KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/12/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 03/12/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 FT [9] WS Wanderers Nữ 0 - 1 Sydney FC Nữ [3] 1 +2 1/4 0-0

AUSW

11:00 FT [10] Newcastle Jets Nữ 2 - 2 Perth Glory Nữ [8] - 1/4 0-1

AUSW

11:00 FT [2] Melbourne City Nữ 3 - 0 Brisbane Roar Nữ [5] - 3/4 1-0

TQB

13:00 FT [3] Nantong Zhiyun 0 - 2 Heilongjiang Ice City [10] +0 0-1

TQB

13:00 FT [1] Kunshan FC 2 - 0 Sichuan Jiuniu [6] - 3/4 0-0

TQB

13:00 FT [13] Guangxi Pingguo 0 - 0 Beijing BIT [18] - 1 0-0

TQB

13:00 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 4 - 3 Shaanxi Changan [5] +1/4 0-3

TQB

13:00 FT [2] Qingdao Hainiu 2 - 0 Liaoning Shenyang [14] - 1 3/4 0-0

HKGA

14:00 FT [3] Southern District 3 - 1 Tai Po [8] - 1 1/2 3-0

GHCLB

16:30 FT [670] Taborsko 2 - 6 Slovan Liberec [16] +1 1/4 2-4

GEOA

16:30 FT [9] Sioni Bolnisi 5 - 2 Lokomotiv T [10] 3-1

GEOA

16:30 FT [2] Dinamo Batumi 2 - 2 Torpedo Kut. [5] - 1 1/2 1-1

GEOA

16:30 FT [6] Saburtalo 0 - 1 FC Telavi [7] - 1/4 0-0

GEOA

16:30 FT [1] Dinamo Tbilisi 2 - 1 Gagra Tbilisi [8] - 1 3/4 1-0

GHCLB

17:00 FT [459] Ajax 0 - 2 Blackburn Rovers [158] - 1 0-0

ARMA

17:00 FT [10] FC Noah 2 - 0 Lernayin Artsakh [7] - 1/4 2-0

ARMA

17:00 FT [5] Van Yerevan 0 - 1 BKMA Yerevan [9] - 1 1/4 0-0

BULC

17:00 FT [6] Slavia Sofia 2 - 1 Botev Plovdiv [9] +0 1-1

HKGC

17:00 FT [5] Kitchee 4 - 1 Sham Shui Po [8] 1-0

AZEA

17:30 FT [5] Gabala FC 2 - 1 Səbail FK [10] - 1 1-1

TNKB

17:30 FT [8] Bandirmaspor 1 - 0 Altinordu SK [18] - 1 1-0

TNKB

17:30 FT [3] Bodrumspor SK 2 - 0 Genclerbirligi [19] - 1 1/4 2-0

GHCLB

18:00 FT [324] Korona Kielce 4 - 0 Gornik Leczna [206] - 1/2 1-0

GHCLB

18:00 FT [795] Zwolle 0 - 1 Oostende [315] +0 0-1

MLTA

18:00 FT [2] Gzira Utd 0 - 1 Balzan [5] - 1/2 0-1

MLTA

18:00 FT [10] Sirens 0 - 1 Hibernians Paola [6] +3/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [9] Bohemians 1905 3 - 1 Vik.Zizkov [333] - 2 1-1

GHCLB

19:00 FT [215] Sigma Olomouc 0 - 5 Skalica [264] - 1/2 0-3

GHCLB

19:00 FT [819] Dundee Utd 0 - 2 Swansea City [385] +1 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [3] Hannover II 3 - 1 Rehden [16] - 1 2-1

DUC4B

19:00 FT [2] Hamburger II 2 - 1 Havelse [11] - 1/2 0-1

DUC4DB

19:00 FT [4] Berliner FC Dynamo 2 - 1 VSG Altglienicke [6] +1/4 1-1

GEOA

19:00 FT [3] Dila Gori 3 - 0 Samgurali Tskh. [4] - 1 1/4 1-0

MNEA

19:00 FT [6] Jedinstvo 0 - 0 Rudar [8] 0-0

MNEA

19:00 FT [10] Mornar Bar 1 - 2 Buducnost [2] 0-1

MNEA

19:00 FT [7] FK Jerezo 0 - 0 Decic Tuzi [3] 0-0

MNEA

19:00 FT [4] OFK Petrovac 1 - 0 Iskra Danilo [9] 0-0

INDA

19:00 FT 1 [8] Chennaiyin FC 1 - 3 Hyderabad [2] +1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT [271] Almere City 1 - 1 Twente [229] +1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT [242] Crystal Palace 0 - 0 Botafogo/RJ [596] - 3/4 0-0

ANHB

19:30 FT 1 [9] Sunderland 3 - 0 Millwall [8] 3 +0 0-0

ANHL1

19:30 FT [9] Shrewsbury 2 - 0 Lincoln [16] - 1/4 1-0

ANHL1

19:30 FT [19] Milton Keynes Dons 1 - 1 Burton Albion [20] - 1/4 0-1

ANHL1

19:30 FT [4] Derby County 0 - 0 Sheffield Wed. [1] +1/4 0-0

ANHL2

19:30 FT [14] Wimbledon 1 - 0 Grimsby [16] +0 0-0

ANHL2

19:30 FT [23] Gillingham 0 - 3 Salford City [5] +0 0-0

ANHL2

19:30 FT [1] Leyton Orient 3 - 0 Bradford City [8] - 1/4 2-0

MNEA

19:30 FT [5] Arsenal Tivat 2 - 2 Sutjeska [1] 0-1

GHCLB

20:00 FT [443] Trabzonspor 1 - 1 Hull City [512] 1-0

GHCLB

20:00 FT [524] Lamia FC 0 - 0 Levadiakos [605] 0-0

GHCLB

20:00 FT [146] Galatasaray 0 - 1 Rayo Vallecano [331] 0-1

ANHL1

20:00 FT 1 [24] Forest Green 2 - 1 Cambridge Utd [21] - 1/4 1-0

ANHL2

20:00 FT [3] Carlisle 1 - 1 Sutton Utd [10] - 1/4 1-1

ITB

20:00 FT [18] Venezia 2 - 1 Ternana [9] - 1/4 2-1

DUC4BA

20:00 FT [16] Illertissen 3 - 2 TSV 1896 Rain [14] - 1/2 2-0

DUC4BA

20:00 FT [15] Buchbach 1 - 4 Augsburg II [9] +1/4 0-1

DUC4BA

20:00 FT [3] V. Aschaffenburg 3 - 2 Bayern Munich II [6] +1/4 1-0

DUC4BA

20:00 FT [5] Turkgucu-Ataspor 1 - 0 TSV Aubstadt [7] - 1/4 1-0

DUC4DB

20:00 FT [9] Babelsberg 0 - 1 CZ Jena [5] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Hoffenheim II 3 - 1 Offenbach [3] +1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [8] Mainz II 1 - 1 TSV Steinbach [5] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [18] Koblenz 2 - 1 Hessen Kassel [15] +1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [17] Ein.Trier 0 - 5 Stuttgart II [7] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [14] SGV Freiberg 1 - 3 TSG Balingen [2] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [10] Barockstadt FL 5 - 0 Aalen [12] - 1/4 3-0

DUC4N

20:00 FT [16] Wormatia Worms 0 - 1 Astoria Walldorf [11] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] FSV Frankfurt 1 - 1 Homburg [4] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [13] Bahlinger 0 - 0 SSV Ulm [1] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] Rodinghausen 1 - 2 Lippstadt [9] - 3/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [13] Fort.Dusseldorf II 0 - 0 FC Bocholt [14] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [3] Wuppertaler 4 - 2 Wattenscheid [17] - 1 1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [1] Preussen Munster 2 - 0 Wiedenbruck [12] - 1 0-0

DUC4T

20:00 FT [4] Kaan-Marienborn 2 - 1 SV Straelen [18] - 1 0-1

DUC4T

20:00 FT [11] FC Duren 1 - 1 A.Aachen [5] +1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [6] Oberhausen 1 - 0 M.gladbach II [2] - 1/2 0-0

AZEA

20:00 FT 1 [2] Sabah FK 1 - 1 Samaxı FK [7] - 1 3/4 1-0

BULC

20:00 FT [2] Cherno More 3 - 1 Lok. Plovdiv [12] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT [1] Samsunspor 5 - 0 Denizlispor [16] - 1 3/4 2-0

MLTA

20:15 FT [8] Floriana 1 - 1 Marsaxlok [11] - 1/2 0-1

GHCLB

20:30 FT [812] Lausanne Sports 0 - 1 Basel [303] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [B-8] Carrarese 0 - 1 Torres [B-13] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-19] Imolese Calcio 0 - 0 Pesaro [B-14] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-11] Fiorenzuola 2 - 1 Rimini [B-9] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Montevarchi 1 - 2 Pontedera [B-6] +0 0-2

ITA3

20:30 FT [B-4] Ancona 3 - 0 Alessandria [B-17] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-5] Gubbio 2 - 0 Siena [B-7] - 1/4 1-0

RMNA

20:30 FT [12] Voluntari 3 - 0 Hermannstadt [6] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [441] Asteras Tripolis 1 - 1 Atromitos [279] 0-0

INDA

21:00 FT [6] Bengaluru 0 - 1 ATK [5] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [1] CR Belouizdad 0 - 0 MC Alger [3] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [7] USM Alger 1 - 1 ES Setif [5] - 1/2 0-0

WC

22:00 FT 2 [A-1] Hà Lan 3 - 1 Mỹ [B-2] - 1/2 2-0

GHCLB

22:00 FT [6] Sturm Graz 1 - 0 Almeria [624] +0 0-0

GHCLB

22:00 FT [646] Panetolikos 0 - 1 Pas Giannina [286] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [22] Accrington 1 - 1 Oxford Utd [15] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [24] Rochdale 1 - 4 Harrogate Town [20] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [22] Hartlepool 0 - 5 Stockport [7] +1 0-2

ANHL2

22:00 FT [21] Crawley Town 2 - 0 Swindon [11] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [6] Mansfield 2 - 1 Colchester Utd [17] - 3/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [4] Northampton 0 - 0 Tranmere Rovers [13] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Cove Rangers 1 - 1 Partick Thistle [4] +1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [1] Queen's Park 4 - 0 Hamilton [10] - 1/2 4-0

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 1 - 1 Greenock Morton [6] +0 0-1

SCOB

22:00 FT [2] Ayr Utd 2 - 0 Raith Rovers [5] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [7] Inverness C.T. 0 - 1 Dundee [3] +1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [8] Kelty Hearts 3 - 0 Peterhead [10] - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [9] Clyde 0 - 2 Edinburgh City [4] +0 0-1

SCO2

22:00 FT [6] Montrose 0 - 0 Alloa Athletic [5] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [1] Dunfermline 1 - 1 Queen of South [7] - 3/4 0-1

SCO2

22:00 FT [2] Falkirk 1 - 1 Airdrieonians [3] - 1/4 1-0

NIRA

22:00 FT [5] Linfield 3 - 1 Carrick Rangers [9] - 1 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [2] Coleraine 2 - 0 Dungannon Swi. [11] - 1 1/2 2-0

NIRA

22:00 FT [7] Ballymena Utd 4 - 1 Cliftonville [1] +3/4 1-0

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 3 - 2 Glentoran [6] +0 2-1

BIB

22:00 FT [12] Excelsior Virton 0 - 1 Lommel [6] +1/4 0-0

LUXA

22:00 FT 1 [15] Etzella Ettelbruc 0 - 1 Racing Union [4] 0-1

TBNB

22:15 FT [14] Zaragoza 2 - 1 UD Ibiza [22] - 3/4 0-1

GHCLB

22:59 FT [28] Fenerbahce 2 - 1 Villarreal [33] +0 1-1

TNKB

22:59 FT [7] Sakaryaspor 2 - 0 Erzurumspor FK [15] - 1/2 0-0

ALGA

22:59 FT [4] JS Saoura 3 - 1 CS Constantine [2] - 3/4 2-0

ITA3

23:30 FT [B-3] Virtus Entella 1 - 1 Luchese [B-10] - 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT 1 [B-12] US Fermana 0 - 3 Reggiana [B-1] +1/4 0-2

ITA3

23:30 FT [B-18] US Olbia 1 - 1 Recanatese [B-15] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-2] Cesena 3 - 2 San Donato [B-16] - 3/4 2-0

GHCLB

00:00 FT [578] OFI Creta 1 - 1 Anderlecht [231] +1/2 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-1] Eldense 2 - 1 UD Logrones [A2-18] - 1/2 2-1

TBN3

00:00 FT 1 [A1-15] Salamanca 0 - 0 Badajoz [A1-11] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 0 - 0 Osasuna B [A2-8] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-12] Merida 1 - 2 Rayo Majada. [A1-13] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-20] CD Calahorra 1 - 3 La Nucia [A2-13] - 1/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A2-17] CF Intercity 0 - 0 Barcelona B [A2-4] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-1] Alcorcon 1 - 1 Fuenlabrada [A1-17] - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-7] SD Logrones 2 - 1 Castellon [A2-2] +1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-2] Real Madrid B 1 - 1 Cultural Leonesa [A1-8] - 1 1-0

ITB

00:00 FT [6] Cagliari 1 - 1 Parma [8] +0 0-1

BDNLC

00:00 FT [D-2] Casa Pia AC 0 - 1 Braga [D-1] +3/4 0-1

LUXA

00:00 FT 1 [12] Mondercange 1 - 1 Kaerjeng 97 [11] 0-1

RMNA

00:00 FT [5] Universitatea Craiova 0 - 2 FC U Craiova 1948 [11] - 1 0-0

CYPA

00:00 FT [5] Nea Salamina 1 - 3 Apoel FC [2] +3/4 0-2

CYPA

00:00 FT [3] Pafos FC 1 - 1 Olympiakos Nic. [13] - 1 3/4 0-0

ALGA

00:00 FT [15] JS Kabylie 2 - 1 Paradou AC [14] - 3/4 0-1

TBNB

00:30 FT [17] Mirandes 4 - 2 Albacete [6] - 1/4 3-1

TBNB

00:30 FT [16] Sporting Gijon 0 - 1 Las Palmas [1] - 1/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-3] Deportivo 0 - 0 Cordoba [A1-4] - 1/4 0-0

WC

02:00 FT [C-1] Argentina 2 - 1 Australia [D-2] 2 - 1 1/2 1-0

BIB

02:00 FT [1] RWD Molenbeek 0 - 2 Club Brugge II [4] - 1 1/2 0-1

TBNB

03:00 FT [13] Villarreal B 0 - 0 Leganes [8] +0 0-0

BDNLC

03:45 FT [D-4] Trofense 1 - 1 Pacos Ferreira [D-3] +1/2 1-0

DUC4DB

19:00 Hoãn [14] Hertha Berlin II - Berlin AK 07 [7] +1/2 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [18] FC Pipinsried - Nurnberg II [4] +3/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [19] VfB Eichstatt - Hankofen-Hailing [17] - 3/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [11] DJK Vilzing - Greuther Furth II [12] +0 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [10] Ansbach - Wurzburger [2] +3/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [1] Unterhaching - Wacker Burghausen [8] - 1 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 03/12/2022

Kết quả bóng đá ngày 03/12/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/12/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/12/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15