KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT 1 [7] Vegalta Sendai 1 - 1 Tokushima Vortis [8] +0 0-0

NHATW

11:00 FT [3] AS Harima Albion Nữ 6 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1 3/4 3-1

ASI20VL

11:30 FT [E-1] Hàn Quốc U20 6 - 2 Malaysia U20 [E-3] 1-0

NHATA

12:00 FT [1] Yokohama FM 0 - 0 Consa. Sapporo [10] - 1 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Blaublitz Akita 0 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT 1 [2] Fujieda MYFC 1 - 0 Sagamihara [18] - 3/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 1 Gainare Tottori [12] - 3/4 2-0

HQ3

12:00 FT [5] Siheung Citizen 1 - 2 Daejeon Korail [11] - 1/2 1-2

HQ3

12:00 FT [7] Busan Transp. 3 - 0 Dangjin Citizen [16] - 3/4 2-0

NHATJFL

12:30 FT [12] TIAMO Hirakata 1 - 2 FC Osaka [1] +1/4 1-2

NHATJFL

13:00 FT [15] Criacao Shinjuku 0 - 1 Reinmeer Aomori [4] +3/4 0-0

HQA

13:00 FT [6] Gangwon 2 - 1 Jeju Utd [5] +0 1-0

HQA

13:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 1 Pohang Steelers [3] +1/2 1-0

HQA

13:00 FT [9] Daegu 3 - 0 FC Seoul [8] +0 2-0

HQA

13:00 FT 2 [11] Suwon Bluewings 2 - 3 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 1-0

HQA

13:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 1 - 0 Incheon Utd [4] - 1/4 0-0

HQA

13:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 0 Suwon FC [7] - 3/4 1-0

HQ3

13:00 FT [2] Paju Citizen 1 - 2 Cheonan City [10] - 1/4 0-2

NHAT3

13:30 FT [5] FC Imabari 1 - 0 Iwaki FC [1] +1/2 0-0

HKGA

14:00 FT 1 [9] Sham Shui Po 0 - 10 Kitchee [1] 0-3

NHATW

15:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ [1] 1-2

CZEB

15:15 FT [10] Sigma Olomouc II 2 - 2 Dukla Praha [13] 2-1

CZEB

15:30 FT [15] Sparta Praha B 1 - 0 Opava [11] - 1/2 1-0

AUTB

15:30 FT [12] Liefering 0 - 6 Dornbirn [10] - 1 0-2

AUTB

15:30 FT [11] Sturm Graz II 0 - 0 Floridsdorfer AC [5] +0 0-0

ASI20VL

16:00 FT [F-4] Hồng Kông U20 1 - 2 Đông Timo U20 [F-3] - 1/2 1-0

ASI20VL

16:00 FT [C-1] Nhật Bản U20 0 - 0 Yemen U20 [C-2] 0-0

ASI20VL

16:00 FT 1 [E-2] Mông Cổ U20 6 - 0 Sri Lanka U20 [E-4] - 1 1/2 3-0

NHATB

16:00 FT [2] Yokohama FC 1 - 0 Ventforet Kofu [18] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 2 - 0 Mito Hollyhock [13] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 0 JEF United Chiba [10] - 1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [15] Machida Zelvia 2 - 2 Tokyo Verdy [9] +0 1-1

NHATB

16:00 FT [14] Zweigen Kan. 3 - 3 Oita Trinita [5] +1/2 2-1

NHAT3

16:00 FT [8] Nagano Parceiro 0 - 1 Fukushima Utd [11] - 1/4 0-0

NHATB

16:30 FT [21] Ryukyu 0 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 0-0

ASI20VL

17:00 FT [J-3] UAE U20 0 - 2 Iran U20 [J-1] 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-2] Eldense 2 - 0 Real Union [A2-18] - 3/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-11] UD Logrones 1 - 3 SD Logrones [A2-13] - 3/4 0-2

TBN3

17:00 FT [A1-15] Linense 0 - 0 Merida [A1-9] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-15] Cornella 1 - 0 Atl. Baleares [A2-12] +1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-19] Talavera 2 - 3 Linares Deportivo [A1-4] +1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A1-20] Ceuta 1 - 3 Celta Vigo II [A1-11] +0 0-1

BDNB

17:00 FT [2] SC Farense 2 - 1 Vilafranquense [5] - 1/4 0-1

BDNB

17:00 FT [3] Benfica B 4 - 0 SC Covilha [18] - 1 1/4 2-0

NGB

17:00 FT [4] Yenisey 0 - 0 Akron Togliatti [12] - 1 0-0

NGB

17:00 FT 1 [16] Ufa 2 - 1 Krasnodar B [18] - 1/2 1-0

FIN3

17:00 FT [C-11] FC Komeetat 1 - 0 JS Hercules [C-3] +1 1/4 0-0

FIN3

17:00 FT [C-8] JBK 2 - 1 RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [13] Vissel Kobe 2 - 1 Gamba Osaka [15] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [6] FC Tokyo 2 - 0 Kyoto Sanga [16] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [19] Omiya Ardija 3 - 1 Tochigi SC [17] +1/4 0-0

HKGA

17:00 FT [5] Resources Capital 1 - 1 Hong Kong FC [3] - 3/4 0-1

HLA

17:15 FT [11] Go Ahead Eagles 2 - 0 Emmen [16] - 1/4 1-0

ITAA

17:30 FT 3 [8] Udinese 3 - 1 Inter Milan [5] 4 +1/2 1-1

POLA

17:30 FT [17] Korona Kielce 1 - 2 Gornik Zabrze [12] +1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [14] Tuzlaspor 1 - 1 Pendikspor [3] +0 1-0

THA

17:30 FT [13] Prachuap FC 2 - 2 BG Pathum United [5] +3/4 2-2

POLB

17:40 FT [8] Podbeskidzie 1 - 1 LKS Lodz [1] - 1/4 0-1

ANHA

18:00 FT [10] Brentford 0 - 3 Arsenal [1] 2 +3/4 0-2

ANHU23

18:00 FT [1-7] Everton U21 1 - 0 Brighton U21 [1-8] 0-0

DUC3

18:00 FT [5] Freiburg II 1 - 1 Osnabruck [10] +0 0-0

DUC4DB

18:00 FT [18] Ger.Halberstadt 1 - 3 Lok.Leipzig [8] +1 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [17] Tennis Borussia B. 0 - 1 Babelsberg [6] +1 1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [12] Greifswalder FC 5 - 0 Viktoria Berlin [14] - 1/4 2-0

PHA

18:00 FT 1 3 [11] Stade Reims 0 - 3 Monaco [6] 3 +1/4 0-0

SCOA

18:00 FT [7] St. Mirren 2 - 0 Celtic [1] +1 3/4 1-0

NGA

18:00 FT [12] Nizhny Nov 0 - 2 FK Orenburg [8] - 1/4 0-1

FIN3

18:00 FT [C-5] OLS Oulu 2 - 3 GBK Kokkola [C-7] - 3/4 1-1

FIN3

18:00 FT [C-12] Kajaanin Haka 2 - 3 VIFK Vaasa [C-2] +3/4 1-2

SRBA

18:00 FT [7] FK Vozdovac 0 - 3 Cukaricki Belgrade [4] +1/4 0-2

TDB

18:00 FT [5] Skovde 4 - 0 Eskilstuna City [8] - 1/2 2-0

THA

18:00 FT [16] Lampang 0 - 1 Sukhothai [9] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT 2 [12] Jahn Regensburg 2 - 0 St. Pauli [15] 5 +1/2 2-0

DUB

18:30 FT 1 [3] Heidenheim 2 - 2 Kaiserslautern [4] 2 1 - 1/2 2-1

DUB

18:30 FT 5 [10] Greuther Furth 2 - 1 Paderborn 07 [6] 4 +1/2 1-0

BLRA

18:30 FT [7] Torpedo Zhodino 1 - 0 Dnepr Mogilev [16] 1-0

BIA

18:30 FT [1] Genk 1 - 0 Gent [5] - 1/4 0-0

ESTA

18:30 FT [2] Levadia T. 2 - 3 Kuressaare [5] - 1 1/2 0-2

ASI20VL

19:00 FT [C-4] Lào U20 0 - 1 Palestine U20 [C-3] +1 0-0

ASI20VL

19:00 FT [I-2] Lebanon U20 6 - 1 Singapore U20 [I-3] 3-1

ANHU23

19:00 FT 1 [2-7] Middlesbrough U21 1 - 3 Norwich U21 [2-5] 0-1

TBNA

19:00 FT 1 7 [7] Osasuna 0 - 2 Getafe [15] 3 1 - 3/4 0-1

TBNB

19:00 FT [13] Leganes 0 - 0 Burgos CF [3] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Verl 1 - 0 Duisburg [11] - 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [13] Havelse 1 - 3 Wer.Bremen II [11] +0 1-1

DUC4B

19:00 FT [1] Lubeck 1 - 1 St. Pauli II [18] - 1 1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT 1 [7] Ein. Norderstedt 2 - 3 Phonix Lubeck [9] - 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [10] Teutonia Ottensen 1 - 1 Drochtersen/Assel [5] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] Stuttgart II 3 - 1 Aalen [11] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 2 - 0 SGV Freiberg [14] - 1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [11] Fortuna Koln 1 - 1 Oberhausen [8] - 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [15] RW Ahlen 1 - 3 FC Koln II [14] +0 0-2

NGB

19:00 FT 1 [15] Rodina Moscow 1 - 2 Baltika [1] +1/2 1-1

NGB

19:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 1 - 1 Shinnik Yaroslavl [9] +0 1-1

GEOA

19:00 FT [5] Torpedo Kut. 1 - 0 Dinamo Batumi [2] +3/4 1-0

GEOA

19:00 FT [10] Lokomotiv T 2 - 2 Sioni Bolnisi [9] 1-0

FINB

19:00 FT [12] PIF Parainen 3 - 4 MP Mikkeli [6] +1 2-0

FIN3

19:00 FT [A-11] PeKa 3 - 2 KaPa [A-1] +1 1/2 1-2

FIN3

19:00 FT [A-5] Atlantis 2 - 0 NJS Nurmijarvi [A-9] - 1 1-0

FIN3

19:00 FT [A-3] JIPPO 1 - 0 PPJ [A-7] - 1 1/4 0-0

FIN3

19:00 FT [A-10] Futura 5 - 1 PK Keski Uusimaa [A-6] +0 2-1

TSC

19:00 FT [11] Schaffhausen 4 - 1 Yverdon [28] +0 3-1

TD3

19:00 FT [Norra-7] Pitea IF 1 - 4 Gefle IF [Norra-4] +3/4 1-2

TD3

19:00 FT [Norra-11] Umea 0 - 1 Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/2 0-1

DENA

19:00 FT [6] Randers 3 - 2 Silkeborg IF [4] +0 1-1

DENA

19:00 FT [12] Lyngby 0 - 2 Odense BK [5] - 1/4 0-1

DENB

19:00 FT 1 [10] Fredericia 1 - 2 Hvidovre IF [2] +1/4 0-0

THA

19:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 0 - 0 Port FC [7] +1/2 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-6] Carrarese 3 - 1 Virtus Entella [B-3] +0 2-1

ITA3

19:30 FT [B-9] Pontedera 1 - 1 Pesaro [B-14] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT 1 [B-12] Torres 0 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [B-15] US Fermana 2 - 0 Cesena [B-4] +1/4 2-0

ITA3

19:30 FT [B-8] Fiorenzuola 1 - 0 Luchese [B-11] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-20] San Donato 0 - 0 Recanatese [B-13] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-7] Ancona 0 - 1 Gubbio [B-2] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-10] Rimini 3 - 0 US Olbia [B-19] - 1/2 2-0

ITA3

19:30 FT [B-5] Siena 1 - 0 Montevarchi [B-17] - 1 1-0

HLA

19:30 FT [8] Heerenveen 2 - 1 Twente [5] +1/4 2-1

HLA

19:30 FT [3] PSV Eindhoven 4 - 3 Feyenoord [1] - 1/2 2-2

FIN3

19:30 FT 1 [C-10] Vaajakoski 2 - 4 Narpes Kraft [C-6] - 1/4 1-1

AUTA

19:30 FT [6] Austria Wien 3 - 0 SV Ried [11] - 3/4 1-0

AUTA

19:30 FT [2] Sturm Graz 2 - 0 Aust Lustenau [8] - 1 1/4 1-0

ASI20VL

20:00 FT [G-3] Philippines U20 1 - 0 Afghanistan U20 [G-4] +3/4 0-0

ASI20VL

20:00 FT [F-1] Indonesia U20 3 - 2 Việt Nam U20 [F-2] - 1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-10] Stoke City U21 3 - 3 Aston Villa U21 [2-8] 0-2

ITAA

20:00 FT 2 [14] Monza 1 - 0 Juventus [3] 1 1 +1/2 0-0

ITAA

20:00 FT 1 [18] Cremonese 0 - 4 Lazio [4] 1 +1/2 0-3

ITAA

20:00 FT 4 [10] Fiorentina 2 - 0 Verona [20] 4 - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT 1 [17] Bremer SV 0 - 3 Hannover II [2] +1 0-1

PHA

20:00 FT [10] Clermont 1 - 3 Troyes [13] 3 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 2 [16] Stade Brestois 0 - 1 Ajaccio [18] 2 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 3 [4] Marseille 1 - 1 Rennes [3] 4 - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT 1 [9] Nice 0 - 1 Angers [20] 4 1 - 3/4 0-1

BDNB

20:00 FT [13] Nacional Madeira 0 - 1 Trofense [17] - 3/4 0-1

POLA

20:00 FT [15] Zaglebie Lubin 2 - 1 Wisla Plock [5] - 1/4 1-1

POLB

20:00 FT [12] Zaglebie Sosno 1 - 1 Chojniczanka [15] - 3/4 0-1

MKDA

20:00 FT 1 [11] FK Skopje 0 - 0 Bregalnica Stip [6] 0-0

CROA

20:00 FT [8] HNK Rijeka 0 - 0 Sibenik [9] - 1/2 0-0

FAIC

20:00 FT [4] Shelbourne 3 - 0 Bohemians [6] +0 2-0

NORB

20:00 FT [15] Grorud IL 0 - 4 Stabaek [2] +1 3/4 0-2

NORB

20:00 FT [4] KFUM Oslo 3 - 3 Bryne [11] - 3/4 2-1

FINA

20:00 FT [8] Ilves Tampere 2 - 3 VPS Vaasa [6] - 1/4 0-0

FIN3

20:00 FT [B-10] MuSa Pori 0 - 4 Honka 2 [B-2] +1/4 0-3

FIN3

20:00 FT [B-1] SalPa Salo 2 - 1 Espoo [B-11] - 1 1/4 1-1

FIN3

20:00 FT [B-9] Tampere Utd 1 - 1 KaaPo Kaarina [B-13] 0-1

SLOA

20:00 FT [7] NK Bravo 2 - 0 Gorica [9] - 1/2 2-0

TNKB

20:00 FT [7] Bodrumspor SK 1 - 1 Manisa FK [9] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [6] Samsunspor 3 - 2 Sakaryaspor [10] - 3/4 0-0

TSC

20:00 FT [30] FC Breitenrain 0 - 4 Lugano [3] 0-0

TDA

20:00 FT [6] Elfsborg 3 - 0 Sirius [11] - 1 1/4 2-0

TDA

20:00 FT [15] Helsingborg 1 - 2 Malmo [7] +1 1-1

TDA

20:00 FT [9] Mjallby AIF 1 - 1 GIF Sundsvall [16] - 1 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [6] Landskrona 3 - 2 Norrby [15] +0 1-0

TDB

20:00 FT [7] Brage 1 - 2 Trelleborgs [4] - 1/4 1-2

TD3

20:00 FT [Norra-9] Taby IS 5 - 2 Team Thoren [Norra-15] - 2 1-1

DENB

20:00 FT [1] Vejle 2 - 0 Hobro I.K. [11] - 1 1/2 0-0

UZBA

20:00 FT [10] Metallurg Bekabad 2 - 1 Sogdiana Jizzakh [7] +1/4 1-1

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 1 - 0 Amazulu [8] - 1 0-0

ANHA

20:15 FT 3 [17] Everton 1 - 0 West Ham Utd [16] 1 +0 0-0

ASI20VL

20:30 FT [D-4] Turkmenistan U20 1 - 4 Syria U20 [D-2] 0-0

DUA

20:30 FT [5] Union Berlin 2 - 0 Wolfsburg [7] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [9] FK Sochi 1 - 1 Fakel [13] - 1 1-1

NGA

20:30 FT [7] Krasnodar 3 - 1 Khimki [15] - 3/4 2-0

TSC

20:30 FT [15] Aarau 1 - 1 Basel [16] +3/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

BULA

20:45 FT [6] Levski Sofia 2 - 0 Cska Sofia [1] - 1/4 0-0

DUC4DB

21:00 FT [1] RW Erfurt 1 - 1 CZ Jena [9] +1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [9] Motherwell 0 - 3 Hearts [5] +0 0-1

NGB

21:00 FT [7] Kamaz 1 - 2 Dyn. Makhachkala [11] - 1/4 0-1

AZEA

21:00 FT [9] Kapaz 2 - 1 Samaxı FK [8] +0 0-1

BIHA

21:00 FT [11] Leotar Trebinje 0 - 0 Sloboda Tuzla [10] 0-0

BIA

21:00 FT 1 [15] Eupen 1 - 2 Union Saint-Gilloise [2] +1/2 1-1

BIB

21:00 FT [12] Excelsior Virton 1 - 2 Beerschot-Wilrijk [1] +1/2 1-0

ICEW

21:00 FT [10] KR Reykjavik Nữ 3 - 5 UMF Selfoss Nữ [5] 1-2

ICEW

21:00 FT [8] Keflavik IF Nữ 1 - 3 Thor Akureyri Nữ [7] 0-2

LUXA

21:00 FT [2] Dudelange 4 - 0 Etzella Ettelbruc [16] 2-0

LUXA

21:00 FT [9] Wiltz 1 - 1 Racing Union [3] 0-0

LUXA

21:00 FT [1] Swift Hesperange 8 - 1 Fola Esch [15] 2-0

LUXA

21:00 FT [8] Mondorf-les. 0 - 1 Differdange [7] 0-1

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 0 - 0 UNA Strassen [14] 0-0

LUXA

21:00 FT [10] Kaerjeng 97 0 - 1 UT Petange [4] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [6] Jeunesse Esch 1 - 2 Hostert [12] 0-0

FINA

21:00 FT [5] AC Oulu 4 - 1 HIFK [12] - 1 1-0

FINB

21:00 FT [9] JaPS 4 - 3 TPS Turku [2] +1 1/4 2-3

FINB

21:00 FT [8] SJK Akatemia 2 - 2 Gnistan [4] - 1/2 1-2

FINB

21:00 FT [3] Jaro 4 - 2 KTP Kotka [1] - 1/4 2-0

FINB

21:00 FT [7] KPV Kokkola 1 - 2 EIF Ekenas [5] +0 1-0

FIN3

21:00 FT [A-4] FC Kiffen 0 - 0 KuPS Akatemia [A-8] - 1 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 0 - 1 Bohemians 1905 [7] +1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [5] Hradec Kralove 0 - 0 Zlin [15] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [8] Slovacko 0 - 2 Jablonec [14] - 3/4 0-0

TNKA

21:00 FT [7] Trabzonspor 3 - 2 Gaziantep B.B [10] - 3/4 2-2

TNKA

21:00 FT 1 [5] Istanbul BB 0 - 0 Fatih Karagumruk [15] - 3/4 0-0

TSC

21:00 FT [20] Lausanne Sports 2 - 2 Zurich [14] +1/4 1-2

TS 90': 2-2; HP: 1-0

TSC

21:00 FT [26] Port/Gletterens 0 - 2 Wil 1900 [6] 0-0

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-1] Falkenbergs 1 - 0 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1/4 1-0

DENA

21:00 FT [2] Viborg 0 - 0 Brondby [10] - 1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [9] Neftchi 4 - 1 Dinamo Samarkand [14] - 1 1-1

BRAA

21:00 FT [14] Bragantino/SP 1 - 1 Goias/GO [13] - 1 1-0

TBNA

21:15 FT 1 [9] Villarreal 1 - 1 Sevilla [18] 5 - 3/4 0-1

TBNB

21:15 FT [1] Alaves 2 - 1 Huesca [10] - 1/4 1-0

ITB

21:15 FT [5] Ternana 1 - 0 Perugia [20] - 1/4 1-0

ESTA

21:15 FT [3] Paide Linname. 10 - 0 TJK Legion [9] 6-0

ASI20VL

21:30 FT [J-2] Kyrgyzstan U20 6 - 0 Brunei U20 [J-4] 4-0

BDNA

21:30 FT [9] Arouca 2 - 2 Vitoria Guimaraes [6] +0 1-0

BDNB

21:30 FT [4] CD Estrela 2 - 2 Leixoes [8] - 1/4 0-0

CZEB

21:30 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 3 - 1 Slavia Praha B [16] 3-1

CZEB

21:30 FT [9] Taborsko 1 - 0 SK Lisen [3] +1/4 0-0

HLA

21:45 FT [4] AZ Alkmaar 2 - 1 Ajax [2] +3/4 2-1

LITA

21:55 FT [6] Suduva 2 - 0 Banga [8] - 1 1/4 2-0

ASI20VL

22:00 FT 2 [B-5] Nepal U20 0 - 3 Bangladesh U20 [B-3] +1 3/4 0-2

ASI20VL

22:00 FT [I-1] Tajikistan U20 2 - 1 Campuchia U20 [I-4] 0-0

NGB

22:00 FT [2] Rubin Kazan 3 - 2 Volgar Astrakhan [8] - 1 1-0

NGB

22:00 FT [10] Neftekhimik Nizh 0 - 1 SKA-Khabarovsk [5] - 1/4 0-0

BIHA

22:00 FT [1] Zrinjski 4 - 0 Igman Konjic [12] 1-0

GREA

22:00 FT [13] Levadiakos 1 - 1 Asteras Tripolis [9] +0 0-0

LATA

22:00 FT [5] FK Auda 3 - 0 Supernova Riga [9] - 1 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [5] FK Vojvodina 2 - 0 Javor Ivanjica [14] - 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [1] Crvena Zvezda 1 - 0 FK Napredak [10] - 2 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 1 - 1 Rapid Wien [4] - 1 1/4 1-1

PHA

22:05 FT [15] Nantes 0 - 0 Lens [2] +1/2 0-0

CROA

22:15 FT [7] Lok. Zagreb 1 - 2 Dinamo Zagreb [1] +1 1-1

ITA3

22:30 FT [C-6] Latina 2 - 2 Giugliano [C-5] - 1/2 0-2

ITA3

22:30 FT [C-8] Juve Stabia 2 - 0 SS Monopoli [C-7] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Taranto 2 - 1 Fidelis Andria [C-16] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-19] Viterbese Calcio 0 - 1 Pescara [C-3] +1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Virtus Francavilla 1 - 0 Gelbison [C-11] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-15] AZ Picerno 0 - 1 Turris Neapolis [C-9] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Potenza SC 1 - 1 Foggia [C-14] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-4] Audace Cerignola 2 - 2 Catanzaro [C-1] +1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [C-12] Avellino 2 - 1 Messina [C-20] - 3/4 1-1

ITA3

22:30 FT [C-2] Crotone 1 - 0 Monterosi FC [C-10] - 1 1/4 1-0

DUA

22:30 FT [17] Bochum 1 - 1 FC Koln [13] 1 +1/4 1-0

POLA

22:30 FT [9] Warta Poznan 0 - 1 Lech Poznan [6] +1/2 0-0

BLRA

22:30 FT [9] Neman Grodno 1 - 1 FK Minsk [6] 1-0

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 2 - 1 Seinajoen JK [7] - 1 1-1

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 6 - 0 Lahti [11] - 1 1-0

FIN3

22:30 FT [B-4] Grankulla IFK 6 - 3 Ilves-Kissat [B-5] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [A-12] FC LaPa 0 - 6 Lahden Reipas [A-2] 0-4

FIN3

22:30 FT [B-6] Ilves II 3 - 2 Klubi 04 Helsinki [B-8] +1/2 2-0

RMNA

22:30 FT [13] Universitaea Cluj 1 - 0 Chindia Targoviste [11] - 1/2 0-0

SVKA

22:30 FT [3] Spartak Trnava 0 - 0 Slo. Bratislava [1] - 1/4 0-0

SLOA

22:30 FT 2 [8] NK Radomlje 0 - 5 Maribor [5] +1/4 0-2

TDA

22:30 FT [2] Djurgardens 3 - 0 Goteborg [8] - 1 1/4 2-0

TDA

22:30 FT [5] AIK Solna 1 - 1 Degerfors IF [13] - 1 1/4 1-0

KSB

22:30 FT 1 [17] Al Shoalah 0 - 1 Al Qaisoma [6] 0-1

NPA

22:30 FT [2] Richards Bay 0 - 0 TS Galaxy [11] - 1/4 0-0

KSB

22:35 FT 1 [2] Al Faisaly (KSA) 1 - 1 Sahel (KSA) [15] 0-0

KSB

22:40 FT [4] Al Arabi (KSA) 0 - 0 Jeddah Club [5] 0-0

ALBA

22:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 1 - 0 Kastrioti Kruje [6] 1-0

ITAA

22:59 FT [7] Roma 0 - 1 Atalanta [6] 7 - 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [2] Spartak Moscow 1 - 0 Lok. Moscow [14] - 1 1-0

NGB

22:59 FT [3] Alania Vla 1 - 0 Veles Moscow [13] - 1 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [16] Odra Opole 1 - 0 Skra Czestochowa [17] - 1/4 0-0

GEOA

22:59 FT 1 [7] FC Telavi 0 - 3 Saburtalo [6] 0-1

GEOA

22:59 FT 1 [8] Gagra Tbilisi 0 - 1 Dinamo Tbilisi [1] +1 1/4 0-0

GREA

22:59 FT [10] OFI Creta 1 - 1 PAOK [4] +3/4 0-1

FAIC

22:59 FT [1] Derry City 1 - 1 Shamrock Rovers [9] - 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

ISRA

22:59 FT 1 [5] Hapoel Hadera 1 - 1 HIK Shmona [14] +1/2 0-0

LITA

22:59 FT [1] Zalgiris 3 - 1 FK Riteriai [5] - 1 1/4 2-0

MDVA

22:59 FT [1] Sheriff Tiraspol 0 - 0 Zimbru [3] 0-0

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 4 - 0 Sandefjord [14] - 1 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [12] Stromsgodset 4 - 1 Kristiansund [15] - 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 1 - 1 Haugesund [10] - 1 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 4 - 3 FK Jerv [16] - 2 2-3

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 3 - 1 Lillestrom [4] - 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [11] Viking 2 - 2 Tromso [7] - 1/2 1-0

FIN3

22:59 FT [C-1] Jyvaskyla JK 3 - 0 OTP [C-9] - 2 1/2 1-0

CYPA

22:59 FT 1 [10] Nea Salamina 1 - 1 Apollon Limassol [5] +1/2 1-1

CYPA

22:59 FT [1] Pafos FC 1 - 0 AEK Larnaca [3] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [13] Goztepe 1 - 0 Altinordu SK [16] - 3/4 0-0

DENA

22:59 FT [7] Midtjylland 2 - 1 Kobenhavn [3] - 1/2 2-1

ARGA

22:59 FT [7] Tigre 2 - 0 Velez Sarsfield [26] - 1/2 2-0

PERA

22:59 FT [19] Uni.San Martin 1 - 5 UTC Cajamarca [7] +0 1-1

PERA

22:59 FT 1 [18] Carlos Stein 1 - 2 Alianza Lima [1] +1 1-1

ARGB

23:25 FT [35] Flandria 0 - 4 Instituto [2] +1 0-3

TBNA

23:30 FT [6] Real Betis 2 - 1 Girona [13] 3 - 3/4 1-1

TBNA

23:30 FT 3 [3] Real Sociedad 2 - 1 Espanyol [16] - 3/4 2-1

TBNB

23:30 FT 1 [16] Racing Santander 0 - 0 Las Palmas [2] +0 0-0

AZEA

23:30 FT [4] Zire IK 1 - 7 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 1-1

BIA

23:30 FT 1 [8] Standard Liege 3 - 0 Club Brugge [4] +1/2 1-0

LUXA

23:30 FT [5] Progres Niedercorn 4 - 0 Mondercange [11] 2-0

ASI20VL

23:45 FT [G-2] Oman U20 1 - 0 Thái Lan U20 [G-1] - 1/4 1-0

BULA

23:45 FT [2] Ludogorets 1 - 1 Arda Kardzhali [9] - 1 3/4 1-1

TBN3

00:00 FT [A2-7] Amorebieta 0 - 0 Barcelona B [A2-9] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-7] Deportivo 1 - 1 Pontevedra [A1-16] - 3/4 0-0

BDNA

00:00 FT [5] Casa Pia AC 1 - 0 Famalicao [15] - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [1] Benfica 5 - 0 Maritimo [17] - 2 1/2 1-0

BIHA

00:00 FT [4] Zeljeznicar 1 - 0 FK Sloga Doboj [9] 1-0

GREA

00:00 FT [6] Aris Salonica 2 - 1 Olympiakos [3] +1/2 0-1

ISRA

00:00 FT [3] Hap. Beer Sheva 1 - 0 Bnei Sakhnin [7] - 3/4 0-0

SRBA

00:00 FT [16] Radnik Surdulica 0 - 2 FK Partizan [2] +1 3/4 0-1

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 3 - 0 Slavia Praha [2] +1/4 2-0

CYPA

00:00 FT [6] Omonia Nicosia 4 - 0 EN Paralimni [11] - 1 1/2 2-0

TNKA

00:00 FT [16] Ankaragucu 2 - 1 Sivasspor [17] - 1/4 2-0

TNKA

00:00 FT [1] Fenerbahce 5 - 0 Alanyaspor [9] - 1 3-0

USAA

00:00 FT [Dong-8] Columbus Crew 1 - 1 Portland Timbers [Tay-8] - 1/2 1-0

MEXB

00:00 FT [6] Morelia 4 - 2 Atletico La Paz [16] - 3/4 2-2

BIHA

00:05 FT [2] Siroki Brijeg 1 - 0 NK Posusje [7] 0-0

ISRA

00:15 FT [4] Hapoel Jerusalem 3 - 1 Maccabi Haifa [1] +1 1/2 2-0

TBN3

00:30 FT [A1-14] Salamanca 1 - 1 Fuenlabrada [A1-10] 1 +0 1-0

TBN3

00:30 FT [A2-5] Alcoyano 2 - 1 Sabadell [A2-14] +0 1-0

TBN3

00:30 FT 1 [A2-1] Castellon 2 - 0 Athletic Bilbao B [A2-20] - 1/2 1-0

TBN3

00:30 FT 1 [A1-2] Alcorcon 2 - 1 San Fernando [A1-12] - 3/4 0-1

DUA

00:30 FT 1 [11] Hoffenheim 0 - 0 Freiburg [2] 2 - 1/4 0-0

KSB

00:30 FT [11] Al Qadisiya 1 - 1 Hajer [7] 1-1

ASI20VL

01:00 FT [D-1] Jordan U20 0 - 0 Đài Loan U20 [D-3] - 2 1/4 0-0

ASI20VL

01:00 FT [A-5] Maldives U20 0 - 3 Myanmar U20 [A-4] 0-1

ASI20VL

01:00 FT [B-2] Bahrain U20 0 - 2 Qatar U20 [B-1] +1/2 0-0

ASI20VL

01:00 FT [A-2] Arập Xêut U20 1 - 0 Trung Quốc U20 [A-3] - 2 1-0

BIB

01:00 FT [9] Lommel 0 - 1 Standard Liege II [10] - 1 0-1

GREA

01:00 FT [5] Volos NFC 2 - 0 Ionikos [14] - 1/2 1-0

NORA

01:00 FT [1] Molde 3 - 0 Aalesund [9] - 1 3/4 1-0

ARGB

01:00 FT [17] Deportivo Madryn 1 - 3 Ferro Carril Oeste [16] - 1/4 0-1

ECUA

01:00 FT [3] Catolica Quito 2 - 0 Orense SC [9] - 1 1-0

SLOA

01:15 FT 1 [2] CM Celje 2 - 1 Domzale [6] - 3/4 0-1

PERA

01:15 FT [13] Sport Boys 1 - 0 Academia Cantolao [15] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [4] Universitatea Craiova 2 - 1 Steaua Bucuresti [6] - 1/4 1-1

ARGA

01:30 FT [6] San Lorenzo 0 - 1 River Plate [3] +1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [25] Almirante Brown 2 - 2 Tristan Suarez [33] +1 1/4 2-0

ARGB

01:30 FT [13] Deportivo Moron 1 - 0 CA Mitre Salta [21] - 3/4 0-0

ARGB

01:30 FT [28] San Telmo 1 - 1 Ramon Santamarina [36] - 1/2 0-0

ITAA

01:45 FT 4 [2] AC Milan 1 - 2 Napoli [1] 3 - 1/4 0-0

PHA

01:45 FT [8] Lyon 0 - 1 PSG [1] 2 +1 1/4 0-1

TBNA

02:00 FT 1 4 [5] Atletico Madrid 1 - 2 Real Madrid [2] 2 +1/4 0-2

TBNB

02:00 FT 1 [8] Albacete 0 - 1 SD Ponferradina [18] - 1/2 0-0

BIA

02:00 FT [11] Anderlecht 4 - 1 Kortrijk [17] - 1 1/2 1-0

ARGB

02:00 FT [27] CA Guemes 0 - 1 Chacarita Jrs [15] - 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT 2 [17] Ceara/CE 0 - 2 Sao Paulo/SP [9] +0 0-1

BRAA

02:00 FT 2 [5] Flamengo/RJ 1 - 2 Fluminense/RJ [3] - 3/4 0-1

BLVA

02:00 FT [16] Univ de Vinto 0 - 0 Jorge Wilstermann [11] +0 0-0

URUA

02:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 2 Albion FC (URU) [16] - 1/4 1-1

ICEW

02:15 FT [3] Breidablik Nữ 3 - 0 Afturelding Nữ [9] 0-0

BDNA

02:30 FT [3] Braga 2 - 0 Vizela [13] - 1 1/4 0-0

ARGB

02:30 FT [4] Gim.Mendoza 1 - 1 Atletico Rafaela [29] - 1/2 0-0

ARGB

02:30 FT [6] Estudiantes Rio Cuarto 4 - 1 Ind.Rivadavia [9] - 1/4 1-0

ARGB

02:30 FT [14] San Martin SJ 0 - 1 Atletico Atlanta [18] - 3/4 0-0

COLB

03:00 FT [10] Orsomarso 1 - 4 Leones FC [1] +1/4 0-1

PARA

03:00 FT [4] Libertad 2 - 1 Sportivo Ameliano [6] - 1 1/4 1-1

PERA

03:00 FT [12] AD Tarma 2 - 1 Carlos A. Mannucci [17] - 1 2-1

COLA

03:30 FT 1 [6] Deportivo Pasto 2 - 1 Junior Barranquilla [8] +0 1-1

ECUA

03:30 FT [1] SD Aucas 5 - 2 Tecnico Uni. [7] - 3/4 3-1

PERA

03:30 FT 1 [10] Binacional 1 - 1 Sporting Cristal [2] - 1/4 0-0

ARGA

04:00 FT 1 [24] Banfield 1 - 2 Lanus [27] - 1/4 0-1

BRAA

04:00 FT [10] America/MG 1 - 0 Corinthians/SP [4] - 1/4 0-0

BRAA

04:00 FT [20] Juventude/RS 1 - 1 Fortaleza/CE [8] +1/4 0-1

COLB

04:00 FT [16] Cucuta 2 - 1 Valledupar [9] 1-0

USAA

04:00 FT [Dong-14] D.C. Utd 2 - 3 Inter Miami [Dong-6] +0 1-1

USB

04:00 FT [B-4] Sacramento 4 - 0 Orange County SC [B-13] - 1 4-0

USW

04:00 FT [5] Kansas City Nữ 1 - 1 Portland Tho. Nữ [2] 0-0

BLVA

04:15 FT [3] Bolivar 4 - 1 Real Tomayapo [12] - 2 1/4 2-1

ARGB

04:30 FT [10] Chaco For Ever 0 - 0 Estudiantes BsAs [7] - 1/2 0-0

BRAA

04:30 FT 1 [1] Palmeiras/SP 1 - 0 Santos/SP [12] - 1 1/4 0-0

BRAA

05:00 FT [7] Athletico/PR 2 - 2 Cuiaba/MT [16] - 3/4 2-1

COLB

05:00 FT [14] Atletico Huila 2 - 0 Bogota FC [8] 1-0

URUA

05:00 FT [5] CA Penarol 3 - 1 Sportivo Cerrito [15] - 1 3/4 1-1

VENA

05:00 FT [3] Monagas 1 - 2 Mineros Guayana [13] 0-1

VENA

05:00 FT [10] Portuguesa 2 - 1 Puerto Cabello [7] 2-1

VENA

05:00 FT [2] Metropolitano 1 - 2 Dep.Guaira [5] 1-1

VENA

05:00 FT [4] Carabobo 4 - 0 UCV FC [15] 3-0

VENA

05:00 FT 1 [6] Dep.Tachira 2 - 2 Estu.Merida [9] 2-1

VENA

05:00 FT [1] Zamora Barinas 1 - 1 Hermanos Colmenares [8] 0-0

VENA

05:00 FT [16] Aragua 4 - 2 Caracas [11] 1-1

VENA

05:00 FT [12] Dep.Lara 3 - 0 Zulia FC [14] 2-0

MEXA

05:00 FT [16] Pumas UNAM 1 - 2 Cruz Azul [7] +0 0-2

ARGB

05:05 FT [8] Almagro 1 - 0 Deportivo Maipu [20] - 1/2 0-0

PARA

05:30 FT [8] Guairena FC 1 - 0 Tacuary FBC [5] - 1/4 0-0

COLA

05:35 FT [9] Atl. Nacional 3 - 0 Deportivo Cali [18] - 1 2-0

CRCA

06:00 FT 1 [B-1] Dep. Saprissa 1 - 1 Herediano [A-1] - 3/4 1-0

ARGA

06:30 FT [13] Talleres Cordoba 2 - 0 Colon [25] - 1/4 2-0

ARGA

06:30 FT [19] CA Platense 0 - 1 Racing Club [2] +1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [13] Royal Pari 1 - 0 Oriente Petrolero [5] +1/4 0-0

USB

07:00 FT [B-11] LA Galaxy II 2 - 3 El Paso Locomotive [B-8] - 1/4 0-2

MEXA

07:05 FT [10] Club Leon 3 - 1 Queretaro [18] - 3/4 2-1

MEXA

07:05 FT [3] Santos Laguna 2 - 0 Juarez [11] - 1/2 1-0

COLA

07:40 FT [7] America Cali 2 - 0 Patriotas [19] - 3/4 0-0

MEXA

09:00 FT [13] San Luis 1 - 2 Pachuca [4] +1/2 1-1

MEXA

09:05 FT [15] Club Tijuana 1 - 1 Necaxa [12] - 1/2 1-1

USAA

09:30 FT [Tay-1] Los Angeles FC 3 - 1 Houston Dynamo [Tay-13] - 1 3/4 2-1

ANHA

20:00 Hoãn [5] Man Utd - Leeds Utd [15] - 1 1/4 -

ANHA

22:30 Hoãn [8] Chelsea - Liverpool [6] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 18/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10