LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 11/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TNU21

15:00 - [C-1] SL Nghệ An U21 vs Phố Hiến U21 [B-1] -

AUSSL

15:50 - [1] Adelaide Comets vs Campbelltown City [2] - 1/4 -

UKRU21

17:00 - [7] Vorskla U21 vs FC Mynai U21 [12] -

TNU21

17:30 - [D-4] ĐT Long An U21 vs Viettel U21 [A-1] -

UKRU21

18:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Kolos Kovalivka U21 [10] -

UKRU21

18:00 - [4] Rukh Vynnyky U21 vs Dnipro-1 U21 [6] -

IRNA

18:30 - [1] Sepahan vs Nassaji Mazandaran [15] -

THA

18:30 - [4] Muang Thong Utd vs Prachuap FC [12] - 3/4 -

EGYA

19:30 - [4] ENPPI Cairo vs Aswan FC [12] - 1/2 -

KSAA

19:35 - [16] Al Ain (KSA) vs Al Qadisiya [9] +0 -

ANHU23

20:00 - [2-8] Fulham U23 vs Middlesbrough U23 [2-10] -

ISRB

20:00 - [16] H. Petah Tikva vs Hapoel Umm Al Fahm [13] +0 -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel Acre vs Ahi Nazareth [9] +0 -

ISRB

20:00 - [8] Hapoel R. Gan vs Hapoel Jerusalem [1] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [7] Sektzia Nes Tziona vs INR HaSharon [5] +0 -

ISRB

20:00 - [14] Kafr Qasim vs Hapoel Afula [11] +0 -

ISRB

20:00 - [3] Hapoel Iksal vs HR Letzion [6] +0 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Raanana [12] - 3/4 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Kfar Shalem vs Beitar TA Ramla [4] +3/4 -

KUWA

20:00 - [10] Khaitan vs Al Arabi (KUW) [4] +1 -

CHIB

20:00 - [9] Dep. Copiapo vs U. San Felipe [3] -

ALGA

20:00 - [3] O Medea vs MC Oran [4] - 1/4 -

ALGA

20:00 - [13] RC Relizane vs JS Saoura [2] +0 -

ALGA

20:00 - [19] JSM Skikda vs CA BB Arreridj [20] +0 -

ALGA

20:30 - [12] Hussein Dey vs Ain M'lila [6] - 1/2 -

BDNC

21:00 - Academico Viseu vs Academica Coim +0 -

JORA

21:00 - [9] S.Al.Ordon vs Ma'an SC [7] - 3/4 -

UAEA

21:00 - [14] Hatta vs Baniyas [3] +1 1/4 -

UAEA

21:00 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Dhafra [10] - 1 1/2 -

ALGA

21:00 - [5] JS Kabylie vs CR Belouizdad [7] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [8] Paradou AC vs MC Alger [10] +0 -

KSAA

21:50 - [12] Al Raed vs Al Faisaly (KSA) [8] +0 -

SRBA

22:00 - [11] Mladost Lucani vs Napredak [16] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [7] Proleter NS vs Indija [17] -

SRBA

22:00 - [6] Backa Topola vs Radnik Surdulica [8] -

CYPA

22:00 - [9] Doxa Katokopia vs Apollon Limassol [3] +1 -

EGYA

22:00 - [14] Tala'ea Al Jaish vs El Gouna [8] - 1/4 -

BULA

22:30 - [4] Arda Kardzhali vs CSKA 1948 Sofia [6] - 1/4 -

KUWA

22:30 - [8] Al Sahel vs Al Kuwait [6] +1 1/2 -

KUWA

22:30 - [5] Kazma vs Al Jahra [12] - 1 -

NGA

22:59 - [10] Khimki vs Arsenal-Tula [14] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [5] Botosani vs Astra Giurgiu [10] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [14] Kasimpasa vs Denizlispor [19] - 1/4 -

JORA

23:30 - [8] Al Aqaba SC vs Sareeh [11] - 1/4 -

KSAA

23:45 - [1] Al Shabab (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [3] - 1/4 -

PH3

00:00 - [7] SO Cholet vs Annecy FC [18] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Lyon Duchere vs Quevilly [2] +0 -

POLA

00:00 - [15] Podbeskidzie vs Piast Gliwice [10] +1/2 -

SRBA

00:00 - [4] Cukaricki vs Javor Ivanjica [13] - 1 1/4 -

UKRA

00:00 - [8] Olimpik Donetsk vs FC Lviv [14] - 1 -

DENB

00:00 - [1] Viborg vs HB Koge [6] - 1 -

UAEA

00:00 - [11] Khorfakkan vs Ittihad Kalba [9] +1/4 -

UAEA

00:00 - [1] Al Jazira vs Al Wahda(UAE) [7] - 1/2 -

DUB

00:30 - [16] Sandhausen vs Greuther Furth [3] +1/4 -

DUB

00:30 - [1] Bochum vs Paderborn 07 [10] - 1/4 -

PH3

00:30 - [17] Boulogne vs Avranches [9] - 1/2 -

CZEA

00:30 - [9] Banik Ostrava vs Bohemians 1905 [13] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [3] Blau Weiss Linz vs LASK Juniors [13] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [12] Floridsdorfer AC vs SKU Amstetten [8] +0 -

AUTB

00:30 - [10] Kapfenberg vs Horn [9] +1/4 -

AUTB

00:30 - [11] Aust Lustenau vs Grazer AK [4] +0 -

AUTB

00:30 - [5] Wacker Innsbruck vs SV Lafnitz [1] - 1/2 -

EGYA

00:30 - [16] Al Intagh Al Harbi vs Ceramica Cleopatra [7] +0 -

HLB

00:45 - [7] Volendam vs Den Bosch [20] - 1 1/2 -

HLB

00:45 - [14] Utrecht U21 vs SBV Excelsior [10] +0 -

HLB

00:45 - [15] TOP Oss vs PSV Eindhoven U21 [17] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [15] Lugo vs SD Ponferradina [7] +0 -

ITB

01:00 - [2] Venezia vs Monza [3] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [19] Unterhaching vs Kaiserslautern [17] +0 -

DUC4N

01:00 - [17] Astoria Walldorf vs Offenbach [4] +1 -

TSB

01:00 - [4] Aarau vs Stade L. Ouchy [5] +1/4 -

TSB

01:00 - [8] SC Kriens vs Schaffhausen [2] +1/2 -

DENA

01:00 - [5] Randers vs Vejle [9] - 1/2 -

DENB

01:00 - [11] Kolding IF vs Fremad Amager [5] +1/4 -

DUC4T

01:30 - Wegberg-Beeck vs M.gladbach II [4] -

RMNA

01:30 - [13] Dinamo Bucuresti vs CSMS Politehnica Iasi [16] - 3/4 -

DUC4N

01:45 - [13] Pirmasens vs Stuttgart II [7] -

ANHU23

02:00 - [2-12] Newcastle U23 vs Stoke City U23 [2-2] -

PH3

02:00 - [4] Le Mans vs Orleans [3] - 1/4 -

HLA

02:00 - [11] Heracles Almelo vs Fortuna Sittard [9] - 1/2 -

BIB

02:00 - [3] Westerlo vs Club Brugge II [8] - 1 3/4 -

HUNA

02:00 - [9] Ujpest vs Puskas Akademia [2] +1/4 -

TSB

02:00 - [7] Wil 1900 vs Chiasso [10] - 1/2 -

TSB

02:00 - [6] Winterthur vs Neuchatel Xamax [9] - 1/2 -

TSB

02:00 - [3] Thun vs Grasshoppers [1] +1/4 -

BLVA

02:00 - [13] San Jose vs Real Potosi [11] - 3/4 -

AUTB

02:25 - [16] Austria Wien II vs Rapid Wien II [15] - 1/4 -

DUA

02:30 - [3] Wolfsburg vs Ein.Frankfurt [4] +0 -

POLA

02:30 - [7] Zaglebie Lubin vs Slask Wroclaw [5] +0 -

ITA

02:45 - [8] Sassuolo vs Benevento [15] - 3/4 -

SCOB

02:45 - [9] Ayr Utd vs Raith Rovers [2] +0 -

NIRA

02:45 - [4] Larne vs Linfield [1] +0 -

BIA

02:45 - [5] Anderlecht vs Genk [4] +0 -

ANHA

03:00 - [11] Leeds Utd vs West Ham Utd [4] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [17] Valladolid vs Osasuna [12] +0 -

TBNB

03:00 - [11] Real Oviedo vs Tenerife [10] +0 -

ITB

03:00 - [5] Chievo vs Reggina [12] - 1/2 -

PHA

03:00 - [16] Saint Etienne vs Angers [10] - 1/4 -

HLB

03:00 - [2] De Graafschap vs Ajax U21 [12] - 1 -

HLB

03:00 - [5] Go Ahead Eagles vs NAC Breda [3] - 1/4 -

HLB

03:00 - [9] Telstar vs Almere City [4] +3/4 -

BRB

03:00 - [7] Operario/PR vs Sampaio Correa/MA [6] +0 -

BLVA

03:00 - [1] Bolivar vs CD Guabira [6] - 3 1/4 -

URUA

03:00 - [6] CA River Plate (URU) vs CA Fenix [8] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [B1-2] Almagro vs Quilmes [B1-1] - 1/4 -

VENA

04:00 - [B-2] Caracas vs Portuguesa [B-7] - 1 3/4 -

BDNC

04:15 - Sporting Lisbon vs Pacos Ferreira - 1 -

BLVA

04:15 - [4] Royal Pari vs Nacional Potosi [7] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [13] Olmedo vs Dep.Cuenca [8] - 1/2 -

PARA

04:30 - [4] Guairena FC vs Sportivo Luqueno [7] - 1/4 -

ARGB

05:10 - [A-1] Estudiantes Rio Cuarto vs CA Platense [A-2] -

BRB

05:15 - [5] CSA/AL vs Oeste/SP [20] - 3/4 -

BRB

05:15 - [8] Ponte Preta/SP vs Avai/SC [9] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [5] Jorge Wilstermann vs The Strongest [3] +0 -

PARA

06:45 - [1] Libertad vs Guarani CA [3] +0 -

ECUA

07:00 - [3] Catolica Quito vs Delfin SC [6] - 1 -

VENA

07:00 - [B-6] Gran Valencia vs Dep.Tachira [B-1] -

BRB

07:30 - [13] Vitoria/BA vs Cruzeiro/MG [11] +1/4 -

NZLA

09:00 - [4] Waitakare Utd vs Wanderers SC [3] +0 -

NZLA

09:45 - [8] Wellington Phoenix (R) vs Hawke's Bay [7] - 1/4 -

BDNC

01:00 Hoãn Belenenses vs SC Espinho -

BDNC

04:00 Hoãn Estoril vs Boavista +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 11/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11