KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 17/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Yokohama SCC 0 - 0 Kamatamare San. [17] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Honda Lock 1 - 0 Suzuka Point Getters [8] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Ehime FC Nữ 1 - 1 Iga Kunoichi Nữ [2] 0-1

NHATW

11:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 3 - 0 Gunma W. Star Nữ [9] 3-0

NHATW

11:00 FT [6] NGU Loverledge Nữ 3 - 1 Sperenza Osaka Nữ [10] 2-0

HQB

11:30 FT [11] Jeonnam Dragons 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 1-0

NHAT3

13:00 FT [15] Azul Claro Numazu 1 - 0 Kataller Toyama [6] +1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 2 - 2 Nara Club [2] - 1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT [14] Sony Sendai 0 - 3 Kagura Shimane [13] - 1/4 0-2

HQ3

13:00 FT [8] Yangju Citizen 2 - 1 Hwaseong FC [4] +1/4 2-0

HQB

14:00 FT [8] GimPo Citizen 0 - 0 Busan I'Park [10] +0 0-0

HQB

14:00 FT 1 [5] Gyeongnam 0 - 3 Bucheon 1995 [4] +0 0-1

HQ3

14:00 FT [12] Gangneung City 0 - 0 Gimhae City [6] +1/4 0-0

TQB

14:00 FT 1 [10] Qingdao Y.Island 0 - 2 Kunshan FC [1] +3/4 0-1

TQB

14:30 FT 2 [17] Xinjiang Tianshan 1 - 2 Zibo Cuju [11] +3/4 0-1

TQB

14:30 FT [7] Suzhou Dongwu 1 - 0 Shaanxi Changan [5] +1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [6] MFK Chrudim 5 - 1 MFk Karvina [5] +0 1-1

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 4 - 1 SK Prostejov [7] - 3/4 1-0

CZEU19

15:15 FT [8] Pardubice U19 1 - 1 Dukla Praha U19 [13] 1-1

NGA

16:00 FT [10] Ural S.r. 1 - 2 Akhmat Groznyi [6] +0 0-1

CZEU19

16:00 FT [15] Hradec Kralove U19 1 - 1 Pribram U19 [16] 0-1

CZEU19

16:00 FT [3] Sigma Olomouc U19 1 - 2 Vik. Plzen U19 [11] - 3/4 0-1

NHATA

16:00 FT 1 [18] Jubilo Iwata 2 - 2 Cerezo Osaka [5] +1/2 0-1

NHATJFL

16:00 FT [3] Honda FC 2 - 0 Kochi United SC [11] - 1 1-0

IDNA

16:00 FT [18] Persik Kediri 0 - 1 Arema Indonesia [9] +1/4 0-0

HQB

16:30 FT [6] Chungnam Asan 0 - 0 Anyang [3] - 1/4 0-0

HQB

16:30 FT 1 [9] Ansan Greeners 1 - 1 Seoul E-Land [7] +1/2 0-1

BDNB

17:00 FT 1 [6] Academico Viseu 2 - 0 CD Mafra [12] - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Nagoya Grampus 0 - 0 Sanf Hiroshima [3] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [7] Kashiwa Reysol 1 - 1 Kawasaki Fro. [2] +3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [14] Avispa Fukuoka 3 - 2 Shimizu S-Pulse [17] +0 2-1

NHATA

17:00 FT [12] Shonan Bellmare 0 - 0 Urawa Red [9] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [3] Okayama 3 - 0 V-Varen Nagasaki [11] - 1/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 3 - 1 FC Gifu [14] +1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [13] Cheongju FC 0 - 0 Gyeongju KHNP [3] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [15] Ulsan Citizen 0 - 2 Changwon City [1] +1/4 0-2

POLA

17:30 FT [7] Stal Mielec 0 - 3 Widzew Lodz [3] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [6] Keciorengucu 3 - 2 Erzurumspor FK [15] - 1/2 2-1

DUB

18:00 FT 1 [1] Darmstadt 2 - 0 Nurnberg [11] 3 - 3/4 2-0

DUB

18:00 FT 3 [16] A.Bielefeld 4 - 2 Holstein Kiel [8] 2 - 1/4 2-0

DUB

18:00 FT 2 [9] Hansa Rostock 3 - 1 Magdeburg [17] 2 - 1/2 2-0

DUC4DB

18:00 FT [4] C. Leipzig 2 - 1 Berlin AK 07 [5] +1/2 1-0

NGA

18:00 FT [16] Torpedo Moscow 1 - 0 CSKA Moscow [5] +1 3/4 1-0

ARMA

18:00 FT [9] BKMA Yerevan 2 - 1 Ararat Y [7] +1/2 0-1

LATA

18:00 FT [10] METTA/LU Riga 1 - 2 Tukums/Salaspils [6] - 1/4 1-1

CZEU19

18:00 FT [4] Jihlava U19 6 - 2 MFk Karvina U19 [14] 1-2

TDB

18:00 FT [16] Dalkurd FF 4 - 1 Utsiktens BK [11] +1/4 3-0

TD3

18:00 FT [Sodra-11] Lindome GIF 0 - 4 BK Olympic Malmo [Sodra-7] +3/4 0-2

TD3

18:00 FT [Norra-3] Motala AIF 2 - 1 Stockholm Intl [Norra-14] +1/4 1-1

TD3

18:00 FT [Sodra-10] Tvaakers IF 0 - 0 GAIS [Sodra-5] +1 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-6] Orebro Syrianska 1 - 1 Sollentuna FK [Norra-8] +0 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-9] Angelholms 1 - 4 Torns IF [Sodra-4] +0 1-3

TD3

18:00 FT [Sodra-9] Angelholms 1 - 4 Torns IF [Sodra-4] - 1/4 1-3

TD3

18:00 FT [Norra-10] Vasalunds 1 - 0 Forward [Norra-5] - 2 1-0

THA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 2 - 2 Lamphun Warrior [12] - 1/4 1-1

CZEU19

18:15 FT [9] Slovacko U19 1 - 1 Mlada Boleslav U19 [5] -

ANHA

18:30 FT 1 2 [20] Wolves 0 - 3 Man City [2] 1 +1 1/2 0-2

ANHB

18:30 FT 1 [8] Swansea City 3 - 0 Hull City [20] 2 - 1/2 0-0

DUC4B

18:30 FT [6] Weiche Flensburg 1 - 2 TuS BW Lohne [8] - 1 1/2 0-1

BLRA

18:30 FT [11] FK Slutsk 0 - 0 Belshina Bobruisk [12] 0-0

CZEU19

18:30 FT [12] C. Budejovice U19 1 - 0 Brno U19 [2] 0-0

CZEU19

18:30 FT [6] Zlin U19 2 - 2 Sparta Praha U19 [1] 1-1

THA

18:30 FT [8] Police Tero FC 1 - 4 Buriram Utd [1] +1 1/4 1-4

ANHU23

19:00 FT 1 [1-1] Arsenal U21 1 - 1 Wolves U21 [1-9] 0-1

ANHU23

19:00 FT [1-14] Tottenham U21 1 - 3 Blackburn U21 [1-10] 0-1

TBNA

19:00 FT 3 [11] Mallorca 1 - 0 Almeria [14] 6 - 1/2 1-0

TBNB

19:00 FT [12] Villarreal B 3 - 1 Lugo [20] - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [19] Como 3 - 3 SPAL 1907 [14] - 1/4 1-1

ITB

19:00 FT [9] Alto Adige 1 - 1 Cosenza [18] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [17] Venezia 1 - 1 Pisa [11] +0 1-1

ITB

19:00 FT [1] Frosinone 1 - 0 Palermo [16] - 3/4 1-0

ITB

19:00 FT [10] Ascoli 1 - 3 Parma [3] +1/4 0-2

ITB

19:00 FT [8] Cagliari 0 - 1 Bari [6] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [2] Reggina 3 - 0 Cittadella [13] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [17] Zwickau 1 - 2 B.Dortmund II [14] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [19] Meppen 2 - 2 Vik.Koln [7] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [16] Oldenburg 1897 1 - 1 SpVgg Bayreuth [20] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [8] Waldhof Man. 1 - 0 Wehen [3] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [15] Hallescher 1 - 3 Elversberg [1] +3/4 1-1

DUC3

19:00 FT [9] Dynamo Dresden 1 - 1 Ingolstadt [4] +0 1-1

DUC4BA

19:00 FT [5] Turkgucu-Ataspor 2 - 0 TSV 1896 Rain [14] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] DJK Vilzing 4 - 2 Ansbach [10] - 1/2 0-2

DUC4BA

19:00 FT [1] Unterhaching 2 - 0 FC Pipinsried [18] - 1 1/2 1-0

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 3 - 1 Chemnitzer [3] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [7] Mainz II 4 - 1 Koblenz [18] - 1 2-0

DUC4N

19:00 FT [11] Astoria Walldorf 0 - 2 TSG Balingen [3] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [2] TSV Steinbach 2 - 2 FSV Frankfurt [10] - 1 1/4 2-2

DUC4N

19:00 FT [17] Ein.Trier 3 - 0 Wormatia Worms [16] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [13] Bahlinger 2 - 0 Hoffenheim II [6] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [4] Offenbach 1 - 2 Homburg [5] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 2 - 4 Schalke 04 II [9] +1/2 1-2

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 5 - 1 Lippstadt [6] - 1 2-1

DUC4T

19:00 FT [11] Wiedenbruck 1 - 2 M.gladbach II [3] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [1] Preussen Munster 1 - 0 Rodinghausen [8] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] FC Duren 3 - 0 Kaan-Marienborn [5] +0 3-0

DUC4T

19:00 FT [14] FC Bocholt 2 - 0 A.Aachen [4] +1/4 0-0

ARMA

19:00 FT [6] Lernayin Artsakh 0 - 1 Ararat-Armenia [2] +1 0-0

GEOA

19:00 FT [4] Samgurali Tskh. 0 - 3 Dila Gori [3] 0-2

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 0 - 1 Hegelmann Litauen [3] +1 1/4 0-1

DENB

19:00 FT [8] Hillerod 3 - 1 Nykobing [12] - 1/2 1-1

THA

19:00 FT [10] Muang Thong Utd 1 - 5 Chonburi [2] - 1/2 0-2

UZBA

19:00 FT [11] Surkhon Termiz 2 - 1 Lok. Tashkent [12] +0 2-1

BULA

19:15 FT [14] Pirin Blagoevgrad 0 - 1 Lok. Sofia [8] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-7] ArzignanoChiampo 3 - 0 Piacenza [A-19] - 1/4 2-0

ITA3

19:30 FT [A-20] Triestina 1 - 1 Pro Vercelli [A-9] - 1/4 0-0

AUTB

19:30 FT [13] Rapid Wien II 3 - 0 Grazer AK [4] +1/2 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-3] Man City U21 1 - 0 Fulham U21 [1-6] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-5] Crystal Palace U21 3 - 3 Chelsea U21 [1-4] 0-1

ITAA

20:00 FT 2 [11] Bologna 0 - 1 Empoli [13] 3 - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [14] Rehden 1 - 1 Atlas Delmenhorst [12] +1/4 1-0

PHB

20:00 FT [2] Bordeaux 2 - 1 Dijon [17] - 1/2 1-0

PHB

20:00 FT [11] Guingamp 2 - 1 Saint Etienne [19] - 1/4 1-0

BDNB

20:00 FT [11] Penafiel 1 - 1 Moreirense [1] +1/4 0-1

ALBA

20:00 FT [9] Bylis Ballsh 0 - 0 Egnatia Rrogozhine [5] 0-0

POLA

20:00 FT [14] Lechia GD 2 - 2 Jagiellonia [13] +0 0-1

MKDA

20:00 FT 1 [7] Rabotnicki 1 - 0 Pobeda [10] 1-0

MKDA

20:00 FT [9] Academy Pandev 0 - 1 Makedonija [8] 0-1

MKDA

20:00 FT [1] FC Struga 2 - 0 Tikves Kavadarci [4] 1-0

MKDA

20:00 FT [3] Shkendija 0 - 0 Shkupi [2] 0-0

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 1 - 6 Valmiera / BSS [1] +2 1/4 1-3

MDVA

20:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 2 Petrocub [2] 0-1

FINC

20:00 FT [3] KuPS 1 - 0 Inter Turku [6] - 1/4 0-0

SLOA

20:00 FT 1 [10] Tabor Sezana 0 - 2 Koper [5] +1/2 0-1

TNKB

20:00 FT [19] Denizlispor 2 - 2 Genclerbirligi [18] +0 2-1

TSC

20:00 FT 1 [31] FC Meyrin 0 - 4 Winterthur [9] 0-1

TDA

20:00 FT [1] Hacken 1 - 1 Hammarby [3] - 1/4 0-1

TDA

20:00 FT [12] Norrkoping 2 - 2 Kalmar [4] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT [13] Orgryte 0 - 1 Ostersunds [14] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [10] Orebro 5 - 2 Vasteras [9] - 1/4 2-2

TDB

20:00 FT [12] Jonkopings 1 - 2 Brommapojkarna [1] +1/4 0-1

MAPL

20:00 FT [8] Perak FA 1 - 1 Kuching FA [3] 0-1

MAPL

20:00 FT 1 [6] PDRM FA 0 - 1 UiTM FC [7] 0-0

MAPL

20:00 FT [4] Terengganu II 2 - 0 FAM-MSN [10] 2-0

URUA

20:00 FT [12] Plaza Colonia 0 - 1 Dep. Maldonado [3] +0 0-0

NPA

20:00 FT [6] Chippa Utd 1 - 0 Marumo Gallants FC [14] +0 0-0

NPA

20:00 FT [7] Golden Arrows 4 - 0 Moroka Swallows [13] - 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 3 [14] Augsburg 1 - 0 Bayern Munich [1] 1 +2 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 3 [6] B.Dortmund 1 - 0 Schalke 04 [18] 2 - 1 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [12] B.Leverkusen 1 - 1 Wer.Bremen [9] 3 - 1 0-0

DUA

20:30 FT 2 [16] Stuttgart 1 - 3 Ein.Frankfurt [4] +0 0-1

NGA

20:30 FT [3] Rostov 2 - 1 Krylya Sovetov [11] - 1/2 1-1

WALA

20:30 FT [10] Flint Town Utd 1 - 1 Bala Town [3] +3/4 0-0

WALA

20:30 FT [5] Cardiff Metropolitan 0 - 7 The New Saints [1] +3/4 0-3

WALA

20:30 FT [6] Caernarfon Town 2 - 1 Haverfordwest [7] +0 1-0

WALA

20:30 FT [11] Pontypridd Town 1 - 0 Airbus UK [12] - 1/2 0-0

IDNA

20:30 FT [6] Persija Jakarta 0 - 0 Madura United FC [2] - 3/4 0-0

RMNA

20:45 FT [15] UTA Arad 1 - 2 Hermannstadt [8] - 1/4 1-1

BLRA

20:50 FT [5] Isloch 2 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [14] 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [3] Newcastle 1 - 1 Bournemouth [14] 2 - 1 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [14] Birmingham 0 - 0 Coventry [12] 3 1 +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 2 [1] Burnley 2 - 1 Bristol City [18] 1 - 3/4 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [24] Huddersfield 1 - 0 Cardiff City [19] +0 1-0

ANHB

21:00 FT 3 [11] Luton Town 2 - 0 Blackburn Rovers [3] 2 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 2 [7] Millwall 2 - 1 Blackpool [23] 2 - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [5] Norwich 1 - 1 West Brom [21] 1 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [9] Preston North End 0 - 2 Sheffield Utd [2] 3 +0 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [6] QPR 0 - 0 Stoke City [17] 2 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [4] Watford 2 - 2 Sunderland [10] 4 - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [22] Wigan 0 - 1 Reading [13] 2 - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [18] Fleetwood Town 1 - 1 Charlton Athletic [17] +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 1 - 0 Cheltenham [16] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [15] Bristol Rovers 3 - 6 Lincoln [11] +0 1-3

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 0 - 3 Barnsley [4] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [21] Forest Green 1 - 2 Morecambe [24] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [10] Exeter City 0 - 2 Burton Albion [23] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [5] Bolton 1 - 0 Peterborough Utd [6] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Derby County 2 - 1 Wycombe [14] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Oxford Utd 1 - 2 Milton Keynes Dons [22] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [8] Portsmouth 2 - 2 Plymouth Argyle [1] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [9] Port Vale 2 - 1 Shrewsbury [12] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [3] Sheffield Wed. 2 - 2 Ipswich [2] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [11] Stockport 0 - 0 Harrogate Town [20] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Carlisle 2 - 1 Wimbledon [10] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [8] Salford City 0 - 1 Tranmere Rovers [14] - 3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [18] Newport 0 - 2 Barrow [4] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [15] Crewe Alexandra 1 - 0 Crawley Town [19] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Sutton Utd 2 - 0 Hartlepool [24] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT 1 [6] Bradford City 3 - 0 Stevenage [2] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 0 - 1 Grimsby [16] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Doncaster Rovers 0 - 1 Swindon [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Gillingham 0 - 2 Mansfield [7] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 0 Walsall [9] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 3 - 0 Rochdale [21] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [6] St. Johnstone 0 - 0 Ross County [10] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [8] Hibernian 3 - 1 Aberdeen [3] - 1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [4] Livingston 1 - 0 Kilmarnock [11] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 2 - 1 Dundee Utd [12] - 2 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT 1 [4] Greenock Morton 1 - 2 Arbroath [9] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [10] Hamilton 0 - 2 Queen's Park [3] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 2 - 2 Cove Rangers [8] - 3/4 1-0

SCOB

21:00 FT 1 [2] Dundee 2 - 3 Inverness C.T. [6] - 1/2 1-2

SCOB

21:00 FT [7] Raith Rovers 3 - 2 Ayr Utd [1] +0 2-0

SCO2

21:00 FT [6] Airdrieonians 5 - 0 Clyde [9] - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 2 - 1 Montrose [4] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [7] Queen of South 4 - 1 Edinburgh City [2] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT 1 [10] Peterhead 2 - 1 Kelty Hearts [8] +1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [1] Dunfermline 1 - 1 Falkirk [3] - 1/2 0-1

BIHA

21:00 FT [8] FK Tuzla City 0 - 1 Borac Banja Luka [3] 0-0

NIRA

21:00 FT [12] Portadown FC 0 - 1 Larne [1] +1 3/4 0-1

NIRA

21:00 FT [3] Glentoran 1 - 0 Coleraine [6] - 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [9] Glenavon 0 - 1 Cliftonville [4] +3/4 0-0

NIRA

21:00 FT [7] Ballymena Utd 0 - 1 Carrick Rangers [8] - 1/4 0-0

BIA

21:00 FT 1 [13] KV Mechelen 0 - 0 OH Leuven [7] - 1/2 0-0

BIB

21:00 FT [7] Club Brugge II 2 - 2 Beveren [2] +1/2 1-1

ESTA

21:00 FT [7] Trans Narva 0 - 4 Flora Tallinn [1] 0-1

ICEA

21:00 FT [12] IA Akranes 1 - 2 Leiknir Rey. [10] - 1/4 1-0

ICEA

21:00 FT 1 [4] Valur Rey. 0 - 1 KA Akureyri [3] - 1/4 0-0

ICEA

21:00 FT [1] Breidablik 3 - 0 Vestmannaeyjar [9] - 1 1/4 0-0

ICEA

21:00 FT [7] Stjarnan 2 - 1 Hafnarfjordur [11] +0 2-1

ICEA

21:00 FT [8] Fram Rey. 4 - 8 Keflavik [6] +0 3-4

ICEA

21:00 FT [2] Vikingur Rey. 2 - 2 KR Reykjavik [5] - 3/4 1-0

ICEB

21:00 FT [3] Grotta 3 - 1 UMF Grindavik [10] - 1/4 1-1

ICEB

21:00 FT [12] Trottur Vogum 0 - 3 Kordrengir [5] +1 3/4 0-0

ICEB

21:00 FT [8] Afturelding 1 - 5 Fjolnir [4] - 1/4 1-0

ICEB

21:00 FT [2] HK Kopavogur 2 - 1 Vestri [9] - 3/4 0-1

ICEB

21:00 FT [6] UMF Selfoss 2 - 0 Knat. Vesturbaejar [11] - 3/4 0-0

ICEB

21:00 FT [7] Thor Akureyri 2 - 1 Fylkir [1] +1 1-0

MNEA

21:00 FT [2] Sutjeska 2 - 1 Arsenal Tivat [5] 1-0

MNEA

21:00 FT [8] Rudar 0 - 3 Jedinstvo [6] 0-0

NORB

21:00 FT [12] Raufoss IL 1 - 2 Start Kristiansand [3] +1/2 0-0

NORB

21:00 FT [14] Skeid Fotball 3 - 3 Fredrikstad [10] +0 1-2

NORB

21:00 FT [16] Stjordals Blink 1 - 2 Mjondalen [9] 1-2

NORB

21:00 FT [7] Sogndal 2 - 0 Ranheim IL [8] +0 1-0

NORB

21:00 FT [13] Asane Fotball 1 - 2 Kongsvinger [6] +1/4 0-0

SVKA

21:00 FT [6] MSK Zilina 4 - 2 Liptovsky Mikulas [12] - 1 3-1

CZEA

21:00 FT [13] C. Budejovice 0 - 3 Sigma Olomouc [4] +1/4 0-2

CZEA

21:00 FT [11] Brno 2 - 2 Teplice [12] - 3/4 2-2

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 1 - 3 Mlada Boleslav [6] - 1/4 1-0

TNKA

21:00 FT [19] Umraniyespor 1 - 2 Kasimpasa [13] +0 0-1

TSC

21:00 FT [21] FC Koniz 1 - 2 Wohlen [8] 0-1

TSC

21:00 FT [7] FC Rotkreuz 1 - 1 SC Kriens [17] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

TSC

21:00 FT [18] Bellinzona 0 - 0 Luzern [19] +1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 2 - 1 IFK Malmo [Sodra-13] - 1/2 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 2 - 1 IFK Malmo [Sodra-13] - 3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 0 - 0 Oddevold [Sodra-3] +0 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 2 - 0 Qviding [Sodra-16] - 1 2-0

TD3

21:00 FT [Norra-16] Hammarby Talang 2 - 3 Sandvikens [Norra-1] +1/2 1-2

TD3

21:00 FT [Norra-16] Hammarby Talang 2 - 3 Sandvikens [Norra-1] +1/2 1-2

TD3

21:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 0 - 0 Sylvia [Norra-13] - 3/4 0-0

BRB

21:00 FT 1 [14] Chapecoense 1 - 0 CSA/AL [17] - 1/4 0-0

TBNA

21:15 FT 2 [1] Barcelona 3 - 0 Elche [20] 2 1 - 2 3/4 2-0

TBNB

21:15 FT [14] Real Oviedo 0 - 1 Ibiza-Eivissa [22] - 1/2 0-0

ITB

21:15 FT [4] Genoa 1 - 0 Modena [12] - 1 1-0

BDNA

21:30 FT [16] Gil Vicente 2 - 2 Rio Ave [10] - 1/2 0-1

BDNA

21:30 FT [14] Santa Clara 1 - 1 Pacos Ferreira [18] - 3/4 1-0

BDNB

21:30 FT [9] Porto B 2 - 0 Uniao Torreense [15] - 3/4 1-0

HLA

21:30 FT [6] Sparta Rotterdam 2 - 1 Groningen [15] - 1/4 0-0

HLB

21:30 FT [13] Den Bosch 4 - 1 TOP Oss [18] - 1/4 2-1

BULA

21:30 FT [4] Lok. Plovdiv 3 - 0 Cherno More [7] - 1/4 1-0

CZEB

21:30 FT 1 [1] Pribram 3 - 1 Fotbal Trinec [14] - 1/2 2-0

CROA

21:55 FT 1 [10] HNK Gorica 0 - 1 NK Osijek [3] +0 0-1

PHA

22:00 FT 4 [14] Montpellier 2 - 1 Strasbourg [19] 4 +0 1-0

AZEA

22:00 FT 1 [4] Gabala FC 1 - 0 Sumqayit [10] - 1/2 1-0

ISRA

22:00 FT [13] Sektzia Nes Tziona 4 - 3 Hapoel Tel Aviv [9] +1/2 2-3

MNEA

22:00 FT [10] Iskra Danilo 1 - 2 OFK Petrovac [4] 1-1

NORB

22:00 FT [5] Sandnes Ulf 0 - 3 Brann [1] +1 1/2 0-0

TSC

22:00 FT [27] Rapperswil-Jona 0 - 2 Sion [5] 0-1

TSC

22:00 FT [29] FC Goldstern 0 - 3 Grasshoppers [10] 0-0

TSC

22:00 FT 1 [24] Etoile 2 - 4 St. Gallen [1] 2-1

TDB

22:00 FT [2] Halmstads 2 - 0 Osters [3] - 3/4 1-0

AUTA

22:00 FT [3] Lask 1 - 4 WSG Swarovski Tirol [5] - 1 1/4 1-3

AUTA

22:00 FT 1 [10] SCR Altach 1 - 4 Austria Klagenfurt [7] +0 1-1

AUTA

22:00 FT [9] Wolfsberger AC 3 - 1 Hartberg [12] - 3/4 1-1

DENA

22:00 FT [8] Aarhus AGF 3 - 1 Aalborg BK [11] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-5] AC Renate 3 - 2 Juventus U23 [A-11] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [A-1] Feralpisalo 1 - 0 Pergolettese [A-15] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-10] Novara 0 - 0 Virtus Verona [A-16] - 1 0-0

ITA3

22:30 FT [A-2] Lecco 0 - 2 Pro Sesto [A-6] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-14] Sangiuliano City 0 - 1 Pordenone [A-3] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-13] Padova 3 - 0 Aurora Pro Patria [A-8] - 1 2-0

ITA3

22:30 FT [A-12] Albinoleffe 1 - 1 Vicenza [A-4] +1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [A-18] Mantova 2 - 1 AC Trento [A-17] - 1/4 1-1

POLA

22:30 FT [1] Rakow Czestochowa 3 - 0 Radomiak Radom [10] - 1 1-0

POLB

22:30 FT [7] Katowice 1 - 1 GKS Tychy [11] - 1/4 1-1

TDA

22:30 FT [10] Varnamo 1 - 0 Varbergs BoIS [14] - 1/4 0-0

KSB

22:30 FT [8] Al Riyadh 3 - 2 Najran [18] 3-2

ALGA

22:30 FT 1 [15] Paradou AC 0 - 1 CS Constantine [2] +0 0-0

ALGA

22:30 FT [16] HB Chelghoum Laid 1 - 3 USM Alger [7] +1/2 0-0

NPA

22:30 FT 1 [15] Sekhukhune Utd 1 - 1 Stellenbosch FC [10] - 1/4 1-0

ALBA

22:45 FT [3] Erzeni Shijak 1 - 0 KF Laci [7] 0-0

KSB

22:50 FT [12] Al Jabalain 2 - 0 Al Akhdood [1] 1-0

ANHU23

22:59 FT [1-12] Leicester City U21 0 - 1 Liverpool U21 [1-2] 0-1

ITAA

22:59 FT 4 [17] Spezia 2 - 1 Sampdoria [19] 5 +0 1-1

NGA

22:59 FT 1 [4] Din. Moscow 0 - 2 Zenit [1] +1 0-1

BLRA

22:59 FT [13] Dinamo Brest 1 - 3 Slavia Mozyr [10] +0 0-2

LITA

22:59 FT [7] Siauliai 1 - 0 FK Panevezys [4] +1/2 0-0

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 2 - 0 HamKam [13] - 1/4 0-0

RMNA

22:59 FT [7] Sepsi OSK 7 - 0 Botosani [12] - 1 2-0

SVKA

22:59 FT [4] Zelez. Podbrezova 2 - 0 Trencin [9] - 1/4 2-0

SVKA

22:59 FT [10] Zlate Moravce 0 - 1 Zemplin Michalovce [8] - 1/4 0-1

CYPA

22:59 FT [13] Olympiakos Nic. 0 - 2 Apoel FC [2] +1 0-2

TNKB

22:59 FT [1] Eyupspor 4 - 1 Bandirmaspor [8] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [12] Adanaspor 2 - 0 Rizespor [3] +1/4 1-0

TSC

22:59 FT [25] La Chaux-de-Fonds 0 - 2 Servette [4] 0-0

BIA

23:15 FT [9] Cercle Brugge 2 - 2 Oostende [14] - 1/2 2-0

BIA

23:15 FT 1 [16] Zulte-Waregem 0 - 3 Sint Truiden [10] +1/4 0-1

ICEW

23:15 FT [6] Vestmannaeyjar Nữ 0 - 3 Valur Nữ [1] 0-2

WALA

23:15 FT 1 [8] Newtown AFC 2 - 3 Penybont [4] - 1/4 0-2

ANHA

23:30 FT [4] Tottenham 6 - 2 Leicester City [13] - 1 2-2

TBNA

23:30 FT [10] Valencia 3 - 0 Celta Vigo [17] - 1/4 1-0

TBNB

23:30 FT [4] Granada 2 - 1 Mirandes [17] - 1 1-0

TBNB

23:30 FT [7] Andorra FC 2 - 0 Eibar [8] +1/2 1-0

DUA

23:30 FT [8] M.gladbach 3 - 0 Leipzig [3] +1/4 2-0

ESTA

23:30 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 3 Tallinna Kalev [8] 0-2

ISRA

23:30 FT [10] Maccabi Bnei Raina 1 - 1 Ashdod [6] +1/4 0-0

TSC

23:30 FT [23] Stade L. Ouchy 0 - 1 Young Boys [2] +1 1/2 0-0

TSC

23:30 FT [12] Arbedo-Castione 6 - 0 Sarmenstorf [32] 3-0

HLA

23:45 FT [13] Vitesse Arnhem 1 - 1 Volendam [18] - 1 1/2 0-1

BULA

23:45 FT [5] Slavia Sofia 2 - 0 Beroe [11] - 3/4 1-0

PHB

00:00 FT [9] Pau FC 1 - 0 Valenciennes [6] +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [13] Quevilly 1 - 3 Stade Lavallois [10] +0 1-2

PHB

00:00 FT [12] Paris FC 1 - 2 Rodez [18] - 3/4 1-0

PHB

00:00 FT [14] SC Bastia 1 - 0 Metz [8] +0 1-0

PHB

00:00 FT 1 [4] Grenoble 1 - 0 Caen [5] +1/4 0-0

PHB

00:00 FT [1] Le Havre 2 - 0 Annecy FC [15] - 3/4 0-0

PHB

00:00 FT [7] Amiens 3 - 0 Niort [20] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [3] Sochaux 3 - 1 Nimes [16] - 3/4 2-1

BDNA

00:00 FT 1 [12] Estoril 1 - 1 Porto [2] +1 1/4 1-0

GREA

00:00 FT [8] Atromitos 0 - 0 Lamia FC [11] - 1/2 0-0

GREA

00:00 FT [7] Panetolikos 0 - 2 AEK Athens [2] +3/4 0-0

ISRA

00:00 FT [12] Hapoel Haifa 0 - 0 Maccabi Netanya [8] +1/2 0-0

MNEA

00:00 FT [3] Decic Tuzi 1 - 1 FK Jerezo [7] 1-0

MNEA

00:00 FT [1] Buducnost 2 - 0 Mornar Bar [9] 1-0

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 1 - 1 Banik Ostrava [10] - 1 1/4 1-0

TNKA

00:00 FT 2 [11] Antalyaspor 0 - 3 Adana Demirspor [3] +0 0-1

TNKA

00:00 FT [18] Istanbulspor AS 2 - 2 Besiktas [8] +1 1/4 1-2

USAA

00:00 FT [Dong-3] New York City 2 - 0 New York RB [Dong-4] - 1/4 2-0

CRCA

00:00 FT [B-3] Municipal Grecia 2 - 0 Sporting (CRC) [A-3] +1/4 2-0

CROA

00:05 FT [2] Hajduk Split 2 - 2 Istra 1961 [6] - 1 1/2 0-0

TBN3

00:30 FT [A2-16] CF Intercity 5 - 2 Real Sociedad B [A2-3] - 1/2 2-1

TBN3

00:30 FT 1 [A1-15] Badajoz 0 - 1 Algeciras [A1-14] - 1/4 0-0

ISRA

00:30 FT [2] Maccabi TA 4 - 0 Beitar Jerusalem [11] - 2 1/4 2-0

KSB

00:30 FT [3] Hazm 1 - 1 Al Kholood [13] - 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-19] CD Calahorra 0 - 0 Gimnastic T. [A2-5] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-6] Racing Ferrol 3 - 2 Cultural Leonesa [A1-8] - 1/2 2-1

HLA

01:00 FT [10] RKC Waalwijk 5 - 1 Cambuur [17] - 1/4 1-1

POLA

01:00 FT [8] Cracovia Krakow 1 - 1 Pogon Szczecin [4] +0 0-0

POLB

01:00 FT [5] Nieciecza 2 - 2 Gornik Leczna [13] - 3/4 0-2

POLB

01:00 FT [14] Resovia 2 - 1 Puszcza Nie. [2] - 1/4 1-0

BIB

01:00 FT [3] RWD Molenbeek 1 - 1 Genk II [11] - 1/2 0-0

ECUA

01:00 FT [15] Macara 1 - 1 Gualaceo SC [13] - 1/2 0-1

ALGA

01:00 FT [12] MC Oran 0 - 0 ASO Chlef [9] - 1/4 0-0

NPA

01:00 FT [4] Kaizer Chiefs 2 - 1 SuperSport Utd [3] - 1/4 1-1

SLOA

01:15 FT [3] Mura 2 - 3 O.Ljubljana [1] +0 2-1

PERA

01:15 FT [6] Cesar Vallejo 2 - 1 Sport Huancayo [8] - 1/2 1-0

DUB

01:30 FT [2] Hamburger 2 - 0 Fort.Dusseldorf [7] - 1/2 1-0

GREA

01:30 FT [1] Panathinaikos 3 - 0 Pas Giannina [12] - 1 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [3] Rapid Bucuresti 2 - 1 Mioveni [16] - 1/2 1-1

ARGA

01:30 FT [17] Barracas Central 3 - 1 Godoy Cruz [15] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [26] Temperley 1 - 0 Sacachispas [37] - 1/2 1-0

ANHB

01:45 FT [15] Middlesbrough 0 - 0 Rotherham Utd [16] - 3/4 0-0

ITAA

01:45 FT [9] Torino 0 - 1 Sassuolo [15] - 1/2 0-0

BIA

01:45 FT [12] Charleroi 2 - 3 Westerlo [6] - 1/4 1-2

TBNA

02:00 FT [4] Athletic Bilbao 3 - 2 Rayo Vallecano [8] - 3/4 3-1

TBNB

02:00 FT [15] Zaragoza 1 - 0 Sporting Gijon [13] - 1/4 0-0

PHA

02:00 FT [7] Lille 2 - 1 Toulouse [12] - 3/4 1-0

HLA

02:00 FT 1 [12] Fortuna Sittard 1 - 0 SBV Excelsior [14] - 1 0-0

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 0 - 1 Aurora [7] - 1 1/2 0-0

COLA

02:00 FT 1 [15] Envigado 3 - 2 Cortulua [20] - 1/4 2-1

URUA

02:00 FT [8] CA River Plate (URU) 1 - 1 Nacional(URU) [2] +3/4 0-0

TBN3

02:30 FT [A1-7] S.S. Reyes 1 - 5 Real Madrid B [A1-3] +0 1-1

TBN3

02:30 FT [A2-11] La Nucia 0 - 0 Osasuna B [A2-4] +0 0-0

TBN3

02:30 FT [A1-1] Cordoba 2 - 0 Rayo Majada. [A1-17] - 1 1-0

TBN3

02:30 FT [A2-7] Murcia 0 - 0 Numancia [A2-12] - 3/4 0-0

BDNA

02:30 FT [11] Boavista 2 - 1 Sporting Lisbon [4] +1 1/4 1-0

BRAA

02:30 FT [19] Avai/SC 1 - 0 Atl. Mineiro/MG [6] +1/2 0-0

BRB

02:30 FT [18] Brusque FC/SC 0 - 1 Vila Nova/GO [13] - 1/4 0-1

USAA

02:50 FT [Dong-11] Atlanta United 0 - 0 Philadelphia Union [Dong-1] +0 0-0

ECUA

03:30 FT [10] Delfin SC 3 - 1 9 de Octubre [16] - 1/4 1-0

PERA

03:30 FT [11] Cienciano 2 - 2 Melgar [5] 0-1

ARGB

03:40 FT [32] Alvarado MDP 3 - 0 Quilmes [19] 2-0

CRCA

04:00 FT [A-6] Guanacasteca 0 - 2 Perez Zeledon [B-5] - 1/2 0-2

COLA

04:05 FT [14] Deportes Tolima 1 - 0 Once Caldas [10] - 1/2 0-0

BLVA

04:15 FT [15] Univ. De Sucre 1 - 1 CD Guabira [6] - 1/2 0-0

BRAA

05:00 FT [11] Botafogo/RJ 2 - 0 Coritiba/PR [15] - 1 0-0

BRB

05:00 FT [5] Sampaio Correa/MA 1 - 1 Criciuma/SC [8] - 1/4 1-0

URUA

05:00 FT [9] Wanderers 1 - 0 CA Rentistas [11] - 1/2 1-0

ARGB

05:40 FT [5] All Boys 1 - 0 Guillermo [24] - 1/2 0-0

ECUA

06:00 FT [4] LDU Quito 2 - 2 Independiente JT [2] - 1/4 1-2

USB

06:00 FT [A-10] Hartford Athletic 3 - 0 Las Vegas Lights [B-9] - 3/4 2-0

USB

06:00 FT [A-6] Miami FC 2 - 2 Atlanta United II [A-13] - 2 1-0

USW

06:00 FT [11] Wash. Spirit Nữ 2 - 0 NJ/NY Gotham Nữ [12] 0-0

COLA

06:10 FT [12] Union Magdalena 1 - 0 Jag de Cordoba [16] - 1/2 1-0

ARGA

06:30 FT [11] Newells Old Boys 0 - 1 Sarmiento Junin [21] - 1/4 0-0

BRB

06:30 FT [11] CRB/AL 0 - 2 Cruzeiro/MG [1] +1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [10] Blooming 1 - 0 Inde. Petrolero [8] - 3/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-9] New England 0 - 1 CF Montreal [Dong-2] - 1/4 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-7] Orlando City 4 - 0 Toronto [Dong-13] - 3/4 2-0

USB

06:30 FT 1 [A-1] Louisville City 4 - 2 Loudoun United [A-11] - 2 1/4 3-1

USB

06:30 FT [A-7] Detroit City FC 1 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/2 0-0

USW

06:30 FT [7] NC Courage (W) 1 - 2 OL Reign Nữ [1] 1-2

PERA

07:00 FT [4] Universitario 2 - 0 Atletico Grau [3] - 1/2 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 2 - 3 Charlotte FC [Dong-10] - 1/2 2-0

USW

07:00 FT [6] Chicago RS Nữ 0 - 1 Houston Dash Nữ [4] 0-1

MEXA

07:05 FT [2] Monterrey 2 - 0 Atlas [17] - 1 1/4 0-0

CRCA

07:15 FT [B-6] Cartagines 3 - 0 Guadalupe FC [A-4] - 3/4 0-0

USAA

07:30 FT [Tay-12] Sporting Kansas 4 - 1 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 3-0

USB

07:30 FT [B-1] SA Scorpions 1 - 1 New Mexico United [B-5] - 3/4 0-0

USB

07:30 FT [B-6] Rio Grande Valley 1 - 0 Colorado Springs [B-3] - 1/2 1-0

ARGB

07:40 FT [31] Villa Dalmine 2 - 0 San Martin Tucuman [3] +1/2 1-0

USAA

08:00 FT [Tay-2] Austin FC 1 - 1 Nashville FC [Tay-4] +0 0-0

MEXA

08:00 FT [1] Club America 2 - 1 Chivas Guad. [9] - 3/4 1-0

CRCA

08:00 FT [B-4] San Carlos 1 - 1 Santos Guapiles [A-5] - 3/4 1-0

COLB

08:15 FT [5] Tigres(COL) 3 - 2 Boca Juniors Cali [15] 3-1

USAA

08:30 FT [Tay-7] Real Salt Lake 1 - 2 Cincinnati [Dong-5] - 1/4 1-1

USAA

09:00 FT [Tay-10] Vancouver WC 2 - 1 Seattle Sounders [Tay-11] +0 2-0

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 3 - 0 Phoenix Rising [B-10] - 3/4 0-0

USB

09:00 FT [B-7] Oakland Roots 1 - 0 New York RB II [A-14] - 2 0-0

USB

09:00 FT [B-12] Monterey Bay FC 5 - 0 Indy Eleven [A-9] - 1/4 2-0

USW

09:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 1 - 0 Angel City Nữ [8] 1-0

CRCA

09:00 FT [B-2] Puntarenas 0 - 0 Alajuelense [A-2] +1/4 -

USAA

09:30 FT 1 [Tay-5] LA Galaxy 4 - 1 Colorado Rapids [Tay-9] - 1 3-0

USAA

09:30 FT [Tay-14] San Jose EQ 1 - 1 Dallas [Tay-3] +0 1-1

ANHA

21:00 Hoãn [7] Brighton - Crystal Palace [11] -

Kết quả bóng đá ngày 17/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 17/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10