KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT [12] Melb. Victory 0 - 1 Newcastle Jets [9] +1/4 0-0

AUSW

12:05 FT [3] Sydney FC Nữ 2 - 1 Adelaide Utd Nữ [5] - 1 1/4 1-0

AUSW

14:05 FT [7] Brisbane Roar Nữ 4 - 0 Perth Glory Nữ [8] - 2 1/2 2-0

AUSA

14:10 FT [4] Wellington Phoenix 2 - 2 WS Wanderers [3] +1/4 1-0

AUTB

16:30 FT Austria Klagenfurt 2 - 3 Rapid Wien II [13] - 1 1/2 2-1

ARMA

17:00 FT 1 [6] Ararat Y 2 - 0 Urartu [1] +0 1-0

THAA

17:00 FT [7] Chiangrai Utd 3 - 2 Rayong FC - 2 2-0

TBN3

17:30 FT Getafe B 1 - 3 Atletico Madrid B +0 0-1

TNKA

17:30 FT 1 Erzurumspor FK 1 - 3 Hatayspor [17] +0 0-2

TNKB

17:30 FT 1 [15] Tuzlaspor 0 - 1 Boluspor [8] - 1/2 0-0

TBN3

17:45 FT [A1-3] Real Madrid B 1 - 1 UD Poblense - 1/2 1-0

ARMA

17:45 FT [2] Ararat-Armenia 2 - 1 Pyunik [3] - 1 1-1

TBN3

18:00 FT Atl. Sanluqueno 2 - 0 CD Marino - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT Badalona 1 - 1 AE Prat - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT Valencia B 1 - 1 Villarreal B +0 1-0

TBN3

18:00 FT Espanyol B 1 - 1 UE Costa Brava - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT Villarrubia CF 1 - 1 CP Villarrobledo - 1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-7] Celta Vigo II 0 - 2 CF Salmantino - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-12] Algeciras 0 - 3 San Fernando [A1-17] +0 0-2

TBN3

18:00 FT Pena Deportiva 1 - 1 Orihuela - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT Valladolid II 1 - 1 Numancia [A2-9] +0 1-0

TBN3

18:00 FT 1 Socuellamos 0 - 1 Melilla CD +0 0-0

TBN3

18:00 FT Ebro 1 - 1 Haro Deportivo - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-15] Rayo Majada. 0 - 1 Inter de Madrid - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT Las Rozas CF 0 - 1 S.S. Reyes [A1-13] +0 0-1

TBN3

18:00 FT Cadiz B 2 - 2 UD Tamaraceite - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT Hercules CF 1 - 0 UD Ibiza +0 0-0

TBN3

18:00 FT Recreativo Huelva 1 - 3 Marbella +0 1-1

TDC

18:00 FT [31] Kalmar 1 - 2 Umea - 1 3/4 0-1

THAA

18:00 FT Samut Prakan City 4 - 0 Prachuap FC [12] - 1/2 2-0

BDNB

18:15 FT [13] Leixoes 0 - 1 Estoril +1/2 0-0

HLA

18:15 FT [4] Twente 2 - 2 Feyenoord [1] +1/4 2-1

HLB

18:15 FT NEC Nijmegen 1 - 2 De Graafschap [12] +1/4 0-0

ITA

18:30 FT 7 Parma 2 - 2 Udinese [7] 4 +1/2 2-0

ITA3

18:30 FT [B-10] Carrarese 1 - 2 Novara [A-10] - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT [A-8] Aurora Pro Patria 0 - 2 Pergolettese [A-18] - 1/2 0-1

ITA3

18:30 FT [B-16] Pesaro 0 - 1 Perugia +1/2 0-1

ITA3

18:30 FT 1 Palermo 1 - 2 Catanzaro [C-1] - 1/4 1-1

NGC

18:30 FT [4-2] CSKA Moscow 2 - 0 SKA-Khabarovsk - 1 3/4 1-0

THAA

18:30 FT [2] Chonburi 1 - 0 Police Tero FC [8] - 1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT 1 [144] Rubin Kazan 1 - 0 Kairat Almaty [799] 1-0

GHW

19:00 FT [102] Montenegro Nữ 5 - 0 North Macedonia Nữ [112] 4-0

ANHA

19:00 FT 4 [16] West Ham Utd 2 - 1 Tottenham [5] 3 +1/4 1-0

TBN3

19:00 FT Las Palmas Atl. 1 - 1 Linense [A1-9] +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 Bayern Munich II 0 - 1 Vik.Koln [10] - 1/4 0-1

PHA

19:00 FT 1 [15] Montpellier 2 - 1 Rennes [5] 2 +1/4 2-0

ALBA

19:00 FT Skenderbeu 1 - 1 Vllaznia Shkoder [3] 1-0

SRBA

19:00 FT [2] FK Partizan 3 - 0 Radnik Surdulica [16] - 1 3/4 1-0

SRBA

19:00 FT [10] FK Napredak 1 - 0 Indija - 1/2 0-0

SRBA

19:00 FT [12] Mladost Lucani 1 - 1 FK Vojvodina [5] +3/4 0-1

SRBA

19:00 FT Proleter NS 1 - 2 FK Metalac GM - 3/4 1-1

TDC

19:00 FT [37] Malmo 1 - 2 Vasteras [64] - 1 3/4 0-1

TDC

19:00 FT [38] Mjallby AIF 3 - 1 Akropolis IF - 1 1/4 2-0

TDC

19:00 FT [17] Halmstads 0 - 2 GAIS [12] - 1 1/4 0-1

UKRA

19:00 FT [14] Inhulets Petrove 2 - 2 Vorskla [7] +1/2 1-0

THAA

19:00 FT [10] Sukhothai 0 - 0 Nakhon Ratch. [11] +0 0-0

DUA

19:30 FT 2 [14] Augsburg 1 - 1 B.Leverkusen [8] 4 +1 1-0

DUB

19:30 FT Wurzburger 3 - 2 Hamburger [2] +1 2-0

DUB

19:30 FT 1 [5] Fort.Dusseldorf 3 - 2 Hannover 96 [7] - 1/4 1-1

DUB

19:30 FT [13] Karlsruher 0 - 1 Nurnberg [11] - 1/4 0-0

BULA

19:30 FT 1 [11] Beroe 1 - 1 Slavia Sofia [5] - 1 1/4 1-0

BIA

19:30 FT [11] Anderlecht 0 - 2 Kortrijk [14] - 1 0-1

EGYA

19:30 FT El Gouna 2 - 3 Arab Contractors [4] +0 0-0

KSB

19:40 FT [13] Hajer 0 - 1 Al Tai 0-0

KSB

19:40 FT Al Adalah 0 - 1 Al Nojoom 0-0

KSB

19:50 FT Al Kawkab 1 - 2 Najran [16] 1-1

KSB

19:50 FT Al Dir'iya 1 - 2 Al Bukiryah 0-1

ANHL2

20:00 FT [19] Newport 0 - 2 Forest Green +0 0-1

TBNA

20:00 FT [1] Barcelona 1 - 1 Cadiz [19] 2 - 2 1/2 1-0

TBNB

20:00 FT [8] Leganes 1 - 0 Tenerife [11] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT 1 Magdeburg 0 - 4 Verl [12] +1/4 0-3

MKDA

20:00 FT Vardar 2 - 2 Pelister 1-1

MKDA

20:00 FT [5] Sileks Kratovo 1 - 2 Shkendija [3] 1-1

MKDA

20:00 FT [1] FC Struga 1 - 1 Makedonija [7] 0-0

MKDA

20:00 FT Borec Veles 0 - 1 Shkupi [2] 0-0

MKDA

20:00 FT [12] Renova 2 - 4 Belasica Strumica 0-1

GREA

20:00 FT [6] Volos NFC 2 - 0 Apollon Smirnis - 1/4 1-0

GREA

20:00 FT [4] PAOK 4 - 0 Lamia FC [13] - 2 1/4 1-0

MLTA

20:00 FT [9] Valletta 1 - 0 Santa Lucia FC [12] 0-0

CZEA

20:00 FT [13] C. Budejovice 0 - 1 Opava - 3/4 0-0

CZEA

20:00 FT [1] Vik.Plzen 3 - 1 Bohemians 1905 [7] - 1 1-0

CZEA

20:00 FT MFk Karvina 1 - 1 Slovan Liberec [9] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [16] Sivasspor 2 - 0 Kayserispor [8] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [13] Gaziantep B.B 0 - 0 Antalyaspor [15] - 1/4 0-0

DENA

20:00 FT [6] Randers 1 - 1 Nordsjaelland [1] - 1/2 1-0

DENA

20:00 FT [9] AC Horsens 0 - 0 Odense BK [5] +1/2 0-0

DENB

20:00 FT [10] Fredericia 0 - 1 Esbjerg FB +1/4 0-0

KSB

20:05 FT [9] Ohud Medina 1 - 0 Al Thuqbah 0-0

OMAA

20:25 FT Saham Club 1 - 2 Al Ittihad (OMA) [13] 0-1

OMAA

20:25 FT Nizwa Club 2 - 2 Sohar Club (OMA) [4] 1-2

HLA

20:30 FT [8] Heerenveen 1 - 1 Groningen [18] - 1/4 1-0

HLA

20:30 FT [11] RKC Waalwijk 3 - 0 Heracles Almelo +1/4 2-0

HUNA

20:30 FT Budafoki MTE 0 - 3 Puskas Akademia [4] +3/4 0-1

AUTA

20:30 FT 1 [2] Sturm Graz 1 - 2 Wolfsberger AC [9] - 1/4 1-1

AUTA

20:30 FT Admira 1 - 2 Lask [3] +1 1/2 0-1

NPA

20:30 FT [7] Cape Town City 1 - 1 Moroka Swallows [15] +0 1-1

NPA

20:30 FT [16] Marumo Gallants FC 1 - 0 Stellenbosch FC [12] +0 1-0

ANHU23

21:00 FT Southampton U23 1 - 0 Derby County U23 0-0

ITA

21:00 FT 2 [2] AC Milan 0 - 3 Inter Milan [4] 1 +1/2 0-1

ITB

21:00 FT [2] Reggina 1 - 0 Pordenone - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-12] Pro Vercelli 0 - 0 US Olbia [B-18] - 1 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-9] Foggia 0 - 2 Ternana +3/4 0-1

ITA3

21:00 FT Paganese 2 - 0 Turris Neapolis [C-17] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [B-7] Pontedera 0 - 0 Alessandria [B-17] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-6] SS Monopoli 1 - 0 Cavese - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-20] Viterbese Calcio 0 - 0 Vibonese - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-15] Potenza SC 0 - 0 Virtus Francavilla [C-11] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-14] Juventus U23 1 - 1 Luchese [B-9] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-15] Virtus Verona 2 - 2 Triestina [A-20] +1/4 1-0

ITA3

21:00 FT Legnano 1 - 2 Gubbio [B-5] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-6] Pro Sesto 2 - 2 Pistoiese +1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [A-11] Albinoleffe 0 - 0 Grosseto - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT Arezzo 2 - 0 Matelica - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT Catania 1 - 1 Bari +1/4 0-1

ITA3

21:00 FT Modena 4 - 1 Sambenedettese - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-19] Piacenza 0 - 1 Lecco [A-4] +0 0-0

PHA

21:00 FT Nimes 2 - 0 Bordeaux 3 1 +1/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [2] Lens 2 - 1 Dijon 1 - 1 1-0

PHA

21:00 FT 1 [10] Nice 1 - 2 Metz 1 - 1/4 0-2

PHA

21:00 FT 2 [16] Strasbourg 0 - 0 Angers [20] 1 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [10] Penafiel 0 - 0 Porto B [7] +1/4 0-0

NGC

21:00 FT [1-2] Krasnodar 1 - 2 FK Sochi [4-4] 0-0

NGC

21:00 FT [1-1] Lok. Moscow 3 - 0 FK Tambov - 2 1/2 1-0

POLA

21:00 FT [15] Zaglebie Lubin 1 - 2 Rakow Czestochowa [1] +1/2 1-1

CROA

21:00 FT [3] NK Osijek 2 - 0 HNK Rijeka [8] - 1/4 1-0

MLTA

21:00 FT Lija Athletic 0 - 5 Hibernians Paola [4] 0-2

FINC

21:00 FT [9] IFK Mariehamn 2 - 1 Honka +3/4 2-1

SVKA

21:00 FT [2] Dunajska Stred 1 - 1 MSK Zilina [6] - 3/4 1-0

SLOA

21:00 FT [5] Domzale 2 - 1 Tabor Sezana [10] - 3/4 0-1

CYPA

21:00 FT Ethnikos Achnas 1 - 2 AEL Limassol [8] +3/4 0-1

TDC

21:00 FT [14] Gauthiod 1 - 1 Helsingborg [21] +2 1/4 1-0

TDC

21:00 FT [16] Hacken 2 - 0 Dalkurd FF [6] - 2 2-0

DENB

21:00 FT [4] Vendsyssel FF 0 - 1 Viborg +3/4 0-1

ANHA

21:05 FT 2 [11] Aston Villa 1 - 2 Leicester City [14] 1 +1/2 0-2

DUA

21:30 FT 1 [17] Hertha Berlin 0 - 3 Leipzig [2] 1 +1 0-1

TBNB

22:00 FT Mallorca 2 - 0 Almeria - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [2] Rangers 4 - 1 Dundee Utd [10] - 1 3/4 2-0

BDNA

22:00 FT [18] Pacos Ferreira 2 - 1 Vitoria Guimaraes [7] +0 1-1

BDNA

22:00 FT 1 [10] Rio Ave 0 - 1 Famalicao [15] - 1/4 0-1

BDNB

22:00 FT [5] Academico Viseu 0 - 4 Arouca +1/2 0-2

ALBA

22:00 FT [10] Kukesi 1 - 2 Partizani Tirana [2] 0-0

BULA

22:00 FT 1 Etar 0 - 0 Levski Sofia [6] +1/2 0-0

BIA

22:00 FT [15] Zulte-Waregem 3 - 2 Standard Liege [6] +1/2 1-1

BIB

22:00 FT [8] Deinze 4 - 0 Club Brugge II [6] - 1 3/4 2-0

ICELC

22:00 FT 1 [B-6] Fjolnir 1 - 4 Fylkir [D-2] +1 0-3

LUXA

22:00 FT [3] Progres Niedercorn 0 - 0 Hostert [14] 0-0

LUXA

22:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 1 Differdange [6] 1-1

TSA

22:00 FT [2] Lugano 2 - 3 Luzern [6] +1/4 1-1

TSA

22:00 FT 1 [1] Young Boys 2 - 0 Servette [4] - 1 2-0

TSA

22:00 FT [10] Zurich 1 - 1 Sion [8] - 1/2 1-1

UKRA

22:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Rukh Vynnyky [12] -

DENA

22:00 FT [8] Aarhus AGF 2 - 0 Sonderjyske - 1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [17] Ismaily SC 1 - 1 ENPPI Cairo [14] +0 1-0

KSB

22:10 FT Al Nahda (KSA) 0 - 1 Al Jabalain [11] 0-1

TBNA

22:15 FT 3 [3] Real Sociedad 4 - 0 Alaves 2 - 1 1-0

GREA

22:15 FT [11] Pas Giannina 1 - 0 OFI Creta [9] - 1/4 1-0

TBN3

22:30 FT UE Olot 3 - 0 Andorra FC +0 2-0

TBN3

22:30 FT [A1-14] Salamanca 1 - 2 Zamora CF - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT Sporting Gijon B 3 - 3 Covadonga - 1/2 2-1

TBN3

22:30 FT 1 Union Langreo 1 - 1 Marino de Luanco - 1/4 1-1

TBN3

22:30 FT SD Tarazona 0 - 2 CD Calahorra [A2-20] +1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [A2-13] Alcoyano 3 - 2 La Nucia [A2-14] - 1/4 1-0

OMAA

22:35 FT [5] Al Seeb 1 - 2 Nasr Salalah 1-1

OMAA

22:35 FT [2] Rustaq Club 0 - 2 Mussanah Club [10] 0-0

TBN3

22:45 FT [A1-11] Badajoz 0 - 0 Talavera [A1-18] - 3/4 0-0

HLA

22:45 FT [3] PSV Eindhoven 3 - 1 Vitesse Arnhem [14] - 1/4 0-1

SLOA

22:45 FT Aluminij 0 - 0 O.Ljubljana [1] +3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-19] Pontevedra 0 - 1 Compostela - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT Guijuelo 0 - 2 Coruxo - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT Extremadura UD 1 - 0 Villanovense - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT Ejido 0 - 0 Sevilla B - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-10] SD Logrones 1 - 0 Ejea - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT Racing Santander 3 - 1 CD Laredo - 3/4 3-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Murcia 1 - 0 Yeclano Dep. - 3/4 1-0

PHA

22:59 FT 2 [6] Lorient 1 - 4 Lille [7] +3/4 1-2

HUNA

22:59 FT [6] Paksi 3 - 0 Kisvarda FC [2] - 1/4 2-0

RMNA

22:59 FT Gaz Metan Medias 0 - 1 CFR Cluj [1] +1 0-0

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 0 - 1 Goztepe - 1 0-1

TNKB

22:59 FT Balikesirspor 3 - 0 Bursaspor +0 1-0

TDC

22:59 FT [8] Djurgardens 1 - 0 Brage [3] - 1 1/2 1-0

TDC

22:59 FT [33] Landskrona 0 - 3 Ostersunds [49] +1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 4 - 2 Rapid Wien [4] - 1 1-0

SRBA

23:05 FT [11] Spartak Subotica 1 - 2 Crvena Zvezda [1] +1 1/2 1-0

ANHA

23:30 FT 2 [1] Arsenal 0 - 1 Man City [2] 2 +1 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT Alto Adige 1 - 1 Padova [A-9] +1/4 -

ITA3

23:30 FT [C-7] Juve Stabia 1 - 1 Teramo +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-12] US Fermana 2 - 0 Imolese Calcio [B-20] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT Livorno 0 - 1 AC Renate [A-5] +1/4 0-1

NGC

23:30 FT [3-3] Rostov 0 - 1 Akhmat Groznyi [3-2] +0 0-1

POLA

23:30 FT [3] Lech Poznan 1 - 0 Slask Wroclaw [11] - 1 0-0

CYPA

23:30 FT [5] Apollon Limassol 2 - 1 EN Paralimni [11] - 1 1/2 0-0

GHW

00:00 FT [35] Đức Nữ 2 - 0 Bỉ Nữ [59] - 2 1/2 1-0

TBN3

00:00 FT Arenas de Guecho 4 - 1 Barakaldo - 1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [A1-2] Cordoba 2 - 1 Linares Deportivo [A1-8] - 1/2 1-1

ITA

00:00 FT 1 2 [6] Atalanta 4 - 2 Napoli [1] 1 - 3/4 0-0

DUA

00:00 FT 2 [13] Hoffenheim 4 - 0 Wer.Bremen [11] 2 - 1/4 2-0

MLTA

00:00 FT 2 [6] Mosta 0 - 0 Sirens [10] 0-0

DENA

00:00 FT [10] Brondby 2 - 1 Vejle - 3/4 1-0

TBNB

00:15 FT Girona 2 - 1 Castellon - 3/4 2-0

BIA

00:15 FT [1] Genk 1 - 2 Beerschot-Wilrijk - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 Huesca 3 - 2 Granada 3 1 - 1/4 3-1

TBN3

00:30 FT [A2-8] Cornella 0 - 1 Lleida Esportiu - 1/4 0-1

TBN3

00:30 FT [A2-2] Barcelona B 6 - 0 L'Hospitalet - 1/2 3-0

GREA

00:30 FT [3] Olympiakos 1 - 1 Aris Salonica [5] - 3/4 1-0

ISRC

00:30 FT [9] Beitar TA Ramla 2 - 0 HIK Shmona [13] 0-0

UKRA

00:30 FT 1 Desna Chernigiv 1 - 1 Dinamo Kiev [3] +3/4 0-0

EGYA

00:30 FT [6] Ittihad Alexandria 1 - 3 Aswan FC [8] - 3/4 1-1

ISRC

00:35 FT Hapoel Kfar Shalem 3 - 1 AS Ashdod [18] - 1/4 2-0

BDNA

01:00 FT [2] Braga 4 - 2 Tondela - 1 1/4 3-0

ISRC

01:00 FT [8] Hapoel Acre 0 - 2 Beitar Jerusalem [3] +1 0-2

MLTA

01:00 FT [1] Hamrun Spartans 3 - 2 Balzan [5] - 1 1/2 2-0

ECUA

01:00 FT [9] Orense SC 2 - 0 Independiente JT [2] +1/2 1-0

MEXA

01:00 FT [5] Pumas UNAM 0 - 1 Club Leon [14] +1/2 0-0

RMNA

01:30 FT Astra Giurgiu 2 - 0 Dinamo Bucuresti +0 2-0

ISRC

01:45 FT [20] Hap. Beer Sheva 0 - 1 Maccabi TA [15] +3/4 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [4] Man Utd 3 - 1 Newcastle [3] 2 - 1 3/4 1-1

HLA

02:00 FT [5] Ajax 4 - 2 Sparta Rotterdam [6] - 2 3-0

BIB

02:00 FT [5] Lommel 2 - 1 Lierse [4] - 1 1-1

BRAA

02:00 FT SC Recife/PE 2 - 3 Atl. Mineiro/MG [6] +3/4 1-1

BRAA

02:00 FT [4] Corinthians/SP 0 - 0 Vasco DG/RJ - 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [5] Flamengo/RJ 2 - 1 Internacional/RS [2] - 1 1-1

COLA

02:00 FT [14] La Equidad 0 - 0 Once Caldas [16] - 1/4 0-0

TBNB

02:30 FT 1 [21] Lugo 1 - 1 UD Logrones - 1/4 0-0

ITA3

02:30 FT Como 2 - 1 Giana Erminio - 1 1-1

ITA3

02:30 FT Casertana 0 - 2 Avellino [C-8] +1/4 0-2

ITA3

02:30 FT [A-17] Mantova 0 - 2 Fano - 1/2 -

SCOA

02:30 FT [12] Ross County 1 - 0 Celtic [1] +2 0-0

ITA

02:45 FT 1 4 Benevento 0 - 0 Roma [5] 1 +1 0-0

BIA

02:45 FT [3] Antwerpen 0 - 0 Sint Truiden [8] - 1/2 0-0

GHW

03:00 FT [56] Dominican Nữ 0 - 2 Puerto Rico Nữ [97] 0-1

GHW

03:00 FT [6] Mỹ Nữ 2 - 0 Brazil Nữ [1] - 1 3/4 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [8] Athletic Bilbao 1 - 1 Villarreal [5] 2 +0 1-1

TBNB

03:00 FT [20] Malaga 2 - 0 Rayo Vallecano +1/4 2-0

ITB

03:00 FT Lecce 3 - 1 Cosenza [20] - 3/4 1-1

PHA

03:00 FT 4 [1] PSG 0 - 2 Monaco [4] 1 - 3/4 0-1

URUA

03:00 FT 1 [11] CA Rentistas 1 - 2 CA Torque [13] +1/2 1-1

ARGA

03:10 FT [21] Sarmiento Junin 1 - 2 Velez Sarsfield [26] +1/2 0-1

ARGA

03:10 FT [8] Argentinos Jun. 0 - 1 CA Platense [19] +0 0-0

ARGC

03:10 FT [42] Atletico Atlanta 0 - 0 Villa San Carlos [37] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

BDNA

03:15 FT SC Farense 0 - 0 Benfica [1] +1 1/4 0-0

ECUA

03:30 FT [7] Tecnico Uni. 0 - 1 Delfin SC [10] - 1/4 0-0

COLA

04:00 FT [9] Deportivo Pasto 2 - 2 Jag de Cordoba [12] - 1 1/4 1-1

CRCA

04:00 FT 1 [B-2] Cartagines 1 - 1 Alajuelense [A-2] +1/2 0-1

BRAA

04:15 FT Gremio/RS 1 - 0 Athletico/PR [7] - 1/2 0-0

BRAA

04:15 FT [12] Santos/SP 1 - 1 Fluminense/RJ [3] - 1/4 0-1

PARA

04:30 FT [2] Cerro Porteno 2 - 2 Guairena FC [8] - 3/4 2-0

CRCA

05:00 FT 1 [A-6] Guadalupe FC 1 - 1 Municipal Grecia [B-4] - 1/4 0-0

ARGA

05:20 FT [10] Patronato Parana 0 - 1 Independiente [14] +1/4 0-0

GHW

06:00 FT [112] Argentina Nữ 0 - 1 Canada Nữ [3] +2 0-0

ECUA

06:00 FT 1 [5] Emelec 4 - 1 Dep.Cuenca [6] - 1 1/4 2-1

URUA

06:00 FT [2] Nacional(URU) 2 - 2 CA Fenix [7] - 3/4 2-1

MEXA

06:00 FT [15] Queretaro 1 - 1 Puebla [10] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [19] Santa Fe 0 - 0 Inde.Medellin [11] - 3/4 0-0

BRAA

06:30 FT [13] Goias/GO 0 - 0 Bragantino/SP [14] +3/4 0-0

PARA

06:45 FT [3] Nacional(PAR) 0 - 3 Libertad [4] +1/4 0-1

CRCA

07:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 1 - 0 Herediano [A-3] - 1/2 1-0

ARGA

07:30 FT [11] Newells Old Boys 0 - 1 Boca Juniors [1] +1/2 0-0

MEXA

08:00 FT [1] Tigres UANL 3 - 2 Club Tijuana [16] - 3/4 2-0

COLA

08:10 FT 1 [4] Atl. Nacional 2 - 2 America Cali [2] - 1/2 1-1

TBN3

18:00 Hoãn [A2-12] Real Union - Real Sociedad B [A2-4] +0 -

GHCLB

18:59 Hoãn [247] Bate Borisov - Astana [511] -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-5] Racing Ferrol - Deportivo [A1-4] -

Kết quả bóng đá ngày 21/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 21/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15