KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 FT [11] Jiangxi Liansheng 1 - 1 Heilongjiang Ice City [9] - 1/4 1-1

TQB

14:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 2 Sichuan Jiuniu [6] +2 3/4 0-0

TQB

14:30 FT [2] Qingdao Hainiu 0 - 1 Shijiazhuang Gongfu [4] - 1 0-1

GHW

16:00 FT [53] Kosovo U19 Nữ 6 - 0 North Macedonia U19 Nữ [143] 1-0

IDNA

16:00 FT [10] Persebaya Surabaya 1 - 2 RANS Cilegon [16] - 1 1-0

IDNA

16:00 FT [7] TIRA-Persikabo 2 - 0 PSS Sleman [14] - 1/2 2-0

KAZA

18:00 FT 1 [11] Atyrau 0 - 2 Turan (KAZ) [13] - 1/2 0-1

KAZA

18:00 FT [7] Shakhter Kar. 0 - 1 Caspiy Aktau [9] - 3/4 0-0

IDNA

18:15 FT [15] Dewa United 1 - 1 PSM Makassar [1] +1/4 0-1

TQB

18:30 FT [13] Guangxi Pingguo 3 - 0 Shanghai Jiading [15] +0 1-0

KAZA

20:00 FT [4] Kairat Almaty 1 - 2 Ordabasy [5] - 3/4 1-1

KAZA

20:00 FT [6] FK Aksu 1 - 0 Akzhayik Oral [14] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [10] Melaka FA 0 - 0 Kuala Lumpur FA [6] +1/2 0-0

MASL

20:00 FT [9] Petaling Jaya City 2 - 2 Darul Takzim [1] +2 0-0

IDNA

20:30 FT [11] Persis Solo FC 2 - 0 Bali United Pusam [2] +3/4 1-0

UAEA

20:45 FT [5] Ajman 2 - 3 Al Sharjah [4] 1 +1 1/4 1-1

UAEA

20:45 FT [3] Al Wasl 1 - 1 Dubba Al Fujairah [14] - 1 1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [4] FK AGMK 0 - 2 Pakhtakor [1] +1/4 0-0

NGC

21:30 FT [2-1] Spartak Moscow 3 - 0 Fakel [2-4] - 1 1/4 2-0

UZBA

21:30 FT [6] Olympic FK 1 - 1 Bunyodkor [8] - 1/4 0-1

KAZA

22:00 FT [8] FK Maktaaral 1 - 1 FK Kyzylzhar [10] +0 0-1

KUWA

22:20 FT [5] Al Jahra 3 - 1 Al Quadisiya [6] +1/2 1-0

CHIB

22:30 FT 1 [1] CD Magallanes 1 - 1 San.Morning [14] - 1/2 1-0

CHIB

22:30 FT 1 [13] Deportes Recoleta 0 - 1 Cobreloa [2] +0 0-0

URUA

22:30 FT [15] Sportivo Cerrito 0 - 2 CA Fenix [7] +1/2 0-2

KSAA

22:40 FT [16] Al Baten 0 - 4 Al Nasr (KSA) [2] +3 0-3

GHW

22:59 FT [9] B.D.Nha U19 Nữ 3 - 0 Ireland U19 Nữ [99] 2-0

POLB

22:59 FT [18] Sandecja 0 - 1 Stal Rzeszow [9] +0 0-0

CYPA

22:59 FT 1 [3] Aris Limassol 1 - 2 Karmiotissa Pol. [9] - 1 1/2 0-1

DUC4B

23:15 FT [2] Hamburger II 1 - 1 Lubeck [1] +3/4 1-0

ISRB

23:30 FT [7] H. Petah Tikva 4 - 0 AS Ashdod [15] - 3/4 2-0

ISRB

23:30 FT [11] Hapoel R. Gan 0 - 2 Maccabi P.Tikva [1] +3/4 0-1

ISRB

23:30 FT [12] INR HaSharon 2 - 0 Hapoel Nof HaGalil [16] +0 2-0

ISRB

23:30 FT [9] Hapoel Afula 3 - 0 Bnei Yehuda [14] +0 2-0

ISRB

23:30 FT 1 [6] Hapoel Umm Al Fahm 2 - 2 Hapoel Kfar Saba [5] +0 0-0

UAEA

23:30 FT [11] Khorfakkan 0 - 0 Al Nasr (UAE) [12] +1/2 0-0

UAEA

23:30 FT [6] Al Jazira 2 - 1 Al Ain [8] 1 +1/2 1-1

C2

23:45 FT 1 [G-3] Karabakh Agdam 3 - 0 Nantes [G-2] 1 - 1/4 0-0

C2

23:45 FT 2 [E-3] Sheriff Tiraspol 0 - 2 Man Utd [E-2] +1 3/4 0-2

C2

23:45 FT 2 [H-3] Trabzonspor 2 - 1 Crvena Zvezda [H-4] 4 1 - 1/4 1-0

C2

23:45 FT 2 [F-2] Midtjylland 5 - 1 Lazio [F-3] 1 +1/2 2-0

C2

23:45 FT [F-1] Feyenoord 6 - 0 Sturm Graz [F-4] 3 - 1 1/4 4-0

C2

23:45 FT 1 [H-2] Monaco 0 - 1 Ferencvaros [H-1] 2 - 1 1/4 0-0

C2

23:45 FT 1 [G-4] Olympiakos 0 - 3 Freiburg [G-1] 2 +1/4 0-2

C2

23:45 FT 1 [E-1] Real Sociedad 2 - 1 Omonia Nicosia [E-4] 3 - 2 1-0

C3

23:45 FT 4 [H-4] Zalgiris 0 - 1 Basel [H-2] 3 +1/2 0-0

C3

23:45 FT 1 [F-2] Gent 3 - 0 Shamrock Rovers [F-4] 2 - 1 1/2 2-0

C3

23:45 FT 2 [E-3] Apollon Limassol 1 - 3 SK Dnipro-1 [E-2] 3 - 1/4 0-3

C3

23:45 FT 4 [H-3] Pyunik 2 - 0 Slo. Bratislava [H-1] 2 +1/2 2-0

C3

23:45 FT 2 [F-1] Djurgardens 3 - 2 Molde [F-3] 5 1 +0 0-1

C3

23:45 FT 3 [G-3] Slavia Praha 3 - 2 KF Ballkani [G-4] 1 1 - 2 1/4 3-2

C3

23:45 FT 2 [G-2] CFR Cluj 0 - 1 Sivasspor [G-1] 3 - 1/2 0-1

C3

23:45 FT [E-1] AZ Alkmaar 4 - 1 Vaduz(LIE) [E-4] 2 1 - 2 1-1

KUWA

00:40 FT [3] Kazma 1 - 0 Al Nasr (KUW) [8] 0-0

KSAA

01:00 FT [10] Al Ettifaq 1 - 2 Al Raed [11] - 1/2 1-1

KSAA

01:00 FT [3] Al Ittihad (KSA) 2 - 0 Al Khaleej(KSA) [14] - 2 1-0

CHIA

01:30 FT [8] Palestino 1 - 2 Univ. de Chile [13] - 1/2 0-2

URUA

01:30 FT 1 [1] Liverpool P. (URU) 0 - 1 CA Penarol [5] +0 0-0

C2

02:00 FT 1 [D-1] Union Saint-Gilloise 3 - 2 Malmo [D-4] - 1 1-1

C2

02:00 FT 2 [B-4] Dinamo Kiev 0 - 1 AEK Larnaca [B-3] 4 - 3/4 0-1

C2

02:00 FT 1 [A-3] Bodo Glimt 2 - 1 Zurich [A-4] 2 - 1 0-0

C2

02:00 FT 4 [C-1] Real Betis 3 - 2 Ludogorets [C-3] 4 - 1 1/4 2-1

C2

02:00 FT 2 [D-3] Braga 1 - 0 Union Berlin [D-2] 3 - 1/4 0-0

C2

02:00 FT 1 4 [B-2] Rennes 2 - 2 Fenerbahce [B-1] 1 - 3/4 0-0

C2

02:00 FT 2 [C-2] Roma 3 - 0 Helsinki [C-4] 1 1 - 2 0-0

C3

02:00 FT 4 [C-3] Hap. Beer Sheva 1 - 2 Villarreal [C-1] 3 +3/4 0-1

C3

02:00 FT 2 [B-3] Silkeborg IF 2 - 3 West Ham Utd [B-1] 1 +1 1-3

C3

02:00 FT 1 [D-2] FK Partizan 1 - 1 Nice [D-1] 1 +1/4 0-1

C3

02:00 FT 4 [A-4] Rigas Futbola Skola 0 - 2 Hearts [A-3] 5 +0 0-1

C3

02:00 FT [A-1] Istanbul BB 3 - 0 Fiorentina [A-2] 3 1 +0 0-0

C3

02:00 FT 4 [C-2] Lech Poznan 4 - 1 Austria Wien [C-4] 3 - 1/2 1-1

C3

02:00 FT 3 [D-3] FC Koln 4 - 2 Slovacko [D-4] 2 - 1 1/4 2-0

C3

02:00 FT [B-4] Steaua Bucuresti 0 - 0 Anderlecht [B-2] +1/2 0-0

ITA3

02:00 FT [C-15] Foggia 1 - 0 Virtus Francavilla [C-13] - 1/2 0-0

ITA3

02:00 FT [C-4] Giugliano 2 - 2 AZ Picerno [C-11] - 1/4 1-0

PARA

03:45 FT 1 [9] Guarani CA 2 - 1 Sportivo Ameliano [6] - 1/2 0-0

CHIA

04:00 FT [16] Antofagasta 0 - 0 Curico Unido [3] - 1/4 0-0

ARGA

05:00 FT [12] Defensa YJ 2 - 1 Argentinos Jun. [8] +0 1-1

ARGA

05:00 FT [20] Rosario Central 1 - 1 Estudiantes LP [18] +0 0-1

BRC

06:00 FT [13] Corinthians/SP 3 - 0 Fluminense/RJ [3] - 1/4 1-0

PARA

06:15 FT [3] Nacional(PAR) 1 - 1 Olimpia Asuncion [1] +1/2 0-0

URUA

06:15 FT [10] Defensor SC 0 - 1 Cerro Largo [14] - 3/4 0-0

MEXA

07:00 FT [7] Cruz Azul 2 - 1 Club Leon [10] +0 0-0

MEXB

07:00 FT [10] Tepatitlan FC 1 - 2 Venados [7] - 1/4 0-0

ARGC

07:10 FT [3] Velez Sarsfield 0 - 2 Independiente [25] +0 0-1

ARGA

07:30 FT [9] Gimnasia LP 2 - 0 Arsenal Sarandi [23] - 1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [5] Atletico Tucuman 1 - 1 Talleres Cordoba [13] - 1/4 0-1

COLA

08:05 FT [7] America Cali 0 - 1 Pereira [5] - 1/2 0-1

MEXB

09:00 FT 2 [13] Correcaminos 0 - 2 Dorados [5] - 1/4 0-0

GHU16

17:30 Hoãn [23] Thụy Sỹ U16 - Italia U16 [2] -

Kết quả bóng đá ngày 15/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10