KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATSC

11:35 FT [2] Kawasaki Fro. 3 - 2 Gamba Osaka - 1 1/4 2-0

AUSW

12:05 FT 1 [10] Newcastle Jets Nữ 0 - 2 Melb. Victory Nữ [4] +1/2 0-2

AUSA

13:05 FT [11] Western United 4 - 1 Macarthur FC [6] +0 2-0

AUSA

15:10 FT [7] Sydney FC 0 - 0 Brisbane Roar [10] - 1/4 0-0

GHCLB

16:30 FT [178] Hradec Kralove 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [765] 0-0

ARMA

17:00 FT [8] Shirak 0 - 1 Lori Vanadzor +1/2 0-0

UKRU21

17:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 2 - 0 Rukh Vynnyky U21 [3] 0-0

THAA

17:00 FT [6] BG Pathum United 1 - 1 Bangkok Utd [3] - 3/4 1-0

BULA

17:30 FT [9] Arda Kardzhali 3 - 2 Botev Vratsa [13] - 1 2-0

TNKA

17:30 FT [14] Kasimpasa 3 - 2 Fatih Karagumruk [10] +0 1-1

TNKB

17:30 FT Menemen Bld 6 - 2 Akhisar Bld. - 1/4 4-1

GHCLB

18:00 FT [699] SK Lisen 2 - 2 Slavoj Vysehrad - 1 1/2 0-1

BDNB

18:00 FT Cova Piedade 1 - 1 Chaves +1/2 0-0

ICELC

18:00 FT [D-1] Hafnarfjordur 1 - 6 Vikingur Rey. [A-1] - 1/2 1-2

FINC

18:00 FT [3] KuPS 1 - 0 AC Oulu [12] - 1 1/4 0-0

FINC

18:00 FT TPS Turku 2 - 2 PK-35 [2] - 1/4 1-2

UKRU21

18:00 FT [13] Desna U21 0 - 9 Dinamo Kiev U21 [1] 0-2

THAA

18:00 FT [4] Ratchaburi 1 - 3 Muang Thong Utd [9] +1/4 1-2

ICELC

18:30 FT [A-4] HK Kopavogur 2 - 0 Afturelding [C-5] - 1 3/4 0-0

THAA

18:30 FT [5] Port FC 0 - 0 Trat FC - 1 3/4 0-0

POLB

18:40 FT [1] LKS Lodz 0 - 3 GKS Tychy [11] - 3/4 0-1

GHW

19:00 FT [15] Ukraina Nữ 1 - 1 Serbia Nữ [139] 1-0

DUB

19:00 FT Osnabruck 1 - 2 Heidenheim [3] +1/4 0-1

DUB

19:00 FT [4] Paderborn 07 2 - 1 Sandhausen [18] - 3/4 1-1

DUB

19:00 FT [15] St. Pauli 3 - 2 Darmstadt [1] +0 1-0

PHA

19:00 FT Saint Etienne 1 - 1 Stade Reims [11] 2 - 1/4 0-0

ALBA

19:00 FT 1 [1] KF Tirana 0 - 1 Teuta Durres [7] 0-1

ALBA

19:00 FT Apolonia Fier 0 - 1 Bylis Ballsh [8] 0-0

ALBA

19:00 FT [6] KF Laci 1 - 0 Kastrioti Kruje [9] - 1 1-0

AZEA

19:00 FT [7] Samaxı FK 2 - 2 Zire IK [4] +1/4 2-1

ICELC

19:00 FT [C-3] Keflavik 5 - 0 Vestri [C-6] - 1 3/4 2-0

ICELC

19:00 FT [C-1] KR Reykjavik 8 - 2 Fram Rey. [D-4] - 1 3/4 2-0

FINC

19:00 FT [7] HIFK 1 - 0 Lahti [1] +0 0-0

SRBA

19:00 FT [4] Cukaricki Belgrade 2 - 0 Zlatibor Cajetina - 1 1/4 0-0

TDC

19:00 FT [51] Sandvikens 3 - 4 Goteborg [15] +1 3/4 1-1

TDC

19:00 FT [18] Hammarby 4 - 1 Eskilstuna City [11] - 2 2-0

TDC

19:00 FT [40] Norrkoping 2 - 0 GIF Sundsvall [13] - 1 1/4 2-0

UKRA

19:00 FT FC Mariupol 0 - 1 Zorya [4] +3/4 0-1

UKRU21

19:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 0 - 6 Vorskla U21 [5] 0-2

THAA

19:00 FT Suphanburi 2 - 3 Buriram Utd [1] +1 1-0

ANHA

19:30 FT 1 [20] Southampton 1 - 1 Chelsea [10] 1 +3/4 1-0

ANHB

19:30 FT [15] Coventry 2 - 0 Brentford +1/4 1-0

FINC

19:30 FT **SJK Seinajoki 3 - 0 Ilves Tampere - 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Torpedo Zhodino 2 - 1 Rotor Volgograd [722] 0-0

GHW

20:00 FT [27] Ấn Độ Nữ 0 - 8 Nga Nữ [16] 0-4

GHW

20:00 FT Equatorial Guinea Nữ 0 - 2 CSKA Moscow Nữ 0-1

ANHL1

20:00 FT Gillingham 2 - 0 Bristol Rovers [11] - 1/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [20] Elche 1 - 0 Eibar 1 +1/2 1-0

ITB

20:00 FT [18] Venezia 3 - 2 Virtus Entella - 1/2 1-2

ITB

20:00 FT [12] Ascoli 0 - 2 Salernitana - 1/4 0-2

ITB

20:00 FT [13] Brescia 1 - 2 Cremonese +0 1-0

ITB

20:00 FT [17] Cittadella 0 - 3 Reggiana - 1 0-2

ITB

20:00 FT Vicenza 2 - 2 SPAL 1907 [14] +0 0-2

DUC3

20:00 FT [18] Zwickau 0 - 2 Dynamo Dresden [9] +1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [7] Ingolstadt 1 - 0 Kaiserslautern - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT Lubeck 0 - 2 Turkgucu-Ataspor - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [11] Duisburg 2 - 1 Unterhaching +0 1-1

DUC3

20:00 FT Hansa Rostock 1 - 0 Waldhof Man. [6] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 1 Munchen 1860 [5] +1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT Bayern Alzenau 0 - 2 Astoria Walldorf [11] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [8] Mainz II 1 - 1 TSV Steinbach [5] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [18] Koblenz 1 - 1 Giessen - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [4] Homburg 2 - 1 TSV Schott Mainz - 1 1/2 2-1

DUC4N

20:00 FT [12] Aalen 1 - 3 Freiburg II +1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT Elversberg 4 - 0 Stuttgart II [7] - 1 1-0

DUC4N

20:00 FT Sonnenhof 3 - 3 Hoffenheim II [6] - 1 0-1

DUC4N

20:00 FT [13] Bahlinger 2 - 0 TSG Balingen [2] - 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 1 - 0 Pirmasens - 1 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT Sportfreunde Lotte 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [12] +1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 1 - 1 Rodinghausen [8] +3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [15] FC Koln II 1 - 2 Fortuna Koln [10] +1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [18] SV Straelen 2 - 0 Schalke 04 II [9] +0 1-0

DUC4T

20:00 FT Homberg 2 - 2 Oberhausen [6] +3/4 1-2

HLB

20:00 FT [19] TOP Oss 2 - 4 Almere City [4] +3/4 0-2

BULA

20:00 FT [4] Lok. Plovdiv 3 - 2 Ludogorets [2] +3/4 2-1

ICELC

20:00 FT [C-2] Leiknir Rey. 4 - 1 Vestmannaeyjar [A-3] -

MLTA

20:00 FT Tarxien Rainbows 4 - 2 Senglea Athletic 2-0

MLTA

20:00 FT Sliema Wanderers 2 - 2 Birkirkara [3] 1-1

SVKA

20:00 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 0 FK Pohronie - 1 1/2 0-0

SVKA

20:00 FT [8] Zemplin Michalovce 0 - 2 Sered - 1/2 0-0

SVKA

20:00 FT [10] Zlate Moravce 3 - 1 Ruzomberok [5] +0 2-0

SVKA

20:00 FT Senica 2 - 3 Trencin [9] +0 1-1

CZEA

20:00 FT [16] Pardubice 3 - 2 Banik Ostrava [10] +1/4 1-0

CZEA

20:00 FT Pribram 1 - 4 Slovacko [8] +1/2 0-2

CZEA

20:00 FT [4] Sigma Olomouc 1 - 0 Brno [11] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 1 - 0 Genclerbirligi - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT Malatyaspor 2 - 3 Konyaspor [7] - 1/4 2-0

TNKB

20:00 FT [17] Altinordu SK 1 - 1 Adanaspor [12] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT Giresunspor 1 - 0 Osmanlispor - 1 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [11] Hobro I.K. 0 - 1 Helsingor [5] +0 0-0

NPA

20:00 FT [6] Kaizer Chiefs 1 - 1 SuperSport Utd [3] +0 1-0

DUC4T

20:30 FT [11] Wiedenbruck 0 - 0 RW Ahlen [16] - 1/2 0-0

SLOA

20:30 FT [7] NK Bravo 3 - 0 Koper [4] +1/4 1-0

AUTB

20:30 FT [5] Floridsdorfer AC 0 - 1 Dornbirn [10] - 3/4 0-1

ALGA

20:30 FT [14] Paradou AC 2 - 1 O Medea - 1/2 0-1

NPA

20:30 FT [10] Chippa Utd 1 - 1 TS Galaxy [14] +0 0-0

HUNA

20:45 FT [5] Zalaegerzseg 3 - 0 Ujpest [12] - 1/4 1-0

BHRA

20:45 FT [12] Budaiya (BHR) 0 - 3 Al Hadd [8] 0-0

ITA

21:00 FT 4 [3] Lazio 1 - 0 Sampdoria [19] 3 - 1 1-0

PHB

21:00 FT [11] Valenciennes 2 - 2 Troyes +3/4 1-0

NGC

21:00 FT [2-3] Zenit 1 - 2 Arsenal-Tula - 1 1/2 1-2

AZEA

21:00 FT [3] Neftchi Baku 1 - 0 Gabala FC [5] - 1/2 0-0

POLA

21:00 FT [2] Legia Wars. 5 - 2 Wisla Plock [6] - 3/4 3-2

CROA

21:00 FT [6] Istra 1961 0 - 1 NK Varazdin [4] - 1/2 0-0

ICELC

21:00 FT [D-5] UMF Selfoss 0 - 2 Grotta [A-5] 0-2

LUXA

21:00 FT [8] UNA Strassen 2 - 1 Racing Union [4] 1-0

MDVA

21:00 FT [6] Milsami 3 - 0 Speranta -

SVKA

21:00 FT Nitra 0 - 1 Spartak Trnava [3] +1/2 0-0

CYPA

21:00 FT [9] Anorthosis 1 - 0 Doxa Katokopia [13] - 1 1/2 1-0

TDC

21:00 FT [46] Oskarshamns AIK 1 - 2 AIK Solna [1] +1 1/2 0-1

TDC

21:00 FT IF Lodde 0 - 1 Sirius [50] 0-0

TDC

21:00 FT [43] Orebro 0 - 1 Trelleborgs [57] - 1 0-1

DENB

21:00 FT 1 [2] Hvidovre IF 1 - 2 Fremad Amager [9] +0 0-1

ALGA

21:00 FT [13] ASO Chlef 0 - 6 JS Saoura [4] +0 0-3

ALGA

21:00 FT WA Tlemcen 3 - 1 CA BB Arreridj - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [4] Ein.Frankfurt 2 - 1 Bayern Munich [1] 1 +3/4 2-0

DUA

21:30 FT 2 [6] Freiburg 0 - 1 Union Berlin [3] 2 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [10] FC Koln 0 - 1 Stuttgart [15] 1 +1/2 0-0

DUA

21:30 FT 1 [9] M.gladbach 1 - 2 Mainz [12] 1 - 3/4 1-1

ANHA

22:00 FT 3 Burnley 0 - 0 West Brom 1 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT Nottingham Forest 1 - 0 Blackburn Rovers [4] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [17] Bristol City 0 - 1 Barnsley +1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [21] Cardiff City 4 - 0 Preston North End [11] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [22] Huddersfield 4 - 1 Swansea City [12] +1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [8] Millwall 0 - 0 Wycombe - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [5] Norwich 1 - 0 Rotherham Utd [20] - 1 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [13] QPR 2 - 1 Bournemouth +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [14] Reading 0 - 2 Middlesbrough [6] +0 0-2

ANHB

22:00 FT 1 Sheffield Wed. 0 - 1 Birmingham [19] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Stoke City 3 - 0 Luton Town [7] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Rochdale 0 - 0 Plymouth Argyle [1] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [17] Fleetwood Town 1 - 1 Charlton Athletic [15] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [8] Peterborough Utd 3 - 0 Wimbledon - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Accrington 1 - 1 Shrewsbury [9] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Swindon 2 - 1 Crewe Alexandra +1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [19] Milton Keynes Dons 4 - 3 Northampton - 3/4 2-1

ANHL1

22:00 FT 1 [22] Burton Albion 0 - 3 Sunderland +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT Doncaster Rovers 3 - 3 Hull City +1/4 1-3

ANHL1

22:00 FT [3] Ipswich 0 - 0 Oxford Utd [12] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [10] Portsmouth 0 - 1 Blackpool - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT Wigan 1 - 2 Lincoln [16] +1 1-1

ANHL2

22:00 FT Southend 0 - 1 Bolton +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [14] Tranmere Rovers 2 - 2 Oldham - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [5] Salford City 1 - 1 Carlisle [4] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Barrow 1 - 2 Morecambe +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [21] Crawley Town 1 - 0 Colchester Utd [18] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT Cheltenham 0 - 2 Bradford City [6] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 1 Port Vale - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [8] Mansfield 0 - 3 Cambridge Utd - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT Scunthorpe Utd 3 - 1 Harrogate Town [20] +1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT [2] Stevenage 1 - 1 Walsall [11] +0 0-1

TBNB

22:00 FT Espanyol 1 - 0 Sabadell - 1 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT Burgos CF 2 - 1 Cultural Leonesa [A1-6] - 1/4 0-1

ITB

22:00 FT Chievo 0 - 1 Monza +0 0-0

SCOA

22:00 FT [7] St. Mirren 1 - 1 Livingston [4] +0 1-1

SCOA

22:00 FT [5] Aberdeen 1 - 0 Kilmarnock [11] - 1/2 1-0

SCOA

22:00 FT [6] Hibernian 2 - 0 Hamilton - 1 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [9] Motherwell 0 - 3 St. Johnstone [8] +1/2 0-2

SCOB

22:00 FT [3] Dundee 2 - 3 Queen of South - 1 0-2

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 1 - 0 Raith Rovers [7] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [1] Ayr Utd 0 - 2 Inverness C.T. [6] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT Dunfermline 2 - 1 Alloa Athletic - 1 1/4 1-1

SCOB

22:00 FT Hearts 1 - 1 Greenock Morton [5] - 2 0-0

NIRA

22:00 FT [2] Cliftonville 1 - 0 Larne [3] +3/4 1-0

NIRA

22:00 FT [9] Carrick Rangers 3 - 4 Glenavon [8] +1/4 1-2

NIRA

22:00 FT [1] Crusaders Belfast 2 - 1 Ballymena Utd [7] +1/2 1-1

LUXA

22:00 FT [1] Dudelange 0 - 0 Jeunesse Esch [7] 0-0

LUXA

22:00 FT [10] Wiltz 2 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 2 - 1 Mondorf-les. [9] 2-0

RMNA

22:00 FT [7] Sepsi OSK 0 - 0 Aca. Clinceni - 1/2 0-0

UKRA

22:00 FT [5] PFK Aleksandriya 3 - 0 FC Mynai [13] - 3/4 1-0

EGYA

22:00 FT 1 Masr lel Maqassah 3 - 1 Wadi Degla SC - 1/4 1-0

NPA

22:00 FT Baroka FC 2 - 1 Black Leopards - 1/2 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [4] Atletico Madrid 0 - 2 Levante 3 - 1 1/4 0-1

BIA

22:15 FT [16] Eupen 1 - 1 Oostende [17] +0 0-0

GREA

22:15 FT [7] Atromitos 1 - 1 Larissa - 1/2 0-1

ISRC

22:15 FT [32] Bnei Yehuda 2 - 2 Hapoel Haifa [10] 1-1

TBN3

22:30 FT 1 [A2-7] Amorebieta 3 - 2 Alaves B - 1/2 1-1

TBN3

22:30 FT UD Mutilvera 0 - 1 Tudelano - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT Real Oviedo B 2 - 1 CD Lealtad - 1/4 0-1

TBN3

22:30 FT Atzeneta 3 - 0 Levante B - 1/4 2-0

BDNA

22:30 FT Belenenses 2 - 1 Nacional Madeira - 1/2 1-1

HLB

22:30 FT [6] MVV Maastricht 1 - 0 SBV Excelsior +1/2 0-0

BULA

22:30 FT [1] Cska Sofia 1 - 0 Cherno More [7] - 3/4 0-0

CZEA

22:30 FT [15] Zlin 0 - 3 Sparta Praha [3] +1/2 0-2

FINC

22:45 FT [10] VPS Vaasa 3 - 1 Jaro [16] - 1 2-0

GHW

22:59 FT [156] Nigeria Nữ 1 - 0 Uzbekistan Nữ [160] 0-0

TBN3

22:59 FT Lorca Deportiva 1 - 2 UCAM Murcia +1/4 0-1

PHA

22:59 FT 4 [13] Nantes 1 - 1 Marseille [3] 1 - 1/4 0-0

HUNA

22:59 FT [8] MOL Fehervar FC 1 - 3 Diosgyori 1-0

ICELC

22:59 FT Vik. Olafsvik 0 - 5 KA Akureyri [D-3] 0-1

LUXA

22:59 FT [16] Fola Esch 3 - 0 Etzella Ettelbruc [15] 1-0

TNKA

22:59 FT [9] Alanyaspor 0 - 1 Galatasaray [1] +0 0-1

TNKB

22:59 FT 1 Istanbulspor AS 0 - 1 Samsunspor [2] +0 0-1

AUTA

22:59 FT [12] Hartberg 1 - 1 SV Ried [11] +0 1-1

AUTA

22:59 FT [6] Austria Wien 5 - 1 SCR Altach [10] - 3/4 0-1

AUTA

22:59 FT [5] WSG Swarovski Tirol 0 - 1 St.Polten - 3/4 0-0

CROA

23:05 FT [7] Lok. Zagreb 0 - 3 HNK Gorica [10] +0 0-1

SLOA

23:15 FT [2] Maribor 0 - 1 CM Celje [3] - 1 0-0

NGC

23:30 FT [3-1] Din. Moscow 2 - 0 Spartak Moscow [2-1] +0 1-0

POLA

23:30 FT Podbeskidzie 1 - 1 Jagiellonia [13] - 1/4 1-0

CYPA

23:30 FT [6] Omonia Nicosia 1 - 0 Apoel FC [2] - 3/4 1-0

POLB

23:40 FT Widzew Lodz 2 - 0 Korona Kielce - 1/4 2-0

FINC

23:45 FT RoPS Rovaniemi 2 - 1 KPV Kokkola +1/4 0-1

TBN3

00:00 FT Real Betis B 0 - 2 Granada II - 1/2 0-2

ITA

00:00 FT 1 Genoa 2 - 2 Verona [18] 1 +0 0-1

ITB

00:00 FT [7] Pisa 1 - 1 Empoli +1/4 1-0

BDNB

00:00 FT Vizela 3 - 1 Casa Pia AC - 1/2 0-0

MLTA

00:00 FT Zejtun 0 - 4 Gzira Utd [2] 0-2

MLTA

00:00 FT [7] Floriana 1 - 0 Gudja United [8] 1-0

TBNB

00:15 FT 1 [6] Albacete 0 - 1 Sporting Gijon [12] +1/4 0-1

TSA

00:15 FT Vaduz 2 - 1 St. Gallen [3] +1/4 1-0

TSB

00:15 FT [10] Neuchatel Xamax 3 - 1 Winterthur +0 0-0

TSB

00:15 FT SC Kriens 2 - 0 Chiasso +0 0-0

ANHA

00:30 FT 2 [9] Liverpool 0 - 2 Everton [19] 1 - 1 1/2 0-1

TBNA

00:30 FT 2 [13] Valencia 2 - 0 Celta Vigo [17] 3 - 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT Don Benito 0 - 0 Merida [A1-10] +0 0-0

DUA

00:30 FT 2 [18] Schalke 04 0 - 4 B.Dortmund [5] 2 +1 3/4 0-2

BDNA

00:30 FT [14] Gil Vicente 1 - 0 Santa Clara [16] - 1/4 0-0

NIRA

00:30 FT [5] Linfield 0 - 0 Coleraine [4] - 1/2 0-0

BIA

00:30 FT RE Mouscron 1 - 2 Cercle Brugge [10] +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 2 - 2 Asteras Tripolis [10] - 3/4 1-2

UKRA

00:30 FT [16] FC Lviv 0 - 2 Kolos Kovalivka [6] +1/2 0-1

HLA

00:45 FT [15] Emmen 3 - 2 Zwolle +1/4 2-1

PHB

01:00 FT [19] Niort 2 - 1 Pau FC [15] - 1/4 2-0

PHB

01:00 FT [18] Rodez 1 - 0 Toulouse +1/4 1-0

PHB

01:00 FT [9] Paris FC 1 - 0 Chateauroux - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT Chambly 0 - 1 Auxerre +3/4 0-0

PHB

01:00 FT Ajaccio 0 - 2 Clermont +1/4 0-0

PHB

01:00 FT [1] Le Havre 1 - 1 Dunkerque - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [6] Amiens 0 - 1 Sochaux [4] +0 0-0

PHB

01:00 FT Nancy 1 - 2 Grenoble [5] +0 1-0

RMNA

01:00 FT [4] Steaua Bucuresti 1 - 0 Chindia Targoviste [14] - 1 1-0

HUNA

01:30 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Budapest Honved [10] - 1 1/2 0-0

ISRC

01:30 FT [9] Maccabi Haifa 2 - 1 Hapoel Umm Al Fahm [19] 1-1

ICELC

01:45 FT [B-4] Thor Akureyri 1 - 3 Kordrengir [C-4] 0-1

GHW

02:00 FT [47] Mexico Nữ 3 - 1 Costa Rica Nữ [58] 2-0

PH3

02:00 FT 1 [7] SO Cholet 2 - 1 Creteil +1/4 1-0

HLA

02:00 FT 1 VVV Venlo 1 - 4 AZ Alkmaar [2] +1 1/4 1-1

POLA

02:00 FT [14] Lechia GD 2 - 0 Gornik Zabrze [12] +0 2-0

SLOA

02:00 FT [6] Mura 3 - 1 Gorica [8] - 3/4 1-1

ECUA

02:00 FT [14] Mushuc Runa 1 - 3 SD Aucas [1] +1/4 0-1

AUTB

02:25 FT [16] Kapfenberg 3 - 1 Grazer AK [4] +1/4 2-1

TBNB

02:30 FT [2] Las Palmas 2 - 0 Cartagena [9] +0 2-0

TSA

02:30 FT 1 [5] Basel 0 - 0 Lausanne Sports - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 [17] Sassuolo 1 - 1 Bologna [9] 1 - 1/4 0-1

BIA

02:45 FT Waasland-Beveren 1 - 1 Charleroi [12] +3/4 0-0

BIB

02:45 FT [3] RWD Molenbeek 2 - 1 Westerlo 0-1

ANHA

03:00 FT 1 [7] Fulham 1 - 0 Sheffield Utd 2 - 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 4 [18] Valladolid 0 - 1 Real Madrid [2] 2 +1 0-0

HLA

03:00 FT [12] Fortuna Sittard 2 - 0 ADO Den Haag - 1 1-0

COLB

03:00 FT [15] Boca Juniors Cali 0 - 0 Orsomarso [10] - 1/4 0-0

URUA

03:00 FT [8] CA River Plate (URU) 2 - 0 Cerro Largo [14] 0-0

GHW

03:10 FT [94] Pháp Nữ 2 - 0 Thụy Sỹ Nữ [135] 1-0

ARGA

03:10 FT [15] Godoy Cruz 0 - 2 Estudiantes LP [18] +1/4 0-0

ARGA

03:10 FT [27] Lanus 2 - 1 Defensa YJ [12] +1/4 2-1

ARGC

03:10 FT [11] Tigre 1 - 1 Alvarado MDP [30] 0-0

COLA

03:15 FT [10] Envigado 1 - 0 Atl. Bucaramanga [3] - 1/4 1-0

BDNA

03:30 FT [4] Sporting Lisbon 2 - 0 Portimonense [12] - 1 2-0

CRCA

04:00 FT 1 Limon 3 - 2 Santos Guapiles [A-5] +3/4 3-1

BRAA

04:30 FT [15] Coritiba/PR 0 - 2 Ceara/CE [17] +1/4 0-0

ECUA

04:30 FT [12] Guayaquil City 3 - 1 Macara [15] +0 2-0

PARA

04:30 FT [12] 12 de Octubre 0 - 5 Sol de America [10] +3/4 0-4

COLB

05:00 FT 1 Cortulua 0 - 0 Tigres(COL) [5] - 3/4 0-0

URUA

05:15 FT [10] Defensor SC 0 - 3 Liverpool P. (URU) [1] +0 0-1

ARGA

05:20 FT [2] Racing Club 2 - 2 Aldosivi [28] - 3/4 0-1

COLA

05:30 FT [17] Pereira 0 - 0 Rionegro Aguilas [18] +1/4 0-0

MEXB

05:30 FT [3] Morelia 6 - 3 Oaxaca [14] 3-2

CRCA

06:00 FT [A-1] Sporting (CRC) 0 - 0 Jicaral Sercoba +0 0-0

COLB

06:30 FT [12] Real Santander 0 - 1 Union Magdalena +0 0-1

PARA

06:45 FT 1 [9] Guarani CA 0 - 3 Olimpia Asuncion [1] +1/4 0-1

BRAA

07:00 FT 1 [8] Fortaleza/CE 0 - 4 Bahia/BA - 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT Manta FC 2 - 3 Barcelona SC [8] +1 2-0

ARGA

07:30 FT [3] River Plate 3 - 0 Rosario Central [20] - 1 1/2 1-0

URUA

07:45 FT [9] Wanderers 0 - 1 CA Penarol [5] +1/4 0-1

COLA

08:00 FT [6] Boyaca Chico 2 - 1 Junior Barranquilla [13] +1/4 2-0

MEXA

08:00 FT [17] Cruz Azul 3 - 2 Toluca [7] - 3/4 2-2

MEXB

08:00 FT [16] Dorados 0 - 0 Venados [6] 0-0

NZLA

09:00 FT [5] Waitakare Utd 2 - 0 Hawke's Bay [7] - 3/4 0-0

CRCA

09:00 FT [B-5] Perez Zeledon 1 - 1 San Carlos [B-6] +0 1-1

NZLA

10:00 FT [4] Eastern Suburbs (NZL) 1 - 1 Wanderers SC [3] 0-1

MEXA

10:00 FT 1 [6] Atlas 3 - 0 Club America [11] +0 0-1

GHCLB

18:00 Hoãn [565] Zaglebie Sosno - Puszcza Nie. [340] -

GHCLB

18:59 Hoãn [511] Astana - Rukh Brest -

DUC4N

20:00 Hoãn [15] Hessen Kassel - Stadtallendorf - 1 -

NIRA

22:00 Hoãn [12] Portadown FC - Dungannon Swi. [10] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 20/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 20/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15