KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 05/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 1 Zibo Cuju [10] +1 0-0

AFF16

15:00 FT [C-3] Campuchia U16 4 - 2 Australia U16 [C-4] 2-1

GHCLB

15:00 FT [5] Algeciras 2 - 2 Al Shabab (KSA) [4] 1-0

GHU17

15:00 FT 1 [16] Romania U17 1 - 1 Séc U17 [15] 1-0

TQB

15:00 FT [14] Beijing Sport Univ 0 - 3 Shaanxi Changan [5] +3/4 0-0

TQB

15:00 FT [17] Liaoning Shenyang 1 - 2 Shijiazhuang Gongfu [6] +1/2 0-1

GHCLB

15:30 FT [182] Rayo Vallecano 0 - 0 Valladolid [99] - 1/4 0-0

GHCLB

16:00 FT [51] Osasuna 1 - 0 Burgos CF [81] - 3/4 0-0

GHCLB

16:00 FT [126] Real Sociedad 1 - 2 Eibar [37] - 1/2 0-0

GHW

16:00 FT [4] Slovakia U19 Nữ 0 - 1 Séc U19 Nữ [2] +3/4 0-0

GHU19

16:00 FT [6] Malaysia U19 0 - 0 Thái Lan U19 [3] +1/2 0-0

NGAU21

16:00 FT [A-5] Kryliya Sov. U21 2 - 3 Zenit U21 [A-3] 0-2

TDB

16:00 FT [11] Orgryte 2 - 2 Eskilstuna City [7] - 1/4 1-1

IDNA

16:00 FT [3] PSM Makassar 1 - 1 Persija Jakarta [10] +0 0-0

MAPL

16:00 FT [1] Kelantan 1 - 0 FAM-MSN [10] - 1 1/2 0-0

TQA

16:30 FT 2 [4] Sh. Shenhua 0 - 0 Changchun Yatai [13] +0 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-1] Strogino Moscow U21 4 - 0 ORS 5 U21 [A-8] 2-0

NGAU21

17:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 1 - 0 Torpedo Moscow U21 [A-9] 1-0

HQA

17:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 4 Gimcheon Sangmu [11] +0 0-1

AUSBPL

17:15 FT [5] Holland Park Hawks 1 - 1 Souths Utd [6] - 1/2 1-1

AUSBPL

17:15 FT [10] Grange Thistle 1 - 0 Virginia Utd [12] - 1 1/4 0-0

AUSQSL

17:15 FT [6] Gold Coast Utd 2 - 2 Gold Coast Knights [3] +1/4 0-1

HQA

17:30 FT 1 [7] FC Seoul 0 - 2 Jeju Utd [4] - 1/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-4] Spartak Mos. U21 4 - 0 Ural U21 [A-7] 4-0

VNA

18:00 FT [4] Hải Phòng 1 - 0 SHB Đà Nẵng [7] - 3/4 1-0

GHU19

18:30 FT [1] Việt Nam U19 2 - 0 Myanmar U19 [9] - 1 3/4 2-0

AUSFWP

18:30 FT [8] Perth Glory U21 1 - 5 Sorrento [5] +1/2 1-2

TQA

18:30 FT [17] Hebei CFFC 0 - 1 Chengdu Rongcheng [9] +1 1/2 0-0

TQB

18:30 FT [9] Suzhou Dongwu 2 - 1 Heilongjiang Ice City [7] +0 2-0

SINA

18:45 FT [5] Hougang Utd 3 - 3 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

AFF16

19:00 FT [C-1] Myanmar U16 1 - 1 Malaysia U16 [C-2] 0-1

TQA

19:00 FT 1 [12] Shenzhen FC 0 - 2 Zhejiang Professional [7] +3/4 0-0

VNA

19:15 FT [6] Viettel 0 - 1 BCM Bình Dương [9] - 3/4 0-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 0 - 1 HA Gia Lai [3] +1/2 0-0

GHU19

20:00 FT [4] Uzbekistan U19 2 - 2 Iran U19 [2] 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-5] Norwich City U23 3 - 2 Sunderland U23 [2-14] - 1 1-2

KAZC

20:00 FT [B-2] Akzhayik Oral 2 - 2 Kaisar Kyzylorda [B-1] - 1 1-1

MAPL

20:00 FT [9] Selangor II 0 - 0 UiTM FC [8] - 1/4 0-0

IDNA

20:30 FT [6] Arema Indonesia 0 - 0 PSS Sleman [9] - 3/4 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-2] Fulham U23 3 - 1 West Ham U23 [1-12] +0 1-0

NGAU21

21:00 FT [B-3] Akhmat Gr. U21 4 - 1 Chertanovo U21 [B-4] 0-0

NGAU21

21:00 FT [A-2] CSKA Mos. U21 2 - 1 Orenburg U21 [A-10] 1-1

NGAU21

21:00 FT [B-6] Kuban U21 3 - 0 Khimki U21 [B-8] 2-0

NGAU21

21:00 FT [B-10] FK Sochi U21 2 - 1 Lok. Moscow U21 [B-7] 0-1

NGAU21

22:00 FT [B-2] Rostov U21 3 - 0 Din. Moscow U21 [B-1] 0-0

NGAU21

22:00 FT [B-5] Krasnodar U21 0 - 0 Fakel U21 [B-9] 0-0

KAZC

22:00 FT [D-3] Turan (KAZ) 0 - 2 Shakhter Kar. [D-2] +1/4 0-1

LITA

22:00 FT [7] Siauliai 0 - 0 Hegelmann Litauen [2] +1/2 0-0

CZEB

22:00 FT 1 [3] MFk Karvina 3 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [15] 1-2

JORA

22:00 FT [11] Sareeh 0 - 2 Sheikh Hussein [3] +1/2 0-1

AZEA

22:30 FT [9] Kapaz 1 - 2 Zire IK [5] 1 +1 1-1

BIHA

22:30 FT [7] Velez Mostar 3 - 1 Zeljeznicar [3] 1-0

BULA

22:30 FT [16] Spartak Varna 0 - 1 Hebar Pazardzhik [11] - 1/4 0-0

SLOA

22:30 FT 1 [7] Tabor Sezana 1 - 0 CM Celje [5] +3/4 0-0

ITC

22:45 FT [13] Cagliari 3 - 2 Perugia [38] - 1/2 1-1

GHU19

22:59 FT [7] Kyrgyzstan U19 1 - 0 Afghanistan U19 [8] 1-0

ITC

22:59 FT [14] Udinese 2 - 1 Feralpisalo [41] - 1 3/4 1-0

DUC4DB

22:59 FT [14] Luckenwalde 1 - 1 RW Erfurt [5] - 3/4 1-0

POLA

22:59 FT [2] Stal Mielec 2 - 0 Cracovia Krakow [5] 1 +1/2 1-0

POLB

22:59 FT [6] Arka Gdynia 1 - 1 Sandecja [13] - 1/2 1-0

ESTA

22:59 FT [6] Tammeka Tartu 0 - 1 Flora Tallinn [1] +2 1/4 0-1

FIN3

22:59 FT [B-13] KaaPo Kaarina 2 - 3 SalPa Salo [B-3] +1 3/4 2-3

FIN3

22:59 FT [A-7] PPJ 0 - 3 Lahden Reipas [A-3] +1/2 0-0

RMNA

22:59 FT [15] Universitaea Cluj 0 - 1 Petrolul Ploiesti [10] - 1/4 0-1

CZEB

22:59 FT [4] Jihlava 1 - 1 Sigma Olomouc II [5] 1-1

CZEB

22:59 FT [10] Opava 3 - 0 Dukla Praha [16] +0 2-0

DENA

22:59 FT [4] Randers 1 - 0 AC Horsens [6] - 1/4 1-0

AUTB

23:10 FT [1] Horn 2 - 1 Blau Weiss Linz [12] +1 0-1

AUTB

23:10 FT [2] SKU Amstetten 1 - 1 Admira [7] - 1/4 0-0

AUTB

23:10 FT [14] Austria Wien II 2 - 2 Kapfenberg [15] 1 - 1/4 0-1

AUTB

23:10 FT [3] First Vienna 1 - 1 St.Polten [6] +0 1-0

DUB

23:30 FT [10] Sandhausen 1 - 0 Fort.Dusseldorf [8] +1/4 0-0

DUB

23:30 FT [15] Greuther Furth 1 - 1 Karlsruher [14] - 1/2 0-0

DENB

23:30 FT [1] Hvidovre IF 3 - 1 Hillerod [12] - 1 1/2 2-0

EGYA

23:30 FT [18] Masr lel Maqassah 1 - 2 NBE SC [7] +3/4 0-2

GHCLB

00:00 FT [558] Omonia Nicosia 0 - 2 AEK Athens [158] +1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [694] Mirandes 1 - 2 Osasuna [51] +1/2 1-0

GHCLB

00:00 FT [1] Huesca 3 - 1 Andorra FC [15] +0 1-1

GHCLB

00:00 FT [594] Malaga 0 - 2 Al Nasr (KSA) [550] - 1/4 0-0

ANHU23

00:00 FT [2-2] Aston Villa U23 3 - 3 Middlesbrough U23 [2-4] 3-0

DUC3

00:00 FT [8] Duisburg 2 - 2 Essen [20] +0 1-0

DUC4B

00:00 FT [4] Atlas Delmenhorst 2 - 1 Holstein Kiel II [16] - 1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [14] Heimstetten 3 - 2 Schweinfurt [8] +3/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [2] VSG Altglienicke 2 - 0 E.Cottbus [9] +0 1-0

DUC4DB

00:00 FT [11] SV Lichtenberg 2 - 1 Ger.Halberstadt [17] - 1/4 2-0

DUC4T

00:00 FT [16] Fortuna Koln 0 - 2 Rodinghausen [4] - 1/4 0-2

DUC4T

00:00 FT 1 [12] Fort.Dusseldorf II 1 - 1 A.Aachen [15] +1/2 1-1

SRBA

00:00 FT [9] FK Vozdovac 1 - 0 FK Radnicki 1923 [10] - 1/2 0-0

TD3

00:00 FT 1 [Norra-16] Team Thoren 1 - 5 Pitea IF [Norra-3] +1 1-2

TD3

00:00 FT [Sodra-9] BK Olympic Malmo 0 - 3 GAIS [Sodra-8] +3/4 0-2

DENB

00:00 FT [7] Helsingor 3 - 2 Fredericia [10] - 1/2 2-1

GHCLB

00:30 FT [391] Bourg Peronnas 3 - 1 Red Star 93 [987] 1-1

GHCLB

00:30 FT [630] Chateauroux 0 - 1 Le Puy Foot [777] 0-0

GHCLB

00:30 FT [949] Nancy 3 - 3 RWD Molenbeek [384] 2-0

DUC4B

00:30 FT [5] Lubeck 3 - 0 Kickers Emden [19] - 1 3/4 1-0

DUC4T

00:30 FT [3] Preussen Munster 5 - 0 FC Bocholt [17] - 1 1/2 1-0

BLRA

00:30 FT [14] Vitebsk 0 - 3 Energetik-BGU [2] +1/4 0-2

TSB

00:30 FT [4] Schaffhausen 0 - 1 Wil 1900 [1] - 1/4 0-1

TD3

00:30 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 1 - 1 Ljungskile SK [Sodra-4] +1/2 0-1

JORA

00:30 FT [1] Faisaly (JOR) 1 - 0 Sahab [5] - 1 1-0

NPA

00:30 FT [16] Cape Town City 0 - 2 Mamelodi Sun. [4] +1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-4] Everton U23 2 - 0 Blackburn U23 [1-13] +1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-13] Derby County U23 2 - 5 Leeds Utd U23 [2-3] 0-3

HLA

01:00 FT [10] Heerenveen 0 - 0 Sparta Rotterdam [11] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [18] Dordrecht 90 0 - 2 Roda JC [6] +1 0-2

HLB

01:00 FT [4] VVV Venlo 3 - 0 Almere City [9] +1/4 2-0

HLB

01:00 FT [10] Den Bosch 1 - 3 Eindhoven [5] +1/4 0-3

HLB

01:00 FT [11] TOP Oss 3 - 0 Utrecht U21 [20] - 1/4 2-0

HLB

01:00 FT [1] Heracles Almelo 4 - 0 ADO Den Haag [19] - 1 4-0

HLB

01:00 FT 1 [12] NAC Breda 1 - 0 Helmond Sport [17] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [13] Willem II 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [7] - 1 0-0

CROA

01:00 FT [8] NK Varazdin 1 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 0-1

HUNA

01:00 FT [8] Vasas Budapest 2 - 2 Paksi [3] +0 2-1

TNKA

01:00 FT [18] Istanbulspor AS 0 - 2 Trabzonspor [2] +1 0-1

DENA

01:00 FT [10] Lyngby 3 - 3 Midtjylland [7] +1/2 1-3

TSB

01:15 FT [10] Neuchatel Xamax 2 - 3 Yverdon [3] +1/4 1-1

TSB

01:15 FT [8] Thun 2 - 2 Aarau [5] - 1/4 0-0

DUA

01:30 FT 2 [16] Ein.Frankfurt 1 - 6 Bayern Munich [1] +1 1/4 0-5

POLA

01:30 FT [4] Legia Wars. 2 - 0 Piast Gliwice [15] - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [15] Odra Opole 0 - 1 Wisla Krakow [1] +1/2 0-0

SVKA

01:30 FT [8] Trencin 3 - 1 Zemplin Michalovce [9] - 3/4 1-1

AUTB

01:30 FT [8] SV Lafnitz 0 - 4 Floridsdorfer AC [5] - 1/4 0-1

ANHB

01:45 FT 1 [11] Birmingham 2 - 1 Huddersfield [14] 2 - 1/4 2-0

SCOB

01:45 FT [4] Queen's Park 2 - 3 Ayr Utd [3] +0 2-0

BIA

01:45 FT [5] Club Brugge 1 - 1 Zulte-Waregem [13] - 1 1/2 0-0

IREA

01:45 FT [2] Dundalk 1 - 1 Derry City [3] - 1/4 0-1

IREB

01:45 FT [1] Cork City 6 - 1 Athlone [9] 3-0

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 1 - 3 Waterford Utd [3] +1 0-2

IREB

01:45 FT [2] Galway 2 - 2 Wexford Youths [6] - 3/4 1-2

ANHA

02:00 FT 1 [16] Crystal Palace 0 - 2 Arsenal [2] 2 +1/2 0-1

ITC

02:00 FT [19] Lecce 1 - 1 Cittadella [18] - 3/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-2

PHA

02:00 FT 1 1 [7] Lyon 2 - 1 Ajaccio [16] 6 1 - 1 1/2 2-1

IREA

02:00 FT [10] Finn Harps 3 - 0 Drogheda Utd [8] - 1/4 2-0

BLVA

02:00 FT [B-3] Always Ready 4 - 0 Real Santa Cruz [A-6] - 2 1/4 1-0

EGYA

02:00 FT [15] El Gouna 1 - 4 Zamalek SC [1] +1 0-2

ITC

02:15 FT [15] Sampdoria 1 - 0 Reggina [42] - 1 1/4 0-0

BDNA

02:15 FT [2] Benfica 4 - 0 Arouca [12] 1 - 2 1/4 3-0

ICEB

02:15 FT 1 [11] Knat. Vesturbaejar 2 - 1 Grotta [4] 0-0

ICEB

02:15 FT [5] Afturelding 0 - 1 HK Kopavogur [2] +1/4 0-0

ICEB

02:15 FT [10] Kordrengir 0 - 0 Fjolnir [3] +0 0-0

ICEW

02:15 FT [2] Breidablik Nữ 3 - 0 Keflavik IF Nữ [7] 1-0

ICEB

03:00 FT [1] Fylkir 5 - 2 UMF Grindavik [8] - 1 1/2 1-2

PARA

04:00 FT 1 [5] Resistencia SC 1 - 2 Guairena FC [8] +1/4 1-2

VENA

04:00 FT [3] Monagas 0 - 1 Puerto Cabello [4] - 3/4 0-1

ARGA

05:00 FT [2] Gimnasia LP 2 - 0 Godoy Cruz [9] +0 0-0

BRB

05:00 FT [16] Operario/PR 1 - 0 Nautico/PE [20] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [19] Vila Nova/GO 1 - 1 Ituano/SP [10] +0 0-0

MEXB

05:00 FT 1 [14] Mineros de Zac. 1 - 3 Atlante [1] +1/4 0-3

COLA

05:45 FT [15] Inde.Medellin 1 - 1 La Equidad [11] - 1/2 1-0

URUA

06:00 FT [2] Nacional(URU) 3 - 0 CA Rentistas [11] - 1 1/2 2-0

ARGB

06:10 FT [23] Deportivo Moron 3 - 0 Almagro [8] - 1/4 2-0

PARA

06:15 FT [9] General Caballero 0 - 4 Tacuary FBC [10] - 1/2 0-1

VENA

06:15 FT [1] Zamora Barinas 2 - 0 Dep.Tachira [5] - 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [A-4] Oriente Petrolero 0 - 0 CA Palmaflor [A-1] - 3/4 0-0

CHIB

07:00 FT 1 [2] Cobreloa 1 - 0 CD Magallanes [1] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [14] Tecnico Uni. 3 - 3 Cumbaya FC [13] - 3/4 1-1

USW

07:00 FT [9] Racing Louisville Nữ 1 - 1 Wash. Spirit Nữ [10] +1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [16] Sarmiento Junin 2 - 1 Lanus [28] - 1/4 2-0

ARGA

07:30 FT [19] Banfield 0 - 0 Patronato Parana [7] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [18] Guarani/SP 1 - 2 Gremio/RS [2] +1/2 0-1

COLA

07:50 FT [13] Patriotas 3 - 0 Cortulua [19] - 1/4 3-0

MEXA

09:05 FT [10] Mazatlan FC 2 - 1 Chivas Guad. [17] +1/4 0-0

USA

09:30 FT [Tay-11] Vancouver WC 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 0-1

USW

09:30 FT [1] Portland Tho. Nữ 3 - 3 NC Courage (W) [12] 2-0

BULA

01:00 Hoãn [7] Slavia Sofia - Ludogorets [4] +3/4 -

IREA

02:00 Hoãn [1] Shamrock Rovers - UC Dublin [9] - 2 -

Kết quả bóng đá ngày 05/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 05/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0