LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 12/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 - [5] Nagoya Grampus vs Yokohama FC [20] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [4] Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol [18] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [6] Sagan Tosu vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

NHATA

12:00 - [8] FC Tokyo vs Sanf Hiroshima [10] +1/2 -

NHATA

13:00 - [9] Oita Trinita vs Consa. Sapporo [2] +1/4 -

NHATA

14:00 - [17] Kashima Antlers vs Shimizu S-Pulse [3] - 1 1/4 -

TQC

14:00 - [12] Tianjin Teda vs Jiangsu Suning [2] - 1/2 -

NHATA

15:00 - [12] Urawa Red vs Shonan Bellmare [16] - 3/4 -

UZBC

15:00 - Mash'al Mubarek vs Kokand-1912 -

UZBC

15:00 - Pakhtakor vs Qyzylqum - 2 -

TNU21

15:00 - [A-2] Nam Định U21 vs CA Nhân Dân U21 [C-2] -

UKRU21

17:00 - [11] Desna U21 vs Mariupol Youth [8] -

BULA

17:30 - [5] Beroe vs Botev Plovdiv [12] - 1 1/4 -

TNKA

17:30 - [5] Hatayspor vs Fatih Karagumruk [8] - 1/4 -

TNU21

17:30 - [D-1] Đồng Tháp U21 vs Khánh Hòa U21 [B-2] -

NGA

18:00 - [13] Rotor Volgograd vs Ufa [15] +1/4 -

POLB

18:00 - [18] Resovia vs GKS Jastrzebie [16] - 1/4 -

UKRU21

18:00 - [3] Oleksandria U21 vs Zorya U21 [9] -

UKRU21

18:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

THA

18:00 - [7] Samut Prakan City vs Chonburi [11] +0 -

THA

18:00 - [5] Bangkok Utd vs Buriram Utd [2] -

UZBC

18:00 - Navbahor vs Nasaf Qarshi -

UZBC

18:00 - FK AGMK vs Metallurg Bekabad - 3/4 -

POLB

18:30 - [13] Stomil Olsztyn vs Nieciecza [1] +3/4 -

RMNA

18:30 - [6] Aca. Clinceni vs Arges Pitesti [9] - 1/2 -

DENB

18:30 - [3] Silkeborg IF vs Fredericia [7] - 1 -

IRNA

18:30 - [10] Peykan vs Aluminium Arak [5] -

IRNA

18:30 - [4] Foolad Khozestan vs SaiPa Karadj [13] - 1/2 -

IRNA

18:30 - [6] Sanat Naft vs Gol Gohar [9] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [8] Mes Rafsanjan vs Naft M. Soleyman [11] +0 -

THA

18:30 - [1] BG Pathum United vs Suphanburi [14] - 1 1/2 -

POLB

18:40 - [14] GKS Belchatow vs Puszcza Nie. [11] +0 -

DUB

19:00 - [14] Darmstadt vs Hamburger [4] +1/2 -

DUB

19:00 - [12] Jahn Regensburg vs Holstein Kiel [2] +1/4 -

DUB

19:00 - [6] Heidenheim vs Hannover 96 [8] - 1/4 -

BDNC

19:00 - Fontinhas vs AD Fafe -

BIHA

19:00 - [12] Olimpik Sarajevo vs Radnik Bijeljina [10] -

BIHA

19:00 - [11] FK Krupa vs Zeljeznicar [2] -

MKDA

19:00 - [10] Renova vs Shkupi [2] -

MLTA

19:00 - [12] Balzan vs Gzira Utd [3] -

SLOA

19:00 - [10] Gorica vs CM Celje [8] +1/4 -

UKRA

19:00 - [4] Vorskla vs FC Mynai [12] - 3/4 -

DENB

19:00 - [9] Hvidovre IF vs Skive IK [12] - 1/2 -

ANHA

19:30 - [12] Wolves vs Aston Villa [9] +0 -

ANHB

19:30 - [8] Cardiff City vs Swansea City [4] - 1/4 -

ARMA

19:30 - [8] Pyunik vs Shirak [9] -

EGYA

19:30 - [14] NBE SC vs Wadi Degla SC [18] -

KSAA

19:35 - [14] Abha vs Al Taawon (KSA) [5] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-8] Liverpool U23 vs Blackburn U23 [1-2] - 1/2 -

TBNA

20:00 - [13] Valencia vs Athletic Bilbao [10] +0 -

ITB

20:00 - [20] Virtus Entella vs Empoli [1] +1/4 -

ITB

20:00 - [17] Cosenza vs Reggiana [16] - 1/4 -

ITB

20:00 - [9] Pisa vs Pordenone [11] +0 -

ITB

20:00 - [14] Brescia vs Salernitana [4] - 1/4 -

ITB

20:00 - [15] Cremonese vs Ascoli [18] - 3/4 -

ITB

20:00 - [6] Lecce vs Frosinone [10] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [6] Munchen 1860 vs Waldhof Man. [10] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [19] Lubeck vs Magdeburg [18] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Uerdingen vs Turkgucu-Ataspor [7] +0 -

DUC3

20:00 - [8] Verl vs Vik.Koln [16] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [9] Hallescher vs Dynamo Dresden [1] +1/4 -

DUC3

20:00 - [15] Duisburg vs Wehen [4] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [15] Mainz II vs Bahlinger [9] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [12] Koblenz vs TSG Balingen [10] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [22] Stadtallendorf vs SSV Ulm [5] +1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [20] TSV Schott Mainz vs Giessen [19] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [18] Hessen Kassel vs Bayern Alzenau [21] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [11] Aalen vs Sonnenhof [14] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Elversberg vs TSV Steinbach [2] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [8] FSV Frankfurt vs Hoffenheim II [16] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [1] Rodinghausen vs Fort.Dusseldorf II [7] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - Schalke 04 II vs Fortuna Koln +1/4 -

DUC4T

20:00 - Sportfreunde Lotte vs Essen [2] +1 3/4 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Lippstadt [15] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] FC Koln II vs Wiedenbruck [16] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [13] SV Straelen vs RW Ahlen - 1/2 -

DUC4T

20:00 - Homberg vs B.Dortmund II [5] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [8] A.Aachen vs Bonner SC [11] - 1 -

HLB

20:00 - [19] Dordrecht 90 vs NEC Nijmegen [7] +1 1/4 -

POLB

20:00 - [5] Arka Gdynia vs Chrobry Glogow [10] - 3/4 -

ISRA

20:00 - [13] Hapoel Kfar Saba vs Ashdod [3] +1/4 -

SRBA

20:00 - [14] Novi Pazar vs FK Metalac GM [11] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [9] Radnicki Nis vs Zlatibor Cajetina [18] - 3/4 -

SRBA

20:00 - [5] Spartak Subotica vs Vojvodina [4] +0 -

SRBA

20:00 - [19] Macva Sabac vs FK Rad [15] +0 -

SVKA

20:00 - [4] MSK Zilina vs Sered [8] - 1 1/4 -

SVKA

20:00 - [10] Senica vs Zlate Moravce [5] +0 -

CZEA

20:00 - [18] Opava vs Mlada Boleslav [15] +1/2 -

CZEA

20:00 - [10] C. Budejovice vs MFk Karvina [12] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [17] Pribram vs Zlin [11] +0 -

TNKA

20:00 - [15] Kayserispor vs Trabzonspor [4] +1/2 -

TNKA

20:00 - [16] Rizespor vs Goztepe [9] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [14] Balikesirspor vs Eskisehirspor [18] - 3/4 -

KUWA

20:00 - [15] Sulaibikhat vs Al Qadsia [1] +2 -

ALGA

20:00 - [15] USM Bel Abbes vs ES Setif [1] +1/2 -

ALGA

20:00 - [18] NC Magra vs US Biskra [17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-1] Como vs Carrarese [A-9] +1/4 -

NGA

20:30 - [3] PFC Sochi vs Spartak Moscow [4] +0 -

AUTB

20:30 - [14] Vorwarts Steyr vs Dornbirn [7] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [16] CS Constantine vs ASO Chlef [14] - 1 -

HUNA

20:45 - [7] Varda SE vs Budapest Honved [9] - 1/2 -

ANHU23

21:00 - [1-12] Southampton U23 vs Leicester City U23 [1-11] -

ITA

21:00 - [20] Crotone vs Spezia [14] +0 -

ITA3

21:00 - [A-2] Pro Vercelli vs Albinoleffe [A-10] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-16] Imolese Calcio vs Pesaro [B-15] +0 -

PHB

21:00 - [12] Caen vs Troyes [1] +1/4 -

POLA

21:00 - [12] Warta Poznan vs Pogon Szczecin [2] +1/4 -

CROA

21:00 - [3] HNK Gorica vs NK Osijek [2] +1/4 -

SLOA

21:00 - [9] Aluminij vs NK Bravo [6] +0 -

JORA

21:00 - [2] Jazeera Amman vs Faisaly (JOR) [5] +0 -

ALGA

21:00 - [11] WA Tlemcen vs USM Alger [9] -

KSAA

21:25 - [6] Al Ettifaq vs Dhamak [15] - 3/4 -

DUA

21:30 - [2] Leipzig vs Wer.Bremen [12] - 1 1/2 -

DUA

21:30 - [5] B.Dortmund vs Stuttgart [10] - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [8] Freiburg vs A.Bielefeld [16] - 3/4 -

DUA

21:30 - [17] Mainz vs FC Koln [14] +0 -

DUA

21:30 - [9] M.gladbach vs Hertha Berlin [15] - 1/4 -

BULA

21:30 - [8] Tsarsko Selo vs Levski Sofia [9] +1/4 -

WALA

21:30 - [3] Bala Town vs Cardiff Metropolitan [8] - 1 -

WALA

21:30 - [11] Cefn Druids AFC vs Haverfordwest [7] +1/4 -

WALA

21:30 - [5] Caernarfon Town vs Barry Town [4] +1/4 -

KSAA

21:30 - [13] Al Fateh vs Al Baten [10] - 1/4 -

TBN3

21:45 - [B1-1] Amorebieta vs Arenas de Guecho [B1-4] - 1/2 -

TBN3

21:45 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Marino de Luanco [A2-6] +0 -

TBN3

21:45 - [A2-7] Real Oviedo B vs Valladolid II [A2-8] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [17] Newcastle vs West Brom [19] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [23] Rotherham Utd vs Bristol City [12] +0 -

ANHB

22:00 - [16] Nottingham Forest vs Brentford [2] +1/4 -

ANHB

22:00 - [6] Bournemouth vs Huddersfield [19] - 1 1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Wycombe vs Coventry [20] +1/4 -

ANHB

22:00 - [21] Birmingham vs Watford [3] +1/4 -

ANHB

22:00 - [15] Blackburn Rovers vs Norwich [1] +0 -

ANHB

22:00 - [18] Derby County vs Stoke City [11] +0 -

ANHB

22:00 - [13] Luton Town vs Preston North End [14] +0 -

ANHB

22:00 - [9] Middlesbrough vs Millwall [10] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [17] QPR vs Reading [5] +0 -

ANHB

22:00 - [22] Sheffield Wed. vs Barnsley [7] +0 -

ANHL1

22:00 - [3] Lincoln vs Sunderland [4] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [1] Peterborough Utd vs Rochdale [23] - 1 -

ANHL1

22:00 - [13] Blackpool vs Oxford Utd [9] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [20] Bristol Rovers vs Plymouth Argyle [12] +0 -

ANHL1

22:00 - [19] Swindon vs Fleetwood Town [16] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [15] Milton Keynes Dons vs Burton Albion [18] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Crewe Alexandra vs Northampton [22] - 1 -

ANHL1

22:00 - [8] Charlton Athletic vs Wimbledon [21] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [6] Doncaster Rovers vs Gillingham [14] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [2] Hull City vs Shrewsbury [17] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [7] Ipswich vs Portsmouth [5] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [24] Wigan vs Accrington [10] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [22] Southend vs Scunthorpe Utd [18] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [12] Carlisle vs Stevenage [16] - 1 -

ANHL2

22:00 - [6] Morecambe vs Harrogate Town [11] +0 -

ANHL2

22:00 - [5] Salford City vs Cheltenham [1] +0 -

ANHL2

22:00 - [4] Forest Green vs Cambridge Utd [2] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Crawley Town vs Barrow [23] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Exeter City vs Tranmere Rovers [3] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [24] Grimsby vs Mansfield [19] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Leyton Orient vs Newport [7] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [17] Oldham vs Bradford City [8] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Port Vale vs Colchester Utd [20] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [15] Walsall vs Bolton [10] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [4] Leganes vs Mallorca [1] +0 -

TBN3

22:00 - [B2-8] Osasuna B vs CD Calahorra [B2-1] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-3] Numancia vs Union Langreo [A2-4] - 1 -

ITB

22:00 - [19] Pescara vs Vicenza [13] +0 -

SCOA

22:00 - [8] St. Johnstone vs Livingston [5] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [12] Hamilton vs Hibernian [3] +1 1/4 -

SCOA

22:00 - [4] Aberdeen vs Ross County [10] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [9] Motherwell vs St. Mirren [6] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Arbroath vs Alloa Athletic [10] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [3] Dunfermline vs Greenock Morton [8] - 1 -

SCOB

22:00 - [1] Hearts vs Queen of South [5] - 1 1/2 -

SCOB

22:00 - [7] Inverness C.T. vs Dundee [4] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [10] Forfar Athletic vs Partick Thistle [5] +1 -

SCO2

22:00 - [4] Airdrieonians vs Montrose [3] +0 -

SCO2

22:00 - [9] Clyde vs Falkirk [1] +1 -

SCO2

22:00 - [8] Dumbarton vs Cove Rangers [2] +3/4 -

SCO2

22:00 - [7] Peterhead vs East Fife [6] +0 -

BDNC

22:00 - Rio Ave vs Famalicao - 1/4 -

POLB

22:00 - [17] Zaglebie Sosno vs Miedz Legnica [7] +0 -

NIRA

22:00 - [6] Glentoran vs Carrick Rangers [10] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Coleraine vs Warrenpoint Town [9] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Ballymena Utd [8] +1/2 -

NIRA

22:00 - [3] Crusaders Belfast vs Portadown FC [12] - 2 -

RMNA

22:00 - [12] Gaz Metan Medias vs Sepsi OSK [4] +1/2 -

SVKA

22:00 - [7] Ruzomberok vs Dunajska Stred [2] +1/2 -

CZEA

22:00 - [7] Pardubice vs Brno [16] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [14] Teplice vs Sigma Olomouc [8] +0 -

CYPA

22:00 - [12] Ermis Aradippou vs Anorthosis [4] +1 -

UKRA

22:00 - [1] Dinamo Kiev vs Kolos Kovalivka [7] - 1 1/2 -

EGYA

22:00 - [5] Pyramids FC vs Ittihad Alexandria [10] - 1 -

TBNA

22:15 - [14] Getafe vs Sevilla [4] +1/4 -

BIA

22:15 - [17] RE Mouscron Peruwelz vs Beerschot-Wilrijk [8] +1/2 -

GREA

22:15 - [14] Larissa vs OFI Creta [11] - 1/4 -

ISRA

22:20 - [14] Bnei Yehuda vs Hapoel Hadera [10] - 1/4 -

HLA

22:30 - [6] Groningen vs RKC Waalwijk [14] - 1 -

HLB

22:30 - [1] Cambuur vs AZ Alkmaar U21 [18] - 2 1/4 -

KUWA

22:30 - [2] Al Nasr (KUW) vs Tadamon (KUW) [13] -

TBN3

22:59 - [B2-9] Haro Deportivo vs Izarra [B2-10] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-9] Portugalete vs Real Sociedad B [B1-6] +0 -

PHA

22:59 - [8] Marseille vs Monaco [4] +1/4 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Din. Moscow [6] - 3/4 -

BIHA

22:59 - [1] Sarajevo vs Sloboda Tuzla [8] -

HUNA

22:59 - [1] Ferencvaros vs Zalaegerzseg [11] - 1 1/4 -

MLTA

22:59 - [11] Gudja United vs Sirens [9] -

SRBA

22:59 - [10] FK Vozdovac vs Partizan [2] +1 -

TNKA

22:59 - [19] Ankaragucu vs Konyaspor [12] +1/4 -

TNKA

22:59 - [3] Fenerbahce vs Malatyaspor [13] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [9] Bursaspor vs Samsunspor [2] +1/4 -

AUTA

22:59 - [10] SV Ried vs SCR Altach [11] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [4] Sturm Graz vs Admira [12] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [9] St.Polten vs Hartberg [7] - 1/4 -

CROA

23:05 - [7] NK Varazdin vs Hajduk Split [5] +1 -

SLOA

23:15 - [2] O.Ljubljana vs Tabor Sezana [7] - 3/4 -

TBN3

23:30 - [A1-10] Guijuelo vs Racing Ferrol [A1-6] +1/4 -

TBN3

23:30 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Covadonga [A2-10] - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-10] Juve Stabia vs Potenza SC [C-17] - 3/4 -

POLA

23:30 - [6] Gornik Zabrze vs Cracovia Krakow [14] - 1/4 -

JORA

23:30 - [3] Ramtha vs Wihdat [1] -

KSAA

23:45 - [7] Al Nasr (KSA) vs Al Ahli (KSA) [4] - 1/2 -

ITA

00:00 - [18] Torino vs Udinese [11] +0 -

ITB

00:00 - [7] Cittadella vs SPAL 1907 [8] +0 -

TBNB

00:15 - [20] Castellon vs Albacete [22] - 1/4 -

TSA

00:15 - [6] Lugano vs Zurich [7] - 1/4 -

ANHA

00:30 - [2] Man Utd vs Man City [1] +3/4 -

TBNA

00:30 - [20] Huesca vs Alaves [18] - 1/2 -

DUA

00:30 - [7] Union Berlin vs Bayern Munich [1] +1 1/2 -

BIA

00:30 - [16] Cercle Brugge vs Oostende [3] +1/4 -

BIA

00:30 - [13] Kortrijk vs OH Leuven [6] - 1/2 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Pas Giannina [10] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [8] Chindia Targoviste vs Viitorul C. [11] +1/2 -

CZEA

00:30 - [4] Jablonec vs Vik.Plzen [6] +1/4 -

UKRA

00:30 - [11] Rukh Vynnyky vs SK Dnipro-1 [10] -

EGYA

00:30 - [13] Arab Contractors vs Zamalek SC [1] +1/2 -

HLA

00:45 - [18] Emmen vs ADO Den Haag [17] - 3/4 -

TSA

00:45 - [9] Sion vs Luzern [8] -

ISRA

00:50 - [6] Maccabi Netanya vs Maccabi P.Tikva [5] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-4] Compostela vs Zamora CF [A1-1] - 1/4 -

PHB

01:00 - [13] Niort vs Ajaccio [9] +0 -

PHB

01:00 - [5] Paris FC vs Rodez [15] - 1/2 -

PHB

01:00 - [20] Chateauroux vs Toulouse [3] +1/2 -

PHB

01:00 - [4] Grenoble vs Dunkerque [16] - 1/2 -

PHB

01:00 - [18] Guingamp vs Valenciennes [8] - 1/4 -

PHB

01:00 - [11] Amiens vs Chambly [19] - 1/2 -

PHB

01:00 - [10] Nancy vs Auxerre [6] +1/4 -

HUNA

01:30 - [3] MOL Fehervar FC vs Budafoki MTE [10] - 1 1/2 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs Zwolle [12] - 2 1/4 -

POLA

02:00 - [11] Wisla Krakow vs Legia Wars. [1] +3/4 -

BRB

02:00 - [17] Figueirense/SC vs Cuiaba/MT [4] +1/4 -

BLVA

02:00 - [14] Real Santa Cruz vs Always Ready [2] +1/2 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Aurora [12] - 3/4 -

SLOA

02:15 - [5] Koper vs Maribor [1] +1/2 -

TBNB

02:30 - [12] Fuenlabrada vs Mirandes [8] - 1/4 -

TSA

02:30 - [10] Vaduz vs Basel [2] +1 -

ITA

02:45 - [7] Lazio vs Verona [8] - 1/2 -

BIA

02:45 - [15] Sint Truiden vs Charleroi [11] +1/4 -

BIB

02:45 - [7] Lierse vs Deinze [6] +1/2 -

ANHA

03:00 - [5] Everton vs Chelsea [4] +3/4 -

TBNA

03:00 - [3] Real Madrid vs Atletico Madrid [1] - 1/4 -

PHA

03:00 - [5] Lens vs Montpellier [7] +0 -

HLB

03:00 - [13] Eindhoven vs MVV Maastricht [16] - 1 -

MLTA

03:00 - [15] Lija Athletic vs Mosta [6] -

BRA

03:00 - [10] Atletico/PR vs Atl. Mineiro/MG [3] +1/2 -

BRA

03:00 - [9] Bragantino/SP vs Fortaleza/CE [16] - 3/4 -

COLB

03:00 - [1] Leones FC vs Bogota FC [14] - 1/2 -

PERA

03:00 - [2] Ayacucho FC vs Sporting Cristal [1] +1/2 -

ARGA

03:10 - [A-1] Colon vs Gimnasia LP [B-7] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [B-12] Newells Old Boys vs Estudiantes LP [A-2] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A1-8] Ind.Rivadavia vs Guillermo [A1-6] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [A-6] Deportivo Moron vs Ferro Carril Oeste [A-7] +0 -

ARGB

03:10 - [B1-4] Ramon Santamarina vs Chacarita Jrs [B1-8] -

ARGB

03:10 - [B1-5] Brown de Adrogue vs Instituto [B1-3] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A1-2] Barracas Central vs Belgrano [A1-3] +0 -

ARGB

03:10 - [B1-6] Gimnasia Jujuy vs All Boys [B1-7] - 1/4 -

COLB

03:30 - [7] Cortulua vs Valledupar [3] -

ECUA

03:30 - [5] Orense SC vs Tecnico Uni. [16] +0 -

CHIA

04:00 - [3] U. Espanola vs Colo Colo [16] - 1/4 -

VENA

04:00 - [A-2] Dep.Guaira vs Atl.Venezuela [A-8] -

VENA

04:00 - [A-1] Dep.Lara vs Yaracuyanos [A-5] -

BRB

04:30 - [2] America/MG vs Parana/PR [18] - 1 -

PARA

04:30 - [8] River Plate (PAR) vs Nacional [6] -

ARGB

05:00 - [A1-4] Alvarado MDP vs San Martin SJ [A1-1] - 1/4 -

BRA

05:00 - [2] Internacional/RS vs Botafogo/RJ [20] - 3/4 -

BRA

05:00 - [7] Palmeiras/SP vs Bahia/BA [14] - 3/4 -

BRB

05:00 - [15] Confianca/SE vs Juventude/RS [3] - 1/2 -

ARGA

05:20 - [B-6] Boca Juniors vs Arsenal Sarandi [A-13] - 1 -

ECUA

06:00 - Liga de Portoviejo vs Mushuc Runa [11] +0 -

CHIA

06:30 - [10] U.Concepcion vs Audax Italiano [11] +0 -

PARA

06:45 - [2] Olimpia Asuncion vs General Diaz - 2 -

BRA

07:00 - [11] Ceara/CE vs Atletico/GO [13] - 1/2 -

BRA

07:00 - [18] Goias/GO vs Gremio/RS [6] +3/4 -

BRB

07:00 - [1] Chapecoense vs CRB/AL [10] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [A-1] Alajuelense vs Cartagines [B-3] - 3/4 -

ARGA

07:30 - [A-10] San Lorenzo vs Talleres Cordoba [B-8] +0 -

BLVA

07:30 - [10] Oriente Petrolero vs Blooming [8] - 1/4 -

COLA

07:30 - [3] Santa Fe vs La Equidad [4] - 3/4 -

VENA

08:00 - [A-6] Estu.Merida vs Puerto Cabello [A-3] +0 -

VENA

08:00 - [A-4] Mineros Guayana vs Trujillanos [A-7] - 1/2 -

MEXB

08:00 - [1] Celaya vs Tampico Madero [8] - 1/4 -

ECUA

08:30 - [1] Emelec vs Nacional Quito - 1 -

USAA

08:30 - [Dong-4] Columbus Crew vs Seattle Sounders [Tay-1] +0 -

NZLA

09:00 - [6] Eastern Suburbs (NZL) vs Team Wellington [2] +1/4 -

NZLA

10:00 - [5] Canterbury vs Auckland City [1] +1 1/4 -

MEXB

10:05 - [5] Atlante vs Morelia [2] -

NHATA

18:00 Hoãn [15] Gamba Osaka vs Vissel Kobe [7] -

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC vs Balestier Kh. [5] -

ESTA

20:00 Hoãn [1] Flora Tallinn vs Levadia T. [3] -

WALA

21:30 Hoãn [6] Penybont vs Flint Town Utd [10] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 12/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 27 21 51
3 Leicester City 27 15 50
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 27 12 43
8 Tottenham 26 15 42
9