KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 06/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [12] West Torrens 2 - 3 White City W. [6] +1/4 1-2

AUSSL

12:30 FT [1] Campbelltown City 2 - 1 Croydon Kings [7] - 1 1-1

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide Comets 7 - 0 Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 4-0

AUSSL

12:30 FT [9] SA Panthers 1 - 3 Adelaide City [3] +1 3/4 1-2

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 0 - 1 Metro Stars [4] +3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Inglewood Utd 0 - 1 Floreat Athena [1] +1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT 1 [4] Bayswater City 1 - 3 Stirling Macedonia [3] +0 0-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 3 - 3 Cockburn City [10] - 3/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [2] Perth RedStar 5 - 1 Balcatta [12] - 1 3/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 2 - 2 Armadale SC [9] +1/2 2-0

AUSNSW

14:00 FT 1 [4] Marconi Stallions 0 - 1 APIA Tigers [5] - 1/4 0-1

NHAT3

14:00 FT [8] FC Imabari 5 - 2 Yokohama SCC [18] - 1 1-0

AUSBPL

14:15 FT [9] Magic United 1 - 2 North Star [8] - 1/4 1-1

AUSBPL

15:00 FT 1 [2] Albany Creek 1 - 2 Surfers Paradise [1] 0-2

TQB

15:00 FT [16] Xinjiang Tianshan 1 - 5 Kunshan FC [2] +2 3/4 0-2

TQB

15:00 FT [13] Jiangxi Liansheng 1 - 4 Nantong Zhiyun [1] +1 3/4 0-1

CZEB

15:15 FT [8] MFK Chrudim 3 - 0 Pribram [14] 1 - 1/4 3-0

AUSBPL

15:15 FT [3] Wynnum Wolves 4 - 1 Coomera Colts [11] - 2 1/4 2-1

AUSQSL

15:15 FT [10] Logan Light. 3 - 2 Capalaba [12] - 1 1/2 1-2

CZEU19

15:30 FT [2] Zlin U19 5 - 2 Vik. Plzen U19 [14] 1-0

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 2 - 3 Cumberland Utd [11] - 1 0-0

IDNA

15:30 FT [8] PSIS Semarang 2 - 1 Barito Putera [13] - 1/2 2-1

GHCLB

16:00 FT [87] Athletic Bilbao 1 - 1 Alaves [105] - 1/2 1-0

CZEU19

16:00 FT [9] Jihlava U19 1 - 1 Slovacko U19 [10] 0-0

CZEU19

16:00 FT [11] Pardubice U19 2 - 3 Sigma Olomouc U19 [6] 2-2

NHATA

16:00 FT [5] Kashima Antlers 0 - 2 Sanf Hiroshima [6] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [19] Grulla Morioka 1 - 3 Okayama [4] +1/4 1-2

NHATB

16:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Tokushima Vortis [14] - 1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [13] Ventforet Kofu 5 - 2 Ryukyu [22] - 1 3-1

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 0 V-Varen Nagasaki [5] +0 0-0

VNB

16:00 FT [9] Phù Đổng 1 - 1 ĐT Long An [6] 0-0

AUSQSL

16:15 FT 1 [9] Eastern Suburbs 1 - 4 Brisbane City [7] +1/2 1-1

NHATA

16:30 FT [13] Kyoto Sanga 1 - 2 Kashiwa Reysol [2] +0 1-1

TQA

16:30 FT [14] Dalian Professional 1 - 1 Shanghai Port [9] +3/4 0-1

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 4 - 0 Balestier Kh. [7] 1-0

AFF16

17:00 FT [A-4] Singapore U16 1 - 2 Philippines U16 [A-3] 1-2

BDNB

17:00 FT [10] SC Farense 1 - 1 Uniao Torreense [11] - 3/4 1-0

NGB

17:00 FT [3] Yenisey 2 - 1 Veles Moscow [16] - 3/4 2-0

FIN3

17:00 FT [A-8] NJS Nurmijarvi 3 - 3 PK Keski Uusimaa [A-5] - 1/4 1-2

NHATA

17:00 FT [10] Nagoya Grampus 3 - 0 Urawa Red [9] - 1/4 2-0

NHATA

17:00 FT [3] Cerezo Osaka 3 - 0 Vissel Kobe [18] +0 2-0

NHATB

17:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Montedio Yama. [8] +3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Omiya Ardija 3 - 2 Yokohama FC [1] +1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [7] Machida Zelvia 1 - 1 Oita Trinita [9] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Zweigen Kan. 1 - 4 Vegalta Sendai [3] +3/4 0-2

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 2 - 1 Gangwon [7] - 1/2 1-0

HQB

17:00 FT [8] Seoul E-Land 2 - 2 Ansan Greeners [9] - 1/2 2-1

VNB

17:00 FT [4] Khánh Hòa 1 - 0 Bình Phước [11] 0-0

CZEU19

17:15 FT [12] Hradec Kralove U19 0 - 1 Mlada Boleslav U19 [7] 0-1

HQA

17:30 FT [6] Suwon FC 4 - 2 Suwon Bluewings [11] +0 1-1

DUB

18:00 FT 3 [1] Jahn Regensburg 0 - 0 Nurnberg [11] 1 +0 0-0

DUB

18:00 FT 1 [5] Hamburger 1 - 0 Heidenheim [4] 2 - 3/4 1-0

DUB

18:00 FT 2 [3] Paderborn 07 4 - 2 Hannover 96 [15] 4 - 1/2 1-2

DUC4DB

18:00 FT [8] CZ Jena 1 - 1 Viktoria Berlin [11] - 1/2 0-1

DUC4DB

18:00 FT [1] Chemnitzer 3 - 0 Tennis Borussia B. [18] 1 - 1 1/2 2-0

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 6 - 1 Tukums/Salaspils [7] - 3 4-0

CZEU19

18:00 FT [16] Pribram U19 0 - 4 Brno U19 [1] 0-2

TD3

18:00 FT [Sodra-14] Qviding 1 - 4 Torns IF [Sodra-11] - 1/2 1-1

TD3

18:00 FT [Sodra-8] Lindome GIF 4 - 1 Angelholms [Sodra-9] +0 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-4] Stockholm Intl 2 - 1 Orebro Syrianska [Norra-1] - 1/2 0-0

DENB

18:00 FT [2] Sonderjyske 3 - 1 HB Koge [6] - 1 2-0

IDNA

18:00 FT [1] Madura United FC 1 - 0 Persik Kediri [16] - 1 0-0

VNA

18:00 FT [5] Bình Định 0 - 1 Hà Nội FC [1] +1/4 0-1

VNB

18:00 FT [8] Cần Thơ 3 - 0 Thừa Thiên Huế [7] 1-0

ANHA

18:30 FT 2 [10] Fulham 2 - 2 Liverpool [12] +1 3/4 1-0

ANHB

18:30 FT [21] Norwich 1 - 1 Wigan [16] 4 - 3/4 0-1

DUC4B

18:30 FT [2] Weiche Flensburg 2 - 1 Bremer SV [15] - 2 1-1

DUC4DB

18:30 FT [13] Meuselwitz 1 - 2 Berliner FC Dynamo [6] +1 0-0

TQA

18:30 FT [18] Guangzhou City 0 - 3 Wuhan Three T. [1] +1 3/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-3] Arsenal U23 3 - 1 Man Utd U23 [1-10] 1-1

DUC3

19:00 FT 1 [8] Vik.Koln 1 - 0 Wehen [9] 1 +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Munchen 1860 1 - 0 Oldenburg 1897 [15] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 0 - 1 Freiburg II [5] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Meppen 3 - 0 Zwickau [13] 1 +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Elversberg 0 - 2 Saarbrucken [3] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [19] Hallescher 0 - 2 Dynamo Dresden [7] +1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [6] Nurnberg II 0 - 1 FC Pipinsried [14] - 1 0-0

DUC4BA

19:00 FT [13] Greuther Furth II 0 - 1 DJK Vilzing [2] +0 0-0

DUC4BA

19:00 FT [3] Wurzburger 7 - 1 Ansbach [18] - 1 3-0

DUC4BA

19:00 FT [5] Wacker Burghausen 3 - 1 Unterhaching [1] +1/4 2-1

DUC4N

19:00 FT [18] Mainz II 0 - 4 SSV Ulm [1] +1/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [15] Koblenz 1 - 3 Homburg [3] +3/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [2] Ein.Trier 3 - 0 Astoria Walldorf [17] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] SGV Freiberg 1 - 2 Aalen [6] 1-1

DUC4N

19:00 FT [7] Barockstadt FL 1 - 0 TSV Steinbach [14] 1-0

DUC4N

19:00 FT [8] FSV Frankfurt 1 - 0 TSG Balingen [13] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [5] Bahlinger 3 - 2 Stuttgart II [10] +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [8] Wuppertaler 2 - 2 Wiedenbruck [9] - 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [5] FC Duren 1 - 0 M.gladbach II [13] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [6] Oberhausen 2 - 1 SV Straelen [16] - 1 2-0

DUC4T

19:00 FT [4] RW Ahlen 8 - 0 Wattenscheid [18] - 1 1-0

NGA

19:00 FT [16] Ural S.r. 0 - 2 Spartak Moscow [2] +3/4 0-2

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 2 - 2 FK Jonava [10] 2-0

FINA

19:00 FT [8] VPS Vaasa 3 - 0 Ilves Tampere [9] - 1/4 3-0

DENB

19:00 FT [5] Vendsyssel FF 1 - 2 Fremad Amager [8] - 1/4 1-2

TQA

19:00 FT [8] Tianjin Tigers 0 - 1 Shandong Taishan [2] +3/4 0-0

BLRA

19:30 FT [11] FK Slutsk 2 - 4 Isloch [3] +1/2 0-2

AUTB

19:30 FT [10] Grazer AK 1 - 0 Liefering [9] - 1/4 1-0

AUTB

19:30 FT 1 [7] Vorwarts Steyr 2 - 1 Dornbirn [16] 1 - 1/2 0-1

AFF16

20:00 FT [A-1] Indonesia U16 2 - 1 Việt Nam U16 [A-2] 0-1

GHU19

20:00 FT [7] Kyrgyzstan U19 0 - 0 Uzbekistan U19 [3] 0-0

DUC4B

20:00 FT [8] Rehden 2 - 0 Hannover II [10] +1/4 1-0

PHB

20:00 FT [13] Saint Etienne 1 - 1 Nimes [14] - 1/2 1-1

BDNB

20:00 FT 2 [15] Nacional Madeira 0 - 1 Tondela [5] - 1/4 0-1

BDNB

20:00 FT [1] UD Oliveirense 3 - 1 CD Mafra [18] 1 +1/4 0-1

POLA

20:00 FT [14] Lechia GD 0 - 1 Korona Kielce [5] - 1 0-1

POLB

20:00 FT [15] Gornik Leczna 1 - 1 Resovia [18] - 1/4 0-1

KAZC

20:00 FT [A-2] Atyrau 0 - 0 FK Aksu [A-4] - 3/4 0-0

TDA

20:00 FT [11] Norrkoping 2 - 0 Degerfors IF [14] - 1 1/4 1-0

NPA

20:00 FT [16] Golden Arrows 0 - 2 Richards Bay [2] - 1/4 0-1

NPA

20:00 FT [11] Marumo Gallants FC 0 - 0 Stellenbosch FC [10] +0 0-0

NPA

20:00 FT [4] Orlando Pirates 1 - 0 Moroka Swallows [9] - 1/2 1-0

DUA

20:30 FT [17] Augsburg 0 - 4 Freiburg [2] +1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [5] Union Berlin 3 - 1 Hertha Berlin [14] 3 - 1/2 1-0

DUA

20:30 FT 2 [12] Bochum 1 - 2 Mainz [6] 3 +1/4 1-1

DUA

20:30 FT 1 [4] M.gladbach 3 - 1 Hoffenheim [15] 4 1 - 1/2 1-1

DUA

20:30 FT 2 [9] Wolfsburg 2 - 2 Wer.Bremen [8] 2 - 1/4 1-2

ARMA

20:30 FT [10] FC Noah 0 - 1 Lernayin Artsakh [5] - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [3] Bournemouth 2 - 0 Aston Villa [16] 3 +1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [7] Leeds Utd 2 - 1 Wolves [14] - 1/4 1-1

ANHA

21:00 FT [5] Newcastle 2 - 0 Nottingham Forest [18] 3 - 1 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [1] Tottenham 4 - 1 Southampton [20] - 1 1/2 2-1

ANHB

21:00 FT 3 [22] Swansea City 0 - 3 Blackburn Rovers [1] 1 +0 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [23] Bristol City 2 - 3 Sunderland [2] 2 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 2 [4] Burnley 1 - 1 Luton Town [15] 1 - 3/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [17] Preston North End 0 - 0 Hull City [5] 4 - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT 2 [8] QPR 3 - 2 Middlesbrough [20] 2 1 +0 3-1

ANHB

21:00 FT 3 [11] Reading 2 - 1 Cardiff City [9] 3 +0 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [7] Sheffield Utd 2 - 0 Millwall [10] 2 - 1/2 2-0

ANHB

21:00 FT 2 [12] Stoke City 2 - 0 Blackpool [13] 2 - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [9] Fleetwood Town 2 - 1 Plymouth Argyle [12] +1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT 1 [20] Shrewsbury 0 - 1 Accrington [5] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [1] Peterborough Utd 3 - 0 Morecambe [21] - 1 2-0

ANHL1

21:00 FT [23] Milton Keynes Dons 0 - 1 Sheffield Wed. [4] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [10] Forest Green 1 - 2 Ipswich [7] +1/2 0-2

ANHL1

21:00 FT [2] Exeter City 4 - 0 Port Vale [17] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [13] Barnsley 1 - 0 Cheltenham [22] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [3] Bolton 3 - 0 Wycombe [11] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT 1 [24] Burton Albion 0 - 4 Bristol Rovers [8] - 1/4 0-4

ANHL1

21:00 FT [6] Charlton Athletic 1 - 0 Derby County [15] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [16] Oxford Utd 1 - 0 Cambridge Utd [14] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [18] Portsmouth 0 - 0 Lincoln [19] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Hartlepool 0 - 0 Wimbledon [7] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT 1 [19] Swindon 0 - 0 Salford City [6] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Newport 0 - 1 Walsall [1] 1 - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [4] Barrow 3 - 2 Bradford City [15] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [24] Crawley Town 0 - 1 Leyton Orient [3] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Crewe Alexandra 3 - 0 Harrogate Town [11] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [14] Colchester Utd 1 - 1 Carlisle [9] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [10] Doncaster Rovers 2 - 1 Sutton Utd [16] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [12] Gillingham 1 - 0 Rochdale [22] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Grimsby 1 - 1 Northampton [8] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Mansfield 1 - 0 Tranmere Rovers [23] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Stevenage 2 - 1 Stockport [21] 1 +1/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [3] SSV Jeddeloh 3 - 3 Ein. Norderstedt [12] +0 2-1

SCOA

21:00 FT [11] Ross County 1 - 3 Celtic [1] +2 0-0

SCOA

21:00 FT [5] Aberdeen 4 - 1 St. Mirren [12] 1 - 1/2 3-0

SCOA

21:00 FT [8] Motherwell 1 - 2 St. Johnstone [7] - 1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 2 - 0 Kilmarnock [10] - 2 0-0

SCOB

21:00 FT [3] Greenock Morton 1 - 0 Cove Rangers [4] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [1] Partick Thistle 1 - 1 Hamilton [6] - 1/2 0-1

SCOB

21:00 FT [8] Arbroath 0 - 0 Inverness C.T. [7] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [10] Raith Rovers 0 - 1 Dundee [5] +1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [1] Airdrieonians 4 - 0 Falkirk [9] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT 1 [3] Clyde 2 - 2 Peterhead [7] - 1/2 2-2

SCO2

21:00 FT [4] Alloa Athletic 3 - 1 Kelty Hearts [10] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT 1 [5] Edinburgh City 0 - 3 Dunfermline [2] +3/4 0-2

SCO2

21:00 FT [6] Montrose 0 - 0 Queen of South [8] +0 0-0

ARMA

21:00 FT [1] Alashkert 2 - 0 Ararat Y [7] - 1/2 0-0

BIA

21:00 FT [2] Genk 4 - 2 Eupen [16] 1 - 1 1/4 3-1

ESTA

21:00 FT [10] Vaprus Parnu 0 - 1 Kuressaare [5] 0-0

ICEB

21:00 FT [7] Thor Akureyri 1 - 0 Vestri [8] - 1/4 0-0

LITA

21:00 FT [1] Zalgiris 2 - 0 Banga [8] 0-0

NORA

21:00 FT [3] Bodo Glimt 7 - 0 Odd Grenland [10] - 2 1/4 4-0

FINA

21:00 FT [6] Inter Turku 1 - 0 Seinajoen JK [7] - 1/4 1-0

FINB

21:00 FT [8] SJK Akatemia 3 - 4 JaPS [5] - 1/2 1-2

FINB

21:00 FT [11] PIF Parainen 1 - 4 KTP Kotka [2] +3/4 0-2

FIN3

21:00 FT [B-2] Hameenlinna 2 - 1 Espoo [B-12] - 3/4 1-0

FIN3

21:00 FT [A-11] PeKa 0 - 4 FC Kiffen [A-3] +3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-4] JIPPO 3 - 1 Futura [A-10] 2-0

FIN3

21:00 FT [C-10] JBK 1 - 2 FC Komeetat [C-9] - 2 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [4] Vik.Plzen 2 - 1 Pardubice [16] - 1 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [7] Sigma Olomouc 0 - 2 Brno [3] - 3/4 0-1

CZEA

21:00 FT [1] Slovan Liberec 5 - 1 Teplice [15] - 3/4 3-1

TD3

21:00 FT [Norra-7] Sandvikens 4 - 0 Sylvia [Norra-9] - 1 1/4 3-0

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 2 - 0 Atvidabergs [Sodra-3] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-11] Forward 1 - 0 Haninge/Brand. [Norra-6] +1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-13] Motala AIF 1 - 3 Karlstad BK [Norra-8] +1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Oskarshamns AIK 1 - 2 Oddevold [Sodra-10] +1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Norra-15] Taby IS 0 - 1 Gefle IF [Norra-2] +3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Trollhattan 1 - 0 Tvaakers IF [Sodra-13] +0 0-0

UZBA

21:00 FT [2] Sogdiana Jizzakh 2 - 2 Pakhtakor [5] +1/4 1-2

BDNA

21:30 FT [15] Rio Ave 0 - 1 Vizela [7] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [2] Trofense 3 - 2 Belenenses [14] 1 - 1/2 0-1

HLA

21:30 FT [13] Fortuna Sittard 2 - 3 Ajax [5] +1 3/4 1-0

NGA

21:30 FT [1] CSKA Moscow 4 - 1 Fakel [12] - 1 0-1

BLRA

21:30 FT [10] Torpedo Zhodino 2 - 2 Neman Grodno [9] +1/4 1-1

DENA

21:30 FT 1 [1] Nordsjaelland 1 - 0 Viborg [7] - 1/4 1-0

DUC4BA

22:00 FT [7] TSV Aubstadt 1 - 1 Turkgucu-Ataspor [16] 1-0

DUC4BA

22:00 FT [12] TSV 1896 Rain 3 - 1 Illertissen [19] +1/4 1-0

DUC4BA

22:00 FT [9] Hankofen-Hailing 1 - 0 VfB Eichstatt [17] 0-0

PHA

22:00 FT [16] Strasbourg 1 - 2 Monaco [7] 2 - 1/4 0-1

NGB

22:00 FT [15] SKA-Khabarovsk 3 - 0 Akron Togliatti [17] - 1/4 1-0

BIHA

22:00 FT [3] Borac Banja Luka 1 - 0 Igman Konjic [12] 1 0-0

KAZC

22:00 FT [C-3] Aktobe 1 - 0 FK Maktaaral [C-2] - 3/4 0-0

MDVA

22:00 FT [7] Dinamo-Auto 0 - 0 Zimbru [1] 0-0

MDVA

22:00 FT [3] Sfintul Gheorghe 1 - 3 Sheriff Tiraspol [2] 1-2

FIN3

22:00 FT [C-5] RoPS Rovaniemi 0 - 1 OLS Oulu [C-3] - 1/4 0-0

FIN3

22:00 FT [A-1] KaPa 8 - 0 FC LaPa [A-12] - 3 1/4 4-0

CZEB

22:00 FT [10] Taborsko 1 - 1 Slavia Praha B [11] - 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [5] SK Prostejov 1 - 1 Fotbal Trinec [13] - 1/2 1-0

CZEB

22:00 FT [2] SK Lisen 3 - 0 Varnsdorf [9] - 1/4 3-0

AUTA

22:00 FT 1 [8] SV Ried 1 - 1 Sturm Graz [4] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [10] Wolfsberger AC 1 - 5 Lask [1] +1/4 0-4

POLA

22:30 FT 2 [13] Jagiellonia 1 - 2 Radomiak Radom [11] - 1/4 1-0

POLB

22:30 FT [9] Katowice 3 - 1 Zaglebie Sosno [5] - 1/4 1-0

MKDA

22:30 FT [1] FC Struga 3 - 0 Pobeda [12] 1-0

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 2 - 0 Haka [5] +0 1-0

SLOA

22:30 FT [9] NK Bravo 0 - 1 Domzale [4] +0 0-1

NPA

22:30 FT [1] Royal AM 1 - 0 Kaizer Chiefs [7] +1/4 1-0

URUA

22:40 FT [8] CA River Plate (URU) 2 - 0 Plaza Colonia [12] 1 - 3/4 1-0

ITC

22:45 FT [48] Pisa 1 - 4 Brescia [4] +0 1-1

BULA

22:45 FT 1 [13] Beroe 0 - 2 Cherno More [5] +0 0-1

GHU19

22:59 FT [4] Tajikistan U19 4 - 1 Afghanistan U19 [8] 1-1

ITC

22:59 FT [2] Spezia 5 - 1 Como [50] - 1 1-0

AZEA

22:59 FT [2] Karabakh Agdam 3 - 1 Səbail FK [8] - 2 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 2 - 1 HamKam [13] - 1 1-1

FIN3

22:59 FT [C-2] VIFK Vaasa 3 - 0 OTP [C-11] - 1 1/2 2-0

SVKA

22:59 FT [12] Zlate Moravce 1 - 1 Liptovsky Mikulas [10] - 1/4 1-1

SVKA

22:59 FT [11] Dukla BB 2 - 3 Ruzomberok [3] +1/4 2-0

TSA

22:59 FT [3] Servette 1 - 0 Winterthur [9] - 3/4 0-0

JORA

22:59 FT [6] S.Al.Ordon 0 - 1 Ramtha [9] - 1/4 0-0

ARGA

22:59 FT [14] Arsenal Sarandi 3 - 1 Atletico Tucuman [1] +0 1-1

PERA

22:59 FT [17] Uni.San Martin 1 - 0 Alianza Atletico [8] +1/4 1-0

RMNA

23:00 FT [16] Mioveni 1 - 1 Steaua Bucuresti [13] +1 1-0

ARGB

23:10 FT [28] San Telmo 1 - 0 San Martin Tucuman [2] +1/2 0-0

BIA

23:15 FT [14] Charleroi 1 - 3 Oostende [5] - 3/4 0-1

BIA

23:15 FT [10] Kortrijk 0 - 0 Sint Truiden [13] +1/4 0-0

TNKA

23:15 FT [10] Sivasspor 1 - 1 Gaziantep B.B [9] - 1/4 0-1

ANHA

23:30 FT 3 [15] Everton 0 - 1 Chelsea [8] 2 +1 0-1

DUA

23:30 FT 2 [7] B.Dortmund 1 - 0 B.Leverkusen [13] 4 1 - 1/4 1-0

BLRA

23:30 FT [15] Dnepr Mogilev 4 - 3 Belshina Bobruisk [12] +1/2 1-0

ESTA

23:30 FT [3] Nomme Kalju 6 - 0 Tallinna Kalev [8] - 1 1/2 5-0

CHIA

23:30 FT 1 [8] O Higgins 0 - 0 Curico Unido [3] +0 0-0

EGYA

23:30 FT [4] Future FC 2 - 1 Ghazl Al Mahalla [14] - 1/2 1-1

EGYA

23:30 FT [8] Pharco FC 0 - 0 Ismaily SC [9] +1/4 0-0

HLA

23:45 FT [15] Cambuur 0 - 2 SBV Excelsior [4] - 1/2 0-2

CROA

23:55 FT [5] Slaven Belupo 0 - 0 Sibenik [4] - 1/2 0-0

SRBA

23:55 FT [5] Backa Topola 0 - 1 FK Novi Pazar [8] - 1 0-0

GHCLB

00:00 FT [806] Lommel 2 - 1 Gent [255] 0-0

GHCLB

00:00 FT [376] Cartagena 1 - 1 Tenerife [582] +0 0-1

GHCLB

00:00 FT [964] Vicenza 1 - 6 AC Milan [88] +2 1/4 1-4

GHCLB

00:00 FT [191] Napoli 0 - 0 Espanyol [215] - 1 0-0

GHCLB

00:00 FT [687] Racing Santander 0 - 0 Real Oviedo [760] +0 0-0

PHB

00:00 FT [11] Niort 1 - 4 SC Bastia [9] +0 0-4

PHB

00:00 FT [18] Rodez 0 - 3 Bordeaux [3] 0-2

PHB

00:00 FT [19] Pau FC 0 - 0 Dijon [4] +0 0-0

PHB

00:00 FT [5] Paris FC 2 - 1 Quevilly [15] - 3/4 2-0

PHB

00:00 FT [6] Grenoble 1 - 0 Sochaux [17] +1/4 1-0

PHB

00:00 FT [10] Stade Lavallois 1 - 2 Guingamp [1] +0 1-0

PHB

00:00 FT [12] Amiens 1 - 0 Annecy FC [20] +0 0-0

PHB

00:00 FT [7] Valenciennes 1 - 0 Le Havre [16] - 1/2 1-0

BDNA

00:00 FT [3] Estoril 2 - 0 Famalicao [16] +0 2-0

BDNB

00:00 FT [7] Benfica B 1 - 1 Academico Viseu [6] - 1/4 0-0

NGA

00:00 FT [9] Akhmat Groznyi 0 - 0 Zenit [4] +1 1/4 0-0

NGA

00:00 FT [8] Krasnodar 3 - 0 Lok. Moscow [14] +0 0-0

LUXA

00:00 FT [4] Etzella Ettelbruc 2 - 0 UT Petange [14] 0-0

CZEA

00:00 FT [2] Bohemians 1905 3 - 3 Banik Ostrava [12] - 1/4 3-1

AUTA

00:30 FT [9] Hartberg 0 - 2 RB Salzburg [3] 1 +1 3/4 0-0

GHCLB

01:00 FT [31] Granada 1 - 1 Malaga [594] - 1/2 1-0

GHCLB

01:00 FT [99] Valladolid 0 - 0 Lazio [351] +1/4 0-0

HLA

01:00 FT [2] PSV Eindhoven 4 - 1 Emmen [18] - 2 3-0

POLA

01:00 FT [9] Slask Wroclaw 0 - 0 Widzew Lodz [12] - 1/4 0-0

POLB

01:00 FT [13] Chrobry Glogow 2 - 3 LKS Lodz [2] +0 0-2

BULA

01:00 FT 1 [2] CSKA 1948 Sofia 5 - 2 Botev Vratsa [11] - 1 1/2 2-0

HUNA

01:00 FT [7] Debreceni 1 - 1 Kecskemeti [9] - 3/4 0-0

MNEA

01:00 FT [8] Jedinstvo 0 - 1 OFK Petrovac [2] 0-1

MNEA

01:00 FT [3] FK Jerezo 2 - 1 Arsenal Tivat [7] 0-1

TD3

01:00 FT [Norra-12] Hammarby Talang 0 - 2 Vasalunds [Norra-10] +1/4 0-1

ARGA

01:00 FT [20] Barracas Central 0 - 0 Racing Club [5] +3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [4] Gim.Mendoza 0 - 0 Tristan Suarez [35] - 3/4 0-0

URUA

01:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 1 Wanderers [9] 1 - 1/2 0-0

NPA

01:00 FT [14] Maritzburg Utd 1 - 1 Sekhukhune Utd [5] - 1/4 0-1

PERA

01:15 FT 2 [16] Academia Cantolao 2 - 2 Sporting Cristal [3] +1 1/4 2-2

GHCLB

01:30 FT [190] Inter Milan 2 - 4 Villarreal [41] - 3/4 1-2

DUB

01:30 FT [8] Hansa Rostock 2 - 1 A.Bielefeld [17] - 1/4 1-0

IREB

01:30 FT [4] Longford Town 2 - 0 Cobh Ramblers [8] - 1 1/4 1-0

TSA

01:30 FT [2] Grasshoppers 3 - 2 St. Gallen [5] 1 +1/4 2-2

JORA

01:30 FT [8] Al Aqaba SC 1 - 1 Wehdat Amman [1] +1 0-1

ARGB

01:30 FT 1 [31] Villa Dalmine 1 - 0 Ferro Carril Oeste [25] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [16] Deportivo Riestra 2 - 0 Sacachispas [37] - 1/2 2-0

BIA

01:45 FT [12] KV Mechelen 3 - 0 Union Saint-Gilloise [11] +1/2 1-0

RMNA

01:45 FT 1 [2] Rapid Bucuresti 2 - 1 Arges Pitesti [8] - 3/4 1-0

TNKA

01:45 FT 1 [5] Besiktas 1 - 0 Kayserispor [16] 1 - 1 0-0

GHCLB

02:00 FT [614] Girona 2 - 0 Bolivar - 3/4 1-0

GHCLB

02:00 FT [385] Real Betis 3 - 1 Fiorentina [225] - 1/2 2-0

GHCLB

02:00 FT [689] Sevilla 1 - 0 Cadiz [198] - 1 1/2 0-0

GHCLB

02:00 FT [210] Valencia 2 - 1 Atalanta [298] +1/4 1-0

ITC

02:00 FT [20] Empoli 1 - 1 SPAL 1907 [17] - 1 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

PHA

02:00 FT 2 [20] Clermont 0 - 5 PSG [1] 1 +2 0-3

HLA

02:00 FT [8] RKC Waalwijk 2 - 2 Utrecht [9] +1/2 2-0

BIHA

02:00 FT [2] Sarajevo 1 - 0 NK Posusje [10] 0-0

CROA

02:00 FT [9] Istra 1961 1 - 0 NK Osijek [7] +3/4 0-0

MNEA

02:00 FT [6] Mornar Bar 2 - 1 Sutjeska [4] 2-0

MNEA

02:00 FT [9] Iskra Danilo 0 - 0 Rudar [5] 0-0

SRBA

02:00 FT [13] Mladost Lucani 2 - 2 Radnicki Nis [14] - 1/4 1-1

BLVA

02:00 FT [B-7] Inde. Petrolero 4 - 1 Jorge Wilstermann [B-6] - 1/4 2-0

CHIA

02:00 FT [6] Cobresal 1 - 1 La Serena [14] - 1 1/2 1-0

COLA

02:00 FT [17] Envigado 1 - 2 Union Magdalena [2] - 1/2 1-1

USA

02:00 FT [Dong-12] Atlanta United 2 - 1 Seattle Sounders [Tay-8] - 1/4 1-0

EGYA

02:00 FT [2] Pyramids FC 1 - 0 Arab Contractors [17] - 1 1/4 0-0

ITC

02:15 FT [6] Torino 3 - 0 Palermo [49] - 1 0-0

BDNA

02:30 FT [1] Porto 5 - 1 Maritimo [17] - 2 3-0

BRA

02:30 FT [14] Botafogo/RJ 1 - 1 Ceara/CE [12] - 1/4 1-0

BRA

02:30 FT [20] Juventude/RS 0 - 1 America/MG [10] - 1/4 0-1

BRB

02:30 FT [3] Bahia/BA 1 - 0 CSA/AL [17] - 3/4 1-0

ARGB

02:40 FT [11] Estudiantes BsAs 3 - 2 Guillermo [19] - 1/2 2-1

ECUA

03:00 FT [9] Orense SC 1 - 2 Independiente JT [3] +0 0-1

PERA

03:30 FT [6] Binacional 4 - 1 Ayacucho FC [19] - 3/4 0-0

ARGA

04:00 FT [24] Talleres Cordoba 2 - 0 Argentinos Jun. [6] - 1/4 1-0

ARGA

04:00 FT [4] Union Santa Fe 2 - 1 Velez Sarsfield [26] - 1/2 0-1

PARA

04:00 FT 1 [12] 12 de Octubre 1 - 3 Libertad [1] +1 1/4 1-2

VENA

04:00 FT [13] Mineros Guayana 2 - 2 Metropolitano [2] +1/4 2-2

ARGB

04:05 FT [29] Temperley 2 - 2 Nueva Chicago [33] - 1/2 2-0

COLA

04:05 FT [14] Deportes Tolima 2 - 2 Jag de Cordoba [8] - 1 0-1

BLVA

04:15 FT [A-5] CD Guabira 1 - 0 Royal Pari [B-4] - 1/4 0-0

CHIA

04:30 FT 1 [7] Everton CD 1 - 1 Univ. Catolica(CHL) [10] +0 0-0

CRCA

04:30 FT [A-1] Puntarenas 1 - 0 Perez Zeledon [B-2] - 1/2 0-0

BRA

05:00 FT [19] Atletico/GO 2 - 1 Bragantino/SP [8] +1/4 0-0

BRA

05:00 FT [16] Avai/SC 1 - 1 Corinthians/SP [2] +0 1-0

BRB

05:00 FT [13] Novorizontino/SP 0 - 1 Londrina/PR [5] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [1] Cruzeiro/MG 2 - 0 Tombense FC/MG [10] - 1 0-0

ECUA

05:30 FT [6] Guayaquil City 0 - 0 Macara [15] +1/4 0-0

URUA

05:30 FT 1 [15] Sportivo Cerrito 0 - 3 Boston River [4] +1/2 0-0

PERA

06:00 FT [2] Sport Huancayo 1 - 1 AD Tarma [15] - 1 1/4 1-1

USA

06:00 FT [Dong-11] Charlotte FC 2 - 3 Chicago Fire [Dong-8] - 1/4 2-2

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 0 - 2 Pittsburgh R. [A-4] +1/2 0-1

COLA

06:10 FT [11] Alianza Petrolera 0 - 2 Atl. Nacional [7] +1/4 0-0

PARA

06:15 FT [2] Cerro Porteno 0 - 0 Nacional(PAR) [6] 0-0

VENA

06:15 FT [8] Caracas 1 - 2 Hermanos Colmenares [12] - 3/4 0-1

BRA

06:30 FT [11] Sao Paulo/SP 0 - 2 Flamengo/RJ [5] +1/4 0-1

USA

06:30 FT [Dong-5] Columbus Crew 3 - 2 New York City [Dong-2] - 1/4 2-1

USA

06:30 FT [Dong-14] D.C. Utd 0 - 0 New York RB [Dong-3] +1/2 0-0

USA

06:30 FT [Dong-6] Cincinnati 3 - 1 Philadelphia Union [Dong-1] +0 0-0

USA

06:30 FT [Dong-4] CF Montreal 2 - 2 Inter Miami [Dong-10] - 1 2-1

USA

06:30 FT [Dong-9] Orlando City 0 - 3 New England [Dong-7] - 1/2 0-1

USB

06:30 FT [A-10] Loudoun United 2 - 0 LA Galaxy II [B-8] +1/2 0-0

USB

06:30 FT [A-2] Tampa Bay Rowdies 1 - 0 Detroit City FC [A-6] - 1 1/4 0-0

CRCA

06:30 FT [A-4] Sporting (CRC) 1 - 2 Herediano [A-2] +0 1-0

BLVA

06:45 FT [B-2] Blooming 1 - 0 Real Tomayapo [B-8] - 1 0-0

ARGA

07:00 FT [11] Boca Juniors 2 - 1 CA Platense [10] - 3/4 2-0

CHIB

07:00 FT [9] U.Concepcion 3 - 0 Dep. Copiapo [4] 1-0

CHIB

07:00 FT [14] Temuco 0 - 1 Puerto Montt [6] 0-1

USA

07:00 FT [Tay-7] Nashville FC 3 - 4 Toronto [Dong-13] - 3/4 2-2

USB

07:00 FT [A-1] Louisville City 4 - 1 Ch. Battery [A-13] - 1 3/4 1-1

USB

07:00 FT [A-5] Birmingham Legion 6 - 0 Atlanta United II [A-12] - 1 3/4 4-0

MEXA

07:05 FT [2] Monterrey 5 - 1 Club Leon [9] - 1 3-0

USA

07:35 FT [Tay-14] Sporting Kansas 4 - 2 LA Galaxy [Tay-9] +0 3-0

USB

07:35 FT [A-3] Memphis 901 3 - 1 Hartford Athletic [A-11] - 1 1/4 2-1

ECUA

08:00 FT 1 [11] Delfin SC 0 - 3 Emelec [2] +0 0-1

USA

08:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 4 - 3 Minnesota Utd [Tay-4] - 1 3-2

USA

08:00 FT [Tay-2] Austin FC 3 - 3 San Jose EQ [Tay-13] - 1 3-2

COLA

08:15 FT 1 [1] Millonarios 4 - 2 Deportivo Cali [20] - 1 1/4 2-0

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 3 - 3 Colorado Springs [B-3] - 1/4 1-1

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 3 - 0 SA Scorpions [B-1] +0 0-0

USB

09:00 FT [B-11] Monterey Bay FC 1 - 0 El Paso Locomotive [B-6] +0 0-0

CRCA

09:00 FT 1 [A-5] Guadalupe FC 1 - 3 Alajuelense [A-3] +1/4 1-2

CRCA

09:00 FT 1 [B-4] Dep. Saprissa 1 - 1 Cartagines [B-6] - 1/4 1-1

MEXA

09:05 FT [6] Santos Laguna 4 - 0 Cruz Azul [12] - 1/4 1-0

USB

09:15 FT [B-5] New Mexico United 0 - 3 Miami FC [A-7] - 1/2 0-1

USA

09:30 FT [Tay-6] Portland Timbers 1 - 1 Dallas [Tay-3] - 1/4 0-0

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 0 - 0 Las Vegas Lights [B-7] - 1 0-0

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 1 - 1 Rio Grande Valley [B-12] 0-0

USA

10:30 FT [Tay-5] Real Salt Lake 1 - 4 Los Angeles FC [Tay-1] +0 1-2

AUSBPL

15:15 Hoãn [6] Taringa Rovers - Samford Rang. [4] +1/4 -

NHATA

17:00 Hoãn [12] Avispa Fukuoka - Gamba Osaka [16] - 1/4 -

GHCLB

17:59 Hoãn [153] Aris Limassol - PAOK [223] -

DUC4N

19:00 Hoãn [3] Homburg - TSG Balingen [13] -

BLRA

21:00 Hoãn [6] Shakhter Soligo. - Dinamo Brest [16] -

BIHA

22:00 Hoãn [6] FK Sloga Doboj - Zrinjski [8] -

HUNA

22:45 Hoãn [6] Zalaegerzseg - Ferencvaros [5] -

SRBA

23:00 Hoãn [3] FK Vojvodina - Crvena Zvezda [1] -

CROA

00:00 Hoãn [2] Hajduk Split - HNK Gorica [10] -

Kết quả bóng đá ngày 06/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 06/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0