LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 - [A-5] Ural U21 vs Zenit U21 [A-1] -

IDNA

15:00 - [12] PSIS Semarang vs TIRA-Persikabo [7] - 1/2 -

GHW

15:45 - [61] Đức U17 Nữ vs Italia U17 Nữ [34] -

CZEU19

16:30 - [2] Brno U19 vs Banik Ostrava U19 [7] - 1/4 -

GHU17

17:00 - [12] Ấn Độ U17 vs Nepal U17 [17] -

NGAU21

17:00 - [B-10] Khimki U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

NGAU21

17:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Krasnodar U21 [B-3] -

NGAU21

17:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

AUSBPL

17:30 - [1] Surfers Paradise vs Wynnum Wolves [3] - 1 -

GHU20

17:59 - [18] Thái Lan U20 vs Hồng Kông U20 [43] -

NGAU21

18:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

IDNA

18:15 - [1] Borneo FC vs Persita Tangerang [4] - 1 -

TQA

18:30 - [16] Guangzhou FC vs Tianjin Tigers [9] +1/2 -

SINA

18:45 - [5] Tanjong Pagar vs Balestier Kh. [7] -

NGAU21

19:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] -

ARMA

19:00 - [6] Lernayin Artsakh vs Ararat Y [7] +1/4 -

CZEU19

19:00 - [13] Dukla Praha U19 vs Jihlava U19 [4] - 1/4 -

THA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Lamphun Warrior [12] - 1 3/4 -

MASL

19:15 - [4] Negeri Sembilan vs Sarawak [11] - 1 1/4 -

MASL

19:15 - [10] Melaka FA vs Kedah FA [8] - 1/4 -

AZEA

19:30 - [6] Turan Tovuz vs Kapaz [9] - 3/4 -

NGAU21

20:00 - [B-8] Fakel U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] -

NGAU21

20:30 - [B-6] Kuban U21 vs FK Sochi U21 [B-7] -

UZBA

20:30 - [13] Kokand-1912 vs FK AGMK [4] +1/4 -

OMAA

20:45 - [11] Al Nasr (OMA) vs Mussanah Club [9] - 1/4 -

UAEA

20:45 - [11] Khorfakkan vs Al Jazira [6] +3/4 -

UAEA

20:45 - [9] Bataeh SC vs Al Wasl [3] +3/4 -

NGAU21

21:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Rostov U21 [B-1] -

ARMA

21:00 - [2] Ararat-Armenia vs FC Noah [10] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [13] Rukh Vynnyky vs Zorya [3] +1/2 -

GHU17

21:30 - [30] Sri Lanka U17 vs Maldives U17 [62] -

BULA

21:30 - [11] Beroe vs Spartak Varna [16] - 1 1/4 -

UZBA

21:30 - [1] Pakhtakor vs Metallurg Bekabad [10] - 1 3/4 -

BLRA

22:00 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs Dinamo Brest [13] -

CZEB

22:00 - [5] MFk Karvina vs Sparta Praha B [15] - 3/4 -

SVKA

22:30 - [5] Ruzomberok vs MSK Zilina [6] - 1/2 -

KSAA

22:30 - [10] Al Ettifaq vs Al Baten [16] - 2 1/4 -

KUWA

22:30 - [9] Tadamon (KUW) vs Al Jahra [5] +0 -

ALGA

22:30 - [10] RC Arbaa vs MC Alger [5] +0 -

ALGA

22:30 - [12] NC Magra vs ES Setif [4] +1/4 -

DUC4BA

22:45 - [18] FC Pipinsried vs V. Aschaffenburg [5] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [10] Teuta Durres vs Kukesi [8] -

RMNA

22:45 - [12] Botosani vs UTA Arad [14] +0 -

ALGA

22:45 - [11] MC El Bayadh vs USM Khenchela [3] - 3/4 -

DUC4DB

22:59 - [8] Lok.Leipzig vs Berliner FC Dynamo [10] +0 -

DUC4T

22:59 - [15] RW Ahlen vs SV Straelen [18] - 1/2 -

POLA

22:59 - [9] Warta Poznan vs Zaglebie Lubin [15] +0 -

POLB

22:59 - [11] GKS Tychy vs Odra Opole [16] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [1] Flora Tallinn vs Tammeka Tartu [6] - 2 1/4 -

GEOA

22:59 - [4] Dila Gori vs FC Telavi [7] - 1 -

FINB

22:59 - [1] KTP Kotka vs JaPS [9] -

FIN3

22:59 - [A-7] PPJ vs KaPa [A-1] +1/2 -

CZEB

22:59 - [11] Opava vs MFK Chrudim [6] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [11] EN Paralimni vs Doxa Katokopia [12] +0 -

JORA

22:59 - [1] Faisaly (JOR) vs Al Salt [8] -

OMAA

22:59 - [2] Rustaq Club vs Al Suwaiq [6] +0 -

AUTB

23:10 - [10] Dornbirn vs Kapfenberg [16] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [2] Blau Weiss Linz vs SV Lafnitz [8] - 1 1/4 -

AUTB

23:10 - [15] Austria Wien II vs Vorwarts Steyr [14] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [9] Admira vs Sturm Graz II [11] - 1/2 -

DUB

23:30 - [8] Holstein Kiel vs Hamburger [2] +1/2 -

DUB

23:30 - [11] Nurnberg vs A.Bielefeld [16] - 1/4 -

MLTA

23:30 - [7] Gudja United vs Zebbug Rangers [13] -

TD3

23:30 - [Sodra-4] Torns IF vs Lunds BK [Sodra-2] +1/4 -

UAEA

23:30 - [14] Dubba Al Fujairah vs Al Shabab (UAE) [2] +1 1/4 -

UAEA

23:30 - [4] Al Sharjah vs Baniyas [10] - 1 1/4 -

DUC3

00:00 - [10] Osnabruck vs Essen [13] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [9] CZ Jena vs Ger.Halberstadt [18] - 1 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [5] Babelsberg vs Luckenwalde [16] - 1 -

DUC4N

00:00 - [4] Homburg vs Barockstadt FL [9] - 1 -

DUC4N

00:00 - [13] Astoria Walldorf vs SGV Freiberg [14] +0 -

DUC4N

00:00 - [2] TSV Steinbach vs Hoffenheim II [6] -

BDNB

00:00 - [14] UD Oliveirense vs Penafiel [11] +1/4 -

NGA

00:00 - [9] FK Sochi vs Din. Moscow [4] - 1/2 -

BLRA

00:00 - [10] Slavia Mozyr vs FK Slutsk [11] - 1/4 -

BULA

00:00 - [10] Botev Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [3] +0 -

ICEW

00:00 - [6] Vestmannaeyjar Nữ vs Breidablik Nữ [3] -

ICEW

00:00 - [10] KR Reykjavik Nữ vs Valur Nữ [1] -

CYPA

00:00 - [7] Karmiotissa Pol. vs Anorthosis [9] +1 -

TNKA

00:00 - [9] Alanyaspor vs Ankaragucu [16] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [5] Boluspor vs Goztepe [13] - 1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-16] Qviding vs Oddevold [Sodra-3] +3/4 -

DENB

00:00 - [6] Sonderjyske vs Hvidovre IF [2] - 1/4 -

DENB

00:00 - [7] HB Koge vs Naestved BK [3] - 1/4 -

DUC4B

00:30 - [1] Lubeck vs Wer.Bremen II [10] - 3/4 -

PH3

00:30 - [7] SO Cholet vs Orleans [10] +1/4 -

PH3

00:30 - [18] Stade Briochin vs Le Puy Foot [16] - 1/2 -

PH3

00:30 - [17] FC Bastia-Borgo vs Concarneau [1] +1/2 -

PH3

00:30 - [3] Versailles vs Dunkerque [2] - 1/4 -

PH3

00:30 - [13] Villefranche vs FC Martigues [5] - 1/2 -

PH3

00:30 - [11] Chateauroux vs Bourg Peronnas [6] - 1/4 -

PH3

00:30 - [12] Nancy vs Le Mans [14] - 1/2 -

PH3

00:30 - [9] Sedan vs Avranches [8] - 1/4 -

NPA

00:30 - [16] Maritzburg Utd vs SuperSport Utd [3] - 1/4 -

KUWA

00:50 - [6] Al Quadisiya vs Kazma [3] - 1/4 -

ITA3

01:00 - [A-1] Pordenone vs Juventus U23 [A-11] -

HLA

01:00 - [18] Volendam vs Go Ahead Eagles [11] - 1/4 -

HLB

01:00 - [16] Dordrecht 90 vs Den Bosch [13] +0 -

HLB

01:00 - [20] Utrecht U21 vs Helmond Sport [19] +0 -

HLB

01:00 - [11] De Graafschap vs NAC Breda [15] - 1/4 -

HLB

01:00 - [2] Zwolle vs Willem II [9] - 1/2 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs Ajax U21 [10] +1/4 -

HLB

01:00 - [5] Almere City vs Telstar [14] - 3/4 -

HLB

01:00 - [17] ADO Den Haag vs AZ Alkmaar U21 [7] - 1 -

HLB

01:00 - [1] Heracles Almelo vs VVV Venlo [6] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [4] Eindhoven vs MVV Maastricht [3] - 1 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs PSV Eindhoven U21 [12] - 3/4 -

BIB

01:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Lommel [9] - 1/2 -

BIB

01:00 - [8] Dender vs Lierse [5] +1/4 -

CROA

01:00 - [9] Sibenik vs Hajduk Split [2] +1 -

KSAA

01:00 - [11] Al Raed vs Al Ittihad (KSA) [3] +3/4 -

SLOA

01:15 - [6] Domzale vs NK Radomlje [8] - 1/2 -

TSB

01:15 - [8] Schaffhausen vs Aarau [5] +1/2 -

ITB

01:30 - [15] Palermo vs Genoa [3] +1/4 -

DUA

01:30 - [9] Wer.Bremen vs Augsburg [14] - 1 1/4 -

POLA

01:30 - [3] Widzew Lodz vs Cracovia Krakow [8] +1/4 -

POLB

01:30 - [3] Ruch Chorzow vs Zaglebie Sosno [12] - 1/4 -

AUTB

01:30 - [5] Floridsdorfer AC vs Rapid Wien II [13] - 1 -

JORA

01:30 - [6] Ma'an SC vs Wehdat Amman [2] -

ARGA

01:30 - [17] Barracas Central vs Lanus [27] +0 -

URUA

01:30 - [1] Liverpool P. (URU) vs Sportivo Cerrito [15] - 1 1/4 -

BIA

01:45 - [10] Sint Truiden vs Standard Liege [8] - 1/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs St. Patrick's [4] +3/4 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs Bohemians [6] - 1 -

IREA

01:45 - [7] Shelbourne vs Sligo Rovers [5] +0 -

IREA

01:45 - [9] UC Dublin vs Dundalk [3] +1 -

IREB

01:45 - [9] Cobh Ramblers vs Galway [3] +1 1/2 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Bray Wanderers [7] - 1/2 -

IREB

01:45 - [8] Athlone vs Wexford Youths [6] +1 -

IREB

01:45 - [2] Waterford Utd vs Cork City [1] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [13] Girona vs Valladolid [12] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [2] Las Palmas vs Leganes [13] - 1/2 -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Troyes [13] - 1 -

BDNA

02:15 - [6] Vitoria Guimaraes vs Santa Clara [14] - 1/2 -

PERA

03:30 - [7] UTC Cajamarca vs Carlos Stein [18] - 1 1/2 -

ARGA

04:00 - [10] Patronato Parana vs CA Platense [19] - 1/4 -

URUA

04:00 - [13] CA Torque vs Dep. Maldonado [3] - 1/4 -

VENA

04:00 - [16] Aragua vs Puerto Cabello [7] +1/2 -

CHIA

05:00 - [7] O Higgins vs Antofagasta [16] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [11] Oaxaca vs Ala. Durango [12] - 1/2 -

BLVA

06:00 - [7] Aurora vs Nacional Potosi [4] - 1 -

USB

06:05 - [A-14] New York RB II vs Miami FC [A-6] +1 -

USW

06:05 - [10] Orlando Pride Nữ vs Portland Tho. Nữ [2] +1 -

PARA

06:15 - [11] Resistencia SC vs Cerro Porteno [2] +1 -

VENA

06:15 - [12] Dep.Lara vs Mineros Guayana [13] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [18] Estudiantes LP vs Racing Club [2] +1/4 -

ARGA

06:30 - [7] Tigre vs CA Huracan [4] +0 -

USAA

06:35 - [Dong-2] CF Montreal vs Columbus Crew [Dong-8] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [14] Mushuc Runa vs LDU Quito [4] +1/2 -

BRB

07:30 - [20] Nautico/PE vs Brusque FC/SC [18] +0 -

CHIA

07:30 - [12] Huachipato vs Everton CD [9] +0 -

COLA

07:40 - [19] Patriotas vs Deportes Tolima [14] +0 -

CRCA

09:00 - [A-3] Sporting (CRC) vs Puntarenas [B-2] - 1/2 -

USW

09:05 - [1] OL Reign Nữ vs Chicago RS Nữ [6] - 1/2 -

MEXA

09:05 - [11] Juarez vs Monterrey [2] +1/4 -

ANHU23

01:00 Hoãn [2-3] West Brom U21 vs Leeds Utd U21 [2-1] -

ANHU23

01:00 Hoãn [1-11] Man Utd U21 vs Leicester City U21 [1-12] -

ANHU23

01:00 Hoãn [1-9] Wolves U21 vs Everton U21 [1-7] -

NIRA

01:45 Hoãn [4] Cliftonville vs Glentoran [1] - 1/4 -

WALA

01:45 Hoãn [10] Flint Town Utd vs Aberystwyth [7] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 09/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10