KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 29/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 FT [A-1] Meizhou Hakka 4 - 1 Jiangxi Liansheng [B-5] - 2 3/4 4-0

IDNA

15:15 FT [15] Persipura 0 - 1 Arema Indonesia [2] +1/4 0-1

C1U19

16:00 FT [H-3] Zenit U19 3 - 2 Malmo U19 [H-4] - 3/4 1-1

EUW17VL

16:00 FT [9-1] Croatia U17 Nữ 2 - 0 Lithuania U17 Nữ [9-2] 1-0

EUW17VL

16:00 FT [9-3] Kazakhstan U17 Nữ 2 - 1 Armenia U17 Nữ [9-4] 1-0

NGB

16:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Volgar Astrakhan [18] - 3/4 0-0

AUSC

17:00 FT [55] ECU Joondalup 0 - 3 Adelaide Olympic [13] 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Vissel Kobe [3] - 1 0-1

HQA

17:00 FT [10] Gangwon 1 - 0 Pohang Steelers [8] +1/4 0-0

AUSBPL

17:30 FT [11] Western Spirit 2 - 2 The Gap [10] - 1/4 1-1

C1U19

18:00 FT [F-3] Atalanta U19 3 - 0 Young Boys U19 [F-4] - 3/4 2-0

NGB

18:00 FT [15] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 3/4 0-0

IDNA

18:15 FT [8] PSIS Semarang 0 - 0 Madura United FC [12] +1/4 0-0

GEOA

18:30 FT [9] Shukura 1 - 1 FC Telavi [6] - 1/4 1-0

GEOA

18:30 FT [10] Samtredia 0 - 2 Saburtalo [4] +1 0-2

GEOA

18:30 FT [7] Samgurali Tskh. 0 - 0 Torpedo Kut. [8] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [A-2] Zhejiang Greentown 3 - 0 Suzhou Dongwu [C-5] - 1 3/4 1-0

C1U19

19:00 FT [F-1] Man Utd U19 1 - 4 Villarreal U19 [F-2] - 3/4 0-4

C1U19

19:00 FT [G-1] RB Salzburg U19 3 - 1 Lille U19 [G-3] - 1 1/4 1-0

NGB

19:00 FT [13] Spartak Moscow B 3 - 1 Tom Tomsk [14] - 1/2 0-0

ARMA

19:30 FT 1 [6] Sevan FC 0 - 0 Ararat-Armenia [1] +3/4 0-0

EU17VL

20:00 FT [2-1] Séc U17 2 - 2 Thụy Điển U17 [2-2] 1-1

AFCWVL

20:00 FT [B-1] Việt Nam Nữ 7 - 0 Tajikistan Nữ [B-2] 2-0

NGB

20:00 FT [10] Krasnodar B 1 - 1 Rotor Volgograd [17] +1/4 1-1

POLC

20:00 FT [44] GKS Belchatow 0 - 5 Arka Gdynia [4] +1 1/4 0-3

IDNA

20:30 FT [4] Bhayangkara 2 - 0 Persik Kediri [16] - 1 1-0

IDNA

20:45 FT [9] PSS Sleman 1 - 3 Persebaya Surabaya [1] +1/4 0-2

C1U19

21:00 FT [G-4] Wolfsburg U19 1 - 1 Sevilla U19 [G-2] 1-0

C1U19

21:00 FT [H-1] Juventus U19 3 - 1 Chelsea U19 [H-2] +1/4 2-0

C1U19

21:00 FT [E-4] Bayern Munich U19 0 - 4 Dinamo Kiev U19 [E-2] - 1 0-1

C1U19

21:00 FT [E-1] Benfica U19 4 - 0 Barcelona U19 [E-3] - 1/4 1-0

EUW17VL

21:00 FT [2-3] Slovenia U17 Nữ 1 - 1 Séc U17 Nữ [2-2] 0-0

NGB

21:00 FT [16] Kuban 0 - 1 FK Orenburg [1] +1 0-1

POLC

21:00 FT 1 [33] Resovia 1 - 2 Widzew Lodz [8] +1/4 0-1

NORB

21:00 FT [13] Grorud IL 3 - 2 Ranheim IL [12] +1/4 2-1

NORB

21:00 FT [16] Strommen 1 - 1 KFUM Oslo [5] +1/4 0-0

GEOA

21:30 FT [5] Lokomotiv T 2 - 2 Dinamo Tbilisi [2] +1/4 0-0

UAEA

21:45 FT 1 [6] Al Nasr (UAE) 2 - 2 Baniyas [7] 0-0

UAEA

21:45 FT [9] Ajman 1 - 0 Al Sharjah [4] 0-0

NGB

22:00 FT [8] Akron Togliatti 4 - 1 Yenisey [9] +1/4 1-1

NGB

22:00 FT [4] Alania Vla 1 - 0 Fakel [2] - 1/2 1-0

NGB

22:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 3 - 2 Baltika [7] +3/4 1-0

POLA

22:00 FT [3] Rakow Czestochowa 2 - 2 Radomiak Radom [4] - 3/4 1-1

SLOA

22:00 FT [2] Koper 4 - 2 Domzale [7] - 1/2 2-0

CYPC

22:00 FT [1] Doxa Katokopia 5 - 1 Akritas [19] - 2 2-1

CYPC

22:00 FT [7] Aris Limassol 2 - 2 EN Paralimni [6] - 1 3/4 2-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 2-4

CYPC

22:00 FT [20] Ahironas 0 - 4 Ethnikos Achnas [3] +2 0-1

KSB

22:10 FT [5] Sahel (KSA) 1 - 3 Al Oruba (KSA) [9] -

ITA3

22:30 FT [C-8] Taranto 0 - 0 Monterosi FC [C-13] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-6] Juventus U23 0 - 1 Giana Erminio [A-20] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-8] Virtus Verona 2 - 2 Pro Vercelli [A-11] +0 2-1

ITA3

22:30 FT [C-17] Messina 0 - 2 Bari [C-1] +1/4 0-1

NGB

22:30 FT [12] Veles Moscow 0 - 0 Kamaz [11] - 3/4 0-0

ARMA

22:30 FT [7] Urartu 0 - 1 FC Noah [4] - 1/4 0-0

KSB

22:40 FT [6] Al Jabalain 1 - 2 Al Adalah [2] -

ITA3

22:59 FT [C-12] Latina 0 - 1 Juve Stabia [C-11] +1/4 0-1

ITA3

22:59 FT [A-1] Alto Adige 2 - 0 AC Renate [A-4] - 1/4 1-0

ITA3

22:59 FT [C-14] Paganese 1 - 0 Vibonese [C-20] - 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [C-18] Fidelis Andria 0 - 3 Foggia [C-5] +1/4 0-1

ITA3

22:59 FT [C-2] SS Monopoli 2 - 0 AZ Picerno [C-10] - 1/2 1-0

ITA3

22:59 FT [C-19] Potenza SC 0 - 1 Virtus Francavilla [C-7] +0 0-1

ITA3

22:59 FT [A-9] Lecco 3 - 0 Aurora Pro Patria [A-16] - 1/4 1-0

ITA3

22:59 FT [A-19] Pro Sesto 0 - 1 Triestina [A-5] +1/4 0-1

ITA3

22:59 FT 1 [C-4] Palermo 3 - 1 Campobasso [C-16] - 3/4 2-0

NGB

22:59 FT [3] Torpedo Moscow 1 - 1 Neftekhimik Nizh [5] - 3/4 1-0

NORB

22:59 FT [11] Raufoss IL 1 - 3 Start Kristiansand [9] - 1/2 0-2

NORB

22:59 FT [3] FK Jerv 2 - 2 Aalesund [2] +1/2 2-0

NORB

22:59 FT [14] Stjordals Blink 3 - 0 Fredrikstad [4] +3/4 0-0

NORB

22:59 FT [10] Bryne 2 - 0 Ullensaker/Kisa [15] - 1 1-0

NORB

22:59 FT [7] Asane Fotball 1 - 0 Sogndal [6] +1/4 1-0

DENC

23:15 FT [19] FA 2000 0 - 3 Hvidovre IF [52] +1 3/4 0-1

DUC4BA

23:30 FT [17] Heimstetten 2 - 0 Greuther Furth II [19] - 1/2 2-0

GEOA

23:30 FT [3] Dila Gori 2 - 2 Dinamo Batumi [1] +1/2 1-1

LATA

23:40 FT [4] Riga FC 1 - 1 Rigas Futbola Skola [1] +1/4 0-1

C1

23:45 FT 1 [F-3] Atalanta 1 - 0 Young Boys [F-4] 1 - 1 1/4 0-0

C1

23:45 FT [H-3] Zenit 4 - 0 Malmo [H-4] 2 1 - 1 1/4 1-0

WCFS

00:00 FT [D-1] Brazil Futsal 1 - 2 Argentina Futsal [F-1] - 1/2 1-2

DUC4N

00:00 FT [15] FSV Frankfurt 4 - 0 TSG Balingen [10] - 3/4 0-0

NORA

00:00 FT [15] Stabaek 0 - 0 Stromsgodset [9] +1/4 0-0

TDB

00:00 FT [5] Norrby 2 - 2 Helsingborg [3] - 1/2 1-0

TDB

00:00 FT [14] GAIS 2 - 1 Orgryte [8] +1/4 0-1

TDB

00:00 FT [13] Akropolis IF 1 - 1 Jonkopings [11] +0 1-1

TDB

00:00 FT [16] Falkenbergs 2 - 1 Landskrona [6] - 1/2 1-0

TDB

00:00 FT [2] GIF Sundsvall 2 - 0 Trelleborgs [7] - 1/4 1-0

UAEA

00:00 FT [10] Khorfakkan 2 - 1 Emirates Club [14] - 1/2 1-1

UAEA

00:00 FT [1] Al Ain 1 - 1 Al Wahda(UAE) [2] - 3/4 0-0

KSB

00:10 FT [10] Najran 0 - 1 Al Shoalah [13] -

KSB

00:10 FT [3] Ohud Medina 1 - 2 Jeddah Club [17] -

POLC

00:45 FT 1 [14] Stomil Olsztyn 1 - 0 Sandecja [35] +0 0-0

NORB

01:00 FT [1] HamKam 3 - 1 Sandnes Ulf [8] - 1 1/4 1-1

SCOB

01:05 FT [4] Raith Rovers 1 - 1 Dunfermline [10] - 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT 2 [A-10] AC Trento 2 - 2 Mantova [A-15] - 1/4 2-1

ITA3

01:30 FT [A-2] Padova 2 - 1 Fiorenzuola [A-17] - 1 1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [23] Peterborough Utd 0 - 0 Bournemouth [2] +3/4 0-0

ANHB

01:45 FT [24] Barnsley 1 - 3 Nottingham Forest [9] - 1/4 1-0

ANHB

01:45 FT [11] Derby County 1 - 0 Reading [20] - 1/4 1-0

ANHB

01:45 FT [1] Fulham 3 - 1 Swansea City [18] - 1 1/4 3-1

ANHB

01:45 FT [14] Luton Town 5 - 0 Coventry [10] +0 4-0

ANHB

01:45 FT [12] Millwall 1 - 0 Bristol City [17] - 1/2 0-0

C1

02:00 FT 2 [G-2] RB Salzburg 2 - 1 Lille [G-1] 5 - 1/2 1-0

C1

02:00 FT 4 [E-2] Benfica 3 - 0 Barcelona [E-3] 5 1 +1/4 1-0

C1

02:00 FT 1 [H-1] Juventus 1 - 0 Chelsea [H-2] 3 +1/4 0-0

C1

02:00 FT 3 [F-1] Man Utd 2 - 1 Villarreal [F-2] 4 - 1 0-0

C1

02:00 FT 1 [E-1] Bayern Munich 5 - 0 Dinamo Kiev [E-4] 1 - 2 3/4 2-0

C1

02:00 FT 1 7 [G-4] Wolfsburg 1 - 1 Sevilla [G-3] 3 +1/4 0-0

ITA3

02:00 FT [A-12] US Seregno 5 - 0 Pergolettese [A-13] - 1/4 2-0

ITA3

02:00 FT [A-7] Albinoleffe 0 - 1 Feralpisalo [A-3] - 1/4 0-0

ITA3

02:00 FT [A-14] Piacenza 1 - 0 Legnano [A-18] - 1/4 1-0

CHIA

02:00 FT [17] San. Wanderers 2 - 1 Univ. de Chile [11] +1/2 2-0

CHIA

04:30 FT [6] Antofagasta 1 - 3 U. La Calera [4] +0 1-2

BRB

05:00 FT [20] Brasil Pelotas/RS 0 - 2 Brusque FC/SC [14] +0 0-0

BRB

05:00 FT 1 [6] Guarani/SP 1 - 1 Cruzeiro/MG [12] - 1/4 0-1

MEXA

05:00 FT [17] San Luis 0 - 3 Tigres UANL [13] - 1/4 0-1

MEXB

05:00 FT [4] Oaxaca 0 - 1 CD Tapatio [2] - 1/2 0-1

SUD

05:15 FT [F-1] Libertad 1 - 3 Bragantino/SP [G-1] +0 0-1

USAA

06:00 FT [Dong-5] Atlanta United 1 - 0 Inter Miami [Dong-11] - 1 0-0

USAA

06:00 FT [Dong-13] Toronto 3 - 2 Cincinnati [Dong-14] - 1/2 0-1

USAA

06:30 FT [Dong-8] D.C. Utd 3 - 1 Minnesota Utd [Tay-6] - 3/4 2-1

USAA

06:30 FT [Dong-7] New York RB 1 - 1 Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 1-1

USAA

06:30 FT [Dong-10] CF Montreal 1 - 4 New England [Dong-1] +1/4 1-3

USB

06:30 FT [B-7] Atlanta United II 1 - 1 Louisville City [B-1] +3/4 1-0

CHIA

07:00 FT [1] Univ. Catolica 4 - 0 Melipilla [14] - 1 1/2 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 2 - 0 New York City [Dong-4] +1/4 0-0

USAA

07:00 FT 1 [Tay-11] Dallas 1 - 3 Sporting Kansas [Tay-3] - 1/4 0-1

MEXB

07:05 FT [7] Cancun FC 1 - 1 Tampico Madero [10] - 1/4 1-0

ARGC

07:10 FT [22] Temperley 1 - 2 Talleres Cordoba [21] +3/4 0-1

LIB

07:30 FT [C-1] Barcelona SC 0 - 2 Flamengo/RJ [G-1] +1/2 0-1

BRB

07:30 FT [5] CSA/AL 2 - 1 Ponte Preta/SP [10] - 1/2 1-1

BRB

07:30 FT 1 [18] Vitoria/BA 0 - 0 Botafogo/RJ [1] +1/4 0-0

USAA

07:30 FT [Dong-2] Nashville FC 2 - 2 Orlando City [Dong-6] - 3/4 1-0

USB

07:30 FT [B-5] OKC Energy 1 - 1 Indy Eleven [B-6] - 1/4 0-1

USAA

08:00 FT [Tay-1] Colorado Rapids 3 - 0 Austin FC [Tay-12] - 1 1/4 1-0

USAA

08:00 FT [Tay-13] Houston Dynamo 0 - 0 Vancouver WC [Tay-5] - 3/4 0-0

USB

08:00 FT [C-5] New Mexico United 2 - 0 Rio Grande Valley [C-4] - 1/2 1-0

USB

08:00 FT [C-1] El Paso Locomotive 1 - 0 Real Monarchs [C-7] - 1 3/4 0-0

USAA

08:30 FT [Tay-7] Real Salt Lake 2 - 1 LA Galaxy [Tay-8] - 1/4 1-0

MEXB

09:05 FT [17] Mineros de Zac. 1 - 4 Dorados [8] - 1/4 1-2

MEXA

09:15 FT [15] Queretaro 1 - 0 Chivas Guad. [6] +1/4 0-0

USAA

09:30 FT [Tay-9] Los Angeles FC 1 - 2 Portland Timbers [Tay-4] - 3/4 0-1

USAA

09:30 FT [Tay-10] San Jose EQ 1 - 3 Seattle Sounders [Tay-2] +0 0-2

USB

09:30 FT [D-5] LA Galaxy II 3 - 0 Phoenix FC [D-1] +1 0-0

EUW17VL

00:00 Hoãn [2-1] Hà Lan U17 Nữ - Scotland U17 Nữ [2-4] -

Kết quả bóng đá ngày 29/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 29/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11