LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [19] Sagamihara vs Blaublitz Akita [13] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Honda Lock [16] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Nara Club [10] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

11:00 - [5] Matsue City vs TIAMO Hirakata [8] -

NHATJFL

11:00 - [11] Veertien Mie vs Honda FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs Tokyo Musashino [15] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs FC Osaka [7] -

NHATJFL

11:00 - [4] Suzuka Point Getters vs Reinmeer Aomori [9] -

NHATA

11:05 - [1] Kawasaki Fro. vs Urawa Red [6] - 3/4 -

NHATA

11:05 - [2] Yokohama FM vs Gamba Osaka [13] - 1 1/2 -

NHATA

12:00 - [20] Yokohama FC vs Sagan Tosu [7] +1/4 -

NHATA

12:00 - [17] Tokushima Vortis vs Cerezo Osaka [12] +0 -

NHATA

12:00 - [9] FC Tokyo vs Shimizu S-Pulse [14] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs JEF United Chiba [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Renofa Yamaguchi vs Ryukyu [9] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Jubilo Iwata [1] +1/2 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Okayama [11] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Tokyo Verdy [12] - 1 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Omiya Ardija [16] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Giravanz Kita. [21] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [5] Machida Zelvia vs Matsumoto Yama. [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Thespa Kusatsu [18] - 1 -

NHATA

13:00 - [5] Nagoya Grampus vs Kashiwa Reysol [15] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [11] Sanf Hiroshima vs Kashima Antlers [4] +1/4 -

NHATA

13:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Oita Trinita [18] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [3] Vissel Kobe vs Vegalta Sendai [19] - 1 -

NHATA

14:00 - [10] Consa. Sapporo vs Shonan Bellmare [16] - 1/2 -

TQC

14:30 - [5] Sh. Shenhua vs Shanghai Port [8] +0 -

NHATB

16:00 - [17] Zweigen Kan. vs Ehime FC [20] - 1/2 -

C1U19

17:00 - [D-4] Sheriff Tiraspol U19 vs Inter Milan U19 [D-2] +2 -

HQA

17:00 - [12] Gwangju vs FC Seoul [11] +1/4 -

HQA

17:00 - [8] Pohang Steelers vs Gangwon [10] - 1/4 -

HQB

17:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HQA

17:30 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Incheon Utd [7] +0 -

CZEU19

19:15 - [7] Banik Ostrava U19 vs Sparta Praha U19 [2] +1 1/4 -

POLC

19:30 - [15] GKS Tychy vs Wisla Krakow [1] +1/4 -

URUA

19:45 - [5] CA River Plate (URU) vs Wanderers [11] - 1/4 -

C1U19

20:00 - [A-3] Man City U19 vs Club Brugge U19 [A-2] - 3/4 -

C1U19

20:00 - [A-4] Leipzig U19 vs PSG U19 [A-1] +1 1/2 -

C1U19

20:00 - [D-1] Real Madrid U19 vs Shakhtar Donetsk U19 [D-3] - 1 1/4 -

C1U19

20:30 - [B-4] AC Milan U19 vs Porto U19 [B-3] +3/4 -

ITC2

20:30 - [19] Catanzaro vs Palermo [1] - 1/4 -

ITC2

20:30 - [10] Albinoleffe vs AC Trento [29] - 1/2 -

KSB

20:55 - [7] Al Wehda (KSA) vs Al Khaleej(KSA) [1] -

ITC2

21:00 - [35] Ancona vs Viterbese Calcio [4] - 1 1/4 -

ITC2

21:00 - [20] Padova vs Virtus Entella [17] - 1 -

ITC2

21:00 - [12] Modena vs Piacenza [6] - 3/4 -

UAEA

21:00 - [7] Baniyas vs Emirates Club [14] - 1 -

UAEA

21:00 - [13] Al Oruba (UAE) vs Khorfakkan [10] +1/2 -

QATA

21:15 - [7] Ahli Doha vs Shamal [9] - 1/4 -

QATA

21:15 - [10] Al Rayyan vs Al Garrafa [3] - 1/4 -

C1U19

21:30 - [C-2] B.Dortmund U19 vs Ajax U19 [C-3] - 3/4 -

KSB

21:50 - [13] Al Shoalah vs Al Oruba (KSA) [9] -

C1U19

22:00 - [C-1] Sporting Lisbon U19 vs Besiktas U19 [C-4] - 2 1/4 -

C1U19

22:00 - [B-1] Liverpool U19 vs Atletico Madrid U19 [B-2] - 1/4 -

POLC

22:00 - [10] Korona Kielce vs Stomil Olsztyn [14] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [7] Radnicki Nis vs FK Radnicki 1923 [16] -

KSAA

22:00 - [6] Al Raed vs Al Tai [14] - 3/4 -

NPA

22:00 - [9] Cape Town City vs Chippa Utd [12] - 1/4 -

NPA

22:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Maritzburg Utd [13] - 1 1/4 -

ITC2

22:59 - [13] Alto Adige vs Juventus U23 [9] - 3/4 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs Zalgiris [1] +0 -

JORA

22:59 - [10] Ma'an SC vs Al Salt [3] - 1/2 -

JORA

22:59 - [5] S.Al.Ordon vs Jalil Club [11] +1/4 -

UAEA

23:15 - [4] Al Sharjah vs Al Wahda(UAE) [2] +0 -

FINA

23:30 - RoPS Rovaniemi vs AC Oulu [11] +1/4 -

DENB

23:45 - [9] Vendsyssel FF vs Lyngby [3] +3/4 -

KSAA

23:45 - [9] Al Ahli (KSA) vs Al Baten [15] - 3/4 -

QATA

23:55 - [1] Al Duhail SC vs Al Sadd [2] +3/4 -

POLC

00:00 - [9] Miedz Legnica vs Gornik Leczna [2] - 1/4 -

C1

00:45 - [B-4] AC Milan vs Porto [B-3] - 1/2 -

C1

00:45 - [D-1] Real Madrid vs Shakhtar Donetsk [D-4] - 2 -

TBNB

01:00 - [19] Amorebieta vs Valladolid [2] +1/4 -

TBNB

01:00 - [18] Mirandes vs Lugo [15] - 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [2] Bayern Munich II vs TSV Aubstadt [5] - 1 1/2 -

DUC4DB

01:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Tasmania Berlin [16] - 1 -

LUXA

02:00 - [10] Hostert vs Etzella Ettelbruc [14] -

CHIA

02:00 - [14] Melipilla vs Cobresal [9] - 1/4 -

ITC2

02:30 - [2] Foggia vs Fidelis Andria [11] - 1 -

ITC2

02:30 - [5] Teramo vs Pescara [3] +0 -

URUA

02:30 - [4] Liverpool P. (URU) vs CA Rentistas [12] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [2] Bournemouth vs Preston North End [16] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [13] Blackpool vs Stoke City [8] +1/4 -

ANHB

02:45 - [24] Barnsley vs Derby County [11] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [3] Blackburn Rovers vs Fulham [1] +1/2 -

ANHB

02:45 - [22] Cardiff City vs QPR [4] +0 -

IREB

02:45 - [4] Treaty United vs UC Dublin [3] +1/4 -

IREB

02:45 - [5] Bray Wanderers vs Galway [2] +0 -

C1

03:00 - [D-3] Sheriff Tiraspol vs Inter Milan [D-2] +1 1/2 -

C1

03:00 - [A-3] Leipzig vs PSG [A-2] +0 -

C1

03:00 - [C-3] B.Dortmund vs Ajax [C-1] +1/4 -

C1

03:00 - [B-1] Liverpool vs Atletico Madrid [B-2] - 3/4 -

C1

03:00 - [A-1] Man City vs Club Brugge [A-4] - 2 3/4 -

C1

03:00 - [C-2] Sporting Lisbon vs Besiktas [C-4] - 1 1/4 -

ANHB

03:00 - [5] West Brom vs Hull City [21] - 1 -

TBNB

03:15 - [3] Eibar vs Real Oviedo [8] - 1/2 -

TBNB

03:15 - [7] Las Palmas vs Fuenlabrada [20] - 3/4 -

VENA

03:15 - [A-1] Dep.Guaira vs Dep.Tachira [B-1] +0 -

VENA

04:15 - [B-3] Estu.Merida vs Caracas [C-1] +1/4 -

BRB

04:30 - [3] Coritiba/PR vs Operario/PR [13] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [16] Huachipato vs U. Espanola [5] - 3/4 -

BRB

05:00 - [1] Botafogo/RJ vs Confianca/SE [19] - 1 -

MEXB

06:00 - [4] Oaxaca vs Correcaminos [11] - 1/2 -

VENA

06:30 - [C-2] Monagas vs Dep.Lara [A-2] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-7] New York RB vs Atlanta United [Dong-5] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-10] CF Montreal vs Houston Dynamo [Tay-13] - 1 -

BRAA

07:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Gremio/RS [17] - 1 1/4 -

CHIA

07:00 - [15] Curico Unido vs O Higgins [13] - 1/2 -

URUA

07:00 - [2] Nacional Montevideo vs CA Torque [6] - 3/4 -

ARGC

07:10 - [1] Boca Juniors vs Argentinos Jun. [12] - 1/2 -

USAA

08:00 - [Tay-12] Austin FC vs Sporting Kansas [Tay-3] +1/4 -

MEXA

08:00 - [2] Pachuca vs San Luis [17] - 3/4 -

MEXB

08:05 - [6] Venados vs Leones Negros UdeG [5] - 1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Portland Timbers [Tay-4] - 1/4 -

MEXB

10:05 - [10] Tampico Madero vs Morelia [1] +0 -

MEXA

10:10 - [3] Cruz Azul vs Club Leon [11] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11