KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFF16

15:00 FT [B-4] Brunei U16 0 - 10 Đông Timo U16 [B-3] 0-2

TQB

15:00 FT [8] Qingdao Y.Island 1 - 0 Sichuan Jiuniu [4] +3/4 1-0

TQB

15:00 FT [15] Guangxi Pingguo 0 - 0 Nanjing City [12] +0 0-0

TQB

18:30 FT [3] Qingdao Hainiu 2 - 0 Shanghai Jiading [13] - 2 1-0

AFF16

19:00 FT [B-2] Lào U16 1 - 1 Thái Lan U16 [B-1] 1-0

IDNA

20:30 FT [8] Bali United Pusam 3 - 2 RANS Cilegon [16] - 1 2-1

LATA

21:00 FT [3] FK Liepaja 2 - 1 BFC Daugava [6] - 1 1/4 1-1

DENC

22:00 FT [33] Tuse IF 2 - 1 Bornholm [55] 1-0

JORA

22:00 FT [6] Al Salt 2 - 1 Ma'an SC [10] - 1/2 1-1

DENC

22:45 FT [44] Saedding-Guldager IF 2 - 2 Marstal/Rise [42] 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 8-7

C2

22:59 FT 2 [1] AEK Larnaka 2 - 1 FK Partizan [3] 4 +0 1-1

C3

22:59 FT [So Loai-111] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Hibernians Paola [So Loai-44] - 3/4 0-1

C3

22:59 FT [So Loai-57] KuPS 0 - 2 Young Boys [So Loai-147] +1 0-2

NORB

22:59 FT [1] Brann 1 - 0 Start Kristiansand [8] - 2 0-0

NORB

22:59 FT [11] Fredrikstad 2 - 4 Stabaek [5] +1/2 1-1

NORB

22:59 FT [4] KFUM Oslo 2 - 2 Asane Fotball [12] - 1 1/4 1-2

NORB

22:59 FT [14] Skeid Fotball 1 - 0 Ranheim IL [2] +1/2 1-0

NORB

22:59 FT [15] Stjordals Blink 1 - 0 Grorud IL [16] - 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [10] Mjondalen 1 - 2 Raufoss IL [7] - 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [9] Kongsvinger 2 - 1 Bryne [13] - 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [3] Sandnes Ulf 6 - 0 Sogndal [6] - 1/4 2-0

FINB

22:59 FT [9] PK-35 2 - 1 TPS Turku [1] +1/4 2-0

FINB

22:59 FT [11] PEPO 1 - 2 Gnistan [4] +0 1-2

FIN3

22:59 FT 1 [B-7] Tampere Utd 1 - 3 Honka 2 [B-5] +0 1-1

FIN3

22:59 FT [B-1] Jazz 3 - 1 MuSa Pori [B-9] +0 0-1

DENC

22:59 FT [16] Frederikshavn fI 3 - 0 ASA Fodbold [76] 0-0

DENC

22:59 FT [61] Munkebo BK 0 - 1 Kerteminde BK [37] 0-1

DENC

22:59 FT [82] Tune IF 1 - 5 Tarnby FF [9] 1-3

C3

23:30 FT [So Loai-123] Spartak Trnava 0 - 2 Rakow Czestochowa [So Loai-108] +1/2 0-2

DENC

23:30 FT [85] Dragor BK 0 - 5 Ballerup Skovlunde [6] 0-5

DENC

23:30 FT [79] B 1973 Herlev 1 - 5 Nakskov BK [8] 0-2

DENC

23:30 FT [83] B73 Slagelse 0 - 4 Horsholm-Usserod [13] 0-2

EGYA

23:30 FT [6] Semouha Club 1 - 1 Ceramica Cleopatra [10] +0 0-0

EGYA

23:30 FT [16] Al Sharqiyah 0 - 2 ENPPI Cairo [13] +1/4 0-0

C3

23:45 FT [So Loai-100] Paide Linname. 0 - 2 Anderlecht [So Loai-4] +2 0-2

C2

00:00 FT 3 [7] Malmo 3 - 0 Dudelange [2] 4 1 - 2 0-0

C2

00:00 FT 2 [4] Fenerbahce 3 - 0 Slovacko [13] 4 1 - 1 2-0

C3

00:00 FT [So Loai-83] Lillestrom 1 - 3 Antwerpen [So Loai-5] +0 1-1

C3

00:00 FT [So Loai-91] Molde 3 - 0 Kisvarda FC [So Loai-53] - 1 1/4 0-0

C3

00:00 FT [So Loai-2] AIK Solna 1 - 1 Shkendija [So Loai-119] - 3/4 1-1

C3

00:00 FT 1 [So Loai-120] Slavia Praha 2 - 0 Panathinaikos [So Loai-101] - 3/4 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-118] Shakhter Soligo. 0 - 0 CFR Cluj [So Loai-22] +1/2 0-0

C3

00:00 FT [So Loai-88] Maccabi TA 2 - 0 Aris Salonica [So Loai-10] - 1/2 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-95] Neftchi Baku 2 - 1 Rapid Wien [So Loai-109] +1/2 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-25] Cska Sofia 0 - 1 St. Patrick's [So Loai-125] - 1 0-0

C3

00:00 FT [So Loai-6] Apoel FC 1 - 0 FK Kyzylzhar [So Loai-62] - 1 1/4 1-0

C3

00:00 FT [So Loai-134] Viking 5 - 1 Sligo Rovers [So Loai-121] - 1 3/4 2-0

TDB

00:00 FT [4] Osters 3 - 1 Utsiktens BK [8] - 3/4 2-1

TDB

00:00 FT [13] Jonkopings 2 - 1 Vasteras [14] +0 0-1

C3

00:30 FT [Play off-1] Hamrun Spartans 0 - 1 Levski Sofia [So Loai-82] +1/2 0-0

C3

00:30 FT [So Loai-151] Zorya 1 - 0 Universitatea Craiova [So Loai-130] +1/4 0-0

ICEW

00:30 FT [6] UMF Selfoss Nữ 0 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [5] - 1/2 0-0

ICEW

00:30 FT [1] Valur Nữ 3 - 0 Thor Akureyri Nữ [8] - 3 2-0

JORA

00:30 FT [8] Moghayer Al Sarhan 0 - 1 Jazeera Amman [12] +3/4 0-0

C3

01:00 FT [So Loai-26] Cukaricki Belgrade 1 - 3 Twente [So Loai-129] +1/2 0-3

C3

01:00 FT [So Loai-116] Sepsi OSK 1 - 3 Djurgardens [So Loai-33] +0 0-2

C3

01:00 FT [So Loai-131] Vaduz(LIE) 1 - 1 Konyaspor [So Loai-55] +1/2 0-0

C3

01:00 FT [So Loai-75] KF Ballkani 3 - 2 KI Klaksvik [So Loai-51] - 3/4 2-0

C3

01:00 FT [So Loai-85] Lugano 0 - 2 Hap. Beer Sheva [So Loai-71] - 1/4 0-1

C2

01:15 FT 2 [8] Maribor 0 - 2 Helsinki [5] 3 - 1/4 0-0

C3

01:30 FT [So Loai-19] Brondby 1 - 0 Basel [So Loai-14] +0 0-0

C2

01:45 FT 4 [6] Linfield 0 - 2 Zurich [14] 2 +1 1/4 0-1

C3

01:45 FT [So Loai-18] Breidablik 1 - 3 Istanbul BB [So Loai-46] +1 0-1

C3

01:45 FT [So Loai-136] Vikingur Rey. 1 - 0 Lech Poznan [So Loai-58] +3/4 1-0

C3

01:55 FT [So Loai-86] MOL Fehervar FC 5 - 0 Petrocub [So Loai-103] - 1 1/4 3-0

C2

02:00 FT 4 [10] Shamrock Rovers 3 - 1 Shkupi [11] 5 1 - 1/2 2-0

C2

02:00 FT 2 [9] Olympiakos 1 - 1 Slo. Bratislava [12] 1 - 1 0-0

C3

02:00 FT 1 [So Loai-149] Zrinjski 1 - 0 Tobol Kostanay [So Loai-150] - 3/4 0-0

C3

02:00 FT [So Loai-70] Hajduk Split 3 - 1 Vitoria Guimaraes [So Loai-142] - 1/2 0-0

C3

02:00 FT [So Loai-34] Dundee Utd 1 - 0 AZ Alkmaar [So Loai-3] +1 1/4 0-0

GHCLB

02:00 FT [198] Cadiz 1 - 4 Atletico Madrid [233] +1/2 0-2

EGYA

02:00 FT [11] Al Masry 0 - 0 Tala'ea Al Jaish [5] - 1/4 0-0

ARGC

02:10 FT [26] Rosario Central 1 - 1 Quilmes [20] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-4

ICEB

02:15 FT [12] Trottur Vogum 1 - 1 UMF Selfoss [6] +1/2 1-0

ICEW

02:15 FT [10] KR Reykjavik Nữ 1 - 2 Stjarnan Nữ [3] +1 3/4 1-0

ICEW

03:00 FT [9] Afturelding Nữ 0 - 2 Trottur Rey. Nữ [4] +3/4 0-0

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 1 - 1 Llaneros FC [7] +0 0-1

COLB

03:30 FT [14] Atletico Huila 1 - 2 Fortaleza [2] +1/4 1-1

VENA

04:00 FT [7] Carabobo 5 - 1 Aragua [15] - 3/4 2-0

BRB

05:00 FT [14] Brusque FC/SC 1 - 1 Sampaio Correa/MA [7] - 1/2 1-0

SUD

05:15 FT [B-1] Melgar 0 - 0 Internacional/RS [E-1] +0 0-0

COLB

06:00 FT [1] Leones FC 1 - 1 Real Santander [12] - 1/4 0-0

VENA

06:15 FT [14] Dep.Lara 2 - 0 Dep.Guaira [6] +0 1-0

MEXB

07:00 FT [8] Morelia 1 - 0 Correcaminos [10] - 1/2 0-0

LIB

07:30 FT [B-2] Athletico/PR 0 - 0 Estudiantes LP [C-1] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [8] CRB/AL 1 - 1 Ponte Preta/SP [13] +0 1-1

COLB

08:00 FT 1 [8] Bogota FC 2 - 1 Cucuta [16] 2 - 1/4 2-0

MEXA

09:00 FT 1 [12] Atlas 3 - 1 Queretaro [18] - 1/2 0-1

MASL

20:00 Hoãn [8] Selangor FA - Petaling Jaya City [11] -

DENC

22:59 Hoãn [52] Mosede BK - Kastrup BK [50] -

DENC

22:59 Hoãn [49] Jyllinge FC - BK Union [47] -

Kết quả bóng đá ngày 04/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0