KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 21/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

12:00 FT [5] Brisbane City 4 - 0 Brisbane Roar U21 [11] - 1 2-0

AUSSL

12:00 FT [1] Adelaide City 0 - 0 Campbelltown City [2] - 1/2 0-0

AUSVPL

12:00 FT [2] Port Melbourne 2 - 0 Melb. Knights [9] - 1 1/4 0-0

AUSVPL

12:00 FT [14] Eastern Lions 1 - 5 Heidelberg Utd [6] +2 1/4 0-3

AUSVPL

12:00 FT 1 [7] Avondale Heights 0 - 1 South Melbourne [1] - 1/2 0-1

AUSVPL

12:00 FT [13] Dandenong City 0 - 5 Bentleigh Greens [5] +1 3/4 0-2

AUSVPL

12:00 FT [11] Altona City 1 - 5 St Albans Saints [10] - 3/4 0-3

AUSVPL

12:00 FT [3] Oakleigh Cannons 0 - 1 Hume City [12] - 1 1/2 0-0

AUSVPL

12:00 FT [8] Dandenong Th. 3 - 0 Green Gully SC [4] +1/4 2-0

NHAT3

13:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 0 - 2 Gainare Tottori [12] - 3/4 0-0

AUSBPL

14:00 FT [8] North Star 2 - 3 Wynnum Wolves [3] 1-2

AUSBPL

14:00 FT [9] Taringa Rovers 1 - 1 Albany Creek [2] +1/2 1-1

AUSBPL

14:00 FT [12] Virginia Utd 0 - 5 Souths Utd [6] 0-1

AUSBPL

14:00 FT [5] Holland Park Hawks 5 - 4 Samford Rang. [4] +1/2 1-1

AUSBPL

14:00 FT [7] Grange Thistle 3 - 0 Coomera Colts [11] 1-0

AUSBPL

14:00 FT 1 [10] Magic United 1 - 0 Surfers Paradise [1] +2 1/2 0-0

NHAT3

14:00 FT [5] FC Imabari 2 - 1 Kamatamare San. [17] - 3/4 1-0

NHAT3

15:00 FT [16] Yokohama SCC 4 - 2 Azul Claro Numazu [15] +1/4 3-1

HQ3

15:00 FT [8] Yangju Citizen 3 - 4 Paju Citizen [2] +1/4 2-1

CZEB

15:30 FT [15] Sparta Praha B 3 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [12] 1-0

AUTB

15:30 FT [14] Vorwarts Steyr 1 - 1 Grazer AK [4] +1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [11] Sturm Graz II 0 - 2 Blau Weiss Linz [2] +1/2 0-2

NHATB

16:00 FT [9] Tokyo Verdy 0 - 0 Ventforet Kofu [18] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [13] Giravanz Kita. 0 - 1 Matsumoto Yama. [4] +1/2 0-0

HQA

16:00 FT [8] FC Seoul 2 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 0-0

HQB

16:00 FT [2] Daejeon Hana Citizen 2 - 3 Anyang [3] - 1/2 0-2

MAPL

16:00 FT [2] Kelantan 2 - 2 Terengganu II [4] +1/4 2-2

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 0 Phố Hiến [4] +1/4 1-0

SINA

16:30 FT [4] Geylang Intl 3 - 0 Balestier Kh. [7] 1-0

NGB

16:45 FT 1 [17] Volga Ulyanovsk 1 - 2 Rubin Kazan [3] +1 1-1

BDNB

17:00 FT [7] Feirense 1 - 1 Leixoes [8] 1 - 1/4 0-1

NGB

17:00 FT [4] Yenisey 2 - 1 Shinnik Yaroslavl [9] - 1 2-1

NHATA

17:00 FT [12] Shonan Bellmare 1 - 1 Kashima Antlers [4] +0 0-0

HQA

17:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 1 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1 1/2 1-1

HQ3

17:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 2 Pocheon Citizen [9] - 1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [10] Cheonan City 2 - 0 Mokpo City [14] - 1/2 1-0

VNB

17:00 FT [10] Bình Phước 1 - 2 Quảng Nam [3] +3/4 0-0

VNB

17:00 FT [2] Khánh Hòa 2 - 0 Đăk Lăk [11] - 3/4 2-0

HLA

17:15 FT [15] Groningen 1 - 0 Go Ahead Eagles [11] - 1/2 1-0

HLB

17:15 FT 1 [6] VVV Venlo 0 - 4 Zwolle [2] +3/4 0-2

POLB

17:40 FT [6] Arka Gdynia 1 - 2 Odra Opole [16] - 1 0-0

ANHB

18:00 FT 4 [18] Bristol City 2 - 0 Cardiff City [19] 3 - 1/4 1-0

ANHU23

18:00 FT [1-3] Man City U21 0 - 0 Tottenham U21 [1-14] 0-0

DUC3

18:00 FT [16] Oldenburg 1897 1 - 0 Verl [12] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [8] CZ Jena 1 - 0 Greifswalder FC [13] - 3/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [15] SV Lichtenberg 0 - 0 E.Cottbus [2] +1 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [5] Berlin AK 07 2 - 0 Ger.Halberstadt [18] - 1 1/4 2-0

PHA

18:00 FT 1 [19] Strasbourg 1 - 1 Stade Reims [11] 4 - 3/4 1-0

BLRA

18:00 FT [3] Bate Borisov 2 - 1 Dnepr Mogilev [16] - 2 1/4 1-1

TDB

18:00 FT 1 [8] Eskilstuna City 3 - 1 Utsiktens BK [11] +0 2-1

TDB

18:00 FT [4] Trelleborgs 4 - 2 Dalkurd FF [16] - 3/4 2-2

DENB

18:00 FT [3] Naestved BK 3 - 0 Nykobing [12] - 3/4 2-0

HQB

18:00 FT [8] GimPo Citizen 1 - 1 Jeonnam Dragons [11] +1/2 0-0

TQA

18:00 FT [15] Wuhan Yangtze 2 - 2 Henan Songshan [5] +3/4 2-1

TQA

18:00 FT [2] Shandong Taishan 2 - 1 Chengdu Rongcheng [4] - 1 1/4 1-0

THA

18:00 FT [13] Prachuap FC 0 - 1 Nakhon Ratch. [11] - 1/2 0-0

VNB

18:00 FT [8] Cần Thơ 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu [5] 0-0

DUB

18:30 FT [3] Heidenheim 1 - 1 A.Bielefeld [16] - 3/4 1-1

DUB

18:30 FT [10] Greuther Furth 1 - 3 Kaiserslautern [4] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [9] Hansa Rostock 2 - 0 St. Pauli [15] +0 2-0

BIA

18:30 FT [4] Club Brugge 2 - 1 Kortrijk [17] - 1 1/2 2-1

TQA

18:30 FT [16] Guangzhou FC 4 - 1 Shenzhen FC [14] +0 2-1

TQA

18:30 FT [9] Tianjin Tigers 1 - 1 Sh. Shenhua [8] 1-0

THA

18:30 FT [12] Lamphun Warrior 0 - 1 Chiangrai Utd [6] +0 0-1

THA

18:30 FT [10] Muang Thong Utd 2 - 2 Lampang [16] 1 - 1 1-1

ANHU23

19:00 FT [2-11] Derby County U21 0 - 4 Sunderland U21 [2-9] 0-1

DUC3

19:00 FT [19] Meppen 0 - 3 Duisburg [11] - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [18] St. Pauli II 3 - 3 TuS BW Lohne [8] 2 - 1/4 1-2

DUC4B

19:00 FT [16] Holstein Kiel II 1 - 2 Weiche Flensburg [6] +1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [9] Phonix Lubeck 2 - 1 Rehden [14] - 1 0-0

DUC4B

19:00 FT [11] Wer.Bremen II 1 - 0 Atlas Delmenhorst [12] - 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [19] Kickers Emden 0 - 3 Ein. Norderstedt [7] +1 0-2

DUC4N

19:00 FT [18] Koblenz 1 - 0 Offenbach [4] +1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] FC Duren 3 - 2 FC Koln II [15] - 1/2 2-1

NGA

19:00 FT [5] CSKA Moscow 4 - 2 Akhmat Groznyi [6] - 3/4 3-1

LATA

19:00 FT [5] FK Auda 0 - 2 Riga FC [2] +1 1/4 0-0

TD3

19:00 FT [Norra-11] Umea 1 - 1 Motala AIF [Norra-3] - 3/4 0-1

DENA

19:00 FT [1] Nordsjaelland 0 - 2 Silkeborg IF [4] - 1/4 0-2

DENB

19:00 FT [10] Fredericia 2 - 0 Vendsyssel FF [4] - 1/2 1-0

THA

19:00 FT [14] Khonkaen Utd 0 - 2 Ratchaburi [3] +1/4 0-1

MASL

19:15 FT [7] Pahang 1 - 2 Terengganu [2] +0 0-0

MAPL

19:15 FT [6] PDRM FA 0 - 3 Johor Darul Takzim II [1] 0-2

HLA

19:30 FT [6] Sparta Rotterdam 0 - 1 Ajax [2] +1 3/4 0-1

ANHA

20:00 FT [15] Leeds Utd 3 - 0 Chelsea [8] 3 1 +1 2-0

ANHA

20:00 FT 2 [16] West Ham Utd 0 - 2 Brighton [7] - 1/4 0-1

ANHU23

20:00 FT [2-5] Norwich U21 4 - 2 Newcastle U21 [2-6] 3-0

DUC4B

20:00 FT [17] Bremer SV 3 - 2 SSV Jeddeloh [4] 1 +3/4 3-0

DUC4B

20:00 FT [15] VfV 06 Hildesheim 0 - 0 Lubeck [1] +1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [5] Drochtersen/Assel 4 - 1 Hamburger II [2] +1/2 2-0

PHA

20:00 FT 1 [10] Clermont 1 - 0 Nice [9] 2 2 +1/4 1-0

PHA

20:00 FT 1 2 [20] Angers 1 - 3 Stade Brestois [16] - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT 2 1 [14] Montpellier 1 - 2 Auxerre [17] 3 2 - 1/2 1-0

PHA

20:00 FT 2 [12] Toulouse 2 - 2 Lorient [5] 1 - 1/2 1-1

BDNB

20:00 FT [13] Nacional Madeira 0 - 2 CD Mafra [12] - 1/4 0-1

NGB

20:00 FT [16] Ufa 0 - 0 Volgar Astrakhan [8] - 3/4 0-0

POLA

20:00 FT [15] Zaglebie Lubin 0 - 1 Radomiak Radom [10] - 1/4 0-0

POLB

20:00 FT 1 [12] Zaglebie Sosno 1 - 2 Chrobry Glogow [4] - 1/4 1-0

BLRA

20:00 FT [4] Dinamo Minsk 0 - 0 Slavia Mozyr [10] - 1 1/4 0-0

NIRA

20:00 FT [10] Newry City 1 - 3 Linfield [5] +1 1-2

KAZA

20:00 FT [3] Tobol Kostanay 2 - 2 FK Taraz [12] - 1 2-2

KAZA

20:00 FT [1] Astana 1 - 0 FK Kyzylzhar [10] - 1 1/2 1-0

NORB

20:00 FT [2] Stabaek 5 - 0 Start Kristiansand [3] - 1/2 2-0

NORB

20:00 FT [5] Sandnes Ulf 0 - 0 Stjordals Blink [16] - 1 1/2 0-0

FINA

20:00 FT [4] Haka 0 - 3 Helsinki [1] +1/2 0-3

FINA

20:00 FT 1 [5] AC Oulu 1 - 0 Inter Turku [10] +3/4 0-0

TDA

20:00 FT [9] Mjallby AIF 1 - 1 Malmo [7] +3/4 0-0

TDA

20:00 FT [10] Varnamo 1 - 1 Elfsborg [6] +1/2 1-0

TDB

20:00 FT 1 [7] Brage 0 - 3 Osters [3] +1/4 0-2

TDB

20:00 FT [2] Halmstads 1 - 1 Vasteras [9] - 1 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 0 - 1 Petaling Jaya City [9] - 1 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [8] Perak FA 1 - 3 FAM-MSN [10] 1-1

NPA

20:00 FT [9] Royal AM 2 - 2 Marumo Gallants FC [14] - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT [4] Ein.Frankfurt 1 - 1 FC Koln [13] 1 - 1/4 0-0

GEOA

20:30 FT [5] Torpedo Kut. 3 - 1 Lokomotiv T [10] 1-1

GEOA

20:30 FT [8] Gagra Tbilisi 1 - 1 FC Telavi [7] - 1/4 1-0

TNKB

20:30 FT [6] Keciorengucu 1 - 3 Bodrumspor SK [5] - 1/4 0-2

SCOA

21:00 FT [1] Celtic 2 - 0 Hearts [5] - 2 1/4 1-0

NGB

21:00 FT [7] Kamaz 4 - 0 Akron Togliatti [12] +0 1-0

AZEA

21:00 FT [9] Kapaz 0 - 3 Gabala FC [4] +1 0-2

BIA

21:00 FT [16] Zulte-Waregem 1 - 3 Charleroi [12] +1/4 1-1

BIB

21:00 FT [6] Lommel 0 - 2 Anderlecht II [4] +0 0-0

LUXA

21:00 FT [9] Wiltz 1 - 3 Mondercange [11] 0-1

LUXA

21:00 FT [8] Mondorf-les. 1 - 2 UNA Strassen [12] 1-0

LUXA

21:00 FT [7] Differdange 1 - 1 UT Petange [4] 1-0

LUXA

21:00 FT [10] Kaerjeng 97 1 - 1 Progres Niedercorn [5] 0-0

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 2 - 2 Jablonec [14] - 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [4] Sigma Olomouc 1 - 2 Slovacko [8] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 1 - 1 C. Budejovice [13] - 1/2 1-0

TNKB

21:00 FT [4] Pendikspor 1 - 0 Altay [11] - 1 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 0 - 1 BK Olympic Malmo [Sodra-7] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-8] Trollhattan 2 - 2 Lunds BK [Sodra-2] - 1/2 0-0

DENA

21:00 FT [6] Randers 1 - 0 Viborg [2] - 1/4 0-0

BRAA

21:00 FT [20] Juventude/RS 2 - 2 Botafogo/RJ [11] - 1/4 1-0

URUA

21:15 FT 1 [10] Defensor SC 0 - 1 Boston River [4] 1 - 1/2 0-1

BDNA

21:30 FT [5] Casa Pia AC 2 - 0 Boavista [11] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [9] Porto B 2 - 0 UD Oliveirense [14] - 1 1/4 2-0

NGA

21:30 FT [1] Zenit 2 - 0 Torpedo Moscow [16] - 2 1/4 0-0

LATA

21:30 FT [3] Rigas Futbola Skola 2 - 2 Valmiera / BSS [1] +1/4 1-0

HLA

21:45 FT [10] RKC Waalwijk 0 - 1 Feyenoord [1] +1 1/4 0-0

LITA

21:55 FT [4] FK Panevezys 2 - 1 Banga [8] - 1 1/4 2-0

NGB

22:00 FT [1] Baltika 2 - 1 Krasnodar B [18] - 1 2-0

NGB

22:00 FT [10] Neftekhimik Nizh 2 - 0 Veles Moscow [13] - 3/4 0-0

ALBA

22:00 FT [9] Bylis Ballsh 2 - 0 Kastrioti Kruje [6] 0-0

ALBA

22:00 FT [7] KF Laci 3 - 1 Teuta Durres [10] 1-0

BLRA

22:00 FT [1] Shakhter Soligo. 1 - 0 Isloch [5] - 3/4 1-0

MKDA

22:00 FT 2 [5] Sileks Kratovo 3 - 1 FK Skopje [11] 1 1-0

MKDA

22:00 FT [9] Academy Pandev 0 - 1 Shkendija [3] 0-0

MKDA

22:00 FT 2 [1] FC Struga 2 - 1 Rabotnicki [7] 1 1-1

MKDA

22:00 FT [4] Tikves Kavadarci 1 - 1 Bregalnica Stip [6] 1 0-1

ESTA

22:00 FT [4] Nomme Kalju 1 - 1 Tammeka Tartu [6] 0-1

KAZA

22:00 FT [2] Aktobe 3 - 1 Ordabasy [5] - 1/2 2-1

KAZA

22:00 FT [6] FK Aksu 1 - 2 Kairat Almaty [4] +1/4 0-2

MDVA

22:00 FT [7] Dacia Buiucani 0 - 2 Milsami [6] 0-2

CZEB

22:00 FT 1 [9] Taborsko 0 - 1 MFK Chrudim [6] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [11] SV Ried 1 - 2 WSG Swarovski Tirol [5] +0 1-0

AUTA

22:00 FT [9] Wolfsberger AC 1 - 2 Austria Wien [6] - 1/4 1-1

PHA

22:05 FT 1 3 [3] Rennes 2 - 1 Ajaccio [18] 2 - 1 1-0

ANHA

22:30 FT 4 [3] Newcastle 3 - 3 Man City [2] 2 +1 1/4 2-1

TBNA

22:30 FT 5 [4] Athletic Bilbao 1 - 0 Valencia [10] 2 - 3/4 1-0

TBNB

22:30 FT [14] Real Oviedo 1 - 0 Leganes [9] 1 +0 0-0

DUA

22:30 FT 1 [17] Bochum 0 - 7 Bayern Munich [1] +2 1/4 0-4

POLA

22:30 FT [16] Piast Gliwice 4 - 0 Stal Mielec [7] - 3/4 1-0

BIHA

22:30 FT [7] NK Posusje 2 - 2 Igman Konjic [12] 0-2

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 1 - 5 Ilves Tampere [8] - 1/4 1-4

FINB

22:30 FT [6] MP Mikkeli 1 - 1 KPV Kokkola [7] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT 1 [C-7] GBK Kokkola 1 - 3 Jyvaskyla JK [C-1] +1 3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-10] Futura 4 - 4 KuPS Akatemia [A-8] +3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [C-8] JBK 1 - 1 JS Hercules [C-3] - 1/4 0-0

SLOA

22:30 FT [4] Maribor 2 - 2 CM Celje [2] +0 2-2

TDA

22:30 FT [12] Norrkoping 2 - 4 AIK Solna [5] +0 0-3

TDA

22:30 FT [16] GIF Sundsvall 1 - 2 Helsingborg [15] +0 0-1

NPA

22:30 FT [3] SuperSport Utd 0 - 0 Orlando Pirates [5] +1/4 0-0

BULA

22:45 FT 1 [3] CSKA 1948 Sofia 2 - 0 Lok. Sofia [8] - 1 0-0

ESTA

22:45 FT [5] Kuressaare 2 - 3 Levadia T. [2] 2-0

HUNA

22:55 FT [5] Zalaegerzseg 1 - 3 Kisvarda FC [2] +1/4 1-1

NGB

22:59 FT [11] Dyn. Makhachkala 0 - 0 SKA-Khabarovsk [5] +0 0-0

ARMA

22:59 FT [4] Pyunik 0 - 1 Van Yerevan [5] - 3/4 0-0

POLB

22:59 FT 1 [14] Resovia 0 - 1 Katowice [7] +0 0-1

LITA

22:59 FT [1] Zalgiris 3 - 1 FK Jonava [10] 1-0

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 3 - 0 Sandefjord [14] - 2 1-0

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 1 - 0 Tromso [7] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [12] Stromsgodset 6 - 0 FK Jerv [16] - 1 3/4 1-0

NORA

22:59 FT [10] Haugesund 0 - 1 Molde [1] +1/2 0-1

SRBA

22:59 FT 1 [16] Radnik Surdulica 1 - 3 Radnicki Nis [13] +0 0-1

SRBA

22:59 FT [3] Backa Topola 3 - 0 Novi Sad [15] - 1 1/4 2-0

DENA

22:59 FT [11] Aalborg BK 2 - 1 Brondby [10] +0 1-0

ARGA

22:59 FT [27] Lanus 1 - 0 Arsenal Sarandi [23] - 1/4 0-0

CHIC

22:59 FT [21] Curico Unido 2 - 1 Antofagasta [4] - 3/4 2-1

PERA

22:59 FT [1] Alianza Lima 1 - 0 Sport Huancayo [8] - 3/4 0-0

ARGB

23:10 FT [25] Almirante Brown 2 - 0 CA Mitre Salta [21] - 1/4 2-0

TNKA

23:15 FT [5] Istanbul BB 2 - 0 Kayserispor [6] - 3/4 1-0

TNKB

23:15 FT [17] Malatyaspor 1 - 1 Adanaspor [12] +1/2 0-1

ITAA

23:30 FT 1 1 [13] Empoli 0 - 0 Fiorentina [10] 3 +1/4 0-0

ITAA

23:30 FT 2 [1] Napoli 4 - 0 Monza [14] 1 - 1 3/4 2-0

AZEA

23:30 FT [5] Zire IK 0 - 0 Sumqayit [10] - 1/2 0-0

BIA

23:30 FT [8] Standard Liege 1 - 3 OH Leuven [7] - 1/2 0-2

LUXA

23:30 FT 1 [1] Dudelange 3 - 1 Hostert [14] 1 0-1

MLTA

23:30 FT [9] Valletta 1 - 1 Hibernians Paola [2] 0-0

CROA

23:55 FT [6] Istra 1961 1 - 1 HNK Rijeka [8] +3/4 1-1

BDNA

00:00 FT [3] Braga 5 - 0 Maritimo [17] - 1 3/4 2-0

NGA

00:00 FT [7] Krasnodar 2 - 0 FK Orenburg [8] - 1/2 1-0

NGB

00:00 FT [14] Kuban 1 - 2 Alania Vla [2] +1/4 0-1

NGB

00:00 FT 1 [15] Rodina Moscow 1 - 1 Arsenal-Tula [6] +1/4 0-0

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Batumi 3 - 2 Saburtalo [6] 2-0

GREA

00:00 FT [1] Panathinaikos 1 - 0 Ionikos [14] - 1 1/2 1-0

ICEA

00:00 FT [12] IA Akranes 2 - 1 Vestmannaeyjar [9] +1/2 1-0

LITA

00:00 FT [6] Suduva 2 - 1 FK Riteriai [5] - 1/4 1-1

MDVA

00:00 FT [5] FC Balti 0 - 3 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 7 - 0 Pardubice [16] - 2 2-0

MEXA

00:00 FT [16] Pumas UNAM 1 - 5 Santos Laguna [3] +0 0-3

ISRA

00:15 FT [2] Maccabi TA 5 - 0 Maccabi Bnei Raina [10] 4-0

TBNA

00:30 FT 1 2 [5] Atletico Madrid 0 - 2 Villarreal [9] 3 - 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [11] Huesca 2 - 3 Cartagena [6] - 1/4 1-1

GREA

00:30 FT [6] Aris Salonica 3 - 0 Levadiakos [13] - 1 1/4 2-0

BULA

01:00 FT [12] Septemvri Sofia 3 - 1 Beroe [11] +0 2-1

BIB

01:00 FT [5] Lierse 3 - 1 Club Brugge II [7] - 1/4 2-1

HUNA

01:00 FT [11] Vasas Budapest 1 - 2 Budapest Honved [10] - 1/4 1-1

IREA

01:00 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 0 Dundalk [3] - 1/2 2-0

MNEA

01:00 FT [3] Decic Tuzi 5 - 1 Rudar [8] 3-1

NORA

01:00 FT [3] Rosenborg 2 - 1 Aalesund [9] - 1 1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [17] Deportivo Madryn 1 - 0 Nueva Chicago [34] - 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT [23] Gimnasia Jujuy 0 - 1 Ferro Carril Oeste [16] - 1/4 0-0

PERA

01:00 FT [18] Carlos Stein 0 - 2 Melgar [5] +1 0-0

ARGB

01:10 FT [10] Chaco For Ever 2 - 0 Chacarita Jrs [15] - 1/2 0-0

PERA

01:15 FT [6] Cesar Vallejo 4 - 1 Carlos A. Mannucci [17] - 1/2 3-1

SVKA

01:30 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 1 MSK Zilina [6] - 1 1/4 2-0

ARGA

01:30 FT 1 [15] Godoy Cruz 1 - 1 Independiente [14] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [28] San Telmo 1 - 1 Brown de Adrogue [22] +0 0-1

ITAA

01:45 FT 4 [6] Atalanta 1 - 1 AC Milan [2] 3 +1/4 1-0

ITAA

01:45 FT 1 3 [11] Bologna 1 - 1 Verona [20] 3 - 1/2 1-1

ITB

01:45 FT [9] Alto Adige 1 - 2 Venezia [17] - 1/4 0-0

ITB

01:45 FT [18] Cosenza 2 - 1 Modena [12] +1/4 0-1

ITB

01:45 FT [1] Frosinone 3 - 0 Brescia [5] - 1/4 1-0

ITB

01:45 FT [11] Pisa 2 - 2 Como [19] - 1/2 1-1

ITB

01:45 FT [8] Cagliari 2 - 1 Cittadella [13] - 1/4 0-1

ITB

01:45 FT [7] Ternana 1 - 0 Reggina [2] - 1/2 1-0

PHA

01:45 FT 2 [7] Lille 1 - 7 PSG [1] 1 +1 1/2 0-4

TNKA

01:45 FT [8] Besiktas 4 - 1 Fatih Karagumruk [15] - 3/4 2-0

TNKB

01:45 FT [13] Goztepe 1 - 1 Erzurumspor FK [15] - 1/2 1-0

BIA

02:00 FT [13] KV Mechelen 5 - 4 Westerlo [6] +1/4 1-1

GREA

02:00 FT [3] Olympiakos 2 - 0 Pas Giannina [12] - 1 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [1] Palmeiras/SP 1 - 1 Flamengo/RJ [5] - 1/2 0-1

BRB

02:00 FT [2] Gremio/RS 2 - 2 Cruzeiro/MG [1] - 1/2 1-1

BRAU20

02:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 0 - 2 America/MG U20 [A-3] 0-1

TS 90': 0-2; Pen: 4-2

BLVA

02:00 FT 1 [9] CA Palmaflor 2 - 4 Always Ready [2] +0 1-1

CHIB

02:00 FT [12] Iquique 0 - 0 CCDA Fernandez Vial [17] 0-0

CHIB

02:00 FT [9] San. Wanderers 1 - 0 Dep. Copiapo [3] 0-0

EGYA

02:00 FT [1] Ahly Cairo 0 - 0 Ismaily SC [16] - 1/2 0-0

CROA

02:05 FT [2] Hajduk Split 2 - 1 Lok. Zagreb [7] - 1 2-0

ICEA

02:15 FT [7] Stjarnan 2 - 4 KA Akureyri [3] +0 2-3

BDNA

02:30 FT [7] Portimonense 2 - 1 Vitoria Guimaraes [6] - 1/4 0-0

ARGB

02:30 FT [6] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 0 Almagro [8] - 1/4 0-0

PARA

02:30 FT 1 [3] Nacional(PAR) 0 - 2 Libertad [4] +1/2 0-0

ARGB

02:45 FT [13] Deportivo Moron 1 - 0 Deportivo Maipu [20] - 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 2 [3] Real Sociedad 1 - 4 Barcelona [1] 1 +1/4 1-1

TBNB

03:00 FT 1 [16] Tenerife 1 - 1 Lugo [20] 1 - 3/4 1-0

COLB

03:00 FT [2] Fortaleza 2 - 0 Atletico [11] - 1 2-0

PERA

03:00 FT [12] AD Tarma 1 - 1 Universitario [4] - 1/4 0-1

COLA

03:30 FT [7] America Cali 2 - 1 Junior Barranquilla [8] +1/4 2-1

COLB

03:30 FT [16] Cucuta 0 - 0 Llaneros FC [7] - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT [19] Uni.San Martin 1 - 2 Sporting Cristal [2] +1 1/2 1-1

ARGA

04:00 FT [3] River Plate 3 - 0 C. Cordoba SdE [16] - 1 1/2 2-0

BRAA

04:00 FT [7] Athletico/PR 1 - 1 America/MG [10] - 1/2 1-0

BRAA

04:00 FT 1 [18] Atletico/GO 1 - 1 Cuiaba/MT [16] - 1/4 1-0

BRAA

04:00 FT [14] Bragantino/SP 1 - 1 Ceara/CE [17] - 1/2 0-0

BRAA

04:00 FT [8] Fortaleza/CE 1 - 0 Corinthians/SP [4] - 1/2 0-0

VENA

04:00 FT 1 [11] Caracas 3 - 1 Puerto Cabello [7] - 1/2 0-1

CRCA

04:00 FT [A-6] Guanacasteca 1 - 2 Alajuelense [A-2] +3/4 1-1

BLVA

04:15 FT [10] Blooming 1 - 3 CD Guabira [6] - 1/2 1-1

CHIC

04:30 FT [5] Colo Colo 1 - 1 Nublense [14] - 1 0-0

BRAA

05:00 FT [12] Santos/SP 1 - 0 Sao Paulo/SP [9] - 1/4 1-0

PARA

05:00 FT [2] Cerro Porteno 1 - 1 Guarani CA [9] - 1/2 0-0

USAA

05:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 0 - 2 New York City [Dong-3] - 1/4 0-2

MEXA

05:00 FT [13] San Luis 1 - 0 Toluca [6] - 1/4 1-0

CRCA

05:00 FT [B-2] Puntarenas 1 - 1 Cartagines [B-6] - 1/4 0-1

WC20W

05:30 FT [C-1] Nigeria U20 Nữ 0 - 2 Hà Lan U20 Nữ [D-2] +0 0-2

COLA

05:35 FT 1 [12] Union Magdalena 2 - 2 Atl. Nacional [9] +1/4 2-0

USAA

05:45 FT [Dong-8] Columbus Crew 2 - 2 Atlanta United [Dong-11] - 3/4 0-1

PERA

06:00 FT [10] Binacional 3 - 0 Sport Boys [13] - 1 3/4 1-0

USAA

06:00 FT [Dong-10] Charlotte FC 1 - 2 Orlando City [Dong-7] - 1/4 0-0

VENA

06:15 FT 1 [9] Estu.Merida 2 - 1 Dep.Guaira [5] +1/4 1-0

ARGA

06:30 FT [12] Defensa YJ 0 - 1 Boca Juniors [1] +0 0-0

CHIC

07:00 FT [1] U. Espanola 1 - 0 O Higgins [12] - 1/4 0-0

MEXA

07:05 FT [4] Pachuca 1 - 0 Club Leon [10] - 3/4 0-0

CRCA

07:15 FT 1 [A-3] Sporting (CRC) 4 - 2 Guadalupe FC [A-4] - 1/2 3-1

USAA

07:30 FT [Tay-4] Nashville FC 4 - 0 Dallas [Tay-3] - 1/2 3-0

COLA

07:40 FT [14] Deportes Tolima 1 - 1 La Equidad [13] - 1/2 0-1

USAA

07:55 FT [Tay-12] Sporting Kansas 4 - 1 Portland Timbers [Tay-8] - 1/4 3-0

WC20W

09:00 FT [D-1] Nhật Bản U20 Nữ 2 - 2 Pháp U20 Nữ [C-2] - 1/2 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 5-3

MEXB

09:00 FT [6] Morelia 2 - 1 Sonora [4] - 1/2 1-0

Kết quả bóng đá ngày 21/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 21/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10