KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 1 - 2 Sagan Tosu [11] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [3] Adelaide Comets 1 - 0 Croydon Kings [6] - 1 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [6] Inglewood Utd 0 - 1 Armadale SC [7] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Bayswater City 2 - 1 Perth SC [9] - 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 0 - 0 Stirling Macedonia [3] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Sorrento 5 - 2 Perth RedStar [2] +1/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Cockburn City 1 - 4 Perth Glory U21 [8] - 1/4 1-3

AUSFWP

14:00 FT [12] Gwelup Croatia 0 - 3 Balcatta [11] - 1/4 0-1

NHAT3

14:30 FT [1] Iwaki FC 4 - 1 Fukushima Utd [11] - 1 2-1

AUSQSL

15:00 FT [1] Queensland Lion 1 - 3 Logan Light. [10] - 2 0-2

AUSQSL

15:00 FT [12] Capalaba 2 - 2 Peninsula Power [3] 0-1

AUSQSL

15:00 FT [4] Olympic FC QLD 0 - 4 SC Wanderers [8] - 1 1/4 0-3

AUSQSL

15:00 FT 1 [2] Gold Coast Knights 0 - 2 Moreton Bay Utd [9] - 1 0-0

AUSQSL

15:00 FT [6] Gold Coast Utd 3 - 2 Eastern Suburbs [7] - 3/4 1-0

HQ3

15:00 FT [5] Siheung Citizen 2 - 1 Busan Transp. [7] - 1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 4 - 2 Slavia Praha B [16] +0 3-0

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Kashiwa Reysol [7] +0 1-0

NHATB

16:00 FT [2] Yokohama FC 1 - 0 Okayama [3] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Roas. Kumamoto [4] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [10] JEF United Chiba 0 - 0 Tokushima Vortis [8] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [18] Sagamihara 0 - 1 Kagoshima [3] +1/2 0-0

HQA

16:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 1 Incheon Utd [4] - 1/2 0-1

IDNA

16:00 FT [3] PSM Makassar 1 - 0 Arema Indonesia [9] +0 1-0

VNB

16:00 FT [12] Phù Đổng 1 - 2 Phú Thọ [9] - 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT [21] Ryukyu 2 - 2 Montedio Yama. [6] +1/2 1-0

NHAT3

16:30 FT [6] Kataller Toyama 2 - 1 Ehime FC [7] +0 1-0

SINA

16:30 FT [6] Hougang Utd 5 - 1 Young Lions [8] 3-1

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 7 - 0 Tanjong Pagar [5] 2-0

AUSSL

16:45 FT [4] Metro Stars 2 - 1 Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 1-1

BDNB

17:00 FT [2] SC Farense 2 - 2 Academico Viseu [6] - 3/4 1-2

NGA

17:00 FT 1 [10] Ural S.r. 0 - 1 Nizhny Nov [12] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [3] Sanf Hiroshima 5 - 2 Gamba Osaka [15] - 1 1/4 1-2

NHATA

17:00 FT 1 [14] Avispa Fukuoka 1 - 4 Kawasaki Fro. [2] +1/2 1-2

NHATB

17:00 FT 1 [16] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Mito Hollyhock [13] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [5] Oita Trinita 3 - 0 Grulla Morioka [22] - 1/2 2-0

NHATB

17:00 FT [19] Omiya Ardija 0 - 2 Machida Zelvia [15] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 0 Vegalta Sendai [7] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [12] Blaublitz Akita 0 - 3 Tochigi SC [17] +1/4 0-3

NHAT3

17:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 3 - 1 Nagano Parceiro [8] +3/4 0-1

HQB

17:00 FT [7] Seoul E-Land 0 - 4 Gwangju [1] +1/2 0-2

HQ3

17:00 FT [13] Cheongju FC 1 - 1 Gangneung City [12] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [16] Dangjin Citizen 1 - 2 Gimhae City [6] 1-0

HQ3

17:00 FT [3] Gyeongju KHNP 2 - 0 Ulsan Citizen [15] - 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 0 - 3 Hà Nội FC [1] +1/2 0-1

VNB

17:00 FT [6] ĐT Long An 0 - 0 CA Nhân Dân [1] 0-0

DUB

18:00 FT [12] Jahn Regensburg 0 - 6 Karlsruher [13] - 1/4 0-3

DUB

18:00 FT [18] Sandhausen 1 - 2 Nurnberg [11] +0 1-0

DUB

18:00 FT [6] Paderborn 07 7 - 2 Holstein Kiel [8] - 1 5-2

DUC4B

18:00 FT [3] Hannover II 4 - 0 Havelse [13] 1 - 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT 1 [12] Hertha Berlin II 3 - 2 Viktoria Berlin [11] +0 3-2

DUC4DB

18:00 FT [6] Lok.Leipzig 4 - 0 Tennis Borussia B. [17] - 1 1/2 1-0

BLRA

18:00 FT [11] FK Slutsk 1 - 2 Energetik-BGU [2] +1/2 1-0

LATA

18:00 FT 1 [6] Tukums/Salaspils 2 - 1 FK Liepaja [4] 2-1

TD3

18:00 FT [Norra-7] Pitea IF 1 - 6 Forward [Norra-5] - 1 1-2

TD3

18:00 FT [Norra-6] Orebro Syrianska 0 - 0 Taby IS [Norra-9] - 1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 3 - 1 Qviding [Sodra-16] - 1 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-10] Vasalunds 4 - 2 Haninge/Brand. [Norra-12] - 1 3-0

DENB

18:00 FT [1] Vejle 2 - 1 Sonderjyske [6] - 1/2 1-1

HQA

18:00 FT [5] Jeju Utd 1 - 2 Suwon Bluewings [11] - 1/2 1-2

THA

18:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 0 - 1 Bangkok Utd [4] +1/2 0-1

VNA

18:00 FT [3] Bình Định 2 - 1 Thanh Hóa [7] - 1/4 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [4] Tottenham 1 - 0 Wolves [20] 2 - 1 1/4 0-0

DUC4DB

18:30 FT [14] Meuselwitz 1 - 4 RW Erfurt [1] - 1/4 0-2

SCOA

18:30 FT [8] Hibernian 2 - 2 Rangers [2] +1 0-1

ESTA

18:30 FT [8] Tallinna Kalev 2 - 7 Paide Linname. [3] +2 1/2 0-5

TQA

18:30 FT [6] Shanghai Port 1 - 1 Zhejiang Professional [3] - 1/4 1-1

ANHL2

19:00 FT [24] Hartlepool 1 - 3 Bradford City [6] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [5] Freiburg II 1 - 0 Vik.Koln [7] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [13] Essen 2 - 2 Ingolstadt [4] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [3] Wehen 1 - 1 Osnabruck [10] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [8] Waldhof Man. 2 - 1 B.Dortmund II [14] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT [9] Dynamo Dresden 2 - 3 Elversberg [1] +1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [2] Saarbrucken 0 - 0 Erzgebirge Aue [18] - 1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Nurnberg II 2 - 2 Ansbach [10] - 1 2-2

DUC4BA

19:00 FT 1 [12] Greuther Furth II 0 - 1 Unterhaching [1] +3/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [17] Hankofen-Hailing 1 - 4 Turkgucu-Ataspor [5] +3/4 1-3

DUC4N

19:00 FT 1 [17] Ein.Trier 0 - 1 SSV Ulm [1] +3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] SGV Freiberg 2 - 0 Homburg [5] +1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [8] Barockstadt FL 1 - 3 Mainz II [7] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] Wormatia Worms 0 - 1 Stuttgart II [9] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] FSV Frankfurt 3 - 1 Hessen Kassel [15] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [13] Bahlinger 0 - 5 TSV Steinbach [2] +1/4 0-2

DUC4T

19:00 FT [10] Fortuna Koln 0 - 0 Schalke 04 II [9] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 [12] Fort.Dusseldorf II 2 - 0 SV Straelen [18] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [1] Preussen Munster 1 - 1 M.gladbach II [3] - 1 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [5] Kaan-Marienborn 2 - 1 Rodinghausen [8] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [7] Oberhausen 3 - 1 Lippstadt [6] - 1 2-1

DUC4T

19:00 FT [16] RW Ahlen 2 - 2 FC Bocholt [14] - 1/2 1-2

NGA

19:00 FT [15] Khimki 0 - 3 Lok. Moscow [14] +0 0-2

FIN3

19:00 FT [A-11] PeKa 3 - 3 PK Keski Uusimaa [A-6] +1/2 1-0

THA

19:00 FT [8] Police Tero FC 0 - 2 Chonburi [2] +0 0-2

MAPL

19:15 FT [3] Kuching FA 2 - 1 UiTM FC [7] 0-0

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 1 - 2 TP.HCM [9] +0 0-0

AUTB

19:30 FT [8] SV Lafnitz 1 - 1 Dornbirn [10] - 1 3/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-1] Arsenal U21 4 - 1 Chelsea U21 [1-4] 2-1

ANHU23

20:00 FT [1-2] Liverpool U21 1 - 0 Blackburn U21 [1-10] 0-0

PHB

20:00 FT 3 [19] Saint Etienne 0 - 6 Le Havre [1] - 1/4 0-0

ARMA

20:00 FT [8] Shirak 0 - 0 Ararat Y [7] 0-0

ARMA

20:00 FT [10] FC Noah 0 - 6 Urartu [1] 0-2

POLA

20:00 FT [5] Wisla Plock 2 - 1 Korona Kielce [17] - 1 1-0

POLB

20:00 FT [8] Podbeskidzie 0 - 1 Puszcza Nie. [2] - 1/2 0-0

BLRA

20:00 FT [15] Vitebsk 3 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [14] 3-0

KAZA

20:00 FT [14] Akzhayik Oral 2 - 0 Caspiy Aktau [9] - 1/4 0-0

KAZA

20:00 FT [7] Shakhter Kar. 0 - 0 Atyrau [11] - 1/4 0-0

LATA

20:00 FT [10] METTA/LU Riga 0 - 0 Spartaks Jurmala [8] 0-0

TDA

20:00 FT 1 [14] Varbergs BoIS 2 - 2 Djurgardens [2] +3/4 2-0

TDB

20:00 FT [6] Landskrona 1 - 1 Jonkopings [12] - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [14] Ostersunds 2 - 3 Brommapojkarna [1] +1/4 2-1

DENB

20:00 FT [11] Hobro I.K. 1 - 1 Hillerod [8] - 3/4 1-0

URUA

20:00 FT 1 [11] CA Rentistas 0 - 2 Liverpool P. (URU) [1] +3/4 0-1

NPA

20:00 FT [7] Golden Arrows 0 - 0 TS Galaxy [11] - 3/4 0-0

NPA

20:00 FT [15] Sekhukhune Utd 1 - 1 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [14] Augsburg 1 - 2 Mainz [10] 2 +1/2 1-1

DUA

20:30 FT 4 [6] B.Dortmund 2 - 3 Wer.Bremen [9] 1 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [12] B.Leverkusen 0 - 3 Hoffenheim [11] 4 - 1 0-2

DUA

20:30 FT 4 [16] Stuttgart 0 - 1 Freiburg [2] 2 +0 0-1

DUA

20:30 FT 1 [7] Wolfsburg 0 - 0 Schalke 04 [18] 3 - 1/2 0-0

GEOA

20:30 FT [9] Sioni Bolnisi 0 - 0 Samgurali Tskh. [4] 0-0

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 1 - 0 Penybont [4] - 1 1/2 0-0

WALA

20:30 FT [3] Bala Town 1 - 1 Haverfordwest [7] - 3/4 0-1

WALA

20:30 FT [6] Caernarfon Town 2 - 0 Pontypridd Town [11] - 1/4 0-0

IDNA

20:30 FT [16] RANS Cilegon 0 - 3 Persija Jakarta [6] +3/4 0-3

ANHA

21:00 FT 2 [11] Crystal Palace 3 - 1 Aston Villa [12] 1 +0 1-1

ANHA

21:00 FT 3 [17] Everton 1 - 1 Nottingham Forest [18] 2 - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [9] Fulham 3 - 2 Brentford [10] 2 +0 2-1

ANHA

21:00 FT 2 [13] Leicester City 1 - 2 Southampton [19] 3 - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Swansea City 0 - 2 Luton Town [11] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [14] Birmingham 0 - 1 Wigan [22] 1 +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [1] Burnley 3 - 3 Blackpool [23] 1 - 1 3-1

ANHB

21:00 FT [9] Preston North End 0 - 0 Watford [4] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [6] QPR 1 - 1 Rotherham Utd [16] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [13] Reading 1 - 0 Middlesbrough [15] +1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [2] Sheffield Utd 3 - 0 Blackburn Rovers [3] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [17] Stoke City 0 - 1 Sunderland [10] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [21] West Brom 5 - 2 Hull City [20] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [18] Fleetwood Town 0 - 0 Derby County [7] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [12] Shrewsbury 0 - 3 Ipswich [2] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [6] Peterborough Utd 4 - 0 Lincoln [11] - 1/2 3-0

ANHL1

21:00 FT [22] Milton Keynes Dons 1 - 1 Accrington [19] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [21] Forest Green 0 - 3 Plymouth Argyle [1] - 1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [10] Exeter City 0 - 1 Cheltenham [16] - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT [4] Barnsley 0 - 3 Wycombe [14] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [5] Bolton 0 - 2 Sheffield Wed. [3] +0 0-2

ANHL1

21:00 FT [23] Burton Albion 0 - 2 Port Vale [9] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [17] Charlton Athletic 1 - 1 Cambridge Utd [20] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [13] Oxford Utd 1 - 1 Morecambe [24] - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT [8] Portsmouth 3 - 1 Bristol Rovers [15] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [12] Swindon 3 - 0 Rochdale [21] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Newport 2 - 1 Tranmere Rovers [14] - 1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [4] Barrow 1 - 0 Harrogate Town [20] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [19] Crawley Town 0 - 2 Wimbledon [10] - 1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [15] Crewe Alexandra 2 - 2 Northampton [3] +0 2-1

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 3 Leyton Orient [1] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Doncaster Rovers 2 - 1 Salford City [8] +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [23] Gillingham 0 - 0 Walsall [9] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Grimsby 0 - 0 Sutton Utd [17] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [7] Mansfield 2 - 1 Stockport [11] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Stevenage 2 - 1 Carlisle [5] - 3/4 2-1

SCOA

21:00 FT 1 [10] Ross County 1 - 0 Kilmarnock [11] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Dundee Utd 0 - 3 St. Mirren [7] - 1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [9] Motherwell 1 - 0 Livingston [4] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [4] Greenock Morton 0 - 0 Dundee [2] +1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [8] Cove Rangers 1 - 2 Ayr Utd [1] +1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [10] Hamilton 0 - 2 Raith Rovers [7] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [9] Arbroath 1 - 2 Queen's Park [3] - 3/4 0-1

SCO2

21:00 FT [8] Kelty Hearts 0 - 0 Dunfermline [1] +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [6] Airdrieonians 2 - 0 Alloa Athletic [5] - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT [2] Edinburgh City 0 - 3 Falkirk [3] +3/4 0-1

SCO2

21:00 FT [4] Montrose 2 - 1 Clyde [9] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [10] Peterhead 1 - 4 Queen of South [7] +1/2 1-2

NIRA

21:00 FT [4] Cliftonville 3 - 2 Carrick Rangers [8] 1 - 1 1/4 1-2

NIRA

21:00 FT [12] Portadown FC 0 - 2 Coleraine [6] +1 1/4 0-1

NIRA

21:00 FT [11] Dungannon Swi. 0 - 2 Ballymena Utd [7] +1/4 0-0

NIRA

21:00 FT 2 [9] Glenavon 1 - 2 Larne [1] +1/2 1-1

BIA

21:00 FT [14] Oostende 0 - 1 Sint Truiden [10] +0 0-1

BIB

21:00 FT [2] Beveren 2 - 2 Excelsior Virton [12] - 1 2-1

ESTA

21:00 FT 1 [7] Trans Narva 2 - 1 TJK Legion [9] 2-1

LITA

21:00 FT [3] Hegelmann Litauen 1 - 1 Kauno Zalgiris [2] 1-0

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 1 - 1 Jeunesse Esch [6] 0-1

NORB

21:00 FT 1 [7] Sogndal 0 - 4 Brann [1] +1 3/4 0-2

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 2 - 1 KuPS [2] +1/2 1-1

FINA

21:00 FT [6] VPS Vaasa 2 - 3 Lahti [11] - 3/4 1-1

FINB

21:00 FT [10] PK-35 2 - 2 Gnistan [4] - 1/4 2-1

FINB

21:00 FT [11] PEPO 0 - 2 KTP Kotka [1] +1/4 0-0

FINB

21:00 FT [3] Jaro 3 - 1 JaPS [9] - 1 1/4 1-1

FIN3

21:00 FT 1 [B-4] Grankulla IFK 1 - 0 Klubi 04 Helsinki [B-8] +1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [C-10] Vaajakoski 0 - 1 OLS Oulu [C-5] +1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [C-12] Kajaanin Haka 2 - 0 FC Komeetat [C-11] - 3/4 1-0

FIN3

21:00 FT [A-5] Atlantis 2 - 0 FC LaPa [A-12] 1-0

FIN3

21:00 FT [A-3] JIPPO 1 - 1 FC Kiffen [A-4] - 3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [B-7] Jazz 3 - 4 Ilves II [B-6] - 3/4 0-2

CZEA

21:00 FT [10] Banik Ostrava 1 - 2 Teplice [12] - 1 1-1

TNKB

21:00 FT [14] Tuzlaspor 0 - 2 Bandirmaspor [8] +1/2 0-1

TD3

21:00 FT 1 [Norra-4] Gefle IF 2 - 1 Sandvikens [Norra-1] +1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-8] Sollentuna FK 1 - 1 Karlstad BK [Norra-2] - 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 1 - 2 Falkenbergs [Sodra-1] +3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-4] Torns IF 4 - 2 GAIS [Sodra-5] +1 1/2 1-1

DENA

21:00 FT [7] Midtjylland 0 - 2 Aarhus AGF [8] - 3/4 0-0

OMAA

21:00 FT [12] Al Ittihad (OMA) 1 - 1 Oman Club [8] 1 0-0

BRB

21:00 FT [12] Ponte Preta/SP 1 - 0 Guarani/SP [10] - 1/4 0-0

SCOA

21:15 FT [6] St. Johnstone 0 - 1 Aberdeen [3] +1/4 0-0

BDNA

21:30 FT [14] Santa Clara 1 - 2 Arouca [9] - 1/2 0-0

BDNB

21:30 FT [1] Moreirense 3 - 0 Uniao Torreense [15] - 3/4 2-0

HLA

21:30 FT [13] Vitesse Arnhem 0 - 4 Heerenveen [8] - 1/4 0-2

NGA

21:30 FT 1 [4] Din. Moscow 1 - 0 Spartak Moscow [2] +1/2 1-0

DUC4BA

22:00 FT [7] TSV Aubstadt 1 - 1 V. Aschaffenburg [3] - 1/2 1-1

PHA

22:00 FT 1 5 [6] Monaco 1 - 4 Lens [2] - 1/2 1-2

ALBA

22:00 FT [3] Erzeni Shijak 1 - 0 Vllaznia Shkoder [4] 1-0

BLRA

22:00 FT 1 [8] Gomel 0 - 3 Belshina Bobruisk [12] - 3/4 0-2

BIHA

22:00 FT [3] Borac Banja Luka 2 - 1 Zeljeznicar [4] 2-0

BULA

22:00 FT [16] Spartak Varna 1 - 3 Arda Kardzhali [9] +1/2 1-1

MKDA

22:00 FT [8] Makedonija 4 - 1 Pobeda [10] 3-1

ISRA

22:00 FT [12] Hapoel Haifa 2 - 0 Hapoel Tel Aviv [9] +0 1-0

KAZA

22:00 FT [8] FK Maktaaral 2 - 0 Turan (KAZ) [13] +0 0-0

LATA

22:00 FT [9] Supernova Riga 1 - 0 BFC Daugava [7] 0-0

MDVA

22:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 3 - 0 Dinamo-Auto [8] 2-0

FIN3

22:00 FT [B-5] Ilves-Kissat 1 - 2 Hameenlinna [B-3] - 1/4 0-1

FIN3

22:00 FT [C-4] RoPS Rovaniemi 2 - 1 OTP [C-9] - 3/4 1-0

FIN3

22:00 FT [A-1] KaPa 2 - 2 Lahden Reipas [A-2] +1/4 2-1

CZEB

22:00 FT 1 [7] SK Prostejov 1 - 3 Sigma Olomouc II [10] 1-2

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 0 - 0 Pribram [1] - 3/4 0-0

CZEB

22:00 FT [5] MFk Karvina 2 - 1 Jihlava [8] - 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 2 - 0 Austria Klagenfurt [7] - 2 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [10] SCR Altach 1 - 2 Aust Lustenau [8] - 1/4 1-1

CHIB

22:00 FT [13] Deportes Recoleta 0 - 3 Puerto Montt [5] 0-0

TBNA

22:30 FT [7] Osasuna 2 - 0 Cadiz [19] 1 - 1/2 1-0

TBNB

22:30 FT [13] Sporting Gijon 4 - 1 Andorra FC [7] - 1/2 1-0

POLA

22:30 FT [11] Slask Wroclaw 1 - 1 Cracovia Krakow [8] +0 1-1

POLB

22:30 FT [10] Wisla Krakow 3 - 0 Skra Czestochowa [17] - 1 1-0

BIHA

22:30 FT [8] FK Tuzla City 4 - 1 Leotar Trebinje [11] 4-0

SLOA

22:30 FT [7] NK Bravo 0 - 1 Mura [3] +1/4 0-0

NPA

22:30 FT [12] Cape Town City 1 - 1 Stellenbosch FC [10] - 1/4 1-0

SRBA

22:55 FT 1 [5] FK Vojvodina 1 - 1 Mladost Lucani [12] - 1 1/4 0-0

ESTA

22:59 FT [1] Flora Tallinn 3 - 1 Vaprus Parnu [10] 1-1

GEOA

22:59 FT [1] Dinamo Tbilisi 3 - 0 Dila Gori [3] 1-0

LITA

22:59 FT 1 [7] Siauliai 2 - 2 Dziugas FC [9] 1-2

MNEA

22:59 FT [7] FK Jerezo 2 - 2 OFK Petrovac [4] 0-0

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 1 - 0 Sarpsborg [8] +0 1-0

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 2 - 2 HamKam [13] - 2 1-0

FIN3

22:59 FT 1 [B-12] VJS 0 - 2 SalPa Salo [B-1] +1/2 0-0

SVKA

22:59 FT 1 [3] Spartak Trnava 3 - 1 Dunajska Stred [2] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [8] Zemplin Michalovce 3 - 1 Skalica [11] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [10] Zlate Moravce 2 - 2 Ruzomberok [5] +1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 2 - 1 Liptovsky Mikulas [12] - 1 1-0

TD3

22:59 FT [Norra-15] Team Thoren 1 - 2 Sylvia [Norra-13] +1 1-1

OMAA

22:59 FT [3] Sohar Club (OMA) 1 - 0 Al Nasr (OMA) [11] +0 1-0

ISRA

23:00 FT [4] Hapoel Jerusalem 1 - 1 Hapoel Hadera [5] -

BIA

23:15 FT [1] Genk 2 - 1 Cercle Brugge [9] - 3/4 1-0

TNKA

23:15 FT [14] Hatayspor 1 - 2 Gaziantep B.B [10] +0 1-1

TNKA

23:15 FT [12] Giresunspor 1 - 0 Kasimpasa [13] - 1/4 0-0

ANHA

23:30 FT [14] Bournemouth 0 - 3 Arsenal [1] +1 1/4 0-2

ITAA

23:30 FT [9] Torino 0 - 0 Lazio [4] +0 0-0

ITAA

23:30 FT 1 [8] Udinese 0 - 0 Salernitana [12] - 3/4 0-0

DUA

23:30 FT [5] Union Berlin 2 - 1 Leipzig [3] +1/4 2-0

AZEA

23:30 FT [2] Sabah FK 2 - 1 Neftchi Baku [3] +0 0-1

CROA

23:30 FT [5] NK Varazdin 2 - 2 Sibenik [9] - 1/4 1-1

MLTA

23:30 FT [3] Gzira Utd 3 - 1 Santa Lucia FC [13] 3-1

EGYA

23:30 FT [4] Ittihad Alexandria 3 - 0 National Bank SC [9] - 1/4 1-0

HLA

23:45 FT [12] Fortuna Sittard 1 - 4 Cambuur [17] - 1/4 1-0

WALA

23:45 FT [9] Aberystwyth 0 - 4 Cardiff Metropolitan [5] +1/4 0-3

PHB

00:00 FT [20] Niort 2 - 1 Paris FC [12] +0 0-0

PHB

00:00 FT [18] Rodez 2 - 2 Annecy FC [15] +0 1-2

PHB

00:00 FT [9] Pau FC 0 - 3 Sochaux [3] +1/4 0-1

PHB

00:00 FT [5] Caen 4 - 1 Guingamp [11] - 1/4 2-1

PHB

00:00 FT [17] Dijon 2 - 1 Nimes [16] - 3/4 1-0

PHB

00:00 FT [10] Stade Lavallois 3 - 3 Metz [8] +0 1-3

PHB

00:00 FT [7] Amiens 3 - 1 SC Bastia [14] - 1/4 2-1

PHB

00:00 FT [6] Valenciennes 0 - 0 Quevilly [13] - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT 1 [8] Chaves 1 - 1 Vizela [13] 1 - 1/4 1-1

BDNB

00:00 FT [17] Trofense 1 - 3 Vilafranquense [5] - 1/4 1-1

NGA

00:00 FT 1 [3] Rostov 2 - 2 FK Sochi [9] +0 0-1

BIHA

00:00 FT [9] FK Sloga Doboj 1 - 1 Siroki Brijeg [2] 1 0-1

GREA

00:00 FT [8] Atromitos 3 - 1 OFI Creta [10] - 1/4 2-1

LUXA

00:00 FT [2] Swift Hesperange 2 - 0 Racing Union [3] 1-0

LUXA

00:00 FT [16] Fola Esch 0 - 0 Etzella Ettelbruc [15] 0-0

MDVA

00:00 FT [2] Petrocub 2 - 2 Zimbru [3] 0-1

CZEA

00:00 FT [6] Mlada Boleslav 1 - 3 Sparta Praha [3] +1/2 1-0

TNKB

00:00 FT [2] Samsunspor 1 - 1 Eyupspor [1] +0 1-1

ARGB

00:10 FT [4] Gim.Mendoza 0 - 1 Def.Belgrano [12] - 1/2 0-0

BULA

00:15 FT [6] Levski Sofia 4 - 0 Hebar Pazardzhik [15] - 2 1/4 3-0

ISRA

00:15 FT [8] Maccabi Netanya 4 - 1 Beitar Jerusalem [11] - 3/4 3-1

CHIC

00:15 FT [8] CD Magallanes 4 - 1 U.Concepcion [3] - 3/4 3-1

TBNA

00:30 FT [11] Mallorca 1 - 2 Real Betis [6] +1/4 0-1

TBNB

00:30 FT 1 [10] Albacete 0 - 0 Burgos CF [3] - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT [15] Zaragoza 0 - 0 Levante [5] +0 0-0

ALBA

00:30 FT [2] Partizani Tirana 2 - 1 Egnatia Rrogozhine [5] 0-1

MLTA

00:30 FT [6] Mosta 1 - 2 Gudja United [8] 0-1

AUTA

00:30 FT [2] Sturm Graz 0 - 1 Lask [3] +0 0-0

POLA

01:00 FT [9] Warta Poznan 0 - 1 Widzew Lodz [3] - 1/4 0-0

POLB

01:00 FT [5] Nieciecza 2 - 1 Stal Rzeszow [9] - 3/4 1-1

BIB

01:00 FT [3] RWD Molenbeek 1 - 0 Dender [9] - 3/4 1-0

MNEA

01:00 FT [9] Mornar Bar 2 - 2 Jedinstvo [6] 0-0

MNEA

01:00 FT [10] Iskra Danilo 2 - 3 Arsenal Tivat [5] 0-1

MNEA

01:00 FT [1] Buducnost 2 - 0 Sutjeska [2] 0-0

SRBA

01:00 FT [14] Javor Ivanjica 0 - 1 FK Radnicki 1923 [8] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT 1 [31] Villa Dalmine 0 - 0 Sacachispas [37] - 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [35] Flandria 0 - 1 Ind.Rivadavia [9] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [11] Deportivo Riestra 1 - 0 Agropecuario AAC [30] - 1/2 1-0

URUA

01:00 FT [7] CA Fenix 1 - 2 CA River Plate (URU) [8] +0 1-1

NPA

01:00 FT [16] Maritzburg Utd 2 - 1 Chippa Utd [6] - 1/2 1-1

NPA

01:00 FT 1 [4] Kaizer Chiefs 1 - 0 Richards Bay [2] - 3/4 0-0

SLOA

01:15 FT [5] Koper 0 - 2 O.Ljubljana [1] +0 0-1

PERA

01:15 FT [14] Dep. Municipal 0 - 1 Alianza Atletico [9] - 1/4 0-0

DUB

01:30 FT [14] Ein.Braunschweig 2 - 2 Fort.Dusseldorf [7] +1/2 0-0

GREA

01:30 FT [11] Lamia FC 0 - 3 AEK Athens [2] +1 1/2 0-1

IREB

01:30 FT [4] Longford Town 1 - 0 Wexford Youths [6] - 1/2 1-0

RMNA

01:30 FT [3] Rapid Bucuresti 1 - 0 UTA Arad [15] - 1/2 1-0

ITAA

01:45 FT [15] Sassuolo 1 - 0 Lecce [16] - 3/4 1-0

ITAA

01:45 FT [5] Inter Milan 3 - 0 Spezia [17] - 2 1/4 1-0

ITB

01:45 FT [20] Perugia 0 - 0 Parma [3] +0 0-0

ITB

01:45 FT [10] Ascoli 1 - 1 SPAL 1907 [14] - 1/4 1-1

ITB

01:45 FT [4] Genoa 0 - 0 Benevento [15] - 1 0-0

GREA

01:45 FT [4] PAOK 1 - 0 Panetolikos [7] - 1 1-0

MLTA

01:45 FT [5] Floriana 2 - 0 Pieta Hotspurs [14] 2-0

TNKA

01:45 FT [11] Antalyaspor 5 - 2 Trabzonspor [7] +0 2-1

TNKB

01:45 FT [16] Altinordu SK 0 - 2 Sakaryaspor [10] - 1/4 0-2

ARGB

01:45 FT [14] San Martin SJ 4 - 1 Guillermo [24] - 1/2 3-1

PHA

02:00 FT 1 [4] Marseille 2 - 1 Nantes [15] - 3/4 0-0

HLA

02:00 FT [16] Emmen 3 - 2 Utrecht [7] +0 1-2

BLVA

02:00 FT [13] Royal Pari 0 - 2 The Strongest [1] +0 0-1

COLA

02:00 FT [5] Pereira 2 - 1 Cortulua [20] - 1/2 2-1

CROA

02:05 FT [1] Dinamo Zagreb 5 - 2 NK Osijek [3] - 1 1-1

BDNA

02:30 FT [2] Porto 3 - 0 Sporting Lisbon [4] 1 - 1/2 1-0

BRAA

02:30 FT [6] Atl. Mineiro/MG 0 - 1 Goias/GO [13] - 1 3/4 0-0

BRB

02:30 FT [14] Chapecoense 1 - 0 Brusque FC/SC [18] - 1/4 0-0

CHIC

02:45 FT 1 [17] Cobreloa 1 - 0 San.Morning [16] - 3/4 0-0

TBNA

03:00 FT [17] Celta Vigo 1 - 4 Real Madrid [2] +3/4 1-2

TBNB

03:00 FT [4] Granada 2 - 0 Racing Santander [18] - 3/4 0-0

ECUA

03:00 FT [9] Orense SC 1 - 2 Barcelona SC [8] +1/4 1-0

PARA

03:00 FT 1 [7] General Caballero 0 - 2 Olimpia Asuncion [1] +3/4 0-1

PERA

03:30 FT [11] Cienciano 2 - 2 Atletico Grau [3] - 1 1/2 0-2

ARGA

04:00 FT [25] Colon 2 - 1 Tigre [7] +0 1-0

URUA

04:00 FT [2] Nacional(URU) 2 - 0 Wanderers [9] - 1 1/2 1-0

VENA

04:00 FT [15] UCV FC 2 - 0 Portuguesa [10] +1/4 0-0

COLA

04:05 FT [19] Patriotas 0 - 1 Rionegro Aguilas [2] +0 0-0

ARGB

04:10 FT [26] Temperley 2 - 3 Quilmes [19] +0 1-0

BLVA

04:15 FT 1 [3] Bolivar 1 - 0 Oriente Petrolero [5] - 1 3/4 0-0

BRAA

05:00 FT [3] Fluminense/RJ 5 - 2 Coritiba/PR [15] - 1 1/4 2-0

BRB

05:00 FT [5] Sampaio Correa/MA 1 - 2 CRB/AL [11] - 1/2 1-1

COLB

05:00 FT [13] Barranquilla 1 - 1 Dep.Quindio [3] 1-1

USAA

05:00 FT [Dong-4] New York RB 1 - 1 Cincinnati [Dong-5] - 1/4 1-1

MEXA

05:00 FT [18] Queretaro 2 - 0 Club Tijuana [15] - 1/4 1-0

WC20W

05:30 FT [A-1] T.B.Nha U20 Nữ 1 - 0 Mexico U20 Nữ [B-2] 1-0

CHIC

05:30 FT [2] Univ. Catolica(CHL) 3 - 0 Audax Italiano [11] - 3/4 2-0

ECUA

05:30 FT [4] LDU Quito 1 - 0 Cumbaya FC [11] - 1 1/2 1-0

PARA

05:30 FT [12] 12 de Octubre 0 - 2 Tacuary FBC [5] +1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-10] Hartford Athletic 0 - 2 Miami FC [A-6] +1/4 0-1

USB

06:00 FT [A-5] Pittsburgh R. 2 - 2 New York RB II [A-14] - 2 2-1

USW

06:00 FT [12] NJ/NY Gotham Nữ 1 - 2 Orlando Pride Nữ [10] 0-0

USW

06:00 FT [7] NC Courage (W) 4 - 0 Chicago RS Nữ [6] 1-0

ARGB

06:10 FT [5] All Boys 2 - 2 San Martin Tucuman [3] +0 1-0

COLA

06:10 FT [4] Millonarios 2 - 0 Jag de Cordoba [16] - 1 1/2 1-0

VENA

06:15 FT [4] Carabobo 2 - 0 Metropolitano [2] +0 0-0

ARGA

06:30 FT 1 [4] CA Huracan 1 - 0 Newells Old Boys [11] - 1/2 0-0

BLVA

06:30 FT [11] Jorge Wilstermann 5 - 1 Univ. De Sucre [15] - 1 1/4 3-0

USAA

06:30 FT [Dong-14] D.C. Utd 0 - 6 Philadelphia Union [Dong-1] +1/2 0-2

USAA

06:30 FT [Dong-2] CF Montreal 4 - 0 New England [Dong-9] - 3/4 2-0

USB

06:30 FT [A-11] Loudoun United 3 - 1 Atlanta United II [A-13] - 1/2 1-1

USB

06:30 FT [A-7] Detroit City FC 0 - 1 Louisville City [A-1] +1/4 0-0

USAA

07:00 FT [Tay-6] Minnesota Utd 2 - 1 Austin FC [Tay-2] - 1/4 1-1

USAA

07:00 FT [Dong-6] Inter Miami 2 - 1 Toronto [Dong-13] +0 2-1

CRCA

07:00 FT [A-5] Santos Guapiles 1 - 2 Herediano [A-1] +1/2 1-1

MEXA

07:05 FT [2] Monterrey 0 - 0 Tigres UANL [5] - 1/4 0-0

MEXA

07:05 FT [17] Atlas 1 - 1 Puebla [8] - 1/2 1-1

USB

07:30 FT [A-8] FC Tulsa 1 - 0 Indy Eleven [A-9] - 1/2 0-0

USB

07:30 FT [A-2] Memphis 901 2 - 4 Birmingham Legion [A-4] - 1/2 1-2

ECUA

08:00 FT 1 [15] Macara 1 - 1 SD Aucas [1] +1/2 0-0

USAA

08:00 FT 1 [Tay-9] Colorado Rapids 1 - 1 Houston Dynamo [Tay-13] - 3/4 0-0

USB

08:00 FT [B-1] SA Scorpions 2 - 2 Rio Grande Valley [B-6] - 1/2 0-2

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 1 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/4 0-0

USB

08:00 FT [B-5] New Mexico United 2 - 0 Monterey Bay FC [B-12] - 3/4 2-0

COLA

08:15 FT [3] Inde.Medellin 2 - 0 Santa Fe [1] - 1/4 1-0

USB

08:30 FT [B-8] El Paso Locomotive 1 - 3 San Diego Loyal [B-2] - 1/4 0-2

WC20W

09:00 FT [B-1] Colombia U20 Nữ 0 - 1 Brazil U20 Nữ [A-2] 0-1

USAA

09:00 FT [Tay-7] Real Salt Lake 1 - 1 Vancouver WC [Tay-10] - 3/4 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-14] San Jose EQ 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-1] +1/2 1-0

USW

09:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 3 - 1 Houston Dash Nữ [4] 1-1

CRCA

09:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 4 - 0 Perez Zeledon [B-5] - 1 1/4 3-0

MEXA

09:05 FT [1] Club America 7 - 0 Cruz Azul [7] - 3/4 3-0

MEXA

09:05 FT 1 [11] Juarez 1 - 1 Mazatlan FC [14] - 1/2 0-1

CRCA

09:15 FT [B-4] San Carlos 1 - 2 Municipal Grecia [B-3] - 1/2 1-1

USB

09:30 FT [B-11] LA Galaxy II 1 - 1 Ch. Battery [A-12] - 3/4 0-1

USB

09:30 FT [B-9] Las Vegas Lights 2 - 1 Sacramento [B-4] +1/4 2-1

GHU23

18:00 Hoãn [8] Campuchia U23 - Nhật Bản U23 [15] -

ANHB

21:00 Hoãn [12] Coventry - Huddersfield [24] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 20/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 20/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10