LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 - [8] Canberra Utd Nữ vs Perth Glory Nữ [9] +0 -

AUSW

11:00 - [6] Brisbane Roar Nữ vs Newcastle Jets Nữ [5] - 1 1/4 -

AUSW

11:00 - [1] Western United Nữ vs Melb. Victory Nữ [7] +1/2 -

GHCLB

12:00 - [108] Gamba Osaka vs Ein.Frankfurt [97] +0 -

HQW

12:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Red Angels Nữ [1] +1/4 -

HKGA

14:00 - [6] Resources Capital vs Southern District [3] +3/4 -

SINC

16:30 - [B-2] Hougang Utd vs Tampines Rovers [B-1] -

EU19VL

17:00 - [11-2] Israel U19 vs Đảo Faroe U19 [11-4] - 2 3/4 -

GHU19

17:00 - [8] Italia U19 vs Hungary U19 [5] - 1 1/2 -

GHU20

17:00 - [16] T.B.Nha U19 vs Nhật Bản U20 [11] - 3/4 -

HKGA

17:00 - [5] Eastern AA vs Lee Man FC [2] +1/4 -

VNA

17:00 - [4] Viettel vs SHB Đà Nẵng [10] - 1 1/4 -

VNA

17:00 - [11] HL Hà Tĩnh vs Thanh Hóa [7] -

VNA

17:00 - [6] HA Gia Lai vs Hà Nội FC [1] +1/2 -

VNA

17:00 - [3] Bình Định vs TP.HCM [9] - 1 -

VNA

17:00 - [5] SL Nghệ An vs Nam Định [12] - 1 -

VNA

17:00 - [13] Sài Gòn FC vs BCM Bình Dương [8] - 1/2 -

GHCLB

17:30 - [133] Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [39] -

TNKB

17:30 - [5] Keciorengucu vs Denizlispor [19] - 1 1/4 -

TNKB

17:30 - [8] Manisa FK vs Erzurumspor FK [15] - 1/2 -

EU19VL

18:00 - [11-1] Croatia U19 vs Phần Lan U19 [11-3] - 1 1/2 -

GHU20

18:00 - [15] Indonesia U20 vs Slovakia U20 [10] +2 1/2 -

BDNLC

18:00 - [G-1] Leixoes vs UD Oliveirense [G-4] - 1/4 -

UKRA

18:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk [2] +1/2 -

THA

18:00 - [4] Bangkok Utd vs Prachuap FC [13] - 1 3/4 -

THA

18:30 - [6] Chiangrai Utd vs Muang Thong Utd [10] - 1/4 -

GHU18

19:00 - [26] North Macedonia U18 vs Slovakia U18 [8] -

ANHL1

19:00 - [11] Exeter City vs Ipswich [2] +3/4 -

BIHA

19:00 - [6] Velez Mostar vs FK Sloga Doboj [9] - 1 -

UKRA

19:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Vorskla [7] +1/4 -

THA

19:00 - [9] Sukhothai vs Nong Bua Pitchaya [15] +0 -

INDA

19:00 - [7] Chennaiyin FC vs Jamshedpur [10] +1/4 -

PHC

19:30 - [43] Linas Montlhery vs Paris 13 Atletico [61] -

PHC

19:30 - [71] SC Marnaval vs SC Bastia [70] -

THA

19:30 - [7] Port FC vs Buriram Utd [1] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [14] Austria Klagenfurt vs Grazer AK [351] - 1 -

DUC4B

20:00 - [1] Lubeck vs Ein. Norderstedt [5] - 1 -

DUC4B

20:00 - [13] Atlas Delmenhorst vs Hannover II [3] +1/4 -

DUC4BA

20:00 - [15] Buchbach vs TSV 1896 Rain [14] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [18] FC Pipinsried vs Wurzburger [2] +1 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [10] Ansbach vs Greuther Furth II [12] +0 -

DUC4BA

20:00 - [1] Unterhaching vs Augsburg II [9] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs TSV Steinbach [2] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Hessen Kassel vs Wormatia Worms [16] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [14] SGV Freiberg vs Barockstadt FL [8] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Aalen vs FSV Frankfurt [10] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [15] FC Koln II vs Lippstadt [6] +0 -

DUC4T

20:00 - [2] Wuppertaler vs Fortuna Koln [10] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [11] Wiedenbruck vs FC Duren [13] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [18] SV Straelen vs Rodinghausen [8] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [17] Wattenscheid vs Fort.Dusseldorf II [12] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [16] RW Ahlen vs Preussen Munster [1] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] A.Aachen vs Kaan-Marienborn [5] - 3/4 -

PHC

20:00 - [55] Oissel vs Loon Plage FC [44] -

TNKB

20:00 - [12] Adanaspor vs Altinordu SK [16] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-6] AC Renate vs Pro Sesto [A-5] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-8] Pro Vercelli vs Pergolettese [A-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-7] Aurora Pro Patria vs Juventus U23 [A-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-4] Pordenone vs Novara [A-9] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-14] Sangiuliano City vs ArzignanoChiampo [A-12] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] Mantova vs Feralpisalo [A-1] +1/4 -

PHC

20:30 - [32] Granville vs Etoile de Morne. [26] -

PHC

20:30 - [60] Orvault SF vs La Chataigneraie [38] -

EU17VL

21:00 - [1-2] Slovenia U17 vs Kazakhstan U17 [1-3] -

GHQG

21:00 - [124] Rwanda vs Sudan [137] -

GHQG

21:00 - [47] Estonia vs Lithuania [84] - 1/4 -

GHQG

21:00 - [79] Latvia vs Iceland [67] +1/4 -

GHU20

21:00 - [2] Đức U20 vs Na Uy U20 [40] - 1 -

GHU20

21:00 - [4] Pháp U20 vs Arập Xêut U20 [25] - 2 1/2 -

GHU21

21:00 - [12] Israel U21 vs Ukraina U21 [29] +0 -

DUC4B

21:00 - [15] Rehden vs Kickers Emden [19] - 1 3/4 -

PHC

21:00 - [30] Fei-Aulnoye vs Valenciennes [87] -

PHC

21:00 - [52] Montauban FC vs Nimes [51] -

PHC

21:00 - [33] Grenoble vs Villefranche [89] - 1/2 -

CZEC

21:00 - [12] Banik Ostrava vs Sparta Praha [3] +1/4 -

INDA

21:00 - [2] Hyderabad vs Kerala Blasters [5] - 1/2 -

WALA

21:30 - [12] Airbus UK vs Haverfordwest [7] +1 1/2 -

WALA

21:30 - [10] Flint Town Utd vs Newtown AFC [8] +1/4 -

WALA

21:30 - [5] Cardiff Metropolitan vs Bala Town [3] +1/2 -

EU19VL

22:00 - [8-1] Pháp U19 vs Iceland U19 [8-2] - 1 3/4 -

EU19VL

22:00 - [8-3] Scotland U19 vs Kazakhstan U19 [8-4] - 2 1/4 -

GHCLB

22:00 - [1] Hertha Berlin vs Munchen 1860 [150] - 1 -

GHQG

22:00 - [77] Kuwait vs Lebanon [80] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Lincoln vs Morecambe [24] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [18] Fleetwood Town vs Bolton [5] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [15] Bristol Rovers vs Peterborough Utd [6] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Cambridge Utd vs Accrington [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [4] Barnsley vs Milton Keynes Dons [22] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [23] Burton Albion vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Cheltenham vs Wycombe [10] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [14] Oxford Utd vs Forest Green [21] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Port Vale vs Charlton Athletic [17] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Sheffield Wed. vs Shrewsbury [13] - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Tranmere Rovers vs Wimbledon [10] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [11] Stockport vs Leyton Orient [1] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [20] Harrogate Town vs Mansfield [7] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [12] Swindon vs Crewe Alexandra [15] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [8] Salford City vs Carlisle [5] +0 -

ANHL2

22:00 - [18] Newport vs Gillingham [23] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [4] Barrow vs Hartlepool [24] - 1 -

ANHL2

22:00 - [17] Sutton Utd vs Rochdale [21] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [6] Bradford City vs Northampton [3] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [22] Colchester Utd vs Doncaster Rovers [13] +0 -

ANHL2

22:00 - [16] Grimsby vs Stevenage [2] +0 -

ANHL2

22:00 - [9] Walsall vs Crawley Town [19] - 1/2 -

PHC

22:00 - [35] Haguenau vs Belfort [12] -

SCOB

22:00 - [8] Cove Rangers vs Greenock Morton [4] +1/4 -

SCOB

22:00 - [5] Partick Thistle vs Arbroath [9] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [2] Dundee vs Hamilton [10] - 1 -

SCOB

22:00 - [7] Raith Rovers vs Queen's Park [3] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [6] Inverness C.T. vs Ayr Utd [1] +1/4 -

SCO2

22:00 - [6] Airdrieonians vs Kelty Hearts [8] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [9] Clyde vs Falkirk [3] +1 -

SCO2

22:00 - [7] Queen of South vs Montrose [4] +0 -

SCO2

22:00 - [2] Edinburgh City vs Alloa Athletic [5] +1/4 -

SCO2

22:00 - [10] Peterhead vs Dunfermline [1] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - [9] Glenavon vs Coleraine [6] +0 -

NIRA

22:00 - [8] Carrick Rangers vs Portadown FC [12] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Crusaders Belfast vs Newry City [10] - 1 1/2 -

BIB

22:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Club Brugge II [7] - 1 1/4 -

NORA

22:00 - [17] Kongsvinger vs Sandefjord [14] - 1/4 -

CZEC

22:00 - [5] Bohemians 1905 vs Hlucin [16] - 2 1/4 -

TBNB

22:15 - [20] SD Ponferradina vs Real Oviedo [13] +0 -

GHQG

22:30 - [158] UAE vs Kazakhstan [75] - 1/4 -

BDNLC

22:30 - [E-2] Nacional Madeira vs Portimonense [E-3] +1/2 -

HLB

22:30 - [13] Den Bosch vs VVV Venlo [6] +0 -

GHQG

22:59 - [27] Burkina Faso vs B.B.Ngà [13] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Eldense vs Cornella [A2-15] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Alcorcon vs Algeciras [A1-16] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-6] Gimnastic T. vs Castellon [A2-1] +0 -

PHC

22:59 - [78] Thaon vs Sochaux [74] -

PHC

22:59 - [11] B Bon Encontre vs Aubagne FC [7] -

PHC

22:59 - [86] Union Cosnoise vs Paris FC [62] -

PHC

22:59 - [82] US Alencon vs Stade Pontivy [76] -

PHC

22:59 - [18] Chamalieres vs UF Maconnais [81] -

PHC

22:59 - [24] Epinal vs Metz [50] +3/4 -

PHC

22:59 - [79] Thiers vs Le Puy Foot [40] -

PHC

22:59 - [19] Chambery vs Rumilly Vallieres [69] -

PHC

22:59 - [2] Amiens vs AD Lamentin [3] -

NGB

22:59 - [1] Baltika vs Shinnik Yaroslavl [9] - 1 -

BIHA

22:59 - [2] Siroki Brijeg vs FK Tuzla City [8] - 1/2 -

BIHA

22:59 - [4] Zeljeznicar vs NK Posusje [7] -

GHQG

23:30 - [2] Albania vs Armenia [8] - 1 -

GHU21

23:30 - [36] Italia U21 vs Đức U21 [24] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-3] Lecco vs Piacenza [A-19] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-18] AC Trento vs Virtus Verona [A-16] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-11] Padova vs Albinoleffe [A-13] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-2] Vicenza vs Triestina [A-20] - 1/2 -

EU17VL

00:00 - [1-1] B.D.Nha U17 vs Đảo Faroe U17 [1-4] -

GHQG

00:00 - [55] Gibraltar vs Andorra [4] +1/4 -

GHQG

00:00 - [76] Kosovo vs Đảo Faroe [167] - 1 -

GHQG

00:00 - [155] T.N.Kỳ vs Séc [139] - 1/4 -

GHU20

00:00 - [26] Bỉ U20 vs B.D.Nha U20 [32] -

PHC

00:00 - [83] US Colomiers vs Pau FC [63] -

PHC

00:00 - [16] Bourges Foot vs SP Saint-Hilaire [72] -

PHC

00:00 - [57] R Saint Genest vs Rodez [68] -

PHC

00:00 - [59] Onet le Chateau vs RC Grasse [58] -

PHC

00:00 - [25] Ergue Gaberic vs Plabennec [65] -

PHC

00:00 - [75] Stade Bethunois vs Dunkerque [23] -

PHC

00:00 - [84] US Fougeres vs Avranches [10] -

PHC

00:00 - [42] Les Herbiers vs Guingamp [34] +1/2 -

TSB

00:00 - [2] Stade L. Ouchy vs Yverdon [3] - 1/2 -

TSB

00:00 - [5] Aarau vs Schaffhausen [8] - 3/4 -

WALA

00:15 - [4] Penybont vs The New Saints [1] +1 1/2 -

TBNB

00:30 - [14] Sporting Gijon vs Leganes [9] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [16] Tenerife vs Huesca [11] - 1/2 -

HLB

00:45 - [1] Heracles Almelo vs TOP Oss [18] - 2 -

TBN3

01:00 - [A1-10] Salamanca vs Talavera [A1-19] - 1 -

TBN3

01:00 - [A1-18] Pontevedra vs Fuenlabrada [A1-12] +0 -

TBN3

01:00 - [A2-9] Barcelona B vs Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-5] Murcia vs UD Logrones [A2-13] - 1/4 -

PHC

01:00 - [21] Chatellerault vs Avoine OCC [9] -

PHC

01:00 - [41] Lege Cap Ferret vs Chateauroux [20] -

BDNLC

01:00 - [H-3] Tondela vs Estoril [H-4] +0 -

PHC

01:30 - [31] Grand Santi vs Evreux [28] -

PHC

02:00 - [80] Trelissac vs Bordeaux [15] +2 1/4 -

HLB

02:00 - [3] MVV Maastricht vs Almere City [5] +1/2 -

BIB

02:00 - [2] Beveren vs RWD Molenbeek [3] - 1/2 -

GHCLB

02:30 - [13] Colo Colo vs Real Betis [143] +0 -

GHQG

02:30 - [145] Thụy Điển vs Algeria [3] +0 -

GHU21

03:00 - [8] Pháp U21 vs Na Uy U21 [10] - 1 1/2 -

TBNB

03:00 - [15] Zaragoza vs Malaga [21] - 1/2 -

HLB

03:00 - [15] NAC Breda vs Zwolle [2] +1/2 -

BDNLC

03:30 - [F-4] Vilafranquense vs Vitoria Guimaraes [F-2] +0 -

GHCLB

04:00 - [296] FC Koln vs Stuttgart [21] +0 -

CHIB

06:00 - [3] Dep. Copiapo vs Puerto Montt [5] - 1 -

ARGB

06:10 - [2] Instituto vs Estudiantes BsAs [7] - 1/2 -

GHQG

08:20 - [36] Colombia vs Paraguay [119] - 1/2 -

AUSW

09:00 - [11] Wellington Phoenix Nữ vs Melbourne City Nữ [2] +1 3/4 -

GHQG

09:15 - [118] Peru vs Bolivia [21] - 1 1/4 -

GHQG

10:07 - [57] Guatemala vs Nicaragua [110] -

GHCLB

10:45 - [32] Everton vs Celtic [206] +0 -

IDNA

15:00 Hoãn [8] Persebaya Surabaya vs TIRA-Persikabo [7] -

UKRA

17:00 Hoãn [13] Rukh Vynnyky vs Chernomorets [15] -

DUC4N

19:00 Hoãn [5] Homburg vs Hoffenheim II [6] -

IDNA

19:30 Hoãn [16] RANS Cilegon vs PSIS Semarang [11] -

DUC4BA

20:00 Hoãn [13] Schweinfurt vs Illertissen [16] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [19] VfB Eichstatt vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [5] Turkgucu-Ataspor vs Bayern Munich II [6] +1/4 -

DUC4BA

20:00 Hoãn [11] DJK Vilzing vs Wacker Burghausen [8] +0 -

DUC4BA

20:15 Hoãn [4] Nurnberg II vs Hankofen-Hailing [17] - 1 1/4 -

BULA

21:00 Hoãn [4] Lok. Plovdiv vs Botev Vratsa [13] -

BULA

21:00 Hoãn [16] Spartak Varna vs Ludogorets [2] -

BULA

21:00 Hoãn [12] Septemvri Sofia vs Arda Kardzhali [9] -

BULA

21:00 Hoãn [3] CSKA 1948 Sofia vs Hebar Pazardzhik [15] -

BULA

21:00 Hoãn [5] Slavia Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] -

BULA

21:00 Hoãn [10] Botev Plovdiv vs Lok. Sofia [8] -

BULA

21:00 Hoãn [11] Beroe vs Cska Sofia [1] -

BULA

21:00 Hoãn [6] Levski Sofia vs Cherno More [7] -

CZEC

21:00 Hoãn [11] C. Budejovice vs Hradec Kralove [9] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 19/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10