KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 22/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 FT [12] Mokpo City 0 - 0 Cheonan City [15] +1/4 0-0

NGAU21

15:00 FT [A-8] Ural U21 1 - 2 Arsenal Tula U21 [B-9] - 3/4 0-0

NGAU21

16:00 FT 1 [A-5] Kryliya Sov. U21 3 - 3 FK Sochi U21 [B-6] +1/2 2-1

NGAU21

16:00 FT [A-9] Akademiya Konoplev U21 4 - 3 Akhmat Gr. U21 [B-8] +1/2 0-3

AUSNSW

16:30 FT [8] Wollongong Wolves 3 - 0 Mt Druitt Town [11] - 1/2 1-0

AUSA

16:45 FT 1 [7] Macarthur FC 1 - 4 Melb. Victory [2] +3/4 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-7] Rubin Kazan U21 1 - 1 Rostov U21 [B-1] +1/2 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-4] Strogino Moscow U21 0 - 4 Khimki U21 [B-7] - 1 1/2 0-2

AUSVPL

17:00 FT [3] Green Gully SC 1 - 0 Hume City [13] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [8] Roas. Kumamoto 1 - 1 Okayama [4] +1/4 0-1

AUSQSL

17:30 FT [1] Queensland Lion 4 - 0 Brisbane Roar U21 [11] - 1 1/2 1-0

AUSSL

17:45 FT [6] Croydon Kings 1 - 1 SA Panthers [9] - 1/2 0-1

ACL

18:00 FT [H-2] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 HA Gia Lai [H-3] - 3/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-1] CSKA Mos. U21 2 - 1 Zenit U21 [B-4] - 1 1-0

KAZA

18:00 FT [3] Atyrau 2 - 1 Tobol Kostanay [6] +1/2 0-0

NGAU21

18:30 FT 1 [A-6] Nizhny Nov U21 3 - 2 ORS 5 U21 [B-10] - 1 1/4 0-1

C1U19

19:00 FT [H-1] Juventus U19 2 - 2 Benfica U19 [E-1] +1/2 0-2

GHU23

19:00 FT [19] Việt Nam U23 1 - 0 Hàn Quốc U20 [5] 1-0

BULA

19:15 FT [10] Arda Kardzhali 3 - 6 CSKA 1948 Sofia [9] +0 1-3

BLRA

20:00 FT [10] Belshina Bobruisk 2 - 2 Vitebsk [13] 0-1

MDVA

20:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 4 Petrocub [2] +1/4 0-2

ACL

21:00 FT [H-4] Sydney FC 0 - 1 Yokohama FM [H-1] +3/4 0-0

ACL

21:00 FT [J-1] Vissel Kobe 6 - 0 Chiangrai Utd [J-3] - 3/4 4-0

MKDA

21:00 FT [8] Rabotnicki 0 - 1 FK Skopje [9] 0-0

MKDA

21:00 FT [2] Academy Pandev 2 - 1 Bregalnica Stip [7] 1-0

KAZA

21:00 FT [1] Astana 4 - 0 Caspiy Aktau [4] - 1 1/4 3-0

MASL

21:00 FT [11] Terengganu 2 - 0 Selangor FA [6] +0 1-0

NGAU21

21:30 FT [A-3] Spartak Mos. U21 0 - 1 Lok. Moscow U21 [B-3] +0 0-0

RMNA

21:30 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 2 Mioveni [12] +2 0-1

ALGA

21:45 FT [15] O Medea 2 - 0 RC Relizane [17] - 1 1/4 1-0

BLRA

22:00 FT [9] Neman Grodno 1 - 1 Shakhter Soligo. [3] +0 1-0

LITA

22:00 FT [7] Kauno Zalgiris 0 - 1 FK Riteriai [4] +0 0-0

MDVA

22:00 FT 1 [5] FC Balti 3 - 0 Dinamo-Auto [6] - 1 0-0

FINA

22:00 FT [6] Haka 2 - 1 HIFK [12] - 1/2 1-1

FINA

22:00 FT 1 [8] Lahti 0 - 1 KuPS [2] +1 0-1

C1U19

22:59 FT [B-2] Atletico Madrid U19 0 - 5 RB Salzburg U19 [G-1] +1/4 0-3

POLA

22:59 FT [6] Radomiak Radom 0 - 1 Cracovia Krakow [8] - 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [12] Resovia 0 - 0 Zaglebie Sosno [15] - 1/4 0-0

BIHA

22:59 FT [6] Zeljeznicar 1 - 2 Zrinjski [1] +1 0-1

BULC

22:59 FT [1] Levski Sofia 1 - 0 Ludogorets [4] +1/4 1-0

CROA

22:59 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 3 - 1 Sibenik [8] +0 2-0

ESTA

22:59 FT 1 [10] Tallinna Kalev 1 - 0 Tammeka Tartu [6] +1 0-0

AUTB

23:10 FT [12] Kapfenberg 1 - 2 Aust Lustenau [1] +1 1/4 1-0

DUB

23:30 FT [10] Fort.Dusseldorf 2 - 2 Dynamo Dresden [16] - 1 2-0

DUB

23:30 FT [12] Karlsruher 2 - 2 Ingolstadt [18] - 1/2 0-1

DUC4DB

23:30 FT [5] Chemnitzer 1 - 1 CZ Jena [2] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 0 - 0 Horn [13] - 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [14] Austria Wien II 1 - 4 Blau Weiss Linz [3] +1/2 0-1

AUTB

23:30 FT [9] Wacker Innsbruck 2 - 1 Rapid Wien II [11] - 1 0-0

DENB

23:30 FT [5] Fredericia 1 - 3 Lyngby [2] +1/2 1-1

C1W

23:45 FT [3-1] Barcelona Nữ 5 - 1 Wolfsburg Nữ [1-2] - 2 4-0

DUC3

00:00 FT [8] Wehen 2 - 1 Kaiserslautern [3] +1/2 1-1

DUC4B

00:00 FT [A-7] Ein. Norderstedt 0 - 0 SSV Jeddeloh [B-3] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Hertha Berlin II 1 - 1 VSG Altglienicke [4] +1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT 1 [1] Berliner FC Dynamo 1 - 0 Tennis Borussia B. [9] - 1 1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [14] Aalen 0 - 0 Koblenz [13] - 1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [16] Sonnenhof 0 - 2 Elversberg [1] +1 0-2

PH3

00:00 FT [6] Bourg Peronnas 0 - 2 Red Star 93 [11] - 1/2 0-2

PH3

00:00 FT [7] Stade Briochin 1 - 3 Concarneau [4] +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [12] Avranches 0 - 2 SO Cholet [13] +0 0-2

PH3

00:00 FT 1 [5] Chateauroux 0 - 1 Annecy FC [2] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [18] Creteil 0 - 2 Villefranche [3] +1/2 0-0

PH3

00:00 FT [10] Le Mans 0 - 1 FC Bastia-Borgo [15] - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT [14] Sete 1 - 0 Orleans [9] +0 0-0

BLRA

00:00 FT [1] Bate Borisov 2 - 1 Gomel [11] - 3/4 1-0

RMNA

00:00 FT [14] Gaz Metan Medias 0 - 1 Dinamo Bucuresti [15] +2 1/2 0-1

DENA

00:00 FT [12] Sonderjyske 0 - 1 Vejle [11] +0 0-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 1 - 2 Hvidovre IF [3] - 3/4 1-1

ACL

00:15 FT [D-3] Sepahan 2 - 1 Pakhtakor [D-4] - 1/4 0-0

ACL

00:15 FT [C-2] Al Shabab (UAE) 2 - 1 FC Ahal [C-4] - 1 1/4 2-0

ACL

00:15 FT [B-2] Quwa Al Jawiya 3 - 2 Al Jazira [B-4] +0 1-0

DUC4T

00:30 FT [18] Sportfreunde Lotte 0 - 3 Essen [1] +1 3/4 0-3

TNKA

00:30 FT 1 [17] Rizespor 0 - 6 Fenerbahce [2] +1 0-3

TSB

00:30 FT [3] Schaffhausen 5 - 2 Wil 1900 [9] - 3/4 3-1

ANHU23

01:00 FT [2-3] Stoke City U23 0 - 0 Burnley U23 [2-6] - 1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-6] Man Utd U23 1 - 1 Arsenal U23 [1-3] - 1/4 0-1

ANHU23

01:00 FT [1-13] Leeds Utd U23 1 - 3 Man City U23 [1-1] +1 1/4 1-2

ANHU23

01:00 FT [2-4] Nottingham Forest U23 1 - 1 Middlesbrough U23 [2-12] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

01:00 FT [9] V. Aschaffenburg 4 - 0 Schalding Hein. [19] - 1/2 2-0

DUC4BA

01:00 FT [3] Wacker Burghausen 3 - 0 Eltersdorf [16] - 1/2 2-0

HLA

01:00 FT [4] Twente 2 - 0 Sparta Rotterdam [14] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [6] SBV Excelsior 3 - 3 AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [1] Emmen 2 - 0 Roda JC [5] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT 1 [19] Telstar 0 - 1 Eindhoven [4] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT 1 [11] Den Bosch 1 - 2 Volendam [2] +1/2 0-2

HLB

01:00 FT [15] TOP Oss 2 - 3 Almere City [14] +1/2 0-2

HLB

01:00 FT [8] NAC Breda 1 - 2 Dordrecht 90 [17] - 1 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [20] Helmond Sport 0 - 4 De Graafschap [9] +1 0-2

HUNA

01:00 FT 1 [11] MTK Budapest 0 - 4 Mezokovesdi SE [10] - 1/4 0-2

UAEA

01:00 FT [10] Ittihad Kalba 2 - 2 Al Nasr (UAE) [6] +0 0-0

UAEA

01:00 FT [3] Al Wahda(UAE) 3 - 2 Al Dhafra [12] - 1 1/2 2-1

TSB

01:15 FT [4] Vaduz 2 - 0 Neuchatel Xamax [6] - 1/2 2-0

PERA

01:15 FT [9] Dep. Municipal 1 - 3 Melgar [1] +1/4 1-2

AUTB

01:25 FT [10] Vorwarts Steyr 1 - 0 Floridsdorfer AC [2] +1/4 1-0

DUA

01:30 FT [12] Wolfsburg 5 - 0 Mainz [8] 2 1 +0 5-0

POLA

01:30 FT [15] Zaglebie Lubin 2 - 4 Gornik Zabrze [9] - 1/4 1-2

POLB

01:30 FT [9] LKS Lodz 0 - 1 Chrobry Glogow [6] - 3/4 0-0

ANHB

01:45 FT [3] Huddersfield 2 - 1 Barnsley [24] 3 - 3/4 2-0

ANHL2

01:45 FT [11] Newport 1 - 2 Colchester Utd [15] - 1 1-0

SCOB

01:45 FT [1] Kilmarnock 2 - 1 Arbroath [2] - 1/2 0-1

IREA

01:45 FT [2] Derry City 7 - 1 UC Dublin [10] - 2 1/4 5-0

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 1 - 3 Shamrock Rovers [1] +1/2 0-2

IREA

01:45 FT 1 [3] Dundalk 2 - 1 Shelbourne [7] - 1/2 0-0

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 2 - 0 Finn Harps [9] - 3/4 1-0

IREB

01:45 FT [8] Cobh Ramblers 2 - 3 Cork City [1] +1 1/2 1-2

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 0 - 2 Waterford Utd [3] +1/4 0-1

IREB

01:45 FT [2] Galway 2 - 0 Bray Wanderers [7] - 3/4 1-0

TBNB

02:00 FT [4] Tenerife 0 - 0 Huesca [11] - 1/2 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-10] Gimnastic T. 1 - 1 San Fernando [A2-8] - 1/2 0-0

PHB

02:00 FT [9] Nimes 3 - 2 Rodez [17] +1/4 2-0

PHB

02:00 FT [10] Pau FC 0 - 1 Sochaux [5] +1/2 0-1

PHB

02:00 FT [19] Dunkerque 0 - 0 Amiens [14] +0 0-0

PHB

02:00 FT [12] SC Bastia 2 - 1 Paris FC [4] +0 2-0

PHB

02:00 FT [11] Dijon 3 - 3 Guingamp [6] - 1/4 3-0

PHB

02:00 FT [8] Le Havre 0 - 1 Grenoble [15] - 1/2 0-0

PHB

02:00 FT [20] Nancy 0 - 3 Quevilly [18] - 1/4 -

PHB

02:00 FT [16] Valenciennes 0 - 0 Ajaccio [2] +1/2 0-0

BDNA

02:15 FT [14] Vizela 2 - 1 Arouca [15] - 1/4 1-0

JORA

02:30 FT [12] Jazeera Amman 1 - 1 Ma'an SC [10] - 1/2 0-1

ACL

03:15 FT [D-2] Al Taawon (KSA) 3 - 4 Al Duhail SC [D-1] +3/4 3-1

ACL

03:15 FT [B-1] Al Shabab (KSA) 6 - 0 Mumbai [B-3] - 1 3/4 2-0

ACL

03:15 FT 1 [C-3] Al Garrafa 0 - 1 Foolad Khozestan [C-1] +1/2 0-1

PERA

03:30 FT [15] Ayacucho FC 1 - 2 Atletico Grau [12] - 3/4 1-1

CAFCL

04:00 FT [Bang C-1] Esperanse ST 0 - 1 ES Setif [Bang B-2] - 1 0-1

ALGA

04:30 FT 1 [16] Hussein Dey 1 - 4 CS Constantine [7] +0 1-2

ALGA

04:30 FT [10] US Biskra 1 - 0 NC Magra [14] - 1/2 0-0

CAFCL

05:00 FT [Bang B-1] Raja Casablanca 1 - 1 Ahly Cairo [Bang A-2] - 1/4 1-1

BRB

05:00 FT [16] CSA/AL 1 - 1 Bahia/BA [3] 1 +0 1-1

BLVA

05:00 FT [B-5] Jorge Wilstermann 1 - 1 Univ de Vinto [B-8] - 3/4 0-0

VENA

05:00 FT [5] Caracas 2 - 0 Dep.Tachira [6] +1/4 0-0

URUA

06:00 FT [15] Cerro Largo 0 - 2 Nacional Montevideo [3] +3/4 0-1

ARGLC

06:30 FT [B-9] Colon 2 - 2 Estudiantes LP [B-1] - 1 1/4 2-1

BLVA

07:00 FT [B-1] Bolivar 3 - 1 Inde. Petrolero [B-7] - 2 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT 1 [8] Everton CD 0 - 0 Palestino [9] - 1/4 0-0

PERA

07:00 FT [7] Cienciano 0 - 1 Sporting Cristal [3] 0-0

MEXA

07:00 FT [5] Puebla 0 - 1 Necaxa [9] +0 0-0

ARGB

07:10 FT [2] San Martin Tucuman 0 - 4 CA Mitre Salta [29] 0-3

VENA

07:15 FT 1 [3] Zamora Barinas 0 - 1 Metropolitano [2] - 1/4 0-1

BRB

07:30 FT [10] Chapecoense 0 - 0 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 0-0

COLB

08:00 FT 1 [3] Dep.Quindio 1 - 0 Atletico [11] - 1 1/4 1-0

MEXA

09:00 FT [18] Juarez 0 - 2 Mazatlan FC [12] +0 0-1

ACL

18:59 Hoãn [J-4] Shanghai Port - Kitchee [J-2] -

Kết quả bóng đá ngày 22/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 22/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22