KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT [12] Melb. Victory 0 - 1 Newcastle Jets [11] +1/4 0-0

AUSW

12:05 FT [1] Sydney FC Nữ 2 - 1 Adelaide Utd Nữ [3] - 1 1/4 1-0

AUSW

14:05 FT [2] Brisbane Roar Nữ 4 - 0 Perth Glory Nữ [9] - 2 1/2 2-0

AUSA

14:10 FT [10] Wellington Phoenix 2 - 2 WS Wanderers [3] +1/4 1-0

AUTB

16:30 FT [4] Austria Klagenfurt 2 - 3 Rapid Wien II [16] - 1 1/2 2-1

ARMA

17:00 FT 1 [1] Ararat Y 2 - 0 Urartu [6] +0 1-0

THA

17:00 FT [7] Chiangrai Utd 3 - 2 Rayong FC [16] - 2 2-0

TBN3

17:30 FT [E1-10] Getafe B 1 - 3 Atletico Madrid B [E1-7] +0 0-1

TNKA

17:30 FT 1 [19] Erzurum BB 1 - 3 Hatayspor [5] +0 0-2

TNKB

17:30 FT 1 [7] Tuzlaspor 0 - 1 Boluspor [13] - 1/2 0-0

TBN3

17:45 FT [E1-3] Real Madrid B 1 - 1 UD Poblense [E1-9] - 1/2 1-0

ARMA

17:45 FT [4] Ararat-Armenia 2 - 1 Pyunik [8] - 1 1-1

TBN3

18:00 FT [D1-5] Atl. Sanluqueno 2 - 0 CD Marino [D1-10] - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [C1-4] Badalona 1 - 1 AE Prat [C1-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-10] Valencia B 1 - 1 Villarreal B [C2-3] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [C1-10] Espanyol B 1 - 1 UE Llagostera [C1-8] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E2-7] Villarrubia CF 1 - 1 CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-1] Celta Vigo II 0 - 2 CF Salmantino [A1-9] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-1] Algeciras 0 - 3 San Fernando [D1-4] +0 0-2

TBN3

18:00 FT [C2-8] Pena Deportiva 1 - 1 Orihuela [C2-9] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-7] Valladolid II 1 - 1 Numancia [A2-3] +0 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [E2-9] Socuellamos 0 - 1 Melilla CD [E2-2] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [B2-4] Ebro 1 - 1 Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 0 - 1 Inter de Madrid [E1-4] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Las Rozas CF 0 - 1 S.S. Reyes [E1-1] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [D1-6] Cadiz B 2 - 2 UD Tamaraceite [D1-2] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [C2-2] Hercules CF 1 - 0 Ibiza-Eivissa [C2-1] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-7] Recreativo Huelva 1 - 3 Marbella [D1-8] +0 1-1

TDC

18:00 FT Kalmar 1 - 2 Umea - 1 3/4 0-1

THA

18:00 FT [5] Samut Prakan City 4 - 0 Prachuap FC [11] - 1/2 2-0

BDNB

18:15 FT [11] Leixoes 0 - 1 Estoril [1] +1/2 0-0

HLA

18:15 FT [8] Twente 2 - 2 Feyenoord [5] +1/4 2-1

HLB

18:15 FT [6] NEC Nijmegen 1 - 2 De Graafschap [2] +1/4 0-0

ITA

18:30 FT 7 [19] Parma 2 - 2 Udinese [11] 4 +1/2 2-0

ITA3

18:30 FT [A-9] Carrarese 1 - 2 Novara [A-16] - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT [A-3] Aurora Pro Patria 0 - 2 Pergolettese [A-12] - 1/2 0-1

ITA3

18:30 FT [B-17] Pesaro 0 - 1 Perugia [B-4] +1/2 0-1

ITA3

18:30 FT 1 [C-9] Palermo 1 - 2 Catanzaro [C-4] - 1/4 1-1

NGC

18:30 FT CSKA Moscow 2 - 0 SKA-Khabarovsk - 1 3/4 1-0

THA

18:30 FT [12] Chonburi 1 - 0 Police Tero FC [9] - 1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT 1 Rubin Kazan 1 - 0 Kairat Almaty 1-0

GHW

19:00 FT Montenegro Nữ 5 - 0 North Macedonia Nữ 4-0

ANHA

19:00 FT 4 [6] West Ham Utd 2 - 1 Tottenham [8] 3 +1/4 1-0

TBN3

19:00 FT [D1-9] Las Palmas Atl. 1 - 1 Linense [D1-3] +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [11] Bayern Munich II 0 - 1 Vik.Koln [15] - 1/4 0-1

PHA

19:00 FT 1 [7] Montpellier 2 - 1 Rennes [10] 2 +1/4 2-0

ALBA

19:00 FT [10] Skenderbeu 1 - 1 Vllaznia Shkoder [1] 1-0

SRBA

19:00 FT [2] Partizan 3 - 0 Radnik Surdulica [6] - 1 3/4 1-0

SRBA

19:00 FT [17] Napredak 1 - 0 Indija [16] - 1/2 0-0

SRBA

19:00 FT [12] Mladost Lucani 1 - 1 Vojvodina [3] +3/4 0-1

SRBA

19:00 FT [7] Proleter NS 1 - 2 FK Metalac GM [10] - 3/4 1-1

TDC

19:00 FT [1-1] Malmo 1 - 2 Vasteras - 1 3/4 0-1

TDC

19:00 FT [8-2] Mjallby AIF 3 - 1 Akropolis IF - 1 1/4 2-0

TDC

19:00 FT [5-3] Halmstads 0 - 2 GAIS [7-1] - 1 1/4 0-1

UKRA

19:00 FT [11] Inhulets Petrove 2 - 2 Vorskla [4] +1/2 1-0

THA

19:00 FT [13] Sukhothai 0 - 0 Nakhon Ratch. [10] +0 0-0

DUA

19:30 FT 2 [13] Augsburg 1 - 1 B.Leverkusen [5] 4 +1 1-0

DUB

19:30 FT [18] Wurzburger 3 - 2 Hamburger [4] +1 2-0

DUB

19:30 FT 1 [7] Fort.Dusseldorf 3 - 2 Hannover 96 [8] - 1/4 1-1

DUB

19:30 FT [5] Karlsruher 0 - 1 Nurnberg [14] - 1/4 0-0

BULA

19:30 FT 1 [5] Beroe 1 - 1 Slavia Sofia [11] - 1 1/4 1-0

BIA

19:30 FT [3] Anderlecht 0 - 2 Kortrijk [14] - 1 0-1

EGYA

19:30 FT [8] El Gouna 2 - 3 Arab Contractors [13] +0 0-0

KSB

19:40 FT [6] Hajer 0 - 1 Al Tai [4] 0-0

KSB

19:40 FT [7] Al Adalah 0 - 1 Al Nojoom [19] 0-0

KSB

19:50 FT [11] Al Kawkab 1 - 2 Najran [14] 1-1

KSB

19:50 FT [8] Al Dir'iya 1 - 2 Al Bukiryah [18] 0-1

ANHL2

20:00 FT [7] Newport 0 - 2 Forest Green [3] +0 0-1

TBNA

20:00 FT [2] Barcelona 1 - 1 Cadiz [14] 2 - 2 1/2 1-0

TBNB

20:00 FT [4] Leganes 1 - 0 Tenerife [13] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [18] Magdeburg 0 - 4 Verl [8] +1/4 0-3

MKDA

20:00 FT [8] Vardar 2 - 2 Pelister [7] 1-1

MKDA

20:00 FT [9] Sileks Kratovo 1 - 2 Shkendija [1] 1-1

MKDA

20:00 FT [4] FC Struga 1 - 1 Makedonija [3] 0-0

MKDA

20:00 FT [6] Borec Veles 0 - 1 Shkupi [2] 0-0

MKDA

20:00 FT [10] Renova 2 - 4 Belasica Strumica [12] 0-1

GREA

20:00 FT [7] Volos NFC 2 - 0 Apollon Smirnis [10] - 1/4 1-0

GREA

20:00 FT [3] PAOK 4 - 0 Lamia FC [13] - 2 1/4 1-0

MLTA

20:00 FT [7] Valletta 1 - 0 Santa Lucia FC [8] 0-0

CZEA

20:00 FT [10] C. Budejovice 0 - 1 Opava [18] - 3/4 0-0

CZEA

20:00 FT [6] Vik.Plzen 3 - 1 Bohemians 1905 [13] - 1 1-0

CZEA

20:00 FT [12] MFk Karvina 1 - 1 Slovan Liberec [4] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [11] Sivasspor 2 - 0 Kayserispor [14] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [7] Gaziantep B.B 0 - 0 Antalyaspor [10] - 1/4 0-0

DENA

20:00 FT [5] Randers 1 - 1 Nordsjaelland [8] - 1/2 1-0

DENA

20:00 FT [12] AC Horsens 0 - 0 Odense BK [6] +1/2 0-0

DENB

20:00 FT [6] Fredericia 0 - 1 Esbjerg FB [2] +1/4 0-0

KSB

20:05 FT [9] Ohud Medina 1 - 0 Al Thuqbah [17] 0-0

OMAA

20:25 FT [13] Saham Club 1 - 2 Al Ittihad (OMA) [9] 0-1

OMAA

20:25 FT [12] Nizwa Club 2 - 2 Sohar Club (OMA) [11] 1-2

HLA

20:30 FT [9] Heerenveen 1 - 1 Groningen [6] - 1/4 1-0

HLA

20:30 FT [14] RKC Waalwijk 3 - 0 Heracles Almelo [10] +1/4 2-0

HUNA

20:30 FT [11] Budafoki MTE 0 - 3 Puskas Akademia [2] +3/4 0-1

AUTA

20:30 FT 1 [4] Sturm Graz 1 - 2 Wolfsberger AC [5] - 1/4 1-1

AUTA

20:30 FT [12] Admira 1 - 2 Lask [3] +1 1/2 0-1

NPA

20:30 FT [7] Cape Town City 1 - 1 Moroka Swallows [4] +0 1-1

NPA

20:30 FT [15] Tshakhuma TM 1 - 0 Stellenbosch FC [11] +0 1-0

ANHU23

21:00 FT [1-12] Southampton U23 1 - 0 Derby County U23 [1-5] 0-0

ITA

21:00 FT 2 [2] AC Milan 0 - 3 Inter Milan [1] 1 +1/2 0-1

ITB

21:00 FT [13] Reggina 1 - 0 Pordenone [11] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-2] Pro Vercelli 0 - 0 US Olbia [A-13] - 1 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-10] Foggia 0 - 2 Ternana [C-1] +3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-17] Paganese 2 - 0 Turris Neapolis [C-16] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Pontedera 0 - 0 Alessandria [A-7] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-13] SS Monopoli 1 - 0 Cavese [C-19] - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-12] Viterbese Calcio 0 - 0 Vibonese [C-15] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-11] Potenza SC 0 - 0 Virtus Francavilla [C-14] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-5] Juventus U23 1 - 1 Luchese [A-19] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-10] Virtus Verona 2 - 2 Triestina [B-5] +1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-18] Legnano 1 - 2 Gubbio [B-12] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Pro Sesto 2 - 2 Pistoiese [A-17] +1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [A-10] Albinoleffe 0 - 0 Grosseto [A-11] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-20] Arezzo 2 - 0 Matelica [B-9] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [C-5] Catania 1 - 1 Bari [C-2] +1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-2] Modena 4 - 1 Sambenedettese [B-8] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-15] Piacenza 0 - 1 Lecco [A-6] +0 0-0

PHA

21:00 FT [18] Nimes 2 - 0 Bordeaux [15] 3 1 +1/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [5] Lens 2 - 1 Dijon [20] 1 - 1 1-0

PHA

21:00 FT 1 [11] Nice 1 - 2 Metz [6] 1 - 1/4 0-2

PHA

21:00 FT 2 [14] Strasbourg 0 - 0 Angers [9] 1 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [8] Penafiel 0 - 0 Porto B [18] +1/4 0-0

NGC

21:00 FT Krasnodar 1 - 2 PFC Sochi 0-0

NGC

21:00 FT Lok. Moscow 3 - 0 FK Tambov - 2 1/2 1-0

POLA

21:00 FT [5] Zaglebie Lubin 1 - 2 Rakow Czestochowa [3] +1/2 1-1

CROA

21:00 FT [2] NK Osijek 2 - 0 HNK Rijeka [5] - 1/4 1-0

MLTA

21:00 FT [15] Lija Athletic 0 - 5 Hibernians [2] 0-2

FINC

21:00 FT [B-4] IFK Mariehamn 2 - 1 Honka [B-3] +3/4 2-1

SVKA

21:00 FT [2] Dunajska Stred 1 - 1 MSK Zilina [3] - 3/4 1-0

SLOA

21:00 FT [4] Domzale 2 - 1 Tabor Sezana [7] - 3/4 0-1

CYPA

21:00 FT [13] Ethnikos Achnas 1 - 2 AEL Limassol [2] +3/4 0-1

TDC

21:00 FT Gauthiod 1 - 1 Helsingborg [3-1] +2 1/4 1-0

TDC

21:00 FT [8-1] Hacken 2 - 0 Dalkurd FF - 2 2-0

DENB

21:00 FT [10] Vendsyssel FF 0 - 1 Viborg [1] +3/4 0-1

ANHA

21:05 FT 2 [9] Aston Villa 1 - 2 Leicester City [3] 1 +1/2 0-2

DUA

21:30 FT 1 [15] Hertha Berlin 0 - 3 Leipzig [2] 1 +1 0-1

TBNB

22:00 FT [1] Mallorca 2 - 0 Almeria [3] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 4 - 1 Dundee Utd [8] - 1 3/4 2-0

BDNA

22:00 FT [5] Pacos Ferreira 2 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +0 1-1

BDNA

22:00 FT 1 [12] Rio Ave 0 - 1 Famalicao [17] - 1/4 0-1

BDNB

22:00 FT [16] Academico Viseu 0 - 4 Arouca [5] +1/2 0-2

ALBA

22:00 FT [6] Kukesi 1 - 2 Partizani Tirana [4] 0-0

BULA

22:00 FT 1 [13] Etar 0 - 0 Levski Sofia [9] +1/2 0-0

BIA

22:00 FT [8] Zulte-Waregem 3 - 2 Standard Liege [11] +1/2 1-1

BIB

22:00 FT [6] Deinze 4 - 0 Club Brugge II [8] - 1 3/4 2-0

ICELC

22:00 FT 1 [D-4] Fjolnir 1 - 4 Fylkir [D-2] +1 0-3

LUXA

22:00 FT [10] Progres Niedercorn 0 - 0 Hostert [12] 0-0

LUXA

22:00 FT [16] RM Hamm Benfica 1 - 1 Differdange [5] 1-1

TSA

22:00 FT [6] Lugano 2 - 3 Luzern [8] +1/4 1-1

TSA

22:00 FT 1 [1] Young Boys 2 - 0 Servette [2] - 1 2-0

TSA

22:00 FT [7] Zurich 1 - 1 Sion [10] - 1/2 1-1

UKRA

22:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Rukh Vynnyky [12] -

DENA

22:00 FT [3] Aarhus AGF 2 - 0 Sonderjyske [7] - 1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [16] Ismaily SC 1 - 1 ENPPI Cairo [5] +0 1-0

KSB

22:10 FT [15] Al Nahda (KSA) 0 - 1 Al Jabalain [3] 0-1

TBNA

22:15 FT 3 [5] Real Sociedad 4 - 0 Alaves [19] 2 - 1 1-0

GREA

22:15 FT [8] Pas Giannina 1 - 0 OFI Creta [12] - 1/4 1-0

TBN3

22:30 FT [C1-11] UE Olot 3 - 0 Andorra FC [C1-3] +0 2-0

TBN3

22:30 FT [A1-2] Salamanca 1 - 2 Zamora CF [A1-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [A2-9] Sporting Gijon B 3 - 3 Covadonga [A2-10] - 1/2 2-1

TBN3

22:30 FT 1 [A2-5] Union Langreo 1 - 1 Marino de Luanco [A2-4] - 1/4 1-1

TBN3

22:30 FT [B2-3] SD Tarazona 0 - 2 CD Calahorra [B2-1] +1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [C2-4] Alcoyano 3 - 2 La Nucía [C2-6] - 1/4 1-0

OMAA

22:35 FT [2] Al Seeb 1 - 2 Nasr Salalah [4] 1-1

OMAA

22:35 FT [7] Rustaq Club 0 - 2 Mussanah Club [3] 0-0

TBN3

22:45 FT [E2-1] Badajoz 0 - 0 Talavera [E2-5] - 3/4 0-0

HLA

22:45 FT [2] PSV Eindhoven 3 - 1 Vitesse Arnhem [4] - 1/4 0-1

SLOA

22:45 FT [9] Aluminij 0 - 0 O.Ljubljana [1] +3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-7] Pontevedra 0 - 1 Compostela [A1-5] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-10] Guijuelo 0 - 2 Coruxo [A1-8] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-3] Extremadura UD 1 - 0 Villanovense [E2-6] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-7] Ejido 0 - 0 Sevilla B [D2-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-2] SD Logrones 1 - 0 Ejea [B2-7] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 3 - 1 CD Laredo [B1-9] - 3/4 3-0

TBN3

22:59 FT [D2-6] Murcia 1 - 0 Yeclano Dep. [D2-9] - 3/4 1-0

PHA

22:59 FT 2 [17] Lorient 1 - 4 Lille [1] +3/4 1-2

HUNA

22:59 FT [6] Paksi 3 - 0 Varda SE [7] - 1/4 2-0

RMNA

22:59 FT [12] Gaz Metan Medias 0 - 1 CFR Cluj [1] +1 0-0

TNKA

22:59 FT [3] Fenerbahce 0 - 1 Goztepe [9] - 1 0-1

TNKB

22:59 FT [14] Balikesirspor 3 - 0 Bursaspor [9] +0 1-0

TDC

22:59 FT [5-2] Djurgardens 1 - 0 Brage - 1 1/2 1-0

TDC

22:59 FT Landskrona 0 - 3 Ostersunds [4-4] +1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 4 - 2 Rapid Wien [2] - 1 1-0

SRBA

23:05 FT [5] Spartak Subotica 1 - 2 Crvena Zvezda [1] +1 1/2 1-0

ANHA

23:30 FT 2 [10] Arsenal 0 - 1 Man City [1] 2 +1 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-3] Alto Adige 1 - 1 Padova [B-1] +1/4 -

ITA3

23:30 FT [C-7] Juve Stabia 1 - 1 Teramo [C-6] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-13] US Fermana 2 - 0 Imolese Calcio [B-15] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-20] Livorno 0 - 1 AC Renate [A-4] +1/4 0-1

NGC

23:30 FT Rostov 0 - 1 Akhmat Groznyi +0 0-1

POLA

23:30 FT [6] Lech Poznan 1 - 0 Slask Wroclaw [7] - 1 0-0

CYPA

23:30 FT [3] Apollon Limassol 2 - 1 EN Paralimni [11] - 1 1/2 0-0

GHW

00:00 FT Đức Nữ 2 - 0 Bỉ Nữ - 2 1/2 1-0

TBN3

00:00 FT [B1-4] Arenas de Guecho 4 - 1 Barakaldo [B1-10] - 1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [D2-4] Cordoba 2 - 1 Linares Deportivo [D2-1] - 1/2 1-1

ITA

00:00 FT 1 2 [5] Atalanta 4 - 2 Napoli [6] 1 - 3/4 0-0

DUA

00:00 FT 2 [11] Hoffenheim 4 - 0 Wer.Bremen [12] 2 - 1/4 2-0

MLTA

00:00 FT 2 [6] Mosta 0 - 0 Sirens [10] 0-0

DENA

00:00 FT [1] Brondby 2 - 1 Vejle [10] - 3/4 1-0

TBNB

00:15 FT [9] Girona 2 - 1 Castellon [21] - 3/4 2-0

BIA

00:15 FT [5] Genk 1 - 2 Beerschot-Wilrijk [6] - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [20] Huesca 3 - 2 Granada [9] 3 1 - 1/4 3-1

TBN3

00:30 FT [C1-6] Cornella 0 - 1 Lleida Esportiu [C1-5] - 1/4 0-1

TBN3

00:30 FT [C1-2] Barcelona B 6 - 0 L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 3-0

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 1 - 1 Aris Salonica [2] - 3/4 1-0

ISRC

00:30 FT Beitar TA Ramla 2 - 0 HIK Shmona 0-0

UKRA

00:30 FT 1 [5] Desna Chernigiv 1 - 1 Dinamo Kiev [1] +3/4 0-0

EGYA

00:30 FT [9] Ittihad Alexandria 1 - 3 Aswan FC [12] - 3/4 1-1

ISRC

00:35 FT Hapoel Kfar Shalem 3 - 1 AS Ashdod - 1/4 2-0

BDNA

01:00 FT [3] Braga 4 - 2 Tondela [9] - 1 1/4 3-0

ISRC

01:00 FT Hapoel Acre 0 - 2 Beitar Jerusalem +1 0-2

MLTA

01:00 FT [1] Hamrun Spartans 3 - 2 Balzan [12] - 1 1/2 2-0

ECUA

01:00 FT [5] Orense SC 2 - 0 Independiente JT [11] +1/2 1-0

MEXA

01:00 FT [14] Pumas UNAM 0 - 1 Club Leon [17] +1/2 0-0

RMNA

01:30 FT [9] Astra Giurgiu 2 - 0 Dinamo Bucuresti [13] +0 2-0

ISRC

01:45 FT Hap. Beer Sheva 0 - 1 Maccabi TA +3/4 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [2] Man Utd 3 - 1 Newcastle [16] 2 - 1 3/4 1-1

HLA

02:00 FT [1] Ajax 4 - 2 Sparta Rotterdam [13] - 2 3-0

BIB

02:00 FT [4] Lommel 2 - 1 Lierse [7] - 1 1-1

BRA

02:00 FT [15] SC Recife/PE 2 - 3 Atl. Mineiro/MG [3] +3/4 1-1

BRA

02:00 FT [12] Corinthians/SP 0 - 0 Vasco DG/RJ [17] - 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [1] Flamengo/RJ 2 - 1 Internacional/RS [2] - 1 1-1

COLA

02:00 FT [3] La Equidad 0 - 0 Once Caldas [16] - 1/4 0-0

TBNB

02:30 FT 1 [15] Lugo 1 - 1 UD Logrones [16] - 1/4 0-0

ITA3

02:30 FT [A-1] Como 2 - 1 Giana Erminio [A-18] - 1 1-1

ITA3

02:30 FT [C-8] Casertana 0 - 2 Avellino [C-3] +1/4 0-2

ITA3

02:30 FT [B-11] Mantova 0 - 2 Fano [B-16] - 1/2 -

SCOA

02:30 FT [10] Ross County 1 - 0 Celtic [2] +2 0-0

ITA

02:45 FT 1 4 [15] Benevento 0 - 0 Roma [4] 1 +1 0-0

BIA

02:45 FT [2] Antwerpen 0 - 0 Sint Truiden [15] - 1/2 0-0

GHW

03:00 FT Dominican Nữ 0 - 2 Puerto Rico Nữ 0-1

GHW

03:00 FT Mỹ Nữ 2 - 0 Brazil Nữ - 1 3/4 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [11] Athletic Bilbao 1 - 1 Villarreal [7] 2 +0 1-1

TBNB

03:00 FT [10] Malaga 2 - 0 Rayo Vallecano [6] +1/4 2-0

ITB

03:00 FT [8] Lecce 3 - 1 Cosenza [17] - 3/4 1-1

PHA

03:00 FT 4 [2] PSG 0 - 2 Monaco [4] 1 - 3/4 0-1

URUA

03:00 FT 1 [16] CA Rentistas 1 - 2 CA Torque [1] +1/2 1-1

ARGA

03:10 FT [B-10] Sarmiento Junin 1 - 2 Velez Sarsfield [B-1] +1/2 0-1

ARGA

03:10 FT [A-12] Argentinos Jun. 0 - 1 CA Platense [A-10] +0 0-0

ARGC

03:10 FT Atletico Atlanta 0 - 0 Villa San Carlos - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

BDNA

03:15 FT [15] SC Farense 0 - 0 Benfica [4] +1 1/4 0-0

ECUA

03:30 FT [16] Tecnico Uni. 0 - 1 Delfin SC [8] - 1/4 0-0

COLA

04:00 FT [11] Deportivo Pasto 2 - 2 Jag de Cordoba [6] - 1 1/4 1-1

CRCA

04:00 FT 1 [B-3] Cartagines 1 - 1 Alajuelense [A-1] +1/2 0-1

BRA

04:15 FT [6] Gremio/RS 1 - 0 Atletico/PR [10] - 1/2 0-0

BRA

04:15 FT [8] Santos/SP 1 - 1 Fluminense/RJ [5] - 1/4 0-1

PARA

04:30 FT [6] Cerro Porteno 2 - 2 Guairena FC [3] - 3/4 2-0

CRCA

05:00 FT 1 [A-3] Guadalupe FC 1 - 1 Municipal Grecia [A-5] - 1/4 0-0

ARGA

05:20 FT [B-13] Patronato Parana 0 - 1 Independiente [B-3] +1/4 0-0

GHW

06:00 FT Argentina Nữ 0 - 1 Canada Nữ +2 0-0

ECUA

06:00 FT 1 [1] Emelec 4 - 1 Dep.Cuenca [9] - 1 1/4 2-1

URUA

06:00 FT [3] Nacional Montevideo 2 - 2 CA Fenix [9] - 3/4 2-1

MEXA

06:00 FT [12] Queretaro 1 - 1 Puebla [5] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [5] Santa Fe