KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

16:00 FT [A-1] CSKA Mos. U21 4 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-3] - 1 2-0

NGAU21

17:00 FT [A-2] Din. Moscow U21 3 - 1 Ural U21 [A-8] 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-10] Ufa U21 1 - 1 Akademiya Konoplev U21 [A-9] +1/4 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-5] Strogino Moscow U21 4 - 0 Nizhny Nov U21 [A-7] - 3/4 2-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] ORS 5 U21 0 - 4 FK Sochi U21 [B-6] 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-6] Rubin Kazan U21 0 - 0 Spartak Mos. U21 [A-4] +3/4 0-0

UZBA

18:00 FT [6] Lok. Tashkent 1 - 0 Sogdiana Jizzakh [3] - 1/4 1-0

IDNA

18:15 FT 2 [15] Persipura 0 - 1 Bali United Pusam [5] +3/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [2-11] Southampton U23 5 - 0 Newcastle U23 [2-5] - 1/4 2-0

NGAU21

19:00 FT [B-3] Krasnodar U21 2 - 1 Khimki U21 [B-8] 1-1

NGAU21

19:00 FT [B-4] Chertanovo U21 1 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1 1-0

IRNA

19:30 FT [13] Tractor SC 1 - 2 Peykan [9] 1-2

IRNA

19:30 FT [14] Fajr Sepasi 1 - 1 Esteghlal Tehran [1] +3/4 0-0

IRNA

19:30 FT [12] Havadar SC 2 - 0 Padideh Khorasan [16] - 1/4 2-0

BLRA

20:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 3 Torpedo Zhodino [8] -

ISRB

20:00 FT [9] H. Petah Tikva 1 - 0 Kafr Qasim [1] +1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [14] HR Letzion 0 - 1 Ahi Nazareth [11] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [15] Beitar TA Ramla 1 - 2 INR HaSharon [12] +1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [5] Maccabi Bnei Raina 2 - 1 Hapoel Umm Al Fahm [4] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [8] AS Ashdod 1 - 0 Hapoel Afula [16] - 1/4 0-0

UZBA

20:15 FT [7] Navbahor 1 - 0 Metallurg Bekabad [10] - 1/2 0-0

IDNA

20:45 FT [7] Persija Jakarta 1 - 1 Barito Putera [14] - 1/2 1-1

ARMA

21:00 FT [3] Pyunik 0 - 0 FC Noah [4] - 1/4 0-0

MNEA

21:00 FT [10] Zeta 1 - 2 FK Podgorica [9] +1/4 0-0

EGYA

21:10 FT [6] Semouha Club 3 - 0 Al Sharqiyah [18] - 3/4 1-0

IRNA

21:30 FT [11] Zobahan 1 - 0 Sepahan [4] 1 +3/4 0-0

KSAA

21:50 FT [2] Al Shabab (KSA) 1 - 0 Al Nasr (KSA) [3] +0 1-0

KSAA

21:55 FT [8] Al Feiha 1 - 0 Hazm [16] - 1/2 0-0

NGAU21

22:00 FT [B-2] Lok. Moscow U21 1 - 1 Arsenal Tula U21 [B-9] 0-0

BLRA

22:00 FT [5] Rukh Brest 2 - 0 Vitebsk [7] - 1 1-0

MDVA

22:00 FT [3] Milsami 1 - 3 Petrocub [1] +0 1-2

SRBA

22:00 FT [6] FK Vozdovac 1 - 1 Cukaricki Belgrade [3] +1/4 0-1

CYPA

22:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 0 - 0 Olympiakos Nic. [9] +1/2 -

BULA

22:15 FT [12] Lok. Sofia 0 - 3 Beroe [7] +1/4 0-1

RMNA

22:30 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 1 Gaz Metan Medias [13] - 1/4 0-0

EGYA

22:30 FT [10] Ghazl Al Mahalla 3 - 0 ENPPI Cairo [11] +0 2-0

EGYA

22:30 FT [12] Future FC 1 - 1 Al Masry [4] +1/4 1-0

NPA

22:30 FT [6] SuperSport Utd 2 - 1 TS Galaxy [15] - 1 0-0

AFCC

22:59 FT [B-2] Muharraq 3 - 0 Nasaf Qarshi [F-1] +0 1-0

LITA

22:59 FT 1 [6] FK Riteriai 1 - 2 FK Panevezys [4] +0 0-1

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 4 - 2 Zemplin Michalovce [8] - 1 2-0

SLOA

22:59 FT [9] NK Radomlje 3 - 2 CM Celje [6] +1/2 1-0

CYPA

22:59 FT [3] Apollon Limassol 3 - 0 Doxa Katokopia [8] - 1 1/4 1-0

POLA

00:00 FT [6] Wisla Plock 1 - 1 Nieciecza [18] - 1/2 1-1

POLB

00:00 FT [15] Puszcza Nie. 1 - 2 Skra Czestochowa [10] - 1/4 1-0

POLB

00:00 FT [8] Odra Opole 3 - 0 LKS Lodz [9] +1/4 2-0

CROA

00:00 FT [8] Slaven Belupo 1 - 2 HNK Gorica [5] +0 1-1

ESTA

00:00 FT [9] Tammeka Tartu 2 - 0 Tulevik Viljandi [7] +1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [14] FK Novi Pazar 1 - 1 Backa Topola [10] +3/4 1-0

CZEB

00:00 FT [10] Jihlava 1 - 0 MFK Vyskov [12] - 3/4 1-0

TNKA

00:00 FT [19] Rizespor 2 - 0 Alanyaspor [8] +1/4 1-0

TNKA

00:00 FT [9] Gaziantep B.B 2 - 0 Kasimpasa [17] +0 1-0

TNKB

00:00 FT [9] Tuzlaspor 3 - 0 Denizlispor [18] - 1/4 0-0

TNKB

00:00 FT [6] Istanbulspor AS 3 - 2 Menemen Bld [15] - 1 2-0

DUB

00:30 FT [13] Holstein Kiel 2 - 1 Dynamo Dresden [11] - 1/2 0-1

DUB

00:30 FT [9] Nurnberg 1 - 2 Wer.Bremen [4] +0 1-0

UKRA

00:30 FT [6] PFK Aleksandriya 2 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT [3] Floridsdorfer AC 2 - 2 SV Lafnitz [6] +0 1-1

AUTB

00:30 FT [10] Kapfenberg 1 - 1 LASK Juniors [15] - 1/2 0-1

AUTB

00:30 FT [1] Aust Lustenau 2 - 0 Horn [12] - 1 1/4 0-0

AUTB

00:30 FT 1 [7] Wacker Innsbruck 1 - 2 St.Polten [9] - 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-9] Salamanca 1 - 1 Celta Vigo II [A1-6] - 1/4 1-1

TBN3

01:00 FT [A2-16] UCAM Murcia 1 - 2 Atl. Sanluqueno [A2-7] - 1/2 0-1

DUC3

01:00 FT [16] Turkgucu-Ataspor 1 - 2 Vik.Koln [15] +0 0-2

DUC4BA

01:00 FT [7] Wacker Burghausen 1 - 4 Unterhaching [8] +0 1-1

DUC4DB

01:00 FT [10] Hertha Berlin II 0 - 1 Lok.Leipzig [5] +1/2 0-0

DUC4N

01:00 FT [15] FSV Frankfurt 1 - 3 Homburg [6] +0 0-1

DUC4N

01:00 FT [18] Sonnenhof 3 - 2 Offenbach [2] +1 1/4 1-2

DUC4T

01:00 FT [13] M.gladbach II 1 - 2 Essen [1] +1 1/4 1-2

DUC4T

01:00 FT [7] FC Koln II 0 - 3 Wuppertaler [2] +0 0-2

PH3

01:00 FT 1 [2] Annecy FC 1 - 1 Le Mans [8] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [14] Orleans 2 - 1 Creteil [16] - 1/2 1-0

PH3

01:00 FT [17] FC Bastia-Borgo 1 - 2 SO Cholet [9] - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [3] Villefranche 3 - 0 Avranches [11] - 3/4 2-0

PH3

01:00 FT [15] Chambly 1 - 4 Sete [12] - 1/2 1-2

PH3

01:00 FT [13] Red Star 93 0 - 2 Chateauroux [6] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [18] Boulogne 1 - 2 Bourg Peronnas [4] +1/4 1-1

PH3

01:00 FT [5] Stade Lavallois 2 - 0 Stade Briochin [10] - 1/2 1-0

BDNB

01:00 FT [13] Vilafranquense 2 - 2 CD Estrela [9] +1/4 0-1

DENA

01:00 FT 1 [8] Viborg 2 - 2 Nordsjaelland [10] - 3/4 1-2

DENB

01:00 FT [8] Esbjerg FB 2 - 2 Jammerbugt [10] - 1 1-1

EGYA

01:00 FT [2] Zamalek SC 3 - 5 Ahly Cairo [1] +1/4 0-3

DUC4B

01:30 FT [A-3] Lubeck 0 - 2 Weiche Flensburg [A-1] +1/2 0-1

DUC4T

01:30 FT [3] Preussen Munster 3 - 1 Lippstadt [10] - 1 1/2 2-0

DUC4T

01:30 FT [18] A.Aachen 5 - 3 SV Straelen [12] - 1/4 3-1

RMNA

01:30 FT [8] Arges Pitesti 0 - 1 Botosani [4] +0 0-1

ANHU23

02:00 FT [2-2] Norwich City U23 4 - 2 Nottingham Forest U23 [2-12] - 1/4 3-1

ANHU23

02:00 FT 1 [2-9] Wolves U23 1 - 1 West Brom U23 [2-3] +1/4 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-12] Derby County U23 6 - 0 Blackburn U23 [1-14] - 1/4 4-0

ANHU23

02:00 FT [1-5] Brighton U23 1 - 1 Tottenham U23 [1-3] +0 1-0

BDNA

02:00 FT [5] Gil Vicente 1 - 1 Arouca [17] - 1/2 0-1

HLA

02:00 FT [6] Twente 1 - 0 Heracles Almelo [12] - 1/4 1-0

HLB

02:00 FT [9] PSV Eindhoven U21 2 - 2 TOP Oss [18] - 1/4 0-1

HLB

02:00 FT [20] Dordrecht 90 2 - 1 NAC Breda [10] +1 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [1] Volendam 2 - 2 Emmen [4] +0 2-1

HLB

02:00 FT [15] AZ Alkmaar U21 0 - 1 MVV Maastricht [14] - 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [16] Utrecht U21 0 - 6 Eindhoven [8] +0 0-4

HLB

02:00 FT [11] VVV Venlo 1 - 3 Ajax U21 [5] +1/2 0-1

HLB

02:00 FT [12] Den Bosch 2 - 1 De Graafschap [7] +1 1/2 1-1

HLB

02:00 FT [17] Helmond Sport 0 - 3 Roda JC [6] +1 1/4 0-2

BIB

02:00 FT [7] Lommel 1 - 3 Excelsior Virton [8] - 1 1-2

HUNA

02:00 FT [11] MTK Budapest 0 - 3 Gyirmot SE [12] - 1/2 0-1

LUXA

02:00 FT [7] Swift Hesperange 7 - 0 RM Hamm Benfica [16] 7-0

LUXA

02:00 FT [15] Rodange 91 0 - 1 Progres Niedercorn [2] 0-0

CHIB

02:00 FT [5] Puerto Montt 0 - 0 San.Morning [4] - 1/4 0-0

AUTB

02:25 FT [8] Grazer AK 0 - 3 SKU Amstetten [4] +1/4 0-1

ITB

02:30 FT [17] Cosenza 0 - 1 Reggina [14] +1/4 0-0

DUA

02:30 FT 3 [10] Mainz 1 - 1 M.gladbach [12] 3 +0 0-1

POLA

02:30 FT [10] Slask Wroclaw 2 - 2 Jagiellonia [11] - 1/2 1-0

POLB

02:30 FT [7] Arka Gdynia 1 - 0 Podbeskidzie [4] - 1/2 0-0

TSB

02:30 FT [3] Winterthur 0 - 0 Stade L. Ouchy [6] - 1/2 0-0

TSB

02:30 FT 1 [9] Neuchatel Xamax 0 - 3 Schaffhausen [4] - 1/4 0-0

TSB

02:30 FT [5] Thun 1 - 1 Vaduz [1] - 1/2 1-0

ITA

02:45 FT [11] Empoli 2 - 2 Genoa [19] 4 - 1/4 0-1

NIRA

02:45 FT [5] Larne 1 - 0 Crusaders Belfast [4] - 1/2 0-0

BIA

02:45 FT 1 [11] OH Leuven 1 - 0 Oostende [16] - 3/4 0-0

IREA

02:45 FT [2] St. Patrick's 0 - 3 Sligo Rovers [3] - 1/2 0-2

IREA

02:45 FT [9] Waterford Utd 1 - 3 Shamrock Rovers [1] +1/2 1-0

WALA

02:45 FT 2 [6] Bala Town 0 - 4 Connah's QN [5] +0 0-2

WALA

02:45 FT [12] Cefn Druids AFC 0 - 5 Newtown AFC [2] +2 0-3

ANHA

03:00 FT 2 [12] Southampton 1 - 0 Aston Villa [13] 2 - 1/2 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [9] Athletic Bilbao 0 - 1 Cadiz [19] 1 - 1 1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [12] Huesca 0 - 2 Leganes [17] +0 0-0

TBN3

03:00 FT [A2-2] Andorra FC 2 - 0 Real Betis B [A2-20] - 3/4 1-0

TBN3

03:00 FT [A1-11] Zamora CF 1 - 1 Badajoz [A1-17] +1/4 0-1

PHA

03:00 FT 1 [6] Lens 4 - 0 Troyes [17] 1 - 1 3-0

IREA

03:00 FT [8] Finn Harps 1 - 1 Derry City [4] +0 0-0

BRB

03:00 FT [5] CSA/AL 2 - 0 Remo/PA [17] - 1/2 1-0

BDNA

04:15 FT 1 [10] Boavista 2 - 5 Famalicao [15] +1/2 1-3

ARGA

05:00 FT [3] Defensa YJ 3 - 0 Rosario Central [12] - 3/4 2-0

BRB

05:00 FT [4] Avai/SC 1 - 1 Vitoria/BA [18] - 1/2 1-0

PARA

05:00 FT [10] River Plate (PAR) 0 - 2 12 de Octubre [7] - 1/4 0-1

COLB

06:00 FT [14] Bogota FC 1 - 4 Fortaleza [7] 0-3

ARGB

06:30 FT [B-11] Instituto 1 - 1 Villa Dalmine [B-14] - 1/4 1-1

ARGB

07:00 FT [B-15] Atletico Rafaela 0 - 1 Guillermo [B-16] - 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT [2] Emelec 2 - 0 Mushuc Runa [13] - 1 1/4 1-0

ARGB

07:10 FT [A-12] CA Mitre Salta 1 - 1 Atletico Atlanta [A-10] - 1/4 1-0

ARGA

07:15 FT [8] Lanus 1 - 1 Estudiantes LP [5] - 1/4 1-1

GHQG

07:30 FT [34] El Salvador 0 - 1 Bolivia [22] - 1/4 0-0

BRAA

07:30 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 0 Atletico/GO [9] - 1 1/4 1-0

BRB

07:30 FT [16] Londrina/PR 0 - 1 Cruzeiro/MG [12] +1/4 0-0

COLA

08:00 FT [14] Pereira 0 - 0 Jag de Cordoba [10] - 1/4 0-0

USB

08:00 FT [C-2] SA Scorpions 2 - 0 San Diego Loyal [D-3] - 1/2 2-0

MEXA

08:00 FT [5] Puebla 1 - 0 Toluca [9] - 1/4 0-0

USB

08:30 FT [C-1] El Paso Locomotive 0 - 1 Oakland Roots [D-4] - 1 1/4 0-0

MEXA

10:00 FT [16] Mazatlan FC 0 - 1 Chivas Guad. [6] +1/4 0-0

MDVA

18:00 Hoãn [5] Sfintul Gheorghe - FC Balti [6] -

Kết quả bóng đá ngày 05/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11