KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 24/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [6] 0-1

NHATW

11:00 FT [11] AS Harima Albion Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ [7] 1-0

NHATW

11:00 FT [2] NGU Loverledge Nữ 3 - 2 Gunma W. Star Nữ [12] 2-2

NHATW

11:00 FT Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 3 Iga Kunoichi Nữ [9] 0-2

HQB

11:30 FT [13] Ansan Greeners 1 - 2 Daejeon Hana Citizen +3/4 1-1

AUSNSW

12:00 FT Bulls FC Academy 3 - 3 APIA Tigers [3] +1 2-2

AUSQSL

12:00 FT 1 [10] Brisbane City 4 - 4 SC Wanderers [8] +0 1-1

AUSQSL

12:00 FT [1] Gold Coast Knights 0 - 1 Eastern Suburbs - 1 1/2 0-0

AUSNSW

13:30 FT [14] Sydney FC U21 3 - 1 Sydney Olympic [10] +1 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [5] Busan I'Park 1 - 1 Anyang [1] +1/4 1-0

AUSA

14:05 FT [8] Adelaide Utd 2 - 0 Perth Glory [12] - 1 1/2 1-0

AUSBPL

15:00 FT [8] Taringa Rovers 5 - 2 Virginia Utd 4-2

NHATB

15:00 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 1 Blaublitz Akita [10] - 1/4 0-1

AUSNSW

15:20 FT [4] Blacktown City 3 - 1 Manly Utd [11] - 1/2 2-0

AUTB

15:30 FT [1] Grazer AK 1 - 0 St.Polten [10] +0 1-0

ACL

16:00 FT Guangzhou FC 0 - 5 Ulsan Hyundai [I-2] 0-1

HQB

16:30 FT [8] Chungnam Asan 2 - 1 GimPo Citizen [4] - 1/2 1-1

TBN3

17:00 FT [A2-19] Atl. Baleares 1 - 1 Real Madrid B [A2-10] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-7] Salamanca 2 - 1 Real Union [A1-14] - 1/2 1-1

TBN3

17:00 FT 1 Athletic Bilbao B 1 - 0 SD Logrones [A1-19] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT 2 [A2-12] Algeciras 1 - 1 UCAM Murcia - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT Inter de Madrid 0 - 0 S.S. Reyes - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT Sevilla B 1 - 0 Real Betis B - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT Talavera 1 - 1 Deportivo [A1-1] +1/2 1-0

BDNB

17:00 FT [13] Penafiel 2 - 0 Feirense [16] - 1/4 1-0

HLA

17:15 FT Willem II 1 - 0 Vitesse Arnhem [17] +1/4 1-0

HLB

17:15 FT [5] ADO Den Haag 1 - 1 Utrecht U21 [20] - 1 1/4 1-0

ITA

17:30 FT 1 [20] Salernitana 2 - 1 Fiorentina [8] 1 +1/2 1-0

POLA

17:30 FT [5] Lech Poznan 3 - 1 Stal Mielec [11] - 2 2-1

TNKB

17:30 FT [7] Boluspor 0 - 2 Umraniyespor [11] +1/4 0-2

TNKB

17:30 FT [13] Keciorengucu 1 - 0 Menemen Bld - 1 1-0

POLB

17:40 FT [7] GKS Tychy 1 - 1 Katowice [3] - 1/4 1-1

ACL

18:00 FT [J-2] Urawa Red 0 - 0 Daegu - 1/2 0-0

ACL

18:00 FT Jeonnam Dragons 1 - 1 Melbourne City [H-2] +3/4 0-0

DUC3

18:00 FT [18] Duisburg 0 - 6 Munchen 1860 [15] +0 0-3

DUC4DB

18:00 FT [8] C. Leipzig 0 - 2 Berlin AK 07 [18] +1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT 1 Tasmania Berlin 1 - 2 FC Eilenburg [16] +1/2 0-1

PHA

18:00 FT 1 1 [10] Rennes 5 - 0 Lorient [16] - 1 1/2 2-0

NGA

18:00 FT [8] Rubin Kazan 1 - 0 Arsenal-Tula - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT Khimki 4 - 1 Krylya Sovetov [9] +1/2 1-1

TDB

18:00 FT [6] Skovde 2 - 0 Norrby +1/4 2-0

THAA

18:00 FT Suphanburi 1 - 2 Samut Prakan City +0 0-1

THAA

18:00 FT 1 [5] Muang Thong Utd 3 - 1 Bangkok Utd [2] +0 1-0

DUB

18:30 FT Erzgebirge Aue 2 - 2 Hansa Rostock [17] +1/4 2-1

DUB

18:30 FT [12] Nurnberg 2 - 4 Sandhausen - 1/2 1-1

DUB

18:30 FT [7] Paderborn 07 3 - 0 Hannover 96 [6] - 1/4 2-0

DUC4B

18:30 FT 1 [6] Holstein Kiel II 0 - 2 Hannover II [1] - 3/4 0-0

BIA

18:30 FT [3] Club Brugge 1 - 0 Antwerpen [6] - 1 1/4 1-0

TBNB

19:00 FT 1 [20] Alcorcon 1 - 2 Real Oviedo [6] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Magdeburg 3 - 0 Zwickau - 1 3/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [13] St. Pauli II 1 - 2 Oberneuland - 1 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [3] Phonix Lubeck 2 - 0 Rehden +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [1] Stuttgart II 2 - 0 Homburg [5] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [7] Oberhausen 0 - 3 Preussen Munster +1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [1] A.Aachen 1 - 2 Wuppertaler [3] +1/4 1-1

NGB

19:00 FT FK Orenburg 0 - 0 Alania Vla [8] - 1/2 0-0

LATA

19:00 FT BFC Daugava 2 - 0 METTA/LU Riga [6] - 1/2 1-0

DENA

19:00 FT Aalborg BK 1 - 2 Silkeborg IF [10] +0 1-1

DENA

19:00 FT [4] Nordsjaelland 2 - 0 Viborg [7] +0 1-0

TSA

19:15 FT [5] St. Gallen 3 - 0 Lugano [2] - 1/2 3-0

ITA3

19:30 FT Feralpisalo 0 - 0 AC Renate [A-15] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT US Seregno 2 - 2 Piacenza +0 0-2

ITA3

19:30 FT [B-7] Juventus U23 3 - 2 Legnano [A-6] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-14] Pergolettese 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-12] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-18] Fiorenzuola 0 - 2 Giana Erminio [A-8] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-19] Pro Sesto 1 - 0 Lecco +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-2] Padova 1 - 2 Virtus Verona [A-11] - 1 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-13] Albinoleffe 1 - 3 AC Trento [A-10] - 1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-1] Mantova 3 - 0 Pro Vercelli [A-7] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-4] Triestina 0 - 2 Alto Adige +1/2 0-1

HLA

19:30 FT [2] Feyenoord 2 - 1 Utrecht [7] - 1 1/2 0-0

HLA

19:30 FT Groningen 0 - 1 Heracles Almelo [14] - 1/2 0-1

AUTA

19:30 FT [5] Austria Klagenfurt 2 - 3 Wolfsberger AC [8] +3/4 1-1

AUTA

19:30 FT [1] RB Salzburg 5 - 0 Austria Wien [7] - 1 1/2 3-0

ANHA

20:00 FT 1 [11] Brighton 2 - 2 Southampton - 1/4 2-1

ANHA

20:00 FT 3 [19] Burnley 1 - 0 Wolves [14] 1 +0 0-0

ANHA

20:00 FT 1 [6] Chelsea 1 - 0 West Ham Utd [9] 1 - 1 1/4 0-0

ITA

20:00 FT 2 [4] Bologna 2 - 2 Udinese [17] 2 +1/4 1-1

ITA

20:00 FT 4 [18] Empoli 3 - 2 Napoli [10] 1 +3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT VfV 06 Hildesheim 2 - 2 Hamburger II [7] +1/4 1-1

DUC4B

20:00 FT [5] Oldenburg 1897 4 - 0 Weiche Flensburg [15] - 1/2 2-0

PHA

20:00 FT [18] Clermont 2 - 2 Angers 6 1 - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT 2 4 [17] Metz 0 - 1 Stade Brestois [3] +0 0-1

PHA

20:00 FT 1 [14] Nantes 5 - 3 Bordeaux 1 - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT [5] Nice 1 - 0 Troyes 1 - 1 0-0

BDNB

20:00 FT [10] CD Mafra 1 - 1 Rio Ave +3/4 1-1

NGB

20:00 FT Rotor Volgograd 2 - 3 Yenisey [6] +1/4 1-0

POLA

20:00 FT [7] Rakow Czestochowa 2 - 1 Gornik Leczna - 1 3/4 2-0

POLB

20:00 FT Skra Czestochowa 2 - 2 Odra Opole [9] +1/4 1-1

MNEA

20:00 FT [4] Sutjeska 3 - 0 Rudar [10] 1-0

MNEA

20:00 FT [6] OFK Petrovac 2 - 1 FK Jerezo [5] 0-0

NORB

20:00 FT [12] Raufoss IL 1 - 1 Grorud IL - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT Stjordals Blink 1 - 3 KFUM Oslo +0 0-1

SLOA

20:00 FT [4] NK Bravo 0 - 2 Domzale [6] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 3 - 0 Hatayspor [18] - 1 0-0

TNKA

20:00 FT 1 Malatyaspor 2 - 3 Konyaspor [15] +1 0-2

TNKB

20:00 FT [6] Kocaelispor 2 - 1 Manisa FK [12] +0 2-1

TDA

20:00 FT Varbergs BoIS 0 - 0 Mjallby AIF [4] - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [9] AIK Solna 1 - 0 Djurgardens [2] - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [5] Brage 3 - 1 Brommapojkarna - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [9] AC Horsens 3 - 2 Nykobing - 1 3/4 2-1

NPA

20:00 FT [13] Moroka Swallows 3 - 2 Baroka FC - 1/2 0-1

NPA

20:00 FT [15] Royal AM 0 - 0 Amazulu [8] -

MASL

20:15 FT [3] Sabah FA 4 - 0 Kedah FA [9] +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 [16] Bochum 0 - 2 Augsburg [11] 3 - 1/4 0-2

SCOA

20:30 FT [11] Ross County 0 - 2 Celtic [1] +1 3/4 0-1

NGA

20:30 FT [7] Rostov 3 - 2 Spartak Moscow [5] +1/4 1-1

AZEA

20:30 FT [10] Gabala FC 0 - 2 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-2

ACL

21:00 FT [I-3] Darul Takzim 0 - 5 Kawasaki Fro. [I-1] +3/4 0-3

ACL

21:00 FT [I-4] BG Pathum United 3 - 1 Ceres FC 3-0

ACL

21:00 FT [F-3] Lion City Sailors 3 - 2 Shandong Taishan [G-1] - 2 1/4 1-0

DUC4DB

21:00 FT [11] Meuselwitz 0 - 1 Ger.Halberstadt - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT Dundee Utd 2 - 3 Hearts [3] +1/4 1-1

BIA

21:00 FT 1 [5] Gent 0 - 1 Genk [4] - 1/2 0-0

ICEA

21:00 FT Vestmannaeyjar 0 - 3 KA Akureyri [11] +0 0-1

LATA

21:00 FT Spartaks Jurmala 1 - 2 FK Auda [7] +1/2 1-0

LUXA

21:00 FT Etzella Ettelbruc 0 - 1 UT Petange [8] 0-1

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 3 - 2 Wiltz [11] 2-1

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 2 - 1 Progres Niedercorn [4] 1-1

LUXA

21:00 FT [7] Victoria Rosport 2 - 1 Hostert 1-1

LUXA

21:00 FT [5] UNA Strassen 3 - 1 Dudelange [3] 1-1

LUXA

21:00 FT Rodange 91 1 - 0 RM Hamm Benfica 1-0

LUXA

21:00 FT [1] Differdange 4 - 0 Racing Union [10] 2-0

LUXA

21:00 FT [15] Fola Esch 1 - 0 Jeunesse Esch [6] 0-0

MNEA

21:00 FT [1] Decic Tuzi 2 - 1 Iskra Danilo 2-1

CZEA

21:00 FT [3] Vik.Plzen 3 - 1 Slovacko [6] - 3/4 2-1

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 0 Slovan Liberec [7] - 1/2 1-0

DENA

21:00 FT [3] Kobenhavn 0 - 1 Randers [6] - 1 0-0

MASL

21:00 FT [12] Negeri Sembilan 2 - 1 Kuala Lumpur FA [11] +1/4 0-0

MAPL

21:00 FT [6] PDRM FA 1 - 3 Kelantan [2] +0 1-0

MAPL

21:00 FT [4] Terengganu II 0 - 0 Selangor II [9] - 3/4 0-0

TBNB

21:15 FT UD Ibiza 1 - 1 Las Palmas +1/4 0-1

TBNB

21:15 FT [18] Mirandes 0 - 1 Valladolid [2] +1/4 0-1

ESTA

21:15 FT [3] Flora Tallinn 2 - 0 Levadia T. [1] +0 2-0

BDNB

21:30 FT [8] Benfica B 1 - 2 Academico Viseu [11] +1/4 0-2

BDNB

21:30 FT [9] Porto B 0 - 1 Vilafranquense - 1/2 0-1

BDNB

21:30 FT [2] Nacional Madeira 3 - 2 SC Farense +0 1-1

AZEA

21:30 FT [3] Sabah FK 5 - 1 Samaxı FK - 1 1/4 3-0

TSA

21:30 FT [11] Grasshoppers 3 - 1 Lausanne Sports [10] - 1/4 1-1

TSA

21:30 FT [8] Basel 3 - 0 Luzern [6] - 1/2 1-0

TSB

21:30 FT Yverdon 2 - 2 Winterthur +1/2 0-1

HLA

21:45 FT [10] Fortuna Sittard 1 - 0 Go Ahead Eagles [9] +0 1-0

ALBA

21:45 FT [7] Dinamo Tirana 0 - 1 Teuta Durres [6] -

ALBA

21:45 FT [5] KF Tirana 0 - 1 Kastrioti Kruje -

ALBA

21:45 FT [4] Skenderbeu 0 - 1 Egnatia Rrogozhine [2] -

LITA

21:55 FT [8] Suduva 2 - 0 FK Jonava - 2 1/4 1-0

C1W

22:00 FT [B-1] Lyon Nữ 3 - 2 PSG Nữ [C-1] - 3/4 2-1

TBN3

22:00 FT Extremadura UD 0 - 2 Badajoz -

TBN3

22:00 FT Valladolid II 3 - 3 Cultural Leonesa [A1-6] +1/4 2-0

TBN3

22:00 FT Andorra FC 2 - 1 Sabadell [A1-16] - 1/2 2-1

TBN3

22:00 FT Albacete 3 - 0 Linense - 1 0-0

CROA

22:00 FT [9] Slaven Belupo 0 - 0 Hajduk Split [3] +3/4 0-0

SVKA

22:00 FT [3] Spartak Trnava 0 - 0 Ruzomberok [8] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [6] Rapid Wien 1 - 1 Sturm Graz [2] +1/4 0-0

PHA

22:05 FT 2 [4] Lille 1 - 0 Strasbourg [13] 3 +0 0-0

ANHA

22:30 FT 2 [3] Liverpool 2 - 0 Everton [15] 5 - 2 0-0

ITA3

22:30 FT Campobasso 1 - 1 Potenza SC [C-16] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-11] Foggia 2 - 0 Avellino [C-2] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Juve Stabia 4 - 0 Virtus Francavilla [C-19] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-17] SS Monopoli 2 - 1 Fidelis Andria - 1 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT Vibonese 0 - 3 Catanzaro +1 1/2 0-1

ITA3

22:30 FT [C-18] Monterosi FC 0 - 1 Latina [C-10] -

ITA3

22:30 FT [C-6] AZ Picerno 2 - 2 Taranto [C-3] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [C-15] Turris Neapolis 4 - 2 Paganese - 1 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT Bari 0 - 2 Palermo - 1/4 0-1

DUA

22:30 FT 1 Hertha Berlin 2 - 0 Stuttgart [2] 1 +1/4 1-0

POLA

22:30 FT 1 [4] Pogon Szczecin 3 - 1 Legia Wars. [3] - 1/2 1-1

HUNA

22:30 FT 1 [1] Ferencvaros 2 - 1 Ujpest [10] - 1 1/4 2-1

FINA

22:30 FT [7] IFK Mariehamn 2 - 1 AC Oulu [10] - 3/4 1-1

TDA

22:30 FT Helsingborg 1 - 1 Hacken [5] +1/2 0-0

ITA

22:59 FT 3 [11] Genoa 1 - 0 Cagliari [15] 2 - 1/2 0-0

BDNB

22:59 FT SC Covilha 1 - 1 Leixoes [14] +0 1-0

AZEA

22:59 FT [4] Sumqayit 0 - 1 Zire IK [2] +1/4 0-0

AZEA

22:59 FT [7] Səbail FK 0 - 1 Neftchi Baku [5] +1 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [17] Podbeskidzie 0 - 1 Stomil Olsztyn - 1 0-0

ICEA

22:59 FT 1 Leiknir Rey. 0 - 3 Stjarnan [9] +1/4 0-2

ISRA

22:59 FT [11] Hapoel Hadera 2 - 3 Ashdod [13] +1/4 1-1

MNEA

22:59 FT [2] Mornar Bar 1 - 0 Zeta 0-0

MNEA

22:59 FT FK Podgorica 1 - 5 Buducnost [3] 0-2

NORA

22:59 FT [12] Lillestrom 1 - 0 Haugesund [11] - 1 0-0

NORA

22:59 FT Valerenga 1 - 0 FK Jerv - 1 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [16] Tromso 2 - 5 Sarpsborg [13] - 1/2 1-2

NORA

22:59 FT [9] Kristiansund 2 - 2 HamKam [8] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [5] Viking 2 - 0 Bodo Glimt [1] - 1/4 1-0

RMNA

22:59 FT [15] Voluntari 0 - 1 CFR Cluj [3] +3/4 0-0

DENA

22:59 FT [5] Aarhus AGF 1 - 2 Odense BK [11] +1/4 1-0

COLA

22:59 FT [18] Envigado 2 - 1 Pereira [4] - 1/4 0-1

PERA

22:59 FT Carlos Stein 2 - 0 UTC Cajamarca [14] +0 1-0

TBNB

23:30 FT Lugo 0 - 0 Leganes [1] +0 0-0

TBNB

23:30 FT [15] Zaragoza 0 - 0 Burgos CF [11] - 1/2 0-0

NGA

23:30 FT [6] CSKA Moscow 1 - 0 Din. Moscow [3] +1/4 0-0

BIA

23:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 3 - 1 Anderlecht [2] - 1/2 2-1

CHIA

23:30 FT 1 [3] Univ. Catolica(CHL) 1 - 1 Colo Colo [4] +1/2 1-0

BDNA

00:00 FT 1 [13] Estoril 2 - 2 Belenenses - 1/2 2-0

CZEA

00:00 FT [9] Hradec Kralove 4 - 3 Slavia Praha [2] +1 1/2 3-2

ECUA

00:00 FT [6] Catolica Quito 4 - 1 Tecnico Uni. [9] - 1 1-0

MEXA

00:00 FT 1 [3] Toluca 2 - 4 Atlas [17] +1/4 1-2

CRCA

00:00 FT [9] Cartagines 1 - 2 Alajuelense [3] +0 1-0

CROA

00:05 FT [7] HNK Gorica 0 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 0-0

ARGB

00:10 FT [B-17] Atletico Rafaela 1 - 1 Nueva Chicago [B-6] - 1/2 0-1

ISRA

00:15 FT 1 [6] Bnei Sakhnin 1 - 1 Hap. Beer Sheva [3] +1/2 1-0

USAA

00:25 FT [Dong-1] Inter Miami 2 - 1 Atlanta United [Dong-12] +0 1-1

HUNA

00:30 FT Gyirmot SE 1 - 1 Budapest Honved +1/4 1-1

ISRB

00:30 FT H. Petah Tikva 0 - 3 Kafr Qasim [9] +0 0-2

ISRB

00:30 FT [15] Sektzia Nes Tziona 4 - 0 AS Ashdod - 1/4 1-0

ISRB

00:30 FT [13] Hapoel Kfar Saba 5 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [10] - 1/2 3-2

ISRB

00:30 FT [3] Bnei Yehuda 2 - 1 Maccabi Bnei Raina +1/2 1-1

SVKA

00:30 FT [4] Dunajska Stred 2 - 0 Slo. Bratislava [1] +1/4 1-0

TNKA

00:30 FT [10] Antalyaspor 1 - 1 Kayserispor [11] - 3/4 0-0

TNKA

00:30 FT Altay 0 - 1 Galatasaray [1] +1/2 0-1

TNKB

00:30 FT Balikesirspor 0 - 2 Ankaragucu +2 1/4 0-1

TNKB

00:30 FT Istanbulspor AS 1 - 2 Erzurumspor FK [10] - 1/4 0-1

PERA

00:30 FT Uni.San Martin 1 - 1 Sport Huancayo [12] +1/2 1-1

ICEA

01:00 FT [6] IA Akranes 3 - 0 Vikingur Rey. [1] +1 2-0

ICEA

01:00 FT Keflavik 0 - 1 Valur Rey. [3] +1 0-1

NORA

01:00 FT [10] Rosenborg 0 - 0 Molde [4] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [A-4] Estudiantes BsAs 2 - 0 Alvarado MDP [A-11] - 1/2 1-0

SLOA

01:15 FT [5] Koper 1 - 0 O.Ljubljana [3] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [A-19] Guillermo 0 - 1 Deportivo Maipu [A-12] +0 0-1

ITA

01:45 FT 3 [7] Lazio 1 - 2 AC Milan [2] 4 +1/4 1-0

PHA

01:45 FT 1 [9] Stade Reims 0 - 1 Marseille [8] 1 +1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 4 [2] Barcelona 0 - 1 Rayo Vallecano [16] 6 - 1 1/2 0-1

BRAA

02:00 FT Santos/SP 3 - 0 America/MG - 1/4 1-0

BRB

02:00 FT Nautico/PE 2 - 0 Operario/PR [8] - 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT Univ. De Sucre 0 - 1 The Strongest [A-1] +0 0-1

BLVA

02:00 FT [A-4] Real Santa Cruz 3 - 2 Nacional Potosi [B-2] - 1/4 1-1

BLVA

02:00 FT 2 CA Palmaflor 0 - 1 Aurora [B-1] - 1/4 0-0

CHIB

02:00 FT 1 Iquique 0 - 2 Rangers Talca [2] - 1/2 0-1

COLA

02:00 FT [15] Deportivo Cali 0 - 1 Aguilas Doradas [11] - 1/4 0-1

URUA

02:15 FT [16] CA Fenix 2 - 1 Albion FC (URU) - 3/4 2-0

BDNA

02:30 FT Tondela 1 - 1 Vitoria Guimaraes [5] +1/4 0-0

JORA

02:30 FT [2] Faisaly (JOR) 1 - 1 Moghayer Al Sarhan [9] - 1 1/4 0-1

ARGLC

02:30 FT [A-1] Racing Club 0 - 0 Newells Old Boys [A-6] - 1/2 0-0

ECUA

02:30 FT [4] LDU Quito 3 - 2 Mushuc Runa [10] - 1 1/2 1-0

VENA

02:30 FT Mineros Guayana 0 - 3 Zulia FC - 1/2 0-2

USAA

02:30 FT [Dong-10] Orlando City 0 - 3 New York RB [Dong-4] - 1/4 0-1

COLB

03:00 FT Valledupar 1 - 0 Atletico Huila [1] - 1/2 1-0

PERA

03:00 FT 1 [6] AD Tarma 1 - 2 Alianza Atletico [16] - 1/2 0-1

USB

03:00 FT 1 [A-10] Loudoun United 1 - 2 Birmingham Legion [A-6] +3/4 0-0

CRCA

03:00 FT [11] Municipal Grecia 3 - 2 Guadalupe FC - 1/4 2-1

PERA

03:30 FT 1 [1] Universitario 1 - 1 Sport Boys [13] - 3/4 0-0

BRAA

04:00 FT 1 [15] Juventude/RS 0 - 1 Cuiaba/MT [20] - 1/2 0-0

USAA

04:00 FT 1 [Dong-3] New York City 5 - 4 Toronto [Dong-5] - 1 1/4 1-2

CRCA

04:00 FT Jicaral Sercoba 2 - 0 Sporting (CRC) [6] +1/4 0-0

COLA

04:05 FT [14] Jag de Cordoba 1 - 1 America Cali [10] +0 0-1

BLVA

04:15 FT [C-3] CD Guabira 0 - 0 Oriente Petrolero [D-3] - 1/4 0-0

BRAA

04:30 FT [19] Atletico/GO 1 - 1 Botafogo/RJ [4] - 1/4 0-0

CHIA

04:30 FT [11] O Higgins 1 - 0 Nublense [10] +1/4 1-0

PARA

04:30 FT [7] Sportivo Ameliano 0 - 1 Cerro Porteno [1] +1/2 0-0

URUA

04:30 FT 1 [3] Boston River 2 - 0 Dep. Maldonado [10] +0 1-0

USAA

04:30 FT [Dong-2] Cincinnati 1 - 2 Los Angeles FC [Tay-6] +1/2 1-0

USB

04:30 FT [A-4] Indy Eleven 3 - 1 Orange County SC [B-4] - 1/4 0-1

ARGLC

05:00 FT [A-2] River Plate 1 - 1 Atletico Tucuman [A-11] - 2 1/4 1-0

ARGB

05:00 FT [A-18] CA Guemes 2 - 1 Almirante Brown [B-18] - 1/4 1-1

ECUA

05:00 FT 1 [5] Emelec 1 - 0 SD Aucas [2] - 3/4 1-0

MEXA

05:00 FT [2] Cruz Azul 0 - 1 San Luis [13] - 1/4 0-1

VENA

05:15 FT 1 [12] Estu.Merida 2 - 2 Inter de Barinas [8] - 1/4 2-1

COLA

06:10 FT [5] Millonarios 2 - 1 Santa Fe [3] - 1/4 1-0

GHQG

06:30 FT [35] El Salvador 0 - 4 Guatemala [198] 0-1

BLVA

06:30 FT [B-3] Blooming 1 - 1 Royal Pari [B-4] - 1/4 1-0

PARA

06:45 FT [6] Guarani CA 2 - 1 Guairena FC - 1/2 0-1

CHIA

07:00 FT [2] Coquimbo Unido 3 - 2 U. La Calera [16] +0 0-1

URUA

07:00 FT 1 Plaza Colonia 0 - 3 CA Rentistas - 1/4 0-1

MEXA

07:00 FT [15] Santos Laguna 1 - 1 Club Leon [11] - 1/4 0-0

ARGLC

07:30 FT [A-3] Defensa YJ 1 - 1 CA Platense [A-13] - 1 0-0

ARGLC

07:30 FT [B-11] Godoy Cruz 1 - 1 Lanus [B-12] - 3/4 1-1

ECUA

07:30 FT 1 [7] Macara 0 - 1 Barcelona SC [3] +0 0-0

COLA

08:15 FT [19] Alianza Petrolera 0 - 2 Deportes Tolima [2] - 1/2 0-0

MEXA

09:06 FT [16] Club Tijuana 2 - 2 Queretaro [10] - 1/4 2-0

EGYA

23:00 Hoãn Haras Al Hodoud - Tala'ea Al Jaish [10] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-13] Catania - Messina [C-14] -

Kết quả bóng đá ngày 24/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 24/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu U19 › Vòng T.5

16:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

19:1523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

20:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

21:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Estonia › Vòng 12

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Latvia › Vòng 15

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 24

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Serbia › Vòng 37

23:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

23:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Estonia › Vòng 12

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Na Uy › Vòng 9

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

00:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng Chung Ket

00:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 4

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Italia › Vòng Play off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng Play Off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 17

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Scotland › Vòng Play off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 14

06:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

06:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Paraguay › Vòng Apt 19

06:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

07:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

08:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mexico › Vòng CK Clau

09:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 11

09:0524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 8

02:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16