KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 FT [7] Canberra Utd Nữ 2 - 2 Perth Glory Nữ [8] +0 2-1

AUSW

11:00 FT [3] Brisbane Roar Nữ 2 - 1 Newcastle Jets Nữ [5] - 1 1/4 2-0

AUSW

11:00 FT [1] Western United Nữ 1 - 0 Melb. Victory Nữ [10] +1/2 0-0

GHCLB

12:00 FT [66] Gamba Osaka 2 - 1 Ein.Frankfurt [224] +0 0-1

HQW

12:00 FT [2] Gyeongju Nữ 0 - 0 Red Angels Nữ [1] +1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [5] Resources Capital 0 - 1 Southern District [4] +3/4 0-1

SINC

16:30 FT [B-2] Hougang Utd 3 - 2 Tampines Rovers [B-1] 1-1

EU19VL

17:00 FT [11-2] Israel U19 2 - 0 Đảo Faroe U19 [11-4] - 2 3/4 0-0

GHU19

17:00 FT [8] Italia U19 7 - 2 Hungary U19 [5] - 1 1/2 2-1

GHU20

17:00 FT [15] T.B.Nha U19 0 - 1 Nhật Bản U20 [10] 1 - 3/4 0-1

HKGA

17:00 FT [7] Eastern AA 0 - 1 Lee Man FC [2] +1/4 0-1

VNA

17:00 FT [4] Viettel 3 - 0 SHB Đà Nẵng [10] - 1 1/4 2-0

VNA

17:00 FT [11] HL Hà Tĩnh 2 - 1 Thanh Hóa [7] 2-1

VNA

17:00 FT [6] HA Gia Lai 1 - 1 Hà Nội FC [1] +1/2 0-1

VNA

17:00 FT [3] Bình Định 2 - 1 TP.HCM [9] - 1 0-0

VNA

17:00 FT [5] SL Nghệ An 2 - 1 Nam Định [12] - 1 1-1

VNA

17:00 FT [13] Sài Gòn FC 2 - 1 BCM Bình Dương [8] - 1/2 1-0

GHCLB

17:30 FT [86] Lok. Plovdiv 2 - 3 CSKA 1948 Sofia [13] 1-2

TNKB

17:30 FT [4] Keciorengucu 2 - 0 Denizlispor [19] - 1 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT 1 [9] Manisa FK 0 - 0 Erzurumspor FK [15] - 1/2 0-0

EU19VL

18:00 FT [11-1] Croatia U19 1 - 2 Phần Lan U19 [11-3] - 1 1/2 1-2

GHU20

18:00 FT 1 [14] Indonesia U20 1 - 2 Slovakia U20 [9] +2 1/2 1-0

BDNLC

18:00 FT [G-1] Leixoes 2 - 1 UD Oliveirense [G-4] - 1/4 1-0

UKRA

18:00 FT [1] SK Dnipro-1 2 - 1 Shakhtar Donetsk [2] +1/2 1-1

THA

18:00 FT [4] Bangkok Utd 1 - 1 Prachuap FC [13] - 1 3/4 0-1

THA

18:30 FT [6] Chiangrai Utd 3 - 1 Muang Thong Utd [10] - 1/4 2-1

GHU18

19:00 FT [24] North Macedonia U18 3 - 1 Slovakia U18 [7] 1-0

ANHL1

19:00 FT [11] Exeter City 0 - 2 Ipswich [2] +3/4 0-1

BIHA

19:00 FT [6] Velez Mostar 2 - 2 FK Sloga Doboj [9] - 1 1-1

UKRA

19:00 FT [6] Kolos Kovalivka 1 - 2 Vorskla [7] +1/4 0-1

THA

19:00 FT [9] Sukhothai 0 - 0 Nong Bua Pitchaya [15] +0 0-0

INDA

19:00 FT [7] Chennaiyin FC 3 - 1 Jamshedpur [10] +1/4 1-0

PHC

19:30 FT 1 [43] Linas Montlhery 2 - 1 Paris 13 Atletico [61] 2-1

PHC

19:30 FT [71] SC Marnaval 0 - 3 SC Bastia [70] 0-0

THA

19:30 FT [7] Port FC 1 - 3 Buriram Utd [1] +1/2 1-1

GHCLB

20:00 FT [5] Austria Klagenfurt 2 - 1 Grazer AK [245] - 1 1-0

DUC4B

20:00 FT [1] Lubeck 0 - 1 Ein. Norderstedt [7] - 1 0-1

DUC4B

20:00 FT [12] Atlas Delmenhorst 0 - 2 Hannover II [2] +1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [14] Buchbach 3 - 2 TSV 1896 Rain [15] - 1/4 3-0

DUC4BA

20:00 FT [18] FC Pipinsried 1 - 2 Wurzburger [2] +1 1/2 1-0

DUC4BA

20:00 FT [9] Ansbach 3 - 1 Greuther Furth II [12] +0 2-0

DUC4BA

20:00 FT [1] Unterhaching 1 - 0 Augsburg II [11] - 1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [1] SSV Ulm 2 - 2 TSV Steinbach [2] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [15] Hessen Kassel 1 - 1 Wormatia Worms [16] - 1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [14] SGV Freiberg 3 - 1 Barockstadt FL [9] - 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [11] Aalen 2 - 1 FSV Frankfurt [8] +1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT 1 [14] FC Koln II 0 - 0 Lippstadt [7] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT [4] Wuppertaler 2 - 0 Fortuna Koln [11] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] Wiedenbruck 3 - 0 FC Duren [13] - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [18] SV Straelen 0 - 0 Rodinghausen [5] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [17] Wattenscheid 3 - 2 Fort.Dusseldorf II [12] +3/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [15] RW Ahlen 0 - 3 Preussen Munster [1] +1 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [3] A.Aachen 0 - 0 Kaan-Marienborn [6] - 3/4 0-0

PHC

20:00 FT [55] Oissel 1 - 1 Loon Plage FC [44] 0-0

TNKB

20:00 FT [12] Adanaspor 2 - 1 Altinordu SK [16] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT 2 [A-3] AC Renate 3 - 4 Pro Sesto [A-5] - 3/4 2-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-8] Pro Vercelli 1 - 1 Pergolettese [A-15] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-12] Aurora Pro Patria 0 - 1 Juventus U23 [A-10] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-1] Pordenone 1 - 0 Novara [A-7] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Sangiuliano City 1 - 2 ArzignanoChiampo [A-6] - 1/4 0-2

ITA3

20:30 FT 1 [A-18] Mantova 0 - 0 Feralpisalo [A-4] +1/4 0-0

PHC

20:30 FT [32] Granville 6 - 0 Etoile de Morne. [26] 4-0

PHC

20:30 FT [60] Orvault SF 0 - 1 La Chataigneraie [38] 0-0

EU17VL

21:00 FT [1-2] Slovenia U17 0 - 0 Kazakhstan U17 [1-3] 0-0

GHQG

21:00 FT [124] Rwanda 1 - 0 Sudan [137] 1-0

GHQG

21:00 FT [47] Estonia 2 - 0 Lithuania [84] - 1/4 0-0

GHQG

21:00 FT 1 3 [79] Latvia 1 - 1 Iceland [67] 4 +1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 7-8

GHU20

21:00 FT [2] Đức U20 2 - 1 Na Uy U20 [40] - 1 1-1

GHU20

21:00 FT [4] Pháp U20 1 - 1 Arập Xêut U20 [25] - 2 1/2 0-0

GHU21

21:00 FT [12] Israel U21 1 - 1 Ukraina U21 [29] 1 +0 0-1

DUC4B

21:00 FT [14] Rehden 2 - 1 Kickers Emden [19] - 1 3/4 0-1

PHC

21:00 FT [30] Fei-Aulnoye 0 - 3 Valenciennes [87] 0-1

PHC

21:00 FT 2 [52] Montauban FC 0 - 4 Nimes [51] 0-2

PHC

21:00 FT [33] Grenoble 2 - 0 Villefranche [89] - 1/2 1-0

CZEC

21:00 FT [12] Banik Ostrava 2 - 3 Sparta Praha [3] +1/4 1-1

INDA

21:00 FT [2] Hyderabad 0 - 1 Kerala Blasters [6] - 1/2 0-1

WALA

21:30 FT [12] Airbus UK 1 - 2 Haverfordwest [8] +1 1/2 1-0

WALA

21:30 FT [10] Flint Town Utd 1 - 4 Newtown AFC [9] +1/4 1-0

WALA

21:30 FT [6] Cardiff Metropolitan 1 - 0 Bala Town [4] +1/2 0-0

EU19VL

22:00 FT [8-1] Pháp U19 2 - 0 Iceland U19 [8-2] - 1 3/4 1-0

EU19VL

22:00 FT [8-3] Scotland U19 5 - 2 Kazakhstan U19 [8-4] - 2 1/4 2-1

GHCLB

22:00 FT [1] Hertha Berlin 3 - 3 Munchen 1860 [94] - 1 1-1

GHQG

22:00 FT [77] Kuwait 2 - 0 Lebanon [80] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [9] Lincoln 2 - 1 Morecambe [23] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [17] Fleetwood Town 1 - 2 Bolton [5] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [15] Bristol Rovers 1 - 0 Peterborough Utd [4] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Cambridge Utd 0 - 1 Accrington [19] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [6] Barnsley 3 - 1 Milton Keynes Dons [21] - 1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [22] Burton Albion 2 - 2 Plymouth Argyle [1] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [18] Cheltenham 1 - 0 Wycombe [12] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [13] Oxford Utd 1 - 1 Forest Green [24] - 1 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [10] Port Vale 1 - 0 Charlton Athletic [14] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [3] Sheffield Wed. 1 - 0 Shrewsbury [16] - 1 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT 1 [12] Tranmere Rovers 0 - 2 Wimbledon [13] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [14] Stockport 1 - 2 Leyton Orient [1] - 1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT [20] Harrogate Town 3 - 0 Mansfield [7] +1/4 3-0

ANHL2

22:00 FT [8] Swindon 0 - 1 Crewe Alexandra [15] - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [9] Salford City 1 - 4 Carlisle [6] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [18] Newport 2 - 0 Gillingham [23] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [4] Barrow 3 - 1 Hartlepool [24] - 1 3-0

ANHL2

22:00 FT [17] Sutton Utd 1 - 0 Rochdale [21] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [5] Bradford City 1 - 3 Northampton [3] - 1/4 0-2

ANHL2

22:00 FT [22] Colchester Utd 3 - 0 Doncaster Rovers [10] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [16] Grimsby 1 - 1 Stevenage [2] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [11] Walsall 2 - 1 Crawley Town [19] - 1/2 1-1

PHC

22:00 FT [35] Haguenau 1 - 2 Belfort [12] 1-1

SCOB

22:00 FT [8] Cove Rangers 1 - 2 Greenock Morton [2] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [5] Partick Thistle 3 - 0 Arbroath [9] - 1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [3] Dundee 1 - 0 Hamilton [10] - 1 0-0

SCOB

22:00 FT [7] Raith Rovers 2 - 5 Queen's Park [4] - 1/2 1-2

SCOB

22:00 FT [6] Inverness C.T. 2 - 2 Ayr Utd [1] +1/4 1-0

SCO2

22:00 FT [6] Airdrieonians 1 - 0 Kelty Hearts [8] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [9] Clyde 3 - 3 Falkirk [2] +1 2-1

SCO2

22:00 FT 1 [7] Queen of South 4 - 0 Montrose [4] +0 2-0

SCO2

22:00 FT [3] Edinburgh City 4 - 3 Alloa Athletic [5] +1/4 1-3

SCO2

22:00 FT [10] Peterhead 0 - 2 Dunfermline [1] +1 1/4 0-2

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 0 - 0 Coleraine [6] +0 0-0

NIRA

22:00 FT [7] Carrick Rangers 2 - 0 Portadown FC [12] - 1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [3] Crusaders Belfast 4 - 0 Newry City [10] - 1 1/2 2-0

BIB

22:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 1 - 0 Club Brugge II [7] - 1 1/4 1-0

NORA

22:00 FT [17] Kongsvinger 2 - 1 Sandefjord [14] - 1/4 0-1

CZEC

22:00 FT [5] Bohemians 1905 3 - 0 Hlucin [16] - 2 1/4 1-0

TBNB

22:15 FT [18] SD Ponferradina 1 - 1 Real Oviedo [15] +0 0-0

GHQG

22:30 FT 1 [158] UAE 2 - 1 Kazakhstan [75] 3 1 - 1/4 1-0

BDNLC

22:30 FT [E-1] Nacional Madeira 2 - 0 Portimonense [E-2] +1/2 0-0

HLB

22:30 FT [13] Den Bosch 0 - 2 VVV Venlo [6] +0 0-1

GHQG

22:59 FT 1 [27] Burkina Faso 2 - 1 B.B.Ngà [13] +1/2 2-1

TBN3

22:59 FT [A2-2] Eldense 2 - 0 Cornella [A2-15] - 1 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-2] Alcorcon 2 - 0 Algeciras [A1-13] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-3] Gimnastic T. 2 - 1 Castellon [A2-1] +0 1-1

PHC

22:59 FT 1 [78] Thaon 2 - 2 Sochaux [74] 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-1

PHC

22:59 FT [11] B Bon Encontre 1 - 4 Aubagne FC [7] 1-1

PHC

22:59 FT [86] Union Cosnoise 0 - 2 Paris FC [62] 0-1

PHC

22:59 FT [82] US Alencon 0 - 0 Stade Pontivy [76] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

PHC

22:59 FT [18] Chamalieres 4 - 1 UF Maconnais [81] 0-0

PHC

22:59 FT [24] Epinal 0 - 1 Metz [50] +3/4 0-0

PHC

22:59 FT [79] Thiers 2 - 3 Le Puy Foot [40] 0-1

PHC

22:59 FT [19] Chambery 2 - 1 Rumilly Vallieres [69] 1-1

PHC

22:59 FT [2] Amiens 10 - 0 AD Lamentin [3] 4-0

NGB

22:59 FT [1] Baltika 1 - 0 Shinnik Yaroslavl [9] - 1 0-0

BIHA

22:59 FT [2] Siroki Brijeg 1 - 0 FK Tuzla City [8] - 1/2 0-0

BIHA

22:59 FT 1 [4] Zeljeznicar 1 - 1 NK Posusje [7] 1-0

GHQG

23:30 FT [2] Albania 2 - 0 Armenia [8] - 1 1-0

GHU21

23:30 FT 2 [36] Italia U21 2 - 4 Đức U21 [24] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-2] Lecco 3 - 1 Piacenza [A-20] - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [A-17] AC Trento 0 - 2 Virtus Verona [A-16] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-11] Padova 2 - 2 Albinoleffe [A-13] - 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Vicenza 4 - 0 Triestina [A-19] - 1/2 3-0

EU17VL

00:00 FT [1-1] B.D.Nha U17 3 - 0 Đảo Faroe U17 [1-4] 2-0

GHQG

00:00 FT [55] Gibraltar 1 - 0 Andorra [4] +1/4 1-0

GHQG

00:00 FT [76] Kosovo 1 - 1 Đảo Faroe [167] - 1 0-0

GHQG

00:00 FT [155] T.N.Kỳ 2 - 1 Séc [139] - 1/4 1-0

GHU20

00:00 FT [26] Bỉ U20 1 - 1 B.D.Nha U20 [32] -

PHC

00:00 FT [83] US Colomiers 0 - 1 Pau FC [63] 0-0

PHC

00:00 FT [16] Bourges Foot 1 - 1 SP Saint-Hilaire [72] 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-1

PHC

00:00 FT [57] R Saint Genest 0 - 1 Rodez [68] 0-1

PHC

00:00 FT 1 [59] Onet le Chateau 0 - 1 RC Grasse [58] 0-1

PHC

00:00 FT [25] Ergue Gaberic 1 - 2 Plabennec [65] 1-1

PHC

00:00 FT [75] Stade Bethunois 0 - 4 Dunkerque [23] 0-0

PHC

00:00 FT 1 [84] US Fougeres 0 - 1 Avranches [10] 0-0

PHC

00:00 FT [42] Les Herbiers 2 - 2 Guingamp [34] +1/2 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 4-3

TSB

00:00 FT [2] Stade L. Ouchy 5 - 0 Yverdon [3] - 1/2 2-0

TSB

00:00 FT [5] Aarau 1 - 0 Schaffhausen [8] - 3/4 1-0

WALA

00:15 FT [3] Penybont 0 - 0 The New Saints [1] +1 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [11] Sporting Gijon 2 - 2 Leganes [13] - 1/4 2-1

TBNB

00:30 FT [14] Tenerife 2 - 0 Huesca [10] - 1/2 0-0

HLB

00:45 FT [1] Heracles Almelo 3 - 0 TOP Oss [18] - 2 2-0

TBN3

01:00 FT [A1-14] Salamanca 1 - 2 Talavera [A1-19] - 1 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-16] Pontevedra 0 - 0 Fuenlabrada [A1-10] +0 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-9] Barcelona B 2 - 0 Athletic Bilbao B [A2-20] - 1/2 2-0

TBN3

01:00 FT [A2-6] Murcia 1 - 0 UD Logrones [A2-11] - 1/4 1-0

PHC

01:00 FT [21] Chatellerault 0 - 1 Avoine OCC [9] 0-1

PHC

01:00 FT [41] Lege Cap Ferret 1 - 4 Chateauroux [20] 1-2

BDNLC

01:00 FT [H-3] Tondela 0 - 0 Estoril [H-5] +0 0-0

PHC

01:30 FT [31] Grand Santi 0 - 3 Evreux [28] 0-2

PHC

02:00 FT [80] Trelissac 2 - 3 Bordeaux [15] +2 1/4 2-0

HLB

02:00 FT [3] MVV Maastricht 1 - 0 Almere City [5] +1/2 1-0

BIB

02:00 FT [2] Beveren 1 - 1 RWD Molenbeek [3] - 1/2 1-0

GHCLB

02:30 FT 1 [4] Colo Colo 1 - 0 Real Betis [256] +0 0-0

GHQG

02:30 FT 2 [145] Thụy Điển 2 - 0 Algeria [3] 1 1 +0 1-0

GHU21

03:00 FT [8] Pháp U21 1 - 1 Na Uy U21 [10] - 1 1/2 1-0

TBNB

03:00 FT [17] Zaragoza 1 - 1 Malaga [21] - 1/2 0-0

HLB

03:00 FT [15] NAC Breda 0 - 2 Zwolle [2] +1/2 0-2

BDNLC

03:30 FT [F-2] Vilafranquense 0 - 0 Vitoria Guimaraes [F-3] +0 0-0

GHCLB

04:00 FT [206] FC Koln 2 - 4 Stuttgart [9] +0 0-4

CHIB

06:00 FT [3] Dep. Copiapo 4 - 0 Puerto Montt [5] - 1 2-0

ARGB

06:10 FT [2] Instituto 1 - 1 Estudiantes BsAs [7] - 1/2 0-1

GHQG

08:20 FT [36] Colombia 2 - 0 Paraguay [119] - 1/2 1-0

AUSW

09:00 FT [11] Wellington Phoenix Nữ 1 - 4 Melbourne City Nữ [4] +1 3/4 0-0

GHQG

09:15 FT [118] Peru 1 - 0 Bolivia [21] - 1 1/4 0-0

GHQG

10:07 FT [57] Guatemala 3 - 1 Nicaragua [110] 1-0

GHCLB

10:45 FT [11] Everton 0 - 0 Celtic [135] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

IDNA

15:00 Hoãn [10] Persebaya Surabaya - TIRA-Persikabo [7] -

UKRA

17:00 Hoãn [13] Rukh Vynnyky - Chernomorets [15] -

DUC4N

19:00 Hoãn [4] Homburg - Hoffenheim II [6] -

IDNA

19:30 Hoãn [16] RANS Cilegon - PSIS Semarang [12] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [13] Schweinfurt - Illertissen [17] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [19] VfB Eichstatt - TSV Aubstadt [6] +1/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [7] Turkgucu-Ataspor - Bayern Munich II [4] +1/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [10] DJK Vilzing - Wacker Burghausen [8] +0 -

DUC4BA

20:15 Hoãn [3] Nurnberg II - Hankofen-Hailing [16] - 1 1/4 -

BULA

21:00 Hoãn [4] Lok. Plovdiv - Botev Vratsa [13] -

BULA

21:00 Hoãn [16] Spartak Varna - Ludogorets [2] -

BULA

21:00 Hoãn [12] Septemvri Sofia - Arda Kardzhali [9] -

BULA

21:00 Hoãn [3] CSKA 1948 Sofia - Hebar Pazardzhik [15] -

BULA

21:00 Hoãn [5] Slavia Sofia - Pirin Blagoevgrad [14] -

BULA

21:00 Hoãn [10] Botev Plovdiv - Lok. Sofia [8] -

BULA

21:00 Hoãn [11] Beroe - Cska Sofia [1] -

BULA

21:00 Hoãn [6] Levski Sofia - Cherno More [7] -

CZEC

21:00 Hoãn [11] C. Budejovice - Hradec Kralove [9] +1/4 -

PHC

22:59 Hoãn [29] FC Limonest - Jura Sud [37] -

PHC

00:00 Hoãn [4] AF Virois - Caen [17] -

Kết quả bóng đá ngày 19/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 19/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10