KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 09/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Gainare Tottori [6] - 1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 1 - 0 North Shore Mariners [9] - 3/4 0-0

AUSBPL

13:00 FT [5] Taringa Rovers 6 - 1 Caboolture Sports [10] 3-0

NHAT3

13:00 FT [11] Fukushima Utd 4 - 1 Kamatamare San. [16] - 1/2 3-0

NHATW

13:00 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 2 - 2 INAC Leonessa Nữ [2] +1 0-1

AUSQSL

13:30 FT 1 [8] Gold Coast Utd 2 - 3 Brisbane Roar U21 [6] +1/4 1-0

NHAT3

14:00 FT [7] FC Imabari 1 - 1 Fujieda MYFC [10] +0 1-0

AUSBPL

15:00 FT [9] Centenary Stormers 1 - 2 Grange Thistle [3] 0-1

AUSQSL

15:00 FT [2] Olympic FC QLD 0 - 1 Brisbane Strikers [5] - 3/4 0-1

NHATW

15:00 FT [1] Urawa RD Ladies Nữ 0 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] - 1 0-1

AUSBPL

15:30 FT [4] Toowong FC 2 - 0 The Gap [11] 2-0

AUSNSW

15:45 FT [4] Rockdale City 1 - 0 Marconi Stallions [6] +3/4 1-0

NHATA

16:00 FT [7] Sanf Hiroshima 1 - 0 Shonan Bellmare [16] - 1 1-0

NHAT3

16:00 FT [4] Nagano Parceiro 0 - 1 Kagoshima [9] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [14] Gamba Osaka U23 2 - 1 Azul Claro Numazu [12] +1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [1] Blaublitz Akita 2 - 1 Roas. Kumamoto [5] - 1/4 2-0

NHATW

16:00 FT [3] NTV Beleza Nữ 0 - 2 Alb. Niigata Nữ [5] - 2 0-1

HQB

16:00 FT [6] Jeonnam Dragons 0 - 2 Seoul E-Land [3] +0 0-0

ESTA

17:00 FT [2] Paide Linname. 4 - 0 Tallinna Kalev [10] - 3 -

NHATA

17:00 FT [4] Cerezo Osaka 0 - 0 FC Tokyo [6] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 2 Giravanz Kita. [4] +1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [18] Machida Zelvia 0 - 2 JEF United Chiba [14] - 1/4 0-2

HQA

17:00 FT [10] Incheon Utd 0 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [9] +1/4 -

HQA

17:00 FT [4] Sangju Sangmu 2 - 0 Busan I'Park [11] - 1/4 -

HQB

17:00 FT [8] Bucheon 1995 2 - 0 Suwon FC [2] +1/4 -

TQA

17:00 FT [A-1] Guangzhou Ever. 0 - 1 Shandong Luneng [A-3] - 1/2 -

GHCLB

18:00 FT Wer.Bremen 2 - 0 Ein.Braunschweig - 3/4 2-0

BIA

18:30 FT [15] Sint Truiden 2 - 1 Gent [13] +3/4 1-1

GHCLB

19:00 FT Uerdingen 0 - 3 PSV Eindhoven 0-1

TQA

19:00 FT [A-6] Guangzhou Fuli 0 - 2 Jiangsu Suning [A-2] 0-2

GHCLB

19:30 FT De Graafschap 1 - 2 Volendam - 3/4 1-0

GHCLB

19:30 FT Feyenoord 3 - 0 Sparta Rotterdam - 1 1/4 3-0

TDA

19:30 FT [4] Hacken 0 - 2 Kalmar [14] - 3/4 0-1

TDA

19:30 FT [15] Falkenbergs 0 - 1 Malmo [1] +1 1/4 0-1

TDA

19:30 FT [8] Orebro 1 - 1 Goteborg [13] +1/2 0-0

TDB

19:30 FT [11] Orgryte 2 - 1 Trelleborgs [10] - 1/4 2-0

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 3 - 0 Trans Narva [8] - 3/4 0-0

GEOA

20:30 FT [9] Chikhura Sach. 0 - 4 Dinamo Batumi [2] +1 1/4 0-3

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 3 - 0 St. Mirren [11] 2 - 2 1-0

NGA

21:00 FT [16] Ufa 0 - 3 Krasnodar [9] +1/2 0-0

BIA

21:00 FT [16] Zulte-Waregem 1 - 2 Genk [1] +1/2 1-0

FINA

21:00 FT [12] RoPS Rovaniemi 2 - 3 IFK Mariehamn [9] +0 1-1

FINB

21:00 FT [6] VPS Vaasa 1 - 1 AC Kajaani [10] +0 0-1

TSC

21:00 FT Young Boys 3 - 1 Sion - 1 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [20] Oeste/SP 0 - 0 Chapecoense [1] +1/4 0-0

URUA

21:15 FT [16] Boston River 0 - 2 Wanderers [7] 1 0-1

GHCLB

21:45 FT Heracles Almelo 0 - 1 Zwolle 0-1

JORA

22:00 FT [12] Ahli Amman 1 - 3 S.Al.Ordon [8] 1-2

EGYA

22:00 FT [9] Masr lel Maqassah 2 - 1 Aswan FC [14] 0-0

SCOA

22:30 FT 2 [6] Kilmarnock 1 - 1 Celtic [2] 1 +1 3/4 1-1

MKDA

22:30 FT [2] Makedonija 2 - 1 Rabotnicki [8] 1-0

MKDA

22:30 FT [3] Shkupi 2 - 2 Shkendija [1] 2-0

MKDA

22:30 FT [12] Belasica Strumica 0 - 6 Sileks Kratovo [7] 0-0

MKDA

22:30 FT [11] Renova 0 - 0 FC Struga [4] 0-0

MKDA

22:30 FT [9] Pelister 1 - 0 Academy Pandev [10] 1-0

FINA

22:30 FT [6] Lahti 3 - 2 Ilves [5] +1/4 2-0

FINA

22:30 FT [2] Inter Turku 2 - 0 Haka [10] - 1 1/4 1-0

FINA

22:30 FT [3] KuPS 0 - 3 Helsinki [1] +0 0-1

FINB

22:30 FT [8] KPV Kokkola 0 - 4 Jaro [3] - 1/2 0-2

TDA

22:30 FT [3] Djurgardens 1 - 2 Hammarby [6] - 1/2 0-2

TDA

22:30 FT [7] Mjallby AIF 3 - 1 AIK Solna [9] +0 2-1

TDA

22:30 FT [12] Ostersunds 0 - 1 Elfsborg [2] +1/2 0-0

BULA

22:45 FT [9] Botev Plovdiv 2 - 0 Lok. Plovdiv [2] 1-0

NGA

22:59 FT [13] Arsenal-Tula 0 - 0 Akhmat Groznyi [6] +0 0-0

IREA

22:59 FT [7] Derry City 1 - 2 Shamrock Rovers [1] +3/4 1-0

NORA

22:59 FT [9] Stabaek 0 - 1 Odd Grenland [5] +0 0-0

NORA

22:59 FT [6] Kristiansund 3 - 2 Start Kristiansand [13] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [14] Stromsgodset 3 - 4 Sandefjord [12] - 3/4 1-2

NORA

22:59 FT [16] Aalesund 2 - 2 Viking [7] +1/2 1-2

NORA

22:59 FT [15] Mjondalen 1 - 0 Haugesund [8] +0 1-0

SVKA

22:59 FT [1] Dunajska Stred 6 - 0 Sered [8] - 1 1/4 3-0

KSAA

22:59 FT [12] Al Ettifaq 3 - 2 Al Feiha 0-2

ESTA

23:00 FT [5] Tammeka Tartu 1 - 1 Levadia T. [3] -

BIA

23:15 FT [14] KV Mechelen 2 - 2 Anderlecht [7] +1/4 0-0

KSAA

23:15 FT [16] Dhamak 2 - 1 Al Faisaly (KSA) [7] 1-0

SRBA

23:30 FT [19] Macva Sabac 0 - 3 Crvena Zvezda [1] 0-1

KSAA

23:30 FT [14] Al Wehda (KSA) 0 - 0 Al Raed [4] 0-0

GHCLB

00:00 FT Schalke 04 5 - 1 Osnabruck 1-0

NGA

00:00 FT [4] Spartak Moscow 2 - 2 PFC Sochi [8] - 3/4 2-1

SRBA

00:00 FT [16] Napredak 2 - 1 Radnik Surdulica [11] 0-0

SRBA

00:00 FT [10] Radnicki Nis 2 - 1 Novi Pazar [14] 2-0

SRBA

00:00 FT [5] Spartak Subotica 4 - 1 FK Metalac GM [13] 0-1

SRBA

00:00 FT [8] Mladost Lucani 2 - 0 Indija [15] 2-0

SRBA

00:00 FT [9] Backa Topola 5 - 1 Zlatibor Cajetina [18] 2-0

MEXA

00:00 FT [2] Pumas UNAM 1 - 1 Juarez [13] 2 - 1/2 0-0

RMNA

00:30 FT [8] Chindia Targoviste 2 - 0 Mioveni 1-0

JORA

00:30 FT [9] Ma'an SC 0 - 4 Wihdat [1] +1 3/4 0-2

GHCLB

01:00 FT Nimes 0 - 1 Marseille 0-1

BULA

01:00 FT [13] Slavia Sofia 1 - 1 Cherno More [5] 1-0

KSAA

01:00 FT [6] Al Ittihad (KSA) 1 - 2 Al Ahli (KSA) [5] 1-1

URUA

01:00 FT [1] Nacional Montevideo 1 - 1 CA Penarol [4] 1 1-0

EGYA

01:00 FT [1] Ahly Cairo 2 - 0 ENPPI Cairo [6] 0-0

PERA

01:15 FT [20] Alianza Lima 3 - 0 Binacional [8] -

NORA

01:30 FT [4] Rosenborg 5 - 1 Sarpsborg [11] - 1/2 1-1

SRBA

01:30 FT [4] Cukaricki 3 - 0 FK Rad [17] 3-0

SRBA

01:30 FT [2] Partizan 4 - 0 Javor Ivanjica [12] 3-0

SRBA

01:30 FT [7] FK Vozdovac 1 - 3 Vojvodina [3] 0-3

SRBA

01:30 FT [6] Proleter NS 1 - 1 OFK Backa [20] 0-0

BIA

01:45 FT [11] Kortrijk 1 - 3 Waasland-Beveren [17] - 1 0-1

ITB

02:00 FT [4] Frosinone 0 - 1 Pordenone [10] - 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [3] Flamengo/RJ 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] - 1 0-1

BRA

02:00 FT [6] Santos/SP 1 - 1 Bragantino/SP [14] - 1/4 0-0

PARA

03:00 FT [4] Sol de America 0 - 0 River Plate (PAR) [11] 0-0

BRA

05:00 FT [8] Gremio/RS 1 - 0 Fluminense/RJ [7] - 3/4 1-0

PARA

05:30 FT 1 [9] CS San Lorenzo 1 - 1 Guarani CA [10] 1-0

MEXA

07:00 FT [18] San Luis 1 - 1 Atlas [16] - 1/4 1-1

GHCLB

17:15 Hoãn Dordrecht 90 - NAC Breda -

GHCLB

17:59 Hoãn PFK Aleksandriya - Vorskla -

RMNA

17:59 Hoãn [12] Hermannstadt - Dinamo Bucuresti [14] -

GHCLB

21:00 Hoãn Westerlo - Roda JC -

GHCLB

22:00 Hoãn Ferencvaros - Sparta Praha -

BRA

02:00 Hoãn [20] Goias/GO - Sao Paulo/SP [2] +1 1/4 -

BRA

05:45 Hoãn [5] Palmeiras/SP - Vasco DG/RJ [17] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-9] Montreal Impact - New York RB [Dong-8] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-10] Inter Miami - D.C. Utd [Dong-13] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-5] Dallas - Real Salt Lake [Tay-10] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-4] Minnesota Utd - Atlanta United [Dong-12] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-9] Vancouver WC - Orlando City [Dong-3] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-3] Portland Timbers - Cincinnati [Dong-14] -

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1