LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 08/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 - [4] Croydon Kings vs Metro Stars [2] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [3] Campbelltown City vs Para Hills Knights [12] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Adelaide Utd U21 [10] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [11] Modbury Jets vs Adelaide City [6] +1/4 -

AUSA

14:00 - [6] Perth Glory vs Melb. Victory [10] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [7] Acacia Ridge vs St George Saints [2] -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs ECU Joondalup [4] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Sorrento vs Inglewood Utd [8] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth Glory U21 vs Cockburn City [3] +0 -

AUSFWP

14:00 - [10] Armadale SC vs Bayswater City [6] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Gwelup Croatia [2] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Perth SC [5] +2 -

AUSQSL

14:00 - [9] Capalaba vs Moreton Bay Utd [7] +1/2 -

NHATW

14:00 - [9] Iga Kunoichi Nữ vs Nojima Stella nữ [8] -

AUSBPL

15:00 - [6] Bayside Utd vs Albany Creek [1] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Queensland Lion vs Eastern Suburbs [13] - 1 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [11] Brisbane City vs Gold Coast Knights [4] +1 -

HQ3

15:00 - [5] Hwaseong FC vs Gimhae City [1] +1/2 -

HQ3

15:00 - [13] Yangju FC vs Gangneung City [3] -

HQ3

15:00 - [12] Pyeongtaek FC vs GimPo Citizen [11] +3/4 -

GHCLB

15:30 - Teplice vs Dukla Praha - 3/4 -

AUSSL

15:30 - [8] Adelaide Olympic vs Cumberland Utd [7] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - Mlada Boleslav vs Slovan Liberec -

GHCLB

16:00 - Den Bosch vs Roda JC -

GHCLB

16:00 - Stuttgart vs Sandhausen -

NGB

16:00 - [10] Yenisey vs Dinamo Bryansk [13] -

AUSBPL

16:00 - [11] North Star vs Brisbane Knights [9] -

AUSQSL

16:00 - [12] Redlands Utd vs Peninsula Power [1] +2 1/4 -

NHATA

16:00 - [5] Nagoya Grampus vs Urawa Red [8] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Consa. Sapporo [13] +1/4 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Omiya Ardija [16] +0 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Ryukyu [18] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Yokohama SCC [17] +0 -

NHAT3

16:00 - [5] FC Gifu vs Grulla Morioka [13] - 1 -

NHATA

16:30 - [6] Kashima Antlers vs Sagan Tosu [15] - 3/4 -

AUSNSW

16:45 - [11] Mt Druitt Town vs Blacktown City [5] +1/2 -

GHCLB

17:00 - Chambly vs Red Star 93 -

GHCLB

17:00 - Duisburg vs Preussen Munster -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Oita Trinita [12] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs Vegalta Sendai [18] - 1 -

NHATA

17:00 - [7] Yokohama FM vs Kashiwa Reysol [9] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [3] Gamba Osaka vs Yokohama FC [14] - 1 -

NHATB

17:00 - [21] Renofa Yamaguchi vs Tochigi SC [9] +0 -

NHATB

17:00 - [8] Jubilo Iwata vs Matsumoto Yama. [19] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [7] Montedio Yama. vs Kyoto Sanga [10] +1/4 -

NHATB

17:00 - [1] Avispa Fukuoka vs Ventforet Kofu [6] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [2] Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki [3] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [14] Okayama vs Mito Hollyhock [12] +1/4 -

NHATB

17:00 - [13] Zweigen Kan. vs Ehime FC [22] - 3/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Gwangju [9] - 3/4 -

HQA

17:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Suwon Bluewings [8] - 3/4 -

HQB

17:00 - [9] Ansan Greeners vs Anyang [7] +1/4 -

HQB

17:00 - [6] Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam [5] +0 -

HQ3

17:00 - [6] Daejeon Korail vs Gyeongju Citizen [16] -

HQ3

17:00 - [7] Cheongju FC vs Gyeongju KHNP [2] -

HQ3

17:00 - [8] Mokpo City vs Chuncheon FC [15] -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Jeonju EM [14] -

GHCLB

18:00 - Utrecht U21 vs Go Ahead Eagles -

GHCLB

18:00 - Usti & Labem vs Dukla Praha -

TDB

18:00 - [1] Degerfors IF vs Eskilstuna City [13] - 2 -

HQA

18:00 - [5] Daegu vs Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 -

NGB

19:00 - [9] Spartak Moscow B vs Torpedo Moscow [4] +1/2 -

NGB

19:00 - [18] Akron Togliatti vs Shinnik Yaroslavl [20] +1/2 -

URUA

19:45 - [2] CA Rentistas vs Liverpool P. (URU) [9] +0 -

GHCLB

20:00 - E.Cottbus vs Union Berlin +1 1/2 -

NGA

20:00 - [14] Khimki vs CSKA Moscow [3] +1/2 -

NGB

20:00 - [2] FK Orenburg vs Neftekhimik Nizh [5] - 1/2 -

NGB

20:00 - [1] Nizhny Nov vs Irtysh Omsk [21] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [9] Energetik-BGU vs Neman Grodno [3] +1/4 -

ESTA

20:00 - [6] Tulevik Viljandi vs TJK Legion [7] - 1/4 -

IREA

20:00 - [4] Waterford Utd vs Cork City [10] - 1/2 -

GHCLB

20:30 - AZ Alkmaar vs Lille -

NGB

20:30 - [19] Chertanovo vs Tom Tomsk [22] +1/4 -

QATA

20:30 - [9] Umm salal vs Ahli Doha [2] +0 -

GHCLB

21:00 - RB Salzburg vs Nice +0 -

GHCLB

21:00 - Verl vs PSV Eindhoven -

SCOA

21:00 - [12] Hamilton vs Ross County [7] +0 -

SCOA

21:00 - [9] Livingston vs Hibernian [3] +0 -

SCOA

21:00 - [8] Motherwell vs Dundee Utd [6] - 1/2 -

NGB

21:00 - [6] Veles Moscow vs Krylya Sovetov [3] +3/4 -

NGB

21:00 - [15] Tekstilshchik Ivanov vs SKA-Khabarovsk [16] +1/2 -

LITA

21:00 - [6] FK Panevezys vs FK Riteriai [5] +0 -

FINB

21:00 - [2] AC Oulu vs KTP Kotka [1] - 1/2 -

BRB

21:00 - [4] Juventude/RS vs CRB/AL [6] - 1/4 -

BIA

21:30 - [3] Club Brugge vs Charleroi [2] - 3/4 -

BULA

21:45 - [11] PFK Montana vs Arda Kardzhali [6] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Sturm Graz vs Ferencvaros +1/4 -

GHCLB

22:00 - Almere City vs ADO Den Haag -

NGB

22:00 - [12] Krasnodar B vs Fakel [17] +0 -

BLRA

22:00 - [8] Rukh Brest vs Torpedo Zhodino [6] +0 -

BIHA

22:00 - [9] Mladost D. Kakanj vs Sarajevo [1] -

LATA

22:00 - [4] Ventspils vs Spartaks Jurmala [6] - 1/4 -

URUA

22:00 - [15] Cerro Montevideo vs Plaza Colonia [13] +0 -

GHCLB

22:30 - Maribor vs Slovacko - 1/4 -

NGA

22:30 - [12] FK Tambov vs Rostov [9] +1/2 -

BIHA

22:30 - [12] Olimpik Sarajevo vs Siroki Brijeg [5] +1/4 -

MKDA

22:30 - [9] Vardar vs Borec Veles [4] -

TDB

22:30 - [3] Jonkopings vs Umea [15] - 3/4 -

TDB

22:30 - [2] Halmstads vs GAIS [10] - 1 1/2 -

TDB

22:45 - [11] Dalkurd FF vs Norrby [12] +0 -

QATA

22:45 - [3] Al Sadd vs Al Duhail SC [1] +0 -

GHCLB

22:59 - Paris FC vs Troyes -

GHCLB

22:59 - Stade Brestois vs Rennes -

GHCLB

22:59 - Lorient vs Angers +0 -

GHCLB

22:59 - Nancy vs Saarbrucken - 1/2 -

NGB

22:59 - [11] Chayka FK Pesch vs Alania Vla [7] - 1/2 -

IREA

22:59 - [5] Sligo Rovers vs Shelbourne [8] - 1/4 -

NORA

22:59 - [4] Valerenga vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Nitra vs Slo. Bratislava [2] +1 3/4 -

KSB

22:59 - [3] Al Qadisiya vs Ohud Medina [6] - 1/4 -

KSB

22:59 - [15] Al Khaleej(KSA) vs Hettein Club [20] - 1/4 -

BHRA

22:59 - [4] Al Najma (BHR) vs Al Shabab (BHR) [9] - 3/4 -

BHRA

22:59 - [8] Busaiteen vs East Riffa [5] +3/4 -

GHCLB

23:45 - Ajax vs RKC Waalwijk - 2 1/2 -

NGB

00:00 - [8] Baltika vs Volgar Astrakhan [14] - 1/2 -

BLRA

00:00 - [1] Bate Borisov vs FK Gorodeya [13] - 1 1/2 -

BIHA

00:00 - [4] Velez Mostar vs Zrinjski [7] +0 -

BULA

00:00 - [9] Botev Vratsa vs Ludogorets [2] +1 1/2 -

BIA

00:00 - [1] Antwerpen vs RE Mouscron Peruwelz [18] -

BIA

00:00 - [5] Standard Liege vs Cercle Brugge [9] - 1 -

LATA

00:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja [5] - 1 1/4 -

SVKA

00:00 - [5] Ruzomberok vs Trencin [12] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [10] Zemplin Michalovce vs Spartak Trnava [4] +1/4 -

SVKA

00:00 - [6] Zlate Moravce vs FK Pohronie [11] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [9] Senica vs MSK Zilina [3] +1/4 -

JORA

00:30 - [3] Al Salt vs Ramtha [6] +1/2 -

URUA

00:30 - [14] Danubio vs CA River Plate (URU) [12] - 1/4 -

IREB

01:00 - [6] Cobh Ramblers vs Galway [5] - 1/4 -

BIHA

01:30 - [6] FK Tuzla City vs FK Krupa [11] - 1/2 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Athlone [9] - 1 1/4 -

C1

02:00 - [G-1] Barcelona vs Napoli - 1 -

C1

02:00 - [A-1] Bayern Munich vs Chelsea [E-3] - 1 1/4 -

ITB

02:00 - [5] Chievo vs Spezia +0 -

BRB

02:00 - [12] Operario/PR vs Figueirense/SC [16] - 1/4 -

BRASP

02:30 - [B-1] Palmeiras/SP vs Corinthians/SP [D-2] - 1/2 -

PARA

03:00 - [11] General Diaz vs Olimpia Asuncion [9] +1 1/4 -

URUA

03:30 - [6] Defensor SC vs CA Torque [3] - 1/4 -

USB

04:00 - [G-4] Memphis 901 vs North Carolina [G-3] +1/4 -

BRA

05:00 - [7] Fortaleza/CE vs Atletico/PR [18] - 1/2 -

BRB

05:00 - [14] Vitoria/BA vs Sampaio Correa/MA [13] - 3/4 -

BRB

05:00 - [10] Avai/SC vs Nautico/PE [18] - 1/4 -

BRB

05:00 - [11] Cruzeiro/MG vs Botafogo/SP [19] - 3/4 -

BRA

05:30 - [19] Coritiba/PR vs Internacional/RS [1] +1/4 -

PARA

05:30 - [2] Libertad vs 12 de Octubre [1] - 1 1/4 -

URUA

06:00 - [8] Dep. Maldonado vs Cerro Largo [5] +1/2 -

URUA

06:00 - [10] CA Fenix vs CA Progreso [11] +0 -

USB

06:00 - [G-1] Ch.Independence vs Ch. Battery [H-2] +0 -

USB

06:00 - [F-2] Pittsburgh R. vs New York RB II [F-3] - 3/4 -

USB

06:30 - [G-2] Birmingham Legion vs Atlanta United II [H-4] - 1 -

BRA

07:00 - [13] SC Recife/PE vs Ceara/CE [9] +0 -

BRB

07:00 - [9] CSA/AL vs Guarani/SP [17] -

BRB

07:00 - [5] Ponte Preta/SP vs America/MG [1] +0 -

MEXA

07:00 - [5] Cruz Azul vs Club Leon [1] - 1/4 -

MEXA

07:05 - [6] Monterrey vs Santos Laguna [9] - 3/4 -

USB

08:00 - [D-3] Austin Bold vs Rio Grande Valley [D-5] - 1 -

CRCSC

08:00 - Herediano vs Dep. Saprissa +1/4 -

USB

08:05 - [D-4] OKC Energy vs SA Scorpions [D-1] +1/2 -

USB

08:05 - [E-1] Louisville City vs Indy Eleven [E-3] - 1/4 -

USB

08:05 - [E-2] Saint Louis FC vs Tulsa Roughnecks [D-2] +0 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Colorado Springs [C-3] - 3/4 -

USB

09:00 - [A-4] Portland Timbers II vs Sacramento [A-2] -

MEXA

09:00 - [7] Chivas Guad. vs Puebla [13] - 1/4 -

USB

10:35 - [B-1] Phoenix FC vs New Mexico United [C-2] - 1/4 -

USB

10:35 - [A-1] Reno 1868 vs Tacoma Defiance [A-3] - 1 -

GHCLB

17:30 Hoãn Rakow Czestochowa vs Lechia GD -

GHCLB

17:59 Hoãn Jagiellonia vs Wisla Plock -

GHCLB

23:30 Hoãn Montpellier vs Clermont -

GHCLB

00:00 Hoãn Rodez vs Toulouse +1/2 -

COLB

02:00 Hoãn [3] Valledupar vs Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 Hoãn [6] Cortulua vs Fortaleza [4] -

COLB

02:00 Hoãn [1] Union Magdalena vs Orsomarso [11] -

COLB

02:00 Hoãn [9] Llaneros FC vs Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 Hoãn [14] Barranquilla vs Real San Andres [10] -

COLB

02:00 Hoãn [16] Tigres(COL) vs Dep.Quindio [7] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Atletico vs Bogota FC [2] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Atletico Huila vs Leones FC [8] -

USA

09:30 Hoãn [Tay-2] Seattle Sounders vs Sporting Kansas [Tay-1] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-5] Los Angeles FC vs New England [Dong-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leeds Utd 6 3 10
5 Southampton 6 1 10
6 Crystal Palace 6 -1 10
7 Wolves 6 -2 10
8 Chelsea 6 4 9
9 Leicester City 5 4 9
10 Arsenal 5 2 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1