KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 14/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI20VL

11:30 FT [E-1] Hàn Quốc U20 6 - 0 Sri Lanka U20 [E-4] 3-0

IDNA

15:30 FT [4] Persita Tangerang 1 - 0 PSIS Semarang [12] - 1/2 0-0

ASI20VL

16:00 FT [F-2] Việt Nam U20 5 - 1 Hồng Kông U20 [F-4] - 2 1/2 2-0

ASI20VL

16:00 FT [C-1] Nhật Bản U20 9 - 0 Đảo Guam U20 [C-5] 5-0

ASI20VL

16:00 FT [E-2] Mông Cổ U20 1 - 1 Malaysia U20 [E-3] +1 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [22] Grulla Morioka 1 - 2 JEF United Chiba [10] +1/4 1-1

NHATJFL

16:00 FT [3] Honda FC 2 - 0 Suzuka Point Getters [8] - 1 1-0

AUSC

16:30 FT [2] Oakleigh Cannons 2 - 5 Macarthur FC [1] +3/4 1-2

C1U19

17:00 FT [F-2] Shakhtar Donetsk U19 2 - 1 Celtic U19 [F-4] - 3/4 1-0

ASI20VL

17:00 FT [J-3] UAE U20 5 - 0 Brunei U20 [J-4] 1-0

GHW

17:00 FT [57] Thụy Điển U16 Nữ 4 - 2 Đan Mạch U16 Nữ [80] 4-1

NHATA

17:00 FT [13] Vissel Kobe 2 - 1 FC Tokyo [6] - 1/4 2-0

NHATA

17:00 FT [16] Kyoto Sanga 1 - 2 Yokohama FM [1] +1 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [17] Tochigi SC 0 - 1 Vegalta Sendai [7] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 1 Zweigen Kan. [14] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [19] Omiya Ardija 2 - 2 Oita Trinita [5] +1/2 2-2

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 0 Yokohama FC [2] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 0 Ryukyu [21] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Tokushima Vortis 1 - 0 Okayama [3] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [13] Mito Hollyhock 0 - 1 V-Varen Nagasaki [11] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [9] Tokyo Verdy 0 - 2 Blaublitz Akita [12] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [4] Roas. Kumamoto 0 - 0 Machida Zelvia [15] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] FC Gifu 0 - 3 Fujieda MYFC [2] +1/4 0-1

HQA

17:00 FT [4] Incheon Utd 0 - 0 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 1/4 1-0

HQB

17:00 FT [9] Ansan Greeners 1 - 7 Jeonnam Dragons [11] +1/4 0-4

NHATA

17:30 FT [9] Urawa Red 0 - 1 Cerezo Osaka [5] - 1/4 0-1

NHATA

17:30 FT [8] Nagoya Grampus 1 - 1 Kawasaki Fro. [2] +1/2 0-0

NHATB

17:30 FT [18] Ventforet Kofu 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 0-1

HQA

17:30 FT [11] Suwon Bluewings 0 - 2 Pohang Steelers [3] +0 0-2

HQB

17:30 FT [3] Anyang 1 - 2 Gwangju [1] +1/4 0-1

HQB

17:30 FT [7] Seoul E-Land 3 - 0 Chungnam Asan [6] +1/4 1-0

THA

18:00 FT [5] BG Pathum United 4 - 2 Port FC [7] - 1/2 2-1

VNA

18:00 FT [11] HL Hà Tĩnh 1 - 1 TP.HCM [9] - 1/4 1-0

VNA

18:00 FT 1 [3] Bình Định 0 - 0 Hải Phòng [2] - 1/2 0-0

TQA

18:30 FT [10] Meizhou Hakka 0 - 0 Zhejiang Professional [3] - 1/2 0-0

TQA

18:30 FT [2] Shandong Taishan 1 - 1 Wuhan Three T. [1] - 3/4 0-1

TQA

18:30 FT [7] Beijing Guoan 3 - 1 Hebei CFFC [18] - 3 3/4 2-1

TQA

18:30 FT [5] Henan Songshan 0 - 1 Tianjin Tigers [9] 0-1

C1U19

19:00 FT [E-4] Chelsea U19 1 - 1 RB Salzburg U19 [E-2] +0 0-0

C1U19

19:00 FT 1 [H-2] Juventus U19 0 - 1 Benfica U19 [H-3] +1 1/4 0-0

C1U19

19:00 FT [H-4] Maccabi Haifa U19 0 - 5 PSG U19 [H-1] +1 3/4 0-2

ASI20VL

19:00 FT [I-4] Campuchia U20 0 - 1 Lebanon U20 [I-2] +1 1/2 0-1

ASI20VL

19:00 FT [C-4] Lào U20 1 - 2 Yemen U20 [C-2] 0-1

NGC

19:00 FT [4-4] FK Sochi 1 - 3 Torpedo Moscow [4-3] - 1 1-0

NGC

19:00 FT [1-1] Lok. Moscow 2 - 2 Krasnodar [1-2] - 1/4 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 3-1

VNA

19:15 FT [4] Viettel 4 - 0 Nam Định [12] - 1 2-0

C1U19

19:30 FT [E-1] AC Milan U19 3 - 0 Dinamo Zagreb U19 [E-3] - 1/4 2-0

C1U19

20:00 FT [A-3] Rangers U19 3 - 2 Napoli U19 [A-4] - 1/4 2-0

ASI20VL

20:00 FT [F-1] Indonesia U20 4 - 0 Đông Timo U20 [F-3] - 3 2-0

ASI20VL

20:00 FT [G-1] Thái Lan U20 3 - 0 Afghanistan U20 [G-4] - 1 1/2 1-0

KAZA

20:00 FT [1] Astana 1 - 2 Tobol Kostanay [3] - 1 1-1

MASL

20:00 FT [2] Terengganu 3 - 0 Penang FA [12] - 1 1/2 2-0

MASL

20:00 FT [8] Kedah FA 3 - 1 Selangor FA [5] +0 2-1

ASI20VL

20:30 FT [D-3] Đài Loan U20 1 - 0 Turkmenistan U20 [D-4] +1 3/4 0-0

GHU17

20:30 FT [13] Ấn Độ U17 4 - 0 Nepal U17 [18] 2-0

C1U19

21:00 FT [G-1] Man City U19 3 - 2 B.Dortmund U19 [G-2] - 1 3/4 1-0

C1U19

21:00 FT [G-3] Kobenhavn U19 4 - 1 Sevilla U19 [G-4] - 1/4 1-1

C1U19

21:00 FT [F-1] Real Madrid U19 1 - 1 Leipzig U19 [F-3] - 2 1/4 0-0

BIHA

21:00 FT [10] Sloboda Tuzla 1 - 1 Velez Mostar [6] +0 0-0

BIHA

21:00 FT 1 [12] Igman Konjic 3 - 2 FK Tuzla City [8] +1/2 1-1

TDU21

21:00 FT [AS-8] Trelleborgs U21 2 - 0 Halmstads U21 [AS-3] 1-0

UZBA

21:00 FT 1 [7] Sogdiana Jizzakh 0 - 0 Neftchi [9] - 1 1/4 0-0

ASI20VL

21:30 FT [J-2] Kyrgyzstan U20 0 - 1 Iran U20 [J-1] +1 1/2 0-0

NGC

21:30 FT [2-2] Krylya Sovetov 2 - 0 Zenit [2-3] +1 1/4 0-0

NGC

21:30 FT [4-2] CSKA Moscow 2 - 1 Ural S.r. [4-1] - 1 0-0

NGC

21:30 FT [3-3] Rostov 3 - 1 FK Orenburg [3-4] - 1 1/4 0-0

CROA

21:30 FT [2] Hajduk Split 2 - 0 HNK Rijeka [8] - 1 3/4 0-0

TDU21

21:30 FT [AM-3] Utsiktens BK U21 1 - 0 Norrby IF U21 [AM-6] 1-0

ASI20VL

22:00 FT [I-1] Tajikistan U20 0 - 0 Singapore U20 [I-3] 0-0

ASI20VL

22:00 FT [B-1] Qatar U20 6 - 0 Bhutan U20 [B-4] - 3 1/4 4-0

DUC4N

22:00 FT [14] SGV Freiberg 2 - 2 Stuttgart II [10] - 1/4 0-0

KAZA

22:00 FT [2] Aktobe 1 - 0 FK Taraz [12] - 1 0-0

QATA

22:05 FT [6] Shamal 2 - 2 Ahli Doha [5] - 1/4 2-0

ASI20VL

22:15 FT [A-2] Arập Xêut U20 1 - 2 Uzbekistan U20 [A-1] - 3/4 0-1

KSAA

22:55 FT [7] Al Tai 1 - 0 Al Fateh [8] +0 0-0

ITA3

22:59 FT [B-4] Virtus Entella 0 - 2 Rimini [B-9] - 1 0-1

ITA3

22:59 FT [B-20] US Olbia 0 - 1 Pesaro [B-15] - 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [B-17] Imolese Calcio 0 - 4 Siena [B-8] +1/4 0-3

ITA3

22:59 FT [C-13] Monterosi FC 0 - 1 Juve Stabia [C-7] - 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [B-19] San Donato 1 - 2 Carrarese [B-3] +0 1-1

ITA3

22:59 FT 1 [B-14] Recanatese 1 - 1 US Fermana [B-13] - 1/4 1-1

ITA3

22:59 FT [B-10] Ancona 2 - 0 Fiorenzuola [B-6] - 1/2 2-0

ITA3

22:59 FT [B-1] Reggiana 4 - 0 Montevarchi [B-18] - 1 2-0

ITA3

22:59 FT [B-2] Gubbio 2 - 0 Alessandria [B-16] - 1 0-0

ITA3

22:59 FT [B-5] Cesena 1 - 1 Torres [B-12] 2 - 1 1/4 0-0

BIHA

22:59 FT [9] FK Sloga Doboj 1 - 0 Zrinjski [1] 1-0

ESTA

22:59 FT [9] TJK Legion 1 - 1 Paide Linname. [3] +2 1/4 1-1

FIN3

22:59 FT [B-8] Klubi 04 Helsinki 3 - 1 MuSa Pori [B-10] - 1 1/4 1-0

FIN3

22:59 FT [A-1] KaPa 2 - 1 KuPS Akatemia [A-8] - 1 1/4 2-0

URUA

22:59 FT [11] CA Rentistas 3 - 0 CA Torque [13] +1/2 1-0

DUC4B

23:30 FT [8] TuS BW Lohne 0 - 1 Holstein Kiel II [16] +0 0-0

KUWA

23:40 FT [7] Fahaheel 3 - 2 Salmiya [4] +1/2 2-1

C1

23:45 FT 1 [E-2] AC Milan 3 - 1 Dinamo Zagreb [E-4] 2 - 1 1/2 1-0

C1

23:45 FT [F-3] Shakhtar Donetsk 1 - 1 Celtic [F-4] 1 +1/4 1-1

ASI20VL

23:45 FT [G-2] Oman U20 3 - 0 Philippines U20 [G-3] - 1 3/4 3-0

ICEW

23:45 FT [7] Thor Akureyri Nữ 3 - 3 Vestmannaeyjar Nữ [6] +1/4 1-1

DUC4N

00:00 FT [11] Aalen 2 - 2 Astoria Walldorf [13] - 1/4 0-1

DUC4N

00:00 FT [8] FSV Frankfurt 0 - 1 SSV Ulm [1] +3/4 0-1

ARGA

00:00 FT [28] Aldosivi 1 - 2 Newells Old Boys [11] +0 0-1

QATA

00:15 FT [2] Al Wakra 2 - 1 Al Sadd [9] +1/4 0-0

QATA

00:15 FT [7] Qatar SC 1 - 0 Al Rayyan [12] - 1/4 0-0

ASI20VL

01:00 FT [D-1] Jordan U20 16 - 0 N. Marianas U20 [D-5] 10-0

ASI20VL

01:00 FT [B-2] Bahrain U20 6 - 0 Nepal U20 [B-5] - 2 1/2 2-0

KSAA

01:00 FT [13] Al Adalah 0 - 1 Al Shabab (KSA) [1] +1 1/4 0-1

ASI20VL

01:30 FT [A-3] Trung Quốc U20 5 - 0 Maldives U20 [A-5] 3-0

ITA3

01:30 FT [C-5] SS Monopoli 2 - 1 Avellino [C-14] +0 2-0

CHIA

01:30 FT [11] U. Espanola 0 - 1 La Serena [15] - 1 0-1

URUA

01:30 FT [16] Albion FC (URU) 0 - 2 CA River Plate (URU) [8] +1/2 0-0

ANHB

01:45 FT [16] Rotherham Utd 3 - 0 Blackpool [23] - 1/4 1-0

ANHB

01:45 FT [10] Luton Town 2 - 2 Coventry [11] - 1/4 2-1

ANHB

01:45 FT [6] Millwall 0 - 2 QPR [7] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [5] Norwich 3 - 2 Bristol City [18] - 3/4 2-1

C1

02:00 FT 3 [H-4] Maccabi Haifa 1 - 3 PSG [H-2] 1 +2 1-1

C1

02:00 FT 3 [G-4] Kobenhavn 0 - 0 Sevilla [G-3] 2 +1/4 0-0

C1

02:00 FT 1 [E-1] Chelsea 1 - 1 RB Salzburg [E-3] 4 - 1 1/2 0-0

C1

02:00 FT 4 [H-3] Juventus 1 - 2 Benfica [H-1] 3 - 1/4 1-1

C1

02:00 FT 3 [G-1] Man City 2 - 1 B.Dortmund [G-2] 3 - 2 0-0

C1

02:00 FT 1 6 [A-4] Rangers 0 - 3 Napoli [A-1] 1 +1/2 0-0

C1

02:00 FT 1 [F-1] Real Madrid 2 - 0 Leipzig [F-2] 3 - 3/4 0-0

ANHB

02:00 FT [12] Reading 0 - 3 Sunderland [15] - 1/4 0-2

ITA3

02:00 FT [C-1] Catanzaro 5 - 0 Latina [C-8] - 1 1-0

ITA3

02:00 FT [C-16] Fidelis Andria 1 - 2 Audace Cerignola [C-4] - 1/4 0-2

ITA3

02:00 FT [C-10] Turris Neapolis 2 - 1 Taranto [C-18] - 3/4 1-1

ITA3

02:00 FT 1 [C-12] Gelbison 1 - 1 Potenza SC [C-17] +0 1-0

ITA3

02:00 FT [B-11] Luchese 1 - 1 Pontedera [B-7] - 1/2 0-0

ITA3

02:00 FT [C-20] Messina 1 - 1 Viterbese Calcio [C-19] - 1/4 1-0

ITA3

02:00 FT [C-3] Pescara 0 - 1 Crotone [C-2] - 1/4 0-0

ANHB

02:15 FT [21] West Brom 2 - 3 Birmingham [13] - 1 1/4 1-1

ARGA

02:30 FT [25] Colon 0 - 0 San Lorenzo [6] +0 0-0

CHIA

03:00 FT [4] Cobresal 0 - 2 Colo Colo [1] +1/2 0-1

PARA

03:45 FT 1 [4] Libertad 2 - 0 Tacuary FBC [5] - 1 1/2 2-0

CHIA

04:00 FT [9] Everton CD 1 - 1 Nublense [2] - 1/4 0-0

VENA

04:00 FT [3] Monagas 0 - 0 Carabobo [4] - 1/4 0-0

VENA

04:00 FT 1 [14] Zulia FC 1 - 3 Dep.Tachira [6] +1/4 0-1

VENA

04:00 FT [9] Estu.Merida 1 - 2 Zamora Barinas [1] +1/4 0-0

VENA

04:00 FT [15] UCV FC 2 - 3 Metropolitano [2] +1/4 2-2

VENA

04:00 FT [13] Mineros Guayana 2 - 2 Portuguesa [10] - 1/4 1-2

VENA

04:00 FT [7] Puerto Cabello 1 - 1 Dep.Guaira [5] +0 0-0

VENA

04:00 FT [8] Hermanos Colmenares 4 - 1 Aragua [16] - 1/2 1-1

ARGA

05:00 FT [3] River Plate 1 - 2 Banfield [24] - 1 1/4 0-1

MEXB

05:00 FT [12] Ala. Durango 3 - 1 Raya2 [15] - 1/4 3-1

USAA

05:55 FT [Dong-7] Orlando City 0 - 1 Atlanta United [Dong-11] - 1/4 0-0

COLC

06:00 FT [6] Union Magdalena 0 - 1 Junior Barranquilla [30] +1/2 0-0

URUA

06:00 FT 1 [2] Nacional(URU) 1 - 0 Boston River [4] - 1 1/4 0-0

USW

06:00 FT [7] NC Courage (W) 1 - 0 Angel City Nữ [8] - 3/4 0-0

PARA

06:15 FT [2] Cerro Porteno 2 - 2 Guairena FC [8] - 1 1-0

CHIA

06:30 FT [6] Univ. Catolica(CHL) 1 - 0 Huachipato [12] - 3/4 0-0

USW

07:00 FT [6] Chicago RS Nữ 4 - 0 Kansas City Nữ [5] - 1/4 2-0

USB

07:05 FT [A-4] Birmingham Legion 2 - 1 Pittsburgh R. [A-5] 0-1

MEXB

07:05 FT 1 [11] Oaxaca 2 - 2 Atlante [2] +1/4 1-1

ARGA

07:30 FT [27] Lanus 0 - 1 Boca Juniors [1] +1/4 0-0

BRC

07:45 FT [8] Flamengo/RJ 1 - 0 Sao Paulo/SP [5] - 1 1-0

COLA

08:15 FT 1 [18] Deportivo Cali 2 - 0 Deportivo Pasto [6] - 1/4 2-0

USAA

08:15 FT [Tay-2] Austin FC 3 - 0 Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-9] Colorado Rapids 2 - 1 San Jose EQ [Tay-14] - 1 1-1

USAA

09:00 FT [Tay-10] Vancouver WC 3 - 0 LA Galaxy [Tay-5] +1/4 0-0

MEXA

09:05 FT [1] Club America 3 - 3 Santos Laguna [3] - 1 1-2

MEXA

09:05 FT [11] Juarez 2 - 1 Pachuca [4] +1/4 2-1

MEXB

09:05 FT [4] Sonora 1 - 1 CD Tapatio [9] - 1/2 1-0

Kết quả bóng đá ngày 14/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 14/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10