KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 23/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATLC

11:00 FT [C-2] Consa. Sapporo 1 - 2 Kashiwa Reysol [C-3] - 1/4 1-0

AUSVPL

12:00 FT 1 [14] Eastern Lions 1 - 2 St Albans Saints [11] +3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 2 - 1 V-Varen Nagasaki [7] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [8] Ventforet Kofu 1 - 0 Machida Zelvia [5] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 0 Omiya Ardija [21] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba [18] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Vegalta Sendai 2 - 0 Ryukyu [20] - 1/2 0-0

NHATLC

12:00 FT [B-3] Shimizu S-Pulse 0 - 1 Nagoya Grampus [B-2] - 1/4 0-0

NHATLC

12:00 FT [B-1] Sanf Hiroshima 4 - 0 Tokushima Vortis [B-4] - 1 3-0

NHATLC

12:00 FT [D-2] Avispa Fukuoka 2 - 1 Shonan Bellmare [D-1] - 1/4 0-1

NHATLC

12:00 FT [A-2] Cerezo Osaka 0 - 0 Gamba Osaka [A-3] - 3/4 0-0

HQ3

12:00 FT [14] Pocheon Citizen 1 - 1 Hwaseong FC [3] 0-0

HQ3

12:00 FT [6] Busan Transp. 2 - 1 Siheung Citizen [2] 1-1

AUSNSW

12:30 FT [10] Sutherland Sharks 0 - 3 Rockdale City [6] +3/4 0-2

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide City 1 - 1 West Torrens [12] - 1 3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 1 - 3 Sturt Lions [5] +1/2 0-2

AUSSL

13:00 FT [3] Adelaide Comets 2 - 1 White City W. [8] - 1 0-0

NHATLC

13:00 FT [A-1] Kashima Antlers 3 - 0 Oita Trinita [A-4] - 1 1/2 0-0

NHATLC

13:00 FT [D-3] Jubilo Iwata 2 - 1 FC Tokyo [D-4] +0 0-0

NHATLC

13:00 FT [C-4] Sagan Tosu 3 - 0 Kyoto Sanga [C-1] - 1/2 1-0

HQ3

13:00 FT [1] Changwon City 0 - 0 Daejeon Korail [13] 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Paju Citizen 0 - 1 Yangju Citizen [7] 0-1

HQ3

13:00 FT [9] Gangneung City 0 - 0 Cheongju FC [10] 0-0

HQ3

13:00 FT [8] Gimhae City 3 - 1 Dangjin Citizen [16] 0-0

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 0 - 6 Heidelberg Utd [8] 0-3

NHATB

14:00 FT [19] Tochigi SC 0 - 0 Yokohama FC [3] +1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [12] Mito Hollyhock 3 - 2 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 0-1

HQB

14:00 FT [1] Gwangju 1 - 0 Bucheon 1995 [2] - 1/2 1-0

AUSSL

14:30 FT [1] Campbelltown City 3 - 0 Adelaide Olympic [10] - 1/4 1-0

AUSVPL

14:30 FT [3] Port Melbourne 0 - 2 Avondale Heights [5] +1/4 0-2

AUSBPL

15:00 FT [2] Albany Creek 5 - 3 Coomera Colts [12] 1-2

AUSQSL

15:00 FT [2] Peninsula Power 3 - 1 Gold Coast Utd [7] - 1 1-1

AUSQSL

15:00 FT 1 [9] Logan Light. 4 - 3 Moreton Bay Utd [8] +0 2-2

CZEB

15:15 FT 1 [14] Fotbal Trinec 2 - 2 Sparta Praha B [5] +1/4 2-2

CZEB

15:15 FT [10] MFK Chrudim 0 - 0 Vik.Zizkov [16] - 3/4 0-0

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 0 - 2 Brno [1] +3/4 0-0

CZEB

15:15 FT 1 [9] Dukla Praha 0 - 1 Varnsdorf [6] - 1/4 0-0

AUSBPL

15:15 FT [5] Wynnum Wolves 3 - 0 Grange Thistle [11] 3-0

AUSQSL

15:15 FT [12] Capalaba 2 - 2 Olympic FC QLD [3] +2 1-1

AUSSL

15:15 FT [9] Adelaide Utd U21 2 - 3 Metro Stars [4] +3/4 2-0

CZEU19

15:30 FT [6] Vik. Plzen U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 [9] 1-0

AUSBPL

15:30 FT [3] Holland Park Hawks 2 - 3 Surfers Paradise [1] 1-0

NGB

16:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 1-0

KAZA

16:00 FT [9] Shakhter Kar. 0 - 1 Akzhayik Oral [13] - 3/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [7] Brno U19 8 - 0 C. Budejovice U19 [8] 3-0

CZEU19

16:00 FT [14] Pribram U19 0 - 1 Hradec Kralove U19 [11] 0-0

AUSNSW

16:00 FT [3] Marconi Stallions 4 - 2 Sydney Utd [9] - 1/2 1-0

AUSVPL

16:00 FT [7] Dandenong Th. 3 - 1 Melb. Knights [9] - 3/4 1-1

HQB

16:30 FT [5] Seoul E-Land 3 - 1 Gyeongnam [7] 2-1

AUSA

16:45 FT 1 [9] Newcastle Jets 2 - 4 Central Coast [5] +0 0-3

EU17VL

17:00 FT [11-2] Ukraina U17 2 - 3 Ba Lan U17 [5-2] 0-2

BDNB

17:00 FT [2] Casa Pia AC 3 - 0 CD Estrela [14] - 1 2-0

BLRA

17:00 FT [1] Energetik-BGU 1 - 2 Isloch [10] 1-1

KAZA

17:00 FT [6] Aktobe 1 - 0 FK Maktaaral [14] - 1 0-0

LATA

17:00 FT [4] Riga FC 1 - 0 Tukums/Salaspils [9] 0-0

LITA

17:00 FT [1] FK Panevezys 2 - 0 Banga [8] 1-0

HQ3

17:00 FT [11] Ulsan Citizen 1 - 2 Gyeongju KHNP [5] 0-1

CZEU19

17:15 FT [15] Meteor Praha U19 1 - 6 Banik Ostrava U19 [3] -

RMNA

17:30 FT [10] UTA Arad 1 - 0 Chindia Targoviste [11] - 1/4 0-0

THAA

17:30 FT [9] Police Tero FC 0 - 0 Prachuap FC [13] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [4] Korona Kielce 1 - 2 Arka Gdynia [3] +0 1-1

DUC4DB

18:00 FT [16] Optik Rathenow 4 - 2 Auerbach [18] - 1/4 3-1

DUC4DB

18:00 FT [8] Babelsberg 0 - 2 E.Cottbus [7] +1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Luckenwalde 1 - 2 Union Furstenwalde [20] - 1 1/4 1-0

SCOA

18:00 FT [6] Motherwell 1 - 3 Rangers [2] +1 1/2 1-1

NGA

18:00 FT [11] Ural S.r. 2 - 1 Ufa [14] +0 1-0

NGB

18:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 0 - 3 Kuban [12] - 1/2 0-1

ARMA

18:00 FT [4] Alashkert 0 - 2 FC Noah [5] - 1/2 0-1

KAZA

18:00 FT [8] Ordabasy 3 - 1 FK Kyzylzhar [12] - 1/4 1-1

CZEU19

18:00 FT [2] Sparta Praha U19 3 - 1 Zlin U19 [12] 2-1

CZEU19

18:00 FT [5] Pardubice U19 2 - 1 Opava U19 [16] 0-1

TDB

18:00 FT [15] Ostersunds 1 - 0 Dalkurd FF [14] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [5] Nong Bua Pitchaya 1 - 1 Ratchaburi [12] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [7] Chonburi 1 - 2 Nakhon Ratch. [11] - 1/2 0-1

CZEU19

18:15 FT [1] Slavia Praha U19 2 - 1 MFk Karvina U19 [4] 0-1

ANHA

18:30 FT 3 [5] Arsenal 3 - 1 Man Utd [6] 4 - 1/2 2-1

ANHB

18:30 FT [6] Luton Town 1 - 1 Blackpool [16] - 3/4 1-0

DUB

18:30 FT [9] Holstein Kiel 1 - 1 Heidenheim [6] +0 0-0

DUB

18:30 FT [15] Jahn Regensburg 2 - 4 Hamburger [3] +3/4 0-1

DUB

18:30 FT [1] Schalke 04 1 - 4 Wer.Bremen [2] +0 0-2

ESTA

18:30 FT [8] TJK Legion 3 - 0 Vaprus Parnu [9] 1-0

GEOA

18:30 FT [3] Samgurali Tskh. 0 - 0 Dila Gori [4] 0-0

WALA

18:45 FT [1] The New Saints 3 - 1 Caernarfon Town [7] - 2 2-0

WALA

18:45 FT [6] Bala Town 11 - 0 Penybont [2] - 1 1/2 4-0

WALA

18:45 FT [9] Aberystwyth 1 - 1 Connah's QN [5] +3/4 0-1

WALA

18:45 FT [4] Flint Town Utd 1 - 1 Newtown AFC [3] +1/4 0-0

WALA

18:45 FT [11] Haverfordwest 1 - 2 Cardiff Metropolitan [8] +1/4 1-2

WALA

18:45 FT [12] Cefn Druids AFC 1 - 0 Barry Town [10] +1 1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [19] Real Sociedad B 2 - 1 Amorebieta [20] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [19] Havelse 1 - 0 Freiburg II [11] +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [9] B.Dortmund II 0 - 0 Hallescher [14] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [18] Wurzburger 3 - 0 Viktoria Berlin [17] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Osnabruck 1 - 2 Waldhof Man. [5] - 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT [7] Saarbrucken 1 - 2 Verl [16] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [A-11] Heider SV 1 - 2 Luneburger SK [B-8] +1/4 0-2

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 3 - 0 Teutonia Ottensen [A-4] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [18] Greuther Furth II 0 - 1 Memmingen [17] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [9] Augsburg II 4 - 0 Illertissen [7] +1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [5] Schweinfurt 0 - 2 Unterhaching [4] - 1 0-0

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 0 - 4 Rosenheim [20] - 2 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [6] TSV Aubstadt 4 - 0 VfB Eichstatt [10] - 1 3-0

DUC4BA

19:00 FT [15] TSV 1896 Rain 2 - 4 Bayern Munich II [2] +1 1/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [18] Pirmasens 1 - 2 Astoria Walldorf [10] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [4] TSV Steinbach 3 - 0 Offenbach [3] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 0 - 0 Mainz II [5] +3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [9] TSG Balingen 0 - 0 Hoffenheim II [12] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [19] Giessen 0 - 2 SSV Ulm [2] +1 0-0

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 2 - 3 Hessen Kassel [8] - 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 2 - 1 SV Straelen [15] - 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [7] FC Koln II 2 - 2 Fortuna Koln [5] +0 0-1

DUC4T

19:00 FT [8] Wiedenbruck 3 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 0 - 1 Rodinghausen [6] +1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 0 - 0 RW Ahlen [11] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [19] Uerdingen 0 - 4 Homberg [20] 0-1

DUC4T

19:00 FT [14] Lippstadt 0 - 1 Schalke 04 II [9] +1/4 0-1

NGB

19:00 FT [9] Akron Togliatti 0 - 1 Spartak Moscow B [10] - 1/2 0-0

NGB

19:00 FT [17] Kamaz 0 - 0 Torpedo Moscow [1] +3/4 0-0

BLRA

19:00 FT [6] Slavia Mozyr 2 - 2 Torpedo Zhodino [12] +1/4 1-2

HUNA

19:00 FT [2] Kisvarda FC 1 - 0 Debreceni [7] - 3/4 0-0

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 0 - 0 Siauliai [7] +0 0-0

FINA

19:00 FT [2] Helsinki 1 - 4 Inter Turku [4] - 1/2 1-1

FINB

19:00 FT [2] TPS Turku 3 - 0 JaPS [5] 1-0

DENB

19:00 FT [8] Esbjerg FB 0 - 0 HB Koge [7] - 1/2 0-0

DENB

19:00 FT [12] Jammerbugt 2 - 1 Vendsyssel FF [10] +1/2 1-0

DUC4BA

19:30 FT [11] Nurnberg II 0 - 0 Heimstetten [14] - 3/4 0-0

AUTB

19:30 FT [16] Dornbirn 1 - 4 SV Lafnitz [4] +1/2 0-2

EU17VL

20:00 FT [12-1] Italia U17 1 - 0 Kosovo U17 [9-2] 0-0

ITA

20:00 FT [20] Venezia 1 - 3 Atalanta [8] 3 +1 1/4 0-1

ITA

20:00 FT 1 [10] Torino 2 - 0 Spezia [16] 2 - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [A-10] Altona 93 1 - 1 Hannoverscher SC [B-9] - 1/4 1-0

PHB

20:00 FT [7] Caen 1 - 1 Auxerre [3] +0 0-1

BDNB

20:00 FT 1 [3] Chaves 3 - 2 Academica Coim [18] - 1 1/4 3-0

NGB

20:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 1 - 0 Volgar Astrakhan [16] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT [2] Fakel 1 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1 1/4 0-0

POLA

20:00 FT 1 [15] Slask Wroclaw 0 - 4 Nieciecza [16] - 3/4 0-3

POLB

20:00 FT [18] GKS Jastrzebie 0 - 2 Widzew Lodz [2] +1/2 0-1

BIHA

20:00 FT [7] Siroki Brijeg 1 - 3 Rudar Prijedor [11] 1-0

BIHA

20:00 FT [10] Sloboda Tuzla 1 - 0 Leotar Trebinje [9] 1-0

KAZA

20:00 FT [7] Kairat Almaty 0 - 1 Turan (KAZ) [11] - 1 0-1

LATA

20:00 FT [3] FK Liepaja 2 - 3 Rigas Futbola Skola [1] +0 0-1

TNKA

20:00 FT 1 [8] Fatih Karagumruk 2 - 1 Giresunspor [16] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [15] Gaziantep B.B 1 - 1 Goztepe [19] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [13] Genclerbirligi 2 - 0 Bandirmaspor [3] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT 1 [4] Utsiktens BK 2 - 3 Eskilstuna City [7] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [13] Jonkopings 2 - 3 Trelleborgs [9] +0 0-2

NPA

20:00 FT [8] Golden Arrows 0 - 0 Sekhukhune Utd [10] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [13] TS Galaxy 1 - 1 Maritzburg Utd [12] +0 0-0

CZEU19

20:15 FT [10] Mlada Boleslav U19 2 - 2 Slovacko U19 [13] 0-1

MAPL

20:15 FT [5] Kuching FA 4 - 0 FAM-MSN [10] 2-0

DUA

20:30 FT 2 [4] Leipzig 1 - 2 Union Berlin [5] 2 - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT [18] Greuther Furth 1 - 4 B.Leverkusen [3] +1 3/4 1-2

DUA

20:30 FT 1 [11] Ein.Frankfurt 2 - 2 Hoffenheim [9] 3 - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT 1 [6] Freiburg 3 - 3 M.gladbach [10] 4 - 1/2 0-2

DUA

20:30 FT 2 [7] FC Koln 3 - 1 A.Bielefeld [17] 3 - 1 1/4 2-1

NGA

20:30 FT [6] Lok. Moscow 2 - 1 Nizhny Nov [12] - 1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [8] Leicester City 0 - 0 Aston Villa [14] 2 +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [1] Man City 5 - 1 Watford [19] - 2 1/2 3-1

ANHA

21:00 FT [20] Norwich 0 - 3 Newcastle [11] 2 +1/4 0-2

ANHB

21:00 FT [15] Swansea City 1 - 1 Middlesbrough [7] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [23] Peterborough Utd 0 - 1 Nottingham Forest [4] +1 0-1

ANHB

21:00 FT [2] Bournemouth 1 - 1 Fulham [1] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [21] Birmingham 2 - 2 Millwall [9] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [17] Derby County 1 - 3 Bristol City [18] +0 0-2

ANHB

21:00 FT [20] Hull City 3 - 0 Reading [22] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [5] Sheffield Utd 1 - 0 Cardiff City [19] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [14] Stoke City 1 - 0 QPR [11] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [10] West Brom 0 - 0 Coventry [12] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [2] Rotherham Utd 2 - 1 Oxford Utd [8] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [20] Fleetwood Town 1 - 1 Wimbledon [23] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [12] Accrington 2 - 1 Lincoln [17] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [6] Wycombe 1 - 0 Sheffield Wed. [4] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [3] Milton Keynes Dons 2 - 0 Morecambe [19] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 1 - 1 Ipswich [11] +1 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Charlton Athletic 2 - 0 Shrewsbury [18] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Cheltenham 1 - 2 Bolton [9] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [22] Doncaster Rovers 2 - 0 Burton Albion [16] +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [10] Portsmouth 3 - 1 Gillingham [21] - 1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 5 - 1 Cambridge Utd [14] - 1 1/2 3-1

ANHL1

21:00 FT [1] Wigan 1 - 1 Plymouth Argyle [7] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 0 - 3 Swindon [6] +3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [19] Harrogate Town 3 - 0 Carlisle [20] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [3] Bristol Rovers 0 - 0 Forest Green [1] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT 1 [22] Barrow 1 - 0 Sutton Utd [8] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Exeter City 2 - 0 Rochdale [18] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT [14] Bradford City 2 - 1 Scunthorpe Utd [24] - 1 1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT 1 [13] Leyton Orient 2 - 4 Northampton [4] +1/4 1-4

ANHL2

21:00 FT [7] Mansfield 2 - 0 Crawley Town [12] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT [23] Oldham 1 - 2 Salford City [10] +1/2 1-2

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 2 - 0 Tranmere Rovers [9] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 2 - 0 Port Vale [5] +1/2 0-0

DUC4B

21:00 FT [B-6] Atlas Delmenhorst 1 - 1 Lubeck [A-3] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [10] St. Mirren 0 - 1 Hibernian [7] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Dundee 1 - 1 St. Johnstone [11] +0 1-0

SCOA

21:00 FT 1 [9] Aberdeen 1 - 2 Livingston [8] - 1/2 0-1

SCOB

21:00 FT [7] Greenock Morton 0 - 1 Inverness C.T. [3] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [6] Hamilton 0 - 2 Raith Rovers [5] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [4] Partick Thistle 1 - 0 Dunfermline [9] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [10] Queen of South 1 - 1 Ayr Utd [8] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 0 Dumbarton [9] - 1 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [8] Clyde 0 - 5 Airdrieonians [2] -

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 2 - 1 Queen's Park [4] - 1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 1 - 0 East Fife [10] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [6] Falkirk 1 - 2 Alloa Athletic [5] - 1/4 0-1

BLRA

21:00 FT [4] FK Minsk 2 - 0 Dinamo Brest [15] - 1/2 1-0

NIRA

21:00 FT [8] Coleraine 3 - 2 Glentoran [3] +1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 2 - 0 Warrenpoint Town [12] - 1/4 2-0

NIRA

21:00 FT [6] Glenavon 1 - 0 Portadown FC [11] - 1 1/4 1-0

NIRA

21:00 FT [7] Ballymena Utd 3 - 0 Carrick Rangers [10] - 1/2 3-0

MKDA

21:00 FT [1] Shkupi 2 - 0 Renova [5] 0-0

MKDA

21:00 FT [6] FC Struga 4 - 0 Pelister [12] 2-0

MKDA

21:00 FT [10] Tikves Kavadarci 5 - 0 Borec Veles [11] 2-0

MKDA

21:00 FT [3] Shkendija 3 - 1 Makedonija [4] 2-0

ESTA

21:00 FT [5] Kuressaare 2 - 1 Paide Linname. [4] 2-1

KAZA

21:00 FT [10] FK Aksu 1 - 2 FK Taraz [4] - 1/4 0-1

LITA

21:00 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 2 Zalgiris [2] +1/4 0-1

NORA

21:00 FT [11] Odd Grenland 2 - 3 Aalesund [6] - 1/2 0-2

FINA

21:00 FT [6] Ilves Tampere 3 - 2 VPS Vaasa [10] - 1/2 2-1

FINB

21:00 FT [4] EIF Ekenas 2 - 1 PEPO [11] 0-1

FINB

21:00 FT [9] KPV Kokkola 0 - 2 Gnistan [1] 0-2

MASL

21:00 FT [7] Pahang 3 - 1 Penang FA [12] - 1/2 1-1

MASL

21:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 3 Sarawak [10] - 1/4 0-1

MAPL

21:00 FT [9] Perak FA 1 - 3 Johor Darul Takzim II [1] 1-2

MAPL

21:00 FT [8] UiTM FC 1 - 2 Kelantan United [4] 0-2

BRB

21:00 FT [9] Criciuma/SC 1 - 1 SC Recife/PE [3] +0 1-0

TBNB

21:15 FT 1 [21] Fuenlabrada 2 - 3 SD Ponferradina [8] +0 2-0

TBNB

21:15 FT [9] Cartagena 3 - 0 Girona [5] +0 2-0

BDNA

21:30 FT [12] Portimonense 1 - 0 Moreirense [16] - 1/4 1-0

HLA

21:30 FT [11] NEC Nijmegen 0 - 1 Ajax [1] +1 3/4 0-0

ISRA

21:30 FT [4] Maccabi Netanya 3 - 0 Maccabi Haifa [1] +3/4 2-0

CZEB

21:30 FT [7] Jihlava 1 - 0 SK Prostejov [11] - 1/2 0-0

ALBA

21:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 0 - 0 Partizani Tirana [3] -

ALGA

21:45 FT [11] RC Arbaa 1 - 0 MC Alger [5] +1/4 0-0

ALGA

21:45 FT [12] HB Chelghoum Laid 0 - 0 MC Oran [13] - 1/4 0-0