LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 11/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSC

11:00 - [3] Sydney Utd vs Brisbane Roar [4] +1 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [9] Verspah Oita vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATW

11:00 - [5] Orca Kamogawa Nữ vs AS Harima Albion Nữ [3] - 1/4 -

NHATA

11:05 - [10] Consa. Sapporo vs Jubilo Iwata [18] - 3/4 -

HQB

11:30 - [11] Jeonnam Dragons vs Gwangju [1] +1/2 -

NHATJFL

12:00 - [1] FC Osaka vs Kagura Shimane [13] -

NHATW

12:00 - [2] Iga Kunoichi Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] - 2 -

NHATW

12:00 - [12] Angeviolet Hiroshima Nữ vs NGU Loverledge Nữ [6] +1/2 -

NHATJFL

12:30 - [11] Kochi United SC vs Suzuka Point Getters [8] -

NHATJFL

12:30 - [12] TIAMO Hirakata vs Criacao Shinjuku [15] -

NHATJFL

13:00 - [7] Veertien Mie vs MIO Biwako [16] - 1 -

NHATJFL

13:00 - [14] Sony Sendai vs Tokyo Musashino [6] -

NHATW

14:00 - [1] Setagaya Sfida Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [8] - 1 -

HQB

14:00 - [4] Bucheon 1995 vs Ansan Greeners [9] - 1/2 -

TQB

14:00 - [12] Jiangxi Liansheng vs Guangxi Pingguo [14] +0 -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Pohang Steelers [3] - 1/2 -

TQB

14:30 - [17] Xinjiang Tianshan vs Nanjing City [8] +2 1/2 -

TQB

14:30 - [18] Beijing BIT vs Shijiazhuang Gongfu [4] +2 1/2 -

TQB

14:30 - [3] Nantong Zhiyun vs Sichuan Jiuniu [6] - 3/4 -

NHAT3

15:00 - [16] Yokohama SCC vs Sagamihara [18] +1/4 -

CZEB

15:15 - [16] Slavia Praha B vs Pribram [1] +1/4 -

AUTB

15:30 - [6] First Vienna vs SKU Amstetten [7] - 1/4 -

IDNA

15:30 - [12] Arema Indonesia vs Persib Bandung [9] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [13] Giravanz Kita. vs Iwaki FC [1] +1 1/4 -

NHAT3

16:00 - [3] Kagoshima vs Kamatamare San. [17] - 1 -

NHATJFL

16:00 - [3] Honda FC vs Maruyasu Okazaki [5] - 1/4 -

TBN3

16:30 - [A2-10] SD Logrones vs La Nucia [A2-11] - 1/2 -

SINA

16:30 - [4] Geylang Intl vs Hougang Utd [6] -

TBN3

17:00 - [A1-11] Fuenlabrada vs Ceuta [A1-20] - 1 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-13] Linense vs Alcorcon [A1-3] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-4] Osasuna B vs Amorebieta [A2-8] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-8] Merida vs Deportivo [A1-5] +1 -

BDNB

17:00 - [18] SC Covilha vs Nacional Madeira [13] +0 -

BDNB

17:00 - [16] Belenenses vs Feirense [7] +0 -

NGA

17:00 - [10] Ural S.r. vs Torpedo Moscow [16] - 1/2 -

KAZA

17:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Ordabasy [5] - 1/2 -

FIN3

17:00 - [A-8] KuPS Akatemia vs PeKa [A-11] - 1 1/4 -

UKRA

17:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1 1/4 -

HQA

17:00 - [11] Suwon Bluewings vs Incheon Utd [4] - 1/4 -

HLA

17:15 - [7] Utrecht vs Vitesse Arnhem [13] - 1/2 -

ITAA

17:30 - [6] Atalanta vs Cremonese [18] - 1 1/2 -

POLA

17:30 - [18] Miedz Legnica vs Korona Kielce [17] - 1/2 -

THA

17:30 - [6] Chiangrai Utd vs Lampang [16] - 1 1/4 -

POLB

17:40 - [1] LKS Lodz vs Nieciecza [5] +1/4 -

DUC3

18:00 - [11] Duisburg vs Dynamo Dresden [9] +0 -

DUC4B

18:00 - [3] Hannover II vs Kickers Emden [19] - 1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [13] Hertha Berlin II vs Greifswalder FC [11] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] Berlin AK 07 vs E.Cottbus [2] +1/4 -

PHA

18:00 - [19] Strasbourg vs Clermont [10] - 3/4 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Rubin Kazan [3] +1/2 -

BLRA

18:00 - [2] Energetik-BGU vs Neman Grodno [9] - 3/4 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs Riga FC [2] - 1/4 -

TDB

18:00 - [11] Utsiktens BK vs Jonkopings [12] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Orebro Syrianska [Norra-6] +1 1/4 -

THA

18:00 - [3] Ratchaburi vs Police Tero FC [8] - 3/4 -

THA

18:00 - [9] Sukhothai vs Bangkok Utd [4] +1 1/2 -

DUB

18:30 - [17] Magdeburg vs Greuther Furth [10] +1/4 -

DUB

18:30 - [4] Kaiserslautern vs Darmstadt [1] +1/2 -

DUB

18:30 - [15] St. Pauli vs Sandhausen [18] - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [14] Meuselwitz vs C. Leipzig [4] +0 -

BIA

18:30 - [6] Westerlo vs Anderlecht [11] +1/2 -

ESTA

18:30 - [8] Tallinna Kalev vs Levadia T. [2] -

TBNA

19:00 - [2] Real Madrid vs Mallorca [11] - 1 1/2 -

TBNB

19:00 - [13] Sporting Gijon vs Racing Santander [18] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Zwickau [17] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [18] St. Pauli II vs Weiche Flensburg [8] +3/4 -

DUC4B

19:00 - [12] Holstein Kiel II vs Ein. Norderstedt [5] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [9] Phonix Lubeck vs SSV Jeddeloh [4] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [9] Schalke 04 II vs FC Duren [13] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [3] M.gladbach II vs Wattenscheid [17] - 1 1/4 -

NGA

19:00 - [13] Fakel vs Lok. Moscow [14] +1/4 -

LITA

19:00 - [2] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [1] +1/4 -

FIN3

19:00 - [C-6] Narpes Kraft vs JBK [C-8] - 1/2 -

UKRA

19:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Metalist Kharkiv [11] - 1/4 -

DENA

19:00 - [11] Aalborg BK vs Lyngby [12] - 1/2 -

DENA

19:00 - [1] Nordsjaelland vs Midtjylland [7] +0 -

DENB

19:00 - [11] Hobro I.K. vs Fredericia [10] +1/4 -

THA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Muang Thong Utd [10] - 1 1/2 -

TSA

19:15 - [2] Servette vs Zurich [10] - 1/2 -

TSB

19:15 - [1] Wil 1900 vs Bellinzona [6] - 1/4 -

MASL

19:15 - [7] Pahang vs Kuala Lumpur FA [6] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-7] Carrarese vs Recanatese [B-14] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-5] Pontedera vs Ancona [B-8] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-12] Torres vs San Donato [B-20] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-13] US Fermana vs Gubbio [B-2] +1/2 -

ITA3

19:30 - [C-16] Potenza SC vs Monterosi FC [C-10] +0 -

ITA3

19:30 - [B-15] Pesaro vs Fiorenzuola [B-4] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-19] Montevarchi vs US Olbia [B-18] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-11] Luchese vs Imolese Calcio [B-16] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-10] Rimini vs Cesena [B-3] +0 -

ITA3

19:30 - [B-9] Siena vs Reggiana [B-1] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-17] Alessandria vs Virtus Entella [B-6] +1 -

HLA

19:30 - [17] Cambuur vs Groningen [15] - 1/2 -

HLA

19:30 - [3] PSV Eindhoven vs RKC Waalwijk [10] - 2 -

AUTA

19:30 - [12] Hartberg vs Austria Wien [6] +1/2 -

AUTA

19:30 - [8] Aust Lustenau vs Lask [3] +1 1/4 -

ITAA

20:00 - [15] Sassuolo vs Udinese [8] +0 -

ITAA

20:00 - [11] Bologna vs Fiorentina [10] +1/4 -

ITAA

20:00 - [16] Lecce vs Monza [14] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [16] VfV 06 Hildesheim vs Hamburger II [2] +0 -

DUC4B

20:00 - [6] Drochtersen/Assel vs Bremer SV [17] - 1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [13] Atlas Delmenhorst vs Teutonia Ottensen [11] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [15] FC Koln II vs Wuppertaler [2] +1/4 -

PHA

20:00 - [20] Angers vs Montpellier [14] - 1/4 -

PHA

20:00 - [18] Ajaccio vs Nice [9] +1/4 -

PHA

20:00 - [5] Lorient vs Nantes [15] - 1/4 -

PHA

20:00 - [12] Toulouse vs Stade Reims [11] +0 -

BDNB

20:00 - [8] Leixoes vs SC Farense [2] +0 -

NGB

20:00 - [12] Akron Togliatti vs Rodina Moscow [15] +0 -

ALBA

20:00 - [7] KF Laci vs Bylis Ballsh [9] -

POLA

20:00 - [4] Pogon Szczecin vs Lech Poznan [6] +0 -

POLB

20:00 - [2] Puszcza Nie. vs Sandecja [18] +0 -

BLRA

20:00 - [12] Belshina Bobruisk vs Torpedo Zhodino [7] -

HUNA

20:00 - [5] Zalaegerzseg vs Puskas Akademia [4] - 1/4 -

LATA

20:00 - [9] Supernova Riga vs FK Liepaja [4] +1 1/4 -

NORB

20:00 - [3] Start Kristiansand vs Stjordals Blink [16] - 2 1/4 -

NORB

20:00 - [10] Fredrikstad vs Sandnes Ulf [5] - 1/2 -

NORB

20:00 - [11] Bryne vs Sogndal [7] - 1/2 -

NORB

20:00 - [8] Ranheim IL vs Asane Fotball [13] - 1 1/4 -

FINA

20:00 - [9] IFK Mariehamn vs Seinajoen JK [7] +0 -

FINA

20:00 - [8] Ilves Tampere vs Inter Turku [10] +0 -

FINA

20:00 - [3] Honka vs Helsinki [1] +0 -

FINA

20:00 - [11] Lahti vs Haka [4] +1/2 -

FINA

20:00 - [6] VPS Vaasa vs KuPS [2] +3/4 -

FINA

20:00 - [12] HIFK vs AC Oulu [5] +1/4 -

SLOA

20:00 - [7] NK Bravo vs Maribor [4] +1/4 -

TDA

20:00 - [3] Hammarby vs Djurgardens [2] - 1/4 -

TDA

20:00 - [16] GIF Sundsvall vs Elfsborg [6] +1 1/4 -

TDB

20:00 - [3] Osters vs Dalkurd FF [16] - 1 1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-1] Sandvikens vs Pitea IF [Norra-7] - 1 3/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-5] GAIS vs Angelholms [Sodra-9] - 1 3/4 -

TD3

20:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Umea [Norra-11] - 1 -

DENB

20:00 - [4] Vendsyssel FF vs Vejle [1] +3/4 -

IDNA

20:00 - [17] Barito Putera vs Persija Jakarta [3] +1 -

URUA

20:00 - [8] CA River Plate (URU) vs Defensor SC [10] +0 -

NPA

20:00 - [14] Marumo Gallants FC vs Kaizer Chiefs [4] +1/4 -

DUA

20:30 - [13] FC Koln vs Union Berlin [5] - 1/4 -

TNKB

20:30 - [3] Rizespor vs Samsunspor [2] +1/4 -

TNKB

20:30 - [8] Manisa FK vs Malatyaspor [17] - 1 1/4 -

NGB

21:00 - [6] Arsenal-Tula vs Neftekhimik Nizh [10] - 1/2 -

NGB

21:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 -

AZEA

21:00 - [10] Sumqayit vs Samaxı FK [7] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [7] NK Posusje vs Zrinjski [1] +1 -

BIHA

21:00 - [12] Igman Konjic vs Leotar Trebinje [11] - 1/2 -

MKDA

21:00 - [2] Shkupi vs Rabotnicki [7] -

MKDA

21:00 - [10] Pobeda vs Bregalnica Stip [6] -

MKDA

21:00 - [1] FC Struga vs FK Skopje [11] -

MKDA

21:00 - [5] Tikves Kavadarci vs Academy Pandev [9] -

BIA

21:00 - [9] Cercle Brugge vs Antwerpen [3] +0 -

BIB

21:00 - [11] Genk II vs Excelsior Virton [12] - 1 -

ICEA

21:00 - [10] Leiknir Rey. vs Valur Rey. [4] +1 -

ICEA

21:00 - [3] KA Akureyri vs Breidablik [1] +1/4 -

ICEA

21:00 - [6] Keflavik vs Vikingur Rey. [2] +3/4 -

ICEA

21:00 - [5] KR Reykjavik vs Stjarnan [7] - 3/4 -

ICEA

21:00 - [9] Vestmannaeyjar vs Fram Rey. [8] - 3/4 -

ICEA

21:00 - [11] Hafnarfjordur vs IA Akranes [12] - 3/4 -

KAZA

21:00 - [13] Turan (KAZ) vs Kairat Almaty [4] +1/2 -

LUXA

21:00 - [13] Hostert vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [9] UNA Strassen vs Kaerjeng 97 [11] -

LUXA

21:00 - [5] UT Petange vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [12] Mondercange vs Differdange [8] -

MDVA

21:00 - [3] Zimbru vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

21:00 - [7] FK Jerezo vs Buducnost [1] -

FINB

21:00 - [3] Jaro vs KPV Kokkola [7] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [10] Banik Ostrava vs Pardubice [16] - 1 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Hradec Kralove [5] +0 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Slovacko [8] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [7] Bohemians 1905 vs Slovan Liberec [9] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [17] Sivasspor vs Istanbulspor AS [18] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-8] Sollentuna FK vs Motala AIF [Norra-3] - 3/4 -

UKRA

21:00 - [3] Dinamo Kiev vs FC Lviv [16] - 1 3/4 -

DENA

21:00 - [10] Brondby vs Randers [6] - 1/2 -

ARGB

21:00 - [24] Guillermo vs Gim.Mendoza [4] +0 -

ARGB

21:00 - [22] Brown de Adrogue vs CA Guemes [27] - 1/4 -

BRAA

21:00 - [19] Avai/SC vs Athletico/PR [7] +1/4 -

BRAA

21:00 - [11] Botafogo/RJ vs America/MG [10] - 1/2 -

BHRA

21:05 - [11] East Riffa vs Bahrain Club [9] - 1/2 -

BHRA

21:05 - [3] Al Khaldiya(BHR) vs Al Ahli (BHR) [5] - 1 -

TBNA

21:15 - [20] Elche vs Athletic Bilbao [4] +3/4 -

TBNB

21:15 - [22] Ibiza-Eivissa vs Tenerife [16] +0 -

TBNB

21:15 - [17] Mirandes vs Andorra FC [8] - 1/4 -

ITB

21:15 - [16] SPAL 1907 vs Venezia [18] +0 -

ESTA

21:15 - [7] Trans Narva vs TJK Legion [9] -

BDNA

21:30 - [18] Pacos Ferreira vs Casa Pia AC [5] +1/4 -

BDNB

21:30 - [15] Uniao Torreense vs Tondela [10] - 1/4 -

NGA

21:30 - [1] Zenit vs FK Orenburg [8] - 2 1/4 -

TSA

21:30 - [5] Basel vs Grasshoppers [7] - 3/4 -

TSA

21:30 - [1] Young Boys vs Lugano [4] - 1 -

TSB

21:30 - [10] Neuchatel Xamax vs Vaduz [9] +0 -

TSB

21:30 - [4] Lausanne Sports vs Yverdon [3] - 1/2 -

HLA

21:45 - [4] AZ Alkmaar vs Twente [5] - 1/2 -

BULA

21:45 - [1] Cska Sofia vs Slavia Sofia [5] - 3/4 -

OMAA

21:45 - [7] Al Seeb vs Dhofar [5] -

LITA

21:55 - [5] FK Riteriai vs Hegelmann Litauen [3] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-12] Celta Vigo II vs Cordoba [A1-1] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-12] Sabadell vs Cornella [A2-14] - 1/2 -

NGB

22:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Kuban [14] - 1/2 -

NGB

22:00 - [18] Krasnodar B vs Yenisey [4] - 1/4 -

NGB

22:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Ufa [16] - 1/2 -

LUXA

22:00 - [16] Fola Esch vs Mondorf-les. [7] -

FIN3

22:00 - [C-9] OTP vs Kajaanin Haka [C-12] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [6] FK Novi Pazar vs Crvena Zvezda [1] +1 1/2 -

SRBA

22:00 - [15] Novi Sad vs Spartak Subotica [11] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [4] Varnsdorf vs Sigma Olomouc II [10] -

CZEB

22:00 - [13] Dukla Praha vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs Sturm Graz [2] +1/2 -

PHA

22:05 - [3] Rennes vs Auxerre [17] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-8] Latina vs Pescara [C-3] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-6] Juve Stabia vs Turris Neapolis [C-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-17] Taranto vs Catanzaro [C-1] +3/4 -

ITA3

22:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Fidelis Andria [C-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-13] Virtus Francavilla vs Messina [C-20] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-5] Audace Cerignola vs Giugliano [C-4] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-9] Avellino vs Gelbison [C-12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-2] Crotone vs SS Monopoli [C-7] - 1/2 -

DUA

22:30 - [2] Freiburg vs M.gladbach [8] - 1/4 -

POLA

22:30 - [1] Rakow Czestochowa vs Legia Wars. [2] - 1 -

HUNA

22:30 - [1] Ferencvaros vs Kisvarda FC [2] - 1 -

GREA

22:30 - [3] Olympiakos vs Volos NFC [5] - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-4] Grankulla IFK vs MuSa Pori [B-10] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [1] Farul Constanta vs Arges Pitesti [10] - 3/4 -

SVKA

22:30 - [9] Trencin vs Spartak Trnava [3] +1/2 -

SLOA

22:30 - [3] Mura vs Koper [5] - 1/4 -

TDA

22:30 - [14] Varbergs BoIS vs AIK Solna [5] +3/4 -

TDA

22:30 - [7] Malmo vs Norrkoping [12] - 1 -

ALBA

22:45 - [2] Partizani Tirana vs Erzeni Shijak [3] -

ITAA

22:59 - [4] Lazio vs Verona [20] - 1 -

NGB

22:59 - [2] Alania Vla vs Kamaz [7] - 3/4 -

POLB

22:59 - [15] Chojniczanka vs Podbeskidzie [8] +0 -

ISRA

22:59 - [14] HIK Shmona vs Maccabi Bnei Raina [10] - 1/2 -

LITA

22:59 - [7] Siauliai vs Banga [8] - 1/2 -

MDVA

22:59 - [1] Sheriff Tiraspol vs Milsami [6] -

MNEA

22:59 - [6] Jedinstvo vs Decic Tuzi [3] -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Viking [11] - 1/4 -

NORA

22:59 - [7] Tromso vs Bodo Glimt [2] +1/2 -

NORA

22:59 - [15] Kristiansund vs Valerenga [6] +3/4 -

NORA

22:59 - [16] FK Jerv vs Molde [1] +2 -

NORA

22:59 - [9] Aalesund vs Sarpsborg [8] - 1/4 -

FIN3

22:59 - [A-4] FC Kiffen vs FC LaPa [A-12] -

CYPA

22:59 - [6] Apollon Limassol vs Omonia Nicosia [5] - 1/4 -

DENA

22:59 - [4] Silkeborg IF vs Aarhus AGF [8] - 1/4 -

ARGA

22:59 - [23] Arsenal Sarandi vs Velez Sarsfield [26] +1/4 -

ARGA

22:59 - [11] Newells Old Boys vs Gimnasia LP [9] +0 -

PERA

22:59 - [2] Sporting Cristal vs Cienciano [11] - 1 1/4 -

KSB

23:05 - [10] Al Oruba (KSA) vs Al Ahli (KSA) [9] +1/4 -

KSB

23:05 - [14] Ohud Medina vs Al Ain (KSA) [16] - 1/4 -

ICEW

23:15 - [5] UMF Selfoss Nữ vs Stjarnan Nữ [2] -

TBNA

23:30 - [15] Getafe vs Real Sociedad [3] +1/2 -

TBNB

23:30 - [20] SD Ponferradina vs Zaragoza [15] +0 -

AZEA

23:30 - [1] Karabakh Agdam vs Sabah FK [2] - 1 -

BIA

23:30 - [2] Union Saint-Gilloise vs Genk [1] - 1/4 -

LUXA

23:30 - [3] Progres Niedercorn vs Jeunesse Esch [6] -

MLTA

23:30 - [10] Marsaxlok vs Balzan [8] -

NGA

23:45 - [3] Rostov vs Spartak Moscow [2] +0 -

CROA

23:55 - [4] Slaven Belupo vs Istra 1961 [6] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-16] Atl. Baleares vs Castellon [A2-1] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-18] Pontevedra vs Talavera [A1-19] -

TBN3

00:00 - [A2-9] Barcelona B vs CD Calahorra [A2-20] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [9] Arouca vs Boavista [11] +0 -

BDNA

00:00 - [17] Maritimo vs Gil Vicente [16] +0 -

BDNB

00:00 - [17] Trofense vs Moreirense [1] +1/2 -

BIHA

00:00 - [5] Sarajevo vs Siroki Brijeg [2] - 1 -

MNEA

00:00 - [9] Mornar Bar vs Iskra Danilo [10] -

MNEA

00:00 - [5] Arsenal Tivat vs Rudar [8] -

SRBA

00:00 - [4] Cukaricki Belgrade vs FK Vojvodina [5] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs C. Budejovice [13] - 2 1/2 -

CYPA

00:00 - [4] AEK Larnaca vs Nea Salamina [8] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [6] Kayserispor vs Antalyaspor [11] +0 -

TNKA

00:00 - [13] Kasimpasa vs Galatasaray [2] +3/4 -

TNKA

00:00 - [10] Gaziantep B.B vs Umraniyespor [19] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [1] Eyupspor vs Adanaspor [12] - 1 -

TNKB

00:00 - [11] Altay vs Bodrumspor SK [6] +3/4 -

BHRA

00:00 - [1] Muharraq vs Al Hadd [6] - 1/2 -

BHRA

00:00 - [2] AL Riffa vs Al Shabab (BHR) [7] -

BULA

00:15 - [13] Botev Vratsa vs Ludogorets [2] +1 1/2 -

ISRA

00:15 - [9] Hapoel Tel Aviv vs Hap. Beer Sheva [3] +1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-14] San Fernando vs Racing Ferrol [A1-4] +1/2 -

TBN3

00:30 - [A1-6] Linares Deportivo vs S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-17] Rayo Majada. vs Badajoz [A1-16] +0 -

TBN3

00:30 - [A2-13] Numancia vs Alcoyano [A2-7] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A2-17] Real Union vs UD Logrones [A2-15] +0 -

BLRA

00:30 - [8] Gomel vs Shakhter Soligo. [1] -

MLTA

00:30 - [2] Hibernians Paola vs Gzira Utd [4] -

SRBA

00:30 - [2] FK Partizan vs Mladost Lucani [12] - 2 -

KSB

00:30 - [18] Najran vs Al Jabalain [12] +1/4 -

HLA

01:00 - [1] Feyenoord vs Sparta Rotterdam [6] - 1 3/4 -

BIB

01:00 - [8] Deinze vs RWD Molenbeek [3] - 1/4 -

HUNA

01:00 - [12] Ujpest vs Vasas Budapest [11] - 1/2 -

IREA

01:00 - [1] Shamrock Rovers vs Finn Harps [10] - 1 3/4 -

NORA

01:00 - [10] Haugesund vs Rosenborg [3] +1/4 -

ARGB

01:00 - [36] Ramon Santamarina vs Chaco For Ever [10] +1/4 -

PERA

01:00 - [3] Atletico Grau vs Ayacucho FC [16] - 3/4 -

URUA

01:00 - [14] Cerro Largo vs CA Fenix [7] +0 -

PERA

01:15 - [17] Carlos A. Mannucci vs Binacional [10] - 1/2 -

GREA

01:30 - [9] Asteras Tripolis vs Aris Salonica [6] +1/4 -

GREA

01:30 - [1] Panathinaikos vs AEK Athens [2] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [2] CFR Cluj vs Universitatea Craiova [5] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [3] Juventus vs Salernitana [12] - 1 -

PHA

01:45 - [6] Monaco vs Lyon [8] +0 -

MLTA

01:45 - [13] Santa Lucia FC vs Birkirkara [3] -

TBNA

02:00 - [6] Real Betis vs Villarreal [9] +1/4 -

TBNB

02:00 - [11] Huesca vs Malaga [21] - 1/2 -

BIA

02:00 - [5] Gent vs Zulte-Waregem [16] - 1 1/2 -

BRAA

02:00 - [15] Coritiba/PR vs Atletico/GO [18] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [9] Sao Paulo/SP vs Corinthians/SP [4] - 1/4 -

BRB

02:00 - [2] Gremio/RS vs Vasco DG/RJ [4] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [8] Inde. Petrolero vs Royal Pari [13] - 1 -

COLA

02:00 - [10] Once Caldas vs Millonarios [4] +1/4 -

COLB

02:00 - [9] Valledupar vs Atletico [11] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [2] Independiente JT vs Delfin SC [10] - 1 -

CROA

02:05 - [7] Lok. Zagreb vs NK Varazdin [5] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [10] Rio Ave vs Braga [3] +1 -

ARGA

03:00 - [1] Boca Juniors vs River Plate [3] +1/4 -

PARA

03:00 - [6] Sportivo Ameliano vs Nacional(PAR) [3] +0 -

COLB

03:30 - [15] Boca Juniors Cali vs Fortaleza [2] +1/2 -

COLB

03:30 - [7] Llaneros FC vs Real Cartagena [4] - 3/4 -

PERA

03:45 - [13] Sport Boys vs Universitario [4] +1/4 -

URUA

04:00 - [5] CA Penarol vs CA Rentistas [11] - 1 1/4 -

MEXA

04:00 - [7] Cruz Azul vs Mazatlan FC [14] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [B-5] Perez Zeledon vs Guadalupe FC [A-4] +0 -

COLA

04:05 - [16] Jag de Cordoba vs Atl. Nacional [9] +1/2 -

BLVA

04:15 - [11] Jorge Wilstermann vs The Strongest [1] +0 -

ECUA

04:30 - [1] SD Aucas vs Emelec [5] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [13] Goias/GO vs Flamengo/RJ [5] +1 -

USW

05:00 - [12] NJ/NY Gotham Nữ vs Kansas City Nữ [5] -

ARGB

05:30 - [20] Deportivo Maipu vs Alvarado MDP [32] - 3/4 -

ARGB

05:30 - [29] Atletico Rafaela vs San Telmo [28] - 1/2 -

PARA

05:30 - [1] Olimpia Asuncion vs Sol de America [10] - 1 1/4 -

VENA

05:30 - [5] Dep.Guaira vs UCV FC [15] - 3/4 -

PERA

06:00 - [5] Melgar vs Dep. Municipal [14] - 1 3/4 -

USW

06:00 - [4] Houston Dash Nữ vs Angel City Nữ [8] -

MEXA

06:05 - [17] Atlas vs San Luis [13] - 1/4 -

COLA

06:10 - [13] La Equidad vs Envigado [15] - 3/4 -

ARGA

06:15 - [13] Talleres Cordoba vs Defensa YJ [12] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [5] Oriente Petrolero vs Univ. De Sucre [15] - 1 3/4 -

CRCA

06:30 - [A-1] Herediano vs Cartagines [B-6] - 1/2 -

ARGB

07:00 - [21] CA Mitre Salta vs Temperley [26] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [16] 9 de Octubre vs Dep.Cuenca [6] - 1/4 -

MEXA

08:05 - [4] Pachuca vs Club Tijuana [15] - 1 1/4 -

COLA

08:15 - [18] Deportivo Cali vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

CRCA

08:30 - [A-5] Santos Guapiles vs Municipal Grecia [B-3] - 1/2 -

ANHA

20:00 Hoãn [1] Arsenal vs Everton [17] - 1 1/2 -

ANHA

20:00 Hoãn [16] West Ham Utd vs Newcastle [3] - 1/4 -

ANHU23

21:00 Hoãn [1-8] Brighton U21 vs Man City U21 [1-3] -

SCOA

21:00 Hoãn [5] Hearts vs St. Mirren [7] - 1/2 -

ANHA

22:30 Hoãn [11] Crystal Palace vs Man Utd [5] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 11/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10