KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 0 - 0 Omiya Ardija [15] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 1 Nagano Parceiro [9] 1-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 3 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 1 - 0 Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

11:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 0 - 0 NGU Loverledge Nữ [9] -

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 1 AS Harima Albion Nữ [7] -

AUSSL

12:00 FT [8] Croydon Kings 1 - 2 Sturt Lions [5] - 1 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [1] Avondale Heights 2 - 0 Eastern Lions [11] - 1 1/2 2-0

NHATA

12:00 FT [10] Sanf Hiroshima 0 - 1 Shonan Bellmare [13] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 4 - 1 Matsumoto Yama. [21] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 1 - 1 Giravanz Kita. [20] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Thespa Kusatsu 1 - 2 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 1-0

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 3 - 0 Daegu [3] +0 1-0

AUSA

12:05 FT [11] Newcastle Jets 1 - 2 Melb. Victory [12] - 3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 3 - 0 Adelaide Olympic [7] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT 1 [1] Adelaide Comets 1 - 1 Metro Stars [4] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [9] Cerezo Osaka 2 - 2 Avispa Fukuoka [7] - 1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Daejeon Korail 0 - 1 Mokpo City [3] 0-0

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 0 - 0 GimPo Citizen [2] 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Busan Transp. 1 - 1 Changwon City [9] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Floreat Athena 3 - 2 Inglewood Utd [5] - 1 0-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [3] Sorrento 0 - 3 ECU Joondalup [6] 0-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 2 - 1 Bayswater City [8] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 1 - 1 Gwelup Croatia [10] +3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 1 - 1 Armadale SC [7] +1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [12] Tokyo Verdy 3 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 2-1

HQB

14:00 FT [9] Seoul E-Land 0 - 1 Chungnam Asan [8] - 3/4 0-0

HKGA

14:00 FT [1] Southern District 3 - 3 Happy Valley 1-0

AUSA

14:05 FT [2] Sydney FC 1 - 1 Melbourne City [1] +1/4 0-0

HQA

14:30 FT [9] FC Seoul 1 - 2 Pohang Steelers [7] +1/4 1-1

UKRU21

15:00 FT [3] Rukh Vynnyky U21 4 - 0 FC Mynai U21 [11] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [3] St George Willawong 0 - 3 Acacia Ridge [6] 0-1

AUSQSL

15:30 FT [1] Peninsula Power 3 - 2 Moreton Bay Utd [7] - 1 1/2 1-1

AUSVPL

15:30 FT [12] Altona City 2 - 2 Dandenong City [13] - 1/4 0-1

VNB

15:30 FT [5] Đăk Lăk 0 - 0 ĐT Long An [3] 0-0

VNB

15:30 FT [10] Phú Thọ 0 - 0 Thừa Thiên Huế [7] 0-0

MAPL

15:45 FT [7] Kelantan 1 - 0 Kuching FA [6] 1-0

GHW

16:00 FT Lithuania Nữ 7 - 1 Lebanon Nữ 6-1

KAZA

16:00 FT [13] Zhetysu Taldykorgan 0 - 2 Tobol Kostanay [1] +3/4 0-1

UKRU21

16:00 FT [5] Vorskla U21 5 - 2 FC Lviv U21 [10] 2-1

AUSNSW

16:00 FT [10] North Shore Mariners 0 - 1 Rockdale City [3] +1/4 0-0

AUSVPL

16:00 FT [4] Hume City 2 - 1 Port Melbourne [7] +0 1-0

AUSVPL

16:00 FT [5] Dandenong Th. 1 - 0 St Albans Saints [14] - 1/2 0-0

AUSA

16:10 FT 1 [5] Adelaide Utd 1 - 1 WS Wanderers [8] - 1/4 1-0

AUSBPL

16:10 FT [1] Albany Creek 4 - 0 Toowong FC [7] - 1 1/2 2-0

AUSBPL

16:10 FT [2] The Lakes 7 - 1 UQ FC [8] - 1 1/4 4-0

AUSQSL

16:15 FT [11] Capalaba 3 - 1 Magpies Crusaders [14] +3/4 1-1

HQB

16:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 1 - 0 Bucheon 1995 [10] - 3/4 0-0

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 0 - 4 Tanjong Pagar [5] 0-1

SINA

16:30 FT 1 [7] Balestier Kh. 0 - 1 Hougang Utd [3] 0-0

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 1 - 1 Porto B [13] - 1/4 1-1

ESTA

17:00 FT [3] Paide Linname. 1 - 0 Kuressaare [8] - 2 3/4 1-0

HQA

17:00 FT 1 [11] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Gwangju [12] - 1/4 1-0

VNB

17:00 FT [8] Cần Thơ 1 - 0 Phố Hiến [12] 1-0

TNKA

17:30 FT [2] Hatayspor 2 - 3 Goztepe [18] - 1/2 0-2

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 2 - 2 Menemen Bld [12] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT Altay 0 - 1 Boluspor [10] - 1 0-1

DUB

18:00 FT [17] Erzgebirge Aue 1 - 3 St. Pauli [1] +1/4 0-1

DUB

18:00 FT [5] Paderborn 07 3 - 0 Bochum +1/4 2-0

NGA

18:00 FT [14] Khimki 1 - 0 FK Tambov - 2 0-0

ALBA

18:00 FT [10] Skenderbeu 0 - 0 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

18:00 FT [9] Kastrioti Kruje 0 - 3 Kukesi [2] +1/4 0-0

BLRA

18:00 FT [8] Isloch 0 - 1 Rukh Brest [5] +1/2 0-0

MKDA

18:00 FT [6] Rabotnicki 3 - 1 Pelister [12] 2-0

KAZA

18:00 FT [3] Kairat Almaty 5 - 1 Turan (KAZ) [12] - 2 4-0

CZEB

18:00 FT [14] MFK Chrudim 0 - 1 Usti & Labem [10] - 1/4 0-1

UKRA

18:00 FT [16] FC Mariupol 0 - 3 Shakhtar Donetsk [2] +2 3/4 0-2

UKRU21

18:00 FT [9] Zorya U21 4 - 0 Inhulets Petrove U21 [14] 1-0

DENB

18:00 FT Viborg 4 - 1 Fredericia [4] - 1 1/4 2-0

DENB

18:00 FT [3] Hvidovre IF 3 - 0 Fremad Amager [9] - 1/4 0-0

AUSFWP

18:00 FT [4] Perth Glory U21 5 - 3 Cockburn City [9] +1/4 4-1

GHCLB

18:15 FT Persija Jakarta 1 - 0 Barito Putera - 1 0-0

GHCLB

18:15 FT Lahti 2 - 1 KTP Kotka 1-1

ANHA

18:30 FT 3 [3] Man City 1 - 2 Leeds Utd [17] 1 1 - 1 1/4 0-1

ANHB

18:30 FT [10] Millwall 0 - 3 Swansea City [17] +1/4 0-1

POLB

18:40 FT [3] Korona Kielce 1 - 0 GKS Tychy [6] - 1/4 0-0

GHW

19:00 FT Armenia Nữ 1 - 1 Jordan Nữ [6] 1-0

GHW

19:00 FT [4] Mexico Nữ 0 - 0 Slovakia Nữ - 1/4 0-0

TBNA

19:00 FT 3 [20] Getafe 0 - 1 Cadiz [17] 2 - 1/2 0-0

TBNB

19:00 FT [6] SD Ponferradina 0 - 0 Fuenlabrada [14] +0 0-0

ITB

19:00 FT Virtus Entella 0 - 3 Salernitana +1/4 0-2

ITB

19:00 FT [9] Ascoli 1 - 0 Monza [11] +1/4 0-0

ITB

19:00 FT [2] Brescia 1 - 1 Pescara - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [5] Cremonese 2 - 1 Pordenone [20] - 1/2 1-1

ITB

19:00 FT [4] Lecce 1 - 2 SPAL 1907 [14] - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT Ingolstadt 2 - 2 Bayern Munich II - 1 0-0

DUC3

19:00 FT [16] Munchen 1860 3 - 2 Verl [14] - 1/2 2-1

DUC3

19:00 FT Lubeck 1 - 1 Kaiserslautern [7] +0 1-0

DUC3

19:00 FT 1 [17] Duisburg 1 - 1 Waldhof Man. [5] +0 1-1

DUC3

19:00 FT Hansa Rostock 0 - 2 Magdeburg [1] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 1 Turkgucu-Ataspor [12] - 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT 1 Bayern Alzenau 2 - 3 TSG Balingen [16] 0-2

DUC4N

19:00 FT [13] Stuttgart II 0 - 2 Sonnenhof [14] 0-1

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 4 - 1 Hoffenheim II [9] - 1 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 3 - 1 Astoria Walldorf [19] - 1 1-0

DUC4N

19:00 FT [15] Pirmasens 1 - 1 Koblenz [12] 1-0

DUC4N

19:00 FT Stadtallendorf 3 - 2 Mainz II [2] 2-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 3 - 1 Bahlinger [7] 3-1

DUC4N

19:00 FT [18] Giessen 0 - 2 Offenbach [3] 0-1

DUC4N

19:00 FT [8] Hessen Kassel 1 - 1 Aalen [10] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 2 - 2 FSV Frankfurt [11] - 1 2-1

DUC4T

19:00 FT [3] Fortuna Koln 1 - 0 Lippstadt [9] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 0 - 0 SV Straelen [12] - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [8] M.gladbach II 1 - 4 B.Dortmund II 0-2

DUC4T

19:00 FT [4] FC Koln II 5 - 2 Homberg [19] - 3/4 1-2

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 4 - 0 Bergisch Gladbach - 1 3/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [6] Wiedenbruck 0 - 2 Rodinghausen [10] +0 0-1

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 0 - 3 Schalke 04 II [14] 0-2

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 2 - 0 Fort.Dusseldorf II [7] 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] RW Ahlen 2 - 3 Preussen Munster [5] +1 1-1

DUC4T

19:00 FT [15] A.Aachen 0 - 2 Wuppertaler [2] +0 0-1

AZEA

19:00 FT [3] Gabala FC 2 - 2 Neftchi Baku [1] +1/2 0-0

GREA

19:00 FT [5] Volos NFC 3 - 1 Panetolikos [11] +0 3-1

LATA

19:00 FT [4] FK Liepaja 1 - 2 Valmiera / BSS [3] 1-1

FINC

19:00 FT [C-1] KuPS 2 - 1 Honka [B-2] - 3/4 2-1

CZEA

19:00 FT [12] Jablonec 3 - 1 Zlin [13] - 3/4 0-0

CZEA

19:00 FT Pribram 0 - 2 Sigma Olomouc [7] +3/4 0-0

CZEA

19:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 1 Vik.Plzen [1] +1 1-0

DENB

19:00 FT [10] Esbjerg FB 1 - 1 Silkeborg IF +1/4 0-1

AUTB

19:30 FT [4] SV Lafnitz 1 - 4 Liefering [2] +1/4 0-1

AUTB

19:30 FT [1] Aust Lustenau 3 - 2 Rapid Wien II [11] +0 1-2

HUNA

19:45 FT 1 [9] MTK Budapest 0 - 0 Budafoki MTE - 3/4 0-0

GHW

20:00 FT [5] Nam Phi Nữ 3 - 1 Zambia Nữ 2-1

ITA

20:00 FT [17] Spezia 3 - 2 Crotone - 1/2 0-1

ITA3

20:00 FT [A-5] Albinoleffe 3 - 0 Carrarese [B-12] +0 2-0

ITA3

20:00 FT [C-3] Palermo 0 - 0 Vibonese [C-18] - 1/2 0-0

PHB

20:00 FT 1 [6] Paris FC 1 - 1 Troyes +0 1-1

POLA

20:00 FT [4] Pogon Szczecin 2 - 0 Wisla Plock [14] - 3/4 1-0

POLB

20:00 FT [11] Resovia 1 - 0 LKS Lodz [8] +1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [12] FK Slutsk 2 - 0 Torpedo Zhodino [10] +3/4 0-0

KAZA

20:00 FT [2] Astana 6 - 2 Atyrau [11] - 1 1/2 3-1

TNKA

20:00 FT [20] Rizespor 0 - 0 Trabzonspor [1] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [9] Samsunspor 1 - 0 Balikesirspor [19] - 1 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [3] Malmo 3 - 2 Hammarby [5] - 1 2-2

TDB

20:00 FT [15] Falkenbergs 0 - 1 GAIS [14] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [5] Landskrona 2 - 0 Varnamo [1] +0 1-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 3 - 1 Perak FA [11] - 1/2 2-0

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 2 - 1 Pahang [10] - 1/2 1-0

MASL

20:00 FT [12] UiTM FC 0 - 3 Melaka FA [7] +1/4 0-1

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 3 - 0 Petaling Jaya City [8] - 2 3-0

MAPL

20:00 FT [2] Sarawak 7 - 1 FAM-MSN [11] 4-0

NPA

20:00 FT [11] Cape Town City 3 - 0 SuperSport Utd [2] - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT Wer.Bremen 1 - 4 Leipzig [6] +1 1/2 0-3

DUA

20:30 FT 3 [15] Ein.Frankfurt 4 - 3 Wolfsburg [9] 2 +0 2-2

DUA

20:30 FT 2 [10] Hertha Berlin 2 - 2 M.gladbach [12] 1 1 +1/4 1-2

DUA

20:30 FT 2 [1] Bayern Munich 1 - 1 Union Berlin [5] - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [15] Ufa 3 - 0 Akhmat Groznyi [10] +1/4 2-0

SVKA

20:30 FT [5] Trencin 2 - 3 MSK Zilina [7] +1/4 1-2

WALA

20:30 FT [9] Connah's QN 0 - 2 Penybont [5] - 1 1/2 0-1

WALA

20:30 FT 1 [2] Flint Town Utd 2 - 0 Cardiff Metropolitan [10] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT [12] Cefn Druids AFC 2 - 1 Haverfordwest [8] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT [6] Caernarfon Town 0 - 1 Barry Town [7] +1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [9] Qyzylqum 1 - 2 Nasaf Qarshi [4] 1-1

ANHA

21:00 FT 2 [2] Liverpool 2 - 1 Aston Villa [13] 4 - 1 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [1] Bournemouth 4 - 1 Coventry [4] - 3/4 2-1

ANHB

21:00 FT 1 Wycombe 1 - 3 Luton Town [5] +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 2 - 0 Middlesbrough [6] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [19] Birmingham 2 - 0 Stoke City [9] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [18] Bristol City 0 - 0 Nottingham Forest [16] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Cardiff City 2 - 2 Blackburn Rovers [12] +0 1-1

ANHB

21:00 FT [15] Derby County 0 - 1 Norwich +1 0-1

ANHB

21:00 FT [8] Huddersfield 0 - 0 Rotherham Utd +0 0-0

ANHB

21:00 FT [20] Preston North End 0 - 5 Brentford +1/2 0-2

ANHB

21:00 FT [7] QPR 4 - 1 Sheffield Wed. - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [12] Lincoln 2 - 2 Blackpool +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [21] Fleetwood Town 1 - 0 Rochdale - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [11] Accrington 1 - 5 Wimbledon [15] - 1/4 1-3

ANHL1

21:00 FT Swindon 0 - 3 Peterborough Utd +3/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 0 - 6 Oxford Utd [6] - 1/4 0-3

ANHL1

21:00 FT [23] Doncaster Rovers 1 - 4 Wigan [3] - 1/4 1-3

ANHL1

21:00 FT [19] Gillingham 0 - 0 Shrewsbury [20] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [10] Ipswich 0 - 0 Milton Keynes Dons [7] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT Northampton 1 - 1 Bristol Rovers +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [1] Plymouth Argyle 0 - 3 Hull City +1 0-1

ANHL1

21:00 FT [16] Portsmouth 1 - 2 Burton Albion [8] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 1 - 2 Charlton Athletic [22] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT Southend 0 - 0 Crawley Town [16] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Salford City 3 - 1 Stevenage [20] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Cambridge Utd 1 - 4 Exeter City [4] +0 0-2

ANHL2

21:00 FT [13] Barrow 2 - 2 Carlisle [21] +1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT Bolton 2 - 1 Harrogate Town [5] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [11] Bradford City 1 - 0 Grimsby - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT Cheltenham 1 - 0 Leyton Orient [10] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [2] Port Vale 1 - 0 Morecambe - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 0 Tranmere Rovers [9] +1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [14] Walsall 2 - 1 Forest Green [1] +1/4 1-0

TBNB

21:00 FT [11] Real Oviedo 0 - 0 Las Palmas [4] - 1/2 0-0

ITB

21:00 FT [7] Frosinone 1 - 1 Cittadella [12] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [10] St. Johnstone 0 - 1 Aberdeen [8] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT Hamilton 0 - 1 Dundee Utd [3] +1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [4] Celtic 6 - 0 Livingston [9] - 1 1/4 2-0

SCOA

21:00 FT Kilmarnock 2 - 2 Ross County [12] - 3/4 2-1

SCOA

21:00 FT [6] Motherwell 1 - 0 St. Mirren [7] +0 0-0

SCOB

21:00 FT Dundee 1 - 1 Greenock Morton [9] - 1 0-0

SCOB

21:00 FT [3] Raith Rovers 2 - 2 Arbroath [4] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [6] Ayr Utd 1 - 1 Dunfermline [10] +0 1-1

SCOB

21:00 FT [8] Queen of South 1 - 1 Inverness C.T. [2] +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT 1 Forfar Athletic 1 - 2 East Fife [10] +3/4 0-1

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 0 Dumbarton [7] - 1 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 2 - 2 Airdrieonians [4] - 1/2 2-0

SCO2

21:00 FT [8] Peterhead 0 - 3 Partick Thistle +1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 2 - 1 Clyde [9] - 1 1/4 1-0

BDNA

21:00 FT [13] Maritimo 1 - 0 SC Farense +1/4 1-0

BDNB

21:00 FT Cova Piedade 2 - 1 Varzim [15] +0 1-0

ALBA

21:00 FT Apolonia Fier 0 - 2 Teuta Durres [3] 0-1

ALBA

21:00 FT [7] KF Laci 0 - 0 Vllaznia Shkoder [4] 0-0

AZEA

21:00 FT [8] Sabah FK 0 - 0 Səbail FK [5] - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT [4] Sandecja 2 - 1 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 1-0

POLB

21:00 FT [16] GKS Jastrzebie 1 - 1 Gornik Leczna +1/4 1-0

POLB

21:00 FT GKS Belchatow 2 - 3 Stomil Olsztyn [17] +0 0-2

NIRA

21:00 FT [11] Portadown FC 2 - 0 Carrick Rangers [7] +0 1-0

NIRA

21:00 FT [5] Glentoran 2 - 0 Dungannon Swi. [9] - 2 1/4 2-0

NIRA

21:00 FT [8] Glenavon 3 - 2 Ballymena Utd [10] - 1/4 2-0

NIRA

21:00 FT [2] Larne 1 - 1 Linfield [3] +0 1-0

NIRA

21:00 FT [6] Crusaders Belfast 2 - 2 Cliftonville [1] - 1/2 1-0

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 0 - 4 Dudelange [2] 0-1

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 3 - 0 Opava - 1 2-0

CYPA

21:00 FT [6] Apoel FC 1 - 0 EN Paralimni - 1 1-0

UKRA

21:00 FT [1] Dinamo Kiev 2 - 0 SK Dnipro-1 [5] - 1 0-0

UKRU21

21:00 FT [12] Olimpik Donetsk U21 0 - 3 Kolos Kovalivka U21 [7] 0-0

JORA

21:00 FT [8] Al Aqaba SC 0 - 0 Ramtha [1] 0-0

BHRA

21:10 FT [1] Manama 0 - 2 Al Ahli (BHR) [7] 0-1

BHRA

21:10 FT [5] East Riffa 3 - 1 Al Hadd [8] 2-1

TBNA

21:15 FT 2 [7] Athletic Bilbao 0 - 0 Alaves [16] 2 - 1/2 0-0

BIA

21:15 FT 1 [17] Cercle Brugge 3 - 0 OH Leuven [14] - 1/2 1-0

GREA

21:15 FT [12] Apollon Smirnis 0 - 0 OFI Creta [10] +0 0-0

BDNA

21:30 FT 1 [8] Boavista 3 - 3 Rio Ave +0 2-1

BULA

21:30 FT [1] Ludogorets 1 - 0 PFK Montana - 2 1/2 0-0

CZEB

21:30 FT Slavoj Vysehrad 1 - 4 Hradec Kralove 0-2

CZEB

21:30 FT [4] Dukla Praha 1 - 2 Varnsdorf [7] - 1 1/4 0-2

TBN3

22:00 FT [A2-1] Burgos CF 2 - 0 Salamanca [A1-1] - 1/2 1-0

TBN3

22:00 FT [B2-7] Osasuna B 0 - 2 Real Union [B1-7] 0-1

PHA

22:00 FT [12] Strasbourg 1 - 4 PSG [1] +3/4 0-3

BIHA

22:00 FT [6] Zeljeznicar 4 - 4 Mladost D. Kakanj 1-3

CROA

22:00 FT [6] HNK Gorica 0 - 0 NK Varazdin - 1 0-0

HUNA

22:00 FT [5] MOL Fehervar FC 4 - 0 Ujpest [12] - 3/4 2-0

ISRA

22:00 FT [2] Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Hapoel Haifa [4] +0 0-1

FINC

22:00 FT [A-2] Helsinki 4 - 0 Inter Turku [B-1] - 3/4 2-0

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 3 - 0 Zlate Moravce [11] - 3/4 1-0

SVKA

22:00 FT [9] Sered 2 - 1 Nitra - 1/4 0-1

SVKA

22:00 FT [6] Zemplin Michalovce 1 - 2 FK Pohronie [12] +1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [8] Senica 0 - 1 Ruzomberok [3] - 1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [5] Hartberg 1 - 0 Austria Wien [4] +0 0-0

AUTA

22:00 FT [9] SCR Altach 1 - 0 St.Polten - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [8] Admira 0 - 2 SV Ried [10] - 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [16] TS Galaxy 0 - 2 Marumo Gallants FC [15] +0 0-1

GHW

22:10 FT Đức Nữ 5 - 2 Australia Nữ [8] - 1 1-0

QATA

22:15 FT [3] Al Arabi (QAT) 3 - 1 Sailiya [12] - 1/2 2-1

ITA3

22:30 FT [C-8] Avellino 1 - 0 Bari [C-1] +0 0-0

POLA

22:30 FT [16] Warta Poznan 0 - 0 Stal Mielec [9] +0 0-0

ISRA

22:30 FT [12] Bnei Sakhnin 1 - 1 Bnei Yehuda +0 1-0

TDA

22:30 FT [15] Orebro 0 - 0 Goteborg [11] +1/4 0-0

ISRA

22:45 FT [8] HIK Shmona 1 - 1 Hap. Beer Sheva [1] +0 1-0

ACL

22:50 FT [D-4] Foolad Khozestan 4 - 1 Al Ain 1-0

KSAA

22:55 FT [9] Al Faisaly (KSA)