KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

15:00 FT [F-2] Daegu 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [H-2] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

TQB

15:00 FT [14] Liaoning Shenyang 2 - 0 Jiangxi Liansheng [11] +1/4 2-0

TQB

15:00 FT [8] Nanjing City 1 - 0 Qingdao Y.Island [9] +1/4 0-0

TQB

15:00 FT [13] Guangxi Pingguo 2 - 1 Beijing Sport Univ [16] - 1/2 1-0

HQW

16:00 FT [8] Sejong Sportstoto Nữ 2 - 5 Hwacheon KSPO Nữ [4] 1-2

IDNA

16:00 FT [12] PSIS Semarang 2 - 1 Persik Kediri [18] - 3/4 1-0

AUSBPL

16:30 FT [8] North Star 2 - 0 Taringa Rovers [9] +0 2-0

AUSBPL

16:30 FT [11] Coomera Colts 0 - 3 Albany Creek [2] +3/4 0-1

AUSVPL

16:30 FT [4] Green Gully SC 7 - 0 Eastern Lions [14] - 1 3/4 1-0

IDNA

16:30 FT [17] Barito Putera 1 - 2 Bali United Pusam [2] +1 0-1

HQW

17:00 FT [7] Changnyeong Nữ 2 - 3 Seoul Amaz Nữ [5] 0-1

HQW

17:00 FT [1] Red Angels Nữ 1 - 0 Gyeongju Nữ [2] - 1/4 1-0

HQW

17:00 FT [3] Suwon Nữ 3 - 0 Boeun Sangmu Nữ [6] - 1 1/2 1-0

ACL

18:00 FT [J-1] Vissel Kobe 3 - 2 Yokohama FM [H-1] +3/4 2-1

TQA

18:30 FT [11] Dalian Professional 2 - 0 Cangzhou Mighty Lions [13] - 1/4 2-0

MASL

19:15 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 0 Negeri Sembilan [4] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [12] Penang FA 2 - 3 Pahang [7] +1/4 0-1

OMAA

20:45 FT [8] Sur Club 1 - 0 Mussanah Club [10] +1/2 1-0

OMAA

20:55 FT [9] Al Seeb 3 - 0 Al Bashaer (OMA) [14] - 1 1/2 0-0

UZBA

21:00 FT [11] Surkhon Termiz 1 - 2 Metallurg Bekabad [10] - 1/4 0-1

IRNA

21:30 FT [15] Malavan Bandar 1 - 3 Esteghlal Tehran [2] +1 1/4 1-0

UZBA

22:00 FT [5] Qyzylqum 4 - 1 Dinamo Samarkand [14] - 1 1/4 3-0

FINB

22:30 FT [2] TPS Turku 2 - 2 EIF Ekenas [5] - 3/4 2-0

FIN3

22:30 FT [B-2] Honka 2 1 - 2 Espoo [B-11] - 3/4 1-1

C2

22:59 FT [C-4] Helsinki 1 - 0 Silkeborg IF +1/4 0-0

C3

22:59 FT Rakow Czestochowa 2 - 1 Slavia Praha [G-3] +1/4 1-0

IRNA

22:59 FT [8] Mes Rafsanjan 0 - 0 Gol Gohar [3] +0 0-0

C2

23:30 FT [H-1] Ferencvaros 4 - 0 Shamrock Rovers - 1 1/4 2-0

IRNA

23:30 FT [4] Sepahan 2 - 1 Nassaji Mazandaran [6] - 1 2-1

EGYA

23:30 FT El Gouna 0 - 0 Ghazl Al Mahalla [5] - 1/4 0-0

EGYA

23:30 FT [9] Al Masry 4 - 1 Ismaily SC [18] - 1/4 3-0

C2

00:00 FT Apollon Limassol 1 - 1 Olympiakos [G-4] +1/4 1-1

C2

00:00 FT [D-4] Malmo 3 - 1 Sivasspor - 1 2-1

C2

00:00 FT [A-4] Zurich 2 - 1 Hearts - 1/2 2-1

C3

00:00 FT [F-3] Molde 0 - 1 Wolfsberger AC - 1 1/2 0-1

C3

00:00 FT [A-4] Rigas Futbola Skola 2 - 2 Linfield - 1 0-1

C3

00:00 FT Maccabi TA 1 - 0 Nice [D-1] +0 0-0

C3

00:00 FT [D-4] Slovacko 3 - 0 AIK Solna - 3/4 1-0

C3

00:00 FT Cska Sofia 1 - 0 Basel [H-2] +1/4 0-0

C3

00:00 FT Young Boys 0 - 1 Anderlecht [B-2] - 1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [7] H. Petah Tikva 1 - 0 Kafr Qasim [13] 1 +1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [2] Hapoel Acre 0 - 1 Ironi Tiberias [3] - 1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [11] Hapoel R. Gan 1 - 4 Maccabi K.Jaffa [4] +0 0-2

ISRB

00:00 FT [8] HR Letzion 0 - 1 Hapoel Kfar Saba [5] 1 +0 0-1

ISRB

00:00 FT [9] Hapoel Afula 2 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [6] +1/4 1-0

C2

00:10 FT Pyunik 0 - 0 Sheriff Tiraspol [E-3] +1/4 0-0

C3

00:30 FT 1 Universitatea Craiova 1 - 1 Hap. Beer Sheva [C-3] +0 0-0

ARGA

00:30 FT [17] Barracas Central 3 - 1 Defensa YJ [12] +1/4 3-0

C2

00:45 FT [C-3] Ludogorets 1 - 0 Zalgiris - 1 1-0

C3

00:45 FT [A-1] Istanbul BB 1 - 1 Antwerpen - 1/4 0-0

C2

01:00 FT 1 SK Dnipro-1 1 - 2 AEK Larnaca [B-3] +0 0-2

C3

01:00 FT Zrinjski 1 - 0 Slo. Bratislava [H-1] +1/4 0-0

C3

01:00 FT [E-4] Vaduz(LIE) 1 - 1 Rapid Wien +1 1-0

ICEB

01:00 FT [12] Trottur Vogum 0 - 1 Grotta [3] +1 0-1

ICEB

01:00 FT [5] Kordrengir 4 - 0 Vestri [9] - 1/4 2-0

ICEB

01:00 FT [4] Fjolnir 4 - 3 UMF Grindavik [10] - 1 1/4 2-2

BRAU20

01:00 FT 1 [A-2] Palmeiras/SP U20 1 - 0 Vasco DG/RJ U20 [B-3] 1-0

C3

01:15 FT Maribor 0 - 0 CFR Cluj [G-2] +1/4 0-0

C2

01:30 FT Gent 0 - 2 Omonia Nicosia [E-4] - 1 3/4 0-1

C3

01:30 FT 1 [C-2] Lech Poznan 2 - 0 Dudelange - 2 1-0

C3

01:30 FT 1 [D-3] FC Koln 1 - 2 MOL Fehervar FC - 2 1-2

C3

01:30 FT [B-4] Steaua Bucuresti 1 - 2 Viking - 1/2 1-2

C3

01:45 FT [C-1] Villarreal 4 - 2 Hajduk Split - 1 3/4 4-1

C3

01:45 FT [B-1] West Ham Utd 3 - 1 Viborg - 2 1-0

C2

02:00 FT 1 Austria Wien 0 - 2 Fenerbahce [B-1] +1/2 0-1

C3

02:00 FT [D-2] FK Partizan 4 - 1 Hamrun Spartans - 1 3/4 3-0

C3

02:00 FT Shkupi 1 - 2 KF Ballkani [G-4] - 1/4 1-1

C3

02:00 FT [E-1] AZ Alkmaar 4 - 0 Gil Vicente - 1 1/4 1-0

C3

02:00 FT [A-2] Fiorentina 2 - 1 Twente - 3/4 2-0

EGYA

02:00 FT [4] Future FC 1 - 1 Ceramica Cleopatra [15] - 1/2 1-0

ICEB

02:15 FT [8] Afturelding 4 - 1 Knat. Vesturbaejar [11] - 1 1/2 1-0

ICEB

02:15 FT [1] Fylkir 4 - 3 UMF Selfoss [6] - 1 1/2 3-0

ARGA

02:30 FT [28] Aldosivi 3 - 2 Velez Sarsfield [26] +1/2 0-1

ICEC

03:00 FT [1] Vikingur Rey. 5 - 3 KR Reykjavik [6] - 3/4 2-1

COLB

03:00 FT [11] Atletico 1 - 0 Tigres(COL) [5] - 1/2 0-0

VENA

04:00 FT [14] Zulia FC 0 - 0 Aragua [16] - 1/2 0-0

ARGA

05:00 FT [13] Talleres Cordoba 3 - 3 Patronato Parana [10] - 1/2 1-1

ARGA

05:00 FT [22] Union Santa Fe 0 - 2 Gimnasia LP [9] - 1/4 0-1

CHIC

05:00 FT [6] Huachipato 1 - 0 Coquimbo Unido [10] - 3/4 1-0

MEXB

05:00 FT 1 [10] Tepatitlan FC 3 - 0 Correcaminos [13] +0 1-0

COLC

05:30 FT [6] Union Magdalena 1 - 1 La Equidad [31] - 1/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

BRB

06:00 FT [17] CSA/AL 2 - 0 Vasco DG/RJ [4] +0 2-0

VENA

06:15 FT [13] Mineros Guayana 2 - 2 Zamora Barinas [1] - 1/4 1-2

BRC

07:00 FT [1] America/MG 2 - 2 Sao Paulo/SP [5] +0 1-2

MEXB

07:00 FT [18] Pumas Tabasco 1 - 1 Atlante [2] +1/2 1-0

MEXA

07:05 FT [3] Santos Laguna 2 - 1 Club Leon [10] - 1/4 1-1

ARGA

07:30 FT [8] Argentinos Jun. 1 - 0 Estudiantes LP [18] - 1/4 1-0

ARGA

07:30 FT [24] Banfield 0 - 2 Racing Club [2] +1/4 0-2

BRB

07:30 FT [15] Tombense FC/MG 1 - 0 SC Recife/PE [7] +1/4 1-0

CHIC

07:30 FT [9] Cobresal 1 - 1 Univ. de Chile [7] - 1 0-1

COLC

08:00 FT 1 [25] Atl. Nacional 1 - 1 Junior Barranquilla [30] - 1/4 0-0

TQB

09:00 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 2 - 0 Xinjiang Tianshan [17] - 2 1-0

MEXA

09:05 FT [13] San Luis 3 - 2 Pumas UNAM [16] +0 1-2

Kết quả bóng đá ngày 18/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10