KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 11/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 0 - 0 Kagoshima [7] 0-0

NHAT3

11:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 0 - 3 Grulla Morioka [4] 0-0

NHAT3

11:00 FT [5] Fukushima Utd 1 - 2 Roas. Kumamoto [1] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [11] MIO Biwako 1 - 0 FC Kariya [17] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Verspah Oita 0 - 1 TIAMO Hirakata [4] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Matsue City 0 - 2 Veertien Mie [9] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 1 - 1 Reinmeer Aomori [6] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Honda Lock 2 - 6 Honda FC [2] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Suzuka Point Getters 0 - 1 FC Osaka [7] 0-1

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 3 - 2 Setagaya Sfida Nữ [3] -

NHATW

11:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 3 - 2 Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATA

11:05 FT [11] Consa. Sapporo 2 - 2 Kashima Antlers [6] +0 1-2

GHW

11:30 FT Nhật Bản Nữ 7 - 0 Panama Nữ [35] 5-0

HQB

11:30 FT [7] Ansan Greeners 0 - 1 Jeonnam Dragons [4] +1/4 0-0

NGB

12:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 0 - 1 Nizhny Nov +1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT 1 [2] Sydney Utd 0 - 0 Wollongong Wolves [7] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [20] Vegalta Sendai 0 - 0 Yokohama FM [2] +1 0-0

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 2 - 4 Kawasaki Fro. [1] +3/4 0-2

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 0 Sagamihara [22] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 2 Ryukyu [8] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Machida Zelvia 0 - 1 Kyoto Sanga [2] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 0 - 1 JEF United Chiba [9] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Gainare Tottori [14] +0 2-0

NHAT3

12:00 FT [13] Kamatamare San. 2 - 3 Kataller Toyama [3] +1/2 1-2

HQ3

12:00 FT [14] Yangju FC 0 - 3 Hwaseong FC [9] 0-0

AUSNSW

12:15 FT [1] Blacktown City 0 - 1 Mt Druitt Town [6] - 1 0-0

AUSQSL

13:00 FT [6] Gold Coast Knights 2 - 1 Brisbane Roar U21 [2] - 1/4 1-1

NHATA

13:00 FT [18] Oita Trinita 0 - 3 Nagoya Grampus [4] +1/2 0-2

NHATA

13:00 FT [7] Sagan Tosu 3 - 0 Yokohama FC [19] - 3/4 1-0

HQ3

13:00 FT [8] Paju Citizen 2 - 1 Pyeongtaek FC [13] 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Cheongju FC 2 - 2 Ulsan Citizen [7] 1-1

HQ3

13:00 FT [1] Cheonan City 2 - 1 Gimhae City [5] 1-0

AUSW

13:05 FT [1] Sydney FC Nữ 0 - 0 Melb. Victory Nữ [3] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

AUSNSW

13:45 FT [8] APIA Tigers 1 - 1 Marconi Stallions [9] +1/4 0-0

AUSVPL

14:00 FT 1 [3] Bentleigh Greens 1 - 1 Heidelberg Utd [6] +0 0-0

NHATA

14:00 FT [5] Urawa Red 1 - 0 Tokushima Vortis [16] - 1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [19] Ehime FC 2 - 2 Okayama [11] +1/2 2-0

HQA

14:00 FT [5] Jeju Utd 2 - 1 Suwon Bluewings [6] - 1/4 0-1

HQB

14:00 FT [2] Anyang 2 - 1 Busan I'Park [5] - 1/4 1-1

HKGA

14:00 FT [1] Kitchee 3 - 0 Resources Capital [7] 2-0

AUSQSL

14:15 FT [8] Gold Coast Utd 5 - 1 Sunshine Coast [5] 1-1

AUSSL

14:30 FT [6] SA Panthers 2 - 0 Adelaide Utd U21 [9] +0 1-0

HQA

14:30 FT [4] Suwon FC 0 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 3 Logan Light. [10] +1 0-2

NHATA

15:00 FT [13] Kashiwa Reysol 1 - 0 Gamba Osaka [14] - 1/4 0-0

NHATA

15:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 1 Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 0-0

CZEB

15:15 FT [14] Vik.Zizkov 1 - 1 FK Blansko - 3/4 0-1

AUTB

15:30 FT [3] Blau Weiss Linz 5 - 0 Grazer AK [8] - 3/4 2-0

AUSNSW

15:30 FT [12] Sydney FC U21 2 - 2 Sutherland Sharks [11] - 1/2 0-1

VNB

15:30 FT [13] An Giang 1 - 1 Bình Phước [11] 0-1

AUSA

16:05 FT [7] Wellington Phoenix 3 - 2 Western United [10] - 1/4 1-1

TBN3

16:30 FT [A2-4] Valladolid II 2 - 1 Zamora CF [A1-3] - 1/4 1-1

TBN3

16:30 FT [D2-3] Sevilla B 0 - 0 UD Tamaraceite [D1-5] - 1/4 0-0

HQB

16:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Gyeongnam [6] - 1/4 1-1

HKGA

16:30 FT [3] Lee Man FC 1 - 3 Pegasus [4] 1-0

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 2 - 1 Tampines Rovers [4] 1-1

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 0 - 8 Lion City Sailors [1] 0-4

TBN3

17:00 FT [B2-4] Tudelano 1 - 4 Athletic Bilbao B [B1-2] +0 0-2

TBN3

17:00 FT [C2-4] Levante B 2 - 1 UE Llagostera [C1-8] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E2-3] Villanovense 0 - 2 Atl. Baleares [E1-5] +1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [B2-3] Ebro 0 - 2 Arenas de Guecho [B1-5] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [B2-5] SD Tarazona 2 - 2 Racing Santander [B1-3] +3/4 2-1

TBN3

17:00 FT [C2-7] La Nucía 0 - 0 Cornella [C1-5] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [E2-5] Talavera 2 - 0 Inter de Madrid [E1-4] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [E2-1] Badajoz 2 - 0 Real Madrid B [E1-3] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-3] Numancia 3 - 1 Racing Ferrol [A1-7] - 1/4 0-0

NGB

17:00 FT [1] FK Orenburg 5 - 2 Spartak Moscow B [9] - 1 1/2 3-0

ESTA

17:00 FT 1 [10] Vaprus Parnu 1 - 2 Tammeka Tartu [9] 1-1

ESTA

17:00 FT [7] Trans Narva 6 - 2 Tulevik Viljandi [6] 1 2-1

GEOA

17:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 2 - 1 Samtredia [10] 2-1

MDVA

17:00 FT Speranta 0 - 3 Sfintul Gheorghe [5] 0-1

MDVA

17:00 FT [6] Dinamo-Auto 1 - 0 Codru Lozova FC 0-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 5 - 0 Incheon Utd [9] - 1 1/4 2-0

VNA

17:00 FT [8] Bình Định 0 - 1 Viettel [2] +0 0-0

VNB

17:00 FT [1] Khánh Hòa 2 - 0 CA Nhân Dân [6] 0-0

BDNB

17:15 FT Estoril 3 - 1 Vilafranquense [16] - 1 2-0

HLA

17:15 FT [3] Utrecht 1 - 2 Feyenoord [5] - 1/4 1-1

HLB

17:15 FT [4] De Graafschap 1 - 0 Go Ahead Eagles - 1/4 0-0

ITA

17:30 FT 1 [3] Inter Milan 1 - 0 Cagliari [19] 1 - 1 1/2 0-0

ITA3

17:30 FT Cavese 1 - 0 Teramo [B-16] +1/2 1-0

ITA3

17:30 FT [A-9] Juventus U23 1 - 1 Pontedera [B-15] - 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT 1 [13] Sivasspor 3 - 1 Konyaspor [9] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [11] Chrobry Glogow 0 - 0 Miedz Legnica [2] +1/4 0-0

POLB

17:40 FT [6] Arka Gdynia 1 - 1 Odra Opole [8] - 1/2 0-1

GHW

18:00 FT [41] North Macedonia Nữ 0 - 1 Kosovo Nữ +1 0-0

GHW

18:00 FT [6] Uzbekistan Nữ 1 - 3 Belarus Nữ +1/4 1-1

ANHA

18:00 FT 1 [18] Burnley 1 - 2 Newcastle [19] - 1/4 1-0

DUC3

18:00 FT [13] Zwickau 1 - 2 Vik.Koln [18] - 1/4 0-0

PHA

18:00 FT 6 [7] Rennes 1 - 0 Nantes [9] 2 - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT [11] Arsenal-Tula 1 - 0 Krasnodar [5] +1/2 0-0

BLRA

18:00 FT [11] FK Minsk 2 - 2 Bate Borisov [3] +1 1/4 0-0

MKDA

18:00 FT Sileks Kratovo 6 - 0 Vardar 2-0

MKDA

18:00 FT [3] Academy Pandev 0 - 1 Shkupi [1] 0-0

MKDA

18:00 FT Belasica Strumica 0 - 2 Makedonija [9] 0-1

MKDA

18:00 FT [10] Borec Veles 0 - 1 FC Struga [7] 0-0

MKDA

18:00 FT [2] Renova 0 - 3 Shkendija [6] 0-0

MNEA

18:00 FT [10] Zeta 0 - 1 FK Jerezo [8] 0-0

TDB

18:00 FT [9] Orgryte 0 - 1 Osters [7] +0 0-0

TDB

18:00 FT [13] Akropolis IF 1 - 1 Brage [10] +0 1-0

UKRA

18:00 FT [5] Zorya 2 - 0 Inhulets Petrove [12] - 1 0-0

UKRA

18:00 FT [3] Vorskla 2 - 1 FC Lviv [14] - 1 0-0

GHCLB

18:15 FT 1 Persib Bandung 3 - 2 Persebaya Surabaya 1 3-0

DUB

18:30 FT Wurzburger 1 - 1 Nurnberg [5] +1/2 0-1

DUB

18:30 FT [14] Hannover 96 1 - 3 Heidenheim [9] - 1/4 0-1

DUB

18:30 FT Osnabruck 0 - 4 Ein.Braunschweig - 1/4 0-1

BIA

18:30 FT [7] Genk 4 - 0 Sint Truiden [11] - 1 3-0

TBNA

19:00 FT [12] Villarreal 1 - 2 Osasuna [5] - 3/4 0-0

TBNB

19:00 FT [13] Malaga 2 - 0 Albacete - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT Unterhaching 2 - 0 Dynamo Dresden +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT Freiburg II 1 - 0 TSV Steinbach [4] 1-0

NGB

19:00 FT 1 Shinnik Yaroslavl 0 - 1 Alania Vla [5] +1 1/2 0-1

NGB

19:00 FT Chertanovo 2 - 4 Veles Moscow [7] +1/2 2-1

NGB

19:00 FT 1 [8] Akron Togliatti 1 - 1 Dinamo Bryansk - 3/4 0-1

NGB

19:00 FT 1 [4] Fakel 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [17] - 1 1/4 0-0

ARMA

19:00 FT Shirak 0 - 0 Alashkert [9] -

ESTA

19:00 FT [4] Nomme Kalju 0 - 1 Levadia T. [1] 0-0

GEOA

19:00 FT 1 [3] Saburtalo 2 - 2 Shukura [9] 0-1

GREA

19:00 FT [5] Aris Salonica 1 - 3 AEK Athens [2] - 1/4 0-3

LITA

19:00 FT [3] Kauno Zalgiris 0 - 1 Zalgiris [2] +1/4 0-0

MNEA

19:00 FT OFK Titograd 0 - 0 Rudar [7] 0-0

CZEA

19:00 FT [9] C. Budejovice 0 - 2 Brno - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [4] Randers 3 - 4 Nordsjaelland [9] - 1/2 1-3

DENA

19:00 FT [11] Sonderjyske 2 - 3 AC Horsens - 1/4 2-0

VNA

19:15 FT [7] Hà Nội FC 4 - 0 Than Quảng Ninh [3] - 3/4 4-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 1 - 0 HL Hà Tĩnh [10] +0 0-0

HLA

19:30 FT VVV Venlo 0 - 2 PSV Eindhoven [2] +2 0-1

HLA

19:30 FT [16] Groningen 0 - 2 Heerenveen [8] - 1/4 0-0

HUNA

19:30 FT 1 Diosgyori 1 - 4 Paksi [5] +1/4 0-2

AUTA

19:30 FT [10] Lask 2 - 1 Wolfsberger AC [3] - 1 1-0

AUTA

19:30 FT 1 [2] Sturm Graz 3 - 2 Wattens [12] - 1/2 3-1

IRNA

19:30 FT Machine Sazi 1 - 1 Aluminium Arak [6] 0-0

ITA

20:00 FT 3 [7] Juventus 3 - 1 Genoa [18] 3 - 1 3/4 2-0

ITA

20:00 FT [17] Sampdoria 0 - 2 Napoli [1] 3 +3/4 0-1

ITA

20:00 FT [13] Verona 0 - 1 Lazio [5] 2 +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [8] Reggina 3 - 0 Vicenza [19] - 1/4 2-0

ITA3

20:00 FT Como 2 - 2 Grosseto [B-18] - 1 1/4 2-0

ITA3

20:00 FT Perugia 2 - 1 Triestina [A-8] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-21] Pistoiese 1 - 0 AC Renate [A-5] +1/4 1-0

ITA3

20:00 FT [B-7] SS Monopoli 3 - 1 Paganese [C-9] - 1/2 2-1

ITA3

20:00 FT 1 [B-20] US Fermana 1 - 4 Feralpisalo [A-2] - 1/4 1-2

ITA3

20:00 FT 1 Sambenedettese 0 - 2 Cesena [B-2] +0 0-2

ITA3

20:00 FT [B-12] US Olbia 0 - 0 Giana Erminio [A-16] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-3] Turris Neapolis 0 - 1 Ternana +1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [A-1] Padova 1 - 0 Gubbio [B-5] - 1 0-0

ITA3

20:00 FT Fano 0 - 1 Modena [B-4] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [C-13] Catania 5 - 2 Potenza SC [C-18] - 3/4 2-1

ITA3

20:00 FT Carpi 4 - 1 Matelica - 1/4 2-1

ITA3

20:00 FT 1 [B-13] Luchese 0 - 0 Livorno +0 0-0

PHA

20:00 FT 4 [19] Stade Brestois 1 - 1 Nimes 1 - 1/2 1-1

PHA

20:00 FT 3 [20] Saint Etienne 4 - 1 Bordeaux [17] - 1/4 2-1

PHA

20:00 FT [2] Lens 4 - 1 Lorient [12] - 1/4 2-1

PHA

20:00 FT [4] Nice 0 - 0 Stade Reims [15] 1 - 1/4 0-0

BDNB

20:00 FT [6] Chaves 2 - 0 SC Covilha [11] - 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [16] Krasnodar B 2 - 0 Irtysh Omsk +0 0-0

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 0 - 1 Yenisey [15] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 2 - 2 Torpedo Moscow [2] +0 1-0

AZEA

20:00 FT [4] Zire IK 0 - 0 Keşla FK [6] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [9] Zaglebie Lubin 2 - 1 Podbeskidzie - 1/4 0-1

BLRA

20:00 FT [4] Gomel 2 - 0 Neman Grodno [9] - 1/4 2-0

BIHA

20:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 0 Sloboda Tuzla [4] 0-0

CROA

20:00 FT [9] Slaven Belupo 2 - 2 NK Osijek [2] +3/4 1-1

MDVA

20:00 FT CSCT Buiucani 0 - 4 Sheriff Tiraspol [3] 0-1

MNEA

20:00 FT [9] FK Podgorica 0 - 1 OFK Petrovac [4] 0-1

SRBA

20:00 FT Javor Ivanjica 1 - 5 Crvena Zvezda [2] +2 1/4 1-2

TNKA

20:00 FT [11] Kayserispor 0 - 1 Antalyaspor [15] +0 0-1

TNKA

20:00 FT Ankaragucu 2 - 1 Genclerbirligi - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [1] Umraniyespor 2 - 1 Bursaspor [17] - 1/2 1-1

TDA

20:00 FT [11] Mjallby AIF 0 - 0 Varbergs BoIS [10] - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [14] Halmstads 1 - 0 Hacken [8] +1/4 0-0

TDB

20:00 FT [5] Trelleborgs 2 - 1 Norrby [6] - 1/2 0-1

TDB

20:00 FT [8] Jonkopings 5 - 1 Vasalunds [16] 1 - 1/2 0-1

DENB

20:00 FT [10] Vendsyssel FF 1 - 1 Skive IK +0 0-0

MASL

20:00 FT [2] Penang FA 1 - 1 Sabah FA [9] - 1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 0 - 0 Selangor II [5] 0-0

MAPL

20:00 FT 1 [9] PDRM FA 1 - 1 Perak II [10] 0-0

BRAMG

20:00 FT [9] Uberlandia/MG 2 - 3 Athletic Club/MG [8] - 1/4 1-1

NPA

20:00 FT 1 [8] Golden Arrows 1 - 1 Blo. Celtic - 1/4 0-1

ANHA

20:05 FT 3 [7] West Ham Utd 3 - 2 Leicester City [11] 3 +1/4 2-0

DUA

20:30 FT Schalke 04 1 - 0 Augsburg [16] 2 +1/4 1-0

NGA

20:30 FT 1 [4] Din. Moscow 2 - 2 Ural S.r. [16] - 1 1/4 0-1

NGA

20:30 FT [2] FK Sochi 1 - 2 Zenit [1] +1 0-0

GHCLB

21:00 FT Flamengo/RJ 2 - 2 Palmeiras/SP - 1/2 2-1

TBNB

21:00 FT [18] Zaragoza 2 - 1 Almeria [3] +1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 2 - 1 Hibernian [5] - 1 1-0

BDNA

21:00 FT [9] Gil Vicente 1 - 2 Moreirense [14] - 1/4 0-1

ALBA

21:00 FT [7] Partizani Tirana 3 - 0 Bylis Ballsh 1-0

BIA

21:00 FT Waasland-Beveren 3 - 4 Kortrijk [10] +1/2 2-1

BIB

21:00 FT Club Brugge II 2 - 0 Lierse [5] +1/4 1-0

GEOA

21:00 FT [8] Torpedo Kut. 1 - 3 Lokomotiv T [5] 0-1

LATA

21:00 FT [5] Spartaks Jurmala 0 - 1 Rigas Futbola Skola [1] 0-0

LUXA

21:00 FT [6] Progres Niedercorn 2 - 0 Wiltz [10] 1-0

LUXA

21:00 FT [7] Mondorf-les. 1 - 4 UNA Strassen [1] 1-2

LUXA

21:00 FT [13] Hostert 1 - 1 Jeunesse Esch [9] 0-0

LUXA

21:00 FT [16] Rodange 91 1 - 3 Differdange [4] 0-1

MNEA

21:00 FT [1] Sutjeska 0 - 1 Buducnost [3] 0-0

SVKA

21:00 FT [4] Dunajska Stred 2 - 2 Slo. Bratislava [1] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [15] Teplice 1 - 3 Mlada Boleslav [8] +1/4 1-1

CYPA

21:00 FT [1] AEK Larnaka 0 - 1 AEL Limassol [4] +1/2 0-0

TSA

21:00 FT Vaduz 3 - 0 Sion [8] - 1/2 0-0

TSA

21:00 FT [3] Young Boys 2 - 0 St. Gallen [7] - 1 1/4 0-0

TSA

21:00 FT [2] Zurich 1 - 2 Servette [6] +1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [10] Rukh Vynnyky 2 - 0 FC Mynai [13] - 1/4 0-0

DENA

21:00 FT [6] Brondby 1 - 3 Kobenhavn [2] +1/4 0-1

IRNA

21:00 FT [15] Mes Rafsanjan 1 - 0 SaiPa Karadj 1-0

ARGA

21:00 FT [11] Godoy Cruz 2 - 3 Arsenal Sarandi [25] - 1/4 0-1

TBNA

21:15 FT 1 6 [10] Valencia 2 - 2 Real Sociedad [1] 5 +0 0-2

GREA

21:15 FT [10] Asteras Tripolis 1 - 1 PAOK [3] +3/4 0-0

BDNA

21:30 FT [15] Santa Clara 5 - 1 Nacional Madeira - 3/4 2-0

CZEB

21:30 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 SK Lisen [3] 1-0

CZEB

21:30 FT [8] Taborsko 1 - 2 SK Prostejov [5] +0 0-1

HLA

21:45 FT [15] RKC Waalwijk 0 - 1 Ajax [1] +2 1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [D2-4] Real Betis B 3 - 1 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-5] Marino de Luanco 0 - 0 Compostela [A1-5] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-6] Union Langreo 1 - 0 Deportivo [A1-4] +1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [B2-1] CD Calahorra 1 - 2 Real Sociedad B [B1-4] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [D2-5] Cordoba 1 - 2 Linense [D1-3] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [C2-2] Alcoyano 1 - 1 Gimnastic T. [C1-2] +1/4 1-1

TBN3

22:00 FT [B2-2] SD Logrones 0 - 0 Amorebieta [B1-1] +0 0-0

BLRA

22:00 FT 1 [14] Slavia Mozyr 0 - 2 Vitebsk [7] +0 0-1

BIHA

22:00 FT [7] Siroki Brijeg 2 - 2 FK Krupa 1-1

HUNA

22:00 FT [7] Zalaegerzseg 0 - 1 Budapest Honved [6] +0 0-0

MNEA

22:00 FT [5] Decic Tuzi 0 - 0 Iskra Danilo [2] 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [8] Rapid Wien 0 - 3 RB Salzburg [1] +3/4 0-1

EGYA

22:00 FT [11] Ceramica Cleopatra 1 - 1 Al Intagh Al Harbi [17] - 1/2 0-1

NPA

22:00 FT [13] Moroka Swallows 1 - 0 Black Leopards - 1/2 0-0

PHA

22:05 FT [10] Monaco 3 - 0 Dijon - 2 0-0

CROA

22:05 FT 1 [7] Istra 1961 0 - 1 Hajduk Split [4] +1/2 0-0

AZEA

22:15 FT [1] Karabakh Agdam 4 - 1 Sumqayit [5] - 2 1-0

ANHA

22:30 FT 1 [5] Tottenham 1 - 3 Man Utd [6] 5 +1/4 1-0

TBN3

22:30 FT [C2-3] Villarreal B 1 - 3 Andorra FC [C1-4] - 1/4 1-1

TBN3

22:30 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 2 - 1 Barcelona B [C1-1] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [A-3] Alto Adige 2 - 0 Virtus Verona [A-14] - 1 1-0

ITA3

22:30 FT [A-11] Aurora Pro Patria 1 - 3 Novara - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT AS Bisceglie 1 - 0 Virtus Francavilla [C-7] +0 1-0

ITA3

22:30 FT 1 [A-19] Pergolettese 0 - 1 Piacenza [A-17] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [A-20] Pro Sesto 0 - 1 Alessandria +3/4 0-0

ITA3

22:30 FT Arezzo 4 - 2 Pesaro [B-10] +0 3-1

ITA3

22:30 FT [A-15] Mantova 0 - 2 Legnano [A-18] - 1/2 0-1

POLA

22:30 FT [1] Lech Poznan 0 - 0 Legia Wars. [15] +1/4 0-0

TDA

22:30 FT [4] Elfsborg 0 - 2 Djurgardens [2] +1/4 0-1

TDA

22:30 FT [5] Norrkoping 1 - 1 Sirius [9] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [D2-1] UCAM Murcia 3 - 1 San Fernando [D1-2] - 1/4 2-1

TBN3

22:59 FT [A2-2] Cultural Leonesa 0 - 3 Celta Vigo II [A1-2] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-2] Extremadura UD 0 - 0 S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-8] Merida 3 - 0 Navalcarnero [E1-6] - 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT [D2-2] Linares Deportivo 1 - 0 Algeciras [D1-1] 0-0

ITA

22:59 FT [4] Roma 1 - 0 Bologna [8] - 1/2 1-0

DUA

22:59 FT [7] FC Koln 2 - 3 Mainz [11] +0 1-1

BDNB

22:59 FT [4] Benfica B 2 - 0 Feirense [1] +0 2-0

NGA

22:59 FT [6] Lok. Moscow 2 - 0 Spartak Moscow [7] +1/2 2-0

NGB

22:59 FT [10] Baltika 0 - 1 Tom Tomsk [14] - 3/4 0-1

ESTA

22:59 FT [5] TJK Legion 1 - 2 Flora Tallinn [2] 1-1

ISRA

22:59 FT Hapoel Kfar Saba 1 - 2