LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 06/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQFA

11:00 - Gyeongju Citizen vs Pyeongtaek FC - 1/2 -

HQFA

13:00 - Anyang vs Goyang Citizen -

HQFA

13:00 - Paju Citizen vs GimPo Citizen +0 -

HQFA

13:00 - Jeju Utd vs Songwol FC - 2 1/4 -

HQFA

13:00 - Jeonnam Dragons vs Chungju Citizen - 2 -

HQFA

14:00 - Hwaseong FC vs Daejeon Korail +0 -

HQFA

14:00 - Suwon FC vs Hyochang FC - 2 -

HQA

14:30 - [8] FC Seoul vs Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 -

HQFA

15:00 - Gyeongju KHNP vs SMCE - 2 -

VN19

15:00 - [C-1] CA Nhân Dân U19 vs Bình Định U19 [C-4] -

VN19

15:00 - [C-5] Đăk Lăk U19 vs Phú Yên U19 [C-3] -

VN19

15:30 - [A-3] PVF Việt Nam U19 vs Phố Hiến U19 [A-5] -

VN19

15:55 - [E-4] Long An U19 vs Sài Gòn FC U19 [E-3] -

VN19

15:55 - [E-1] Bình Dương U19 vs Cần Thơ U19 [E-5] -

VNB

16:30 - [A-1] Bình Định vs Đăk Lăk [B-4] -

ESTA

17:00 - [3] Levadia T. vs Tallinna Kalev [10] -

LITA

17:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [1] -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai [2] +0 -

HQA

17:00 - [11] Busan I'Park vs Sangju Sangmu [4] - 1/4 -

HQFA

17:00 - Daejeon Korail vs Chuncheon FC -

HQFA

17:00 - Chungnam Asan vs Jeonju EM - 1/2 -

HQFA

17:00 - Ansan Greeners vs Siheung Citizen -

HQFA

17:00 - Ulsan Citizen vs Bucheon 1995 +1 -

HQFA

17:00 - Gyeongnam vs Mokpo City - 1 -

HQFA

17:00 - Gangneung City vs Cheongju FC - 1 1/4 -

HQFA

17:00 - Gimhae City vs Cheonan City - 1/4 -

VNA

17:00 - [B-2] SL Nghệ An vs SHB Đà Nẵng [B-1] - 1/4 -

VNA

17:00 - [B-6] Quảng Nam vs Thanh Hóa [B-3] - 1/2 -

POLB

17:40 - Podbeskidzie vs Nieciecza [1] - 3/4 -

DUB

18:00 - [9] Jahn Regensburg vs Darmstadt [10] - 1/4 -

DUB

18:00 - Wehen vs Dynamo Dresden - 1/2 -

DUB

18:00 - A.Bielefeld vs Nurnberg [12] - 1/4 -

BLRA

18:00 - [14] FK Slutsk vs Torpedo Zhodino [3] +0 -

DENB

18:00 - Roskilde vs Fremad Amager [6] +0 -

HQFA

18:00 - Seoul E-Land vs Changwon City - 1 -

VN19

18:00 - [A-4] Nam Định U19 vs Than Quảng Ninh U19 [A-6] -

VNA

18:00 - [A-4] Than Quảng Ninh vs HL Hà Tĩnh [A-8] - 1 -

DUC3

19:00 - [15] Zwickau vs Hallescher [9] +0 -

DUC3

19:00 - [4] Munchen 1860 vs Wurzburger - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] Meppen vs Hansa Rostock [5] +0 -

DUC3

19:00 - [11] Waldhof Man. vs Vik.Koln [8] - 1/2 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Bayern Munich II [16] +1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Duisburg vs Chemnitzer - 1/2 -

SRBA

19:00 - [12] Javor Ivanjica vs Vojvodina [3] +1 1/4 -

VNA

19:00 - [A-2] Hà Nội FC vs HA Gia Lai [A-7] - 1 1/2 -

POLA

20:00 - [9] Jagiellonia vs Wisla Plock [13] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [7] Isloch vs Rukh Brest [8] +1/4 -

ESTA

20:00 - [7] TJK Legion vs Trans Narva [8] -

AUTB

20:00 - [12] LASK Juniors vs Wacker Innsbruck [4] +1/2 -

POLB

20:10 - Warta Poznan vs Olimpia Grudz. - 3/4 -

DUA

20:30 - [2] Leipzig vs Paderborn 07 - 2 3/4 -

DUA

20:30 - Fort.Dusseldorf vs Hoffenheim [12] +0 -

DUA

20:30 - [9] Ein.Frankfurt vs Mainz [16] - 1/2 -

DUA

20:30 - [4] B.Leverkusen vs Bayern Munich [1] +1 3/4 -

DENB

20:30 - [9] Hvidovre IF vs Nykobing +0 -

BULA

21:00 - Dunav Ruse vs Arda Kardzhali [3] +1/4 -

LITA

21:00 - [5] FK Panevezys vs Suduva [2] -

CZEA

21:00 - [5] Zlin vs Pribram [18] -

UKRA

21:00 - [9] Zorya vs Kolos Kovalivka [7] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Desna Chernigiv [8] - 1 -

SRBA

21:30 - [5] Spartak Subotica vs Partizan [2] +1 1/2 -

HUNA

21:55 - [12] Mezokovesdi SE vs Paksi [4] - 1/2 -

BLRA

22:00 - [9] Slavia Mozyr vs Neman Grodno [5] +0 -

CZEB

22:00 - [3] Vik.Zizkov vs SK Lisen [2] -

CZEB

22:00 - [4] SK Prostejov vs Banik Sokolov -

CZEB

22:00 - [5] Usti & Labem vs Varnsdorf [10] -

AUTA

22:00 - [11] SCR Altach vs Wattens [6] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [5] St.Polten vs Austria Wien [9] +0 -

AUTA

22:00 - [12] Admira vs Mattersburg - 1/4 -

POLA

22:30 - [4] Zaglebie Lubin vs Lech Poznan [11] +1/4 -

BULA

22:45 - [9] Botev Plovdiv vs Botev Vratsa [8] - 3/4 -

SLOA

22:59 - [5] Tabor Sezana vs O.Ljubljana [3] +3/4 -

CZEA

23:00 - [9] Slovan Liberec vs Mlada Boleslav [14] -

GREA

23:15 - Panionios vs Volos NFC [6] - 1/2 -

DUA

23:30 - [3] B.Dortmund vs Hertha Berlin [13] - 1 1/4 -

CROA

23:55 - [6] Slaven Belupo vs HNK Gorica [3] +1/4 -

BLRA

00:00 - [4] Dinamo Brest vs FK Minsk [11] - 1 1/4 -

HUNA

00:00 - [2] MOL Fehervar FC vs Varda SE [3] - 1 -

ISRA

00:00 - [3] Bnei Yehuda vs Hapoel Hadera [14] - 1/4 -

ISRA

00:00 - [2] HIK Shmona vs Ashdod [4] +1/4 -

SRBA

00:00 - [1] Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica [11] - 3 -

ISRA

00:15 - [7] Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Raanana - 1/2 -

POLA

01:00 - [8] Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow [6] +0 -

BULA

01:00 - Vitosha Bistritsa vs Cska Sofia [4] +2 -

ISRA

01:00 - [12] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv [13] - 1/4 -

CZEA

01:00 - [11] Bohemians 1905 vs Sparta Praha [2] -

AUTB

01:25 - [7] Grazer AK vs Aust Lustenau [8] +1/4 -

GREA

01:30 - [2] Aris Salonica vs OFI Creta [10] - 3/4 -

SRBA

02:00 - [4] Cukaricki vs Indija [15] - 1/2 -

CROA

02:05 - [8] NK Varazdin vs Dinamo Zagreb [1] +1 3/4 -

HUNA

02:05 - [9] Ujpest vs Budapest Honved [11] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [B-4] Limon vs Cartagines [B-2] -

BDNA

03:15 - [15] Boavista vs Moreirense [11] +0 -

CRCA

09:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Municipal Grecia [A-6] - 1 1/4 -

VN19

15:00 Hoãn [A-1] Viettel U19 vs Hà Nội T&T U19 [A-2] -

USA

06:00 Hoãn [Dong-4] Columbus Crew vs Inter Miami [Dong-10] -

USA

06:30 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas vs Los Angeles FC [Tay-6] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-6] Nashville FC vs Portland Timbers [Tay-3] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-6] Nashville FC vs Houston Dynamo [Tay-12] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders vs Minnesota Utd [Tay-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1