KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 09/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 FT [9] FK Taraz 4 - 0 Shakhter Kar. [8] 2-0

UKRU21

16:00 FT 1 [8] Mariupol Youth 1 - 1 Shakhtar Donetsk U21 [2] 1-1

UKRU21

16:00 FT 1 [13] Desna U21 0 - 1 Oleksandria U21 [4] 0-0

AUSNSW

16:00 FT [4] Manly Utd 0 - 2 Sydney Olympic [5] +1/4 0-1

VNB

16:00 FT [4] Phù Đổng 1 - 0 Quảng Nam [9] +1/2 0-0

AUSA

16:05 FT [6] Macarthur FC 1 - 2 Brisbane Roar [4] - 1/4 0-1

AUSQSL

16:30 FT [4] Queensland Lion 5 - 1 Redlands Utd [12] - 2 1/4 2-0

AUSQSL

16:30 FT [9] Eastern Suburbs 3 - 2 Olympic FC QLD [3] +1 1/2 0-0

KAZA

17:00 FT [6] Akzhayik Oral 0 - 1 FK Kyzylzhar [4] 1 +1/4 0-0

UKRU21

17:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 3 - 0 Dnipro-1 U21 [6] - 1 3/4 2-0

AUSVPL

17:00 FT [10] Green Gully SC 0 - 1 South Melbourne [9] +0 0-0

AUSVPL

17:30 FT [2] Oakleigh Cannons 2 - 2 Melb. Knights [8] - 1/4 0-1

AUSSL

17:45 FT [3] Campbelltown City 1 - 2 Adelaide City [2] - 1/2 0-2

ARMA

18:00 FT [5] FC Noah 1 - 0 Pyunik [3] - 1/4 0-0

KAZA

18:00 FT [13] Kaisar Kyzylorda 2 - 1 Caspiy Aktau [10] -

UZBA

18:15 FT [13] Surkhon Termiz 0 - 1 Lok. Tashkent [6] +1/4 0-1

ANHU23

19:00 FT [2-11] Reading U23 2 - 4 Middlesbrough U23 [2-10] 1-1

ANHU23

19:00 FT [2-1] Fulham U23 4 - 1 Aston Villa U23 [2-3] 2-1

UZBA

19:00 FT [11] Mash'al Mubarek 0 - 2 Kokand-1912 [9] +0 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang B-1] Mamelodi Sun. 0 - 2 CR Belouizdad [Bang B-2] - 1/4 0-2

CAFCL

20:00 FT [Bang B-3] TP Mazembe 2 - 1 Al Hilal Al Sudani [Bang B-4] - 1/4 1-1

ANHU23

20:00 FT [1-4] Brighton U23 3 - 0 Southampton U23 [2-14] 2-0

ISRB

20:00 FT [5] Sektzia Nes Tziona 1 - 0 Hapoel Iksal - 1/2 1-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Jerusalem 1 - 1 HR Letzion [6] 1-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Afula 0 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [2] 0-1

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 0 - 1 Hapoel Kfar Shalem - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT 1 Hapoel Nof HaGalil 1 - 1 INR HaSharon [8] - 1 1-0

KAZA

20:00 FT [7] Aktobe 4 - 4 Ordabasy [5] +1/2 2-2

TNKB

20:00 FT [19] Keciorengucu 5 - 3 Altinordu SK [13] - 1/4 2-0

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 0 - 5 Giresunspor +2 1/4 0-3

MASL

20:00 FT 2 [4] Kedah FA 1 - 2 Terengganu [3] - 1/2 1-1

MAPL

20:00 FT 1 [1] Negeri Sembilan 2 - 3 Kelantan United [8] 1-1

EURWVL

21:00 FT [D-2] Séc Nữ 1 - 1 Thụy Sỹ Nữ [H-2] +1/4 0-0

GHW

21:00 FT [18] Bosnia & Herz Nữ 0 - 0 Albania Nữ - 3/4 0-0

CZEB

21:00 FT [10] Jihlava 1 - 0 Fotbal Trinec [16] - 1/4 0-0

CYPA

21:00 FT [8] Doxa Katokopia 0 - 0 Nea Salamina +0 0-0

BHRA

21:10 FT [10] Budaiya (BHR) 0 - 0 Malkiya 0-0

BLRA

21:30 FT [12] Energetik-BGU 0 - 1 Sputnik Rechitsa [16] - 1 1/4 0-0

RMNA

21:30 FT Astra Giurgiu 0 - 0 UTA Arad [7] +0 0-0

HLB

22:00 FT [7] Roda JC 0 - 0 Almere City [19] +0 0-0

LITA

22:00 FT [8] Dainava Alytus 1 - 3 FK Panevezys [4] +1 1/4 1-1

NPA

22:00 FT [4] Stellenbosch FC 0 - 1 Amazulu [7] +0 0-0

QATA

22:15 FT [2] Al Duhail SC 4 - 0 Ahli Doha [9] - 3/4 1-0

QATA

22:15 FT [1] Al Sadd 3 - 0 Qatar SC [8] - 1/2 2-0

POLB

22:40 FT [1] Widzew Lodz 0 - 0 Puszcza Nie. [12] - 1/2 0-0

EURWVL

22:59 FT [I-2] Ukraina Nữ 1 - 2 Bắc Ireland Nữ [C-3] - 1 1/2 1-1

PH3

22:59 FT [18] FC Bastia-Borgo 0 - 0 Annecy FC [1] +0 0-0

HLB

22:59 FT [15] NAC Breda 3 - 1 Utrecht U21 [11] - 1 1-0

POLA

22:59 FT [7] Jagiellonia 2 - 1 Cracovia Krakow [6] +1/4 2-1

TNKB

22:59 FT [11] Istanbulspor AS 2 - 1 Tuzlaspor [7] - 3/4 0-1

KSAA

22:59 FT [16] Al Taawon (KSA) 3 - 0 Al Ain (KSA) - 3/4 1-0

KSAA

23:05 FT 1 [2] Dhamak 3 - 2 Al Nasr (KSA) [5] +1/2 1-0

CZEA

23:15 FT 1 [14] Pardubice 0 - 2 Bohemians 1905 [10] +1/4 0-1

DUB

23:30 FT [8] Hamburger 1 - 2 Darmstadt [6] - 3/4 0-0

BULA

23:30 FT [4] Slavia Sofia 1 - 3 CSKA 1948 Sofia [9] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT Austria Klagenfurt 5 - 0 Kapfenberg [13] - 3/4 2-0

AUTB

23:30 FT [16] Vorwarts Steyr 3 - 1 Horn [9] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [12] Austria Wien II 2 - 1 Floridsdorfer AC [7] +0 1-1

AUTB

23:30 FT [14] LASK Juniors 4 - 0 SKU Amstetten [5] +0 1-0

DENA

23:30 FT [8] Odense BK 0 - 1 Vejle [12] - 1/4 0-0

DENB

23:30 FT [11] Hobro I.K. 1 - 2 Kolding IF - 1/2 0-0

JORA

23:30 FT [7] Jazeera Amman 0 - 0 Jalil Club [10] 0-0

IREA

23:45 FT [2] St. Patrick's 2 - 0 Derry City [4] 1 - 1/2 0-0

BHRA

23:45 FT [2] AL Riffa 0 - 2 Al Najma (BHR) [4] 0-1

GHW

00:00 FT T.B.Nha Nữ 1 - 0 Hà Lan Nữ - 1/4 1-0

GHW

00:00 FT Brazil U20 Nữ 1 - 0 Mexico U20 Nữ 0-0

GHW

00:00 FT Wales Nữ 0 - 3 Canada Nữ +1 0-1

ANHL2

00:00 FT [21] Mansfield 1 - 1 Newport [13] - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [11] Hallescher 2 - 1 Uerdingen +1/4 0-0

TSB

00:00 FT Chiasso 0 - 0 SC Kriens [10] +0 0-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 3 - 1 HB Koge [7] - 1/2 2-1

EURWVL

00:30 FT [E-2] B.D.Nha Nữ 0 - 1 Nga Nữ [A-2] - 1/4 0-0

RMNA

00:30 FT [9] Arges Pitesti 3 - 1 Chindia Targoviste [10] +0 0-1

RMNA

00:30 FT [3] Voluntari 1 - 1 Botosani [4] +1/2 0-1

RMNA

00:30 FT 1 [15] Dinamo Bucuresti 1 - 3 Aca. Clinceni [16] +1/4 0-3

QATA

00:30 FT [6] Al Rayyan 1 - 1 Al Khor [10] - 2 1/4 1-0

KSAA

00:50 FT [1] Al Ittihad (KSA) 2 - 0 Al Hilal [7] +3/4 2-0

ANHL2

01:00 FT [23] Oldham 5 - 2 Colchester Utd [19] +0 2-0

ANHU23

01:00 FT [1-12] Everton U23 2 - 1 Blackburn U23 [1-13] 2-1

ANHU23

01:00 FT [1-1] Man City U23 3 - 2 Liverpool U23 [1-9] 2-1

ANHU23

01:00 FT [1-5] Man Utd U23 2 - 3 West Ham U23 [1-2] 0-0

PH3

01:00 FT [7] SO Cholet 0 - 0 Quevilly +1/4 0-0

PH3

01:00 FT [4] Concarneau 1 - 1 Sete [16] +0 0-0

HLA

01:00 FT [6] Vitesse Arnhem 0 - 0 ADO Den Haag - 1 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [9] Ajax U21 0 - 1 TOP Oss [18] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [3] SBV Excelsior 2 - 1 NEC Nijmegen +1/2 0-1

HLB

01:00 FT [1] Volendam 5 - 1 Helmond Sport [14] - 1 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [16] Den Bosch 3 - 5 Cambuur +2 2-2

HLB

01:00 FT [8] Eindhoven 0 - 2 PSV Eindhoven U21 [17] +0 0-1

BIB

01:00 FT [1] Westerlo 2 - 2 RWD Molenbeek [7] - 3/4 0-1

HUNA

01:00 FT [8] Mezokovesdi SE 0 - 1 Kisvarda FC [1] - 1/4 0-1

TSB

01:00 FT [7] Schaffhausen 0 - 2 Grasshoppers +0 0-2

TSB

01:00 FT 1 [5] Stade L. Ouchy 2 - 3 Thun [6] - 1/4 0-2

AUTB

01:25 FT [6] Wacker Innsbruck 1 - 0 Dornbirn [15] - 1 1/2 1-0

DUA

01:30 FT 3 [17] A.Bielefeld 1 - 0 Freiburg [4] 2 +0 0-0

POLA

01:30 FT [11] Wisla Krakow 1 - 2 Rakow Czestochowa [3] +1/2 1-1

ANHB

01:45 FT 3 Watford 2 - 0 Reading [8] 1 - 3/4 2-0

SCOB

01:45 FT Hearts 6 - 0 Alloa Athletic - 2 2-0

BIA

01:45 FT [3] Eupen 0 - 4 Standard Liege [13] +1/2 0-1

IREA

01:45 FT [7] Dundalk 0 - 1 Bohemians [5] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [7] Cork City 0 - 1 Athlone [6] +0 0-0

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 1 - 0 Wexford Youths [10] - 2 0-0

IREB

01:45 FT [8] Cabinteely 0 - 3 Galway [2] +1/2 -

IREB

01:45 FT 1 [4] Treaty United 1 - 1 Cobh Ramblers [9] +1/4 1-0

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 0 - 0 Bray Wanderers [5] +1/4 0-0

WALA

01:45 FT [8] Aberystwyth 1 - 2 Newtown AFC [3] +1/4 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang A-2] Ahly Cairo 1 - 0 Simba SC [Bang A-1] - 1 3/4 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang A-3] AS Vita Club 3 - 1 Merreikh Al Sudan [Bang A-4] - 3/4 1-1

ANHA

02:00 FT Fulham 0 - 1 Wolves [10] +0 0-0

TBNA

02:00 FT 2 Huesca 3 - 1 Elche [14] 2 - 1/4 2-1

TBNB

02:00 FT [7] Tenerife 1 - 0 Sporting Gijon [2] - 1/4 0-0

ITB

02:00 FT Reggiana 0 - 1 Empoli +3/4 0-1

PHA

02:00 FT 2 [18] Metz 0 - 2 Lille [11] 2 +3/4 0-0

BDNA

02:00 FT [5] Portimonense 3 - 0 Vitoria Guimaraes [7] +0 1-0

BLVA

02:00 FT 1 [4] Royal Pari 3 - 2 Real Santa Cruz [10] - 1 0-1

GHW

02:10 FT Pháp Nữ 3 - 1 Anh Nữ - 1/4 1-0

COLB

03:30 FT [6] Valledupar 1 - 2 Union Magdalena [2] - 1/4 0-0

COLB

03:30 FT [5] Cortulua 2 - 0 Boca Juniors Cali [13] - 3/4 2-0

COLB

03:30 FT [7] Fortaleza 3 - 0 Bogota FC [14] - 1 2-0

COLB

03:30 FT [15] Barranquilla 0 - 0 Dep.Quindio [3] +3/4 0-0

COLB

03:30 FT [4] Leones FC 2 - 0 Real San Andres [16] - 3/4 2-0

COLB

03:30 FT [8] Atletico 0 - 0 Orsomarso [10] - 1/4 0-0

COLB

03:30 FT [1] Atletico Huila 4 - 1 Real Cartagena [9] - 3/4 1-0

CRCA

04:00 FT [6] Municipal Grecia 1 - 4 Alajuelense [5] 1-2

ECUA

05:00 FT 1 [15] Manta FC 0 - 2 Tecnico Uni. [10] - 1/4 0-1

BRARS

06:00 FT [12] Esportivo/RS 1 - 1 Ypiranga/RS [4] +1/4 0-0

ARGA

07:00 FT [17] CA Platense 2 - 4 San Lorenzo [20] +1/2 2-2

BLVA

07:00 FT [14] Blooming 1 - 0 Aurora [12] - 1/2 0-0

MEXA

07:30 FT [16] Necaxa 0 - 1 Pumas UNAM [17] - 1/4 0-0

CRCA

09:00 FT [3] Cartagines 1 - 1 San Carlos [11] - 1/4 1-0

MEXA

09:30 FT [15] Juarez 2 - 1 San Luis [9] - 1/4 1-0

Kết quả bóng đá ngày 09/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 09/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2