KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 06/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

11:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 3 - 1 Rotor Volgograd [17] - 3/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Sony Sendai 0 - 1 Verspah Oita [3] 0-1

NHATA

12:00 FT 1 [14] Shimizu S-Pulse 2 - 2 Consa. Sapporo [10] +0 1-1

HQA

12:00 FT [4] Jeju Utd 2 - 0 Suwon Bluewings [5] - 1/2 1-0

HQ3

12:00 FT [10] Paju Citizen 0 - 1 Changwon City [8] +0 0-1

HQ3

12:00 FT [15] Yangju FC 2 - 1 Mokpo City [3] +3/4 1-0

HQ3

12:00 FT [13] Pyeongtaek FC 2 - 3 Gimhae City [5] +1/2 1-2

NHATA

13:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 0 Tokushima Vortis [17] - 3/4 0-0

HQ3

13:00 FT [2] GimPo Citizen 2 - 2 Ulsan Citizen [7] - 1/2 2-2

HQ3

13:00 FT [11] Cheongju FC 1 - 2 Gyeongju KHNP [4] 0-2

NHATA

14:00 FT [2] Yokohama FM 8 - 0 FC Tokyo [9] - 1/2 4-0

HKGA

14:00 FT [1] Southern District 4 - 1 Hồng Kông U23 [7] 2-1

HQA

14:30 FT [6] Suwon FC 1 - 2 Daegu [3] +0 1-2

TQC

14:30 FT [4] Luoyang Longmen 2 - 4 Shandong Taishan [6] +3/4 1-1

NGB

15:00 FT [14] Tom Tomsk 2 - 2 Fakel [2] +3/4 0-2

AUSC

15:00 FT [56] Mt Druitt Town 0 - 3 Wollongong Wolves [12] +1/4 0-1

IDNA

15:15 FT 1 [8] PSIS Semarang 0 - 1 Borneo FC [6] - 1/4 0-0

IDNA

15:15 FT [12] Madura United FC 1 - 2 Persita Tangerang [10] - 1/4 1-0

KAZC

16:00 FT [A-2] Shakhter Kar. 5 - 2 Tobol Kostanay [B-1] - 1/2 3-1

CZEB

16:15 FT [14] Fotbal Trinec 0 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [4] 0-1

CZEB

16:15 FT [15] MFK Chrudim 0 - 0 Usti & Labem [11] +0 0-0

AUSQSL

16:45 FT 1 [2] Olympic FC QLD 1 - 3 Queensland Lion [3] - 1/4 0-0

UZBA

16:45 FT [12] Mash'al Mubarek 0 - 0 Turon Yaypan [14] - 1/2 0-0

NGB

17:00 FT [5] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Volgar Astrakhan [18] - 1 0-1

NGB

17:00 FT [9] Yenisey 2 - 1 Spartak Moscow B [13] - 3/4 1-1

BLRA

17:00 FT [11] Energetik-BGU 1 - 1 FK Minsk [12] - 1/4 0-1

CZEB

17:00 FT [8] Dukla Praha 1 - 0 Brno [1] +1/4 1-0

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 3 - 2 Ulsan Hyundai [2] - 1/4 1-1

BULA

17:30 FT 1 [4] Cherno More 1 - 1 Tsarsko Selo [14] - 1 0-0

TNKA

17:30 FT 1 [10] Sivasspor 0 - 0 Giresunspor [14] - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [12] Boluspor 0 - 0 Bandirmaspor [5] +0 0-0

THAA

17:30 FT [8] Nong Bua Pitchaya 3 - 1 Chiangmai United [16] - 1/4 1-1

BDNB

18:00 FT 1 [11] Trofense 0 - 1 Rio Ave [5] +3/4 0-1

NGA

18:00 FT [13] Arsenal-Tula 0 - 0 Ufa [15] +1/4 0-0

NGB

18:00 FT [1] FK Orenburg 2 - 1 Baltika [7] - 1/4 0-1

NGB

18:00 FT [8] Akron Togliatti 2 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 3/4 1-0

NGB

18:00 FT [12] Veles Moscow 1 - 0 Kuban [16] - 1/4 1-0

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 0 - 1 Krasnodar B [10] +0 0-0

AZEA

18:00 FT 1 [5] Sabah FK 3 - 3 Zire IK [3] - 1/2 3-1

ESTA

18:00 FT [1] Levadia T. 2 - 2 TJK Legion [5] - 1 3/4 1-1

LITA

18:00 FT [8] Dziugas FC 1 - 5 Kauno Zalgiris [3] +1/2 0-3

MDVA

18:00 FT [8] FC Floresti 1 - 5 Dinamo-Auto [4] 0-1

THAA

18:00 FT 1 [7] Chiangrai Utd 0 - 4 Bangkok Utd [2] +0 0-1

THAA

18:00 FT [5] BG Pathum United 1 - 0 Buriram Utd [1] +0 1-0

IDNA

18:15 FT [4] Bhayangkara 2 - 0 PSM Makassar [13] - 1/2 1-0

ANHU23

18:30 FT [1-10] Chelsea U23 1 - 2 Crystal Palace U23 [1-6] - 1/4 1-2

POLA

18:30 FT [12] Piast Gliwice 0 - 1 Warta Poznan [16] - 3/4 0-0

LATA

18:30 FT [6] BFC Daugava 0 - 2 Rigas Futbola Skola [1] +2 1/4 0-2

LATA

18:30 FT [4] Riga FC 0 - 0 Valmiera / BSS [2] +1/4 0-0

LATA

18:30 FT [5] Spartaks Jurmala 0 - 1 FK Liepaja [3] +1 0-1

THAA

18:30 FT [10] Khonkaen Utd 1 - 1 Police Tero FC [11] - 1/4 1-1

POLB

18:40 FT [13] Katowice 1 - 0 Korona Kielce [3] +1/4 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-7] Man Utd U23 3 - 2 Leeds Utd U23 [1-13] - 3/4 2-1

DUC4DB

19:00 FT [11] Luckenwalde 0 - 1 Berlin AK 07 [3] +1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [12] C. Leipzig 0 - 1 VSG Altglienicke [8] +1/4 0-0

ARMA

19:00 FT [1] Ararat-Armenia 2 - 1 Noravank SC [9] - 1 3/4 1-0

BLRA

19:00 FT [2] Bate Borisov 1 - 1 Dinamo Minsk [3] +0 0-0

BIHA

19:00 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 3 Siroki Brijeg [5] 1-1

MKDA

19:00 FT [4] Bregalnica Stip 2 - 1 FK Skopje [9] 1-0

MKDA

19:00 FT [6] Makedonija 2 - 1 Shkupi [1] 0-0

MKDA

19:00 FT 1 [8] Rabotnicki 0 - 3 Academy Pandev [2] 0-3

MKDA

19:00 FT [10] Tikves Kavadarci 2 - 1 Borec Veles [11] 1-1

MKDA

19:00 FT 1 [5] Renova 0 - 1 Shkendija [3] 0-1

MKDA

19:00 FT [12] Pelister 0 - 1 FC Struga [7] 0-1

NORB

19:00 FT [13] Grorud IL 3 - 2 Asane Fotball [7] +0 1-1

NORB

19:00 FT [5] KFUM Oslo 3 - 1 Sogndal [6] - 1/4 0-1

TDB

19:00 FT [7] Trelleborgs 1 - 2 Vasalunds [15] - 1 1/4 1-2

TDB

19:00 FT [1] Varnamo 3 - 1 Helsingborg [3] +1/4 0-1

UKRA

19:00 FT 1 [15] FC Mynai 0 - 2 FC Mariupol [16] - 1/4 0-1

UZBA

19:00 FT [1] Pakhtakor 5 - 0 Surkhon Termiz [11] - 2 1-0

ANHA

19:30 FT 1 [7] Man Utd 0 - 2 Man City [1] 2 +3/4 0-2

DUB

19:30 FT [7] Jahn Regensburg 2 - 3 Hansa Rostock [15] - 1/2 1-1

DUB

19:30 FT [14] Fort.Dusseldorf 1 - 1 Hannover 96 [12] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT [8] Paderborn 07 2 - 1 Ingolstadt [18] - 1 0-0

SLOA

19:30 FT [3] NK Bravo 0 - 2 Maribor [1] +1/2 0-1

IRNA

19:30 FT 2 [8] Nassaji Mazandaran 0 - 2 Sanat Naft [10] 0-2

IRNA

19:30 FT [6] Mes Rafsanjan 0 - 0 Aluminium Arak [5] 0-0

TBNA

20:00 FT 1 [11] Espanyol 2 - 0 Granada [13] 1 - 1/2 2-0

ITB

20:00 FT [11] Como 4 - 1 Perugia [10] +0 4-0

ITB

20:00 FT [9] Ascoli 2 - 1 Vicenza [20] - 1/4 2-0

ITB

20:00 FT [3] Cremonese 1 - 1 SPAL 1907 [15] - 1/2 1-1

ITB

20:00 FT [16] Alessandria 0 - 2 Ternana [13] +1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [20] Havelse 2 - 1 Hallescher [13] +1/2 2-1

DUC3

20:00 FT [9] B.Dortmund II 0 - 1 Meppen [4] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [12] Freiburg II 2 - 1 Waldhof Man. [5] +3/4 1-0

DUC3

20:00 FT [18] Duisburg 1 - 0 Viktoria Berlin [11] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [7] Osnabruck 3 - 1 Munchen 1860 [8] - 1/2 1-1

DUC3

20:00 FT [6] Saarbrucken 0 - 2 Kaiserslautern [2] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [A-10] Heider SV 0 - 1 Drochtersen/Assel [A-6] +1 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-5] Atlas Delmenhorst 1 - 0 SSV Jeddeloh [B-4] +0 0-0

DUC4BA

20:00 FT [4] Illertissen 3 - 1 VfB Eichstatt [10] - 1 1-0

DUC4BA

20:00 FT [14] Nurnberg II 2 - 1 Schalding Hein. [16] - 1/2 1-1

DUC4BA

20:00 FT [6] Buchbach 1 - 0 V. Aschaffenburg [11] - 1/2 1-0

DUC4BA

20:00 FT [9] Augsburg II 2 - 0 FC Pipinsried [13] - 1 1-0

DUC4BA

20:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 4 - 0 Greuther Furth II [19] - 2 2-0

DUC4N

20:00 FT [14] Pirmasens 1 - 1 Mainz II [3] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [5] TSV Steinbach 0 - 3 SSV Ulm [1] +0 0-3

DUC4N

20:00 FT [10] TSG Balingen 1 - 0 Hessen Kassel [9] +0 1-0

DUC4N

20:00 FT [16] Giessen 1 - 2 Koblenz [13] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [8] Aalen 5 - 2 Hoffenheim II [11] +0 4-1

DUC4N

20:00 FT 1 [7] Bahlinger 0 - 4 Astoria Walldorf [12] - 1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 4 - 1 RW Ahlen [11] +3/4 2-1

DUC4T

20:00 FT [6] Wiedenbruck 0 - 1 Fortuna Koln [4] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [16] Wegberg-Beeck 1 - 1 Rodinghausen [8] +1 0-1

DUC4T

20:00 FT [20] Uerdingen 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [9] 1-0

DUC4T

20:00 FT [5] Oberhausen 3 - 1 Homberg [19] - 1 1/2 0-1

BULA

20:00 FT [13] Pirin Blagoevgrad 0 - 1 Botev Plovdiv [3] +0 0-1

ISRA

20:00 FT [11] Hapoel Jerusalem 2 - 1 Maccabi Netanya [9] +3/4 0-1

CZEB

20:00 FT [6] Opava 2 - 0 Sparta Praha B [2] - 1/4 2-0

CZEB

20:00 FT [5] SK Prostejov 1 - 0 Vik.Zizkov [16] - 1/2 1-0

CZEB

20:00 FT [3] SK Lisen 4 - 1 Pribram [13] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [15] Antalyaspor 1 - 0 Altay [18] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [20] Malatyaspor 1 - 3 Istanbul BB [4] +1/4 0-1

TNKB

20:00 FT [7] Samsunspor 1 - 0 Manisa FK [11] - 1/2 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 3 - 1 Hobro I.K. [11] - 3/4 1-0

IDNA

20:00 FT [18] Persiraja Banda Aceh 1 - 1 Persik Kediri [16] +1/4 0-0

DUC4DB

20:05 FT [7] Chemnitzer 1 - 1 Meuselwitz [14] - 1 1-0

ANHU23

20:15 FT [1-8] Everton U23 3 - 2 Man City U23 [1-2] +1 1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [C-11] Juve Stabia 1 - 0 Bari [C-1] 1-0

ITA3

20:30 FT [A-16] Aurora Pro Patria 0 - 1 Fiorenzuola [A-17] 0-0

ITA3

20:30 FT [C-20] Vibonese 1 - 1 SS Monopoli [C-2] +1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-13] Pergolettese 0 - 1 Triestina [A-5] +0 0-1

NGA

20:30 FT [7] Krylya Sovetov 3 - 0 Khimki [16] - 1/2 2-0

NGA

20:30 FT [2] Din. Moscow 1 - 0 Krasnodar [5] +0 0-0

AUTB

20:30 FT [2] Liefering 0 - 0 Blau Weiss Linz [5] - 1/2 0-0

AUTB

20:30 FT [16] Vorwarts Steyr 4 - 1 Dornbirn [14] - 1/4 2-1

NPA

20:30 FT [3] Kaizer Chiefs 2 - 1 Orlando Pirates [2] +0 0-0

HUNA

20:45 FT [6] Mezokovesdi SE 2 - 1 Paksi [7] +0 1-1

IDNA

20:45 FT 1 [2] Arema Indonesia 2 - 2 Persebaya Surabaya [1] +0 2-1

SRBA

20:55 FT [11] FK Kolubara 1 - 0 FK Napredak [4] +0 1-0

FA

21:00 FT [47] Gillingham 1 - 1 Cheltenham [8] 0-1

ANHU23

21:00 FT [1-1] West Ham U23 3 - 0 Liverpool U23 [1-9] - 1/2 2-0

ITA

21:00 FT 3 [16] Spezia 1 - 0 Torino [9] 3 +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-16] Campobasso 4 - 4 Catania [C-15] +1/4 3-2

DUC4B

21:00 FT [B-6] Rehden 2 - 2 Hannover II [B-7] - 1/2 0-1

DUC4B

21:00 FT 1 [B-8] Oberneuland 1 - 1 Hannoverscher SC [B-9] +1/4 0-1

PHB

21:00 FT [4] Auxerre 4 - 1 Pau FC [8] - 1/2 1-0

PHB

21:00 FT [1] Sochaux 0 - 1 Nimes [10] - 1/2 0-0

BDNB

21:00 FT [2] Casa Pia AC 2 - 0 Academica Coim [17] - 3/4 1-0

NGB

21:00 FT [4] Alania Vla 5 - 1 Torpedo Moscow [3] - 1/4 3-0

NGB

21:00 FT [11] Kamaz 1 - 1 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/2 1-1

NGAU21

21:00 FT [B-5] Zenit U21 2 - 1 Rostov U21 [B-1] +1/2 0-0

POLA

21:00 FT [4] Radomiak Radom 1 - 0 Gornik Zabrze [7] - 1/4 1-0

BLRA

21:00 FT [1] Shakhter Soligo. 1 - 1 FK Slutsk [13] - 1 3/4 1-0

CROA

21:00 FT [3] NK Osijek 3 - 0 Istra 1961 [9] - 1 1-0

GEOA

21:00 FT [5] Lokomotiv T 0 - 0 Dinamo Batumi [1] 0-0

NORB

21:00 FT [15] Ullensaker/Kisa 1 - 2 Sandnes Ulf [8] +0 0-1

NORB

21:00 FT [11] Raufoss IL 4 - 2 Strommen [16] - 1 1-1

NORB

21:00 FT [4] Fredrikstad 2 - 2 Aalesund [2] +0 0-0

NORB

21:00 FT [14] Stjordals Blink 0 - 1 HamKam [1] +1/2 0-0

NORB

21:00 FT [10] Bryne 2 - 0 FK Jerv [3] +0 1-0

SVKA

21:00 FT [4] Dunajska Stred 1 - 3 Sered [7] - 1 1/4 1-1

SVKA

21:00 FT [12] FK Pohronie 1 - 2 MSK Zilina [5] +3/4 1-2

SVKA

21:00 FT [6] Senica 1 - 2 Zlate Moravce [11] - 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [7] Hradec Kralove 1 - 1 Banik Ostrava [5] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [8] C. Budejovice 2 - 1 Mlada Boleslav [6] +1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 2 - 1 Bohemians 1905 [12] - 1/2 0-0

TDA

21:00 FT [4] Elfsborg 0 - 0 Varbergs BoIS [10] - 1/2 0-0

TDB

21:00 FT [8] Orgryte 3 - 2 Landskrona [6] - 1/2 1-0

TDB

21:00 FT [11] Jonkopings 0 - 0 Vasteras [12] +1/4 0-0

DENB

21:00 FT [2] Hvidovre IF 1 - 0 Lyngby [3] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [5] CS Constantine 1 - 0 NC Magra [16] - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 1 [11] Bochum 2 - 0 Hoffenheim [4] 5 +1/2 0-0

DUA

21:30 FT [1] Bayern Munich 2 - 1 Freiburg [6] - 2 1/4 1-0

DUA

21:30 FT [17] Stuttgart 0 - 1 A.Bielefeld [16] 3 - 1/2 0-1

DUA

21:30 FT 2 [14] Wolfsburg 1 - 0 Augsburg [15] 3 - 1 1-0

WALA

21:30 FT [1] The New Saints 6 - 0 Haverfordwest [11] - 2 1/2 3-0

WALA

21:30 FT [3] Flint Town Utd 3 - 1 Penybont [4] - 1/2 1-0

WALA

21:30 FT [8] Barry Town 1 - 1 Aberystwyth [9] - 1/2 0-0

WALA

21:30 FT [10] Cardiff Metropolitan 0 - 1 Caernarfon Town [7] - 1/2 0-1

IRNA

21:30 FT [2] Persepolis 1 - 1 Gol Gohar [3] 0-1

IRNA

21:30 FT [15] Naft M. Soleyman 0 - 0 Foolad Khozestan [7] 0-0

GHU16

22:00 FT [6] Pháp U16 2 - 3 Anh U16 [4] 1-1

ANHA

22:00 FT 2 [14] Brentford 1 - 2 Norwich [18] 3 - 3/4 0-2

ANHA

22:00 FT 1 [3] Chelsea 1 - 1 Burnley [20] 4 - 1 1/2 1-0

ANHA

22:00 FT 2 [11] Crystal Palace 2 - 0 Wolves [8] 1 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Peterborough Utd 0 - 1 Fulham [1] +1 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Nottingham Forest 3 - 0 Preston North End [16] - 1/4 2-0

ANHB

22:00 FT [2] Bournemouth 4 - 0 Swansea City [18] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [24] Barnsley 0 - 2 Hull City [21] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [3] Blackburn Rovers 3 - 1 Sheffield Utd [15] +1/2 1-1

ANHB

22:00 FT [22] Cardiff City 2 - 1 Huddersfield [7] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT 1 [10] Coventry 3 - 2 Bristol City [17] - 1 0-1

ANHB

22:00 FT [14] Luton Town 0 - 1 Stoke City [8] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [12] Millwall 1 - 1 Derby County [11] - 1/2 1-1

ANHB

22:00 FT [5] West Brom 1 - 1 Middlesbrough [6] - 3/4 0-1

FA

22:00 FT [17] Boreham Wood 2 - 0 Eastleigh [114] 1-0

FA

22:00 FT [14] Rotherham Utd 3 - 0 Bromley [117] 2-0

FA

22:00 FT [5] Hartlepool 2 - 2 Wycombe [46] 1-0

FA

22:00 FT [25] Lincoln 1 - 0 Bowers & Pitsea [101] 0-0

FA

22:00 FT [21] Harrogate Town 2 - 1 Wrexham [100] 0-1

FA

22:00 FT [23] Kidderminster 1 - 0 Grimsby [105] 0-0

FA

22:00 FT [99] Fleetwood Town 1 - 2 Burton Albion [20] 1-1

FA

22:00 FT [13] Halifax Town 7 - 4 Maidenhead Utd [116] 4-3

FA

22:00 FT 1 [16] Chesterfield 3 - 1 Southend [113] 2-1

FA

22:00 FT [18] Carlisle 2 - 0 Horsham [115] 0-0

FA

22:00 FT [4] Gateshead 2 - 2 Altrincham [43] 0-0

FA

22:00 FT [109] Kings Lynn 0 - 1 Walsall [32] 0-1

FA

22:00 FT [27] Morecambe 1 - 0 Newport [110] 0-0

FA

22:00 FT [39] Milton Keynes Dons 2 - 2 Stevenage [38] 1-0

FA

22:00 FT [108] Hayes & Yeading 0 - 1 Sutton Utd [30] 0-0

FA

22:00 FT [112] York City 0 - 1 Buxton FC [22] 0-0

FA

22:00 FT [122] Yate Town 0 - 5 Yeovil Town [9] 0-3

FA

22:00 FT [33] Wimbledon 1 - 0 Guiseley [106] 1-0

FA

22:00 FT [102] Crawley Town 0 - 1 Tranmere Rovers [31] 0-1

FA

22:00 FT [118] Crewe Alexandra 0 - 3 Swindon [15] 0-1

FA

22:00 FT [42] Bradford City 1 - 1 Exeter City [1] 1-0

FA

22:00 FT [12] Charlton Athletic 4 - 0 Havant [121] 0-0

FA

22:00 FT [6] Ipswich 1 - 1 Oldham [45] 1-1

FA

22:00 FT [24] Leyton Orient 1 - 0 Ebbsfleet [104] 1-0

FA

22:00 FT [48] Northampton 2 - 2 Cambridge Utd [3] 2-1

FA

22:00 FT [28] Portsmouth 1 - 0 Harrow Borough [107] 1-0

FA

22:00 FT [10] Port Vale 5 - 1 Accrington [119] 1-0

FA

22:00 FT [111] Sunderland 0 - 1 Mansfield [26] 0-1

FA

22:00 FT [40] Wigan 0 - 0 Solihull Moors [41] 0-0

TBNB

22:00 FT [15] Lugo 1 - 2 SD Ponferradina [5] +0 0-1

TBN3

22:00 FT [A1-19] Tudelano 0 - 2 Talavera [A1-14] +0 0-1

TBN3

22:00 FT [A1-15] Valladolid II 1 - 1 CD Calahorra [A1-7] +0 1-0

ITA3

22:00 FT [B-11] Pontedera 2 - 0 Grosseto [B-20] - 1/4 2-0

SCOA

22:00 FT 1 [12] St. Johnstone 0 - 0 St. Mirren [9] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [6] Aberdeen 0 - 2 Motherwell [4] - 1 0-0

SCOA

22:00 FT [3] Hearts 5 - 2 Dundee Utd [7] - 3/4 2-1

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 1 - 1 Arbroath [1] +0 1-0

SCOB

22:00 FT [7] Ayr Utd 2 - 2 Inverness C.T. [2] +1/4 1-2

SCOB

22:00 FT [9] Queen of South 1 - 1 Raith Rovers [4] +1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 1 - 3 Greenock Morton [8] - 1/4 1-1

SCOB

22:00 FT [3] Kilmarnock 0 - 1 Partick Thistle [5] - 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [2] Airdrieonians 3 - 1 Peterhead [7] - 3/4 1-0

SCO2

22:00 FT [4] Queen's Park 1 - 1 East Fife [10] - 1 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 1 - 1 Clyde [6] - 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 0 - 0 Cove Rangers [1] +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [5] Falkirk 1 - 1 Alloa Athletic [8] - 3/4 0-0

AZEA

22:00 FT [6] Keşla FK 3 - 2 Neftchi Baku [4] +1/2 1-2

NIRA

22:00 FT [2] Cliftonville 3 - 0 Dungannon Swi. [9] - 1 1/2 2-0

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 0 - 0 Linfield [1] +1 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [3] Glentoran 2 - 1 Warrenpoint Town [12] - 2 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 0 - 1 Ballymena Utd [6] - 1/2 0-1

NIRA

22:00 FT [10] Carrick Rangers 0 - 0 Coleraine [7] +1 0-0

MDVA

22:00 FT [2] Sheriff Tiraspol 6 - 0 Zimbru [7] 3-0

CYPA

22:00 FT [7] Apoel FC 3 - 0 AEL Limassol [10] - 1/4 1-0

UKRA

22:00 FT [2] Dinamo Kiev 1 - 2 Vorskla [5] - 1 1/2 0-1

BHRSC

22:00 FT [1] AL Riffa 1 - 1 East Riffa [2] 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

NPA

22:00 FT [4] Stellenbosch FC 0 - 0 Golden Arrows [10] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 3 [14] Celta Vigo 3 - 3 Barcelona [6] 6 +1/2 0-3

ITB

22:15 FT [1] Brescia 1 - 0 Pordenone [19] - 3/4 0-0

BIA

22:15 FT [12] Eupen 1 - 1 Zulte-Waregem [15] - 1 1-1

GREA

22:15 FT [7] OFI Creta 2 - 0 Atromitos [13] - 1/4 2-0

GREA

22:15 FT [6] Pas Giannina 3 - 0 Panetolikos [10] - 1/2 2-0

ANHB

22:30 FT [19] Birmingham 1 - 2 Reading [20] - 1/2 1-0

BDNA

22:30 FT [16] Vizela 1 - 1 Estoril [6] - 1/4 0-0

HLB

22:30 FT [13] Telstar 2 - 5 SBV Excelsior [3] +1/4 1-3

BULA

22:30 FT 1 [5] Slavia Sofia