KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [9] Verspah Oita 1 - 1 Criacao Shinjuku [15] - 3/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 1 - 1 MIO Biwako [16] - 1 0-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Kagura Shimane 3 - 0 Suzuka Point Getters [8] +1/4 2-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Veertien Mie 1 - 0 Maruyasu Okazaki [5] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Kochi United SC 0 - 2 Reinmeer Aomori [4] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] TIAMO Hirakata 3 - 0 Honda Lock [10] +1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Sony Sendai 1 - 1 Nara Club [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda FC 0 - 1 Tokyo Musashino [6] - 1/2 0-1

AUSW

12:00 FT [4] Adelaide Utd Nữ 1 - 0 Sydney FC Nữ [3] +1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 0 - 0 Fujieda MYFC [2] +1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 2 - 1 FC Imabari [5] +1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [15] Azul Claro Numazu 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [9] +0 1-2

NHAT3

12:00 FT [11] Fukushima Utd 0 - 3 Ehime FC [7] +0 0-2

NHAT3

12:00 FT [1] Iwaki FC 1 - 1 Yokohama SCC [16] - 1 3/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [14] FC Gifu 1 - 2 Giravanz Kita. [13] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT 1 [6] Kataller Toyama 2 - 4 Kagoshima [3] +0 2-1

NHAT3

12:00 FT [12] Gainare Tottori 3 - 0 Kamatamare San. [17] - 1 0-0

NHAT3

12:00 FT [4] Matsumoto Yama. 1 - 0 Sagamihara [18] - 3/4 0-0

TQB

13:30 FT [17] Xinjiang Tianshan 0 - 3 Liaoning Shenyang [13] 0-2

TQB

13:30 FT [10] Heilongjiang Ice City 1 - 0 Shanghai Jiading [15] 0-0

TQB

13:30 FT [9] Qingdao Y.Island 1 - 1 Guangxi Pingguo [14] 0-1

HKGA

14:00 FT [6] HK Ranger 4 - 0 Sham Shui Po [9] 2-0

HKGA

15:30 FT [4] Hong Kong FC 2 - 1 Hồng Kông U23 [10] 1-1

NGB

16:00 FT [16] Ufa 1 - 2 Rubin Kazan [3] +1/2 1-1

GHCLB

17:00 FT [301] BCM Bình Dương 0 - 2 Kawasaki Fro. [5] 0-1

ARMA

17:00 FT 1 [10] FC Noah 2 - 2 Van Yerevan [5] +1/4 1-0

ARMA

17:00 FT [6] Lernayin Artsakh 0 - 0 Shirak [8] - 1/4 0-0

BLRA

17:00 FT [17] Maxline Rogachev 3 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [14] 1-0

UKRA

17:00 FT [12] FC Mynai 1 - 0 Metalist Kharkiv [11] +0 0-0

HKGA

17:00 FT [1] Kitchee 4 - 0 Tai Po [8] - 2 1/2 1-0

NGB

17:20 FT [4] Yenisey 2 - 0 Alania Vla [2] +0 0-0

TNKB

17:30 FT 1 [5] Bodrumspor SK 1 - 2 Tuzlaspor [14] - 3/4 1-0

THA

17:30 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 0 Chonburi [2] +1/4 1-0

GHU16

18:00 FT [9] Áo U16 2 - 0 Slovakia U16 [31] 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-9] Amorebieta 2 - 0 La Nucia [A2-11] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-16] Linense 2 - 1 Racing Ferrol [A1-6] +1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-7] S.S. Reyes 1 - 3 Badajoz [A1-15] - 1/4 0-2

TBN3

18:00 FT [A1-11] Celta Vigo II 3 - 1 Rayo Majada. [A1-17] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-9] Merida 2 - 0 Ceuta [A1-20] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-19] CD Calahorra 1 - 1 Atl. Baleares [A2-15] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-16] CF Intercity 1 - 2 Real Union [A2-18] - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-12] Numancia 3 - 3 Sabadell [A2-17] - 1/4 2-0

ITA3

18:00 FT [B-7] Carrarese 1 - 0 US Olbia [B-18] - 1/4 0-0

BDNLC

18:00 FT 1 [H-2] Uniao Torreense 1 - 1 Academico Viseu [H-1] +1/4 0-1

NGB

18:00 FT [10] Neftekhimik Nizh 1 - 2 Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 1-1

THA

18:00 FT [14] Khonkaen Utd 0 - 0 Police Tero FC [8] +1/4 0-0

THA

18:00 FT [16] Lampang 1 - 2 Lamphun Warrior [12] +0 1-0

EU19VL

19:00 FT [3-1] Ukraina U19 4 - 1 Síp U19 [3-3] - 1 1/4 1-1

EU19VL

19:00 FT 1 [10-2] Na Uy U19 6 - 2 North Macedonia U19 [10-3] - 1 4-2

EU19VL

19:00 FT [10-1] Serbia U19 4 - 0 San Marino U19 [10-4] 1-0

GHQG

19:00 FT [59] Guinea Bissau 0 - 0 Gambia [51] 0-0

GHQG

19:00 FT [159] Uzbekistan 0 - 0 Nga [108] +0 0-0

GHU21

19:00 FT [7] Montenegro U21 4 - 2 Albania U21 [48] 1 - 1/2 1-1

DUC4B

19:00 FT [8] TuS BW Lohne 4 - 0 VfV 06 Hildesheim [15] - 1/4 1-0

PHC

19:00 FT [47] Tamponnaise 1 - 0 Aubervilliers [8] -

NGB

19:00 FT [12] Akron Togliatti 0 - 0 Arsenal-Tula [6] +0 0-0

NGB

19:00 FT [15] Rodina Moscow 1 - 1 Veles Moscow [13] 0-0

BIHA

19:00 FT [11] Leotar Trebinje 2 - 0 Sarajevo [5] 0-0

BIHA

19:00 FT [10] Sloboda Tuzla 5 - 1 Igman Konjic [12] 1-0

UKRA

19:00 FT [9] Kryvbas 0 - 2 Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/4 0-2

THA

19:00 FT [3] Ratchaburi 3 - 0 BG Pathum United [5] +1/4 1-0

MASC

19:15 FT [1] Darul Takzim 3 - 1 Sabah FA [2] 2-0

GHCLB

19:30 FT [34] Basel 0 - 0 Sandhausen [192] - 1 0-0

GHQG

19:30 FT [132] Slovakia 0 - 0 Chile [35] 2 +0 0-0

GHU21

19:30 FT [27] Síp U21 2 - 2 Serbia U21 [26] +1/2 2-1

PHC

19:30 FT 1 [66] Reims Saint Anne 3 - 0 Wasquehal [91] 3-0

PHC

19:30 FT [13] Bellevue 0 - 0 Lannion [39] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-7

PHC

19:30 FT [64] Pays de Cassel 1 - 1 Drancy [22] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-2

NIRA

19:30 FT 1 [3] Glentoran 0 - 1 Cliftonville [4] - 3/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [105] UTA Arad 2 - 1 FK Vojvodina [264] 0-0

GHQG

20:00 FT 1 [113] North Macedonia 1 - 3 Azerbaijan [12] - 3/4 1-1

GHQG

20:00 FT 1 [103] Na Uy 1 - 1 Phần Lan [121] - 1 0-1

GHQG

20:00 FT [104] Nam Phi 1 - 1 Angola [5] - 1/4 1-1

GHU21

20:00 FT 1 [50] Lithuania U21 1 - 2 Latvia U21 [3] +1/4 0-0

TBNB

20:00 FT 1 [12] Villarreal B 1 - 0 Ibiza-Eivissa [22] - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [13] Havelse 4 - 0 SSV Jeddeloh [4] +0 1-0

DUC4B

20:00 FT [10] Teutonia Ottensen 2 - 1 Bremer SV [17] - 1 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] Stuttgart II 4 - 1 Mainz II [7] +1/4 2-1

PHC

20:00 FT [54] OLY. Strasbourg 2 - 1 Louhans [45] 1-0

PHC

20:00 FT [5] AG Plouvorn 0 - 0 Vannes [88] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

PHC

20:00 FT [90] Villerupt Thil 1 - 1 Reipertswiller [67] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-0

PHC

20:00 FT [49] Marcoussis Nozay 0 - 6 Vierzon Foot [48] 0-4

NGB

20:00 FT [11] Dyn. Makhachkala 1 - 2 Volgar Astrakhan [8] +0 1-0

TNKB

20:00 FT [1] Eyupspor 1 - 0 Goztepe [13] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [3] Rizespor 1 - 0 Boluspor [7] - 1/4 0-0

TSB

20:15 FT [9] Vaduz 1 - 0 Lausanne Sports [4] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-8] Latina 0 - 0 Juve Stabia [C-7] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-1] Catanzaro 3 - 0 Gelbison [C-12] - 1 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [C-11] Foggia 2 - 3 Audace Cerignola [C-4] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-5] Pontedera 1 - 0 Fiorenzuola [B-4] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-12] Torres 0 - 2 Reggiana [B-1] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-16] Fidelis Andria 1 - 0 Monterosi FC [C-13] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [C-19] Viterbese Calcio 1 - 3 Crotone [C-2] +3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [C-15] AZ Picerno 2 - 1 Avellino [C-14] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-6] Giugliano 2 - 1 SS Monopoli [C-5] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-3] Cesena 0 - 1 Ancona [B-8] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [C-20] Messina 1 - 1 Potenza SC [C-17] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-17] Alessandria 0 - 1 Siena [B-9] +1/4 0-0

PHC

20:30 FT [85] USEPMM 1 - 1 Hyeres FC [36] 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 0-1

HLB

20:30 FT [16] Dordrecht 90 2 - 2 Willem II [9] +1 2-1

GHQG

21:00 FT 1 8 [85] Luxembourg 0 - 0 Bulgaria [26] 5 - 1/4 0-0

GHQG

21:00 FT [114] Oman 2 - 0 Belarus [19] +0 0-0

GHQG

21:00 FT 2 [133] Slovenia 1 - 0 Montenegro [99] 4 - 3/4 1-0

PHC

21:00 FT [56] Oly. Marcquois 0 - 1 Saint-Quentin [73] 0-1

NGB

21:00 FT [18] Krasnodar B 1 - 4 SKA-Khabarovsk [5] +1/2 1-1

BIHA

21:00 FT 1 [1] Zrinjski 1 - 0 Borac Banja Luka [3] 0-0

INDA

21:00 FT [6] FC Goa 3 - 0 ATK [4] +0 0-0

GHU21

22:00 FT [37] Azerbaijan U21 1 - 8 Thụy Điển U21 [18] 1-2

TBN3

22:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 1 - 1 Alcoyano [A2-6] - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-1] Cordoba 2 - 1 Linares Deportivo [A1-5] - 1 1/4 0-1

BIB

22:00 FT 1 [8] Deinze 2 - 1 Lierse [5] - 1/4 1-0

TBNB

22:15 FT [7] Andorra FC 4 - 0 Lugo [20] - 3/4 0-0

LITA

22:55 FT [1] Zalgiris 5 - 0 Siauliai [7] - 1 1/2 3-0

WC

22:59 FT 4 [A-4] Qatar 0 - 2 Ecuador [A-3] 2 +1/4 0-2

GHQG

22:59 FT [50] Gabon 3 - 1 Niger [111] - 1/2 2-0

NGB

22:59 FT [7] Kamaz 2 - 1 Kuban [14] - 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT 1 [10] Sakaryaspor 4 - 2 Bandirmaspor [8] +0 2-0

GHQG

23:30 FT [71] Israel 2 - 3 Síp [140] - 1 1/4 0-2

ITA3

23:30 FT [C-9] Virtus Francavilla 3 - 0 Taranto [C-18] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Imolese Calcio 0 - 2 Montevarchi [B-19] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-15] Pesaro 1 - 1 US Fermana [B-13] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-20] San Donato 1 - 1 Virtus Entella [B-6] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-14] Recanatese 0 - 1 Rimini [B-10] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT 1 [B-11] Luchese 0 - 2 Gubbio [B-2] +0 0-1

GHQG

00:00 FT [152] Venezuela 2 - 1 Syria [153] - 1 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-10] SD Logrones 1 - 1 Osasuna B [A2-4] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-3] Real Madrid B 2 - 0 San Fernando [A1-13] - 1 2-0

EU19VL

00:30 FT [3-2] Thụy Điển U19 3 - 0 Kosovo U19 [3-4] - 1 1/2 1-0

TBNB

01:00 FT [8] Eibar 0 - 0 Alaves [2] - 1/4 0-0

TBNB

01:00 FT 1 [18] Racing Santander 0 - 1 Burgos CF [3] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-4] Deportivo 2 - 2 Cultural Leonesa [A1-8] - 1 0-0

BDNLC

01:00 FT [E-4] SC Covilha 2 - 2 Gil Vicente [E-1] +1 0-1

GHQG

01:30 FT [98] Moldova 0 - 5 Romania [123] +3/4 0-2

GHQG

02:00 FT 1 [93] Malta 0 - 1 Ireland [70] 1 +1 1/4 0-0

BDNLC

02:00 FT [C-3] CD Estrela 2 - 3 Benfica [C-2] +2 1-2

BIB

02:00 FT [9] Dender 2 - 1 Anderlecht II [4] +1/4 1-1

GHQG

02:15 FT 2 [62] Hungary 2 - 1 Hy Lạp [63] - 1/4 1-0

GHQG

02:45 FT 2 [164] Áo 2 - 0 Italia [72] 1 +1/4 2-0

GHQG

03:00 FT 1 [135] St.Lucia 1 - 0 San Marino [125] - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT [5] Levante 1 - 1 Las Palmas [1] - 1/4 0-0

BDNLC

03:15 FT [D-2] Pacos Ferreira 1 - 1 Casa Pia AC [D-3] +1/4 1-0

GHU20

05:00 FT [13] Chile U20 3 - 2 Brazil U20 [7] +3/4 1-1

IDNA

15:00 Hoãn [3] PSM Makassar - PSS Sleman [11] -

IDNA

17:15 Hoãn [14] Dewa United - Persis Solo FC [13] -

GHU20

19:30 Hoãn [41] UAE U20 - Oman U20 [20] -

IDNA

19:30 Hoãn [6] Persija Jakarta - Bali United Pusam [5] -

GHU23

22:30 Hoãn [23] UAE U23 - Hàn Quốc U23 [11] -

Kết quả bóng đá ngày 20/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 20/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10