KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/12/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/12/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:00 FT [7] Adelaide Utd Nữ 1 - 2 Western United Nữ [1] - 1/2 0-0

AUSW

12:00 FT [4] Melb. Victory Nữ 1 - 0 Wellington Phoenix Nữ [11] - 1 3/4 1-0

TQB

13:00 FT 1 [12] Zibo Cuju 1 - 2 Jiangxi Liansheng [11] 0-1

TQB

13:00 FT [7] Suzhou Dongwu 0 - 0 Beijing Sport Univ [16] 0-0

TQB

13:00 FT [8] Nanjing City 1 - 3 Shanghai Jiading [15] 0-3

TQB

13:00 FT [9] Qingdao Y.Island 2 - 1 Xinjiang Tianshan [17] 1-1

HKGA

14:00 FT [10] Hồng Kông U23 0 - 5 Eastern AA [5] 0-4

ARMA

17:00 FT [4] Alashkert 0 - 1 Ararat Y [6] - 3/4 0-1

AZEA

17:30 FT [9] Kapaz 0 - 1 Sumqayit [8] - 1/4 0-0

MLTA

17:30 FT [1] Hamrun Spartans 2 - 0 Santa Lucia FC [13] 0-0

MLTA

17:30 FT [14] Pieta Hotspurs 1 - 5 Birkirkara [3] +1 1/2 0-2

TNKB

17:30 FT [11] Manisa FK 0 - 0 Keciorengucu [6] +0 0-0

GHCLB

18:00 FT [835] RFC Seraing 0 - 2 AEK Athens [367] 0-2

GHCLB

18:00 FT [600] Kortrijk 0 - 0 SBV Excelsior [311] 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-18] San Fernando 1 - 1 Linares Deportivo [A1-7] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-6] Amorebieta 0 - 0 Atl. Baleares [A2-16] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-10] Linense 2 - 1 Ceuta [A1-20] - 3/4 0-1

TBN3

18:00 FT 1 [A2-19] Athletic Bilbao B 2 - 2 Cornella [A2-9] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-12] Numancia 0 - 2 Real Union [A2-14] - 3/4 0-0

TQA

18:00 FT [13] Cangzhou Mighty Lions 0 - 4 Wuhan Three T. [1] +2 0-2

RMNA

18:15 FT [2] Farul Constanta 8 - 0 Botosani [11] - 1 2-0

ITB

18:30 FT [17] SPAL 1907 2 - 3 Modena [10] +0 0-1

ITA3

18:30 FT [A-10] Juventus U23 1 - 0 Sangiuliano City [A-16] - 1/4 0-0

BULC

18:30 FT [5] Ludogorets 2 - 1 Levski Sofia [10] - 1/2 0-0

TQA

18:30 FT [15] Wuhan Yangtze 1 - 1 Changchun Yatai [12] - 1/4 1-1

TQA

18:30 FT [16] Guangzhou City 1 - 2 Shanghai Port [4] +2 1/4 1-2

GHCLB

19:00 FT [891] Tenerife 0 - 4 Brondby [15] - 1/4 0-2

DUC4B

19:00 FT [17] Bremer SV 4 - 0 Weiche Flensburg [12] +1 3-0

DUC4DB

19:00 FT [1] RW Erfurt 2 - 2 E.Cottbus [3] +0 0-1

DUC4DB

19:00 FT [11] Greifswalder FC 1 - 1 Luckenwalde [15] - 1/2 0-0

MKDA

19:00 FT [7] Makedonija 1 - 3 Shkendija [3] 0-1

MKDA

19:00 FT [2] Shkupi 3 - 1 Bregalnica Stip [6] 1-1

MKDA

19:00 FT [10] Pobeda 0 - 0 FK Skopje [11] 0-0

MKDA

19:00 FT [1] FC Struga 1 - 0 Academy Pandev [9] 0-0

MKDA

19:00 FT [4] Tikves Kavadarci 0 - 2 Sileks Kratovo [5] 0-0

GHCLB

19:30 FT [522] Cambuur 1 - 1 Heracles Almelo [565] 1-0

ANHL1

19:30 FT [8] Wycombe 2 - 0 Portsmouth [10] +0 1-0

BIB

19:30 FT [9] Dender 2 - 3 Beerschot-Wilrijk [3] +3/4 0-2

OMAA

19:40 FT [4] Bahla Club 1 - 0 Al Seeb [5] 0-0

GHCLB

20:00 FT [899] NAC Breda 0 - 2 KV Mechelen [265] +1/4 0-2

TBNB

20:00 FT [15] Andorra FC 0 - 1 Cartagena [11] - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [7] Ein. Norderstedt 3 - 1 SSV Jeddeloh [4] - 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [10] Holstein Kiel II 4 - 0 Atlas Delmenhorst [14] - 1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [6] Phonix Lubeck 0 - 0 TuS BW Lohne [13] - 1/2 0-0

AZEA

20:00 FT [4] Zire IK 2 - 1 Turan Tovuz [6] - 3/4 0-0

MLTA

20:00 FT [4] Mosta 2 - 0 Zebbug Rangers [12] - 1 1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [9] Valletta 0 - 1 Gudja United [7] - 1/2 0-1

TNKB

20:00 FT [12] Adanaspor 2 - 2 Goztepe [10] - 1/4 1-1

GHCLB

20:30 FT [553] Umraniyespor 2 - 2 Partizani Tirana [645] 0-2

ITA3

20:30 FT 1 [A-8] AC Renate 1 - 3 Mantova [A-17] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-12] Pro Vercelli 2 - 0 Pordenone [A-3] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [C-1] Catanzaro 4 - 1 Virtus Francavilla [C-11] - 1 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [A-9] Novara 3 - 1 ArzignanoChiampo [A-7] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [A-4] Aurora Pro Patria 2 - 0 Lecco [A-5] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-13] Monterosi FC 2 - 1 Viterbese Calcio [C-19] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [C-15] Gelbison 0 - 0 Latina [C-10] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Pro Sesto 1 - 0 Piacenza [A-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Padova 2 - 1 AC Trento [A-14] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 0 - 1 Virtus Verona [A-15] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Vicenza 2 - 0 Pergolettese [A-18] - 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [C-18] Messina 0 - 1 AZ Picerno [C-5] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Triestina 0 - 0 Feralpisalo [A-1] +1/4 0-0

LUXA

20:30 FT [1] Dudelange 2 - 0 Victoria Rosport [13] 0-0

RMNA

20:30 FT [1] CFR Cluj 2 - 0 Chindia Targoviste [9] - 3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [216] Adana Demirspor 3 - 6 Maccabi TA [164] 2-3

GHCLB

21:00 FT [122] Olympiakos 3 - 3 Standard Liege [520] - 1/2 0-1

ITB

21:00 FT [4] Alto Adige 1 - 1 Frosinone [1] +0 1-0

ITB

21:00 FT [20] Cosenza 0 - 0 Perugia [14] +1/4 0-0

ITB

21:00 FT 1 [13] Ascoli 3 - 3 Como [15] - 1/4 1-2

ITB

21:00 FT [5] Bari 0 - 0 Pisa [9] - 1/4 0-0

ITB

21:00 FT [16] Brescia 0 - 2 Reggina [3] +0 0-2

ITB

21:00 FT [2] Genoa 0 - 1 Cittadella [12] - 3/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [5] Drochtersen/Assel 2 - 2 Wer.Bremen II [8] - 1/4 0-1

NIRA

21:00 FT 1 [10] Newry City 1 - 3 Portadown FC [12] - 1 0-0

LUXA

21:00 FT [5] UT Petange 0 - 1 UNA Strassen [8] 0-0

LUXA

21:00 FT [6] Differdange 2 - 3 Progres Niedercorn [3] 2-1

LUXA

21:00 FT [16] Fola Esch 0 - 1 Hostert [14] 0-1

INDA

21:00 FT [10] Jamshedpur 0 - 1 Kerala Blasters [3] +0 0-1

WC

22:00 FT 1 [D-1] Pháp 3 - 1 Ba Lan [C-2] 2 - 1 1/4 1-0

ARMA

22:00 FT [8] Shirak 2 - 3 Urartu [1] +1 2-1

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 4 - 2 Wiltz [10] 2-2

LUXA

22:00 FT [9] Mondorf-les. 3 - 1 Jeunesse Esch [7] 1-1

CYPA

22:00 FT [9] Anorthosis 0 - 2 Aris Limassol [4] +0 0-1

TBNB

22:15 FT [18] Racing Santander 0 - 1 Lugo [21] - 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT [549] Pafos FC 2 - 2 Panathinaikos [123] +1 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT [A1-19] Pontevedra 0 - 2 Racing Ferrol [A1-6] +1/4 0-2

TNKB

22:59 FT [13] Altay 5 - 1 Boluspor [9] +1/2 3-1

GHCLB

23:30 FT [540] Aris Salonica 2 - 2 Maccabi Haifa [547] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [C-20] Fidelis Andria 0 - 1 Juve Stabia [C-9] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [C-6] SS Monopoli 1 - 2 Potenza SC [C-17] - 1/4 0-2

ITA3

23:30 FT [C-16] Turris Neapolis 1 - 3 Avellino [C-8] - 1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [C-4] Audace Cerignola 0 - 1 Crotone [C-2] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [C-12] Giugliano 3 - 2 Foggia [C-7] +0 1-0

TBN3

00:00 FT 1 [A1-9] S.S. Reyes 0 - 2 Talavera [A1-16] - 3/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-5] Celta Vigo II 2 - 2 Algeciras [A1-14] - 1/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A2-10] Gimnastic T. 0 - 1 Sabadell [A2-15] - 1/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A2-5] Murcia 1 - 0 Alcoyano [A2-11] - 1/4 1-0

ITB

00:00 FT [19] Benevento 0 - 1 Palermo [11] - 1/2 0-0

BDNLC

00:00 FT 1 [G-1] Arouca 1 - 1 Leixoes [G-3] - 1/2 1-0

BIB

00:00 FT [8] Deinze 1 - 4 Beveren [2] +1/4 0-1

RMNA

00:00 FT [13] Arges Pitesti 1 - 1 Rapid Bucuresti [3] 0-1

TBNB

00:30 FT [3] Eibar 2 - 1 Huesca [10] - 1/2 0-1

WC

02:00 FT [B-1] Anh 3 - 0 Senegal [A-2] 1 - 1 2-0

TBNB

03:00 FT [2] Levante 1 - 0 Malaga [20] - 1 0-0

COLA

06:00 FT [11] Inde.Medellin 1 - 1 Pereira [17] - 1/4 1-1

GHCLB

18:00 Hoãn [888] Hearts - Almeria [622] +3/4 -

DUC4DB

19:00 Hoãn [18] Ger.Halberstadt - C. Leipzig [10] +1 -

DUC4B

20:00 Hoãn [15] VfV 06 Hildesheim - Teutonia Ottensen [9] +0 -

CYPA

01:00 Hoãn [7] Apollon Limassol - AEL Limassol [8] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 04/12/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/12/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/12/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/12/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

00:3005/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15