KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 07/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [2] Manly Utd 0 - 0 Blacktown City [3] +1/4 0-0

AUSQSL

13:15 FT 1 [8] Moreton Bay Utd 1 - 2 Peninsula Power [4] +1/2 0-0

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane Roar U21 4 - 2 SC Wanderers [7] +1/4 1-1

NHAT3

14:30 FT [1] Iwaki FC 0 - 0 Matsumoto Yama. [4] - 1/4 0-0

AFF16

15:00 FT [B-1] Thái Lan U16 4 - 1 Đông Timo U16 [B-3] 2-0

AFF16

15:00 FT [B-2] Lào U16 10 - 0 Brunei U16 [B-4] 4-0

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 2 - 3 Queensland Lion [1] +0 1-3

CZEB

15:30 FT [14] Sparta Praha B 1 - 1 MFK Vyskov [2] - 3/4 1-0

AUTB

15:30 FT [4] Sturm Graz II 1 - 1 Rapid Wien II [13] - 1/4 0-0

GHU19

16:00 FT [3] Thái Lan U19 1 - 0 Myanmar U19 [10] - 1 1/2 1-0

NHATA

16:00 FT [8] FC Tokyo 0 - 2 Shimizu S-Pulse [12] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [15] Blaublitz Akita 1 - 1 Mito Hollyhock [13] +1/2 0-0

IDNA

16:00 FT [4] Borneo FC 4 - 1 Persib Bandung [14] 2-1

VNB

16:00 FT [11] Phú Thọ 0 - 4 CA Nhân Dân [1] +1/2 0-2

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 4 - 2 Tanjong Pagar [3] 3-1

BDNB

17:00 FT 1 [3] Feirense 1 - 1 CD Estrela [2] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [6] Kawasaki Fro. 2 - 1 Yokohama FM [1] +0 1-1

NHATA

17:00 FT [9] Sagan Tosu 2 - 0 Jubilo Iwata [18] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [15] Shonan Bellmare 1 - 5 Consa. Sapporo [11] - 1/4 0-3

NHATB

17:00 FT [21] Thespa Kusatsu 0 - 3 JEF United Chiba [10] +1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [5] Roas. Kumamoto 2 - 0 Tochigi SC [16] - 1/4 2-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-1

HQB

17:00 FT 1 [6] Chungnam Asan 0 - 2 Gwangju [1] +1/4 0-1

VNB

17:00 FT [4] Quảng Nam 3 - 0 Đăk Lăk [10] - 1 3-0

HLA

17:15 FT [15] Groningen 2 - 2 Volendam [13] - 1 2-1

HLB

17:15 FT [2] Zwolle 2 - 1 De Graafschap [16] - 1/2 1-0

HQA

17:30 FT [9] Daegu 2 - 3 Incheon Utd [5] - 1/4 1-1

HQB

17:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 3 - 0 Busan I'Park [11] - 1 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [12] GKS Tychy 1 - 4 Podbeskidzie [3] +0 1-1

DUC3

18:00 FT [13] B.Dortmund II 0 - 4 Ingolstadt [2] +1/4 0-2

DUC4B

18:00 FT [18] TuS BW Lohne 2 - 3 Phonix Lubeck [14] +1/4 2-1

DUC4DB

18:00 FT [1] Babelsberg 4 - 2 C. Leipzig [15] - 3/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [7] Lok.Leipzig 4 - 2 Hertha Berlin II [16] - 1/4 3-1

DUC4DB

18:00 FT [3] Berlin AK 07 2 - 0 Greifswalder FC [13] - 1/4 1-0

PHA

18:00 FT 1 [4] Toulouse 1 - 1 Nice [12] 2 +0 1-0

SCOA

18:00 FT [6] Hibernian 1 - 1 Hearts [3] +0 0-1

TDB

18:00 FT [16] Ostersunds 3 - 1 Landskrona [10] +0 1-0

DENB

18:00 FT [5] Naestved BK 2 - 0 Hobro I.K. [9] - 1/4 2-0

VNA

18:00 FT [2] SL Nghệ An 0 - 0 Thanh Hóa [8] - 1/2 0-0

VNA

18:00 FT [11] Nam Định 2 - 1 TP.HCM [12] - 1/4 1-0

VNB

18:00 FT 1 [3] Phố Hiến 1 - 3 Bà Rịa Vũng Tàu [5] 1-2

IDNA

18:15 FT [2] TIRA-Persikabo 2 - 0 Persis Solo FC [18] 0-0

GHU19

18:30 FT [1] Việt Nam U19 2 - 1 Malaysia U19 [6] - 3/4 1-1

DUB

18:30 FT 1 4 [16] Magdeburg 1 - 2 Holstein Kiel [5] 4 - 1/2 1-1

DUB

18:30 FT 2 [18] Ein.Braunschweig 0 - 1 Darmstadt [3] 3 +1/2 0-0

DUB

18:30 FT 1 [9] Kaiserslautern 2 - 1 St. Pauli [7] 1 - 1/4 1-0

BIA

18:30 FT [12] Standard Liege 2 - 0 Cercle Brugge [15] +0 2-0

TQA

18:30 FT [4] Meizhou Hakka 2 - 1 Wuhan Yangtze [12] - 3/4 1-0

TQA

18:30 FT [3] Henan Songshan 3 - 0 Beijing Guoan [8] - 1/4 2-0

DUC3

19:00 FT [17] Erzgebirge Aue 1 - 1 Osnabruck [12] +0 1-1

DUC4B

19:00 FT [10] Havelse 1 - 2 Hamburger II [5] +1/2 1-2

DUC4B

19:00 FT [12] Teutonia Ottensen 2 - 3 VfV 06 Hildesheim [2] - 1 1-1

DUC4B

19:00 FT [9] Wer.Bremen II 2 - 4 Drochtersen/Assel [8] - 1/2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [4] Bayern Munich II 1 - 1 V. Aschaffenburg [12] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [20] Augsburg II 1 - 3 Buchbach [10] - 1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [10] Hoffenheim II 2 - 0 Hessen Kassel [16] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [9] Wormatia Worms 1 - 0 Offenbach [4] +3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] Schalke 04 II 1 - 3 Lippstadt [5] - 1 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Kaan-Marienborn 1 - 1 FC Koln II [11] +1/4 1-0

NGA

19:00 FT [15] Torpedo Moscow 1 - 3 Khimki [9] +1/4 1-1

KAZC

19:00 FT 1 [B-4] FK Kyzylzhar 1 - 3 Caspiy Aktau [B-3] +1 1/2 1-0

LITA

19:00 FT [6] Kauno Zalgiris 2 - 0 FK Riteriai [4] - 1/2 1-0

TQA

19:00 FT [15] Cangzhou Mighty Lions 2 - 0 Guangzhou FC [16] +0 0-0

TSA

19:15 FT [10] Zurich 0 - 3 Sion [4] - 3/4 0-0

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 2 - 3 Bellinzona [7] - 1/2 0-2

HLA

19:30 FT [7] NEC Nijmegen 0 - 1 Twente [4] +1/4 0-0

HLA

19:30 FT [17] Vitesse Arnhem 2 - 5 Feyenoord [6] +1/2 1-2

GHCLB

20:00 FT [15] RB Salzburg 3 - 4 Al Ittihad (KSA) 1-3

ANHA

20:00 FT [15] Leicester City 2 - 2 Brentford [3] - 1/2 1-0

ANHA

20:00 FT 4 [20] Man Utd 1 - 2 Brighton [8] 1 - 3/4 0-2

ANHU23

20:00 FT [1-11] Liverpool U23 0 - 3 Man City U23 [1-3] 0-1

DUC3

20:00 FT [19] Verl 2 - 2 Waldhof Man. [10] +1/2 1-0

PHA

20:00 FT 3 [11] Angers 0 - 0 Nantes [13] 3 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 2 [5] Lens 3 - 2 Stade Brestois [14] 4 - 1 1-0

PHA

20:00 FT 2 [2] Lille 4 - 1 Auxerre [18] 1 - 1 3-0

PHA

20:00 FT 1 [9] Montpellier 3 - 2 Troyes [19] - 1/4 2-2

NGB

20:00 FT [14] Rodina Moscow 0 - 0 Volgar Astrakhan [3] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [10] Ufa 1 - 3 Alania Vla [2] - 1/4 0-1

AZEA

20:00 FT [7] Keşla FK 0 - 1 Neftchi Baku [2] +3/4 0-0

POLA

20:00 FT [12] Warta Poznan 1 - 2 Pogon Szczecin [3] +1/2 0-2

POLB

20:00 FT [8] Skra Czestochowa 0 - 2 Nieciecza [5] +1/2 0-1

BLRA

20:00 FT [7] Gomel 4 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [13] 1-0

KAZC

20:00 FT [D-1] Astana 2 - 2 Zhetysu Taldykorgan [D-4] - 1 3/4 1-1

LATA

20:00 FT [4] Riga FC 3 - 2 METTA/LU Riga [10] - 2 1/4 1-1

NORB

20:00 FT [7] Raufoss IL 2 - 2 Stjordals Blink [15] - 1 1/4 1-0

NORB

20:00 FT [5] Stabaek 1 - 2 Brann [1] +1/2 0-0

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 1 - 2 KFUM Oslo [4] +1/4 0-1

FINA

20:00 FT [1] KuPS 1 - 1 Honka [2] - 1/2 1-0

RMNA

20:00 FT [7] Sepsi OSK 0 - 0 UTA Arad [11] - 3/4 0-0

TDA

20:00 FT [7] Kalmar 1 - 0 AIK Solna [5] +0 0-0

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 3 - 0 GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 1-0

TDA

20:00 FT [9] Sirius 2 - 1 Malmo [4] +1 1-1

TDB

20:00 FT [1] Halmstads 3 - 1 Dalkurd FF [15] - 1 1/4 0-1

DENB

20:00 FT [1] Vejle 2 - 0 Nykobing [12] 1 - 1 1/2 1-0

NPA

20:00 FT [2] TS Galaxy 0 - 0 Amazulu [4] +0 0-0

URUA

20:15 FT [7] CA Fenix 1 - 0 CA Torque [13] +0 1-0

DUA

20:30 FT 2 [12] Stuttgart 1 - 1 Leipzig [11] 1 +1/2 1-1

ARMA

20:30 FT 1 [2] Van Yerevan 2 - 2 BKMA Yerevan [9] - 1/2 0-1

HUNA

20:30 FT [2] Kisvarda FC 4 - 2 Mezokovesdi SE [11] 1 - 1/2 2-1

IDNA

20:30 FT [5] Persita Tangerang 1 - 0 Dewa United [7] - 1/4 0-0

IDNA

20:30 FT [11] Bhayangkara 1 - 0 Persebaya Surabaya [12] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [10] Dundee Utd 0 - 1 Livingston [5] - 1/4 0-0

NGB

21:00 FT [18] Volga Ulyanovsk 1 - 4 Kuban [9] +0 0-3

NGB

21:00 FT [1] Kamaz 1 - 1 Krasnodar B [11] +0 1-0

BIA

21:00 FT [4] Gent 2 - 1 Westerlo [7] - 3/4 2-1

LUXA

21:00 FT [8] Mondorf-les. 2 - 0 Hostert [16] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [12] Differdange 2 - 3 Racing Union [5] 1-0

LUXA

21:00 FT [10] Kaerjeng 97 1 - 1 Wiltz [6] 1 1-1

LUXA

21:00 FT [7] Mondercange 5 - 1 Victoria Rosport [15] 3-1

LUXA

21:00 FT [4] Fola Esch 2 - 1 UNA Strassen [9] 1-1

FIN3

21:00 FT 1 [C-12] Kajaanin Haka 2 - 1 GBK Kokkola [C-7] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [13] Mlada Boleslav 2 - 2 Jablonec [14] - 3/4 1-2

CZEA

21:00 FT [8] C. Budejovice 0 - 2 Sparta Praha [6] +1/2 0-2

CZEA

21:00 FT [7] Slovacko 1 - 0 Hradec Kralove [11] 1 - 1/2 0-0

DENA

21:00 FT [8] Kobenhavn 4 - 1 Brondby [9] - 3/4 3-1

UZBA

21:00 FT [14] Dinamo Samarkand 0 - 4 Nasaf Qarshi [2] +1 0-2

BDNA

21:30 FT 1 [13] Santa Clara 0 - 0 Casa Pia AC [14] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [1] Moreirense 1 - 0 Vilafranquense [9] - 3/4 1-0

NGA

21:30 FT [11] Krylya Sovetov 0 - 2 Din. Moscow [5] - 1/4 0-1

TSA

21:30 FT [6] Lugano 1 - 2 Luzern [7] - 1/4 0-1

TSA

21:30 FT [8] Basel 0 - 0 Young Boys [1] +1/4 0-0

TSB

21:30 FT [2] Lausanne Sports 0 - 0 Stade L. Ouchy [6] - 1/2 0-0

HLA

21:45 FT [5] AZ Alkmaar 2 - 0 Go Ahead Eagles [18] - 1 1/4 0-0

LITA

21:55 FT [5] Suduva 4 - 1 FK Panevezys [3] +0 2-0

BLRA

22:00 FT [3] Dinamo Minsk 3 - 1 FK Minsk [5] - 1 1/4 0-1

BLRA

22:00 FT [1] Bate Borisov 4 - 0 Slavia Mozyr [10] - 1 1/4 2-0

BIHA

22:00 FT [1] FK Tuzla City 0 - 0 Sloboda Tuzla [9] 1 - 3/4 0-0

ESTA

22:00 FT [6] Trans Narva 0 - 1 Levadia T. [2] +1 1/4 0-0

KAZC

22:00 FT [A-2] Ordabasy 1 - 3 Kairat Almaty [A-1] - 1/2 0-1

KAZC

22:00 FT [C-4] Tobol Kostanay 3 - 5 FK Taraz [C-1] +1/4 2-2

LATA

22:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 2 - 3 Supernova Riga [9] - 2 1/2 1-1

LATA

22:00 FT 1 [3] FK Liepaja 1 - 0 FK Auda [5] - 1/4 1-0

TD3

22:00 FT 1 [Norra-8] Umea 2 - 3 Sollentuna FK [Norra-14] - 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [10] SCR Altach 3 - 2 Austria Wien [9] +3/4 0-1

AUTA

22:00 FT 1 [6] WSG Swarovski Tirol 2 - 2 Austria Klagenfurt [8] - 1/2 2-0

AUTA

22:00 FT 1 [5] Rapid Wien 1 - 1 Aust Lustenau [4] - 1 1/2 1-0

CHIB

22:00 FT [11] San. Wanderers 2 - 2 CCDA Fernandez Vial [17] 1-1

PHA

22:05 FT 3 [17] Rennes 0 - 1 Lorient [8] 1 - 1 0-0

AZEA

22:15 FT [1] Sabah FK 3 - 0 Sumqayit [10] - 1 1-0

GHCLB

22:30 FT [744] Siena 1 - 1 Gubbio 1-0

ANHA

22:30 FT [19] West Ham Utd 0 - 2 Man City [1] 1 +1 1/2 0-1

DUA

22:30 FT [3] FC Koln 3 - 1 Schalke 04 [13] 1 - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [8] Zaglebie Lubin 1 - 1 Lech Poznan [18] +1/4 0-0

MKDA

22:30 FT [3] Sileks Kratovo 2 - 0 Rabotnicki [12] 0-0

MKDA

22:30 FT [4] Academy Pandev 1 - 2 Bregalnica Stip [7] 1-0

FINB

22:30 FT [3] Jaro 3 - 0 KPV Kokkola [7] - 1/2 1-0

FINB

22:30 FT [10] MP Mikkeli 2 - 2 EIF Ekenas [5] +0 0-1

FIN3

22:30 FT [C-2] Narpes Kraft 4 - 2 JS Hercules [C-3] - 1/4 2-0

RMNA

22:30 FT [14] Chindia Targoviste 0 - 2 CFR Cluj [4] +1/4 0-2

SLOA

22:30 FT [4] NK Radomlje 1 - 1 Mura [6] +1/4 1-0

TDA

22:30 FT [8] Mjallby AIF 1 - 1 Elfsborg [10] +0 1-0

TDA

22:30 FT [13] Varnamo 0 - 0 Djurgardens [2] +3/4 0-0

NPA

22:30 FT 1 [14] SuperSport Utd 1 - 1 Chippa Utd [10] - 1/4 0-1

ITC

22:45 FT [34] Venezia 2 - 3 Ascoli [10] +1/4 0-1

HUNA

22:45 FT 1 [5] Puskas Akademia 2 - 0 Ujpest [10] - 1/2 1-0

IREA

22:45 FT [5] Sligo Rovers 2 - 1 Bohemians [6] +1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [454] Juventus 0 - 4 Atletico Madrid [233] 0-2

ITC

22:59 FT 1 [47] Verona 1 - 4 Bari [5] - 1 1/4 1-2

NGB

22:59 FT [7] Dyn. Makhachkala 2 - 1 Shinnik Yaroslavl [13] - 1/4 1-0

POLB

22:59 FT [9] Puszcza Nie. 3 - 2 Chojniczanka [17] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [3] Lillestrom 1 - 1 Tromso [9] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [10] Sandefjord 2 - 2 Viking [5] +1/2 2-0

NORA

22:59 FT 1 [16] Kristiansund 2 - 3 Molde [1] +1 2-2

NORA

22:59 FT [7] Stromsgodset 3 - 1 Sarpsborg [14] - 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 3 - 1 FK Jerv [15] - 1 1/4 1-0

FINA

22:59 FT [6] AC Oulu 1 - 1 Helsinki [3] +1 1/4 0-1

FIN3

22:59 FT [B-10] Ilves II 2 - 0 Ilves-Kissat [B-4] +3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 0 Skalica [7] - 2 1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [6] Zelez. Podbrezova 0 - 0 Dunajska Stred [2] +1/4 0-0

DENA

22:59 FT [12] Odense BK 1 - 2 Aarhus AGF [3] +1/4 1-1

ARGA

22:59 FT 1 [27] Aldosivi 0 - 1 CA Huracan [3] +1/2 0-0

PERA

22:59 FT [7] Cesar Vallejo 0 - 1 Atletico Grau [14] - 3/4 0-0

TNKA

23:15 FT [17] Fatih Karagumruk 2 - 4 Alanyaspor [5] - 1/4 0-2

TNKA

23:15 FT [8] Giresunspor 2 - 3 Adana Demirspor [1] +1/4 0-2

AAU20

23:30 FT [A-1] Arập Xêut U20 1 - 1 Ai Cập U20 [D-1] +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3

BIA

23:30 FT [3] Anderlecht 3 - 1 RFC Seraing [18] - 1 3/4 3-0

SRBA

23:55 FT [15] Radnik Surdulica 0 - 0 FK Kolubara [3] - 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Goztepe 2 - 2 Altinordu SK [822] 2-1

GHCLB

00:00 FT [614] Girona 1 - 1 Zaragoza [202] +0 0-1

BDNA

00:00 FT [5] Braga 3 - 3 Sporting Lisbon [6] +1/2 2-2

BDNB

00:00 FT [10] Porto B 0 - 1 SC Covilha [12] - 3/4 0-1

NGA

00:00 FT [6] FK Sochi 2 - 1 Nizhny Nov [14] - 1 1/4 2-0

NGA

00:00 FT [3] Rostov 2 - 1 FK Orenburg [10] - 1 1-0

BULA

00:00 FT [10] Levski Sofia 1 - 0 Pirin Blagoevgrad [14] 1 - 2 0-0

ICEA

00:00 FT [6] KR Reykjavik 4 - 0 Vestmannaeyjar [9] - 1/2 2-0

ICEA

00:00 FT [10] Hafnarfjordur 0 - 3 KA Akureyri [2] +0 0-2

LUXA

00:00 FT [2] Swift Hesperange 4 - 2 Progres Niedercorn [13] 1-1

MDVA

00:00 FT [7] Petrocub 1 - 0 Dacia Buiucani [4] 1 1-0

MDVA

00:00 FT [2] FC Balti 1 - 1 Milsami [3] 0-0

CZEA

00:00 FT [5] Slavia Praha 4 - 1 Zlin [16] 1 - 2 2-0

MEXA

00:00 FT [1] Toluca 3 - 1 Club Tijuana [7] - 1/2 1-1

CRCA

00:00 FT [B-5] Municipal Grecia 0 - 1 San Carlos [B-1] - 1/4 0-1

CHIA

00:15 FT [5] Palestino 3 - 3 Audax Italiano [7] - 1/4 3-1

GHCLB

01:00 FT [730] Albacete 1 - 0 Getafe [214] +1/2 0-0

POLA

01:00 FT [11] Gornik Zabrze 1 - 0 Rakow Czestochowa [9] +1/4 1-0

HUNA

01:00 FT [9] MOL Fehervar FC 4 - 0 Budapest Honved [12] - 3/4 2-0

NORA

01:00 FT [6] Valerenga 4 - 0 Aalesund [11] - 1 0-0

ARGA

01:00 FT [12] San Lorenzo 0 - 0 Estudiantes LP [19] - 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [34] Flandria 1 - 1 Deportivo Maipu [13] +1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [14] Deportivo Madryn 1 - 1 Alvarado MDP [30] - 3/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [A-2] Palmeiras/SP U20 2 - 3 America/MG U20 [A-3] 2-2

BRAU20

01:00 FT [B-3] Vasco DG/RJ U20 3 - 3 RB Bragantino/SP U20 [B-6] 1-3

BRAU20

01:00 FT [A-8] Ceara/CE U20 1 - 1 Cruzeiro/MG U20 [A-7] 0-1

BRAU20

01:00 FT [A-6] Botafogo/RJ U20 1 - 0 Atl. Mineiro/MG U20 [A-5] 0-0

BRAU20

01:00 FT [A-4] Sao Paulo/SP U20 3 - 0 Bahia/BA U20 [A-10] 2-0

BRAU20

01:00 FT [B-4] Internacional/RS U20 1 - 0 Fluminense/RJ U20 [B-8] 0-0

BRAU20

01:00 FT 1 [B-7] Gremio/RS U20 3 - 2 Santos/SP U20 [B-5] 2-1

BRAU20

01:00 FT [B-1] Atletico/PR U20 3 - 0 Atletico/GO U20 [B-9] 2-0

BRAU20

01:00 FT [B-10] Chapecoense U20 1 - 4 Corinthians/SP U20 [B-2] 0-2

URUA

01:00 FT [6] Danubio 0 - 0 Dep. Maldonado [3] - 1/4 0-0

GHCLB

01:10 FT [85] Barcelona 6 - 0 Pumas UNAM [577] - 2 3/4 4-0

SLOA

01:15 FT [10] Maribor 0 - 2 O.Ljubljana [1] +0 0-1

ARGB

01:15 FT [3] All Boys 0 - 0 Agropecuario AAC [20] - 1/4 0-0

PERA

01:15 FT [10] Dep. Municipal 2 - 2 Sport Boys [13] - 1/4 1-1

BRAU20

01:20 FT [A-9] Fortaleza/CE U20 1 - 2 Flamengo/RJ U20 [A-1] 1-1

RMNA

01:30 FT [8] FC U Craiova 1948 1 - 2 Universitatea Craiova [6] +1/2 0-2

SVKA

01:30 FT [5] Spartak Trnava 2 - 2 MSK Zilina [3] - 1 0-1

GHCLB

01:45 FT [125] Roma 5 - 0 Shakhtar Donetsk [83] - 1 3/4 3-0

PHA

01:45 FT 2 [3] Marseille 4 - 1 Stade Reims [20] - 3/4 2-0

TNKA

01:45 FT [10] Antalyaspor 0 - 1 Galatasaray [9] +0 0-0

GHCLB

02:00 FT [3] Ibiza-Eivissa 0 - 0 Mallorca [124] +1/2 0-0

ITC

02:00 FT [46] Salernitana 0 - 2 Parma [7] - 1/4 0-0

BIHA

02:00 FT [2] Siroki Brijeg 1 - 0 Leotar Trebinje [10] - 1 1/4 1-0

BIA

02:00 FT [1] Antwerpen 4 - 2 OH Leuven [9] - 1 2-1

CROA

02:00 FT [4] Lok. Zagreb 3 - 1 HNK Rijeka [9] - 1/4 2-1

MNEA

02:00 FT [8] Buducnost 0 - 2 Decic Tuzi [1] 0-0

SRBA

02:00 FT [2] Cukaricki Belgrade 2 - 0 Spartak Subotica [7] - 1 0-0

ARGB

02:00 FT [37] Ramon Santamarina 3 - 1 Atletico Rafaela [33] +1/4 1-0

BRA

02:00 FT [4] Fluminense/RJ 1 - 0 Cuiaba/MT [16] - 1 1-0

BRA

02:00 FT [1] Palmeiras/SP 3 - 0 Goias/GO [12] - 1 3/4 2-0

BLVA

02:00 FT [A-3] Nacional Potosi 2 - 1 Bolivar [B-1] - 3 0-0

COLA

02:00 FT [6] Deportivo Pasto 1 - 0 Atl. Bucaramanga [14] - 1/2 1-0

ECUA

02:00 FT [1] SD Aucas 1 - 1 LDU Quito [4] - 1/4 1-0

EGYA

02:00 FT 1 [11] Ittihad Alexandria 0 - 3 Ahly Cairo [3] +0 0-2

ITC

02:15 FT [8] Monza 3 - 2 Frosinone [39] - 3/4 2-0

ICEA

02:15 FT [5] Stjarnan 5 - 2 Breidablik [1] +3/4 3-1

ICEA

02:15 FT [8] Fram Rey. 3 - 3 Vikingur Rey. [3] +3/4 1-0

BDNA

02:30 FT [7] Portimonense 0 - 1 Boavista [3] - 1/4 0-1

BDNA

02:30 FT [9] Chaves 0 - 1 Vitoria Guimaraes [4] 2 +0 0-1

ARGB

02:30 FT [7] Chaco For Ever 1 - 0 Def.Belgrano [10] +0 0-0

CHIA

02:45 FT [4] U. Espanola 1 - 1 Univ. de Chile [13] - 1/4 1-1

COLB

03:00 FT [10] Orsomarso 0 - 2 Atletico Huila [14] +0 0-0

PARA

03:00 FT [7] Sol de America 1 - 0 Guarani CA [4] +1/2 0-0

ARGA

03:30 FT [24] Independiente 0 - 1 River Plate [7] +1/2 0-0

COLB

03:30 FT [2] Fortaleza 3 - 1 Real Cartagena [4] - 1 1-1

PERA

03:30 FT [5] Cienciano 1 - 0 Universitario [9] - 3/4 1-0

BRA

04:00 FT 1 [15] Fortaleza/CE 3 - 0 Internacional/RS [6] - 3/4 1-0

VENA

04:00 FT [16] UCV FC 0 - 1 Zulia FC [11] - 1/4 0-1

USW

04:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 1 - 2 Kansas City Nữ [4] - 3/4 0-2

MEXA

04:00 FT [14] San Luis 1 - 2 Necaxa [4] - 1/4 1-2

BLVA

04:15 FT [A-2] The Strongest 3 - 2 Univ de Vinto [B-5] - 2 1/2 1-0

ECUA

04:30 FT [6] Catolica Quito 0 - 2 Dep.Cuenca [3] 0-1

URUA

04:30 FT [10] Defensor SC 2 - 3 CA Penarol [5] +0 0-1

BRA

05:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 2 - 3 Athletico/PR [5] - 1 1-0

USW

05:00 FT [6] Chicago RS Nữ 2 - 0 NJ/NY Gotham Nữ [11] 1-0

USW

05:00 FT [5] OL Reign Nữ 1 - 2 Houston Dash Nữ [2] 1-0

CHIA

05:15 FT [1] Colo Colo 1 - 0 Antofagasta [15] - 1 3/4 0-0

PARA

05:30 FT [3] Olimpia Asuncion 2 - 0 Sportivo Ameliano [11] - 1 1/4 1-0

ARGA

06:00 FT [6] Newells Old Boys 0 - 0 Colon [22] - 1/4 0-0

ARGB

06:00 FT [1] Belgrano 1 - 3 CA Mitre Salta [19] - 3/4 0-2

USW

06:00 FT [8] Orlando Pride Nữ 2 - 2 Angel City Nữ [7] +1/4 0-1

MEXA

06:05 FT [5] Pachuca 2 - 0 Tigres UANL [3] - 1/2 1-0

COLA

06:10 FT 1 [5] Junior Barranquilla 1 - 2 Once Caldas [2] - 3/4 0-1

ECUA

07:00 FT [7] Barcelona SC 4 - 1 Mushuc Runa [12] - 1 1/2 2-1

CRCA

07:00 FT [B-4] Santos Guapiles 0 - 1 Guanacasteca [A-6] - 1/2 0-1

VENA

07:15 FT [10] Estu.Merida 1 - 1 Portuguesa [12] +0 0-0

BLVA

07:30 FT [A-7] Aurora 1 - 1 Univ. De Sucre [A-8] - 1 1/4 1-0

CHIA

07:45 FT [3] Nublense 2 - 1 Coquimbo Unido [16] - 1 1-0

MEXA

08:05 FT [9] Club America 2 - 1 Juarez [10] - 3/4 0-0

COLA

08:15 FT [8] Pereira 0 - 1 Santa Fe [4] +0 0-0

MEXB

09:00 FT [4] Leones Negros UdeG 4 - 0 Venados [12] - 1/4 3-0

ANHB

21:00 Hoãn [24] Coventry - Rotherham Utd [10] - 3/4 -

ARMA

22:59 Hoãn [4] Ararat-Armenia - Pyunik [5] -

IREA

22:59 Hoãn [7] Shelbourne - St. Patrick's [4] +0 -

BULA

01:00 Hoãn [15] Botev Plovdiv - Cska Sofia [5] -

SRBA

02:00 Hoãn [9] FK Partizan - FK Napredak [14] -

PERA

03:00 Hoãn [18] Carlos Stein - Carlos A. Mannucci [12] +0 -

PERA

03:30 Hoãn [4] Alianza Lima - Melgar [1] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 07/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 07/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0