LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 09/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Gainare Tottori [6] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs North Shore Mariners [9] - 3/4 -

AUSBPL

13:00 - [5] Taringa Rovers vs Caboolture Sports [10] -

NHAT3

13:00 - [11] Fukushima Utd vs Kamatamare San. [16] - 1/2 -

NHATW

13:00 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] +1 -

AUSQSL

13:30 - [8] Gold Coast Utd vs Brisbane Roar U21 [6] +1/4 -

NHAT3

14:00 - [7] FC Imabari vs Fujieda MYFC [10] +0 -

AUSBPL

15:00 - [9] Centenary Stormers vs Grange Thistle [3] -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Brisbane Strikers [5] - 3/4 -

NHATW

15:00 - [1] Urawa RD Ladies Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] - 1 -

AUSBPL

15:30 - [4] Toowong FC vs The Gap [11] -

AUSNSW

15:45 - [4] Rockdale City vs Marconi Stallions [6] +3/4 -

NHATA

16:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Shonan Bellmare [16] - 1 -

NHAT3

16:00 - [3] Nagano Parceiro vs Kagoshima [9] +0 -

NHAT3

16:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Azul Claro Numazu [12] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [1] Blaublitz Akita vs Roas. Kumamoto [5] - 1/4 -

NHATW

16:00 - [3] NTV Beleza Nữ vs Alb. Niigata Nữ [5] - 2 -

HQB

16:00 - [6] Jeonnam Dragons vs Seoul E-Land [3] +0 -

ESTA

17:00 - [2] Paide Linname. vs Tallinna Kalev [10] - 3 -

NHATA

17:00 - [4] Cerezo Osaka vs FC Tokyo [6] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita. [4] +1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs JEF United Chiba [14] - 1/4 -

HQA

17:00 - [10] Incheon Utd vs Seongnam Ilhwa Ch. [9] +1/4 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Busan I'Park [11] - 1/4 -

HQB

17:00 - [8] Bucheon 1995 vs Suwon FC [2] +1/4 -

TQA

17:00 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Shandong Luneng [A-3] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - Wer.Bremen vs Ein.Braunschweig - 3/4 -

BIA

18:30 - [16] Sint Truiden vs Gent [12] +3/4 -

GHCLB

19:00 - Uerdingen vs PSV Eindhoven -

TQA

19:00 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Jiangsu Suning [A-2] -

GHCLB

19:30 - De Graafschap vs Volendam - 3/4 -

GHCLB

19:30 - Feyenoord vs Sparta Rotterdam - 1 1/4 -

TDA

19:30 - [4] Hacken vs Kalmar [14] - 3/4 -

TDA

19:30 - [15] Falkenbergs vs Malmo [1] +1 1/4 -

TDA

19:30 - [8] Orebro vs Goteborg [13] +1/2 -

TDB

19:30 - [10] Orgryte vs Trelleborgs [9] - 1/4 -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs Trans Narva [8] - 3/4 -

GEOA

20:30 - [9] Chikhura Sach. vs Dinamo Batumi [2] +1 1/4 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs St. Mirren [11] - 2 -

NGA

21:00 - [16] Ufa vs Krasnodar [9] +1/2 -

BIA

21:00 - [15] Zulte-Waregem vs Genk [3] +1/2 -

FINA

21:00 - [12] RoPS Rovaniemi vs IFK Mariehamn [9] +0 -

FINB

21:00 - [6] VPS Vaasa vs AC Kajaani [10] +0 -

TSC

21:00 - Young Boys vs Sion - 1 1/2 -

BRB

21:00 - [20] Oeste/SP vs Chapecoense [1] +1/4 -

URUA

21:15 - [16] Boston River vs Wanderers [7] -

GHCLB

21:45 - Heracles Almelo vs Zwolle -

JORA

22:00 - [12] Ahli Amman vs S.Al.Ordon [7] -

EGYA

22:00 - [9] Masr lel Maqassah vs Aswan FC [14] -

SCOA

22:30 - [6] Kilmarnock vs Celtic [2] +1 3/4 -

MKDA

22:30 - [2] Makedonija vs Rabotnicki [8] -

MKDA

22:30 - [3] Shkupi vs Shkendija [1] -

MKDA

22:30 - [12] Belasica Strumica vs Sileks Kratovo [7] -

MKDA

22:30 - [11] Renova vs FC Struga [4] -

MKDA

22:30 - [9] Pelister vs Academy Pandev [10] -

FINA

22:30 - [6] Lahti vs Ilves [5] +1/4 -

FINA

22:30 - [2] Inter Turku vs Haka [10] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [3] KuPS vs Helsinki [1] +0 -

FINB

22:30 - [8] KPV Kokkola vs Jaro [3] - 1/2 -

TDA

22:30 - [3] Djurgardens vs Hammarby [6] - 1/2 -

TDA

22:30 - [7] Mjallby AIF vs AIK Solna [9] +0 -

TDA

22:30 - [12] Ostersunds vs Elfsborg [2] +1/2 -

BULA

22:45 - [9] Botev Plovdiv vs Lok. Plovdiv [2] -

NGA

22:59 - [13] Arsenal-Tula vs Akhmat Groznyi [7] +0 -

IREA

22:59 - [7] Derry City vs Shamrock Rovers [1] +3/4 -

NORA

22:59 - [9] Stabaek vs Odd Grenland [5] +0 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Start Kristiansand [13] - 1 -

NORA

22:59 - [14] Stromsgodset vs Sandefjord [12] - 3/4 -

NORA

22:59 - [16] Aalesund vs Viking [7] +1/2 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Haugesund [8] +0 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Sered [8] - 1 1/4 -

KSAA

22:59 - [11] Al Ettifaq vs Al Feiha -

ESTA

23:00 - [5] Tammeka Tartu vs Levadia T. [3] -

BIA

23:15 - [14] KV Mechelen vs Anderlecht [7] +1/4 -

KSAA

23:15 - [16] Dhamak vs Al Faisaly (KSA) [6] -

SRBA

23:30 - [19] Macva Sabac vs Crvena Zvezda [1] -

KSAA

23:30 - [14] Al Wehda (KSA) vs Al Raed [4] -

GHCLB

00:00 - Schalke 04 vs Osnabruck -

NGA

00:00 - [3] Spartak Moscow vs PFC Sochi [6] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [16] Napredak vs Radnik Surdulica [11] -

SRBA

00:00 - [10] Radnicki Nis vs Novi Pazar [14] -

SRBA

00:00 - [5] Spartak Subotica vs FK Metalac GM [13] -

SRBA

00:00 - [8] Mladost Lucani vs Indija [15] -

SRBA

00:00 - [9] Backa Topola vs Zlatibor Cajetina [18] -

MEXA

00:00 - [2] Pumas UNAM vs Juarez [13] - 1/2 -

RMNA

00:30 - [8] Chindia Targoviste vs Mioveni -

JORA

00:30 - [8] Ma'an SC vs Wihdat [1] +1 3/4 -

GHCLB

01:00 - Nimes vs Marseille -

BULA

01:00 - [13] Slavia Sofia vs Cherno More [7] -

KSAA

01:00 - [10] Al Ittihad (KSA) vs Al Ahli (KSA) [5] -

URUA

01:00 - [1] Nacional Montevideo vs CA Penarol [4] -

EGYA

01:00 - [1] Ahly Cairo vs ENPPI Cairo [6] -

PERA

01:15 - [20] Alianza Lima vs Binacional [7] -

NORA

01:30 - [4] Rosenborg vs Sarpsborg [10] - 1/2 -

SRBA

01:30 - [4] Cukaricki vs FK Rad [17] -

SRBA

01:30 - [2] Partizan vs Javor Ivanjica [12] -

SRBA

01:30 - [7] FK Vozdovac vs Vojvodina [3] -

SRBA

01:30 - [6] Proleter NS vs OFK Backa [20] -

BIA

01:45 - [11] Kortrijk vs Waasland-Beveren [17] - 1 -

ITB

02:00 - [7] Frosinone vs Pordenone [11] - 1/2 -

BRA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Atl. Mineiro/MG [1] - 1 -

BRA

02:00 - [8] Santos/SP vs Bragantino/SP [14] - 1/4 -

PARA

03:00 - [4] Sol de America vs River Plate (PAR) [11] -

BRA

05:00 - [7] Gremio/RS vs Fluminense/RJ [5] - 3/4 -

PARA

05:30 - [10] CS San Lorenzo vs Guarani CA [9] -

MEXA

07:00 - [18] San Luis vs Atlas [16] - 1/4 -

GHCLB

17:15 Hoãn Dordrecht 90 vs NAC Breda -

GHCLB

17:59 Hoãn PFK Aleksandriya vs Vorskla -

RMNA

17:59 Hoãn [12] Hermannstadt vs Dinamo Bucuresti [14] -

GHCLB

21:00 Hoãn Westerlo vs Roda JC -

GHCLB

22:00 Hoãn Ferencvaros vs Sparta Praha -

BRA

02:00 Hoãn [20] Goias/GO vs Sao Paulo/SP [3] +1 1/4 -

BRA

05:45 Hoãn [6] Palmeiras/SP vs Vasco DG/RJ [17] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-9] Montreal Impact vs New York RB [Dong-8] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-10] Inter Miami vs D.C. Utd [Dong-13] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-5] Dallas vs Real Salt Lake [Tay-10] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-4] Minnesota Utd vs Atlanta United [Dong-12] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-9] Vancouver WC vs Orlando City [Dong-3] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-3] Portland Timbers vs Cincinnati [Dong-14] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1