KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 12/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

16:00 FT [14] Gamba Osaka 1 - 2 Sanf Hiroshima [10] +1/2 1-1

AUSA

16:05 FT [4] Brisbane Roar 0 - 0 Central Coast [3] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 2 Vegalta Sendai [20] - 2 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [4] Nagoya Grampus 0 - 2 Kashima Antlers [6] - 1/4 0-1

HQA

17:00 FT [6] Suwon Bluewings 3 - 2 Jeju Utd [5] +0 0-2

HQA

17:30 FT [8] Gangwon 2 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1/2 1-1

AUSA

18:20 FT [9] Perth Glory 3 - 0 Western United [10] +1/4 2-0

GEOA

19:00 FT [9] Shukura 0 - 1 Lokomotiv T [5] 0-0

GEOA

19:00 FT 1 [10] Samtredia 0 - 2 Dinamo Batumi [1] +1 1/4 0-2

MDVA

20:00 FT [5] Sfintul Gheorghe 3 - 1 Dinamo-Auto [6] 1-0

MDVA

20:00 FT 1 Codru Lozova FC 1 - 5 Zimbru [7] 0-2

NPA

20:00 FT [11] Maritzburg Utd 3 - 2 Golden Arrows [8] +0 1-0

NPA

20:00 FT 1 Blo. Celtic 0 - 0 Cape Town City [12] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT Black Leopards 0 - 0 Chippa Utd [14] 0-0

UZBA

20:40 FT [7] Navbahor 2 - 0 Surkhon Termiz [13] 0-0

UZBA

20:50 FT [1] Pakhtakor 3 - 0 Kokand-1912 [9] 2-0

BIHA

20:55 FT FK Krupa 1 - 0 Radnik Bijeljina [12] - 3/4 0-0

BIHA

21:00 FT Olimpik Sarajevo 0 - 0 Mladost D. Kakanj - 3/4 0-0

BULA

21:00 FT 1 [10] Arda Kardzhali 0 - 0 CSKA 1948 Sofia [9] - 1 1/2 0-0

CROA

21:00 FT [9] Slaven Belupo 0 - 2 HNK Rijeka [1] +1/4 0-1

GEOA

21:00 FT [3] Saburtalo 0 - 4 Dinamo Tbilisi [2] 0-3

ESTC

22:00 FT Tulevik Viljandi 0 - 2 Levadia T. +1 3/4 0-0

MDVA

22:00 FT [3] Sheriff Tiraspol 6 - 0 Milsami [2] 4-0

CYPA

22:00 FT [6] Pafos FC 2 - 1 Doxa Katokopia [8] - 1 1-1

NPA

22:00 FT [2] SuperSport Utd 1 - 0 Marumo Gallants FC [15] - 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [9] Kaizer Chiefs 1 - 1 Moroka Swallows [13] - 1/4 1-1

FINB

22:30 FT 1 [6] PK-35 1 - 0 MuSa Pori [10] - 3/4 1-0

FINB

22:30 FT [1] VPS Vaasa 2 - 0 Gnistan [8] 1 - 1/4 0-0

DUA

22:59 FT Schalke 04 1 - 2 Hertha Berlin [13] +1 1-1

POLB

22:59 FT Radomiak Radom 0 - 1 Nieciecza - 1/4 0-1

BIHA

22:59 FT [7] Siroki Brijeg 0 - 0 FK Tuzla City [2] - 1/2 0-0

BIHA

22:59 FT [8] Velez Mostar 2 - 2 Zeljeznicar [5] - 3/4 1-2

NORA

22:59 FT [3] Kristiansund 0 - 2 Bodo Glimt [1] +1/4 0-1

SLOC

22:59 FT Domzale 0 - 1 O.Ljubljana - 1/2 0-0

CZEA

22:59 FT [2] Sparta Praha 3 - 1 Vik.Plzen [1] - 1/2 0-1

CROA

23:05 FT [3] Dinamo Zagreb 2 - 2 NK Varazdin - 1 3/4 2-1

AUTB

23:10 FT 1 [4] SV Lafnitz 1 - 2 Wacker Innsbruck [6] +3/4 0-1

TSA

23:15 FT 2 [6] Servette 1 - 4 Lausanne Sports [9] - 1/4 1-3

ITA

23:30 FT [19] Cagliari 0 - 0 Fiorentina [9] - 1/4 0-0

BULA

23:30 FT [3] Cska Sofia 4 - 1 Ludogorets [1] - 1/2 1-0

GREA

23:30 FT [10] Asteras Tripolis 1 - 1 AEK Athens [2] +1/4 0-0

GREA

23:30 FT [1] Olympiakos 1 - 0 PAOK [3] - 1/2 1-0

GREA

23:30 FT [5] Aris Salonica 0 - 0 Panathinaikos [6] - 3/4 0-0

TDA

23:30 FT [10] Varbergs BoIS 1 - 3 Hammarby [6] +1/2 1-0

TDA

23:30 FT [7] Kalmar 0 - 0 Goteborg [12] +0 0-0

TDA

23:30 FT [2] Djurgardens 2 - 0 Ostersunds [16] - 1 3/4 1-0

TDA

23:30 FT [8] Hacken 2 - 3 Orebro [15] - 1 1/4 2-0

TDA

23:30 FT [9] Sirius 0 - 2 Elfsborg [4] +1/4 0-1

AUTA

23:30 FT [12] Wattens 2 - 3 Sturm Graz [2] +1/4 1-2

AUTA

23:30 FT [3] Wolfsberger AC 0 - 4 Lask [10] +1/2 0-2

AUTB

23:30 FT [9] Horn 2 - 1 Kapfenberg [13] - 1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [8] Grazer AK 2 - 0 Aust Lustenau [1] - 1/4 1-0

AUTB

23:30 FT 1 [5] SKU Amstetten 0 - 2 Floridsdorfer AC [7] +0 0-1

AUTB

23:30 FT [14] LASK Juniors 1 - 0 Blau Weiss Linz [3] +1 1/4 0-0

TBNA

00:00 FT 2 [3] Sevilla 1 - 0 Valencia [10] 2 - 3/4 0-0

PHB

00:00 FT [1] Toulouse 2 - 2 Pau FC [7] - 1 1-0

SCOA

00:00 FT [3] Dundee Utd 2 - 2 Motherwell [6] +1/4 2-0

SCOA

00:00 FT [10] Livingston 0 - 3 Rangers [1] +1 1/4 0-1

NGC

00:00 FT Lok. Moscow 3 - 1 Krylya Sovetov - 1/2 1-1

CYPA

00:00 FT [12] Ethnikos Achnas 2 - 2 Nea Salamina - 1/4 2-0

DENB

00:00 FT Viborg 3 - 3 Silkeborg IF +0 1-3

DENB

00:00 FT [12] Fremad Amager 0 - 1 Hvidovre IF [3] +1/4 0-1

ARGC

00:10 FT [24] CS Estudiantes (SL) 1 - 2 Villa San Carlos [23] +1/4 0-0

SCOA

00:30 FT [4] Celtic 4 - 0 St. Johnstone [8] - 1 1/2 2-0

ICEA

00:30 FT [4] KA Akureyri 3 - 0 Leiknir Rey. [8] 1 - 1 1-0

LUXA

00:30 FT [3] Dudelange 1 - 1 Racing Union [14] 0-0

LUXA

00:30 FT [10] Wiltz 2 - 0 UNA Strassen [1] 1-0

LUXA

00:30 FT [6] Progres Niedercorn 1 - 1 Rodange 91 [16] 0-0

LUXA

00:30 FT [15] RM Hamm Benfica 1 - 0 Jeunesse Esch [9] 0-0

LUXA

00:30 FT [8] Swift Hesperange 5 - 2 Etzella Ettelbruc [11] 4-1

LUXA

00:30 FT [12] Victoria Rosport 3 - 4 Mondorf-les. [7] 0-2

LUXA

00:30 FT [5] UT Petange 0 - 2 Differdange [4] 0-1

LUXA

00:30 FT [2] Fola Esch 5 - 2 Hostert [13] 2-2

RMNC

00:30 FT Pandurii 2 - 2 FC U Craiova 1948 +1 2-2

TBNA

01:00 FT Huesca 1 - 0 Athletic Bilbao [9] 1 +0 0-0

TBNA

01:00 FT 1 [15] Celta Vigo 1 - 0 Getafe [20] 3 +0 1-0

HLB

01:00 FT [3] SBV Excelsior 0 - 1 Go Ahead Eagles +1 0-0

HLB

01:00 FT [1] Volendam 2 - 1 AZ Alkmaar U21 [6] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [4] De Graafschap 0 - 0 Helmond Sport [14] - 2 0-0

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 2 Ajax U21 [9] +0 0-1

HLB

01:00 FT Cambuur 3 - 2 NAC Breda [15] - 3/4 0-1

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 2 - 0 Roda JC [7] +1/4 1-0

HLB

01:00 FT 1 [19] Almere City 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [17] - 1 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [13] MVV Maastricht 3 - 1 Den Bosch [16] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [8] Eindhoven 2 - 2 Utrecht U21 [11] - 1/4 2-1

HLB

01:00 FT NEC Nijmegen 2 - 1 Dordrecht 90 [20] - 2 1/4 1-1

NORA

01:00 FT [14] Brann 0 - 3 Valerenga [7] +1/4 0-0

CROA

01:10 FT [4] Hajduk Split 4 - 0 HNK Gorica [6] - 1/2 4-0

AUTB

01:25 FT 1 [2] Liefering 2 - 3 Austria Klagenfurt - 1/4 0-3

TSA

01:30 FT [8] Sion 1 - 1 Luzern [10] +1/4 0-0

TSA

01:30 FT [2] Zurich 2 - 2 St. Gallen [7] +1/4 2-0

AUTA

01:30 FT [1] RB Salzburg 2 - 0 Rapid Wien [8] - 1 3/4 1-0

ITA

01:45 FT [14] Sassuolo 1 - 3 Juventus [7] +3/4 0-2

ITA

01:45 FT [6] Atalanta 2 - 0 Benevento - 2 1/4 1-0

ITA

01:45 FT [8] Bologna 0 - 2 Genoa [18] - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT [3] Inter Milan 3 - 1 Roma [4] - 1 2-1

ITA

01:45 FT [5] Lazio 1 - 0 Parma - 1 1/2 0-0

ITA

01:45 FT [17] Sampdoria 2 - 2 Spezia [16] +0 1-1

ITA

01:45 FT [12] Torino 0 - 7 AC Milan [2] +3/4 0-2

SCOA

01:45 FT [12] Ross County 2 - 1 Hamilton - 1/4 1-1

SCOA

01:45 FT [9] Aberdeen 0 - 1 Hibernian [5] +1/4 0-1

SCOA

01:45 FT Kilmarnock 3 - 3 St. Mirren [7] - 1/2 1-0

SCOB

01:45 FT [2] Raith Rovers 0 - 3 Dundee +0 0-1

PHC

02:00 FT 3 Montpellier 2 - 2 PSG 2 +1 1/4 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 5-6

BLVA

02:00 FT 1 [10] Real Santa Cruz 4 - 1 Real Potosi [15] - 1 1/4 1-0

ANHA

02:15 FT [1] Chelsea 0 - 1 Arsenal [12] 1 - 1/2 0-1

BDNA

02:15 FT [7] Vitoria Guimaraes 1 - 2 Famalicao [18] +0 1-1

ICEA

02:15 FT [12] Fylkir 1 - 1 KR Reykjavik [3] +3/4 1-1

TBNA

03:00 FT [4] Atletico Madrid 2 - 1 Real Sociedad [1] - 3/4 2-0

BIA

03:00 FT [7] Genk 1 - 1 Anderlecht [5] +0 0-1

PERA

03:30 FT [14] Alianza Atletico 0 - 0 Alianza Lima [1] 0-0

LIB

05:00 FT [E-4] CA Rentistas 1 - 1 Sao Paulo/SP [E-2] +1/2 1-1

LIB

05:00 FT 1 [F-1] Argentinos Jun. 0 - 1 Univ. Catolica [F-2] - 3/4 0-0

MEXB

05:00 FT [11] Tepatitlan FC 1 - 0 Morelia [3] +1/4 0-0

SUD

05:15 FT 1 [A-4] 12 de Octubre 1 - 2 Huachipato [A-2] - 1/4 0-1

SUD

05:15 FT [C-2] Ceara/CE 0 - 0 Arsenal Sarandi [C-1] - 1 0-0

USAA

06:00 FT [Dong-13] Toronto 2 - 0 Columbus Crew [Dong-10] - 1/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-11] Inter Miami 0 - 2 CF Montreal [Dong-7] - 3/4 0-2

USAA

06:30 FT [Dong-3] Philadelphia Union 1 - 1 New England [Dong-1] - 1/4 0-0

LIB

07:00 FT [H-4] Dep.Guaira 0 - 1 Cerro Porteno [H-2] +1/2 0-1

LIB

07:00 FT [D-3] Junior Barranquilla 1 - 1 River Plate [D-2] +1/4 1-0

LIB

07:00 FT [D-1] Fluminense/RJ 2 - 1 Santa Fe [D-4] - 1 0-0

BRASP

07:00 FT [D-1] Mirassol/SP 0 - 0 Guarani/SP [D-2] - 1/2 0-0

MEXA

07:00 FT [3] Toluca 2 - 1 Cruz Azul [6] 1-1

SUD

07:30 FT 1 [F-2] Atletico/GO 0 - 0 Palestino [F-4] - 1 1/4 0-0

SUD

07:30 FT [C-3] Bolivar 2 - 2 Jorge Wilstermann [C-4] - 1 1/4 2-1

SUD

07:30 FT [A-3] San Lorenzo 1 - 2 Rosario Central [A-1] - 1/4 1-0

USAA

07:30 FT [Tay-11] Houston Dynamo 1 - 0 Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 0-0

USAA

08:00 FT [Tay-7] Minnesota Utd 1 - 0 Vancouver WC [Tay-8] - 1 0-0

LIB

09:00 FT [A-4] Universitario 1 - 1 Defensa YJ [A-2] +1 1-0

MEXA

09:05 FT [2] Atlas 1 - 0 Puebla [8] 0-0

USAA

09:35 FT [Tay-10] San Jose EQ 0 - 1 Seattle Sounders [Tay-1] +0 0-1

USB

09:35 FT [D-6] Sacramento 3 - 1 Las Vegas Lights [D-8] 1-0

LIB

10:00 FT [F-4] Atl. Nacional 0 - 0 Nacional Montevideo [F-3] - 3/4 0-0

Kết quả bóng đá ngày 12/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 12/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2