KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 FT 1 [5] Adelaide Utd 3 - 2 Central Coast [3] 4 1 +1/4 1-1

ARMA

17:00 FT [8] FC Noah 4 - 0 Van Yerevan [6] - 1/2 1-0

GHCLB

17:30 FT Brann 2 - 0 Bodo Glimt 2-0

GHCLB

17:30 FT Vik.Zizkov 4 - 1 Varnsdorf - 1/2 3-0

TNKB

17:30 FT [16] Keciorengucu 0 - 1 Umraniyespor [1] - 1/2 0-1

ISRC

18:00 FT Nordia Jerusalem 0 - 0 FC Tira 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 10-9

ISRC

18:00 FT Maccabi Netanya 2 - 0 Hapoel Bikat HaYarden - 2 1/4 1-0

UKRU21

18:00 FT [4] Oleksandria U21 0 - 0 FC Mynai U21 [11] 0-0

UKRU21

18:00 FT [8] Mariupol Youth 5 - 2 Zorya U21 [9] 2-1

UKRU21

18:00 FT [10] FC Lviv U21 2 - 1 Kolos Kovalivka U21 [7] 0-1

GHCLB

18:15 FT Stomil Olsztyn 2 - 1 Chojniczanka 0-0

GHCLB

18:30 FT Fotbal Trinec 1 - 5 SK Prostejov 1-2

GHCLB

19:00 FT Valerenga 1 - 1 Stromsgodset - 3/4 1-0

AZEA

19:00 FT [4] Səbail FK 2 - 0 Sabah FK [7] +1/4 1-0

ISRC

19:00 FT Hapoel R. Gan 1 - 1 Hapoel Bnei Lod - 2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 3-0

ISRC

19:00 FT Sektzia Nes Tziona 0 - 0 Maccabi P.Tikva +3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

ISRC

19:00 FT Hapoel Jerusalem 0 - 0 HR Letzion - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

ISRC

19:00 FT Hapoel Afula 1 - 1 Hapoel Nof HaGalil +1/4 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-3

ISRC

19:00 FT Kafr Qasim 0 - 2 Hapoel Kfar Saba +1 0-1

MNEA

19:00 FT [6] Rudar 4 - 2 OFK Titograd - 1/2 4-1

FINC

19:00 FT [B-1] Inter Turku 1 - 0 Haka [B-3] - 3/4 0-0

IRNA

19:10 FT 1 [5] Gol Gohar 0 - 5 Persepolis [1] +1/4 0-1

EURWVL

20:00 FT [E-5] Síp Nữ 0 - 10 Scotland Nữ [E-3] 0-5

ANHU23

20:00 FT 2 [2-3] Norwich City U23 0 - 2 Leeds Utd U23 [1-4] +1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-6] Reading U23 1 - 3 Stoke City U23 [2-9] - 1/2 1-1

ANHU23

20:00 FT [2-1] Fulham U23 2 - 0 Sunderland U23 [2-12] 1-0

MNEA

20:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 1 Zeta [10] +0 0-0

MNEA

20:00 FT [4] OFK Petrovac 2 - 1 FK Podgorica [9] +1/4 1-1

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 2 - 1 Bandirmaspor [6] +1 1/2 1-1

UAEA

20:30 FT [8] Al Wasl 4 - 4 Ittihad Kalba [10] - 1/2 1-3

UAEA

20:30 FT [6] Al Wahda(UAE) 3 - 0 Khorfakkan [11] - 1 1-0

ALGA

20:30 FT [8] CS Constantine 1 - 3 MC Oran [5] +0 0-2

ALGA

20:30 FT [14] Hussein Dey 1 - 1 USM Bel Abbes [18] - 3/4 1-0

ALGA

20:30 FT [15] US Biskra 1 - 0 USM Alger [4] +1/4 0-0

BHRA

20:50 FT [1] Manama 2 - 1 AL Riffa [4] 0-0

BHRA

20:50 FT Busaiteen 0 - 1 Al Ahli (BHR) [7] - 1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT Raufoss IL 1 - 1 Stabaek +1 1/4 1-0

GHW

21:00 FT Áo Nữ 1 - 6 Thụy Điển Nữ +1 1/4 1-4

AZEA

21:00 FT [3] Sumqayit 0 - 0 Karabakh Agdam [2] +1 1/4 0-0

MNEA

21:00 FT [2] Iskra Danilo 2 - 1 Decic Tuzi [5] +0 2-1

GHCLB

21:15 FT Sokol Ostroda 1 - 1 GKS Belchatow 1-1

CZEA

22:00 FT [9] Jablonec 1 - 1 Mlada Boleslav [11] - 3/4 1-1

CYPA

22:00 FT Nea Salamina 4 - 0 Karmiotissa Pol. - 3/4 1-0

HLB

22:30 FT [13] Ajax U21 1 - 1 Cambuur +1 1/4 1-0

BULA

22:30 FT 1 PFK Montana 1 - 0 CSKA 1948 Sofia [13] +1/4 1-0

RMNA

22:30 FT [7] Voluntari 0 - 1 Arges Pitesti [8] +0 0-1

ANHU23

22:59 FT [1-11] Blackburn U23 4 - 1 West Ham U23 [1-6] 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [20] Istanbul BB 0 - 1 Trabzonspor [2] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 1 - 2 Altay +0 0-2

EURWVL

23:15 FT [E-1] Phần Lan Nữ 1 - 0 B.D.Nha Nữ [E-2] - 1/4 0-0

UAEA

23:15 FT [1] Al Ain 3 - 1 Al Fujairah - 1 1/4 1-0

BHRA

23:30 FT [5] East Riffa 0 - 1 Muharraq [8] +0 0-1

GHW

00:00 FT 1 Guatemala Nữ 0 - 3 Panama Nữ - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT Lyon Duchere 1 - 3 Orleans [15] +0 0-2

PH3

00:00 FT SC Bastia 1 - 1 Villefranche [2] - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT [8] Le Mans 1 - 1 FC Bastia-Borgo [18] - 3/4 1-0

POLA

00:00 FT [14] Stal Mielec 0 - 0 Cracovia Krakow [13] +1/4 0-0

CROA

00:00 FT [9] Slaven Belupo 2 - 2 Sibenik [7] - 1/4 2-2

MNEA

00:00 FT [7] Buducnost 1 - 1 Sutjeska [1] - 1/2 1-1

FINC

00:00 FT [E-5] MuSa Pori 0 - 1 EIF Ekenas [E-2] +1/4 0-0

CYPA

00:00 FT [7] Olympiakos Nic. 1 - 0 AEK Larnaka [2] +0 1-0

ITA

00:30 FT 4 [5] Fiorentina 3 - 0 Spezia [13] - 1/2 0-0

DUB

00:30 FT [18] Erzgebirge Aue 1 - 0 Bochum 2 +1/2 1-0

DUB

00:30 FT 1 Ein.Braunschweig 2 - 0 Jahn Regensburg [2] 1 +1/4 0-0

AUTB

00:30 FT [7] SKU Amstetten 1 - 0 Horn [8] - 1/4 0-0

AUTB

00:30 FT [5] Blau Weiss Linz 1 - 0 Liefering [2] +0 0-0

AUTB

00:30 FT [16] Vorwarts Steyr 0 - 1 Austria Wien II [10] +1/2 0-0

AUTB

00:30 FT [12] LASK Juniors 0 - 3 Wacker Innsbruck [3] +3/4 0-2

HLB

00:45 FT [16] PSV Eindhoven U21 1 - 0 Den Bosch [14] - 1/2 1-0

HLB

00:45 FT [20] Dordrecht 90 2 - 3 NAC Breda [17] +1 1/2 1-2

DUC3

01:00 FT [15] Meppen 2 - 1 Hallescher [8] +0 1-1

ICELC

01:00 FT [D-6] Trottur Rey. 0 - 5 Breidablik [D-1] 0-2

ICELC

01:00 FT [C-1] Stjarnan 2 - 0 IA Akranes [C-4] - 1 1/2 2-0

TSB

01:00 FT [6] Stade L. Ouchy 1 - 1 Aarau [4] - 1/4 1-0

DENA

01:00 FT [3] Aalborg BK 0 - 2 Midtjylland [2] +3/4 0-1

DENB

01:00 FT Skive IK 1 - 3 HB Koge [9] +1/4 0-1

MDVA

01:30 FT [4] Sheriff Tiraspol 4 - 1 Sfintul Gheorghe [5] -

RMNA

01:30 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 0 Hermannstadt - 1 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-13] Chelsea U23 2 - 3 Liverpool U23 [1-9] 1-2

ANHU23

02:00 FT [1-2] Arsenal U23 0 - 2 Man City U23 [1-1] 0-1

HLA

02:00 FT [4] Willem II 0 - 6 Utrecht [6] +1 0-3

BIB

02:00 FT 1 RFC Seraing 0 - 2 Union Saint-Gilloise +1/4 0-2

HUNA

02:00 FT [7] MTK Budapest 0 - 0 Mezokovesdi SE [6] - 1/4 0-0

ICELC

02:00 FT [A-1] Valur Rey. 8 - 1 UMF Grindavik [A-4] 4-1

LUXA

02:00 FT [15] Rodange 91 1 - 0 UT Petange [7] 1-0

TSB

02:00 FT [8] Schaffhausen 4 - 0 Thun [5] +1/4 3-0

TSB

02:00 FT [7] Wil 1900 1 - 1 Grasshoppers +1/4 0-0

AUTB

02:25 FT 1 [1] Aust Lustenau 2 - 3 SV Lafnitz [4] +0 1-0

DUA

02:30 FT [13] A.Bielefeld 0 - 3 Wolfsburg [2] 2 +1 0-1

POLA

02:30 FT [7] Wisla Krakow 2 - 1 Pogon Szczecin [3] +0 2-0

ANHB

02:45 FT 2 Watford 2 - 1 Derby County [12] 2 - 1/2 2-0

ITA

02:45 FT 3 [18] Cagliari 0 - 1 Torino [10] 2 +0 0-0

BIA

02:45 FT [12] KV Mechelen 1 - 1 Gent [16] +1/4 1-1

ANHA

03:00 FT 1 [16] Wolves 1 - 0 Leeds Utd [17] - 1/4 0-0

TBNA

03:00 FT 1 5 [12] Real Betis 1 - 0 Getafe [19] 4 - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT [1] SD Ponferradina 1 - 0 Mirandes [10] +0 0-0

ITB

03:00 FT [5] Frosinone 0 - 0 Pescara - 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 2 [18] Stade Brestois 2 - 3 Lyon [9] 2 +1 0-3

HLB

03:00 FT [18] Telstar 1 - 1 Eindhoven [11] - 1/4 1-0

HLB

03:00 FT [19] Helmond Sport 1 - 2 Roda JC [7] +1/4 1-1

URUA

03:00 FT [1] Plaza Colonia 3 - 0 Boston River [13] - 1/4 1-0

BDNA

03:30 FT [6] Boavista 1 - 0 Moreirense [15] - 1/2 0-0

ECUA

04:30 FT [5] Catolica Quito 3 - 0 Olmedo [16] - 1 1/2 -

ARGA

05:15 FT 1 [B-13] Gimnasia LP 3 - 0 Talleres Cordoba [B-1] +0 1-0

PARA

05:30 FT [10] River Plate (PAR) 1 - 0 Sportivo Luqueno [8] 0-0

COLB

06:00 FT [9] Real Cartagena 2 - 3 Dep.Quindio [3] +0 1-1

MEXB

06:00 FT 1 [14] Mineros de Zac. 1 - 0 Atlante [2] +0 0-0

ECUA

07:00 FT [7] LDU Quito 4 - 2 9 de Octubre [4] - 1 1/2 2-0

ARGA

07:30 FT [A-13] Arsenal Sarandi 0 - 2 Banfield [A-12] +3/4 0-0

ARGC

07:30 FT [15] Def.Belgrano 4 - 2 Ate Brown [66] 1-1

BRAA

07:30 FT [16] Sao Paulo/SP 1 - 1 Palmeiras/SP [2] - 1/4 0-0

NZLA

08:00 FT [6] Canterbury 0 - 2 Team Wellington [2] +3/4 0-2

NZLA

08:00 FT 1 [8] Wellington Phoenix (R) 1 - 1 Auckland City [1] +2 1/4 0-0

COLA

08:00 FT [5] Deportes Tolima 3 - 1 Patriotas [17] - 1 1/4 2-1

MEXA

08:30 FT [12] Necaxa 1 - 1 Monterrey [9] +1/2 0-1

MEXA

10:30 FT [13] Juarez 1 - 0 Mazatlan FC [11] - 1/4 0-0

GHCLB

20:00 Hoãn Lillestrom - Tromso -

GHW

20:00 Hoãn Ấn Độ Nữ - Nga Nữ -

GHCLB

22:30 Hoãn Stjordals Blink - Rosenborg +2 -

GHCLB

00:00 Hoãn Aalesund - Brattvag IL - 1 1/4 -

GHCLB

00:00 Hoãn Sandnes Ulf - Haugesund +3/4 -

GHCLB

01:00 Hoãn Jammerbugt - Brabrand IF -

Kết quả bóng đá ngày 19/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0