KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 08/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [4] Croydon Kings 2 - 1 Metro Stars [3] +1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [2] Campbelltown City 3 - 1 Para Hills Knights [12] - 1 1/2 1-0

AUSSL

12:30 FT [9] Ade. Blue Eagles 1 - 1 Adelaide Utd U21 [10] - 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT 1 [11] Modbury Jets 0 - 0 Adelaide City [6] +1/4 0-0

AUSA

14:00 FT [6] Perth Glory 0 - 4 Melb. Victory [10] - 3/4 0-1

AUSBPL

14:00 FT [6] Acacia Ridge 1 - 2 St George Saints [1] 0-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 2 - 1 ECU Joondalup [4] - 3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [7] Sorrento 4 - 2 Inglewood Utd [8] - 1/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [9] Perth Glory U21 1 - 0 Cockburn City [3] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 1 - 2 Bayswater City [6] +1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 2 - 3 Gwelup Croatia [2] +3/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 2 - 4 Perth SC [5] +2 0-2

AUSQSL

14:00 FT 1 [12] Capalaba 3 - 2 Moreton Bay Utd [7] +1/2 0-2

NHATW

14:00 FT [9] Iga Kunoichi Nữ 3 - 1 Nojima Stella nữ [8] 2-0

AUSBPL

15:00 FT [8] Bayside Utd 4 - 0 Albany Creek [2] 2 +1/2 3-0

AUSQSL

15:00 FT [4] Queensland Lion 5 - 1 Eastern Suburbs [10] - 1 1/2 1-0

AUSQSL

15:00 FT 1 [11] Brisbane City 0 - 1 Gold Coast Knights [3] +1 0-0

HQ3

15:00 FT [7] Hwaseong FC 2 - 2 Gimhae City [1] +1/2 1-0

HQ3

15:00 FT [13] Yangju FC 1 - 0 Gangneung City [2] 0-0

HQ3

15:00 FT 1 [12] Pyeongtaek FC 0 - 4 GimPo Citizen [11] +3/4 0-1

GHCLB

15:30 FT Teplice 5 - 4 Dukla Praha - 3/4 3-1

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 0 - 0 Cumberland Utd [7] - 1/2 0-0

GHCLB

16:00 FT Mlada Boleslav 1 - 2 Slovan Liberec 1-0

GHCLB

16:00 FT Den Bosch 2 - 1 Roda JC 0-0

GHCLB

16:00 FT Stuttgart 6 - 1 Sandhausen 2-1

NGB

16:00 FT [8] Yenisey 1 - 0 Dinamo Bryansk [16] 0-0

AUSBPL

16:00 FT [12] North Star 1 - 3 Brisbane Knights [7] 1-1

AUSQSL

16:00 FT [13] Redlands Utd 1 - 2 Peninsula Power [1] +2 1/4 0-1

NHATA

16:00 FT [3] Nagoya Grampus 6 - 2 Urawa Red [9] - 1/4 5-0

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 3 - 1 Consa. Sapporo [13] +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Omiya Ardija [15] +0 1-1

NHATB

16:00 FT [7] Tokyo Verdy 0 - 1 Ryukyu [19] - 1/2 0-0

NHAT3

16:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 0 - 0 Yokohama SCC [17] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [4] FC Gifu 1 - 1 Grulla Morioka [13] - 1 1-1

NHATA

16:30 FT [4] Kashima Antlers 1 - 0 Sagan Tosu [15] - 3/4 0-0

AUSNSW

16:45 FT [11] Mt Druitt Town 2 - 2 Blacktown City [5] +1/2 0-0

GHCLB

17:00 FT Chambly 2 - 2 Red Star 93 1-1

GHCLB

17:00 FT Duisburg 1 - 0 Preussen Munster 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 0 Oita Trinita [11] - 1 1/2 2-0

NHATA

17:00 FT [12] Vissel Kobe 1 - 2 Vegalta Sendai [18] - 1 0-1

NHATA

17:00 FT [7] Yokohama FM 1 - 1 Kashiwa Reysol [10] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 2 - 1 Yokohama FC [14] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Tochigi SC [12] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Jubilo Iwata 2 - 1 Matsumoto Yama. [17] - 3/4 2-1

NHATB

17:00 FT [9] Montedio Yama. 3 - 4 Kyoto Sanga [8] +1/4 2-2

NHATB

17:00 FT [2] Avispa Fukuoka 2 - 2 Ventforet Kofu [6] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 3 - 1 V-Varen Nagasaki [3] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [13] Okayama 3 - 1 Mito Hollyhock [10] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [14] Zweigen Kan. 4 - 3 Ehime FC [21] - 3/4 0-2

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 1 Gwangju [12] - 3/4 0-0

HQA

17:00 FT 1 [2] Ulsan Hyundai 0 - 0 Suwon Bluewings [7] - 3/4 0-0

HQB

17:00 FT 1 [7] Ansan Greeners 0 - 1 Anyang [9] +1/4 0-1

HQB

17:00 FT [5] Daejeon Hana Citizen 2 - 3 Gyeongnam [4] +0 2-0

HQ3

17:00 FT [8] Daejeon Korail 3 - 1 Gyeongju Citizen [14] 0-0

HQ3

17:00 FT [9] Cheongju FC 1 - 1 Gyeongju KHNP [4] 0-0

HQ3

17:00 FT [5] Mokpo City 5 - 1 Chuncheon FC [16] 2-0

HQ3

17:00 FT [10] Cheonan City 1 - 0 Jeonju EM [15] 0-0

GHCLB

18:00 FT Utrecht U21 1 - 1 Go Ahead Eagles -

GHCLB

18:00 FT Usti & Labem 1 - 0 Dukla Praha 0-0

TDB

18:00 FT [2] Degerfors IF 5 - 0 Eskilstuna City [13] - 2 1-0

HQA

18:00 FT [5] Daegu 0 - 2 Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 0-2

NGB

19:00 FT [11] Spartak Moscow B 1 - 1 Torpedo Moscow [2] +1/2 1-1

NGB

19:00 FT [18] Akron Togliatti 2 - 1 Shinnik Yaroslavl [22] +1/2 0-0

URUA

19:45 FT [2] CA Rentistas 1 - 1 Liverpool P. (URU) [9] +0 0-0

GHCLB

20:00 FT E.Cottbus 1 - 3 Union Berlin +1 1/2 0-1

NGA

20:00 FT [12] Khimki 0 - 2 CSKA Moscow [1] +1/2 0-2

NGB

20:00 FT [4] FK Orenburg 1 - 0 Neftekhimik Nizh [7] - 1/2 1-0

NGB

20:00 FT [1] Nizhny Nov 2 - 0 Irtysh Omsk [19] 1 - 3/4 1-0

BLRA

20:00 FT [9] Energetik-BGU 1 - 1 Neman Grodno [3] +1/4 1-0

ESTA

20:00 FT [6] Tulevik Viljandi 0 - 2 TJK Legion [7] - 1/4 0-2

IREA

20:00 FT [5] Waterford Utd 0 - 0 Cork City [10] - 1/2 0-0

GHCLB

20:30 FT AZ Alkmaar 2 - 1 Lille 0-0

NGB

20:30 FT [20] Chertanovo 2 - 0 Tom Tomsk [21] 1 +1/4 1-0

QATA

20:30 FT [12] Umm salal 1 - 1 Ahli Doha [1] +0 1-0

GHCLB

21:00 FT RB Salzburg 4 - 1 Nice +0 0-1

GHCLB

21:00 FT Verl 0 - 3 PSV Eindhoven 0-3

SCOA

21:00 FT [12] Hamilton 0 - 1 Ross County [9] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [10] Livingston 1 - 4 Hibernian [4] +0 0-3

SCOA

21:00 FT [7] Motherwell 0 - 1 Dundee Utd [5] - 1/2 0-0

NGB

21:00 FT [6] Veles Moscow 3 - 1 Krylya Sovetov [3] 2 +3/4 1-0

NGB

21:00 FT [14] Tekstilshchik Ivanov 1 - 0 SKA-Khabarovsk [9] +1/2 1-0

LITA

21:00 FT [5] FK Panevezys 1 - 1 FK Riteriai [6] +0 0-0

FINB

21:00 FT [1] AC Oulu 0 - 0 KTP Kotka [2] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [4] Juventude/RS 2 - 1 CRB/AL [8] - 1/4 1-1

BIA

21:30 FT [1] Club Brugge 0 - 1 Charleroi [5] - 3/4 0-0

BULA

21:45 FT [11] PFK Montana 3 - 3 Arda Kardzhali [3] - 1/4 0-2

GHCLB

22:00 FT Sturm Graz 0 - 1 Ferencvaros +1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Almere City 1 - 2 ADO Den Haag 0-1

NGB

22:00 FT [15] Krasnodar B 3 - 1 Fakel [17] 1 +0 0-1

BLRA

22:00 FT [8] Rukh Brest 3 - 3 Torpedo Zhodino [4] +0 1-1

BIHA

22:00 FT [9] Mladost D. Kakanj 2 - 2 Sarajevo [1] 0-0

LATA

22:00 FT [4] Ventspils 1 - 1 Spartaks Jurmala [5] - 1/4 0-0

URUA

22:00 FT [15] Cerro Montevideo 1 - 0 Plaza Colonia [13] +0 0-0

GHCLB

22:30 FT Maribor 2 - 1 Slovacko - 1/4 2-1

NGA

22:30 FT [14] FK Tambov 0 - 1 Rostov [5] +1/2 0-1

BIHA

22:30 FT [12] Olimpik Sarajevo 1 - 2 Siroki Brijeg [7] +1/4 0-1

MKDA

22:30 FT [6] Vardar 0 - 1 Borec Veles [5] 0-1

TDB

22:30 FT [3] Jonkopings 1 - 0 Umea [15] - 3/4 0-0

TDB

22:30 FT [1] Halmstads 0 - 0 GAIS [11] - 1 1/2 0-0

TDB

22:45 FT [14] Dalkurd FF 2 - 2 Norrby [12] +0 1-2

QATA

22:45 FT [2] Al Sadd 1 - 0 Al Duhail SC [4] +0 1-0

GHCLB

22:59 FT Paris FC 2 - 1 Troyes 0-1

GHCLB

22:59 FT Stade Brestois 1 - 2 Rennes 0-0

GHCLB

22:59 FT Lorient 0 - 0 Angers +0 0-0

GHCLB

22:59 FT Nancy 2 - 1 Saarbrucken - 1/2 2-1

NGB

22:59 FT [12] Chayka FK Pesch 0 - 3 Alania Vla [5] - 1/2 0-0

IREA

22:59 FT [4] Sligo Rovers 2 - 1 Shelbourne [9] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [3] Valerenga 2 - 2 Bodo Glimt [1] +1/2 1-2

SVKA

22:59 FT [6] Nitra 0 - 5 Slo. Bratislava [1] +1 3/4 0-4

KSB

22:59 FT Al Qadisiya 5 - 1 Ohud Medina [10] - 1/4 3-0

KSB

22:59 FT 1 [13] Al Khaleej(KSA) 1 - 3 Hettein Club - 1/4 0-1

BHRA

22:59 FT [4] Al Najma (BHR) 4 - 1 Al Shabab (BHR) [9] - 3/4 1-0

BHRA

22:59 FT [8] Busaiteen 2 - 2 East Riffa [5] +3/4 0-1

GHCLB

23:45 FT Ajax 6 - 1 RKC Waalwijk - 2 1/2 1-0

NGB

00:00 FT [10] Baltika 2 - 0 Volgar Astrakhan [13] - 1/2 1-0

BLRA

00:00 FT [1] Bate Borisov 1 - 0 FK Gorodeya [13] - 1 1/2 1-0

BIHA

00:00 FT [6] Velez Mostar 2 - 0 Zrinjski [3] +0 1-0

BULA

00:00 FT [8] Botev Vratsa 3 - 1 Ludogorets [1] 1 +1 1/2 1-0

BIA

00:00 FT [6] Antwerpen 1 - 1 RE Mouscron Peruwelz [18] 1-0

BIA

00:00 FT [4] Standard Liege 1 - 0 Cercle Brugge [9] - 1 0-0

LATA

00:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 3 - 0 FK Liepaja [6] - 1 1/4 1-0

SVKA

00:00 FT [7] Ruzomberok 2 - 2 Trencin [12] 1 - 1/4 0-2

SVKA

00:00 FT [10] Zemplin Michalovce 0 - 2 Spartak Trnava [4] +1/4 0-2

SVKA

00:00 FT 1 [5] Zlate Moravce 2 - 2 FK Pohronie [11] - 1/4 2-0

SVKA

00:00 FT [9] Senica 0 - 4 MSK Zilina [3] +1/4 0-0

JORA

00:30 FT [5] Al Salt 1 - 0 Ramtha [3] 2 +1/2 0-0

URUA

00:30 FT [14] Danubio 1 - 3 CA River Plate (URU) [12] - 1/4 0-1

IREB

01:00 FT [6] Cobh Ramblers 2 - 2 Galway [5] - 1/4 0-0

BIHA

01:30 FT [5] FK Tuzla City 1 - 0 FK Krupa [11] 1 - 1/2 0-0

IREB

01:30 FT [4] Longford Town 2 - 0 Athlone [9] - 1 1/4 2-0

C1

02:00 FT 1 [G-1] Barcelona 3 - 1 Napoli 1 - 1 3-1

C1

02:00 FT [A-1] Bayern Munich 4 - 1 Chelsea [E-1] 2 - 1 1/4 2-1

ITB

02:00 FT [6] Chievo 2 - 0 Spezia +0 2-0

BRB

02:00 FT [11] Operario/PR 3 - 1 Figueirense/SC [18] - 1/4 1-0

BRASP

02:30 FT [B-1] Palmeiras/SP 1 - 1 Corinthians/SP [D-2] - 1/2 0-0

PARA

03:00 FT [12] General Diaz 1 - 3 Olimpia Asuncion [2] +1 1/4 0-1

URUA

03:30 FT [6] Defensor SC 0 - 2 CA Torque [3] - 1/4 0-1

USB

04:00 FT [G-4] Memphis 901 0 - 1 North Carolina [G-3] +1/4 0-1

BRA

05:00 FT 1 [9] Fortaleza/CE 0 - 2 Atletico/PR [10] - 1/2 0-2

BRB

05:00 FT [16] Vitoria/BA 1 - 0 Sampaio Correa/MA [2] - 3/4 1-0

BRB

05:00 FT [6] Avai/SC 3 - 1 Nautico/PE [17] - 1/4 2-0

BRB

05:00 FT [10] Cruzeiro/MG 2 - 1 Botafogo/SP [19] - 3/4 0-0

BRA

05:30 FT [19] Coritiba/PR 0 - 1 Internacional/RS [4] +1/4 0-0

PARA

05:30 FT [6] Libertad 1 - 1 12 de Octubre [1] - 1 1/4 1-0

URUA

06:00 FT [8] Dep. Maldonado 1 - 1 Cerro Largo [5] 1 +1/2 0-1

URUA

06:00 FT [10] CA Fenix 1 - 1 CA Progreso [11] +0 1-0

USB

06:00 FT [G-1] Ch.Independence 1 - 1 Ch. Battery [H-2] +0 1-1

USB

06:00 FT [F-2] Pittsburgh R. 4 - 1 New York RB II [F-3] - 3/4 1-0

USB

06:30 FT [G-2] Birmingham Legion 1 - 0 Atlanta United II [H-4] - 1 1-0

BRA

07:00 FT [16] SC Recife/PE 3 - 2 Ceara/CE [15] +0 3-1

BRB

07:00 FT [9] CSA/AL 1 - 0 Guarani/SP [14] 1-0

BRB

07:00 FT [7] Ponte Preta/SP 0 - 1 America/MG [3] +0 0-1

MEXA

07:00 FT [4] Cruz Azul 2 - 0 Club Leon [1] - 1/4 1-0

MEXA

07:05 FT [5] Monterrey 2 - 2 Santos Laguna [8] - 3/4 1-1

USB

08:00 FT [D-3] Austin Bold 4 - 1 Rio Grande Valley [D-5] - 1 2-1

CRCSC

08:00 FT Herediano 2 - 0 Dep. Saprissa +1/4 0-0

USB

08:05 FT [D-4] OKC Energy 0 - 3 SA Scorpions [D-1] +1/2 0-1

USB

08:05 FT [E-1] Louisville City 1 - 1 Indy Eleven [E-3] - 1/4 1-0

USB

08:05 FT [E-2] Saint Louis FC 0 - 2 Tulsa Roughnecks [D-2] +0 0-1

USB

08:30 FT [C-1] El Paso Locomotive 4 - 2 Colorado Springs [C-3] - 3/4 2-0

USB

09:00 FT [A-4] Portland Timbers II 0 - 1 Sacramento [A-2] 0-1

MEXA

09:00 FT 1 [7] Chivas Guad. 0 - 1 Puebla [12] - 1/4 0-0

USB

10:35 FT [B-1] Phoenix FC 5 - 2 New Mexico United [C-2] - 1/4 2-1

USB

10:35 FT [A-1] Reno 1868 2 - 1 Tacoma Defiance [A-3] - 1 2-1

GHCLB

17:30 Hoãn Rakow Czestochowa - Lechia GD -

GHCLB

17:59 Hoãn Jagiellonia - Wisla Plock -

GHCLB

23:30 Hoãn Montpellier - Clermont -

GHCLB

00:00 Hoãn Rodez - Toulouse +1/2 -

COLB

02:00 Hoãn [4] Valledupar - Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 Hoãn [1] Cortulua - Fortaleza [9] -

COLB

02:00 Hoãn [2] Union Magdalena - Orsomarso [11] -

COLB

02:00 Hoãn [7] Llaneros FC - Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 Hoãn [16] Barranquilla - Real San Andres [10] -

COLB

02:00 Hoãn [14] Tigres(COL) - Dep.Quindio [3] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Atletico Huila - Leones FC [6] -

USA

09:30 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders - Sporting Kansas [Tay-2] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-6] Los Angeles FC - New England [Dong-7] -

Kết quả bóng đá ngày 08/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 08/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1