LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 20/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [9] Verspah Oita vs Criacao Shinjuku [15] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs MIO Biwako [16] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [13] Kagura Shimane vs Suzuka Point Getters [8] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Maruyasu Okazaki [5] +0 -

NHATJFL

11:00 - [11] Kochi United SC vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATJFL

11:00 - [12] TIAMO Hirakata vs Honda Lock [10] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs Nara Club [2] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Tokyo Musashino [6] - 1/2 -

AUSW

12:00 - [4] Adelaide Utd Nữ vs Sydney FC Nữ [3] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [8] Nagano Parceiro vs Fujieda MYFC [2] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs FC Imabari [5] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Tegevajaro Miyazaki [9] +0 -

NHAT3

12:00 - [11] Fukushima Utd vs Ehime FC [7] +0 -

NHAT3

12:00 - [1] Iwaki FC vs Yokohama SCC [16] - 1 3/4 -

NHAT3

12:00 - [14] FC Gifu vs Giravanz Kita. [13] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] Kataller Toyama vs Kagoshima [3] +0 -

NHAT3

12:00 - [12] Gainare Tottori vs Kamatamare San. [17] - 1 -

NHAT3

12:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Sagamihara [18] - 3/4 -

TQB

13:30 - [17] Xinjiang Tianshan vs Liaoning Shenyang [13] -

TQB

13:30 - [10] Heilongjiang Ice City vs Shanghai Jiading [15] -

TQB

13:30 - [9] Qingdao Y.Island vs Guangxi Pingguo [14] -

HKGA

14:00 - [7] HK Ranger vs Sham Shui Po [9] -

HKGA

15:30 - [4] Hong Kong FC vs Hồng Kông U23 [10] -

NGB

16:00 - [16] Ufa vs Rubin Kazan [3] +1/2 -

GHCLB

17:00 - [307] BCM Bình Dương vs Kawasaki Fro. [5] -

ARMA

17:00 - [10] FC Noah vs Van Yerevan [5] +1/4 -

ARMA

17:00 - [6] Lernayin Artsakh vs Shirak [8] - 1/4 -

BLRA

17:00 - [17] Maxline Rogachev vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] -

UKRA

17:00 - [12] FC Mynai vs Metalist Kharkiv [11] +0 -

HKGA

17:00 - [1] Kitchee vs Tai Po [8] - 2 1/2 -

NGB

17:20 - [4] Yenisey vs Alania Vla [2] +0 -

TNKB

17:30 - [6] Bodrumspor SK vs Tuzlaspor [14] - 3/4 -

THA

17:30 - [11] Nakhon Ratch. vs Chonburi [2] +1/4 -

GHU16

18:00 - [9] Áo U16 vs Slovakia U16 [31] -

TBN3

18:00 - [A2-7] Amorebieta vs La Nucia [A2-11] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-11] Linense vs Racing Ferrol [A1-6] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-7] S.S. Reyes vs Badajoz [A1-16] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-12] Celta Vigo II vs Rayo Majada. [A1-17] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Merida vs Ceuta [A1-20] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-20] CD Calahorra vs Atl. Baleares [A2-15] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-17] CF Intercity vs Real Union [A2-16] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-12] Numancia vs Sabadell [A2-18] - 1/4 -

ITA3

18:00 - [B-7] Carrarese vs US Olbia [B-18] - 1/4 -

BDNLC

18:00 - [H-2] Uniao Torreense vs Academico Viseu [H-1] +1/4 -

NGB

18:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 -

THA

18:00 - [14] Khonkaen Utd vs Police Tero FC [8] +1/4 -

THA

18:00 - [16] Lampang vs Lamphun Warrior [12] +0 -

EU19VL

19:00 - [3-1] Ukraina U19 vs Síp U19 [3-3] - 1 1/4 -

EU19VL

19:00 - [10-2] Na Uy U19 vs North Macedonia U19 [10-3] - 1 -

EU19VL

19:00 - [10-1] Serbia U19 vs San Marino U19 [10-4] -

GHQG

19:00 - [59] Guinea Bissau vs Gambia [51] -

GHQG

19:00 - [159] Uzbekistan vs Nga [108] +0 -

GHU21

19:00 - [7] Montenegro U21 vs Albania U21 [48] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [7] TuS BW Lohne vs VfV 06 Hildesheim [16] - 1/4 -

PHC

19:00 - [47] Tamponnaise vs Aubervilliers [8] -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs Arsenal-Tula [6] +0 -

NGB

19:00 - [15] Rodina Moscow vs Veles Moscow [13] -

BIHA

19:00 - [11] Leotar Trebinje vs Sarajevo [5] -

BIHA

19:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Igman Konjic [12] -

UKRA

19:00 - [9] Kryvbas vs Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/4 -

THA

19:00 - [3] Ratchaburi vs BG Pathum United [5] +1/4 -

MASC

19:15 - [1] Darul Takzim vs Sabah FA [2] -

GHCLB

19:30 - [35] Basel vs Sandhausen [198] - 1 -

GHQG

19:30 - [132] Slovakia vs Chile [35] +0 -

GHU21

19:30 - [27] Síp U21 vs Serbia U21 [26] +1/2 -

PHC

19:30 - [66] Reims Saint Anne vs Wasquehal [91] -

PHC

19:30 - [13] Bellevue vs Lannion [39] -

PHC

19:30 - [64] Pays de Cassel vs Drancy [22] -

NIRA

19:30 - [3] Glentoran vs Cliftonville [4] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [108] UTA Arad vs FK Vojvodina [270] -

GHQG

20:00 - [113] North Macedonia vs Azerbaijan [12] - 3/4 -

GHQG

20:00 - [103] Na Uy vs Phần Lan [121] - 1 -

GHQG

20:00 - [104] Nam Phi vs Angola [5] - 1/4 -

GHU21

20:00 - [50] Lithuania U21 vs Latvia U21 [3] +1/4 -

TBNB

20:00 - [12] Villarreal B vs Ibiza-Eivissa [22] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [14] Havelse vs SSV Jeddeloh [4] +0 -

DUC4B

20:00 - [10] Teutonia Ottensen vs Bremer SV [17] - 1 -

DUC4N

20:00 - [9] Stuttgart II vs Mainz II [7] +1/4 -

PHC

20:00 - [54] OLY. Strasbourg vs Louhans [45] -

PHC

20:00 - [5] AG Plouvorn vs Vannes [88] -

PHC

20:00 - [90] Villerupt Thil vs Reipertswiller [67] -

PHC

20:00 - [49] Marcoussis Nozay vs Vierzon Foot [48] -

NGB

20:00 - [11] Dyn. Makhachkala vs Volgar Astrakhan [8] +0 -

TNKB

20:00 - [1] Eyupspor vs Goztepe [12] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [4] Rizespor vs Boluspor [7] - 1/4 -

TSB

20:15 - [9] Vaduz vs Lausanne Sports [4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-8] Latina vs Juve Stabia [C-7] +0 -

ITA3

20:30 - [C-1] Catanzaro vs Gelbison [C-12] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-11] Foggia vs Audace Cerignola [C-4] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-5] Pontedera vs Fiorenzuola [B-4] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-12] Torres vs Reggiana [B-1] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-16] Fidelis Andria vs Monterosi FC [C-13] +0 -

ITA3

20:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Crotone [C-2] +3/4 -

ITA3

20:30 - [C-15] AZ Picerno vs Avellino [C-14] +0 -

ITA3

20:30 - [C-6] Giugliano vs SS Monopoli [C-5] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-3] Cesena vs Ancona [B-8] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-20] Messina vs Potenza SC [C-17] +0 -

ITA3

20:30 - [B-17] Alessandria vs Siena [B-9] +1/4 -

PHC

20:30 - [85] USEPMM vs Hyeres FC [36] -

HLB

20:30 - [16] Dordrecht 90 vs Willem II [9] +1 -

GHQG

21:00 - [85] Luxembourg vs Bulgaria [26] - 1/4 -

GHQG

21:00 - [114] Oman vs Belarus [19] +0 -

GHQG

21:00 - [133] Slovenia vs Montenegro [99] - 3/4 -

PHC

21:00 - [56] Oly. Marcquois vs Saint-Quentin [73] -

NGB

21:00 - [18] Krasnodar B vs SKA-Khabarovsk [5] +1/2 -

BIHA

21:00 - [1] Zrinjski vs Borac Banja Luka [3] -

INDA

21:00 - [6] FC Goa vs ATK [4] +0 -

GHU21

22:00 - [37] Azerbaijan U21 vs Thụy Điển U21 [18] -

TBN3

22:00 - [A2-3] Real Sociedad B vs Alcoyano [A2-6] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-1] Cordoba vs Linares Deportivo [A1-5] - 1 1/4 -

BIB

22:00 - [8] Deinze vs Lierse [5] - 1/4 -

TBNB

22:15 - [7] Andorra FC vs Lugo [20] - 3/4 -

LITA

22:55 - [1] Zalgiris vs Siauliai [7] - 1 1/2 -

WC

22:59 - [A-4] Qatar vs Ecuador [A-3] +1/4 -

GHQG

22:59 - [50] Gabon vs Niger [111] - 1/2 -

NGB

22:59 - [7] Kamaz vs Kuban [14] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [10] Sakaryaspor vs Bandirmaspor [9] +0 -

GHQG

23:30 - [71] Israel vs Síp [140] - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-9] Virtus Francavilla vs Taranto [C-18] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Montevarchi [B-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-15] Pesaro vs US Fermana [B-13] +0 -

ITA3

23:30 - [B-20] San Donato vs Virtus Entella [B-6] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-14] Recanatese vs Rimini [B-10] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-11] Luchese vs Gubbio [B-2] +0 -

GHQG

00:00 - [152] Venezuela vs Syria [153] - 1 -

TBN3

00:00 - [A2-10] SD Logrones vs Osasuna B [A2-4] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-3] Real Madrid B vs San Fernando [A1-13] - 1 -

EU19VL

00:30 - [3-2] Thụy Điển U19 vs Kosovo U19 [3-4] - 1 1/2 -

TBNB

01:00 - [8] Eibar vs Alaves [2] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [18] Racing Santander vs Burgos CF [3] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-4] Deportivo vs Cultural Leonesa [A1-8] - 1 -

BDNLC

01:00 - [E-4] SC Covilha vs Gil Vicente [E-1] +1 -

GHQG

01:30 - [98] Moldova vs Romania [123] +3/4 -

GHQG

02:00 - [93] Malta vs Ireland [70] +1 1/4 -

BDNLC

02:00 - [C-3] CD Estrela vs Benfica [C-2] +2 -

BIB

02:00 - [9] Dender vs Anderlecht II [4] +1/4 -

GHQG

02:15 - [62] Hungary vs Hy Lạp [63] - 1/4 -

GHQG

02:45 - [164] Áo vs Italia [72] +1/4 -

GHQG

03:00 - [135] St.Lucia vs San Marino [125] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [6] Levante vs Las Palmas [1] - 1/4 -

BDNLC

03:15 - [D-2] Pacos Ferreira vs Casa Pia AC [D-3] +1/4 -

GHU20

05:00 - [13] Chile U20 vs Brazil U20 [7] +3/4 -

IDNA

15:00 Hoãn [3] PSM Makassar vs PSS Sleman [11] -

IDNA

17:15 Hoãn [14] Dewa United vs Persis Solo FC [13] -

GHU20

19:30 Hoãn [41] UAE U20 vs Oman U20 [20] -

IDNA

19:30 Hoãn [6] Persija Jakarta vs Bali United Pusam [5] -

GHU23

22:30 Hoãn [23] UAE U23 vs Hàn Quốc U23 [11] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10