KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATSC

11:35 FT Kawasaki Fro. 3 - 2 Gamba Osaka - 1 1/4 2-0

AUSW

12:05 FT 1 [8] Newcastle Jets Nữ 0 - 2 Melb. Victory Nữ [3] +1/2 0-2

AUSA

13:05 FT [10] Western United 4 - 1 Macarthur FC [6] +0 2-0

AUSA

15:10 FT [2] Sydney FC 0 - 0 Brisbane Roar [4] - 1/4 0-0

GHCLB

16:30 FT Hradec Kralove 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim 0-0

ARMA

17:00 FT Shirak 0 - 1 Lori Vanadzor +1/2 0-0

UKRU21

17:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 2 - 0 Rukh Vynnyky U21 [3] 0-0

THAA

17:00 FT [10] BG Pathum United 1 - 1 Bangkok Utd [4] - 3/4 1-0

BULA

17:30 FT [7] Arda Kardzhali 3 - 2 Botev Vratsa [9] - 1 2-0

TNKA

17:30 FT [17] Kasimpasa 3 - 2 Fatih Karagumruk [9] +0 1-1

TNKB

17:30 FT [9] Menemen Bld 6 - 2 Akhisar Bld. - 1/4 4-1

GHCLB

18:00 FT SK Lisen 2 - 2 Slavoj Vysehrad - 1 1/2 0-1

BDNB

18:00 FT Cova Piedade 1 - 1 Chaves [7] +1/2 0-0

ICELC

18:00 FT [B-3] Hafnarfjordur 1 - 6 Vikingur Rey. [B-1] - 1/2 1-2

FINC

18:00 FT [C-1] KuPS 1 - 0 AC Oulu [C-3] - 1 1/4 0-0

FINC

18:00 FT [E-3] TPS Turku 2 - 2 PK-35 [E-1] - 1/4 1-2

UKRU21

18:00 FT [13] Desna U21 0 - 9 Dinamo Kiev U21 [1] 0-2

THAA

18:00 FT [11] Ratchaburi 1 - 3 Muang Thong Utd [6] +1/4 1-2

ICELC

18:30 FT [A-3] HK Kopavogur 2 - 0 Afturelding [A-5] - 1 3/4 0-0

THAA

18:30 FT [7] Port FC 0 - 0 Trat FC - 1 3/4 0-0

POLB

18:40 FT [5] LKS Lodz 0 - 3 GKS Tychy [4] - 3/4 0-1

GHW

19:00 FT [20] Ukraina Nữ 1 - 1 Serbia Nữ 1-0

DUB

19:00 FT Osnabruck 1 - 2 Heidenheim [3] +1/4 0-1

DUB

19:00 FT [4] Paderborn 07 2 - 1 Sandhausen [16] - 3/4 1-1

DUB

19:00 FT [2] St. Pauli 3 - 2 Darmstadt [12] +0 1-0

PHA

19:00 FT [20] Saint Etienne 1 - 1 Stade Reims [11] 2 - 1/4 0-0

ALBA

19:00 FT 1 [3] KF Tirana 0 - 1 Teuta Durres [5] 0-1

ALBA

19:00 FT Apolonia Fier 0 - 1 Bylis Ballsh 0-0

ALBA

19:00 FT [7] KF Laci 1 - 0 Kastrioti Kruje [10] - 1 1-0

AZEA

19:00 FT [8] Keşla FK 2 - 2 Zire IK [4] +1/4 2-1

ICELC

19:00 FT [C-2] Keflavik 5 - 0 Vestri [C-6] - 1 3/4 2-0

ICELC

19:00 FT [B-2] KR Reykjavik 8 - 2 Fram Rey. [B-4] - 1 3/4 2-0

FINC

19:00 FT [A-1] HIFK 1 - 0 Lahti [A-3] +0 0-0

SRBA

19:00 FT [5] Cukaricki Belgrade 2 - 0 Zlatibor Cajetina - 1 1/4 0-0

TDC

19:00 FT [8-4] Sandvikens 3 - 4 Goteborg [2-1] +1 3/4 1-1

TDC

19:00 FT [1-2] Hammarby 4 - 1 Eskilstuna City - 2 2-0

TDC

19:00 FT [7-3] Norrkoping 2 - 0 GIF Sundsvall [2-2] - 1 1/4 2-0

UKRA

19:00 FT [16] FC Mariupol 0 - 1 Zorya [4] +3/4 0-1

UKRU21

19:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 0 - 6 Vorskla U21 [5] 0-2

THAA

19:00 FT [5] Suphanburi 2 - 3 Buriram Utd [3] +1 1-0

ANHA

19:30 FT 1 [16] Southampton 1 - 1 Chelsea [3] 1 +3/4 1-0

ANHB

19:30 FT [3] Coventry 2 - 0 Brentford +1/4 1-0

FINC

19:30 FT [C-2] SJK Seinajoki 3 - 0 Ilves Tampere [C-4] - 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Torpedo Zhodino 2 - 1 Rotor Volgograd 0-0

GHW

20:00 FT Ấn Độ Nữ 0 - 8 Nga Nữ 0-4

GHW

20:00 FT Equatorial Guinea Nữ 0 - 2 CSKA Moscow Nữ 0-1

ANHL1

20:00 FT [19] Gillingham 2 - 0 Bristol Rovers - 1/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [15] Elche 1 - 0 Eibar 1 +1/2 1-0

ITB

20:00 FT Venezia 3 - 2 Virtus Entella - 1/2 1-2

ITB

20:00 FT [4] Ascoli 0 - 2 Salernitana - 1/4 0-2

ITB

20:00 FT [2] Brescia 1 - 2 Cremonese [3] +0 1-0

ITB

20:00 FT [12] Cittadella 0 - 3 Reggiana - 1 0-2

ITB

20:00 FT [20] Vicenza 2 - 2 SPAL 1907 [14] +0 0-2

DUC3

20:00 FT [17] Zwickau 0 - 2 Dynamo Dresden +1/4 0-2

DUC3

20:00 FT Ingolstadt 1 - 0 Kaiserslautern [12] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT Lubeck 0 - 2 Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [14] Duisburg 2 - 1 Unterhaching +0 1-1

DUC3

20:00 FT Hansa Rostock 1 - 0 Waldhof Man. [6] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [7] Saarbrucken 2 - 1 Munchen 1860 [13] +1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT Bayern Alzenau 0 - 2 Astoria Walldorf [15] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [3] Mainz II 1 - 1 TSV Steinbach [4] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [17] Koblenz 1 - 1 Giessen [18] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 2 - 1 TSV Schott Mainz [19] - 1 1/2 2-1

DUC4N

20:00 FT [13] Aalen 1 - 3 Freiburg II +1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [7] Elversberg 4 - 0 Stuttgart II [9] - 1 1-0

DUC4N

20:00 FT [8] Sonnenhof 3 - 3 Hoffenheim II [10] - 1 0-1

DUC4N

20:00 FT [1] Bahlinger 2 - 0 TSG Balingen [16] - 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [5] Offenbach 1 - 0 Pirmasens [12] - 1 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [15] Sportfreunde Lotte 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [7] +1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 1 - 1 Rodinghausen [11] +3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [6] FC Koln II 1 - 2 Fortuna Koln [5] +1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [13] SV Straelen 2 - 0 Schalke 04 II [12] +0 1-0

DUC4T

20:00 FT [17] Homberg 2 - 2 Oberhausen [4] +3/4 1-2

HLB

20:00 FT [12] TOP Oss 2 - 4 Almere City [14] +3/4 0-2

BULA

20:00 FT [12] Lok. Plovdiv 3 - 2 Ludogorets [1] +3/4 2-1

ICELC

20:00 FT [D-3] Leiknir Rey. 4 - 1 Vestmannaeyjar [D-4] -

MLTA

20:00 FT Tarxien Rainbows 4 - 2 Senglea Athletic 2-0

MLTA

20:00 FT [12] Sliema Wanderers 2 - 2 Birkirkara [2] 1-1

SVKA

20:00 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 0 FK Pohronie [12] - 1 1/2 0-0

SVKA

20:00 FT [6] Zemplin Michalovce 0 - 2 Sered [9] - 1/2 0-0

SVKA

20:00 FT [11] Zlate Moravce 3 - 1 Ruzomberok [5] +0 2-0

SVKA

20:00 FT [7] Senica 2 - 3 Trencin [3] +0 1-1

CZEA

20:00 FT [14] Pardubice 3 - 2 Banik Ostrava [4] +1/4 1-0

CZEA

20:00 FT Pribram 1 - 4 Slovacko [5] +1/2 0-2

CZEA

20:00 FT [6] Sigma Olomouc 1 - 0 Brno - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT Denizlispor 1 - 0 Genclerbirligi - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [16] Malatyaspor 2 - 3 Konyaspor [6] - 1/4 2-0

TNKB

20:00 FT [14] Altinordu SK 1 - 1 Adanaspor [15] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT Giresunspor 1 - 0 Osmanlispor - 1 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [12] Hobro I.K. 0 - 1 Helsingor [1] +0 0-0

NPA

20:00 FT [13] Kaizer Chiefs 1 - 1 SuperSport Utd [2] +0 1-0

DUC4T

20:30 FT [9] Wiedenbruck 0 - 0 RW Ahlen [14] - 1/2 0-0

SLOA

20:30 FT [1] NK Bravo 3 - 0 Koper [2] +1/4 1-0

AUTB

20:30 FT [5] Floridsdorfer AC 0 - 1 Dornbirn [15] - 3/4 0-1

ALGA

20:30 FT [9] Paradou AC 2 - 1 O Medea [11] - 1/2 0-1

NPA

20:30 FT [14] Chippa Utd 1 - 1 TS Galaxy [16] +0 0-0

HUNA

20:45 FT [10] Zalaegerzseg 3 - 0 Ujpest [11] - 1/4 1-0

BHRA

20:45 FT [10] Budaiya (BHR) 0 - 3 Al Hadd [9] 0-0

ITA

21:00 FT 4 [6] Lazio 1 - 0 Sampdoria [15] 3 - 1 1-0

PHB

21:00 FT [12] Valenciennes 2 - 2 Troyes +3/4 1-0

NGC

21:00 FT Zenit 1 - 2 Arsenal-Tula - 1 1/2 1-2

AZEA

21:00 FT [3] Neftchi Baku 1 - 0 Gabala FC [1] - 1/2 0-0

POLA

21:00 FT [14] Legia Wars. 5 - 2 Wisla Plock [10] - 3/4 3-2

CROA

21:00 FT [8] Istra 1961 0 - 1 NK Varazdin - 1/2 0-0

ICELC

21:00 FT [C-5] UMF Selfoss 0 - 2 Grotta [C-3] 0-2

LUXA

21:00 FT [2] UNA Strassen 2 - 1 Racing Union [11] 1-0

MDVA

21:00 FT [1] Milsami 3 - 0 Speranta -

SVKA

21:00 FT Nitra 0 - 1 Spartak Trnava [2] +1/2 0-0

CYPA

21:00 FT [10] Anorthosis 1 - 0 Doxa Katokopia [4] - 1 1/2 1-0

TDC

21:00 FT Oskarshamns AIK 1 - 2 AIK Solna +1 1/2 0-1

TDC

21:00 FT IF Lodde 0 - 1 Sirius [5-1] 0-0

TDC

21:00 FT Orebro 0 - 1 Trelleborgs - 1 0-1

DENB

21:00 FT 1 [4] Hvidovre IF 1 - 2 Fremad Amager [9] +0 0-1

ALGA

21:00 FT [17] ASO Chlef 0 - 6 JS Saoura [3] +0 0-3

ALGA

21:00 FT [16] WA Tlemcen 3 - 1 CA BB Arreridj [19] - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [14] Ein.Frankfurt 2 - 1 Bayern Munich [1] 1 +3/4 2-0

DUA

21:30 FT 2 [5] Freiburg 0 - 1 Union Berlin [8] 2 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [7] FC Koln 0 - 1 Stuttgart [13] 1 +1/2 0-0

DUA

21:30 FT 1 [11] M.gladbach 1 - 2 Mainz [6] 1 - 3/4 1-1

ANHA

22:00 FT 3 [19] Burnley 0 - 0 West Brom 1 - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Nottingham Forest 1 - 0 Blackburn Rovers [6] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [8] Bristol City 0 - 1 Barnsley [21] +1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Cardiff City 4 - 0 Preston North End [15] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [7] Huddersfield 4 - 1 Swansea City [18] +1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [20] Millwall 0 - 0 Wycombe - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT Norwich 1 - 0 Rotherham Utd - 1 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [10] QPR 2 - 1 Bournemouth [1] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Reading 0 - 2 Middlesbrough [19] +0 0-2

ANHB

22:00 FT 1 Sheffield Wed. 0 - 1 Birmingham [12] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [5] Stoke City 3 - 0 Luton Town [17] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Rochdale 0 - 0 Plymouth Argyle [3] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [18] Fleetwood Town 1 - 1 Charlton Athletic [22] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT Peterborough Utd 3 - 0 Wimbledon [8] - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [7] Accrington 1 - 1 Shrewsbury [20] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Swindon 2 - 1 Crewe Alexandra [23] +1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [2] Milton Keynes Dons 4 - 3 Northampton - 3/4 2-1

ANHL1

22:00 FT 1 [15] Burton Albion 0 - 3 Sunderland [4] +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 3 - 3 Hull City +1/4 1-3

ANHL1

22:00 FT [21] Ipswich 0 - 0 Oxford Utd [13] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [10] Portsmouth 0 - 1 Blackpool - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wigan 1 - 2 Lincoln [17] +1 1-1

ANHL2

22:00 FT Southend 0 - 1 Bolton +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Tranmere Rovers 2 - 2 Oldham [24] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [19] Salford City 1 - 1 Carlisle [17] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [10] Barrow 1 - 2 Morecambe +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [8] Crawley Town 1 - 0 Colchester Utd [16] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT Cheltenham 0 - 2 Bradford City [11] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [2] Leyton Orient 1 - 1 Port Vale [4] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Mansfield 0 - 3 Cambridge Utd - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [23] Scunthorpe Utd 3 - 1 Harrogate Town [3] +1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 1 - 1 Walsall [22] +0 0-1

TBNB

22:00 FT Espanyol 1 - 0 Sabadell - 1 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-1] Burgos CF 2 - 1 Cultural Leonesa [A2-2] - 1/4 0-1

ITB

22:00 FT Chievo 0 - 1 Monza [11] +0 0-0

SCOA

22:00 FT [8] St. Mirren 1 - 1 Livingston [10] +0 1-1

SCOA

22:00 FT [7] Aberdeen 1 - 0 Kilmarnock - 1/2 1-0

SCOA

22:00 FT [2] Hibernian 2 - 0 Hamilton - 1 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [4] Motherwell 0 - 3 St. Johnstone [9] +1/2 0-2

SCOB

22:00 FT Dundee 2 - 3 Queen of South [7] - 1 0-2

SCOB

22:00 FT [3] Arbroath 1 - 0 Raith Rovers [4] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [6] Ayr Utd 0 - 2 Inverness C.T. [1] +1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 2 - 1 Alloa Athletic - 1 1/4 1-1

SCOB

22:00 FT Hearts 1 - 1 Greenock Morton [8] - 2 0-0

NIRA

22:00 FT [1] Cliftonville 1 - 0 Larne [2] +3/4 1-0

NIRA

22:00 FT [5] Carrick Rangers 3 - 4 Glenavon [9] +1/4 1-2

NIRA

22:00 FT [3] Crusaders Belfast 2 - 1 Ballymena Utd [11] +1/2 1-1

LUXA

22:00 FT [1] Dudelange 0 - 0 Jeunesse Esch [8] 0-0

LUXA

22:00 FT [9] Wiltz 2 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

LUXA

22:00 FT [10] Swift Hesperange 2 - 1 Mondorf-les. [6] 2-0

RMNA

22:00 FT [13] Sepsi OSK 0 - 0 Aca. Clinceni [16] - 1/2 0-0

UKRA

22:00 FT [5] PFK Aleksandriya 3 - 0 FC Mynai [13] - 3/4 1-0

EGYA

22:00 FT 1 [13] Masr lel Maqassah 3 - 1 Wadi Degla SC [16] - 1/4 1-0

NPA

22:00 FT [6] Baroka FC 2 - 1 Black Leopards - 1/2 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [4] Atletico Madrid 0 - 2 Levante [17] 3 - 1 1/4 0-1

BIA

22:15 FT [3] Eupen 1 - 1 Oostende [11] +0 0-0

GREA

22:15 FT [13] Atromitos 1 - 1 Larissa - 1/2 0-1

ISRC

22:15 FT Bnei Yehuda 2 - 2 Hapoel Haifa 1-1

TBN3

22:30 FT 1 [B1-1] Amorebieta 3 - 2 Alaves B [B1-9] - 1/2 1-1

TBN3

22:30 FT [B2-6] UD Mutilvera 0 - 1 Tudelano [B2-4] - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [A2-7] Real Oviedo B 2 - 1 CD Lealtad [A2-8] - 1/4 0-1

TBN3

22:30 FT [C2-5] Atzeneta 3 - 0 Levante B [C2-4] - 1/4 2-0

BDNA

22:30 FT [18] Belenenses 2 - 1 Nacional Madeira - 1/2 1-1

HLB

22:30 FT [10] MVV Maastricht 1 - 0 SBV Excelsior [1] +1/2 0-0

BULA

22:30 FT [4] Cska Sofia 1 - 0 Cherno More [6] - 3/4 0-0

CZEA

22:30 FT [11] Zlin 0 - 3 Sparta Praha [3] +1/2 0-2

FINC

22:45 FT [F-1] VPS Vaasa 3 - 1 Jaro [E-4] - 1 2-0

GHW

22:59 FT [21] Nigeria Nữ 1 - 0 Uzbekistan Nữ [5] 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-10] Lorca Deportiva 1 - 2 UCAM Murcia [D2-1] +1/4 0-1

PHA

22:59 FT 4 [10] Nantes 1 - 1 Marseille [4] 1 - 1/4 0-0

HUNA

22:59 FT [5] MOL Fehervar FC 1 - 3 Diosgyori 1-0

ICELC

22:59 FT [A-6] Vik. Olafsvik 0 - 5 KA Akureyri [A-2] 0-1

LUXA

22:59 FT [3] Fola Esch 3 - 0 Etzella Ettelbruc [12] 1-0

TNKA

22:59 FT [7] Alanyaspor 0 - 1 Galatasaray [10] +0 0-1

TNKB

22:59 FT 1 [12] Istanbulspor AS 0 - 1 Samsunspor [13] +0 0-1

AUTA

22:59 FT [6] Hartberg 1 - 1 SV Ried [3] +0 1-1

AUTA

22:59 FT [4] Austria Wien 5 - 1 SCR Altach [10] - 3/4 0-1

AUTA

22:59 FT [12] Wattens 0 - 1 St.Polten - 3/4 0-0

CROA

23:05 FT [6] Lok. Zagreb 0 - 3 HNK Gorica [5] +0 0-1

SLOA

23:15 FT [3] Maribor 0 - 1 CM Celje [8] - 1 0-0

NGC

23:30 FT Din. Moscow 2 - 0 Spartak Moscow +0 1-0

POLA

23:30 FT Podbeskidzie 1 - 1 Jagiellonia [7] - 1/4 1-0

CYPA

23:30 FT [9] Omonia Nicosia 1 - 0 Apoel FC [12] - 3/4 1-0

POLB

23:40 FT [1] Widzew Lodz 2 - 0 Korona Kielce [2] - 1/4 2-0

FINC

23:45 FT [F-2] RoPS Rovaniemi 2 - 1 KPV Kokkola [F-3] +1/4 0-1

TBN3

00:00 FT [D2-4] Real Betis B 0 - 2 Granada II [D2-6] - 1/2 0-2

ITA

00:00 FT 1 [16] Genoa 2 - 2 Verona [14] 1 +0 0-1

ITB

00:00 FT [1] Pisa 1 - 1 Empoli +1/4 1-0

BDNB

00:00 FT Vizela 3 - 1 Casa Pia AC [4] - 1/2 0-0

MLTA

00:00 FT Zejtun 0 - 4 Gzira Utd [6] 0-2

MLTA

00:00 FT [5] Floriana 1 - 0 Gudja United [4] 1-0

TBNB

00:15 FT 1 Albacete 0 - 1 Sporting Gijon [1] +1/4 0-1

TSA

00:15 FT Vaduz 2 - 1 St. Gallen [8] +1/4 1-0

TSB

00:15 FT [1] Neuchatel Xamax 3 - 1 Winterthur [2] +0 0-0

TSB

00:15 FT [10] SC Kriens 2 - 0 Chiasso +0 0-0

ANHA

00:30 FT 2 [1] Liverpool 0 - 2 Everton [5] 1 - 1 1/2 0-1

TBNA

00:30 FT 2 [8] Valencia 2 - 0 Celta Vigo [16] 3 - 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [E2-4] Don Benito 0 - 0 Merida [E2-8] +0 0-0

DUA

00:30 FT 2 Schalke 04 0 - 4 B.Dortmund [4] 2 +1 3/4 0-2

BDNA

00:30 FT [7] Gil Vicente 1 - 0 Santa Clara [16] - 1/4 0-0

NIRA

00:30 FT [6] Linfield 0 - 0 Coleraine [7] - 1/2 0-0

BIA

00:30 FT RE Mouscron 1 - 2 Cercle Brugge [16] +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [4] AEK Athens 2 - 2 Asteras Tripolis [11] - 3/4 1-2

UKRA

00:30 FT [14] FC Lviv 0 - 2 Kolos Kovalivka [11] +1/2 0-1

HLA

00:45 FT Emmen 3 - 2 Zwolle [18] +1/4 2-1

PHB

01:00 FT [8] Niort 2 - 1 Pau FC [7] - 1/4 2-0

PHB

01:00 FT [10] Rodez 1 - 0 Toulouse [1] +1/4 1-0

PHB

01:00 FT [6] Paris FC 1 - 0 Chateauroux - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT Chambly 0 - 1 Auxerre [3] +3/4 0-0

PHB

01:00 FT [4] Ajaccio 0 - 2 Clermont +1/4 0-0

PHB

01:00 FT [5] Le Havre 1 - 1 Dunkerque [19] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [18] Amiens 0 - 1 Sochaux [2] +0 0-0

PHB

01:00 FT [20] Nancy 1 - 2 Grenoble [15] +0 1-0

RMNA

01:00 FT [4] Steaua Bucuresti 1 - 0 Chindia Targoviste [9] - 1 1-0

HUNA

01:30 FT [2] Ferencvaros 1 - 0 Budapest Honved [4] - 1 1/2 0-0

ISRC

01:30 FT Maccabi Haifa 2 - 1 Hapoel Umm Al Fahm 1-1

ICELC

01:45 FT [B-6] Thor Akureyri 1 - 3 Kordrengir [B-5] 0-1

GHW

02:00 FT [9] Mexico Nữ 3 - 1 Costa Rica Nữ [11] 2-0

PH3

02:00 FT 1 [5] SO Cholet 2 - 1 Creteil [18] +1/4 1-0

HLA

02:00 FT 1 VVV Venlo 1 - 4 AZ Alkmaar [12] +1 1/4 1-1

POLA

02:00 FT [3] Lechia GD 2 - 0 Gornik Zabrze [13] +0 2-0

SLOA

02:00 FT [6] Mura 3 - 1 Gorica - 3/4 1-1

ECUA

02:00 FT [13] Mushuc Runa 1 - 3 SD Aucas [9] +1/4 0-1

AUTB

02:25 FT [11] Kapfenberg 3 - 1 Grazer AK [7] +1/4 2-1

TBNB

02:30 FT [10] Las Palmas 2 - 0 Cartagena [12] +0 2-0

TSA

02:30 FT 1 [1] Basel 0 - 0 Lausanne Sports [10] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 [12] Sassuolo 1 - 1 Bologna [10] 1 - 1/4 0-1

BIA

02:45 FT Waasland-Beveren 1 - 1 Charleroi [8] +3/4 0-0

BIB

02:45 FT [7] RWD Molenbeek 2 - 1 Westerlo [1] 0-1

ANHA

03:00 FT 1 Fulham 1 - 0 Sheffield Utd 2 - 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 4 Valladolid 0 - 1 Real Madrid [1] 2 +1 0-0

HLA

03:00 FT [16] Fortuna Sittard 2 - 0 ADO Den Haag - 1 1-0

COLB

03:00 FT [13] Boca Juniors Cali 0 - 0 Orsomarso [10] - 1/4 0-0

URUA

03:00 FT [5] CA River Plate (URU) 2 - 0 Cerro Largo [8] 0-0

GHW

03:10 FT Pháp Nữ 2 - 0 Thụy Sỹ Nữ 1-0

ARGA

03:10 FT [8] Godoy Cruz 0 - 2 Estudiantes LP [3] +1/4 0-0

ARGA

03:10 FT [4] Lanus 2 - 1 Defensa YJ [14] +1/4 2-1