KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [11] Okayama 1 - 0 Montedio Yama. [7] +1/2 1-0

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 Tochigi SC [14] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 2 - 1 Azul Claro Numazu [14] - 1/4 2-0

NHAT3

11:00 FT [10] FC Imabari 3 - 2 Fukushima Utd [5] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [13] Vanraure Hachinohe 1 - 1 Kagoshima [7] +0 1-1

NHAT3

11:00 FT [2] Grulla Morioka 0 - 0 Roas. Kumamoto [1] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT 1 [12] Gainare Tottori 4 - 3 Fujieda MYFC [11] +1/4 2-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Nara Club 1 - 0 Matsue City [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 1 - 2 Iwaki FC [1] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Reinmeer Aomori 1 - 4 FC Osaka [7] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 2 - 1 Suzuka Point Getters [4] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [11] Veertien Mie 2 - 0 MIO Biwako [12] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [8] TIAMO Hirakata 1 - 7 Honda FC [2] 0-4

NHATJFL

11:00 FT [16] Honda Lock 2 - 0 Maruyasu Okazaki [14] 1-0

NHATA

12:00 FT [4] Kashima Antlers 1 - 0 Urawa Red [6] - 1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [18] Oita Trinita 2 - 3 Gamba Osaka [13] - 1/4 2-1

NHATA

12:00 FT [7] Sagan Tosu 3 - 1 Kawasaki Fro. [1] +1/2 3-0

NHATA

12:00 FT [19] Vegalta Sendai 1 - 1 Nagoya Grampus [5] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 0 Kyoto Sanga [2] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [8] JEF United Chiba 2 - 2 Mito Hollyhock [10] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [16] Omiya Ardija 1 - 2 Renofa Yamaguchi [15] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [20] Ehime FC 0 - 0 Machida Zelvia [5] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT 1 [12] Tokyo Verdy 0 - 3 V-Varen Nagasaki [4] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [22] Matsumoto Yama. 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [6] +1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [6] FC Gifu 2 - 0 Kataller Toyama [4] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 2 Tegevajaro Miyazaki [3] +1/4 0-2

HQA

12:00 FT 2 [8] Pohang Steelers 1 - 2 Gwangju [12] - 1/2 0-1

HQ3

12:00 FT [1] Cheonan City 2 - 1 Busan Transp. [6] 1-1

NHATA

13:00 FT [8] Avispa Fukuoka 1 - 1 Yokohama FC [20] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 0 Sanf Hiroshima [11] +0 0-0

NHATB

13:00 FT [21] Giravanz Kita. 0 - 1 Ventforet Kofu [3] +3/4 0-0

HQ3

13:00 FT [14] Gangneung City 2 - 1 Daejeon Korail [9] 0-0

NHATA

14:00 FT [15] Kashiwa Reysol 1 - 0 Cerezo Osaka [12] - 1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [9] Ryukyu 2 - 1 Zweigen Kan. [17] +0 1-1

HKGA

14:00 FT [4] Eastern AA 4 - 0 Resources Capital [8] 2-0

HQA

14:30 FT [10] Gangwon 1 - 1 Incheon Utd [7] - 1/2 0-0

TQC

14:30 FT 1 [8] Shanghai Port 1 - 1 Sh. Shenhua [5] +1/2 0-0

AUTB

16:30 FT [11] Rapid Wien II 2 - 1 Austria Wien II [13] - 1/4 0-0

BLRA

17:00 FT [10] Isloch 1 - 2 Gomel [4] +1 1-0

GEOA

17:00 FT [9] Shukura 0 - 1 Torpedo Kut. [8] 0-0

GEOA

17:00 FT [10] Samtredia 1 - 2 Samgurali Tskh. [7] 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Thespa Kusatsu 1 - 1 Sagamihara [19] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [11] FC Seoul 3 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT 1 [16] Goztepe 0 - 2 Konyaspor [2] - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [14] Keciorengucu 2 - 0 Genclerbirligi [10] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-4] San Fernando 2 - 0 Gimnastic T. [A2-18] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] Atl. Baleares 1 - 0 Linense [A2-11] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-5] S.S. Reyes 0 - 2 Real Union [A1-2] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-20] Athletic Bilbao B 1 - 1 Rayo Majada. [A1-12] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-10] Cultural Leonesa 3 - 0 Racing Santander [A1-4] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-12] Villarreal B 0 - 1 Alcoyano [A2-15] - 1 0-0

BDNB

18:00 FT [7] Penafiel 1 - 1 Leixoes [14] - 1/4 0-1

NGA

18:00 FT [11] Ural S.r. 0 - 0 Zenit [1] +1 1/2 0-0

ARMA

18:00 FT [2] Ararat Y 3 - 1 Sevan FC [6] - 1/2 2-0

AZEA

18:00 FT 1 [8] Səbail FK 0 - 2 Gabala FC [2] +1/2 0-0

ESTA

18:00 FT [8] Trans Narva 1 - 5 Paide Linname. [3] +1 1/2 0-0

LITA

18:00 FT [5] Hegelmann Litauen 2 - 1 Suduva [2] +1/2 1-0

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 2 - 0 Prachuap FC [15] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [9] Nakhon Ratch. 3 - 1 Port FC [4] +1/2 2-0

HLA

18:15 FT [13] Groningen 1 - 1 RKC Waalwijk [14] - 3/4 0-1

HLB

18:15 FT [19] Almere City 1 - 3 ADO Den Haag [2] - 1/4 1-2

ITA

18:30 FT 2 [17] Venezia 3 - 2 Roma [6] 2 +3/4 1-2

HKGA

18:30 FT [6] Hong Kong FC 2 - 3 HK Ranger [5] 0-1

THAA

18:30 FT [6] Muang Thong Utd 2 - 1 Suphanburi [13] - 1 1/4 1-1

POLB

18:40 FT 1 [2] Widzew Lodz 1 - 1 Miedz Legnica [1] +0 1-1

DUC3

19:00 FT [10] Wehen 2 - 2 Zwickau [17] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [A-5] Hamburger II 3 - 0 Altona 93 [A-11] - 1 3/4 3-0

DUC4BA

19:00 FT [17] Heimstetten 1 - 2 Bayern Munich II [2] +1 1/2 0-1

DUC4DB

19:00 FT [18] Optik Rathenow 1 - 3 Tennis Borussia B. [9] +0 0-1

DUC4DB

19:00 FT 1 [1] Berliner FC Dynamo 5 - 2 Union Furstenwalde [19] - 1 3/4 4-2

DUC4DB

19:00 FT [16] Tasmania Berlin 0 - 0 Ger.Halberstadt [15] - 1/4 0-0

PHA

19:00 FT 1 [3] Marseille 0 - 0 Metz [15] 3 1 - 1 1/4 0-0

SCOA

19:00 FT [11] Dundee 2 - 4 Celtic [2] +1 1/2 1-2

BLRA

19:00 FT [15] FK Smorgon 1 - 1 Dinamo Brest [6] +1 0-1

BIHA

19:00 FT [9] Rudar Prijedor 2 - 2 Zeljeznicar [6] 1-1

BIHA

19:00 FT [10] NK Posusje 1 - 1 FK Tuzla City [2] +1/4 0-0

KAZC

19:00 FT [C-2] Astana 0 - 3 Kairat Almaty [D-2] 0-1

TDB

19:00 FT [5] Norrby 1 - 4 GIF Sundsvall [2] - 1/4 1-1

TDB

19:00 FT [4] Osters 1 - 0 GAIS [14] - 1/4 1-0

TDB

19:00 FT [16] Falkenbergs 3 - 4 Eskilstuna City [9] - 1/4 0-2

UKRA

19:00 FT 1 [14] Inhulets Petrove 0 - 1 SK Dnipro-1 [3] +3/4 0-1

THAA

19:00 FT [3] Chonburi 2 - 1 Samut Prakan City [14] - 1 2-1

FA

19:15 FT [49] Sheffield Wed. 0 - 0 Plymouth Argyle [2] 0-0

DUB

19:30 FT [17] Erzgebirge Aue 2 - 0 Heidenheim [3] +1/4 2-0

DUB

19:30 FT [6] Schalke 04 2 - 4 Darmstadt [2] - 1/2 1-2

BIA

19:30 FT [2] Club Brugge 2 - 2 Standard Liege [14] - 1 1/4 2-1

ALBA

19:45 FT [10] Kastrioti Kruje 0 - 2 Partizani Tirana [5] 0-1

ALBA

19:45 FT [3] KF Laci 2 - 0 Teuta Durres [6] 1-0

FA

20:00 FT [37] Oxford Utd 2 - 2 Bristol Rovers [36] 1-1

ANHU23

20:00 FT 1 [2-10] Middlesbrough U23 0 - 3 Birmingham U23 [2-14] 0-1

TBNA

20:00 FT 1 [8] Villarreal 1 - 0 Getafe [17] 1 - 1 1-0

TBNB

20:00 FT [22] Alcorcon 2 - 2 Amorebieta [19] +0 0-1

ITB

20:00 FT [5] Lecce 4 - 0 Parma [12] - 1/2 4-0

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 2 - 0 Verl [14] - 1 1-0

DUC4B

20:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 1 - 0 Phonix Lubeck [A-9] - 1 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 4 - 0 St. Pauli II [A-7] - 1/4 3-0

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 1 - 2 VfV 06 Hildesheim [B-3] - 1 3/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [17] Stuttgart II 0 - 0 Elversberg [4] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] Bonner SC 4 - 3 Schalke 04 II [14] +1/4 4-1

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 0 - 1 Flora Tallinn [2] 0-0

GREA

20:00 FT [8] Asteras Tripolis 0 - 1 Lamia FC [11] - 1/2 0-1

LITA

20:00 FT [7] Dainava Alytus 0 - 2 Zalgiris [1] +1 3/4 0-0

MNEA

20:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 0 Mornar Bar [6] 0-0

MNEA

20:00 FT [7] Rudar 2 - 2 OFK Petrovac [4] 1-1

CZEB

20:00 FT [9] Taborsko 2 - 2 Varnsdorf [7] - 1 2-2

TNKA

20:00 FT [5] Adana Demirspor 1 - 0 Hatayspor [3] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [11] Fatih Karagumruk 1 - 1 Galatasaray [13] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [19] Balikesirspor 1 - 2 Adanaspor [8] +1/4 0-1

DENA

20:00 FT 1 [4] Aalborg BK 1 - 1 Randers [5] - 1/4 1-0

DENA

20:00 FT [12] Vejle 3 - 1 Sonderjyske [11] +0 1-0

DENB

20:00 FT [9] Vendsyssel FF 4 - 1 HB Koge [7] - 1/4 2-0

TSA

20:15 FT [5] Servette 1 - 2 Zurich [1] - 1/2 0-2

ITA3

20:30 FT [B-17] Teramo 3 - 2 US Fermana [B-14] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-18] Pistoiese 2 - 1 Viterbese Calcio [B-19] - 1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [C-18] Fidelis Andria 0 - 2 Palermo [C-4] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [B-13] US Olbia 4 - 1 Carrarese [B-10] +0 2-0

ITA3

20:30 FT [B-16] Imolese Calcio 2 - 2 Gubbio [B-7] +0 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-13] Monterosi FC 1 - 3 Turris Neapolis [C-3] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [A-6] Juventus U23 1 - 0 Lecco [A-9] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-9] Pesaro 0 - 3 Reggiana [B-1] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-5] Ancona 1 - 3 Virtus Entella [B-4] +0 0-2

ITA3

20:30 FT [A-19] Pro Sesto 0 - 1 Alto Adige [A-1] +3/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-8] Luchese 2 - 0 Montevarchi [B-15] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Piacenza 3 - 1 AC Renate [A-4] +0 2-1

ITA3

20:30 FT [B-12] Siena 1 - 2 Modena [B-2] +0 0-1

HLA

20:30 FT [17] Fortuna Sittard 1 - 4 PSV Eindhoven [1] +1 1/2 0-1

NGA

20:30 FT [14] Rostov 5 - 1 Rubin Kazan [10] - 1/4 1-1

BULA

20:30 FT 1 [9] Arda Kardzhali 3 - 2 Botev Vratsa [11] - 1 1-0

RMNA

20:30 FT [6] Farul Constanta 1 - 0 Universitatea Craiova [5] +1/4 0-0

AUTA

20:30 FT [9] Lask 3 - 0 Wattens [10] - 3/4 1-0

IDNA

20:30 FT [9] PSS Sleman 3 - 2 TIRA-Persikabo [11] +1/4 2-2

ALGA

20:30 FT 1 [4] ES Setif 0 - 0 ASO Chlef [15] - 1 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [16] Moroka Swallows 0 - 1 Sekhukhune Utd [8] - 1/2 0-0

NPA

20:30 FT [12] Chippa Utd 0 - 0 Maritzburg Utd [13] +0 0-0

NPA

20:30 FT [7] Royal AM 1 - 1 Baroka FC [14] 1-1

ANHA

21:00 FT 4 [5] Arsenal 1 - 0 Watford [17] 4 1 - 1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 2 [16] Everton 0 - 0 Tottenham [6] 4 +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [15] Leeds Utd 1 - 1 Leicester City [10] 1 +0 1-1

ITA

21:00 FT 4 [15] Sampdoria 1 - 2 Bologna [13] 1 +0 0-0

ITA

21:00 FT 1 4 [14] Udinese 3 - 2 Sassuolo [12] 3 - 1/4 2-2

PHA

21:00 FT 1 [20] Saint Etienne 3 - 2 Clermont [16] 1 +0 0-0

PHA

21:00 FT 1 1 [18] Lorient 1 - 2 Stade Brestois [13] 1 +0 1-0

PHA

21:00 FT 2 [10] Nantes 2 - 2 Strasbourg [7] 1 1 +0 1-1

PHA

21:00 FT [14] Stade Reims 0 - 0 Monaco [5] 2 +1/2 0-0

BDNA

21:00 FT [12] Tondela 4 - 2 Maritimo [9] - 1/2 3-0

BDNB

21:00 FT [1] Benfica B 1 - 3 CD Mafra [10] - 1/2 1-1

POLA

21:00 FT [3] Rakow Czestochowa 0 - 0 Pogon Szczecin [2] - 1/2 0-0

POLB

21:00 FT [16] Stomil Olsztyn 3 - 1 Zaglebie Sosno [14] +1/4 2-1

BLRA

21:00 FT [14] Slavia Mozyr 1 - 1 Neman Grodno [9] +1/2 0-1

CROA

21:00 FT [6] Lok. Zagreb 1 - 0 Dinamo Zagreb [1] +3/4 1-0

GEOA

21:00 FT [6] FC Telavi 2 - 1 Saburtalo [4] 2-0

NORB

21:00 FT [9] Start Kristiansand 3 - 1 Ranheim IL [12] - 3/4 1-0

FINA

21:00 FT [11] AC Oulu 2 - 0 RoPS Rovaniemi - 1/2 1-0

SVKA

21:00 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 0 Ruzomberok [3] - 1 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [13] Pardubice 0 - 5 Slavia Praha [1] +1 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 0 - 0 Jablonec [14] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 2 - 2 Slovacko [4] +3/4 1-1

TDA

21:00 FT [5] Hammarby 3 - 2 Orebro [15] - 1 3/4 0-1

TDA

21:00 FT [2] AIK Solna 3 - 0 Ostersunds [16] - 2 1-0

TDA

21:00 FT [12] Hacken 2 - 0 Degerfors IF [13] - 3/4 0-0

TDB

21:00 FT [10] Brage 2 - 0 Akropolis IF [13] - 1/2 1-0

DENB

21:00 FT [4] AC Horsens 6 - 1 Fremad Amager [12] - 1 1/2 3-0

ALGA

21:00 FT [10] Hussein Dey 2 - 2 JS Kabylie [7] - 1/4 2-0

ALGA

21:00 FT 1 [11] RC Arbaa 0 - 0 HB Chelghoum Laid [13] 1 +0 0-0

ALGA

21:00 FT [12] O Medea 1 - 0 MC Oran [14] - 1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [8] Paradou AC 1 - 3 CR Belouizdad [1] +1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [6] US Biskra 1 - 0 RC Relizane [17] - 1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [13] Hertha Berlin 1 - 1 B.Leverkusen [3] 3 +1/4 1-0

HUNA

21:30 FT 1 [2] Kisvarda FC 0 - 4 Ferencvaros [1] +1/4 0-1

FA

22:00 FT [7] Rochdale 1 - 1 Notts County [44] 1-0

FA

22:00 FT [34] Bolton 2 - 2 Stockport [35] 2-2

ANHU23

22:00 FT [2-4] Stoke City U23 2 - 2 Sunderland U23 [2-8] 1-1

TBNB

22:00 FT [16] Zaragoza 2 - 0 Sporting Gijon [14] +0 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 4 - 2 Ross County [10] - 2 2-1

BIA

22:00 FT [17] RFC Seraing 0 - 0 Gent [5] +1 0-0

BIB

22:00 FT [3] RWD Molenbeek 3 - 3 Lierse [6] +0 2-1

LUXA

22:00 FT [14] Etzella Ettelbruc 1 - 2 Racing Union [5] 0-1

LUXA

22:00 FT [12] Mondorf-les. 2 - 1 UT Petange [11] 0-1

LUXA

22:00 FT [8] Victoria Rosport 2 - 0 Jeunesse Esch [9] 1-0

LUXA

22:00 FT [3] UNA Strassen 3 - 2 Wiltz [13] 2-1

LUXA

22:00 FT [6] Differdange 1 - 4 Hostert [10] 0-2

CYPA

22:00 FT [5] Anorthosis 1 - 0 Pafos FC [4] - 1/4 1-0

UKRA

22:00 FT [8] Kolos Kovalivka 1 - 3 Shakhtar Donetsk [1] +1 3/4 1-2

UKRA

22:00 FT [4] Zorya 3 - 0 Veres Rivne [9] - 3/4 0-0

DENA

22:00 FT [7] Aarhus AGF 3 - 0 Midtjylland [1] +1/4 3-0

CHIA

22:00 FT [1] Univ. Catolica 1 - 0 Univ. de Chile [11] 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [10] Valencia 3 - 3 Atletico Madrid [4] 2 +1/2 0-1

ITB

22:15 FT [18] Crotone 1 - 1 Monza [6] +0 0-1

GREA

22:15 FT 1 [9] Volos NFC 1 - 2 Aris Salonica [4] +1/4 0-1

BDNB

22:30 FT 1 [6] Porto B 2 - 2 Varzim [18] - 1/2 1-0

AZEA

22:30 FT [7] Sumqayit 0 - 4 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-2

TSA

22:30 FT [9] Lausanne Sports 0 - 2 Lugano [4] +0 0-0

TSA

22:30 FT [2] Basel 0 - 1 St. Gallen [8] - 1 0-0

NPA

22:30 FT [11] Marumo Gallants FC 0 - 4 Mamelodi Sun. [1] +3/4 0-1

HLA

22:45 FT [3] Feyenoord 1 - 0 AZ Alkmaar [5] - 1/2 0-0

HLA

22:45 FT [4] Vitesse Arnhem 2 - 1 Utrecht [7] +0 2-0

SRBA

22:45 FT [5] FK Vojvodina 1 - 2 Crvena Zvezda [2] +1 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-16] UD Logrones 0 - 1 Deportivo [A1-1] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT 1 [A2-10] Algeciras 0 - 0 Castellon [A2-14] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-13] Extremadura UD 1 - 2 Inter de Madrid [A1-8] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A2-17] Cornella 0 - 1 Sabadell [A2-9] +1/4 0-1

PHA

22:59 FT [2] Nice 0 - 1 Montpellier [8] - 1 0-0

NGA

22:59 FT 1 [9] Spartak Moscow 1 - 1 Lok. Moscow [6] - 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [8] Akhmat Groznyi 3 - 1 Nizhny Nov [12] - 3/4 1-0

BULA

22:59 FT [1] Ludogorets 1 - 0 Lok. Plovdiv [6] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [13] Odd Grenland 2 - 4 Kristiansund [6] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [2] Molde 3 - 1 Sandefjord [10] - 2 3-0

NORA

22:59 FT [12] Tromso 1 - 1 Stromsgodset [9] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 0 - 1 Viking [3] +1/2 0-0

NORA

22:59 FT [11] Haugesund 2 - 2 Bodo Glimt [1] +1/2 1-0

SVKA

22:59 FT 1 [10] Liptovsky Mikulas 0 - 2 Spartak Trnava [2] +1 0-1

SLOA

22:59 FT [10] Aluminij 1 - 0 O.Ljubljana [4] +1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [6] Fenerbahce 2 - 2 Kayserispor [12] - 1 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [13] Kocaelispor 2 - 1 Bursaspor [17] +0 1-0

AUTA

22:59 FT [3] Wolfsberger AC 4 - 1 Rapid Wien [5] +0 3-1

MEXB

22:59 FT [3] Raya2 1 - 1 Pumas Tabasco [16] - 1/4 1-1

ALGA

22:59 FT [3] JS Saoura 1 - 0 USM Alger [9] - 3/4 0-0

NPA

22:59 FT [5] Amazulu 2 - 0 Cape Town City [9] +0 2-0

ANHA

23:30 FT 1 [4] West Ham Utd 3 - 2 Liverpool [2] 1 +3/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-5] Foggia 3 - 0 Paganese [C-14] - 3/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 0 Giana Erminio [A-20] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-7] Virtus Francavilla 2 - 1 Latina [C-12] - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [C-19] Potenza SC 2 - 0 AZ Picerno [C-10] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-8] Virtus Verona 0 - 1 AC Trento [A-10] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [A-18] Legnano 1 - 2 US Seregno [A-12] - 1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [A-7] Albinoleffe 1 - 1 Pro Vercelli [A-11] +0 1-1

ITA3

23:30 FT [A-15] Mantova 1 - 1 Padova [A-2] +1/2 0-0

DUA

23:30 FT 2 [9] FC Koln 2 - 2 Union Berlin [5] 2 - 1/2 1-2

POLA

23:30 FT [17] Legia Wars. 1 - 3 Stal Mielec [8] - 1 1/2 1-2

CROA

23:30 FT [7] Sibenik 0 - 1 HNK Rijeka [2] +1/2 0-1

HUNA

23:30 FT [4] MOL Fehervar FC 3 - 0 Zalaegerzseg [5] - 1 2-0

RMNA

23:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 0 - 3 CFR Cluj [1] +1 1/4 0-2

TDA

23:30 FT [6] Kalmar 1 - 0 Norrkoping [7] - 1/4 0-0

TDA

23:30 FT [8] Goteborg 0 - 2 Malmo [1] +1/2 0-1

ITA

00:00 FT 1 [7] Lazio 3 - 0 Salernitana [20] 2 - 1 1/2 2-0

ITA

00:00 FT 2 [3] Napoli 1 - 1 Verona [10] 7 2 - 1 1/4 1-1

BDNA

00:00 FT 1 [13] Santa Clara 0 - 3 Porto [1] +1 1/4 0-1

POLB

00:00 FT 1 [11] Resovia 0 - 0 Gornik Polkowice [18] - 1/2 0-0

IREA

00:00 FT [5] Bohemians 2 - 1 Drogheda Utd [7] - 1 0-1

IREA

00:00 FT [6] Dundalk 2 - 0 Longford Town [10] - 1 3/4 0-0

IREB

00:00 FT [3] UC Dublin 1 - 2 Treaty United [4] - 3/4 0-1

IREB

00:00 FT [2] Galway 0 - 1 Bray Wanderers [5] - 1/2 0-1

ISRA

00:00 FT 1 [10] Hapoel Hadera 0 - 0 Hapoel Nof HaGalil [13] - 1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 4 - 2 Teplice [15] - 2 1/2 2-1

CYPA

00:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 2 Omonia Nicosia [6] +1/2 0-0

DENA

00:00 FT [3] Brondby 2 - 1 Odense BK [9] - 1/2 1-1

BLVA

00:00 FT [12] Aurora 4 - 1 Real Santa Cruz [11] 1-1

ALGA

00:00 FT [2] MC Alger 2 - 0 WA Tlemcen [18] - 3/4 0-0

FA

00:15 FT [19] St Albans City 3 - 2 Forest Green [98] 2-2

TBNB

00:15 FT [9] Cartagena 3 - 1 Malaga [11] - 1/4 1-0

TBNB

00:15 FT [1] Almeria 2 - 0 Burgos CF [13] - 1 1/4 1-0