KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 18/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 1 - 2 Kataller Toyama [8] +1/2 0-2

NHAT3

11:00 FT [13] Grulla Morioka 1 - 1 Sagamihara [2] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 2 - 2 Yokohama SCC [17] - 1/2 1-1

TQB

14:30 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 2 - 1 Beijing Renhe [A-2] +1/2 0-0

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] +0 0-0

NHATA

16:00 FT [12] Vissel Kobe 0 - 1 Urawa Red [9] +0 0-0

ACL

17:00 FT 1 [F-4] Perth Glory 1 - 2 Sh. Shenhua [F-2] 4 +1/4 0-2

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Yokohama FM [7] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [18] Vegalta Sendai 2 - 2 FC Tokyo [5] +1/2 0-1

NHAT3

17:00 FT [3] Nagano Parceiro 0 - 1 Gainare Tottori [6] - 3/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] Gamba Osaka U23 0 - 2 Blaublitz Akita [1] +1 0-1

NHAT3

17:00 FT [5] Roas. Kumamoto 1 - 2 FC Imabari [7] - 1/2 0-2

NHAT3

17:00 FT [4] FC Gifu 3 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] - 3/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [16] Kamatamare San. 1 - 2 Kagoshima [9] +1/2 1-1

POLB

18:00 FT [16] Resovia 0 - 0 Sandecja [18] - 1/4 0-0

THA

18:00 FT 1 [2] Chiangrai Utd 2 - 1 Muang Thong Utd [9] - 1/4 1-1

TQA

18:35 FT [A-9] Zhejiang Greentown 2 - 2 Wuhan Zall [B-5] +1/2 0-2

NORB

19:00 FT [14] Grorud IL 2 - 1 Strommen [10] +0 1-1

KSB

19:10 FT [2] Al Feiha 3 - 1 Al Shoalah [15] - 3/4 3-0

KSB

19:20 FT [20] Arar FC 0 - 1 Ohud Medina [8] 0-0

TBN3

20:00 FT [D2-3] Granada II 2 - 2 Sevilla B [D2-6] - 1/4 2-2

CHIA

20:30 FT [7] Curico Unido 2 - 2 U.Concepcion [10] +0 2-1

KSB

20:50 FT [14] Jeddah Club 1 - 1 Al Jeel [10] - 1/4 1-1

TBN3

21:00 FT [B2-5] Tudelano 1 - 1 Haro Deportivo [B2-9] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-6] Como 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-7] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-1] Pro Vercelli 4 - 0 Giana Erminio [A-16] - 3/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-19] US Olbia 0 - 0 Luchese [A-20] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [C-12] Palermo 1 - 0 Potenza SC [C-15] - 3/4 0-0

POLB

21:00 FT [13] Chrobry Glogow 2 - 3 Odra Opole [5] +0 1-0

KSB

21:30 FT [5] Hajer 3 - 0 Al Bukiryah [17] 3-0

KSB

21:30 FT [19] Al Nojoom 0 - 0 Al Kawkab [11] 0-0

UEFA

22:00 FT [C4-1] Albania 3 - 2 Belarus [C4-2] - 3/4 3-1

UEFA

22:00 FT 1 [C4-4] Kazakhstan 1 - 2 Lithuania [C4-3] - 1/2 1-1

POLB

22:00 FT [4] Arka Gdynia 2 - 0 Zaglebie Sosno [15] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-4] Real Union 1 - 2 Alaves B [B1-3] - 1/4 0-2

POLB

22:59 FT [8] Korona Kielce 1 - 3 Stomil Olsztyn [14] - 1/2 0-2

EU21VL

23:30 FT 1 [1-6] Luxembourg U21 1 - 2 Ireland U21 [1-2] +2 1/4 0-1

EU21VL

23:30 FT [1-1] Italia U21 4 - 1 Thụy Điển U21 [1-4] +1/4 1-0

UEFA

00:00 FT [C2-1] Armenia 1 - 0 North Macedonia [C2-2] +1/4 0-0

UEFA

00:00 FT [C2-3] Georgia 0 - 0 Estonia [C2-4] - 1 0-0

DUC4T

00:00 FT [7] A.Aachen 0 - 1 Fortuna Koln +1/4 0-1

POLB

00:00 FT [6] Radomiak Radom 1 - 0 LKS Lodz [2] +1/2 0-0

NORB

00:00 FT [2] Lillestrom 1 - 0 FK Jerv [13] - 1 1/4 1-0

NORB

00:00 FT [7] Sandnes Ulf 4 - 1 Stjordals Blink [12] - 3/4 3-0

ECUA

00:15 FT 1 [9] SD Aucas 3 - 3 Independiente JT [12] +0 1-1

ITA3

00:30 FT [C-3] Teramo 2 - 0 Foggia [C-9] - 1/2 0-0

BIB

00:30 FT [3] Westerlo 3 - 0 Deinze [4] - 1/2 2-0

ANHFLT

01:00 FT [S.D-2] Bristol Rovers 4 - 3 Chelsea U21 [S.D-4] - 1/2 2-1

PERA

01:15 FT [11] Melgar 4 - 0 Sport Huancayo [18] -

ANHFLT

01:30 FT [N.B-4] Morecambe 4 - 0 Man Utd U21 [N.B-2] +1/2 3-0

EU21VL

02:30 FT [7-2] B.D.Nha U21 2 - 1 Hà Lan U21 [7-1] +1/4 1-1

ITA3

02:30 FT [C-8] Catania 2 - 1 Vibonese [C-10] - 1/2 1-0

BRC

02:30 FT Gremio/RS 2 - 0 Cuiaba/MT [24] - 1 2-0

ECUA

02:30 FT [13] Delfin SC 1 - 1 Guayaquil City [4] - 3/4 0-0

UEFA

02:45 FT [B4-3] Ireland 0 - 0 Bulgaria [B4-4] - 1/2 0-0

UEFA

02:45 FT 1 [C3-3] Kosovo 1 - 0 Moldova [C3-4] - 1 1-0

UEFA

02:45 FT 1 [B1-1] Áo 1 - 1 Na Uy [B1-2] 3 - 1 1/2 0-0

UEFA

02:45 FT 1 [A2-1] Bỉ 4 - 2 Đan Mạch [A2-3] - 3/4 1-1

UEFA

02:45 FT 1 [A1-4] Bosnia & Herz 0 - 2 Italia [A1-1] 2 +1 1/2 0-1

UEFA

02:45 FT [B2-1] Séc 2 - 0 Slovakia [B2-4] - 1 1-0

UEFA

02:45 FT 1 [A2-2] Anh 4 - 0 Iceland [A2-4] 4 - 2 2-0

UEFA

02:45 FT 1 [C3-2] Hy Lạp 0 - 0 Slovenia [C3-1] - 1/2 0-0

UEFA

02:45 FT [B3-1] Hungary 2 - 0 T.N.Kỳ [B3-4] +1/2 0-0

UEFA

02:45 FT [B2-3] Israel 1 - 0 Scotland [B2-2] +1/4 1-0

UEFA

02:45 FT [B1-4] Bắc Ireland 1 - 1 Romania [B1-3] +0 0-0

UEFA

02:45 FT 3 [A1-3] Ba Lan 1 - 2 Hà Lan [A1-2] +1/4 1-0

UEFA

02:45 FT 2 [B3-3] Serbia 5 - 0 Nga [B3-2] 3 +0 4-0

UEFA

02:45 FT 1 [B4-1] Wales 3 - 1 Phần Lan [B4-2] 1 - 1/2 1-0

CHIA

03:00 FT [9] Cobresal 1 - 2 La Serena [18] - 1 1/4 1-1

COLC

03:00 FT [1] Dep.Quindio 1 - 1 Deportivo Cali [29] +1/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

COLC

03:30 FT [13] Envigado 3 - 3 Junior Barranquilla [32] +1/2 2-1

TS 90': 3-3; Pen: 3-4

VENA

04:00 FT [A-2] Dep.Lara 4 - 0 Atl.Venezuela [A-8] 1-0

ECUA

04:45 FT [11] Tecnico Uni. 0 - 1 Macara [6] +1/4 0-0

BRA

05:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 0 - 2 Atletico/PR [10] - 3/4 0-2

BRC

05:00 FT 1 [7] Ceara/CE 2 - 2 Palmeiras/SP - 1/4 0-2

CHIA

05:15 FT [2] U. La Calera 1 - 0 Univ. de Chile [5] - 1/4 0-0

COLC

05:45 FT [4] Rionegro Aguilas 2 - 2 Atl. Nacional [27] +1/4 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 4-5

MEXB

06:00 FT [9] CD Tapatio 4 - 2 Pumas Tabasco [13] 2-1

ECUA

07:00 FT 1 [3] LDU Quito 1 - 2 Emelec [1] - 1 1-0

VENA

07:00 FT [A-3] Mineros Guayana 4 - 2 Carabobo [A-9] 1-1

BRC

07:30 FT [10] America/MG 0 - 1 Internacional/RS +1/4 0-0

TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; Pen: 6-5

BRC

07:30 FT Sao Paulo/SP 3 - 0 Flamengo/RJ [18] +0 0-0

CHIA

07:30 FT [14] Coquimbo Unido 2 - 1 Univ. Catolica [1] +1 1-0

COLC

08:00 FT 1 [12] Santa Fe 0 - 0 America Cali [26] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

CRCA

08:00 FT [A-5] Santos Guapiles 0 - 0 Dep. Saprissa [B-1] +3/4 0-0

MEXB

10:05 FT [16] Correcaminos 1 - 2 Atlante [2] 0-2

MEXB

10:15 FT 1 [5] Cancun FC 0 - 2 Celaya [1] - 1/2 0-0

EURWVL

18:59 Hoãn [E-2] B.D.Nha Nữ - Scotland Nữ [E-3] -

URUA

20:15 Hoãn [10] CA Fenix - Dep. Maldonado [8] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-7] Avellino - AS Bisceglie [C-16] - 1 -

EU21VL

23:30 Hoãn [1-5] Armenia U21 - Iceland U21 [1-3] -

PERA

00:00 Hoãn [12] Dep. Municipal - Ayacucho FC [5] +1/4 -

URUA

00:15 Hoãn [12] CA River Plate (URU) - Defensor SC [6] -

EU21VL

01:00 Hoãn [7-6] Gibraltar U21 - Síp U21 [7-5] -

ANHU23

02:00 Hoãn [1-10] Arsenal U23 - Leicester City U23 [1-12] -

URUA

02:45 Hoãn [14] Danubio - CA Penarol [4] -

URUA

05:45 Hoãn [16] Boston River - Nacional Montevideo [1] -

Kết quả bóng đá ngày 18/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 18/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1