LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 13/12/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 - [5] Verspah Oita vs Honda FC [22] -

NHATC

11:00 - [33] Fukui United vs Reinmeer Aomori -

NHAT3

11:00 - [10] Fujieda MYFC vs Vanraure Hachinohe [11] -

NHAT3

11:00 - Sagamihara vs Blaublitz Akita -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Yokohama SCC [8] -

NHAT3

11:00 - [5] Fukushima Utd vs Gainare Tottori [14] -

NHAT3

11:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Kamatamare San. [13] -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs Gamba Osaka U23 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs Renofa Yamaguchi [17] - 1 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Matsumoto Yama. [21] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Okayama [11] - 1/2 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs Kyoto Sanga [2] - 1/2 -

NHATB

12:00 - Tokushima Vortis vs JEF United Chiba [9] - 1 -

NHATB

12:00 - [12] Tokyo Verdy vs V-Varen Nagasaki [4] +1/2 -

NHATB

12:00 - [20] Giravanz Kita. vs Jubilo Iwata [1] +1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Machida Zelvia vs Mito Hollyhock [10] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Tochigi SC [14] +0 -

NHATC

12:00 - [57] Fukuyama City vs Arterivo Wakayama [39] -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs FC Gifu [6] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - Cerezo Osaka U23 vs Grulla Morioka [4] +0 -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs FC Imabari [15] - 1/4 -

NHATB

13:10 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Thespa Kusatsu [16] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [8] Ryukyu vs Ehime FC [19] - 1/2 -

TQC

14:00 - [6] Shandong Taishan vs Wuhan Zall [2] - 2 3/4 -

TNU21

15:00 - [A-1] Viettel U21 vs Phố Hiến U21 [B-1] -

AUTB

16:30 - Austria Klagenfurt vs Liefering [2] +0 -

ACL

17:00 - [F-1] Ulsan Hyundai vs Vissel Kobe - 1/2 -

NHATC

17:00 - Univ Tsukuba vs Kochi United SC [52] -

THAA

17:00 - [9] Police Tero FC vs Rayong FC - 3/4 -

BULA

17:30 - [3] Cska Sofia vs Botev Vratsa [11] - 1 1/2 -

TNKA

17:30 - Erzurum BB vs Genclerbirligi - 1/4 -

TNKB

17:30 - [16] Boluspor vs Bandirmaspor [6] +0 -

TNKB

17:30 - [13] Altinordu SK vs Akhisar Bld. - 3/4 -

TNU21

17:30 - [D-4] ĐT Long An U21 vs SL Nghệ An U21 [C-1] -

TBN3

18:00 - [A1-1] Salamanca vs CF Salmantino [A1-9] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Coruxo vs Pontevedra [A1-6] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-8] CD Lealtad vs Burgos CF [A2-1] +1/4 -

TBN3

18:00 - [B2-3] Ebro vs UD Mutilvera [B2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [B2-5] SD Tarazona vs Ejea [B2-8] - 1/4 -

BDNC

18:00 - Cova Piedade vs Moreirense +1/2 -

NGA

18:00 - FK Tambov vs Rubin Kazan [9] -

THAA

18:00 - [6] Port FC vs Ratchaburi [10] - 1 -

HLA

18:15 - [6] Vitesse Arnhem vs Heerenveen [8] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [B-15] US Olbia vs AC Renate [A-5] +1/4 -

IRNA

18:30 - Machine Sazi vs Tractor SC [14] -

THAA

18:30 - Trat FC vs Nakhon Ratch. [12] - 1/4 -

POLB

18:40 - [3] Korona Kielce vs Radomiak Radom +0 -

ITA

18:45 - [19] Cagliari vs Inter Milan [3] +1 1/2 -

ANHA

19:00 - [15] Southampton vs Sheffield Utd - 3/4 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Bayern Munich II - 1/2 -

PHA

19:00 - [4] Nice vs Rennes [7] +1/4 -

SCOA

19:00 - [3] Dundee Utd vs Rangers [1] +2 -

POLB

19:00 - [4] Sandecja vs Gornik Leczna +0 -

BIHA

19:00 - [2] FK Tuzla City vs Borac Banja Luka [8] -

MKDA

19:00 - Vardar vs Makedonija [9] -

MKDA

19:00 - [3] Academy Pandev vs Shkendija [6] -

MKDA

19:00 - [7] FC Struga vs Rabotnicki [5] -

MKDA

19:00 - [10] Borec Veles vs Sileks Kratovo -

MKDA

19:00 - [12] Pelister vs Belasica Strumica -

MNEA

19:00 - [8] FK Jerezo vs Rudar [7] -

NORB

19:00 - [9] Raufoss IL vs KFUM Oslo [5] - 1/2 -

NORB

19:00 - Lillestrom vs Grorud IL [13] - 3/4 -

NORB

19:00 - [3] FK Jerv vs Stjordals Blink [14] +0 -

NORB

19:00 - Oygarden FK vs HamKam [1] +3/4 -

NORB

19:00 - [6] Sogndal vs Asane Fotball [8] - 1 1/2 -

NORB

19:00 - Kongsvinger vs Ullensaker/Kisa [15] +0 -

NORB

19:00 - [7] Ranheim IL vs Sandnes Ulf [11] - 1/4 -

NORB

19:00 - [16] Strommen vs Tromso +1/2 -

TDA

19:00 - [7] Kalmar vs Jonkopings - 1/4 -

UKRA

19:00 - [12] Inhulets Petrove vs Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

DENB

19:00 - [11] Hobro I.K. vs Vendsyssel FF [10] - 1/2 -

IRNA

19:15 - [4] Padideh Khorasan vs Esteghlal Tehran [6] +0 -

DUB

19:30 - Ein.Braunschweig vs Osnabruck +1/4 -

DUB

19:30 - [7] Karlsruher vs Fort.Dusseldorf [12] - 1/4 -

DUB

19:30 - [5] Nurnberg vs Wurzburger - 1 -

DUB

19:30 - [1] St. Pauli vs Erzgebirge Aue [18] +0 -

BIA

19:30 - [8] Antwerpen vs Club Brugge [2] +1/2 -

MNEA

19:30 - [1] Sutjeska vs OFK Petrovac [4] -

ALBA

19:45 - [1] KF Tirana vs Apolonia Fier -

ALBA

19:45 - Bylis Ballsh vs Kastrioti Kruje [8] -

ANHU23

20:00 - [1-5] Man Utd U23 vs Man City U23 [1-1] -

ANHU23

20:00 - [1-7] Leeds Utd U23 vs Aston Villa U23 [2-3] -

TBNA

20:00 - [1] Real Sociedad vs Eibar - 1/2 -

TBNB

20:00 - UD Logrones vs Espanyol +3/4 -

DUC3

20:00 - Hansa Rostock vs Meppen [14] - 1 -

DUC4T

20:00 - [8] Oberhausen vs Preussen Munster [4] +0 -

GREA

20:00 - [12] Lamia FC vs Olympiakos [1] +1 1/2 -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians Paola vs Birkirkara [1] -

MNEA

20:00 - [5] Decic Tuzi vs Buducnost [3] -

SVKA

20:00 - [6] Trencin vs Zemplin Michalovce [5] - 3/4 -

CYPA

20:00 - [1] AEK Larnaka vs Nea Salamina - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [7] Tuzlaspor vs Keciorengucu [19] +0 -

TNKB

20:00 - [14] Adanaspor vs Altay -

DENA

20:00 - [3] Aalborg BK vs Lyngby - 1 -

DENA

20:00 - AC Horsens vs Aarhus AGF [7] +3/4 -

KUWA

20:00 - Burgan SC vs Al Shabab (KUW) [7] -

ITA3

20:30 - [C-6] Palermo vs Casertana - 1 -

HLA

20:30 - VVV Venlo vs Feyenoord [5] +1 1/4 -

HLA

20:30 - [4] Willem II vs Sparta Rotterdam [17] +0 -

NGA

20:30 - [5] Krasnodar vs Lok. Moscow [6] - 3/4 -

HUNA

20:30 - [8] Mezokovesdi SE vs Paksi [5] +1/4 -

MNEA

20:30 - [10] Zeta vs Iskra Danilo [2] -

AUTA

20:30 - [3] Wolfsberger AC vs Austria Wien [9] - 1/2 -

AUTA

20:30 - [8] Rapid Wien vs Wattens [12] - 3/4 -

ITA

21:00 - [6] Atalanta vs Fiorentina [9] - 1 -

ITA

21:00 - [8] Bologna vs Roma [4] +3/4 -

ITA

21:00 - [1] Napoli vs Sampdoria [17] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-4] Alto Adige vs Legnano [A-18] - 1 -

ITA3

21:00 - Perugia vs Virtus Verona [A-19] - 3/4 -

ITA3

21:00 - Cavese vs Virtus Francavilla [C-5] +0 -

ITA3

21:00 - [A-14] Aurora Pro Patria vs Lecco [A-6] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-13] Giana Erminio vs Grosseto [B-18] +0 -

ITA3

21:00 - [B-21] Pistoiese vs Livorno +0 -

ITA3

21:00 - [B-20] US Fermana vs Ravenna - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-19] Viterbese Calcio vs Catania [C-11] +1/4 -

ITA3

21:00 - AS Bisceglie vs Catanzaro [C-2] +3/4 -

ITA3

21:00 - [A-9] Juventus U23 vs Alessandria +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-17] Pergolettese vs Novara +0 -

ITA3

21:00 - [A-20] Pro Sesto vs Pontedera [B-14] +0 -

ITA3

21:00 - Fano vs Feralpisalo [A-3] +0 -

ITA3

21:00 - Carpi vs Gubbio [B-8] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-12] Luchese vs Piacenza [A-15] +1/4 -

PHA

21:00 - [19] Stade Brestois vs Stade Reims [15] +0 -

PHA

21:00 - [12] Lorient vs Nimes - 1/2 -

PHA

21:00 - [9] Nantes vs Dijon - 3/4 -

PHA

21:00 - [8] Strasbourg vs Metz [18] - 1/2 -

BDNC

21:00 - Vitoria Guimaraes vs Santa Clara - 1/2 -

POLA

21:00 - [8] Stal Mielec vs Lech Poznan [1] +1 1/4 -

BIHA

21:00 - [7] Velez Mostar vs Mladost D. Kakanj -

CROA

21:00 - [6] Lok. Zagreb vs Slaven Belupo [9] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [9] FK Podgorica vs OFK Titograd -

SVKA

21:00 - [2] Spartak Trnava vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

TDB

21:00 - Dalkurd FF vs Landskrona [5] - 1/2 -

TDB

21:00 - [4] Trelleborgs vs Brommapojkarna - 1/4 -

DENB

21:00 - [1] Helsingor vs Esbjerg FB [8] +1/2 -

ANHA

21:15 - [14] Crystal Palace vs Tottenham [5] +1/2 -

QATA

21:15 - [1] Al Sadd vs Al Garrafa [4] - 1 1/2 -

DUA

21:30 - [16] Augsburg vs Schalke 04 - 1/4 -

TBNB

22:00 - [2] Almeria vs Malaga [13] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [B1-9] Alaves B vs CD Laredo [B1-8] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [4] Celtic vs Kilmarnock - 1 1/2 -

BIB

22:00 - RFC Seraing vs RWD Molenbeek [7] - 3/4 -

SLOA

22:00 - [5] Mura vs Domzale [8] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [4] Slovacko vs Sparta Praha [2] +1/4 -

CYPA

22:00 - EN Paralimni vs Ethnikos Achnas [12] +0 -

TSA

22:00 - [9] Lausanne Sports vs St. Gallen [7] +0 -

TSA

22:00 - [3] Young Boys vs Servette [6] - 1 1/2 -

UKRA

22:00 - [7] Desna Chernigiv vs FC Mariupol [16] - 1/2 -

DENA

22:00 - [9] Nordsjaelland vs Kobenhavn [2] +1/2 -

EGYA

22:00 - [5] Al Masry vs Ismaily SC [9] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [8] Real Betis vs Villarreal [12] +1/4 -

GREA

22:15 - [14] Apollon Smirnis vs AEK Athens [2] +1 1/4 -

GREA

22:15 - [4] Volos NFC vs Panetolikos [9] - 1/2 -

KUWA

22:30 - [10] Fahaheel vs Salmiya [5] -

HLA

22:45 - [2] PSV Eindhoven vs Utrecht [3] - 1 -

ALBA

22:45 - [3] Kukesi vs Skenderbeu [9] -

ALBA

22:45 - [2] Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana [7] -

ALBA

22:45 - [4] Teuta Durres vs KF Laci [10] -

BULA

22:45 - [1] Ludogorets vs Cherno More [5] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-4] Deportivo vs Celta Vigo II [A1-2] - 3/4 -

PHA

22:59 - [11] Lille vs Bordeaux [17] - 3/4 -

NGA

22:59 - [12] Akhmat Groznyi vs Rostov [15] - 1/2 -

NGA

22:59 - [3] CSKA Moscow vs Ural S.r. [16] - 1 1/4 -

BIHA

22:59 - [6] Siroki Brijeg vs Zrinjski [1] -

HUNA

22:59 - [9] MTK Budapest vs Diosgyori - 1/2 -

TNKA

22:59 - [7] Alanyaspor vs Besiktas [4] +0 -

TNKA

22:59 - [14] Istanbul BB vs Gaziantep B.B [12] - 1 -

TNKB

22:59 - Giresunspor vs Adana Demirspor +1/4 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Lask [10] - 1 -

SRBA

23:00 - [2] Crvena Zvezda vs OFK Backa -

CROA

23:05 - [1] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [3] +1/4 -

RMNA

23:15 - Hermannstadt vs Voluntari [3] -

ANHA

23:30 - Fulham vs Liverpool [2] +1 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-10] SS Monopoli vs Foggia [C-4] - 1/4 -

ITA3

23:30 - Sambenedettese vs Matelica - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-3] Turris Neapolis vs Teramo [B-17] +0 -

ITA3

23:30 - Arezzo vs Modena [B-6] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-9] Avellino vs Ternana +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-1] Bari vs Vibonese [C-18] - 1 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-12] Mantova vs Cesena [B-3] - 1/4 -

POLA

23:30 - [3] Rakow Czestochowa vs Jagiellonia [7] - 1 -

KSAA

23:45 - [7] Al Hilal vs Al Wehda (KSA) - 1 1/2 -

QATA

23:45 - [2] Al Duhail SC vs Al Arabi (QAT) [3] - 1 -

QATA

23:45 - [11] Sailiya vs Qatar SC [8] +1/4 -

ITA

00:00 - [18] Genoa vs Juventus [7] +1 1/2 -

DUA

00:00 - [3] B.Leverkusen vs Hoffenheim [9] - 3/4 -

NORA

00:00 - [15] Stabaek vs Kristiansund [3] +1/4 -

NORA

00:00 - [11] Sandefjord vs Odd Grenland [10] +1/2 -

NORA

00:00 - [4] Rosenborg vs Molde [2] - 1/2 -

DENA

00:00 - [6] Brondby vs Sonderjyske [11] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [5] Las Palmas vs Alcorcon [22] +0 -

BIA

00:15 - [12] Gent vs Standard Liege [13] - 1/4 -

MLTA

00:15 - [3] Floriana vs Sliema Wanderers [12] -

TBNA

00:30 - [14] Elche vs Granada [17] +1/4 -

GREA

00:30 - [5] Aris Salonica vs PAOK [3] +1/2 -

CZEA

00:30 - [3] Slavia Praha vs Slovan Liberec [13] - 1 1/2 -

UKRA

00:30 - [6] PFK Aleksandriya vs Zorya [5] +1/4 -

EGYA

00:30 - [2] Ahly Cairo vs Masr lel Maqassah [13] - 1 1/4 -

ISRA

01:00 - [1] Hap. Beer Sheva vs HIK Shmona [13] - 1/2 -

BDNC

01:30 - Porto vs Tondela - 2 1/4 -

ISRA

01:45 - [9] Maccabi TA vs Hapoel Haifa [2] - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [7] Twente vs AZ Alkmaar [9] +1/4 -

BIB

02:00 - [3] Lommel vs Union Saint-Gilloise +1/2 -

RMNA

02:00 - [1] CFR Cluj vs Steaua Bucuresti [2] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Santos/SP [15] - 1 1/2 -

BLVA

02:00 - [11] Nacional Potosi vs San Jose [16] - 1 -

ECUA

02:00 - [13] Macara vs LDU Quito [4] +1/4 -

ANHA

02:15 - [12] Arsenal vs Burnley [18] - 1 1/4 -

ANHA

02:15 - [11] Leicester City vs Brighton [4] - 1 -

TBNB

02:30 - [8] Cartagena vs Sabadell - 1/2 -

ITA

02:45 - [2] AC Milan vs Parma - 1 1/2 -

BIA

02:45 - [4] KV Mechelen vs Waasland-Beveren - 1 -

TBNA

03:00 - [7] Barcelona vs Levante [18] - 1 3/4 -

TBNB

03:00 - [1] Sporting Gijon vs Zaragoza [18] - 1/2 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Lyon [6] - 1 -

CHIA

03:00 - [9] La Serena vs Coquimbo Unido +0 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Atletico Huila [1] -

CRCA

03:00 - [7] Sporting (CRC) vs Municipal Grecia [5] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [22] Aldosivi vs Lanus [4] - 1/2 -

ARGA

03:10 - [15] Union Santa Fe vs Defensa YJ [8] - 3/4 -

ARGB

03:10 - [A-8] Atletico Atlanta vs Agropecuario AAC [A-5] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [A-14] Temperley vs Estudiantes BsAs [A-13] +0 -

BDNC

03:30 - Benfica vs Vilafranquense - 2 3/4 -

URUA

03:30 - [3] CA Penarol vs Nacional Montevideo [2] +0 -

BRAA

04:15 - [18] SC Recife/PE vs Coritiba/PR - 1/4 -

BRAA

04:15 - [6] Corinthians/SP vs Sao Paulo/SP [12] +1/2 -

BRB

04:15 - Botafogo/SP vs Nautico/PE [9] - 1/4 -

PARA

04:15 - [9] Sol de America vs 12 de Octubre [7] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [6] Guayaquil City vs Independiente JT [1] +1/2 -

CRCA

05:00 - [3] Dep. Saprissa vs Herediano [1] - 3/4 -

CHIA

05:15 - [17] San. Wanderers vs Everton CD [8] +1/4 -

ARGA

05:20 - [1] River Plate vs Argentinos Jun. [13] - 3/4 -

URUA

06:00 - [14] Dep. Maldonado vs Danubio +0 -

BRAA

06:30 - Vasco DG/RJ vs Fluminense/RJ [8] +1/4 -

BRB

06:30 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Guarani/SP [6] +1/4 -

PARA

06:30 - [4] Cerro Porteno vs CS San Lorenzo - 1 -

ECUA

07:00 - [11] SD Aucas vs Barcelona SC [8] +1/4 -

ARGA

07:30 - [12] CA Huracan vs Independiente [9] - 1/4 -

ARGB

07:30 - [A-3] San Martin Tucuman vs Atletico Rafaela [B-15] - 1/2 -

COLA

08:00 - [7] Junior Barranquilla vs America Cali [8] - 1/4 -

MEXA

09:30 - [6] Club Leon vs Pumas UNAM [17] - 1 -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] CZ Jena vs Auerbach [17] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [18] Optik Rathenow vs Tennis Borussia B. [12] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [13] Hertha Berlin II vs Babelsberg [6] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Chemnitzer vs SV Lichtenberg [15] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [2] Berliner FC Dynamo vs Union Furstenwalde [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [7] Luckenwalde vs Viktoria Berlin -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] C. Leipzig vs Lok.Leipzig [3] -

DUC4DB

19:30 Hoãn Bischofswerdaer vs Meuselwitz [19] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Berlin AK 07 vs Ger.Halberstadt [11] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [8] E.Cottbus vs VSG Altglienicke [5] -

CHIA

20:30 Hoãn [7] Univ. de Chile vs Iquique -

GEOA

21:00 Hoãn [8] Torpedo Kut. vs Dila Gori [4] -

GEOA

21:00 Hoãn [1] Dinamo Batumi vs Merani Tbilisi -

GEOA

21:00 Hoãn [3] Saburtalo vs Chikhura Sach. -

GEOA

21:00 Hoãn [2] Dinamo Tbilisi vs FC Telavi [7] -

GEOA

21:00 Hoãn [5] Lokomotiv T vs Samtredia [10] -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-3] Racing Santander vs Real Union [B1-7] -

CHIA

02:00 Hoãn [2] Univ. Catolica vs Palestino [12] -

CHIA

07:30 Hoãn [4] U. La Calera vs O Higgins [13] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2