KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 16/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI20VL

11:30 FT [E-2] Mông Cổ U20 0 - 7 Hàn Quốc U20 [E-1] +4 1/2 0-2

TQB

14:30 FT [16] Beijing Sport Univ 0 - 1 Nantong Zhiyun [3] +2 3/4 0-1

TQB

14:30 FT [12] Liaoning Shenyang 1 - 1 Nanjing City [8] +0 0-1

NGAU21

15:00 FT [B-1] Rostov U21 2 - 1 Chertanovo U21 [B-4] 1-0

IDNA

15:30 FT [8] Persib Bandung 5 - 2 Barito Putera [17] - 1 1/2 4-0

ASI20VL

16:00 FT [F-3] Đông Timo U20 0 - 4 Việt Nam U20 [F-2] +3 1/2 0-2

ASI20VL

16:00 FT [C-3] Palestine U20 0 - 8 Nhật Bản U20 [C-1] 0-3

ASI20VL

16:00 FT 1 [E-4] Sri Lanka U20 0 - 3 Malaysia U20 [E-3] +2 0-1

ASI20VL

17:00 FT [J-4] Brunei U20 0 - 8 Iran U20 [J-1] 0-3

NGAU21

17:00 FT [B-5] Din. Moscow U21 0 - 1 Lok. Moscow U21 [B-2] 0-0

NGAU21

17:00 FT 1 [A-6] Nizhny Nov U21 0 - 3 Strogino Moscow U21 [A-4] 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-8] ORS 5 U21 3 - 2 Kryliya Sov. U21 [A-7] 1-1

NHATA

17:00 FT [11] Sagan Tosu 1 - 1 Kashima Antlers [4] +1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [14] Mokpo City 1 - 0 Pocheon Citizen [9] +1/4 1-0

NGAU21

18:00 FT [A-3] CSKA Mos. U21 1 - 1 Ural U21 [A-5] 1-0

NGAU21

18:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 1 - 0 Orenburg U21 [A-10] 0-0

ASI20VL

19:00 FT 1 [I-3] Singapore U20 1 - 1 Campuchia U20 [I-4] +3/4 1-1

ASI20VL

19:00 FT [C-2] Yemen U20 10 - 1 Đảo Guam U20 [C-5] 4-1

ARMA

19:00 FT [3] Alashkert 0 - 0 Van Yerevan [5] - 1 1/4 0-0

ARMA

19:00 FT [10] FC Noah 1 - 3 Shirak [8] - 1/2 1-1

BULA

19:00 FT [16] Spartak Varna 3 - 2 Botev Plovdiv [10] +1 1/4 0-0

THA

19:00 FT 1 [14] Khonkaen Utd 0 - 0 Chiangrai Utd [6] +3/4 0-0

ASI20VL

20:00 FT [F-4] Hồng Kông U20 1 - 5 Indonesia U20 [F-1] +3 1/2 0-3

ASI20VL

20:00 FT [G-4] Afghanistan U20 1 - 0 Oman U20 [G-2] +2 1/2 1-0

MDVA

20:00 FT [8] Dinamo-Auto 1 - 1 Milsami [6] +1 1-0

ASI20VL

20:30 FT [D-3] Đài Loan U20 9 - 0 N. Marianas U20 [D-5] 5-0

NGAU21

20:30 FT [B-6] Kuban U21 0 - 1 Fakel U21 [B-8] 0-0

UZBA

20:30 FT [2] Navbahor 1 - 0 Qyzylqum [5] - 1/2 0-0

UZBA

20:30 FT [3] Nasaf Qarshi 2 - 1 Kokand-1912 [13] - 1 1/4 1-0

BLRA

20:45 FT [4] Dinamo Minsk 3 - 0 Gomel [8] 2-0

UAEA

20:45 FT [10] Baniyas 0 - 1 Bataeh SC [9] - 1/4 0-0

UAEA

20:45 FT [7] Ittihad Kalba 2 - 0 Al Dhafra [13] - 3/4 0-0

NGAU21

21:00 FT [B-7] FK Sochi U21 2 - 0 Akhmat Gr. U21 [B-9] 2-0

ALBA

21:00 FT [1] KF Tirana 4 - 0 Teuta Durres [10] 1-0

AZEA

21:00 FT [2] Sabah FK 3 - 1 Turan Tovuz [6] - 1 2-0

SRBA

21:00 FT [8] FK Radnicki 1923 3 - 0 Novi Sad [15] - 1/4 2-0

BULA

21:15 FT [15] Hebar Pazardzhik 0 - 2 Botev Vratsa [13] +0 0-2

ASI20VL

21:30 FT [J-2] Kyrgyzstan U20 2 - 0 UAE U20 [J-3] +3/4 1-0

ASI20VL

22:00 FT 1 [I-2] Lebanon U20 0 - 4 Tajikistan U20 [I-1] 0-2

ASI20VL

22:00 FT [B-3] Bangladesh U20 0 - 3 Qatar U20 [B-1] +2 3/4 0-1

LATA

22:00 FT [2] Riga FC 2 - 0 FK Liepaja [4] - 1 1-0

LITA

22:00 FT [2] Kauno Zalgiris 2 - 1 FK Jonava [10] 1-1

RMNA

22:00 FT [10] Voluntari 1 - 0 FC U Craiova 1948 [15] +0 1-0

ASI20VL

22:15 FT [A-3] Trung Quốc U20 1 - 2 Uzbekistan U20 [A-1] 1-2

KUWA

22:20 FT 1 [2] Al Arabi (KUW) 1 - 1 Tadamon (KUW) [9] - 1 1-1

SVKA

22:30 FT [7] Dukla BB 0 - 0 Skalica [11] +0 0-0

ALGA

22:30 FT [5] MC Alger 2 - 1 NC Magra [11] - 1 1/4 0-0

KSAA

22:50 FT [5] Al Taawon (KSA) 1 - 1 Dhamak [6] - 1/2 0-0

KSAA

22:50 FT [9] Abha 1 - 1 Al Feiha [15] +0 0-0

KSB

22:50 FT [16] Al Ain (KSA) 2 - 2 Al Oruba (KSA) [10] 1-2

NGAU21

22:59 FT [A-1] Zenit U21 5 - 3 Torpedo Moscow U21 [A-9] 5-1

NGAU21

22:59 FT [B-3] Krasnodar U21 2 - 1 Khimki U21 [B-10] 1-1

POLA

22:59 FT [16] Piast Gliwice 1 - 1 Slask Wroclaw [11] - 1/2 1-1

POLB

22:59 FT [6] Arka Gdynia 3 - 4 Chrobry Glogow [4] - 3/4 2-1

BLRA

22:59 FT [15] Vitebsk 1 - 1 Bate Borisov [3] +1 0-0

ESTA

22:59 FT [4] Nomme Kalju 4 - 0 Vaprus Parnu [10] 2-0

MDVA

22:59 FT [5] FC Balti 0 - 1 Dacia Buiucani [7] 0-0

FINB

22:59 FT [11] PEPO 4 - 2 PK-35 [10] +0 1-1

FIN3

22:59 FT [B-3] Hameenlinna 1 - 3 VJS [B-12] - 1 1-0

CZEB

22:59 FT [8] Jihlava 1 - 2 Varnsdorf [4] - 1/4 1-1

CYPA

22:59 FT [10] AEL Limassol 1 - 2 Doxa Katokopia [12] - 1/2 0-1

AUTB

23:10 FT [3] Horn 0 - 3 First Vienna [6] - 1/4 0-2

AUTB

23:10 FT [2] Blau Weiss Linz 0 - 1 St.Polten [1] - 1 0-0

AUTB

23:10 FT [8] SV Lafnitz 2 - 0 Austria Wien II [15] - 1 0-0

AUTB

23:10 FT [16] Kapfenberg 2 - 4 Admira [9] +1 1-2

DUB

23:30 FT [18] Sandhausen 2 - 3 Hannover 96 [5] +1/4 0-1

DUB

23:30 FT [14] Ein.Braunschweig 2 - 1 Karlsruher [13] +1/4 1-0

AZEA

23:30 FT [8] Səbail FK 0 - 2 Neftchi Baku [3] +3/4 0-0

BULA

23:30 FT [3] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Septemvri Sofia [12] - 2 0-0

DENB

23:30 FT [9] Fremad Amager 2 - 3 HB Koge [7] +1/2 2-1

UAEA

23:30 FT 1 [2] Al Shabab (UAE) 2 - 1 Al Wahda(UAE) [1] - 1/4 1-1

ASI20VL

23:45 FT 1 [G-3] Philippines U20 2 - 3 Thái Lan U20 [G-1] +2 1/4 2-2

DUC3

00:00 FT [6] Munchen 1860 3 - 1 Erzgebirge Aue [18] - 3/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [17] Illertissen 0 - 6 Wurzburger [2] +1 0-2

DUC4BA

00:00 FT [14] Buchbach 3 - 2 Hankofen-Hailing [16] - 1/4 1-1

DUC4BA

00:00 FT [5] V. Aschaffenburg 5 - 1 VfB Eichstatt [19] - 1/2 3-1

DUC4BA

00:00 FT 1 [20] Heimstetten 2 - 0 Greuther Furth II [12] +0 0-0

DUC4BA

00:00 FT [11] Augsburg II 2 - 2 TSV Aubstadt [6] +1/4 1-1

DUC4BA

00:00 FT [13] Schweinfurt 1 - 3 Nurnberg II [3] - 1/2 0-1

DUC4BA

00:00 FT [8] Wacker Burghausen 5 - 0 Bayern Munich II [4] +1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Berliner FC Dynamo 0 - 0 Hertha Berlin II [11] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [16] Luckenwalde 1 - 1 SV Lichtenberg [15] - 3/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [8] VSG Altglienicke 5 - 2 Meuselwitz [13] - 1 1/2 4-1

DUC4N

00:00 FT [15] Hessen Kassel 0 - 3 Barockstadt FL [9] +0 0-1

DUC4T

00:00 FT [17] Wattenscheid 0 - 4 SV Straelen [18] +1/4 0-2

BDNB

00:00 FT [10] Tondela 3 - 1 Belenenses [16] - 1/2 2-0

CROA

00:00 FT [4] Slaven Belupo 1 - 0 NK Varazdin [5] +0 1-0

SRBA

00:00 FT [12] Mladost Lucani 2 - 5 Backa Topola [3] +1/2 1-2

CYPA

00:00 FT [6] Anorthosis 1 - 1 Akritas [13] - 1 1/2 0-0

TNKA

00:00 FT 1 [14] Hatayspor 0 - 4 Kayserispor [6] - 1/4 0-2

TNKA

00:00 FT [2] Galatasaray 2 - 1 Konyaspor [4] - 3/4 1-1

TNKB

00:00 FT [17] Malatyaspor 0 - 0 Altay [11] - 1/4 0-0

DENA

00:00 FT [9] AC Horsens 1 - 0 Nordsjaelland [1] +1/4 1-0

DENB

00:00 FT [5] Helsingor 1 - 2 Naestved BK [3] - 3/4 1-2

PH3

00:30 FT 1 [7] Bourg Peronnas 3 - 3 Stade Briochin [18] - 1/2 2-1

PH3

00:30 FT [11] Orleans 1 - 1 Chateauroux [14] - 1/4 1-0

PH3

00:30 FT 2 [16] Le Puy Foot 1 - 1 Villefranche [13] +1/4 1-0

PH3

00:30 FT [2] Dunkerque 3 - 0 SO Cholet [8] - 1/2 2-0

PH3

00:30 FT [9] Avranches 1 - 1 Red Star 93 [4] +1/4 1-1

PH3

00:30 FT [5] FC Martigues 1 - 1 Sedan [10] - 1/2 1-0

PH3

00:30 FT [6] Le Mans 4 - 0 Paris 13 Atletico [15] - 1/4 3-0

PH3

00:30 FT [12] Nancy 1 - 0 FC Bastia-Borgo [17] - 1 0-0

TSC

00:30 FT [22] Neuchatel Xamax 1 - 2 Thun [13] +1/2 1-1

KSB

00:30 FT [9] Al Ahli (KSA) 3 - 0 Ohud Medina [14] 2-0

KUWA

00:40 FT [10] Al Sahel 2 - 3 Al Kuwait [1] 0-3

ASI20VL

01:00 FT [D-1] Jordan U20 2 - 1 Syria U20 [D-2] 1-0

ASI20VL

01:00 FT [B-2] Bahrain U20 2 - 1 Bhutan U20 [B-4] 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-3] West Brom U21 2 - 1 Derby County U21 [2-11] - 1 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-6] Newcastle U21 2 - 1 Nottingham Forest U21 [2-4] - 1/2 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-11] Man Utd U21 1 - 1 West Ham U21 [1-13] - 1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-1] Leeds Utd U21 6 - 2 Southampton U21 [2-2] - 2 4-0

HLA

01:00 FT [7] Utrecht 0 - 0 NEC Nijmegen [9] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [11] De Graafschap 1 - 2 Almere City [5] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [14] Telstar 0 - 3 Heracles Almelo [1] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [6] VVV Venlo 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [2] Zwolle 1 - 2 ADO Den Haag [17] - 1 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [3] MVV Maastricht 4 - 1 Ajax U21 [10] +1/2 2-0

HLB

01:00 FT [4] Eindhoven 3 - 3 Roda JC [8] - 1/4 2-0

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 3 - 1 Utrecht U21 [20] - 3/4 1-1

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 2 - 1 Dordrecht 90 [16] - 3/4 0-1

HLB

01:00 FT [9] Willem II 1 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1 1/4 0-0

BLRA

01:00 FT [1] Shakhter Soligo. 0 - 1 Energetik-BGU [2] - 3/4 0-1

BIB

01:00 FT [5] Lierse 2 - 3 Anderlecht II [4] - 1/2 1-2

BIB

01:00 FT [6] Deinze 0 - 2 Dender [9] - 1/2 0-1

RMNA

01:00 FT 1 [7] Petrolul Ploiesti 1 - 3 Farul Constanta [1] +1/2 0-2

KSAA

01:00 FT [4] Al Hilal 3 - 0 Al Wehda (KSA) [12] - 1 1/2 0-0

ASI20VL

01:30 FT [A-2] Arập Xêut U20 5 - 0 Myanmar U20 [A-4] 4-0

ITB

01:30 FT [4] Brescia 1 - 0 Benevento [15] - 1/4 0-0

DUA

01:30 FT [10] Mainz 1 - 1 Hertha Berlin [15] - 3/4 0-1

POLA

01:30 FT [2] Legia Wars. 3 - 2 Miedz Legnica [18] - 3/4 2-2

POLB

01:30 FT [10] Wisla Krakow 1 - 1 Ruch Chorzow [3] - 1/4 1-0

AUTB

01:30 FT [7] SKU Amstetten 1 - 1 Vorwarts Steyr [14] - 1 0-0

ITAA

01:45 FT [12] Salernitana 1 - 2 Lecce [16] - 1/4 0-1

NIRA

01:45 FT [10] Newry City 1 - 0 Dungannon Swi. [11] - 1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [3] Crusaders Belfast 2 - 1 Linfield [5] +1/4 0-0

BIA

01:45 FT [3] Antwerpen 2 - 1 RFC Seraing [18] - 1 1/2 2-1

IREB

01:45 FT [9] Cobh Ramblers 1 - 3 Athlone [8] +0 0-2

IREB

01:45 FT [3] Galway 2 - 1 Cork City [1] +0 0-0

FAIC

01:45 FT [2] Treaty United 4 - 1 UC Dublin [5] +1/4 2-0

FAIC

01:45 FT [3] Waterford Utd 3 - 2 Dundalk [8] +3/4 2-1

ANHA

02:00 FT [18] Nottingham Forest 2 - 3 Fulham [9] +0 1-0

ANHA

02:00 FT [12] Aston Villa 1 - 0 Southampton [19] - 1/4 1-0

TBNA

02:00 FT [12] Valladolid 0 - 1 Cadiz [19] - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [4] Levante 0 - 1 Cartagena [5] - 3/4 0-1

PHA

02:00 FT [17] Auxerre 1 - 3 Lorient [5] +0 0-3

WALA

02:00 FT [7] Aberystwyth 2 - 1 Connah's QN [2] +3/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [9] CA Palmaflor 4 - 0 Real Santa Cruz [14] - 1 1/4 1-0

ALGA

02:00 FT [6] JS Saoura 1 - 0 RC Arbaa [8] - 1 1/2 0-0

ALGA

02:00 FT [13] US Biskra 1 - 0 MC El Bayadh [10] - 1/2 0-0

BDNA

02:15 FT [7] Portimonense 1 - 0 Chaves [8] - 1/4 1-0

PARA

03:45 FT [12] 12 de Octubre 1 - 0 Resistencia SC [11] - 1/4 0-0

COLB

04:00 FT [2] Fortaleza 1 - 0 Llaneros FC [7] 1-0

BRB

05:00 FT [4] Vasco DG/RJ 4 - 1 Nautico/PE [20] - 1 2-0

BLVA

06:00 FT [1] The Strongest 1 - 1 Nacional Potosi [4] - 1 1/2 1-0

COLA

06:00 FT [17] Alianza Petrolera 1 - 2 La Equidad [13] +0 1-0

PARA

06:15 FT [10] Sol de America 3 - 2 General Caballero [7] +0 1-1

USW

06:30 FT [9] Racing Louisville Nữ 2 - 0 Orlando Pride Nữ [10] +0 1-0

ARGB

07:00 FT [23] Gimnasia Jujuy 1 - 0 Agropecuario AAC [30] - 1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [6] Dep.Cuenca 1 - 1 Cumbaya FC [11] - 1/2 1-1

USB

07:00 FT [A-2] Memphis 901 5 - 0 Ch. Battery [A-12] - 1 1/4 3-0

MEXA

07:00 FT [8] Puebla 2 - 1 Tigres UANL [5] +0 2-1

BRB

07:30 FT [15] Tombense FC/MG 1 - 1 Londrina/PR [9] +0 0-1

BRB

07:30 FT [16] Novorizontino/SP 2 - 0 Gremio/RS [2] +1/4 2-0

COLA

08:05 FT [11] Atl. Bucaramanga 2 - 1 Santa Fe [1] - 1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [14] Mazatlan FC 1 - 1 Toluca [6] +0 1-0

Kết quả bóng đá ngày 16/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 16/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10