LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 10/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQB

11:30 - [8] GimPo Citizen vs Seoul E-Land [7] +1/4 -

NHATW

12:00 - [9] Gunma W. Star Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1/2 -

HQA

12:00 - [9] Daegu vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

HQA

12:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Jeju Utd [5] +0 -

NHATW

12:30 - [11] Ehime FC Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATJFL

13:00 - [10] Honda Lock vs Nara Club [2] +1/4 -

HQB

14:00 - [10] Busan I'Park vs Gyeongnam [5] +1/2 -

HQA

14:30 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gangwon [6] +1/4 -

TQB

14:30 - [5] Shaanxi Changan vs Zibo Cuju [12] - 1 1/4 -

TQB

14:30 - [7] Suzhou Dongwu vs Liaoning Shenyang [14] - 3/4 -

NHAT3

15:00 - [2] Fujieda MYFC vs Vanraure Hachinohe [10] - 3/4 -

NHAT3

15:00 - [11] Fukushima Utd vs Matsumoto Yama. [4] +0 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs MFK Vyskov [2] - 1/4 -

IDNA

15:30 - [2] Bali United Pusam vs Dewa United [15] - 1 1/4 -

ASI20VL

16:00 - [C-3] Palestine U20 vs Yemen U20 [C-2] -

CZEU19

16:00 - [5] Mlada Boleslav U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

CZEU19

16:00 - [10] Slavia Praha U19 vs Pardubice U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [11] Vik. Plzen U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare [12] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [2] Yokohama FC vs Tochigi SC [17] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [22] Grulla Morioka vs Mito Hollyhock [13] +3/4 -

NHATB

16:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Ryukyu [21] - 1 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs Zweigen Kan. [14] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [18] Ventforet Kofu vs Omiya Ardija [19] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [9] Tokyo Verdy vs Thespa Kusatsu [20] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [15] Machida Zelvia vs Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 -

NHAT3

16:00 - [6] Kataller Toyama vs Tegevajaro Miyazaki [9] - 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [2] Gold Coast Knights vs Olympic FC QLD [4] +0 -

NHATA

16:30 - [2] Kawasaki Fro. vs Sanf Hiroshima [3] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [12] Blaublitz Akita vs Tokushima Vortis [8] +1/2 -

NHAT3

16:30 - [12] Gainare Tottori vs Azul Claro Numazu [15] - 1/4 -

HQB

16:30 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Chungnam Asan [6] - 1/4 -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [3] Tampines Rovers vs Lion City Sailors [1] -

BDNB

17:00 - [5] Vilafranquense vs Benfica B [3] - 1/2 -

KAZA

17:00 - [14] Akzhayik Oral vs Shakhter Kar. [7] - 1/4 -

RMNA

17:00 - [11] Chindia Targoviste vs Sepsi OSK [7] +1/2 -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs Kashiwa Reysol [7] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [13] Vissel Kobe vs Nagoya Grampus [8] +0 -

NHATA

17:00 - [1] Yokohama FM vs Avispa Fukuoka [14] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [5] Cerezo Osaka vs Sagan Tosu [11] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [16] Kyoto Sanga vs Kashima Antlers [4] +1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Gamba Osaka vs FC Tokyo [6] -

NHATB

17:00 - [5] Oita Trinita vs Vegalta Sendai [7] +0 -

NHATB

17:00 - [3] Okayama vs Montedio Yama. [6] +0 -

NHATB

17:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Roas. Kumamoto [4] +0 -

NHAT3

17:00 - [7] Ehime FC vs FC Imabari [5] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [14] FC Gifu vs Nagano Parceiro [8] +0 -

HQA

17:00 - [8] FC Seoul vs Suwon FC [7] - 1/4 -

DUB

18:00 - [5] Hannover 96 vs Ein.Braunschweig [14] - 1/2 -

DUB

18:00 - [13] Karlsruher vs Heidenheim [3] - 1/4 -

DUB

18:00 - [6] Paderborn 07 vs Jahn Regensburg [12] - 1 -

DUC4BA

18:00 - [6] Bayern Munich II vs Heimstetten [20] - 1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [15] SV Lichtenberg vs VSG Altglienicke [9] +1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [12] Viktoria Berlin vs Tennis Borussia B. [17] - 1 1/4 -

LATA

18:00 - [7] BFC Daugava vs Tukums/Salaspils [6] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-2] VIFK Vaasa vs Vaajakoski [C-10] - 1 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-5] OLS Oulu vs FC Komeetat [C-11] - 1 3/4 -

CZEU19

18:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Slovacko U19 [9] -

CZEU19

18:00 - [14] MFk Karvina U19 vs Hradec Kralove U19 [15] -

TDB

18:00 - [1] Brommapojkarna vs Landskrona [6] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-13] Sylvia vs Stockholm Intl [Norra-14] +1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-7] BK Olympic Malmo vs Falkenbergs [Sodra-1] +1/2 -

AUSFWP

18:00 - [1] Floreat Athena vs Perth RedStar [2] +1/4 -

MASL

18:00 - [3] Sabah FA vs Selangor FA [5] - 1/2 -

THA

18:00 - [2] Chonburi vs Prachuap FC [13] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [14] PSS Sleman vs Persis Solo FC [11] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [16] RANS Cilegon vs Persik Kediri [18] - 1/2 -

TQA

18:30 - [10] Meizhou Hakka vs Hebei CFFC [18] - 3 1/4 -

TQA

18:30 - [3] Zhejiang Professional vs Sh. Shenhua [9] - 1/2 -

THA

18:30 - [11] Nakhon Ratch. vs Nong Bua Pitchaya [15] +0 -

ASI20VL

19:00 - [C-4] Lào U20 vs Đảo Guam U20 [C-5] -

TBNA

19:00 - [8] Rayo Vallecano vs Valencia [10] +0 -

TBNB

19:00 - [19] Lugo vs Alaves [3] +1/4 -

ITB

19:00 - [19] Como vs Alto Adige [8] - 1/2 -

ITB

19:00 - [14] Benevento vs Cagliari [11] +0 -

ITB

19:00 - [16] Cosenza vs Bari [3] +1/4 -

ITB

19:00 - [12] Pisa vs Reggina [2] - 1/2 -

ITB

19:00 - [13] Cittadella vs Frosinone [1] +1/4 -

ITB

19:00 - [7] Parma vs Ternana [5] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [14] B.Dortmund II vs Oldenburg 1897 [16] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [7] Vik.Koln vs Hallescher [15] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [4] Ingolstadt vs Waldhof Man. [8] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] SpVgg Bayreuth vs Saarbrucken [2] +1/2 -

DUC3

19:00 - [3] Wehen vs Freiburg II [5] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [1] Elversberg vs Munchen 1860 [6] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] Nurnberg II vs Unterhaching [1] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Augsburg II [9] +0 -

DUC4BA

19:00 - [2] Wurzburger vs Buchbach [15] - 1 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs DJK Vilzing [11] +0 -

DUC4BA

19:00 - [7] TSV Aubstadt vs Illertissen [16] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [14] TSV 1896 Rain vs Wacker Burghausen [8] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [17] Hankofen-Hailing vs Schweinfurt [13] +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [10] Ansbach vs Turkgucu-Ataspor [5] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [3] Chemnitzer vs RW Erfurt [1] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Stuttgart II vs FSV Frankfurt [10] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Koblenz [18] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [7] Mainz II vs Wormatia Worms [16] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs TSG Balingen [3] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs Ein.Trier [17] +0 -

DUC4N

19:00 - [4] Offenbach vs Aalen [12] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [5] Kaan-Marienborn vs Oberhausen [7] +0 -

DUC4T

19:00 - [6] Lippstadt vs Preussen Munster [1] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [4] A.Aachen vs Wiedenbruck [11] - 1/4 -

NGA

19:00 - [15] Khimki vs Krylya Sovetov [11] +3/4 -

GEOA

19:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Torpedo Kut. [5] -

KAZA

19:00 - [12] FK Taraz vs FK Aksu [6] - 1/2 -

KAZA

19:00 - [9] Caspiy Aktau vs Astana [1] +1/2 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Suduva [6] +1 1/4 -

FINB

19:00 - [4] Gnistan vs PIF Parainen [12] -

FIN3

19:00 - [A-6] PK Keski Uusimaa vs Atlantis [A-5] +1/4 -

FIN3

19:00 - [B-11] Espoo vs Klubi 04 Helsinki [B-8] +1 -

RMNA

19:00 - [8] Hermannstadt vs Petrolul Ploiesti [6] - 1/4 -

CZEU19

19:00 - [16] Pribram U19 vs Zlin U19 [6] -

UKRA

19:00 - [9] Kryvbas vs Veres Rivne [10] +0 -

DENB

19:00 - [8] Hillerod vs Helsingor [5] +3/4 -

AUTB

19:30 - [4] Grazer AK vs Horn [3] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [12] Liefering vs St.Polten [1] +1/4 -

IRNA

19:30 - [7] Tractor SC vs Sanat Naft [16] -

ITAA

20:00 - [1] Napoli vs Spezia [17] - 1 3/4 -

ITB

20:00 - [10] Modena vs Brescia [6] +0 -

PHB

20:00 - [19] Saint Etienne vs Bordeaux [2] +0 -

ALBA

20:00 - [6] Kastrioti Kruje vs KF Tirana [1] -

ALBA

20:00 - [5] Egnatia Rrogozhine vs Vllaznia Shkoder [4] -

POLA

20:00 - [11] Slask Wroclaw vs Lechia GD [14] - 1/4 -

POLB

20:00 - [17] Skra Czestochowa vs Arka Gdynia [6] +3/4 -

BLRA

20:00 - [6] FK Minsk vs Isloch [5] +1/4 -

LATA

20:00 - [5] FK Auda vs METTA/LU Riga [10] - 1 1/2 -

FINB

20:00 - [2] TPS Turku vs EIF Ekenas [5] - 1 -

FINB

20:00 - [6] MP Mikkeli vs PK-35 [10] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs JIPPO [A-3] +1 -

FIN3

20:00 - [B-13] KaaPo Kaarina vs Ilves II [B-6] +1 3/4 -

FIN3

20:00 - [A-2] Lahden Reipas vs Futura [A-10] - 2 -

FIN3

20:00 - [B-7] Jazz vs SalPa Salo [B-1] +0 -

SLOA

20:00 - [10] Tabor Sezana vs Gorica [8] +0 -

TDA

20:00 - [11] Sirius vs Varnamo [10] - 1/4 -

TDB

20:00 - [9] Vasteras vs Skovde [5] - 1/4 -

TDB

20:00 - [14] Ostersunds vs Orebro [10] +0 -

DENB

20:00 - [12] Nykobing vs Fremad Amager [9] +0 -

IDNA

20:00 - [1] PSM Makassar vs Persebaya Surabaya [10] - 1/2 -

IRNA

20:00 - [12] Peykan vs Gol Gohar [3] -

IRNA

20:00 - [2] Esteghlal Tehran vs Nassaji Mazandaran [6] -

IRNA

20:00 - [4] Sepahan vs Aluminium Arak [5] -

MASFA

20:00 - [15] Terengganu vs Darul Takzim [1] -

UZBA

20:00 - [11] Surkhon Termiz vs Nasaf Qarshi [3] +3/4 -

URUA

20:00 - [9] Wanderers vs Danubio [6] +0 -

NPA

20:00 - [8] Amazulu vs Chippa Utd [6] - 1/2 -

NPA

20:00 - [13] Moroka Swallows vs Stellenbosch FC [10] +1/4 -

THA

20:20 - [7] Port FC vs Khonkaen Utd [14] - 1 1/2 -

ASI20VL

20:30 - [D-2] Syria U20 vs Đài Loan U20 [D-3] -

DUA

20:30 - [3] Leipzig vs B.Dortmund [6] +0 -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs Mainz [10] +0 -

DUA

20:30 - [4] Ein.Frankfurt vs Wolfsburg [7] - 1/2 -

DUA

20:30 - [15] Hertha Berlin vs B.Leverkusen [12] +1/2 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Stuttgart [16] - 2 -

HUNA

20:30 - [6] Paksi vs Debreceni [7] - 3/4 -

FIN3

20:30 - [B-12] VJS vs Honka 2 [B-2] +1/2 -

TNKB

20:30 - [9] Bandirmaspor vs Keciorengucu [5] - 1/2 -

OMAA

20:45 - [12] Al Ittihad (OMA) vs Al Oruba (OMA) [13] -

UAEA

20:45 - [12] Al Nasr (UAE) vs Ajman [5] - 1/4 -

UAEA

20:45 - [8] Al Ain vs Al Dhafra [13] - 1 3/4 -

AZEA

21:00 - [5] Gabala FC vs Neftchi Baku [3] +1/4 -

BIHA

21:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Zeljeznicar [4] -

BIHA

21:00 - [3] Borac Banja Luka vs Velez Mostar [6] -

MKDA

21:00 - [8] Makedonija vs Sileks Kratovo [4] -

BIA

21:00 - [17] Kortrijk vs KV Mechelen [13] +1/4 -

BIB

21:00 - [4] Anderlecht II vs Club Brugge II [7] - 3/4 -

ESTA

21:00 - [5] Kuressaare vs Nomme Kalju [4] +1 -

ICEB

21:00 - [11] Knat. Vesturbaejar vs Thor Akureyri [7] +3/4 -

ICEB

21:00 - [9] Vestri vs UMF Selfoss [6] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [5] Kordrengir vs Afturelding [8] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [1] Fylkir vs Trottur Vogum [12] -

ICEB

21:00 - [10] UMF Grindavik vs HK Kopavogur [2] +1/4 -

ICEB

21:00 - [4] Fjolnir vs Grotta [3] - 3/4 -

KAZA

21:00 - [3] Tobol Kostanay vs Atyrau [11] - 1 1/4 -

KAZA

21:00 - [8] FK Maktaaral vs Aktobe [2] +3/4 -

LITA

21:00 - [10] FK Jonava vs FK Panevezys [4] -

MDVA

21:00 - [8] Dinamo-Auto vs Dacia Buiucani [7] -

NORA

21:00 - [14] Sandefjord vs Odd Grenland [5] +0 -

FINB

21:00 - [8] SJK Akatemia vs PEPO [11] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [C-7] GBK Kokkola vs RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-9] Tampere Utd vs Hameenlinna [B-3] +0 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Brno [11] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Sigma Olomouc vs Vik.Plzen [1] +1/4 -

TNKA

21:00 - [4] Konyaspor vs Hatayspor [14] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Forward vs Hammarby Talang [Norra-16] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Lindome GIF vs Oskarshamns AIK [Sodra-14] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Atvidabergs [Sodra-12] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Haninge/Brand. vs Gefle IF [Norra-4] +1 -

TD3

21:00 - [Sodra-13] IFK Malmo vs Trollhattan [Sodra-8] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-6] Ljungskile SK vs Tvaakers IF [Sodra-10] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Karlstad BK vs Taby IS [Norra-9] - 3/4 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Chernomorets [15] - 1 3/4 -

UZBA

21:00 - [12] Lok. Tashkent vs Dinamo Samarkand [14] - 3/4 -

BRB

21:00 - [6] Ituano/SP vs Tombense FC/MG [15] - 3/4 -

TBNA

21:15 - [16] Espanyol vs Sevilla [18] +0 -

TBNB

21:15 - [2] Burgos CF vs Real Oviedo [13] +0 -

ITB

21:15 - [20] Perugia vs Ascoli [9] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [15] Famalicao vs Benfica [1] +1 1/4 -

BDNB

21:30 - [12] CD Mafra vs Porto B [9] - 1/4 -

HLA

21:30 - [9] NEC Nijmegen vs Fortuna Sittard [12] - 3/4 -

NGA

21:30 - [5] CSKA Moscow vs Krasnodar [7] - 1 1/4 -

IRNA

21:30 - [13] Mes Kerman vs Zobahan [9] -

ASI20VL

22:00 - [B-4] Bhutan U20 vs Nepal U20 [B-5] -

TBN3

22:00 - [A2-3] Real Sociedad B vs Murcia [A2-6] - 1/4 -

PHA

22:00 - [1] PSG vs Stade Brestois [16] - 3 -

BLRA

22:00 - [16] Dnepr Mogilev vs Vitebsk [15] +1 1/4 -

GEOA

22:00 - [1] Dinamo Tbilisi vs Samgurali Tskh. [4] -

ISRA

22:00 - [1] Maccabi Haifa vs Sektzia Nes Tziona [13] - 2 3/4 -

FIN3

22:00 - [C-3] JS Hercules vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 -

CZEB

22:00 - [7] SK Prostejov vs Taborsko [9] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Jihlava [8] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [11] SV Ried vs RB Salzburg [1] +1 1/4 -

AUTA

22:00 - [5] WSG Swarovski Tirol vs SCR Altach [10] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [4] Rapid Wien vs Wolfsberger AC [9] - 1/2 -

UZBA

22:00 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Navbahor [2] +0 -

ASI20VL

22:15 - [A-1] Uzbekistan U20 vs Maldives U20 [A-5] -

ITA3

22:30 - [A-6] AC Renate vs Sangiuliano City [A-14] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-1] Feralpisalo vs Aurora Pro Patria [A-7] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-3] Lecco vs Pergolettese [A-15] +0 -

ITA3

22:30 - [A-12] ArzignanoChiampo vs Triestina [A-20] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-18] AC Trento vs Pro Vercelli [A-8] +0 -

ITA3

22:30 - [A-5] Pro Sesto vs Albinoleffe [A-13] +0 -

ITA3

22:30 - [A-17] Mantova vs Novara [A-9] +0 -

ITA3

22:30 - [A-19] Piacenza vs Virtus Verona [A-16] - 1/4 -

POLA

22:30 - [10] Radomiak Radom vs Wisla Plock [5] - 1/4 -

POLB

22:30 - [9] Stal Rzeszow vs Wisla Krakow [10] +0 -

GREA

22:30 - [10] OFI Creta vs Panetolikos [7] - 1/4 -

TDA

22:30 - [13] Degerfors IF vs Mjallby AIF [9] +0 -

IRNA

22:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Persepolis [1] -

IRNA

22:30 - [8] Mes Rafsanjan vs Havadar SC [11] -

ALGA

22:30 - [2] CS Constantine vs HB Chelghoum Laid [16] - 1 1/4 -

NPA

22:30 - [5] Orlando Pirates vs TS Galaxy [11] - 1/2 -

BULA

22:45 - [8] Lok. Sofia vs Levski Sofia [6] +1 -

HUNA

22:45 - [10] Budapest Honved vs Kecskemeti [3] - 3/4 -

KSAA

22:45 - [15] Al Feiha vs Al Taawon (KSA) [5] +1/4 -

ALGA

22:45 - [13] ASO Chlef vs Paradou AC [15] +1/4 -

ITAA

22:59 - [5] Inter Milan vs Torino [9] - 1 -

DUC4B

22:59 - [7] TuS BW Lohne vs Rehden [15] +0 -

ARMA

22:59 - [1] Urartu vs Alashkert [4] +1/4 -

GEOA

22:59 - [6] Saburtalo vs Lokomotiv T [10] -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Stromsgodset [12] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [11] Skalica vs Dunajska Stred [2] +1/4 -

SVKA

22:59 - [12] Liptovsky Mikulas vs Dukla BB [7] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [14] Akritas vs Pafos FC [1] +1 -

TSA

22:59 - [3] St. Gallen vs Sion [8] - 3/4 -

TSB

22:59 - [2] Stade L. Ouchy vs Thun [7] +0 -

JORA

22:59 - [4] S.Al.Ordon vs Al Aqaba SC [5] -

OMAA

22:59 - [14] Al Bashaer (OMA) vs Oman Club [7] -

BIA

23:15 - [18] RFC Seraing vs Club Brugge [4] +1 -

BIA

23:15 - [14] Oostende vs Eupen [15] - 1/4 -

GREA

23:15 - [12] Pas Giannina vs Levadiakos [13] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [19] Cadiz vs Barcelona [1] +1 1/2 -

TBNB

23:30 - [6] Cartagena vs Albacete [12] - 1/4 -

DUA

23:30 - [18] Schalke 04 vs Bochum [17] - 1/4 -

AZEA

23:30 - [8] Səbail FK vs Zire IK [4] +1/4 -

CROA

23:30 - [8] HNK Rijeka vs NK Osijek [3] - 1/4 -

ESTA

23:30 - [10] Vaprus Parnu vs Paide Linname. [3] -

ISRA

23:30 - [5] Hapoel Hadera vs Hapoel Haifa [12] +0 -

ISRA

23:30 - [7] Bnei Sakhnin vs Maccabi Netanya [8] +1/4 -

LUXA

23:30 - [4] Racing Union vs Victoria Rosport [14] -

MLTA

23:30 - [7] Floriana vs Valletta [9] -

MLTA

23:30 - [14] Pieta Hotspurs vs Mosta [5] -

UAEA

23:30 - [1] Al Wahda(UAE) vs Ittihad Kalba [7] - 1 -

CHIB

23:30 - [4] U. San Felipe vs San. Wanderers [9] -

HLA

23:45 - [2] Ajax vs Heerenveen [8] - 2 -

NGA

23:45 - [6] Akhmat Groznyi vs Nizhny Nov [12] - 1/2 -

KUWA

23:50 - [1] Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) [2] -

PHB

00:00 - [20] Niort vs Le Havre [1] +1/2 -

PHB

00:00 - [16] Nimes vs SC Bastia [14] +0 -

PHB

00:00 - [15] Annecy FC vs Quevilly [13] - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Rodez vs Valenciennes [6] +0 -

PHB

00:00 - [5] Caen vs Amiens [7] - 1/2 -

PHB

00:00 - [17] Dijon vs Sochaux [3] +0 -

PHB

00:00 - [4] Grenoble vs Paris FC [12] +0 -

PHB

00:00 - [10] Stade Lavallois vs Pau FC [9] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [4] Sporting Lisbon vs Portimonense [7] - 1 1/2 -

BLRA

00:00 - [3] Bate Borisov vs Dinamo Minsk [4] +0 -

BIHA

00:00 - [9] FK Sloga Doboj vs FK Tuzla City [8] -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Batumi vs Gagra Tbilisi [8] -

LUXA

00:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange [2] -

MNEA

00:00 - [4] OFK Petrovac vs Sutjeska [1] -

SRBA

00:00 - [10] FK Napredak vs FK Radnicki 1923 [8] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [3] Backa Topola vs FK Kolubara [9] - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [12] Teplice vs Sparta Praha [3] +1 -

CYPA

00:00 - [2] Apoel FC vs Aris Limassol [3] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [15] Fatih Karagumruk vs Giresunspor [12] - 1/2 -

TNKB

00:00 - [10] Sakaryaspor vs Denizlispor [19] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [18] Genclerbirligi vs Tuzlaspor [14] - 1/2 -

DENA

00:00 - [5] Odense BK vs Kobenhavn [3] +3/4 -

USAA

00:00 - [Dong-10] Charlotte FC vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

USW

00:00 - [11] Wash. Spirit Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] -

ISRA

00:15 - [6] Ashdod vs Maccabi TA [2] +1 1/2 -

TBN3

00:30 - [A2-7] Gimnastic T. vs CF Intercity [A2-17] - 3/4 -

TBN3

00:30 - [A1-2] Real Madrid B vs Salamanca [A1-11] - 3/4 -

ASI20VL

01:00 - [D-5] N. Marianas U20 vs Turkmenistan U20 [D-4] -

ASI20VL

01:00 - [B-2] Bahrain U20 vs Bangladesh U20 [B-3] -

POLA

01:00 - [12] Gornik Zabrze vs Piast Gliwice [16] +0 -

POLB

01:00 - [13] Gornik Leczna vs Katowice [7] +0 -

BULA

01:00 - [7] Cherno More vs Hebar Pazardzhik [15] - 1 3/4 -

BIB

01:00 - [2] Beveren vs Standard Liege II [10] - 3/4 -

HUNA

01:00 - [8] MOL Fehervar FC vs Mezokovesdi SE [9] - 1 -

KSAA

01:00 - [2] Al Nasr (KSA) vs Dhamak [6] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [33] Tristan Suarez vs Villa Dalmine [31] - 1/4 -

URUA

01:00 - [4] Boston River vs Albion FC (URU) [16] - 1/2 -

NPA

01:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Golden Arrows [7] - 1 1/4 -

ARGB

01:10 - [15] Chacarita Jrs vs All Boys [5] +0 -

SLOA

01:15 - [3] CM Celje vs O.Ljubljana [1] +0 -

PERA

01:15 - [9] Alianza Atletico vs AD Tarma [12] - 3/4 -

ASI20VL

01:30 - [A-4] Myanmar U20 vs Trung Quốc U20 [A-3] -

ITA3

01:30 - [A-11] Padova vs Vicenza [A-2] +0 -

DUB

01:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Hansa Rostock [9] - 1/2 -

GREA

01:30 - [14] Ionikos vs Atromitos [8] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [13] FC U Craiova 1948 vs Rapid Bucuresti [3] - 1/4 -

TSA

01:30 - [9] Winterthur vs Luzern [6] +1/4 -

JORA

01:30 - [11] Sareeh vs Jazeera Amman [12] -

ARGA

01:30 - [16] C. Cordoba SdE vs Godoy Cruz [15] +0 -

ARGB

01:30 - [7] Estudiantes BsAs vs San Martin SJ [14] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [30] Agropecuario AAC vs Almirante Brown [25] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [19] Sampdoria vs AC Milan [2] +1 1/4 -

BIA

01:45 - [7] OH Leuven vs Charleroi [12] +1/4 -

MLTA

01:45 - [11] Sirens vs Hamrun Spartans [1] -

CAFSC

02:00 - [2] Wydad Casablanca vs Renai. Berkane [1] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [5] Atletico Madrid vs Celta Vigo [17] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [5] Levante vs Villarreal B [10] - 3/4 -

PHA

02:00 - [4] Marseille vs Lille [7] - 1/4 -

HLA

02:00 - [14] SBV Excelsior vs Emmen [16] +1/4 -

BRB

02:00 - [17] CSA/AL vs CRB/AL [11] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [15] La Serena vs Univ. Catolica(CHL) [6] +3/4 -

COLA

02:00 - [20] Cortulua vs Union Magdalena [12] +0 -

ECUA

02:00 - [9] Orense SC vs Gualaceo SC [13] - 1 -

VENA

02:00 - [6] Dep.Tachira vs Hermanos Colmenares [8] - 3/4 -

ALGA

02:00 - [11] US Biskra vs JS Saoura [4] +1/4 -

CROA

02:05 - [10] HNK Gorica vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

TBN3

02:30 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Eldense [A2-2] - 1/4 -

TBN3

02:30 - [A1-10] Algeciras vs Cultural Leonesa [A1-7] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [2] Porto vs Chaves [8] - 1 3/4 -

BRAA

02:30 - [17] Ceara/CE vs Santos/SP [12] - 1/4 -

BRAA

02:30 - [2] Internacional/RS vs Cuiaba/MT [16] - 3/4 -

BLVA

02:30 - [14] Real Santa Cruz vs Blooming [10] +1/4 -

ARGB

03:10 - [12] Def.Belgrano vs Deportivo Riestra [11] - 1/2 -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs Academia Cantolao [15] - 1 1/2 -

PARA

03:45 - [8] Guairena FC vs Libertad [4] +3/4 -

USAA

03:45 - [Tay-4] Nashville FC vs LA Galaxy [Tay-5] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [6] San Lorenzo vs Atletico Tucuman [5] - 1/4 -

URUA

04:00 - [12] Plaza Colonia vs Nacional(URU) [2] +1 1/4 -

VENA

04:00 - [10] Portuguesa vs Monagas [3] +1/4 -

COLA

04:05 - [8] Junior Barranquilla vs Pereira [5] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [3] Bolivar vs Univ de Vinto [16] - 2 -

BRB

04:30 - [9] Londrina/PR vs Chapecoense [14] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [2] Nublense vs Palestino [8] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [11] Cumbaya FC vs Guayaquil City [12] - 1/2 -

GHU20

04:45 - [7] Brazil U20 vs Uzbekistan U20 [46] - 2 1/2 -

BRAA

05:00 - [3] Fluminense/RJ vs Fortaleza/CE [8] - 3/4 -

USAA

05:00 - [Dong-4] New York RB vs New England [Dong-9] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [18] Queretaro vs Santos Laguna [3] +1/4 -

USB

06:05 - [A-9] Indy Eleven vs Birmingham Legion [A-4] +3/4 -

USB

06:05 - [A-10] Hartford Athletic vs FC Tulsa [A-8] - 1/4 -

USB

06:05 - [A-12] Ch. Battery vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +3/4 -

USB

06:05 - [A-5] Pittsburgh R. vs Louisville City [A-1] +0 -

USW

06:05 - [7] NC Courage (W) vs Racing Louisville Nữ [9] -

COLA

06:10 - [3] Inde.Medellin vs America Cali [7] +0 -

PARA

06:15 - [5] Tacuary FBC vs Guarani CA [9] +0 -

ARGA

06:30 - [24] Banfield vs Colon [25] - 1/4 -

VENA

06:30 - [1] Zamora Barinas vs Caracas [11] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Cincinnati vs San Jose EQ [Tay-14] - 1 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Atlanta United vs Toronto [Dong-13] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Orlando City [Dong-7] - 1 -

ARGB

06:40 - [2] Instituto vs Gimnasia Jujuy [23] - 1 -

BRAA

07:00 - [1] Palmeiras/SP vs Juventude/RS [20] - 2 -

ECUA

07:00 - [8] Barcelona SC vs Macara [15] - 1 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Inter Miami [Dong-6] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-11] Seattle Sounders vs Austin FC [Tay-2] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [12] Necaxa vs Club America [1] +1/4 -

CRCA

07:00 - [A-2] Alajuelense vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

MEXA

07:05 - [5] Tigres UANL vs Club Leon [10] - 3/4 -

GHU20

07:15 - [23] Uruguay U20 vs Argentina U20 [5] -

USAA

07:30 - [Tay-3] Dallas vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Sporting Kansas [Tay-12] - 1/4 -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs San Diego Loyal [B-2] - 1/2 -

USB

07:30 - [B-6] Rio Grande Valley vs New Mexico United [B-5] - 1/4 -

USB

08:05 - [B-3] Colorado Springs vs Detroit City FC [A-7] - 1/2 -

COLA

08:15 - [1] Santa Fe vs Deportivo Pasto [6] - 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-9] Colorado Rapids vs Vancouver WC [Tay-10] - 1 -

USAA

08:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs D.C. Utd [Dong-14] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-8] Portland Timbers vs Minnesota Utd [Tay-6] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-4] Sacramento vs Loudoun United [A-11] - 1 1/2 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs LA Galaxy II [B-11] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [B-4] San Carlos vs Guanacasteca [A-6] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [9] Chivas Guad. vs Puebla [8] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [6] Toluca vs Pumas UNAM [16] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Oakland Roots [B-7] - 1/4 -

ANHU23

18:00 Hoãn [1-10] Blackburn U21 vs Crystal Palace U21 [1-5] -

ANHU23

18:00 Hoãn [1-4] Chelsea U21 vs Liverpool U21 [1-2] -

ANHA

18:30 Hoãn [9] Fulham vs Chelsea [8] +3/4 -

WALA

20:30 Hoãn [1] The New Saints vs Haverfordwest [7] - 1 3/4 -

WALA

20:30 Hoãn [3] Bala Town vs Pontypridd Town [11] - 1 -

WALA

20:30 Hoãn [12] Airbus UK vs Cardiff Metropolitan [5] +1/2 -

WALA

20:30 Hoãn [4] Penybont vs Caernarfon Town [6] - 1/4 -

ANHA

21:00 Hoãn [14] Bournemouth vs Brighton [7] +1/2 -

ANHA

21:00 Hoãn [13] Leicester City vs Aston Villa [12] - 1/4 -

ANHA

21:00 Hoãn [6] Liverpool vs Wolves [20] - 1 1/2 -

ANHA

21:00 Hoãn [19] Southampton vs Brentford [10] - 1/4 -

ANHL1

21:00 Hoãn [4] Barnsley vs Portsmouth [8] +0 -

NIRA

21:00 Hoãn [5] Linfield vs Glenavon [9] - 1 1/4 -

IRNA

21:30 Hoãn [15] Malavan Bandar vs Foolad Khozestan [10] -

GHU16

22:00 Hoãn [28] Scotland U16 vs Đan Mạch U16 [14] -

ANHA

23:30 Hoãn [2] Man City vs Tottenham [4] - 1 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10