KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 FT [A-5] Ural U21 1 - 1 Torpedo Moscow U21 [A-9] 1-0

NGAU21

15:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 2 - 0 Orenburg U21 [A-10] 0-0

NGAU21

15:00 FT [B-8] Fakel U21 1 - 0 FK Sochi U21 [B-7] 0-0

CZEU19

15:30 FT [14] MFk Karvina U19 5 - 1 Pribram U19 [16] - 2 4-1

CZEU19

16:00 FT [2] Brno U19 2 - 2 Jihlava U19 [4] - 3/4 1-1

VNB

16:00 FT 1 [9] Phú Thọ 1 - 2 Cần Thơ [8] - 1/4 1-0

AUSVPL

16:30 FT [4] Green Gully SC 2 - 0 Bentleigh Greens [5] +0 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] Khimki U21 1 - 2 Lok. Moscow U21 [B-2] 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-4] Strogino Moscow U21 2 - 1 CSKA Mos. U21 [A-3] 1-0

AUSVPL

17:00 FT [3] Oakleigh Cannons 2 - 2 Heidelberg Utd [6] - 1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [11] Sagan Tosu 1 - 1 Avispa Fukuoka [14] +0 1-1

HQ3

17:00 FT [1] Changwon City 2 - 1 Dangjin Citizen [16] - 1 2-1

VNA

18:00 FT [2] Hải Phòng 4 - 3 TP.HCM [9] - 1/2 2-0

VNA

18:00 FT [5] SL Nghệ An 1 - 1 Hà Nội FC [1] +1/2 1-0

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 1 Khánh Hòa [2] +0 0-0

CZEU19

18:15 FT [5] Mlada Boleslav U19 1 - 0 Banik Ostrava U19 [7] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [7] Beijing Guoan 0 - 2 Sh. Shenhua [8] - 1/4 0-2

SINA

18:45 FT [6] Hougang Utd 4 - 9 Lion City Sailors [1] 1-5

ANHU23

19:00 FT [1-5] Crystal Palace U21 2 - 1 Wolves U21 [1-9] 1-1

NGAU21

19:00 FT [A-8] ORS 5 U21 0 - 5 Zenit U21 [A-1] 0-3

THA

19:00 FT 1 [7] Port FC 5 - 2 Prachuap FC [13] 1 - 1 4-0

KAZA

20:00 FT [14] Akzhayik Oral 4 - 2 Atyrau [11] - 1/4 3-1

OMAA

20:45 FT [8] Oman Club 0 - 1 Al Nahda (OMA) [1] +3/4 0-0

OMAA

20:50 FT [6] Al Suwaiq 2 - 0 Al Ittihad (OMA) [12] - 3/4 1-0

NGAU21

21:00 FT 1 [B-9] Akhmat Gr. U21 2 - 3 Krasnodar U21 [B-3] 1-1

NGAU21

21:00 FT [B-6] Kuban U21 1 - 3 Rostov U21 [B-1] 1-1

NGAU21

21:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 2 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-7] 0-1

NGAU21

21:00 FT 1 [B-4] Chertanovo U21 1 - 2 Din. Moscow U21 [B-5] 0-1

AZEA

21:00 FT [10] Sumqayit 0 - 0 Turan Tovuz [6] - 1/2 0-0

SVKA

21:00 FT [6] MSK Zilina 2 - 0 Zemplin Michalovce [8] - 3/4 1-0

EGYA

21:00 FT Masr lel Maqassah 0 - 2 Semouha Club [15] +1 1/2 0-1

IRNA

21:30 FT [5] Aluminium Arak 0 - 1 Persepolis [1] +3/4 0-1

IRNA

21:30 FT [11] Havadar SC 0 - 1 Sanat Naft [16] - 1/4 0-0

ARMA

22:00 FT [9] BKMA Yerevan 2 - 4 Alashkert [3] +1 1-1

BLRA

22:00 FT [14] Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 2 Torpedo Zhodino [7] 0-1

BIHA

22:00 FT [11] Leotar Trebinje 0 - 1 Borac Banja Luka [3] 0-1

KAZA

22:00 FT [2] Aktobe 1 - 0 FK Aksu [6] - 1 1/4 1-0

KAZA

22:00 FT 1 [8] FK Maktaaral 0 - 2 Shakhter Kar. [7] +0 0-1

LITA

22:00 FT [8] Banga 0 - 1 FK Riteriai [5] +1/2 0-1

FINA

22:00 FT [11] Lahti 0 - 2 IFK Mariehamn [9] +0 0-0

FINB

22:00 FT [9] JaPS 3 - 0 PK-35 [10] +1/4 1-0

JORA

22:00 FT [2] Wehdat Amman 1 - 0 S.Al.Ordon [4] - 1 1/2 1-0

BULA

22:30 FT [10] Botev Plovdiv 3 - 1 Septemvri Sofia [12] - 1 1/4 1-0

FINB

22:30 FT [1] KTP Kotka 2 - 1 Jaro [3] +0 0-0

FIN3

22:30 FT [C-7] GBK Kokkola 4 - 0 Narpes Kraft [C-6] +1/2 2-0

SLOA

22:30 FT 1 [10] Tabor Sezana 0 - 4 NK Bravo [7] +0 0-1

RMNA

22:45 FT [10] Voluntari 0 - 0 Universitaea Cluj [13] +0 0-0

KSAA

22:45 FT [10] Al Ettifaq 1 - 2 Al Tai [7] - 1/4 1-1

KSAA

22:45 FT [13] Al Adalah 0 - 3 Al Ittihad (KSA) [3] +1 0-1

ALGA

22:45 FT [2] CS Constantine 3 - 1 USM Khenchela [4] - 1 1-0

KUWA

22:50 FT 1 [1] Al Kuwait 0 - 1 Al Jahra [5] - 1 3/4 0-1

GHU17

22:59 FT [19] Libya U17 2 - 1 Oman U17 [59] 0-0

GHU17

22:59 FT [7] Yemen U17 1 - 1 Tunisia U17 [17] 0-1

DUC4B

22:59 FT [12] Atlas Delmenhorst 3 - 2 St. Pauli II [18] - 1/2 2-2

DUC4BA

22:59 FT [18] FC Pipinsried 2 - 0 Turkgucu-Ataspor [7] +3/4 0-0

DUC4BA

22:59 FT [19] VfB Eichstatt 0 - 1 Ansbach [9] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:59 FT [6] TSV Aubstadt 1 - 0 Schweinfurt [13] - 1/4 1-0

POLA

22:59 FT [12] Gornik Zabrze 1 - 1 Jagiellonia [13] - 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [2] Puszcza Nie. 0 - 0 Zaglebie Sosno [12] +0 0-0

ESTA

22:59 FT 2 [10] Vaprus Parnu 2 - 3 Tallinna Kalev [8] - 1/4 1-0

GEOA

22:59 FT [6] Saburtalo 1 - 2 Dinamo Tbilisi [1] 1-2

FIN3

22:59 FT [A-4] FC Kiffen 2 - 0 Atlantis [A-5] - 1/2 2-0

FIN3

22:59 FT 1 [C-11] FC Komeetat 1 - 3 Jyvaskyla JK [C-1] +2 1/2 0-1

SRBA

22:59 FT [15] Novi Sad 1 - 2 FK Novi Pazar [6] +0 0-2

CZEB

22:59 FT [8] Jihlava 3 - 0 Taborsko [9] - 1/2 1-0

CYPA

22:59 FT [9] Karmiotissa Pol. 1 - 2 Nea Salamina [8] - 1/4 0-1

ALGA

22:59 FT [9] ASO Chlef 1 - 0 JS Kabylie [15] +1/4 0-0

ALGA

22:59 FT [1] CR Belouizdad 4 - 1 HB Chelghoum Laid [16] 2-0

ALGA

22:59 FT [8] RC Arbaa 3 - 1 MC Oran [12] - 3/4 1-1

AUTB

23:10 FT [12] Liefering 4 - 2 Sturm Graz II [11] +1/2 2-0

AUTB

23:10 FT [5] Floridsdorfer AC 2 - 3 SKU Amstetten [7] - 1/2 1-2

AUTB

23:10 FT [15] Austria Wien II 1 - 1 Horn [3] +1/2 1-1

AUTB

23:10 FT [16] Kapfenberg 1 - 1 Vorwarts Steyr [14] +3/4 0-1

ITAA

23:30 FT 3 [14] Monza 1 - 2 Udinese [8] 2 +1/4 1-1

DUB

23:30 FT 2 [7] Fort.Dusseldorf 4 - 0 Jahn Regensburg [12] 3 - 3/4 0-0

DUB

23:30 FT 3 [16] A.Bielefeld 4 - 1 Ein.Braunschweig [14] 3 - 1/4 3-0

DUC4BA

23:30 FT [2] Wurzburger 0 - 1 Unterhaching [1] - 1/2 0-0

AZEA

23:30 FT [3] Neftchi Baku 2 - 1 Zire IK [4] - 1/2 1-0

MLTA

23:30 FT [7] Gudja United 3 - 3 Gzira Utd [2] 2-1

TD3

23:30 FT [Norra-2] Karlstad BK 4 - 3 Orebro Syrianska [Norra-6] - 3/4 2-1

DENB

23:30 FT [9] Fremad Amager 3 - 3 Fredericia [10] +1/2 1-1

OMAA

23:30 FT [2] Rustaq Club 0 - 0 Sohar Club (OMA) [3] -

EGYA

23:30 FT El Gouna 2 - 1 Future FC [2] - 1/2 0-0

EGYA

23:30 FT [4] Ittihad Alexandria 0 - 1 Arab Contractors [12] +1/4 0-1

DUC3

00:00 FT [15] Hallescher 1 - 1 Meppen [19] +0 1-0

DUC4BA

00:00 FT [4] Bayern Munich II 2 - 2 Illertissen [17] - 1 3/4 1-1

DUC4DB

00:00 FT [1] RW Erfurt 1 - 1 Berlin AK 07 [5] +0 0-1

DUC4DB

00:00 FT [17] Tennis Borussia B. 3 - 3 Hertha Berlin II [11] +1 0-0

DUC4N

00:00 FT [15] Hessen Kassel 0 - 0 SGV Freiberg [14] - 1/4 0-0

DUC4T

00:00 FT [14] FC Koln II 3 - 1 Fort.Dusseldorf II [12] - 3/4 1-1

BDNB

00:00 FT [5] Vilafranquense 1 - 0 Feirense [7] - 1/4 0-0

NGA

00:00 FT [9] FK Sochi 4 - 1 Khimki [15] - 1 1/4 3-0

TDB

00:00 FT 1 [16] Dalkurd FF 1 - 2 Brage [7] +1/4 0-0

DENA

00:00 FT [9] AC Horsens 2 - 1 Aarhus AGF [8] +0 0-1

DENB

00:00 FT [12] Nykobing 1 - 1 Hobro I.K. [11] +1/4 0-0

DENB

00:00 FT [6] Sonderjyske 1 - 1 Naestved BK [3] - 1 1-0

IRNA

00:00 FT [10] Foolad Khozestan 3 - 2 Tractor SC [7] - 1/2 2-0

IRNA

00:00 FT [3] Gol Gohar 2 - 2 Sepahan [4] +1/4 0-1

DUC4B

00:30 FT [6] Weiche Flensburg 2 - 0 Phonix Lubeck [9] - 3/4 0-0

DUC4B

00:30 FT [4] SSV Jeddeloh 2 - 1 Hannover II [3] +0 0-0

DUC4B

00:30 FT [8] TuS BW Lohne 1 - 2 Drochtersen/Assel [5] +1/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [3] A.Aachen 1 - 0 RW Ahlen [15] - 1/2 1-0

PH3

00:30 FT 1 [8] SO Cholet 2 - 0 Le Puy Foot [16] 2 +0 0-0

PH3

00:30 FT [18] Stade Briochin 0 - 1 Avranches [9] - 1/2 0-1

PH3

00:30 FT [17] FC Bastia-Borgo 0 - 2 Orleans [11] 1 +0 0-1

PH3

00:30 FT [1] Concarneau 1 - 0 Le Mans [6] - 3/4 1-0

PH3

00:30 FT 1 [3] Versailles 2 - 0 Bourg Peronnas [7] 2 - 1/4 1-0

PH3

00:30 FT [13] Villefranche 2 - 0 Paris 13 Atletico [15] 1 - 1/2 0-0

PH3

00:30 FT [14] Chateauroux 2 - 2 FC Martigues [5] - 1/4 0-2

PH3

00:30 FT [12] Nancy 1 - 2 Dunkerque [2] - 1/4 1-0

JORA

00:30 FT [3] Sheikh Hussein 4 - 1 Al Salt [8] 2-0

ANHU23

01:00 FT [2-6] Newcastle U21 4 - 0 Derby County U21 [2-11] 2-0

ANHU23

01:00 FT [2-2] Southampton U21 1 - 1 Norwich U21 [2-5] 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-11] Man Utd U21 2 - 2 Fulham U21 [1-6] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-14] Tottenham U21 3 - 3 Liverpool U21 [1-2] 3-0

ANHU23

01:00 FT [2-7] Middlesbrough U21 4 - 1 Stoke City U21 [2-10] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-4] Chelsea U21 2 - 2 Man City U21 [1-3] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-8] Brighton U21 2 - 2 Arsenal U21 [1-1] 1-1

TBNA

01:00 FT 2 [13] Girona 0 - 1 Celta Vigo [17] 1 +0 0-0

TBNB

01:00 FT [9] Albacete 2 - 1 Huesca [10] 1 - 1/4 1-0

HLA

01:00 FT [9] NEC Nijmegen 1 - 1 Groningen [15] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [11] De Graafschap 1 - 1 Dordrecht 90 [16] - 1 3/4 0-1

HLB

01:00 FT [14] Telstar 2 - 1 Helmond Sport [19] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [2] Zwolle 4 - 2 PSV Eindhoven U21 [12] - 1 1/2 3-0

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 1 - 2 VVV Venlo [6] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [5] Almere City 2 - 0 Den Bosch [13] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [4] Eindhoven 1 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 1 - 3 NAC Breda [15] - 1 0-1

BIHA

01:00 FT [4] Zeljeznicar 2 - 2 Sarajevo [5] 0-0

BULA

01:00 FT [11] Beroe 2 - 0 Lok. Plovdiv [4] +1/4 0-0

BIB

01:00 FT [9] Dender 0 - 1 Standard Liege II [10] 0-0

BIB

01:00 FT [11] Genk II 0 - 3 Lommel [7] 0-1

CROA

01:00 FT [10] HNK Gorica 0 - 2 Istra 1961 [6] - 1/2 0-0

HUNA

01:00 FT [12] Ujpest 2 - 3 Paksi [6] - 1/2 0-1

LUXA

01:00 FT 1 [14] Hostert 0 - 1 Kaerjeng 97 [10] 0-1

SRBA

01:00 FT 1 [13] Radnicki Nis 3 - 2 FK Napredak [10] - 1 1-2

SRBA

01:00 FT [11] Spartak Subotica 0 - 0 Backa Topola [3] +1/4 0-0

TNKA

01:00 FT [10] Gaziantep B.B 5 - 2 Antalyaspor [11] +0 1-2

TNKB

01:00 FT [1] Eyupspor 3 - 2 Malatyaspor [17] - 1 1/2 1-1

KSAA

01:00 FT [1] Al Shabab (KSA) 3 - 0 Al Baten [16] - 2 1/4 1-0

KUWA

01:10 FT [10] Al Sahel 2 - 3 Al Quadisiya [6] 1-2

DUC4DB

01:15 FT 1 [10] Berliner FC Dynamo 0 - 2 CZ Jena [9] - 1/4 0-1

SLOA

01:15 FT [2] CM Celje 1 - 0 Gorica [9] - 3/4 0-0

TSB

01:15 FT [1] Wil 1900 1 - 1 Thun [7] +0 1-0

DUA

01:30 FT 2 [2] Freiburg 1 - 0 Bochum [17] 2 - 1 0-0

POLA

01:30 FT [7] Stal Mielec 0 - 1 Legia Wars. [2] +1/2 0-0

POLB

01:30 FT [4] Chrobry Glogow 2 - 1 Wisla Krakow [10] +1/2 0-1

GREA

01:30 FT [14] Ionikos 0 - 0 Levadiakos [13] - 1/2 0-0

RMNA

01:30 FT [14] UTA Arad 2 - 1 FC U Craiova 1948 [15] - 1/4 2-0

AUTB

01:30 FT [9] Admira 1 - 0 St.Polten [1] +0 1-0

ITAA

01:45 FT 2 [4] Lazio 3 - 1 Inter Milan [5] 1 +1/2 1-0

SCOB

01:45 FT [1] Ayr Utd 3 - 1 Dundee [3] - 1/4 1-1

NIRA

01:45 FT [12] Portadown FC 0 - 3 Glentoran [1] +1 1/2 0-2

NIRA

01:45 FT [6] Coleraine 1 - 3 Glenavon [8] - 1 1-1

NIRA

01:45 FT [2] Larne 3 - 0 Ballymena Utd [9] 1 - 1 1/4 1-0

BIA

01:45 FT [12] Charleroi 1 - 3 Club Brugge [4] +1/4 1-2

FAIC

01:45 FT [1] Derry City 2 - 0 Cork City [13] - 1 1/4 1-0

FAIC

01:45 FT 1 [12] Lucan United 0 - 2 Bohemians [6] +3 1/2 0-2

FAIC

01:45 FT [15] Wexford Youths 2 - 2 Dundalk [8] +1 3/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

FAIC

01:45 FT [10] Galway 2 - 3 UC Dublin [5] - 1/4 1-1

MLTA

01:45 FT [14] Pieta Hotspurs 0 - 6 Valletta [8] 0-3

WALA

01:45 FT [1] The New Saints 2 - 1 Connah's QN [2] - 1 1/4 1-1

WALA

01:45 FT [4] Bala Town 3 - 0 Newtown AFC [9] - 1/2 2-0

GHU17

02:00 FT [40] Palestine U17 0 - 0 UAE U17 [39] 0-0

GHU17

02:00 FT [1] Algeria U17 2 - 0 Sudan U17 [15] 1-0

ANHB

02:00 FT [10] Luton Town 1 - 1 Sheffield Utd [2] 4 +1/4 1-0

PHA

02:00 FT 3 [18] Ajaccio 1 - 3 Lille [7] 2 +1/4 0-2

FAIC

02:00 FT [11] Bonagee United 0 - 4 Shelbourne [4] +3 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [16] Univ de Vinto 2 - 0 Real Santa Cruz [14] - 1 0-0

EGYA

02:00 FT [9] Al Masry 0 - 0 Zamalek SC [5] - 1/2 0-0

EGYA

02:00 FT 1 [13] Ceramica Cleopatra 0 - 2 Pyramids FC [6] +1 0-1

BDNA

02:15 FT 2 [18] Pacos Ferreira 0 - 3 Estoril [12] +0 0-2

TBNA

03:00 FT 1 [6] Real Betis 1 - 0 Osasuna [7] 3 - 1/2 1-0

TBNB

03:00 FT 1 [5] Cartagena 1 - 0 Zaragoza [17] 1 - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT 1 [13] Sport Boys 2 - 1 AD Tarma [12] - 1/4 0-1

ARGA

04:00 FT [16] C. Cordoba SdE 2 - 2 Lanus [27] - 1/4 1-2

PARA

04:00 FT [8] Guairena FC 1 - 3 Nacional(PAR) [3] +1/4 0-1

VENA

04:00 FT 2 [12] Dep.Lara 2 - 2 Estu.Merida [9] - 1/2 0-0

BRB

05:00 FT [18] Brusque FC/SC 0 - 1 Londrina/PR [9] - 1/4 0-1

BRB

05:00 FT [2] Gremio/RS 0 - 1 Ituano/SP [6] - 1 1/4 0-0

URUA

05:00 FT 1 [4] Boston River 1 - 1 CA Fenix [7] - 1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [11] Oaxaca 1 - 3 Morelia [6] +0 0-1

ARGB

05:10 FT [2] Instituto 0 - 0 Villa Dalmine [31] - 3/4 0-0

PARA

06:15 FT [7] General Caballero 1 - 1 Cerro Porteno [2] +3/4 0-1

VENA

06:15 FT [7] Puerto Cabello 1 - 2 Hermanos Colmenares [8] - 1/4 0-1

BLVA

06:30 FT [3] Bolivar 3 - 0 Royal Pari [13] - 2 1/2 1-0

USW

06:35 FT [10] Orlando Pride Nữ 1 - 2 OL Reign Nữ [1] +1/2 1-0

ARGA

07:00 FT [23] Arsenal Sarandi 1 - 1 CA Huracan [4] +1/4 0-0

CHIA

07:00 FT [9] Everton CD 4 - 0 La Serena [15] - 1 1-0

ECUA

07:00 FT [6] Dep.Cuenca 1 - 1 Macara [15] 0-1

PERA

07:00 FT [5] Melgar 2 - 1 Uni.San Martin [19] - 2 1/2 0-0

MEXA

07:00 FT [8] Puebla 2 - 2 Juarez [11] - 1/4 1-1

ARGB

07:05 FT [3] San Martin Tucuman 4 - 0 CA Guemes [27] - 3/4 1-0

USAA

07:15 FT [Tay-2] Austin FC 4 - 1 Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 1-0

BRB

07:30 FT [1] Cruzeiro/MG 4 - 0 Nautico/PE [20] - 1 1/4 1-0

COLA

07:30 FT [10] Once Caldas 1 - 1 America Cali [7] - 1/4 0-0

MEXA

09:05 FT 1 [14] Mazatlan FC 1 - 3 Club America [1] +1/2 1-2

USAA

10:25 FT [Tay-8] Portland Timbers 2 - 1 Seattle Sounders [Tay-11] +0 1-1

GHQG

22:00 Hoãn [122] Qatar - Jamaica [73] -

GHU19

22:00 Hoãn [9] Bulgaria U19 - Slovenia U19 [9] +1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 26/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 26/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10