KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

15:00 FT [G-1] BG Pathum United 4 - 0 Kitchee [J-2] - 3/4 2-0

NGAU21

15:00 FT [A-5] Ural U21 2 - 1 ORS 5 U21 [A-8] 1-1

CZEU19

15:00 FT [7] Banik Ostrava U19 1 - 3 Slovacko U19 [9] - 3/4 1-1

CZEU19

15:15 FT [8] Pardubice U19 1 - 2 Mlada Boleslav U19 [5] - 1 1-2

IDNA

15:30 FT [13] Bhayangkara 0 - 1 Persis Solo FC [10] - 3/4 0-0

MAPL

15:45 FT [5] Kelantan United 4 - 0 Selangor II [9] 2-0

NGAU21

16:00 FT [A-7] Kryliya Sov. U21 3 - 0 Orenburg U21 [A-10] 1-0

NGAU21

16:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 3 - 3 CSKA Mos. U21 [A-3] 2-1

CZEU19

16:00 FT [15] Hradec Kralove U19 2 - 3 Brno U19 [2] +1 2-1

CZEU19

16:00 FT [12] C. Budejovice U19 2 - 1 Sigma Olomouc U19 [3] +1 2-0

CZEU19

16:00 FT [16] Pribram U19 1 - 4 Dukla Praha U19 [13] 1 +0 1-2

IDNA

16:00 FT [4] Borneo FC 2 - 1 Persebaya Surabaya [8] - 1 0-0

NHATJFL

16:15 FT [2] Nara Club 3 - 1 TIAMO Hirakata [12] - 1/2 2-1

NGAU21

17:00 FT [A-4] Strogino Moscow U21 0 - 0 Torpedo Moscow U21 [A-9] 0-0

CZEU19

17:00 FT [4] Jihlava U19 1 - 2 Vik. Plzen U19 [11] - 1/4 1-2

HQ3

17:00 FT [11] Daejeon Korail 1 - 0 Changwon City [1] +1/4 0-0

VNA

17:00 FT [6] HA Gia Lai 1 - 2 Hải Phòng [2] - 1/2 0-1

NHATA

17:30 FT [8] Nagoya Grampus 1 - 0 Jubilo Iwata [18] - 3/4 1-0

ACL

18:00 FT [I-1] Darul Takzim 0 - 5 Urawa Red [F-1] +1 1/4 0-3

IDNA

18:15 FT [5] Madura United FC 1 - 0 Dewa United [15] - 1 1-0

CZEU19

18:30 FT [14] MFk Karvina U19 2 - 3 Sparta Praha U19 [1] +1/2 1-3

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 4 - 2 Tampines Rovers [3] 3-2

TQA

19:00 FT [18] Hebei CFFC 1 - 7 Changchun Yatai [12] +2 0-2

THA

19:00 FT [1] Buriram Utd 6 - 1 Sukhothai [9] - 2 4-0

VNA

19:15 FT [4] Viettel 2 - 0 SL Nghệ An [5] - 1/4 1-0

VNA

19:15 FT [11] HL Hà Tĩnh 2 - 0 Nam Định [12] - 1/2 1-0

AZEA

19:30 FT [7] Samaxı FK 1 - 1 Səbail FK [8] +1/4 0-1

NGAU21

20:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 1 - 2 Zenit U21 [A-1] 1-1

ARMA

20:00 FT [4] Alashkert 1 - 1 Ararat-Armenia [2] +1/4 0-1

ARMA

20:00 FT [6] Lernayin Artsakh 1 - 1 BKMA Yerevan [9] - 1/4 0-0

IDNA

20:30 FT [6] Persita Tangerang 5 - 3 TIRA-Persikabo [7] +0 3-1

IDNA

20:30 FT [14] PSS Sleman 0 - 1 Persib Bandung [9] +0 0-1

OMAA

20:55 FT [2] Bahla Club 0 - 2 Rustaq Club [3] +0 0-1

ANHU23

21:00 FT [1-6] Fulham U21 2 - 2 Crystal Palace U21 [1-5] 2-0

NGAU21

21:00 FT [B-9] Akhmat Gr. U21 0 - 1 Lok. Moscow U21 [B-2] 0-0

NGAU21

21:00 FT [B-6] Kuban U21 1 - 0 Din. Moscow U21 [B-5] 1-0

NGAU21

21:00 FT [B-7] FK Sochi U21 3 - 3 Krasnodar U21 [B-3] 1-1

NGAU21

21:00 FT [B-4] Chertanovo U21 3 - 0 Khimki U21 [B-10] 2-0

IRNA

21:00 FT [7] Tractor SC 1 - 1 Zobahan [9] - 1/2 0-1

OMAA

21:00 FT [1] Al Nahda (OMA) 0 - 0 Dhofar [5] +1/4 0-0

NGAU21

22:00 FT [B-1] Rostov U21 4 - 0 Fakel U21 [B-8] 2-0

ALBA

22:00 FT 1 [8] Kukesi 1 - 1 KF Tirana [1] 1-0

BLRA

22:00 FT [7] Torpedo Zhodino 1 - 1 FK Minsk [6] - 1/2 0-0

RMNA

22:00 FT [16] Mioveni 0 - 1 Arges Pitesti [10] +0 0-0

IRNA

22:00 FT [13] Mes Kerman 3 - 0 Peykan [12] +0 2-0

IRNA

22:00 FT [11] Havadar SC 1 - 1 Naft M. Soleyman [14] - 1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [B-13] KaaPo Kaarina 2 - 1 MuSa Pori [B-10] +2 1-0

DUC4BA

22:59 FT 1 [18] FC Pipinsried 4 - 1 VfB Eichstatt [19] - 1/4 4-0

NGA

22:59 FT [11] Krylya Sovetov 1 - 1 Fakel [13] - 3/4 0-0

POLA

22:59 FT [13] Jagiellonia 2 - 1 Miedz Legnica [18] - 1/2 0-1

POLB

22:59 FT [15] Chojniczanka 2 - 1 Gornik Leczna [13] +0 1-1

FIN3

22:59 FT [C-2] VIFK Vaasa 2 - 1 Narpes Kraft [C-6] - 3/4 1-0

FIN3

22:59 FT [A-7] PPJ 3 - 0 NJS Nurmijarvi [A-9] - 3/4 1-0

CZEB

22:59 FT [11] Opava 0 - 1 MFK Vyskov [2] - 3/4 0-1

IRNA

22:59 FT [1] Persepolis 0 - 0 Foolad Khozestan [10] 1 - 1/2 0-0

IRNA

22:59 FT [16] Sanat Naft 0 - 1 Aluminium Arak [5] 1 +0 0-0

AUTB

23:10 FT [3] Horn 1 - 1 Floridsdorfer AC [5] +1/4 0-1

AUTB

23:10 FT [7] SKU Amstetten 1 - 0 Liefering [12] - 3/4 0-0

AUTB

23:10 FT 1 [15] Austria Wien II 3 - 3 Rapid Wien II [13] +1/2 1-1

AUTB

23:10 FT [1] St.Polten 2 - 0 Kapfenberg [16] - 1 1/2 1-0

DUB

23:30 FT [17] Magdeburg 0 - 4 Hannover 96 [5] +0 0-2

DUB

23:30 FT 2 [2] Hamburger 1 - 2 Darmstadt [1] - 1/4 0-2

DUC4BA

23:30 FT [2] Wurzburger 2 - 1 DJK Vilzing [11] - 1/4 2-0

MLTA

23:30 FT [3] Birkirkara 2 - 0 Sirens [11] 0-0

DENB

23:30 FT [2] Hvidovre IF 1 - 0 HB Koge [7] - 1/4 0-0

EGYA

23:30 FT Masr lel Maqassah 0 - 3 Arab Contractors [7] +1 0-2

EGYA

23:30 FT [8] Pharco FC 0 - 1 Zamalek SC [5] +1 0-1

DUC3

00:00 FT 1 [6] Munchen 1860 3 - 1 Hallescher [15] - 1 1-0

DUC4BA

00:00 FT [20] Heimstetten 0 - 3 Illertissen [16] +0 0-2

DUC4BA

00:00 FT [13] Schweinfurt 2 - 0 Bayern Munich II [6] +0 2-0

DUC4BA

00:00 FT 1 [8] Wacker Burghausen 2 - 2 Buchbach [15] - 3/4 1-1

DUC4DB

00:00 FT [3] Chemnitzer 1 - 0 Berliner FC Dynamo [10] +0 0-0

DUC4DB

00:00 FT [7] Babelsberg 2 - 2 VSG Altglienicke [9] +1/4 0-1

DUC4DB

00:00 FT 1 [16] Luckenwalde 2 - 2 C. Leipzig [4] 1 - 1/2 2-0

DUC4N

00:00 FT [6] Hoffenheim II 5 - 4 Astoria Walldorf [11] - 1/2 3-3

DUC4N

00:00 FT [12] Aalen 1 - 2 TSG Balingen [3] - 1/4 1-1

DUC4T

00:00 FT [2] Wuppertaler 0 - 0 A.Aachen [4] - 1/2 0-0

BDNB

00:00 FT [10] Tondela 1 - 1 SC Covilha [18] - 1/2 0-1

TD3

00:00 FT [Sodra-3] Oddevold 2 - 1 Lindome GIF [Sodra-11] - 1 1/2 1-0

TD3

00:00 FT [Sodra-10] Tvaakers IF 1 - 2 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 3/4 1-0

DENA

00:00 FT [12] Lyngby 0 - 3 Kobenhavn [3] +3/4 0-1

DENB

00:00 FT [5] Helsingor 4 - 0 Fremad Amager [9] - 1 1/2 2-0

DUC4T

00:30 FT [17] Wattenscheid 0 - 0 Wiedenbruck [11] +1 1/4 0-0

PH3

00:30 FT 1 [7] Bourg Peronnas 1 - 1 FC Bastia-Borgo [17] 1 - 1 0-1

PH3

00:30 FT 1 [14] Orleans 0 - 0 Nancy [9] - 1/4 0-0

PH3

00:30 FT [15] Le Puy Foot 2 - 0 Versailles [2] 1 +0 1-0

PH3

00:30 FT [16] Paris 13 Atletico 1 - 1 Stade Briochin [18] +0 0-0

PH3

00:30 FT [5] Dunkerque 0 - 1 Concarneau [1] - 1/4 0-1

PH3

00:30 FT [10] Avranches 1 - 2 Chateauroux [12] +1/4 0-1

PH3

00:30 FT [4] FC Martigues 2 - 1 SO Cholet [8] - 1/2 0-0

PH3

00:30 FT [3] Red Star 93 1 - 0 Villefranche [11] - 1/4 1-0

NPA

00:30 FT [13] Moroka Swallows 2 - 3 Amazulu [8] +0 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-7] Everton U21 2 - 2 Man Utd U21 [1-11] 2-2

ANHU23

01:00 FT [2-8] Aston Villa U21 1 - 2 Leeds Utd U21 [2-1] 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-10] Stoke City U21 0 - 3 Southampton U21 [2-2] 0-2

ANHU23

01:00 FT [1-12] Leicester City U21 3 - 1 West Ham U21 [1-13] 2-1

TBNA

01:00 FT 1 2 [16] Espanyol 0 - 2 Rayo Vallecano [8] 5 1 +0 0-1

TBNB

01:00 FT 1 [12] Villarreal B 2 - 2 Eibar [6] +0 2-1

HLB

01:00 FT [16] Dordrecht 90 2 - 1 Utrecht U21 [20] +0 2-1

HLB

01:00 FT [13] Den Bosch 0 - 3 Roda JC [8] +3/4 0-0

HLB

01:00 FT [3] MVV Maastricht 3 - 1 ADO Den Haag [17] +1/2 2-1

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 1 - 0 TOP Oss [18] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 0 - 1 Eindhoven [4] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [9] Willem II 2 - 1 Telstar [14] - 1 3/4 1-0

BIHA

01:00 FT [5] Sarajevo 1 - 1 Sloboda Tuzla [10] 0-1

BULA

01:00 FT [10] Botev Plovdiv 3 - 4 Cherno More [7] - 1/4 2-1

BIB

01:00 FT [10] Standard Liege II 2 - 2 Beerschot-Wilrijk [1] 1-0

BIB

01:00 FT [8] Deinze 3 - 2 Genk II [11] - 3/4 1-1

CROA

01:00 FT [4] Slaven Belupo 2 - 1 HNK Gorica [10] - 1/4 0-1

RMNA

01:00 FT [13] FC U Craiova 1948 0 - 1 Petrolul Ploiesti [6] - 1/2 0-1

SRBA

01:00 FT [6] FK Novi Pazar 2 - 1 FK Napredak [10] - 1/2 1-0

TNKA

01:00 FT [19] Umraniyespor 0 - 1 Galatasaray [2] +3/4 0-0

TNKB

01:00 FT 1 [7] Boluspor 1 - 2 Genclerbirligi [18] 1 - 1/2 0-1

URUA

01:00 FT [6] Danubio 3 - 2 CA Torque [13] - 1/4 2-0

SLOA

01:15 FT [9] NK Radomlje 0 - 0 Tabor Sezana [10] - 1/2 0-0

DUA

01:30 FT 1 [8] M.gladbach 1 - 0 Hertha Berlin [15] 2 1 - 1 1-0

POLA

01:30 FT [2] Legia Wars. 2 - 2 Gornik Zabrze [12] - 3/4 0-1

POLB

01:30 FT [1] LKS Lodz 2 - 0 Ruch Chorzow [3] +0 1-0

GREA

01:30 FT [5] Volos NFC 3 - 3 Asteras Tripolis [9] 1-1

SVKA

01:30 FT [4] Zelez. Podbrezova 3 - 1 Dukla BB [7] - 1/2 2-0

AUTB

01:30 FT [6] First Vienna 1 - 1 Admira [9] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [7] Estudiantes BsAs 1 - 0 Ramon Santamarina [36] 0-0

BRAU20

01:30 FT [B-1] Atletico/PR U20 4 - 1 Sao Paulo/SP U20 [A-4] 1-1

ITB

01:45 FT [3] Bari 1 - 1 Palermo [14] 1 - 1/4 0-1

SCOB

01:45 FT [5] Partick Thistle 4 - 1 Inverness C.T. [6] - 1/4 2-0

NIRA

01:45 FT [3] Glentoran 3 - 1 Crusaders Belfast [2] - 1/4 1-1

BIA

01:45 FT [15] Eupen 1 - 3 RFC Seraing [18] - 3/4 0-3

IREA

01:45 FT [8] Drogheda Utd 1 - 1 Derry City [2] +3/4 0-1

IREA

01:45 FT 1 [7] Shelbourne 1 - 1 Bohemians [6] +0 0-1

IREA

01:45 FT [9] UC Dublin 1 - 2 St. Patrick's [4] +1 0-1

IREB

01:45 FT [9] Cobh Ramblers 1 - 2 Cork City [1] +1 3/4 0-0

IREB

01:45 FT [8] Athlone 2 - 0 Treaty United [5] +1/2 1-0

IREB

01:45 FT [3] Galway 1 - 2 Bray Wanderers [7] - 1 3/4 0-2

MLTA

01:45 FT [8] Balzan 3 - 1 Zebbug Rangers [12] 2-1

WALA

01:45 FT [2] Connah's QN 1 - 0 Airbus UK [12] - 1 0-0

WALA

01:45 FT [8] Newtown AFC 0 - 2 Flint Town Utd [10] 1 - 3/4 0-2

ANHB

02:00 FT 2 [5] Norwich 2 - 0 Millwall [7] 2 - 1/2 0-0

PHA

02:00 FT [8] Lyon 4 - 1 Troyes [13] 1 - 1 3/4 1-1

IREA

02:00 FT 1 [10] Finn Harps 3 - 2 Sligo Rovers [5] +1/4 2-0

BLVA

02:00 FT [16] Univ de Vinto 3 - 1 Nacional Potosi [4] +0 2-1

EGYA

02:00 FT [6] Pyramids FC 5 - 1 Semouha Club [11] - 1 1/2 1-1

BDNA

02:15 FT [12] Estoril 2 - 2 Rio Ave [10] 1 - 1/4 1-0

HUNA

02:45 FT [4] Puskas Akademia 1 - 1 Kecskemeti [3] 1 - 1 0-1

TBNA

03:00 FT 1 3 [18] Sevilla 1 - 1 Valladolid [12] 2 1 - 1 0-0

TBNB

03:00 FT [3] Alaves 1 - 0 Mirandes [17] - 3/4 1-0

ICEC

03:00 FT [2] HK Kopavogur 0 - 1 Breidablik [5] +1 1/2 0-0

PERA

03:00 FT 1 [7] UTC Cajamarca 2 - 1 Ayacucho FC [16] - 1/4 1-0

COLA

04:00 FT 1 [15] Envigado 2 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 1-1

PARA

04:00 FT [11] Resistencia SC 2 - 1 Sportivo Ameliano [6] +1/4 2-0

VENA

04:00 FT [3] Monagas 3 - 1 Hermanos Colmenares [8] - 1 1-1

BRB

05:00 FT [6] Ituano/SP 1 - 0 Novorizontino/SP [16] - 1/4 1-0

BLVA

05:00 FT [12] Real Tomayapo 3 - 0 Aurora [7] +0 0-0

URUA

06:00 FT 1 [15] Sportivo Cerrito 0 - 0 Cerro Largo [14] +1/4 0-0

PARA

06:15 FT [10] Sol de America 2 - 0 Guairena FC [8] +0 1-0

VENA

06:15 FT [12] Dep.Lara 2 - 0 Dep.Tachira [6] +0 2-0

ECUA

07:00 FT [13] Gualaceo SC 0 - 3 Tecnico Uni. [7] - 1/4 0-2

USW

07:00 FT [5] Kansas City Nữ 1 - 1 Angel City Nữ [8] - 1/4 0-0

MEXA

07:00 FT [12] Necaxa 0 - 4 Chivas Guad. [9] +0 0-2

ARGB

07:10 FT [1] Belgrano 1 - 0 Instituto [2] - 1/4 1-0

BLVA

07:15 FT [8] Inde. Petrolero 1 - 0 Real Santa Cruz [14] - 1 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [20] Nautico/PE 1 - 2 Vila Nova/GO [13] - 1/4 1-0

COLA

07:30 FT [17] Alianza Petrolera 4 - 4 Deportivo Cali [18] - 1/4 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-5] LA Galaxy 3 - 3 Seattle Sounders [Tay-11] - 1/2 2-0

HUNA

23:00 Hoãn [8] MOL Fehervar FC - Ujpest [12] -

HUNA

23:00 Hoãn [6] Paksi - Ferencvaros [1] -

Kết quả bóng đá ngày 19/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 19/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10