KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 11/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [C-3] Guizhou FC 0 - 1 Heil. Lava Spring [C-2] - 1 0-0

AUSQSL

16:30 FT 1 [9] Eastern Suburbs 2 - 0 Redlands Utd [12] - 1 1/4 0-0

TQA

17:00 FT [B-8] Dalian Yifang 1 - 0 Tianjin Tigers [B-7] +0 0-0

HQA

17:30 FT [9] Incheon Utd 1 - 1 Pohang Steelers [7] +3/4 0-0

HQA

17:30 FT [4] Suwon FC 2 - 1 Gwangju [12] - 1/4 0-1

TQB

18:35 FT [C-4] Shenyang Urban 1 - 3 Wuhan Three T. [C-1] +1 1/4 0-1

TQB

18:35 FT [B-2] Chengdu Better City 4 - 1 Beijing Sport Univ [B-4] - 1 1/2 2-0

ARMA

19:00 FT [5] FC Noah 3 - 0 Shirak 3-0

TQA

19:00 FT [B-1] Shanghai Port 0 - 0 Changchun Yatai [B-2] - 1 0-0

HKGA

19:00 FT [5] HK Ranger 0 - 2 Pegasus [4] +1 1/4 0-1

GEOA

20:00 FT [7] FC Telavi 0 - 4 Torpedo Kut. [8] - 1/4 0-2

MDVA

20:00 FT CSCT Buiucani 1 - 2 Petrocub [1] 0-1

NPA

20:00 FT [7] Amazulu 0 - 1 Baroka FC [10] - 1/2 0-1

NPA

20:00 FT [4] Stellenbosch FC 0 - 0 Orlando Pirates [6] +1/4 0-0

UZBA

20:50 FT [6] Lok. Tashkent 1 - 3 Metallurg Bekabad [10] - 3/4 1-1

UZBA

20:55 FT [2] Sogdiana Jizzakh 4 - 1 Andijan [12] - 1 2-0

GEOA

21:00 FT [4] Dila Gori 1 - 2 Samgurali Tskh. [6] - 1 0-1

TNKA

21:00 FT [9] Konyaspor 1 - 1 Trabzonspor [1] +1/4 0-0

BDNA

22:00 FT [10] Tondela 1 - 3 Belenenses [17] +0 1-2

BDNA

22:00 FT [15] Santa Clara 1 - 0 Rio Ave - 1/4 0-0

CROA

22:00 FT [7] Istra 1961 1 - 1 Lok. Zagreb [5] - 1/2 1-1

ESTA

22:00 FT [5] TJK Legion 7 - 1 Vaprus Parnu [10] - 1 1/2 2-0

LITA

22:00 FT [4] FK Panevezys 0 - 2 Zalgiris [2] +1/2 0-2

MDVA

22:00 FT Speranta 1 - 3 FC Floresti [8] - 1/4 1-0

ARMA

22:30 FT [6] Urartu 2 - 1 Van Yerevan [7] - 3/4 1-1

ARMA

22:30 FT [3] Pyunik 0 - 0 Ararat-Armenia [1] +1/2 0-0

FINA

22:30 FT [7] Ilves Tampere 0 - 3 Helsinki [2] +1/2 0-3

FINA

22:30 FT 1 [5] Lahti 2 - 4 KuPS [1] +1/4 1-2

BIHA

22:59 FT [3] Sarajevo 0 - 0 Sloboda Tuzla [4] 0-0

CYPA

22:59 FT Ermis Aradippou 4 - 2 EN Paralimni +1/4 1-1

TSA

23:15 FT Vaduz 0 - 2 Young Boys [3] +3/4 0-1

BULA

23:30 FT [8] Lok. Plovdiv 0 - 0 Beroe [6] - 1 1/4 0-0

TDB

23:30 FT [7] Osters 0 - 2 GIF Sundsvall [2] +0 0-0

AUTA

23:30 FT [7] SV Ried 0 - 0 Admira [6] +0 0-0

AUTA

23:30 FT St.Polten 3 - 3 SCR Altach [11] +0 2-0

ANHA

00:00 FT [6] Man Utd 1 - 2 Leicester City [11] +1/2 1-1

TBNA

00:00 FT 2 [5] Osasuna 3 - 2 Cadiz [16] 2 - 3/4 1-0

DUC4N

00:00 FT [18] TSG Balingen 0 - 4 SSV Ulm [1] +1 1/4 0-1

BDNA

00:00 FT Nacional Madeira 1 - 3 Benfica [1] +1 1/2 1-0

ESTC

00:00 FT Flora Tallinn 2 - 1 Trans Narva - 1 1/2 1-1

DENB

00:00 FT [10] Vendsyssel FF 3 - 0 Kolding IF - 1/4 1-0

DENB

00:00 FT [7] HB Koge 0 - 5 Helsingor [1] +1/4 0-3

DENB

00:00 FT [11] Hobro I.K. 3 - 0 Skive IK - 1/2 3-0

CROA

00:05 FT [2] NK Osijek 3 - 0 Sibenik [8] - 1 1/2 0-0

RMNC

00:15 FT Dinamo Bucuresti 1 - 0 Astra Giurgiu - 1/4 0-0

TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; Pen: 4-5

TNKA

00:30 FT 1 Denizlispor 1 - 4 Galatasaray [6] +2 0-2

TNKA

00:30 FT Genclerbirligi 5 - 3 Goztepe [17] +0 1-2

TNKA

00:30 FT [7] Alanyaspor 2 - 3 Erzurum BB - 1 1/4 2-1

TNKA

00:30 FT [14] Istanbul BB 0 - 0 Kayserispor [11] - 1/4 0-0

TNKA

00:30 FT [19] Kasimpasa 3 - 1 Ankaragucu - 1/4 2-0

TNKA

00:30 FT [16] Malatyaspor 1 - 1 Hatayspor [2] +1/4 0-1

TNKA

00:30 FT [12] Gaziantep B.B 4 - 5 Rizespor [20] - 1/2 0-3

TNKA

00:30 FT [4] Besiktas 1 - 2 Fatih Karagumruk [5] - 1 1/4 0-1

TNKA

00:30 FT [3] Fenerbahce 1 - 2 Sivasspor [13] - 1 0-1

TBNA

01:00 FT 2 [14] Elche 0 - 2 Alaves [19] 4 +0 0-1

BIHA

01:00 FT [6] Borac Banja Luka 2 - 1 Zrinjski [1] 2-1

ICEW

01:00 FT [6] Thor Akureyri Nữ 0 - 2 UMF Selfoss Nữ [5] 0-1

TSB

01:00 FT [9] Wil 1900 3 - 2 Chiasso - 1/2 1-1

TSB

01:00 FT [6] Thun 1 - 0 Schaffhausen [7] - 1/2 0-0

UAEA

01:00 FT [10] Baniyas 1 - 1 Al Wahda(UAE) [8] - 1/2 0-0

UAEA

01:00 FT [6] Al Nasr (UAE) 2 - 3 Al Shabab (UAE) [5] - 1/4 1-0

UAEA

01:00 FT [11] Ittihad Kalba 1 - 0 Al Sharjah [3] +1 1-0

UAEA

01:00 FT Al Fujairah 1 - 2 Ajman [4] - 1/4 1-1

UAEA

01:00 FT 1 [2] Al Jazira 3 - 1 Khorfakkan [9] - 2 2-0

UAEA

01:00 FT [7] Al Wasl 2 - 1 Al Dhafra [13] - 1 1-1

UAEA

01:00 FT [1] Al Ain 1 - 0 Hatta - 1 1/4 1-0

TSB

01:10 FT [2] Aarau 4 - 0 SC Kriens [10] - 3/4 0-0

ARGB

01:10 FT [A-9] Deportivo Riestra 1 - 2 Ate Brown [A-1] - 1/4 0-0

TSA

01:30 FT [1] Basel 2 - 0 Lugano [4] - 1/2 2-0

AUTA

01:30 FT [9] Austria Wien 3 - 1 Hartberg [5] - 1/4 2-0

KUWA

01:30 FT [10] Fahaheel 1 - 5 Al Arabi (KUW) [1] +1 1/4 0-3

KUWA

01:30 FT [3] Al Kuwait 1 - 3 Al Qadsia [2] +0 0-2

ITA

01:45 FT [1] Napoli 5 - 1 Udinese [10] 1 - 1 1/2 2-1

SCOB

01:45 FT [9] Greenock Morton 2 - 1 Montrose - 1/4 2-1

TS 90': 2-1; HP: 1-0

SCOB

01:45 FT Airdrieonians 2 - 2 Cove Rangers +0 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

SCO2

01:45 FT [6] Dumbarton 1 - 0 Stranraer - 1/4 1-0

SCO2

01:45 FT Edinburgh City 2 - 2 Elgin City - 1/4 1-2

NIRC

01:45 FT Glentoran 0 - 1 Crusaders Belfast 0-1

NIRC

01:45 FT Loughgall 1 - 3 Linfield 0-1

NIRC

01:45 FT Larne 2 - 1 Carrick Rangers 2-0

NIRC

01:45 FT Ballymena Utd 5 - 0 Dergview 3-0

KUWA

02:00 FT [4] Kazma 1 - 1 Al Shabab (KUW) [7] 1-1

BRASP

02:00 FT [A-1] Corinthians/SP 4 - 1 Inter Limeira/SP [A-2] - 1 1/4 1-0

ANHA

02:15 FT 2 [15] Southampton 3 - 1 Crystal Palace [14] 3 - 1/2 1-1

ICEW

02:15 FT [4] Stjarnan Nữ 0 - 0 Keflavik IF Nữ [8] 1 - 3/4 0-0

BDNA

02:30 FT [3] Sporting Lisbon 1 - 0 Boavista [8] - 1 1/2 1-0

KUWA

02:30 FT [8] Al Sahel 3 - 5 Salmiya [5] 3-4

KUWA

02:30 FT [9] Khaitan 4 - 2 Al Nasr (KUW) [6] 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [18] Levante 3 - 3 Barcelona [7] 2 +2 1/4 0-2

ALGA

04:30 FT [6] JS Kabylie 0 - 1 MC Oran [5] - 1/4 0-1

LIB

05:15 FT [B-3] Dep.Tachira 2 - 1 Internacional/RS [B-1] +1 1/2 0-0

LIB

05:15 FT [C-4] The Strongest 2 - 0 Barcelona SC [C-1] - 1/4 1-0

LIB

05:15 FT [C-3] Santos/SP 1 - 0 Boca Juniors [C-2] +1/4 1-0

SUD

05:15 FT [D-4] Metropolitano 0 - 1 Atletico/PR [D-1] +1 0-0

SUD

05:15 FT [G-1] Bragantino/SP 2 - 0 Emelec [G-2] - 1 1-0

LIB

07:30 FT [A-3] Independiente JT 0 - 1 Palmeiras/SP [A-1] - 1/4 0-1

LIB

07:30 FT [E-3] Sporting Cristal 0 - 2 Racing Club [E-1] +0 0-0

LIB

07:30 FT [G-4] U. La Calera 2 - 2 Flamengo/RJ [G-1] +1 1/2 2-1

SUD

07:30 FT [G-3] Talleres Cordoba 0 - 0 Deportes Tolima [G-4] - 3/4 0-0

SUD

07:30 FT [B-2] CA Torque 1 - 1 Independiente [B-1] - 1/4 1-0

Kết quả bóng đá ngày 11/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 11/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2