LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 08/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 - Kunshan FC vs Shanghai Jiading [11] - 1 3/4 -

TQB

14:30 - Beijing Sport Univ vs Beijing BIT - 3/4 -

TQB

14:30 - Nantong Zhiyun vs Qingdao Hainiu - 1/4 -

GHU16

16:00 - [27] Hungary U16 vs Séc U16 [26] -

IDNA

16:00 - [6] Madura United FC vs Bhayangkara [18] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [8] Paju Citizen vs Siheung Citizen [7] - 1/4 -

VNC

17:00 - [20] Bình Phước vs Hà Nội FC [18] +2 -

TQB

18:30 - [16] Jiangxi Liansheng vs Qingdao West Coast [2] +1 -

ARMA

19:00 - [10] Shirak vs Van Yerevan [9] +1/4 -

VNC

19:15 - [1] Viettel vs Bình Định [6] - 1/4 -

OMAA

20:25 - [8] Sur Club vs Bahla Club [12] -

UZBA

20:30 - [8] Bunyodkor vs Neftchi [5] - 1/4 -

UZBA

21:30 - [12] Qyzylqum vs Olympic FK [9] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [2] Dukla Praha vs Varnsdorf [14] - 1/2 -

KSAA

22:30 - [14] Al Khaleej(KSA) vs Al Adalah - 1/4 -

KUWA

22:30 - [5] Salmiya vs Al Sahel - 1 1/4 -

GHU16

22:59 - [20] Romania U16 vs T.B.Nha U16 [40] -

JORA

22:59 - [7] Moghayer Al Sarhan vs Sahab [10] -

OMAA

22:59 - [1] Al Nahda (OMA) vs Sohar Club (OMA) [3] - 1/2 -

ISRB

23:30 - [16] Hapoel Acre vs Kafr Qasim [10] +1/4 -

ISRB

23:30 - [14] Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Afula [12] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [3] Ironi Tiberias vs INR HaSharon [4] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [5] Hapoel Nof HaGalil vs Ahi Nazareth +0 -

ISRB

23:30 - AS Ashdod vs Hapoel R. Gan [11] +1/4 -

C2

23:45 - Ludogorets vs Roma [G-2] +3/4 -

C2

23:45 - Helsinki vs Real Betis [C-1] +1 -

C2

23:45 - Malmo vs Braga +1/4 -

C2

23:45 - Union Berlin vs Union Saint-Gilloise [E-3] - 3/4 -

C2

23:45 - AEK Larnaca vs Rennes [F-1] +3/4 -

C2

23:45 - Fenerbahce vs Dinamo Kiev - 1 -

C2

23:45 - PSV Eindhoven vs Bodo Glimt - 1 1/2 -

C2

23:45 - Zurich vs Arsenal +1 3/4 -

C3

23:45 - Austria Wien vs Hap. Beer Sheva - 1/4 -

C3

23:45 - Slovacko vs FK Partizan - 1/4 -

C3

23:45 - [C-3] KF Ballkani vs CFR Cluj +1/4 -

C3

23:45 - Anderlecht vs Silkeborg IF - 1 -

C3

23:45 - [F-1] Fiorentina vs Rigas Futbola Skola - 2 3/4 -

C3

23:45 - Hearts vs Istanbul BB +1/4 -

C3

23:45 - Villarreal vs Lech Poznan - 1 3/4 -

C3

00:40 - Nice vs FC Koln +1/4 -

KUWA

00:50 - [4] Al Nasr (KUW) vs Fahaheel [8] - 1/2 -

KSAA

01:00 - [10] Al Wehda (KSA) vs Abha [16] - 1/2 -

KSAA

01:00 - [12] Al Shabab (KSA) vs Al Tai [11] - 1 1/2 -

JORA

01:30 - [5] Ramtha vs Sheikh Hussein [1] -

C2

02:00 - Omonia Nicosia vs Sheriff Tiraspol [G-4] - 1/4 -

C2

02:00 - [D-3] Sturm Graz vs Midtjylland +1/4 -

C2

02:00 - Ferencvaros vs Trabzonspor - 1/4 -

C2

02:00 - Crvena Zvezda vs Monaco +1/4 -

C2

02:00 - [A-1] Freiburg vs Karabakh Agdam [H-3] - 1 1/4 -

C2

02:00 - Lazio vs Feyenoord - 1/2 -

C2

02:00 - Man Utd vs Real Sociedad - 1 -

C2

02:00 - Nantes vs Olympiakos [A-3] - 1/4 -

C3

02:00 - [A-2] Slo. Bratislava vs Zalgiris - 3/4 -

C3

02:00 - Sivasspor vs Slavia Praha +1/2 -

C3

02:00 - Molde vs Gent [B-1] - 1/4 -

C3

02:00 - SK Dnipro-1 vs AZ Alkmaar [E-3] +1 1/2 -

C3

02:00 - Vaduz(LIE) vs Apollon Limassol +1/4 -

C3

02:00 - Shamrock Rovers vs Djurgardens +1/4 -

C3

02:00 - Basel vs Pyunik - 1 1/2 -

C3

02:00 - West Ham Utd vs Steaua Bucuresti - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [12] Royal Pari vs Real Tomayapo [6] - 1 1/4 -

CHIB

02:30 - [11] San.Morning vs Deportes Recoleta [15] - 1/4 -

COLB

03:30 - [13] Bogota FC vs Boca Juniors Cali [11] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [3] Independiente vs Aldosivi - 3/4 -

VENA

04:00 - [7] Metropolitano vs Zulia FC - 1 -

GHU20

04:45 - [11] Argentina U20 vs Uzbekistan U20 [9] -

BRB

05:00 - [3] Criciuma/SC vs Bahia/BA - 1/4 -

BLVA

05:00 - [17] CA Palmaflor vs Jorge Wilstermann [7] +1/4 -

CHIA

05:00 - [3] Colo Colo vs U. Espanola [10] - 1 1/4 -

MEXB

05:00 - [12] CD Tapatio vs Tlaxcala FC [15] - 1/2 -

COLB

06:00 - Atletico Huila vs Cucuta [3] +0 -

VENA

06:15 - [5] Carabobo vs Estu.Merida [9] - 1 1/4 -

ARGA

06:30 - [23] Argentinos Jun. vs Rosario Central [8] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [25] Union Santa Fe vs Sarmiento Junin [15] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [3] Atlante vs Sonora [8] - 1 -

GHU20

07:15 - [6] Uruguay U20 vs Brazil U20 [5] -

BLVA

07:15 - [1] The Strongest vs Oriente Petrolero [10] - 1 3/4 -

SUD

07:30 - [D-1] Sao Paulo/SP vs Atletico/GO - 1 1/4 -

BRB

07:30 - Cruzeiro/MG vs Operario/PR - 1 1/4 -

CHIA

07:30 - [16] Curico Unido vs U. La Calera [7] - 1/4 -

COLB

08:00 - [10] Dep.Quindio vs Boyaca Chico - 1/4 -

MEXB

09:05 - [7] Atletico La Paz vs Tepatitlan FC [6] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 08/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 19

03:0002/12/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 15

03:0002/12/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Pháp › Vòng 14

03:0002/12/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 18 33
2 Liverpool 14 18 31
3 Man City 14 20 30
4 Aston Villa 14 13 29
5 Tottenham 14 8 27
6 Newcastle 14 18 26
7 Man Utd 14 -1 24
8 Brighton 14 4 22
9 West Ham Utd 14 0 21
10 Chelsea 14 3 19
11 Brentford 14 3 19
12 Crystal Palace 14 -5 16
13 Wolves 14 -6 15
14 Fulham 14 -10 15
15 Nottingham Forest 14 -6 13
16 Bournemouth 14 -14 13
17 Luton Town 14 -13 9
18 Everton 14 -5 7
19 Burnley 14 -17 7
20 Sheffield Utd 14 -28 5