KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 24/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [12] Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [5] 0-1

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ [1] 1-0

NHATW

11:00 FT [4] NGU Loverledge Nữ 3 - 2 Gunma W. Star Nữ [8] 2-2

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 3 Iga Kunoichi Nữ [3] 0-2

HQB

11:30 FT [10] Ansan Greeners 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [2] +3/4 1-1

AUSNSW

12:00 FT [11] North Shore Mariners 3 - 3 APIA Tigers [4] +1 2-2

AUSQSL

12:00 FT 1 [8] Brisbane City 4 - 4 Sunshine Coast [5] +0 1-1

AUSQSL

12:00 FT [4] Gold Coast Knights 0 - 1 Eastern Suburbs [6] - 1 1/2 0-0

AUSNSW

13:30 FT [2] Sydney FC U21 3 - 1 Sydney Olympic [6] +1 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [11] Busan I'Park 1 - 1 Anyang [4] +1/4 1-0

AUSA

14:05 FT [4] Adelaide Utd 2 - 0 Perth Glory [12] - 1 1/2 1-0

AUSBPL

15:00 FT [10] Taringa Rovers 5 - 2 Virginia Utd [9] 4-2

NHATB

15:00 FT [17] Thespa Kusatsu 0 - 1 Blaublitz Akita [9] - 1/4 0-1

AUSNSW

15:20 FT [5] Blacktown City 3 - 1 Manly Utd [3] - 1/2 2-0

AUTB

15:30 FT [7] Grazer AK 1 - 0 St.Polten [8] +0 1-0

ACL

16:00 FT [I-4] Guangzhou FC 0 - 5 Ulsan Hyundai [I-3] 0-1

HQB

16:30 FT [6] Chungnam Asan 2 - 1 GimPo Citizen [9] - 1/2 1-1

TBN3

17:00 FT [A2-12] Atl. Baleares 1 - 1 Real Madrid B [A2-4] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-9] Salamanca 2 - 1 Real Union [A1-6] - 1/2 1-1

TBN3

17:00 FT 1 [A1-14] Athletic Bilbao B 1 - 0 SD Logrones [A1-16] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT 2 [A2-10] Algeciras 1 - 1 UCAM Murcia [A2-18] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-11] Inter de Madrid 0 - 0 S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-7] Sevilla B 1 - 0 Real Betis B [A2-19] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-15] Talavera 1 - 1 Deportivo [A1-2] +1/2 1-0

BDNB

17:00 FT [7] Penafiel 2 - 0 Feirense [4] - 1/4 1-0

HLA

17:15 FT [17] Willem II 1 - 0 Vitesse Arnhem [6] +1/4 1-0

HLB

17:15 FT [4] ADO Den Haag 1 - 1 Utrecht U21 [18] - 1 1/4 1-0

ITA

17:30 FT 1 [17] Salernitana 2 - 1 Fiorentina [7] 1 +1/2 1-0

POLA

17:30 FT [1] Lech Poznan 3 - 1 Stal Mielec [14] - 2 2-1

TNKB

17:30 FT [8] Boluspor 0 - 2 Umraniyespor [1] +1/4 0-2

TNKB

17:30 FT [12] Keciorengucu 1 - 0 Menemen Bld [18] - 1 1-0

POLB

17:40 FT [12] GKS Tychy 1 - 1 Katowice [8] - 1/4 1-1

ACL

18:00 FT [F-2] Urawa Red 0 - 0 Daegu [F-1] - 1/2 0-0

ACL

18:00 FT [G-3] Jeonnam Dragons 1 - 1 Melbourne City [G-2] +3/4 0-0

DUC3

18:00 FT [15] Duisburg 0 - 6 Munchen 1860 [4] +0 0-3

DUC4DB

18:00 FT [11] C. Leipzig 0 - 2 Berlin AK 07 [6] +1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT 1 [19] Tasmania Berlin 1 - 2 FC Eilenburg [15] +1/2 0-1

PHA

18:00 FT 1 1 [4] Rennes 5 - 0 Lorient [16] - 1 1/2 2-0

NGA

18:00 FT [15] Rubin Kazan 1 - 0 Arsenal-Tula [16] - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT [13] Khimki 4 - 1 Krylya Sovetov [8] +1/2 1-1

TDB

18:00 FT [5] Skovde 2 - 0 Norrby [11] +1/4 2-0

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 1 - 2 Samut Prakan City [15] +0 0-1

THAA

18:00 FT 1 [4] Muang Thong Utd 3 - 1 Bangkok Utd [3] +0 1-0

DUB

18:30 FT [17] Erzgebirge Aue 2 - 2 Hansa Rostock [13] +1/4 2-1

DUB

18:30 FT [8] Nurnberg 2 - 4 Sandhausen [14] - 1/2 1-1

DUB

18:30 FT [7] Paderborn 07 3 - 0 Hannover 96 [11] - 1/4 2-0

DUC4B

18:30 FT 1 [A-2] Holstein Kiel II 0 - 2 Hannover II [B-4] - 3/4 0-0

BIA

18:30 FT [2] Club Brugge 1 - 0 Antwerpen [4] - 1 1/4 1-0

TBNB

19:00 FT 1 [22] Alcorcon 1 - 2 Real Oviedo [7] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 3 - 0 Zwickau [10] - 1 3/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [A-9] St. Pauli II 1 - 2 Oberneuland [B-10] - 1 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-8] Phonix Lubeck 2 - 0 Rehden [B-5] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [11] Stuttgart II 2 - 0 Homburg [6] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [4] Oberhausen 0 - 3 Preussen Munster [2] +1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [12] A.Aachen 1 - 2 Wuppertaler [3] +1/4 1-1

NGB

19:00 FT [3] FK Orenburg 0 - 0 Alania Vla [6] - 1/2 0-0

LATA

19:00 FT [6] BFC Daugava 2 - 0 METTA/LU Riga [7] - 1/2 1-0

DENA

19:00 FT [5] Aalborg BK 1 - 2 Silkeborg IF [3] +0 1-1

DENA

19:00 FT [9] Nordsjaelland 2 - 0 Viborg [6] +0 1-0

TSA

19:15 FT [5] St. Gallen 3 - 0 Lugano [4] - 1/2 3-0

ITA3

19:30 FT [A-3] Feralpisalo 0 - 0 AC Renate [A-4] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-18] US Seregno 2 - 2 Piacenza [A-9] +0 0-2

ITA3

19:30 FT [A-8] Juventus U23 3 - 2 Legnano [A-20] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-10] Pergolettese 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-14] Fiorenzuola 0 - 2 Giana Erminio [A-19] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-17] Pro Sesto 1 - 0 Lecco [A-5] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-2] Padova 1 - 2 Virtus Verona [A-12] - 1 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 3 AC Trento [A-16] - 1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-15] Mantova 3 - 0 Pro Vercelli [A-6] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-7] Triestina 0 - 2 Alto Adige [A-1] +1/2 0-1

HLA

19:30 FT [3] Feyenoord 2 - 1 Utrecht [7] - 1 1/2 0-0

HLA

19:30 FT [12] Groningen 0 - 1 Heracles Almelo [16] - 1/2 0-1

AUTA

19:30 FT [9] Austria Klagenfurt 2 - 3 Wolfsberger AC [3] +3/4 1-1

AUTA

19:30 FT [1] RB Salzburg 5 - 0 Austria Wien [4] - 1 1/2 3-0

ANHA

20:00 FT 1 [9] Brighton 2 - 2 Southampton [15] - 1/4 2-1

ANHA

20:00 FT 3 [18] Burnley 1 - 0 Wolves [10] 1 +0 0-0

ANHA

20:00 FT 1 [3] Chelsea 1 - 0 West Ham Utd [7] 1 - 1 1/4 0-0

ITA

20:00 FT 2 [13] Bologna 2 - 2 Udinese [12] 2 +1/4 1-1

ITA

20:00 FT 4 [14] Empoli 3 - 2 Napoli [3] 1 +3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-6] VfV 06 Hildesheim 2 - 2 Hamburger II [A-5] +1/4 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 4 - 0 Weiche Flensburg [A-1] - 1/2 2-0

PHA

20:00 FT [17] Clermont 2 - 2 Angers [14] 6 1 - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT 2 4 [19] Metz 0 - 1 Stade Brestois [11] +0 0-1

PHA

20:00 FT 1 [9] Nantes 5 - 3 Bordeaux [20] 1 - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT [5] Nice 1 - 0 Troyes [15] 1 - 1 0-0

BDNB

20:00 FT [9] CD Mafra 1 - 1 Rio Ave [1] +3/4 1-1

NGB

20:00 FT [18] Rotor Volgograd 2 - 3 Yenisey [5] +1/4 1-0

POLA

20:00 FT [2] Rakow Czestochowa 2 - 1 Gornik Leczna [18] - 1 3/4 2-0

POLB

20:00 FT [13] Skra Czestochowa 2 - 2 Odra Opole [5] +1/4 1-1

MNEA

20:00 FT [1] Sutjeska 3 - 0 Rudar [8] 1-0

MNEA

20:00 FT [7] OFK Petrovac 2 - 1 FK Jerezo [6] 0-0

NORB

20:00 FT [12] Raufoss IL 1 - 1 Grorud IL [13] - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT [16] Stjordals Blink 1 - 3 KFUM Oslo [7] +0 0-1

SLOA

20:00 FT [5] NK Bravo 0 - 2 Domzale [7] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 3 - 0 Hatayspor [12] - 1 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [20] Malatyaspor 2 - 3 Konyaspor [3] +1 0-2

TNKB

20:00 FT [16] Kocaelispor 2 - 1 Manisa FK [9] +0 2-1

TDA

20:00 FT [12] Varbergs BoIS 0 - 0 Mjallby AIF [6] - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [3] AIK Solna 1 - 0 Djurgardens [5] - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [2] Brage 3 - 1 Brommapojkarna [9] - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [4] AC Horsens 3 - 2 Nykobing [6] - 1 3/4 2-1

NPA

20:00 FT [15] Moroka Swallows 3 - 2 Baroka FC [16] - 1/2 0-1

NPA

20:00 FT [3] Royal AM 0 - 0 Amazulu [7] -

MASL

20:15 FT [2] Sabah FA 4 - 0 Kedah FA [4] +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 [13] Bochum 0 - 2 Augsburg [14] 3 - 1/4 0-2

SCOA

20:30 FT [5] Ross County 0 - 2 Celtic [1] +1 3/4 0-1

NGA

20:30 FT [10] Rostov 3 - 2 Spartak Moscow [9] +1/4 1-1

AZEA

20:30 FT [3] Gabala FC 0 - 2 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-2

ACL

21:00 FT [I-1] Darul Takzim 0 - 5 Kawasaki Fro. [I-2] +3/4 0-3

ACL

21:00 FT [G-1] BG Pathum United 3 - 1 Ceres FC [G-4] 3-0

ACL

21:00 FT [F-3] Lion City Sailors 3 - 2 Shandong Taishan [F-4] - 2 1/4 1-0

DUC4DB

21:00 FT [13] Meuselwitz 0 - 1 Ger.Halberstadt [14] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [4] Dundee Utd 2 - 3 Hearts [3] +1/4 1-1

BIA

21:00 FT 1 [5] Gent 0 - 1 Genk [8] - 1/2 0-0

ICEA

21:00 FT [11] Vestmannaeyjar 0 - 3 KA Akureyri [2] +0 0-1

LATA

21:00 FT [8] Spartaks Jurmala 1 - 2 FK Auda [5] +1/2 1-0

LUXA

21:00 FT [10] Etzella Ettelbruc 0 - 1 UT Petange [11] 0-1

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 3 - 2 Wiltz [13] 2-1

LUXA

21:00 FT [12] Mondorf-les. 2 - 1 Progres Niedercorn [5] 1-1

LUXA

21:00 FT [9] Victoria Rosport 2 - 1 Hostert [14] 1-1

LUXA

21:00 FT [6] UNA Strassen 3 - 1 Dudelange [1] 1-1

LUXA

21:00 FT [15] Rodange 91 1 - 0 RM Hamm Benfica [16] 1-0

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 4 - 0 Racing Union [7] 2-0

LUXA

21:00 FT [3] Fola Esch 1 - 0 Jeunesse Esch [8] 0-0

MNEA

21:00 FT [3] Decic Tuzi 2 - 1 Iskra Danilo [4] 2-1

CZEA

21:00 FT [2] Vik.Plzen 3 - 1 Slovacko [4] - 3/4 2-1

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 0 Slovan Liberec [9] - 1/2 1-0

DENA

21:00 FT [1] Kobenhavn 0 - 1 Randers [7] - 1 0-0

MASL

21:00 FT [3] Negeri Sembilan 2 - 1 Kuala Lumpur FA [5] +1/4 0-0

MAPL

21:00 FT [6] PDRM FA 1 - 3 Kelantan [3] +0 1-0

MAPL

21:00 FT [2] Terengganu II 0 - 0 Selangor II [7] - 3/4 0-0

TBNB

21:15 FT [15] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Las Palmas [6] +1/4 0-1

TBNB

21:15 FT [14] Mirandes 0 - 1 Valladolid [3] +1/4 0-1

ESTA

21:15 FT [1] Flora Tallinn 2 - 0 Levadia T. [2] +0 2-0

BDNB

21:30 FT [5] Benfica B 1 - 2 Academico Viseu [15] +1/4 0-2

BDNB

21:30 FT [10] Porto B 0 - 1 Vilafranquense [12] - 1/2 0-1

BDNB

21:30 FT [6] Nacional Madeira 3 - 2 SC Farense [11] +0 1-1

AZEA

21:30 FT [5] Sabah FK 5 - 1 Keşla FK [7] - 1 1/4 3-0

TSA

21:30 FT [8] Grasshoppers 3 - 1 Lausanne Sports [10] - 1/4 1-1

TSA

21:30 FT [2] Basel 3 - 0 Luzern [9] - 1/2 1-0

TSB

21:30 FT [8] Yverdon 2 - 2 Winterthur [1] +1/2 0-1

HLA

21:45 FT [15] Fortuna Sittard 1 - 0 Go Ahead Eagles [13] +0 1-0

ALBA

21:45 FT [9] Dinamo Tirana 0 - 1 Teuta Durres [6] -

ALBA

21:45 FT [1] KF Tirana 0 - 1 Kastrioti Kruje [7] -

ALBA

21:45 FT [10] Skenderbeu 0 - 1 Egnatia Rrogozhine [8] -

LITA

21:55 FT [4] Suduva 2 - 0 FK Jonava [10] - 2 1/4 1-0

C1W

22:00 FT [4-1] Lyon Nữ 3 - 2 PSG Nữ [2-1] - 3/4 2-1

TBN3

22:00 FT [A1-20] Extremadura UD 0 - 2 Badajoz [A1-10] -

TBN3

22:00 FT [A1-19] Valladolid II 3 - 3 Cultural Leonesa [A1-12] +1/4 2-0

TBN3

22:00 FT [A2-1] Andorra FC 2 - 1 Sabadell [A2-5] - 1/2 2-1

TBN3

22:00 FT [A2-2] Albacete 3 - 0 Linense [A2-16] - 1 0-0

CROA

22:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 0 Hajduk Split [2] +3/4 0-0

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 0 - 0 Ruzomberok [3] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [5] Rapid Wien 1 - 1 Sturm Graz [2] +1/4 0-0

PHA

22:05 FT 2 [10] Lille 1 - 0 Strasbourg [6] 3 +0 0-0

ANHA

22:30 FT 2 [2] Liverpool 2 - 0 Everton [16] 5 - 2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Campobasso 1 - 1 Potenza SC [C-16] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-7] Foggia 2 - 0 Avellino [C-4] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-9] Juve Stabia 4 - 0 Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-5] SS Monopoli 2 - 1 Fidelis Andria [C-17] - 1 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [C-19] Vibonese 0 - 3 Catanzaro [C-2] +1 1/2 0-1

ITA3

22:30 FT [C-10] Monterosi FC 0 - 1 Latina [C-12] -

ITA3

22:30 FT [C-11] AZ Picerno 2 - 2 Taranto [C-14] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [C-8] Turris Neapolis 4 - 2 Paganese [C-18] - 1 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Bari 0 - 2 Palermo [C-3] - 1/4 0-1

DUA

22:30 FT 1 [16] Hertha Berlin 2 - 0 Stuttgart [15] 1 +1/4 1-0

POLA

22:30 FT 1 [3] Pogon Szczecin 3 - 1 Legia Wars. [10] - 1/2 1-1

HUNA

22:30 FT 1 [1] Ferencvaros 2 - 1 Ujpest [5] - 1 1/4 2-1

FINA

22:30 FT [11] IFK Mariehamn 2 - 1 AC Oulu [3] - 3/4 1-1

TDA

22:30 FT [16] Helsingborg 1 - 1 Hacken [1] +1/2 0-0

ITA

22:59 FT 3 [19] Genoa 1 - 0 Cagliari [18] 2 - 1/2 0-0

BDNB

22:59 FT [16] SC Covilha 1 - 1 Leixoes [8] +0 1-0

AZEA

22:59 FT [6] Sumqayit 0 - 1 Zire IK [4] +1/4 0-0

AZEA

22:59 FT [8] Səbail FK 0 - 1 Neftchi Baku [2] +1 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [9] Podbeskidzie 0 - 1 Stomil Olsztyn [16] - 1 0-0

ICEA

22:59 FT 1 [12] Leiknir Rey. 0 - 3 Stjarnan [3] +1/4 0-2

ISRA

22:59 FT [9] Hapoel Hadera 2 - 3 Ashdod [8] +1/4 1-1

MNEA

22:59 FT [5] Mornar Bar 1 - 0 Zeta [9] 0-0

MNEA

22:59 FT [10] FK Podgorica 1 - 5 Buducnost [2] 0-2

NORA

22:59 FT [1] Lillestrom 1 - 0 Haugesund [14] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [11] Valerenga 1 - 0 FK Jerv [15] - 1 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [10] Tromso 2 - 5 Sarpsborg [9] - 1/2 1-2

NORA

22:59 FT [16] Kristiansund 2 - 2 HamKam [12] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [2] Viking 2 - 0 Bodo Glimt [6] - 1/4 1-0

RMNA

22:59 FT [4] Voluntari 0 - 1 CFR Cluj [1] +3/4 0-0

DENA

22:59 FT [10] Aarhus AGF 1 - 2 Odense BK [8] +1/4 1-0

COLA

22:59 FT [5] Envigado 2 - 1 Pereira [14] - 1/4 0-1

PERA

22:59 FT [17] Carlos Stein 2 - 0 UTC Cajamarca [14] +0 1-0

TBNB

23:30 FT [16] Lugo 0 - 0 Leganes [13] +0 0-0

TBNB

23:30 FT [10] Zaragoza 0 - 0 Burgos CF [12] - 1/2 0-0

NGA

23:30 FT [4] CSKA Moscow 1 - 0 Din. Moscow [3] +1/4 0-0

BIA

23:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 3 - 1 Anderlecht [3] - 1/2 2-1

CHIA

23:30 FT 1 [12] Univ. Catolica(CHL) 1 - 1 Colo Colo [1] +1/2 1-0

BDNA

00:00 FT 1 [9] Estoril 2 - 2 Belenenses [18] - 1/2 2-0

CZEA

00:00 FT [6] Hradec Kralove 4 - 3 Slavia Praha [1] +1 1/2 3-2

ECUA

00:00 FT [2] Catolica Quito 4 - 1 Tecnico Uni. [15] - 1 1-0

MEXA

00:00 FT 1 [15] Toluca 2 - 4 Atlas [3] +1/4 1-2

CRCA

00:00 FT [4] Cartagines 1 - 2 Alajuelense [1] +0 1-0

CROA

00:05 FT [6] HNK Gorica 0 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 0-0

ARGB

00:10 FT [30] Atletico Rafaela 1 - 1 Nueva Chicago [22] - 1/2 0-1

ISRA

00:15 FT 1 [7] Bnei Sakhnin 1 - 1 Hap. Beer Sheva [2] +1/2 1-0

USA

00:25 FT [Dong-10] Inter Miami 2 - 1 Atlanta United [Dong-7] +0 1-1

HUNA

00:30 FT [12] Gyirmot SE 1 - 1 Budapest Honved [9] +1/4 1-1

ISRB

00:30 FT [5] H. Petah Tikva 0 - 3 Kafr Qasim [3] +0 0-2

ISRB

00:30 FT [2] Sektzia Nes Tziona 4 - 0 AS Ashdod [4] - 1/4 1-0

ISRB

00:30 FT [6] Hapoel Kfar Saba 5 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/2 3-2

ISRB

00:30 FT [14] Bnei Yehuda 2 - 1 Maccabi Bnei Raina [1] +1/2 1-1

SVKA

00:30 FT [4] Dunajska Stred 2 - 0 Slo. Bratislava [1] +1/4 1-0

TNKA

00:30 FT [7] Antalyaspor 1 - 1 Kayserispor [14] - 3/4 0-0

TNKA

00:30 FT [18] Altay 0 - 1 Galatasaray [13] +1/2 0-1

TNKB

00:30 FT [19] Balikesirspor 0 - 2 Ankaragucu [2] +2 1/4 0-1

TNKB

00:30 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 2 Erzurum BB [5] - 1/4 0-1

PERA

00:30 FT [18] Uni.San Martin 1 - 1 Sport Huancayo [3] +1/2 1-1

ICEA

01:00 FT [9] IA Akranes 3 - 0 Vikingur Rey. [5] +1 2-0

ICEA

01:00 FT [8] Keflavik 0 - 1 Valur Rey. [4] +1 0-1

NORA

01:00 FT [8] Rosenborg 0 - 0 Molde [3] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [4] Estudiantes BsAs 2 - 0 Alvarado MDP [20] - 1/2 1-0

SLOA

01:15 FT [2] Koper 1 - 0 O.Ljubljana [3] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [16] Guillermo 0 - 1 Deportivo Maipu [15] +0 0-1

ITA

01:45 FT 3 [5] Lazio 1 - 2 AC Milan [1] 4 +1/4 1-0

PHA

01:45 FT 1 [12] Stade Reims 0 - 1 Marseille [2] 1 +1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 4 [2] Barcelona 0 - 1 Rayo Vallecano [12] 6 - 1 1/2 0-1

BRAA

02:00 FT [6] Santos/SP 3 - 0 America/MG [9] - 1/4 1-0

BRB

02:00 FT [16] Nautico/PE 2 - 0 Operario/PR [7] - 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [A-8] Univ. De Sucre 0 - 1 The Strongest [A-2] +0 0-1

BLVA

02:00 FT [A-6] Real Santa Cruz 3 - 2 Nacional Potosi [A-3] - 1/4 1-1

BLVA

02:00 FT 2 [A-1] CA Palmaflor 0 - 1 Aurora [A-7] - 1/4 0-0

CHIB

02:00 FT 1 [11] Iquique 0 - 2 Rangers Talca [3] - 1/2 0-1

COLA

02:00 FT [19] Deportivo Cali 0 - 1 Rionegro Aguilas [12] - 1/4 0-1

URUA

02:15 FT [8] CA Fenix 2 - 1 Albion FC (URU) [14] - 3/4 2-0

BDNA

02:30 FT [17] Tondela 1 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +1/4 0-0

JORA

02:30 FT [2] Faisaly (JOR) 1 - 1 Moghayer Al Sarhan [7] - 1 1/4 0-1

ARGLC

02:30 FT [A-1] Racing Club 0 - 0