LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 07/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUTB

15:30 - [4] Austria Klagenfurt vs Kapfenberg [14] - 1 1/2 -

VNB

15:30 - [A-6] An Giang vs XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Kuressaare [9] -

HQA

17:00 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Daegu [5] +0 -

HQA

17:00 - [7] Suwon Bluewings vs Gwangju [12] - 1/2 -

VNB

17:00 - [B-3] Thừa Thiên Huế vs Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +1/2 -

VNB

17:00 - [A-3] Khánh Hòa vs ĐT Long An [B-5] - 3/4 -

POLA

17:30 - [2] Rakow Czestochowa vs LKS Lodz - 1/2 -

POLB

17:40 - [15] Zaglebie Sosno vs Stomil Olsztyn [14] +0 -

DUC3

18:00 - Preussen Munster vs Unterhaching [17] +0 -

UKRA

18:00 - [4] Olimpik Donetsk vs FC Mariupol [8] - 1/4 -

DUA

18:30 - [9] Wer.Bremen vs Wolfsburg [6] +1/2 -

DUB

18:30 - [7] Erzgebirge Aue vs Karlsruher [9] +0 -

DUB

18:30 - [11] Hannover 96 vs Heidenheim [12] - 1/4 -

DUB

18:30 - Stuttgart vs Osnabruck [6] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - CZ Jena vs Kaiserslautern [16] +1 -

ESTA

19:00 - [4] Nomme Kalju vs Flora Tallinn [1] -

DENB

19:00 - Naestved BK vs HB Koge [7] +1/4 -

POLA

20:00 - Arka Gdynia vs Slask Wroclaw [7] +1/4 -

BLRA

20:00 - [12] Vitebsk vs Bate Borisov [1] +1 -

SRBA

20:00 - [10] Radnicki Nis vs FK Rad [17] - 1 1/2 -

CZEA

20:00 - [17] Opava vs Slovacko [10] -

CZEA

20:00 - [9] MFk Karvina vs C. Budejovice [14] -

UKRA

20:00 - [3] Vorskla vs Karpaty Lviv -

POLB

20:10 - [7] GKS Tychy vs Chojniczanka - 1/2 -

GHCLB

20:15 - Energetik vs FC Ahal +1 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Schalke 04 [18] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Kopetdag Asgabat vs Sagadam - 1/4 -

LITA

21:00 - [6] FK Riteriai vs Banga [4] -

UKRA

21:00 - [1] Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya [6] - 1 -

DUC3

22:00 - [2] Ingolstadt vs Sonnenhof - 1 1/4 -

ALBA

22:00 - [9] Bylis Ballsh vs Teuta Durres [3] -

ALBA

22:00 - Luftetari Gjiro. vs KF Tirana [6] -

ALBA

22:00 - [4] Partizani Tirana vs Kukesi [10] +1/4 -

ALBA

22:00 - Flamurtari Vlore vs Skenderbeu [5] -

ALBA

22:00 - [7] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [1] - 1/2 -

ARMA

22:00 - [3] Ararat Y vs FC Noah [6] -

POLB

22:00 - [18] Sandecja vs Radomiak Radom [6] +0 -

POLB

22:00 - [5] Odra Opole vs GKS Jastrzebie [17] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [15] Belshina Bobruisk vs Dinamo Minsk [6] +3/4 -

SRBA

22:00 - [8] Mladost Lucani vs Macva Sabac [19] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [3] Sigma Olomouc vs Banik Ostrava [12] -

CZEA

22:00 - [15] Teplice vs Jablonec [5] -

CZEB

22:00 - Pardubice vs MFK Vitkovice -

CZEB

22:00 - [14] Slavoj Vysehrad vs MFK Chrudim [8] -

CZEB

22:00 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha [7] -

CZEB

22:00 - Brno vs Fotbal Trinec [13] -

AUTA

22:00 - [10] Hartberg vs RB Salzburg [1] +2 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Wolfsberger AC vs Lask [2] +1/4 -

DENA

22:00 - [8] Odense BK vs Esbjerg FB - 1/4 -

DENA

22:00 - [5] Aalborg BK vs Aarhus AGF [4] - 1/4 -

DENA

22:00 - [7] Nordsjaelland vs Midtjylland [1] +1/4 -

DENA

22:00 - [12] AC Horsens vs Brondby [3] +1/4 -

DENA

22:00 - [10] Kobenhavn vs Randers [9] - 1 -

DENA

22:00 - [2] Sonderjyske vs Silkeborg IF - 1/2 -

DENA

22:00 - Hobro I.K. vs Lyngby [11] +0 -

POLA

22:30 - [12] Wisla Krakow vs Legia Wars. [1] +1 1/4 -

DUA

22:59 - [10] Augsburg vs FC Koln [17] +1/4 -

MNEA

22:59 - Grbalj vs OFK Titograd [9] - 1/4 -

SLOA

22:59 - [8] NK Bravo vs Triglav - 3/4 -

ESTA

23:00 - [5] Tammeka Tartu vs Paide Linname. [2] -

UKRA

23:00 - [13] FC Lviv vs SK Dnipro-1 [11] -

GREA

23:15 - [11] Larissa vs Asteras Tripolis [7] +0 -

GREA

23:30 - [3] PAOK vs Olympiakos [1] +1/4 -

ISRA

23:45 - Sektzia Nes Tziona vs Maccabi Netanya [2] +1/4 -

CROA

23:55 - [10] Istra 1961 vs HNK Rijeka [4] +1 -

HUNA

23:55 - [8] Zalaegerzseg vs Puskas Akademia [6] +0 -

BLRA

00:00 - [2] Shakhter Soligo. vs Energetik-BGU [9] - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Vik.Plzen [4] -

BULA

00:30 - [6] Beroe vs Cherno More [7] - 1/4 -

AUTA

00:30 - [3] Rapid Wien vs Sturm Graz [4] - 1/2 -

ISRA

00:45 - [3] Maccabi Haifa vs Hapoel Haifa [12] - 1 -

MNEA

01:00 - FK Kom vs Rudar [8] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [5] Zeta vs FK Podgorica [3] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [10] OFK Petrovac vs Iskra Danilo [7] +1/4 -

GREA

01:30 - [4] AEK Athens vs Panathinaikos [9] - 1/2 -

MNEA

01:30 - [1] Buducnost vs Sutjeska [4] - 1/2 -

SLOA

01:30 - [7] Domzale vs Maribor [1] +1/2 -

CROA

02:05 - [8] Lok. Zagreb vs NK Osijek [2] - 1/4 -

HUNA

02:05 - [1] Ferencvaros vs Diosgyori [9] - 1 1/4 -

ICESC

02:15 - KR Reykjavik vs Vikingur Rey. - 1/4 -

BDNA

03:00 - [7] Rio Ave vs Pacos Ferreira [10] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [A-3] Guadalupe FC vs Jicaral Sercoba [B-5] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Universidad CR - 3/4 -

CRCA

08:00 - [A-1] Alajuelense vs Santos Guapiles [A-5] - 1 1/4 -

CRCA

08:30 - [B-3] San Carlos vs Herediano [A-2] +1/4 -

GHCLB

20:30 Hoãn Nebitci vs FC Merw -

UAEA

20:30 Hoãn [9] Ittihad Kalba vs Al Nasr (UAE) [3] -

UAEA

20:30 Hoãn [14] Hatta vs Al Fujairah [11] -

UAEA

20:30 Hoãn [1] Al Sharjah vs Al Jazira [4] -

UAEA

20:30 Hoãn [13] Khorfakkan vs Ajman [12] -

UAEA

20:30 Hoãn [10] Al Wasl vs Al Wahda(UAE) [2] -

UAEA

20:30 Hoãn [8] Al Shabab (UAE) vs Al Dhafra [7] -

UAEA

20:30 Hoãn [5] Al Ain vs Baniyas [6] -

GREA

22:45 Hoãn Xanthi vs Atromitos [6] - 1/4 -

UKRA

23:30 Hoãn [13] FC Lviv vs Dnipro +3/4 -

USA

08:30 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas vs Orlando City [Dong-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 07/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1